MAELEZO

Kwa kuwa tunajua shida ni nini, ni suluhisho gani?

filed katika MAELEZO, MAELEZO YA NEWS by tarehe 7 Desemba 2017 19 Maoni
Kwa kuwa tunajua shida ni nini, ni suluhisho gani?

Ikiwa umekuwa kwenye tovuti hii kwa muda mrefu, huenda ukafika kwenye hitimisho kuwa vitu vingi duniani haviko sawa. Huenda ukagundua kuwa mara nyingi habari hufanywa na kwamba neno 'habari bandia' imepangwa ili kupata ukiritimba juu ya nini [...]

Endelea kusoma »

Haijalishi kinachotokea, watu hubakia kipofu kwa hali waliyo nayo

filed katika MAELEZO, MAELEZO YA NEWS by tarehe 5 Desemba 2017 10 Maoni
Haijalishi kinachotokea, watu hubakia kipofu kwa hali waliyo nayo

Asubuhi hii niliamka na swali jinsi watu wengi wanavyoweza kupata 'kuwa' wao wenyewe asubuhi kabla ya kunyakua simu zao, kurejea muziki au kurejea TV au kuanza Facebook ili kupata pembejeo kutoka nje. Je! Kwa kweli tuna wakati wa 'kuwa' au tunapiga risasi mara moja kwenye hali ya 'hatua'. Na [...]

Endelea kusoma »

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu