Martin Vrijland ni nani?

Martin Vrijland ni nani na kwa nini anaendelea kujiandika makala nyingi?

Katika makala kadhaa nilielezea kwamba vyombo vya habari mbadala nchini Uholanzi vinasimamiwa kikamilifu. Mimi ni lengo la 'kudhibitiwa na huduma ya siri'. Uholanzi, klabu inaitwa AIVD. Ili uweze kuthibitisha kwamba, kwa kweli unapaswa kuingia ndani. Kwamba mimi karibu kufanikiwa unscheduled, lakini kuna hatua nyingi, ambayo imenisababisha kufukuzwa. Nini nitafanya hivyo ni kwa ufupi kuelezea historia ya kujitokeza kwangu kama mwandishi na kuonyesha mto kwamba unaweza kusoma mwenyewe kama unakubaliana na hukumu yangu au la.

Mwanzoni

Nilianza kuandika miaka mitano iliyopita, sio nia ya kufanya hivyo milele. Mwajiri wangu wa mwisho ambako nilifanya kazi kama meneja wa mauzo ya kimataifa alifanya kufilisika na wakati wa kazi niliyoifanya baadae mimi ghafla nilipata tumbo langu lililojaa 'suti iliyofanywa na kukodisha gari'. Niliamua kuandika (kama nilifikiri 'muda mfupi') na kuchagua pseudonym si kuharibu resume yangu. Kwa hiyo niruhusu kuachiliwa kwa kushauriana vizuri, hivyo nilikuwa na haki ya faida. Uandishi huo ulianza na makala juu ya (sasa imeacha) tovuti Argusoog ya Arend Zeevat na kumalizika kwenye tovuti yangu mwenyewe. Baada ya miezi michache, tovuti hiyo ilitembelewa mara moja kwa 150 mara elfu kwa siku wakati wa kesi ya Anass Aouragh. Hii ni kwa sababu niliamua kwenda kwenye 'eneo la uhalifu' na kamera, kwa sababu Peter R. de Vries amesema kwenye televisheni hiyo kila nywele na kila fiber utafuatiliwa katika kesi hii (binafsi) ya mauaji. Nilikuwa na hamu ya kujua kama hiyo ilikuwa kweli na akaenda na kamera ya amateur kwa mahali. Huko nimepata takataka nyingi pale ambapo Anass angeweza kupatikana na mashahidi walisema kuwa walikuwa wameacha mbwa wao huko asubuhi hiyo. Halafu kesi hiyo ilimiliki Uholanzi wote na mimi pia nilichapisha ripoti ya upimaji wa NFI. Hiyo ilikuja sana katika habari, kwa sababu hakuna mtu aliyekuja kabla, lakini jina langu halikutajwa (ambalo lingewapa wageni zaidi kwenye tovuti yangu).

Karibu mara moja nilipoingia katika biashara hiyo, nilikuwa nikishambuliwa na aina zote za mtandao wa uongo na udanganyifu na licha ya tamko la kina sana na la kina sana, hakuna kitu kilichofanyika kuhusu hilo hadi leo. Kwa kuongeza, hakuna mwanasheria ambaye anajaribu kuchoma utaratibu wakati ninaposema kuwa inaweza kuthibitishwa kuwa kampeni hii inatoka kona ya serikali. Mimi pia sikupokea jibu kutoka kwa mwanasheria aliyeasi Sven Hulleman.

Vyombo vya habari mbadala vilikuwa vimesababisha siku hizo na nilikuwa zaidi au chini ya kufyonzwa na maeneo na watu ambao sijawahi kusikia au kusikia kabla ya kuanza kama mwandishi. Micha Kat alikuwa mmoja wao. Mimi pia nilialikwa kwenye kikao cha Frontier na hata nimechagua kwa 'Tuzo la Frontier'. Kisha vitu vya kwanza vilianza kusimama. Kwa hiyo napenda kuhojiwa na John Consemulder, lakini ghafla ambayo haiwezi tena kwenda kwa hiari. Utendaji wangu ulifanywa, lakini haitangaza mahali popote. Marcel Messing (jina maalumu katika vyombo vya habari mbadala) aliniondoa katika chumba baada ya show ya kufunga ya hypnotist fulani. Hapa yeye aliniambia kwa faragha kwamba nilipaswa kuwa makini sana. "Wao" wangeweza kunilenga na silaha ya nishati iliyoongozwa.

Modder

Mwisho wangu katika vyombo vya habari mbadala wakati huo huo umekuwa kinyume sana na maeneo mengi ambayo yanaonekana kuwa yatoka kutoka kwa ardhi hasa kwa uasi na udanganyifu kwenye anwani yangu. Niligundua kuwa nguvu ya kuendesha gari dhidi ya uharibifu huu na udanganyifu ni mfanyakazi wa serikali (na kuhani wa OTO) Jeroen Hoogeweij alikuwa, ambaye wakati huo alikuwa akiishi karibu na kona na Micha Kat. Hata hivyo, nilikubali Micha Kat. Kat alikuwa mpaka jina kubwa katika vyombo vya habari mbadala, kwa sababu alikuwa akipigana kwa miaka dhidi ya pedophilia ya mtu mwenye haki zaidi: Joris Demmink. Kat alinikaribisha kuja kwenye mchakato wa Demmink wa msingi wa Rustige Spijker na kulipa mafuta yangu. Wakati huu wote Kat alionekana kuwa na uwezo wa kupoteza fedha kama sio kitu, ili kuwavutia. Wakati wa vikao nimegundua kwamba wanachama wa msingi ambao Demmink waliwashtaki walikuwa wanashitisha na kuniogopa. Hilo lilisababisha nia yangu. Kwa nini walifanya hivyo kwa bidii? Nilikuwa katika kambi yao hata hivyo? Nilipomwona Ribbon ya machungwa kwenye kamba ya mwanachama wa msingi, nilijiuliza jinsi mwanachama wa msingi ambaye zaidi au chini ya kushambulia hali ya Uholanzi inaweza kuvaa Ribbon ya machungwa. Kwa hiyo nilikwenda kuchimba nyuma ya watu katika msingi huo. Kwa mfano, nimeona ukweli kwamba msaidizi wa Ribbon (aitwaye Ben Ottens) amesaidia kuboresha thamani ya ardhi iliyozunguka Schiphol kutokana na matumizi ya kilimo ili kujenga ardhi. Familia ya Poot, ambayo ilifadhili msingi huu, Spijker Rustige, inaweza kudai mabilioni kutoka nchi ya Kiholanzi kwa nchi hizo (ikiwa ni pamoja na miradi ya maendeleo ya uwongo). Niligundua kuwa msingi uliunganishwa na Jack Abramoff, mtu ambaye alikuwa ameongeza 'cheo cha juu' nchini Marekani na filamu za unyanyasaji wa kijinsia. Kwa hiyo mimi kwa ajali na kwa ajali niligundua kwamba Kat alikuwa akifadhiliwa na familia ya Poot na kwamba yote yalitokea kuwa udanganyifu mkubwa. Kwa hivyo, kesi dhidi ya Demmink haikuzunguka usahihi halisi wa ukiukwaji wa pedophile, lakini inaonekana zaidi juu ya uharibifu wa hali ya Kiholanzi.

Hata hivyo, tovuti zote katika vyombo vya habari mbadala wakati huo hakutaka kukabiliana na ukiukwaji karibu na (hadi wakati huo) shujaa Micha Kat. Nilikuwa nimekaribishwa kwenye matangazo ya redio ambayo ningeweza kueleza kile nilichogundua. Niliambiwa kuwa hii itakuwa 1 kwenye mahojiano ya 1, lakini wakati wa matangazo ya moja kwa moja ilitangazwa kuwa Micha Kat pia alikuwa katika matangazo. Hiyo ilikuwa njia iliyosafishwa, lakini matangazo ya redio hayakufanya mengi kwa Kat, kwa sababu niliweza kujua kwamba alilipwa na familia ya Poot na kwa kweli alifanya kazi na Jack Abramoff. Vyombo vya habari vingine vya mbadala vilikuwa vinipuuza kama pariah. Walichukua kila kitu nje kwa ajili yangu katika mashambulizi haya opprobrious na kashfa na walikuwa wote (mbali na Niburu.co na Micha Kat ya Whistleblower Online tovuti) au la kuwekwa vigumu viungo kwa makala yangu, lakini sasa walikuwa na basi mimi msisitizo kushambuliwa na hata mashambulizi kwa sababu ya mfiduo wangu kutoka Micha Kat.

Kabla ya yote haya yaliyotokea, nilikuwa nimekaribishwa na Marcel Messing kwa aina ya mkutano ili kujiunga na nguvu katika vyombo vya habari mbadala kusini mwa nchi. Huko nilipata msaada huko kwa sababu nilipewa msaada wa kulipa gharama zangu za mafuta. Ilikuwa wazi kwamba faida yangu ya WW ilikuwa biashara ya kushuka. Ningeweza kuishi wakati huo na wakati huo nyumba yangu ilikuwa imechukuliwa ili kulazimika kuishi kulazimishwa kupigana. Ndiyo sababu nilikuwa nirudi nyuma ya masaa ya 4,5 na masaa ya 4,5 kwenye gari la kale la mafuta. Wakati wa mkutano huo wa tovuti mbadala za vyombo vya habari, ambapo kila mtu jina na umaarufu alikuwa karibu na vyombo vya habari vinginevyo (Marcel Messing, Ad Broere, Guido Jonkers, nk), kuanzishwa kwa ushirika ilijadiliwa. Kulikuwa na kituo cha pamoja cha vyombo vya habari mbadala. Marcel Messing alionyesha kwamba alijua watu ambao walitaka kufanya mamilioni ya kutosha. Niligundua kwamba uchunguzi wa ajabu na ulimfufua swali la nani "watu" hawa. Sikujawahi kujua, kwa kuwa kuwepo kwangu kulikuwa moja. Nilikuwa tishio baada ya kufichua Micha Kat.

Jino na hilo

Tangu 2014 mimi ghafla niliona jina jipya limeonekana kwenye eneo hilo. mwanamke mmoja aitwaye Irma Schiffer alionekana ghafla kuandika makala juu ya mada kwamba mimi alianzisha na ilionekana kana kwamba kulikuwa na ili kufunguliwa mbadala Martijn Vrijland katika mfumo wa hii Irma Schiffer. Mwanamke huyu alinukuliwa sana na maeneo yote inayojulikana katika vyombo vya habari mbadala. Tuliona pia mwandishi wa zamani aitwaye Janneke Monshouwer aliyeonekana ambaye alifanya kitu sawa na kile mwandishi wa Ujerumani Udo Ulfkotte alifanya kabla. Ulfkotte 17 miaka alifanya kazi kwa Frankfurter Allgemeine Zeitung, Frankfurter Allgemeine 'au' FAZ 'na kutoka nje na kitabu ambamo alitangaza kwamba wakati mwingine CIA rushwa waandishi wa habari. Uholanzi haikuweza kusalia nyuma, kwa hiyo tulipata 'Udo Ulfkotte' kwa namna ya Janneke Monshouwer mzuri na waaminifu. Alihubiri zaidi au chini sawa na uandishi wa Uholanzi. Klabu ya WantToKnow, Matukio ya Dunia, na maeneo mengine mengi yamekuza majina mapya yaliyotaja hapo awali. Hiyo ilikuwa ni nini kile Kiholanzi aliyemkabili alitaka kusikia.

Pia tuliona ghafla majina mengine mengine yote, kama vile Martijn van Staveren, Willem Felderhof na Coen Vermeeren. Watu wote waliohusika katika sehemu ndogo za "nadharia za njama" au kiroho. Wao ghafla akainuka kutoka chini kama uyoga na ilionekana kuwa, tangu kipindi changu sana cha 2013, jino ilihitajika kufanyiwa kundi la watu wa Uholanzi. Sio nia yangu ya kujadili na kujaza majina haya yote 1 kwa 1, kwa sababu unaweza kujigundua mwenyewe ambaye ni au hawana uhakika. Mimi tu kuelezea maoni yangu. Mtaalam wa Staveren Mimi tayari kujadiliwa mara moja; Willem Felderhof alikuwa ghafla kikosi cha mkutano baada ya mfululizo wa mkutano unaoitwa "Open Mind" na Coen Vermeeren alijitahidi kuwa mtaalamu wa Ufo na 911.

Majina haya yote yanayofanana nayo ni kurudi kwao haraka na bajeti zao zinazoonekana zisizo na ukomo, fursa na 'kujisikia vizuri' na kukuza kwa kila kitu na kila mtu katika nchi mbadala za vyombo vya habari. Hiyo inaweza na unaweza kufikiria ni kama chanya, wakati ungependa kisasi, wivu, tamaa au binafsi kuundwa kutengwa 'Martin Vrijland unaweza kuzingatia. Hakuna ya hayo. Mimi ni afadhali kuwa na maoni tofauti alikuja kazi pamoja na wanaotafuta ukweli, ili kulenga kuandika kuhusu maoni yangu juu ya mambo ya habari na ya sasa, lakini kwa sababu mimi kugundua kuwa masomo literally nyara na mara nyingi yanahusiana na desinfo au nyimbo za uwongo, ninahisi kuitwa kuitwa kutoa onyo wazi. Pia kukukumbusha ukweli kwamba tovuti zote katika vyombo vya habari mbadala zilishuka wakati (na kinyume na wakati) nilifunua Micha Kat wa udanganyifu. Hiyo inapaswa kufanya pete ya kengele.

Ni nini uyoga mpya mpya wa kukuza ni pamoja na kwamba hawaonekani kuathiriwa na utangazaji wa 'nadharia zao za njama'. Lazima kuwa jambo la lazima? Ni ajabu angalau kusema kwamba hii ilitokea kwangu. Hiyo haikumalizika kwa udanganyifu na udanganyifu juu ya kashfa, kifungo, shambulio na kadhalika, lakini hata kwenda mbali sana kwamba kila aina ya maelezo juu ya binti yangu ikiwa ni pamoja na umri, mahali pa kuishi na shule zilichapishwa. Lakini hiyo haikufahamu kabisa na haijawekwa na maeneo hayo yote ya vyombo vya habari mbadala. Ndiyo, labda unaweza kulipa deni hilo mwenyewe, mawazo inaweza kuwa, lakini ukweli kwamba mambo ni zuliwa na maazimio haijalishi; ukweli kwamba hii inathibitishwa kuja kutoka sleeve ya mfanyakazi wa serikali; ukweli kwamba mashambulizi hayo haipo kutoka kwa wageni wengine; Aliongeza kwa ukweli kwamba wanasisitiza na kusaidiana, wanapaswa kuinua maswali fulani. Inawezekana kuwa wote walishirikiwa na kuanzishwa na AIVD? Au ni wazo la njama?

Subiri dakika. Kwa hiyo tunaweza kuamini kwamba serikali hutumia shughuli za bendera za uongo na propaganda na kutumia vyombo vya habari vya kawaida, lakini hatuamini kwamba huduma ya siri ina vyombo vya habari mbadala katika mfuko wake? Kwa nini unataka moja harakati ya hatari sana kukaa bila kuingiliwa? Vladimir Lenin tayari alisema kuwa njia bora ya kudhibiti upinzani ni kutoa uongozi kwa upinzani huo. Au je, ni jambo pekee ambalo lilitumika katika Umoja wa Kisovyeti wa zamani? Inawezekana kuwa silaha za Apidi za AIVD nchini Uholanzi zinaweza kuwa tajiri zaidi kuliko watu wengi wanavyofikiri? Inaweza kuwa hivyo godfather wa vyombo vya habari vya Uholanzi, Marcel Messing, ambaye alikuja kwenye duru za juu na hazionekani kwa uhuru, ndiye mwanzilishi wa kanuni hii nchini Uholanzi? Ili kufanya upinzani mzuri, lazima uwape watu kile wanachotaka: 'ukweli'.

Nini ni kweli?

Katika jitihada yako ya kweli, jambo ni kwamba wewe angalau kuwa na hisia kwamba 'hii inaonekana kweli plausible'. Kisha unakaribia wakati wa eureka ambapo kila mtu anaangalia nje ya kuchanganyikiwa juu ya vyombo vya habari vya kawaida na propaganda yake ya wazi na (hasa) ni uongo. Inaonekana kwamba haja hii imeingia kwenye gear ya juu tangu kuhusu 2014. Kwa mfano, Schiffers wa Irma, ana shughuli nyingi sana. Kuna kitu kwa kila mtu katika vyombo vya habari mbadala. Je! Unaamini dunia ni gorofa? Kisha utapata hiyo. Amini kwa wageni au UFO, unaweza kwenda njia nyingi na unaweza kupata "kuimarisha" kiroho na mtu kama Martijn van Staveren. Je! Unaamini kwamba watoto wanastahili? Kisha unaweza pia kupata kwamba hivi karibuni na "benki ya zamani na ndani" Ronald Bernard. Na bila shaka kuna masomo ambayo kila mtu anajaribu kusikia masikio yao kuhusu sasa: 911, chanjo na chemtrails. Utahudumiwa katika WantToKnow, Mambo ya Dunia, Ninefornews na kadhalika. Tunaweza kuiita "kanisa mbadala ya vyombo vya habari" na kanisa hilo linahitaji mahitaji ya wahudumu ambao hawakutosha. Wachungaji wenye historia nzuri, ujuzi kamili na hadithi yenye kuchochea. Wale ambao kuthubutu kuwaita kuwa dunia hii ni si gorofa na kwamba "uongo bendera operesheni" wakati mwingine labda hoax au mtu wito wenu ni kucheza zoal TV wahubiri wananchi wa Marekani milele kucheza, huna wanataka katika kanisa.

Ni kuhusu haja yako ya kutafuta ukweli. Mwongozo huu ni matokeo ya wazi ya kuamka kwa wengi kwa udanganyifu na udanganyifu wa vyombo vya habari vya kawaida. Lakini kugundua ukweli, lazima usijifunze kutumia ubongo wako mwenyewe. Unahitaji kujifunza kwamba unaweza kupata vizuri kwa kanisa imara na ya kuaminika: kanisa mbadala ya vyombo vya habari. Kwa njia hii utajifunza tena kumtumainia waziri, kama mchungaji alivyohubiri ukweli wa mimbarani kwa wahudhuria kanisani. Kwa njia hii utaweza tena kutegemea mawaziri wapya wa vyombo vya habari mbadala. Na kwa hiyo ni muhimu kuwa unajua kuwa unashughulika na wachungaji waaminifu ambao wanatafuta ukweli wa kuaminika kwa sababu wamechunguza jambo hilo. Basi huna kufanya kitu chochote wewe mwenyewe. Huna wakati wa kuwa na mchungaji amejifunza kwa ajili yake. Naam, hiyo ni kuhusu ujumbe wa Coöperatie Vrije Media; mpango ambao unaonekana kuwa ulizinduliwa na Ad Broere na Irma Schiffers, lakini kwa kweli hutoka kwenye sleeve ya vyombo vya habari vingine ambavyo vimekuwa vikifanya kazi pamoja nyuma ya matukio. Ni mpango ambao ulikuwa umejadiliwa wakati wa uwepo wangu wa kwanza katika mkutano na Marcel Messing.

Nini imekuwa mbinu katika miaka ya hivi karibuni? Wakati aligeuka kuwa kupata kuondoa ya watafiti zisizohitajika Martin Vrijland kupitia kashfa na matusi online, hakuwa na kusababisha "tamaa", ambao walikuwa maelfu ya wasomaji kila siku hivyo ghafla wanakabiliwa na ufahamu mpya kutoka mwandishi wale zisizohitajika. Uvujaji huo ulipaswa kufungwa na kufungwa kwa kuvuja, uwanja ulikuwa umepangwa kwa miti. Mengi ya miti ambayo yote inaweza kukua kidogo na yote yalikuwa na jambo la kuvutia kusema juu ya mada yaliyotajwa, lakini daima ni tofauti kabisa. Msitu wa tovuti katika vyombo vya habari vingine vilianzishwa. Msitu huo ulikuwa umesimamiwa na AIVD na nyuma ya vituo maeneo hayo tayari yalifanya kazi pamoja kwa njia ya kuratibu kupitia wapatanishi kama vile Marcel Messing na Guido Jonkers, lakini katika shamba inayoonekana macho inazidi kuwa wazi en habari zaidi na zaidi. Hukuona msitu kupitia miti tena! Na hiyo ilikuwa ni nia. Na tada! Ghafla kuna wachache-kuangalia aina ya baba na mama (ambao tayari kuja kutoka takataka sawa). Muchumi wa kuaminika anayetazama Ad Broere na wanaoonekana wa kuaminika wa Irma Schiffers. Je, sio kukupa maudhui ya juu ya 'kujisikia vizuri'? Na bila shaka tuna Arjan Bos ya kila siku ya tamu na furaha ya Masuala ya Dunia ambao bila shaka anataka kusaidia kuifunga makanisa yote madogo kwenye kanisa kubwa la 1. Unaweza kudhani ambaye anaweka wahudumu. Na je! Ungependa kuwa mwanachama wa kanisa hili? Kanisa linahitaji pesa kutekeleza mipango yake yote nzuri. Kwamba kuna pesa nyuma ya matukio (kama vile Marcel Messing alivyosema ajali mbele yangu wakati wa mkutano) huna haja ya kujua. Kanisa Katoliki pia lina pesa, lakini kwa kuwa mwanachama unathibitisha imani yako, na unajiweka kwenye kanisa. Unapaswa sasa kufanya hivyo na kanisa hili jipya la De Vrije Media. Watakutafuta ukweli kwa ajili yenu. Baada ya yote, sasa ni "kuthibitika kuaminika". Ah, na ikiwa tayari ni mwanachama wa kanisa hilo la kuaminika, hutahitaji tena kumsaidia Martin Vrijland ambaye hawezi kumpokea, ambaye hawezi hata kupata faida za kijamii. Baada ya yote, tayari unachangia kwenye klabu ambayo inajionyesha kuwa yenye uhakika. Karibu kanisa jipya. Mission imekamilika. (Soma zaidi chini ya video)

Unatumiwa

Kuanzia sasa unaweza kuhudumiwa na "kweli halisi" ya De Vrije Media. Hiyo ndio jinsi AIVD ilivyotengeneza kwanza msitu na ndivyo ilivyo sasa kuanzisha suluhisho. 'Njia bora ya kudhibiti upinzani ni kuongoza mwenyewe'. Lakini unajuaje kwamba AIVD ni nyuma yake? Unajuaje kwamba imechungwa? Chukua mafunuo ya benki ya zamani Ronald Bernard! Nani anayesema kweli? Ndiyo, bila shaka! Kama nilivyosema, unatafuta ukweli na unatumiwa kwa kweli. Ingawa 'ukweli' ni kweli dhana ya jamaa. Unajua kama unaona ukweli unapokuwa kwenye meli ya safari ya pwani? Ili uwe na maji karibu na wewe, angalia pwani kwa mbali na kuzungukwa na abiria wenzako; hiyo ni kweli isiyoweza kukatalika. Nini huwezi kuona ni kinachotokea pwani. Meli iliyodhibitiwa inasafirisha pwani.

Katika kuchora hapa chini hauna budi kuangalia kwa karibu ili uone mistari ya kijivu ya kuingilia kati. Na wakati mwingine unaweza kuona ncha. Lakini unaweza pia kuona dots zote mara moja?

Katika picha nyingine (angalia chini) unaweza kuona wazi nyeusi na nyeupe picha, lakini kama wewe kuangalia kwa muda mrefu kidogo ya sekunde 10 (kuzingatia macho yako juu ya dots 4), kisha blink macho yako na kila kitu inaonekana flashing juu, utaona "tabia nzuri ya kufahamu". Utaona picha iliyofichwa. Kwa njia hii mtazamo wako wa kweli pia unaweza kuchezwa. Ikiwa unadhani unaona kitu sahihi, bado unaonekana kukosa pointi kadhaa au picha inayoonekana inaficha picha ya kina. Je! Ikiwa vyombo vya habari vya kawaida vinakupa 'nyeusi' kwenye picha hapa chini na vyombo vya habari mbadala wewe "nyeupe"? Nini kinageuka? Bado huwezi kuona picha iliyofichwa. Na kwamba, kwa maoni yangu, ni nia hasa.

Neno 'mfanyakazi wa mwanga' ni neno la kupendwa katika vyombo vya habari mbadala. 'Mwanga' huangaza katika giza. Au kama Ronald Bernard sinema hii anaelezea hivyo kwa uzuri wakati anasema kuwa kikundi cha watu wameketi katika giza kwa muda na lazima watumie giza. Kisha ujumla huaa nyepesi na kila mtu amejaa mwanga. Sauti ya kuvutia, lakini mwanga huo unaweza kutaja tu mwanga wa Lucifer. Nitarejea baadaye. Swali unapaswa kujiuliza ni: Ikiwa vyombo vya habari mbadala vinawakilisha 'nyeupe' (mwanga) katika picha nyeusi ya vyombo vya habari vya kawaida, unaona ukweli au kivuli cha kweli?

Thibitisha!

Unahitaji ushahidi mgumu kuwa vyombo vya habari vingine vinaanzishwa na AIVD. Wao ni kauli kabisa kwamba mimi kufanya hivyo, nawaelewa. Ni sawa na picha hapo juu; inakuonyesha wewe mweusi na nyeupe, lakini ili uweze kuona picha iliyofichwa, unapaswa kutazama dots za 4 kwa muda mfupi, kisha angalia kwa macho yako kunyoosha na uangalie kile unachokiona. Ninaweza tu kukuonyesha mipaka ya picha iliyoonekana inayoonekana. Na wakati mwingine unaweza kuwaambia kutoka kwa wale wahusika kwamba watu wanafanya na kwamba hadithi zinaonekana kuwa 'nyeupe' katika picha nyeusi, lakini zinajificha picha iliyofichwa. Kuona picha iliyofichwa kwenye picha inayoonekana, tuzaza macho yako.

Hadithi ya Ronald Bernard ni kwa maana hiyo mfano mzuri. Ronald anakuambia kila kitu kinachoonekana kuwa sawa. Anakuambia jinsi ulimwengu wa benki unavyofanya kazi na hata kuelezea kuwa wanasiasa ni wavulana wa kijana wa mfumo wa benki; mfumo wa benki juu ya piramidi. Juu ya piramidi ni benki ya BIS; chini ya benki kuu na chini ya mabenki ya kawaida. Anafafanua picha inayojulikana ya piramidi kwamba kila mtu ambaye amekuwa akifanya kazi kwa muda tayari amejua vyombo vya habari mbadala. Ronald inaonekana akiweka kidole chake juu ya matangazo yote maumivu! Irma Schiffer waliohojiwa yake na mwisho wa Sehemu ya 2 ya mfululizo wa mahojiano (ambayo kwa bahati inachukua nadhifu Masonic idadi ya dakika 33) Ronald ina Masonic tai tena kuvutia mtu yeyote kusema kwa kuthubutu kuteka hadithi yake katika shaka mara moja wakali na wenye hasira . Hiyo ilikuwa inaelekezwa kwenye vyombo vya habari vyenye kudhibitiwa vyenye uhusiano na Micha Kat, ambao walikuwa wakiwinda CV ya Bernard. Sikujaandika kuhusu Ronald wakati wa uzalishaji wa filamu hii.

Nimekuwa nikicheza kwa njia za NLP katika vyombo vya habari vya kawaida kabla, lakini Ronald Bernard pia anatumia wakati mzima. Hasa mkono wa dakika katika dakika za mwisho za video hapa chini hutoa ishara wazi. Kueneza mikono hutoa ujumbe wa subliminal "Mimi ni mzuri" (na wewe ni mdogo); tone la utulivu la kujizuia linalojitokeza kutoka hasira hadi kihisia na hatimaye iliteremka; vidole vinavyosema husema sauti ya hasira na lugha ya mwili 'kushikilia waffle yako'. Ronald anatoa ujumbe usio na ufahamu wa "Mimi ni mamlaka" katika style ya mavazi, ishara ya mkono na kwa maneno. Mahojiano yote yameingizwa kwa "ukweli usio na shaka" na Irma hasa ana kazi ya kusema 'ndiyo' na 'haki', kuweka mawazo yako katika mode ya kukubali. (Soma zaidi chini ya video)

Katika yangu makala ya kwanza Kuhusu Ronald Bernard Nilieleza jinsi ni wazi kusoma kwamba yeye ni mwigizaji. Irma Schiffers pia inaonekana kuwa anatumia njia ya 'Miracles for sale' ya Derren Brown (tazama sinema hii) wamefunzwa. Bila shaka hadithi yake pia ni kamilifu. Yeye ni msanii, ana HSP na .. vizuri unaweza kusoma kile anachosema mwenyewe [quote]

Alizaliwa (zaidi ilipigwa) mnamo 3 Februari 1962 mahali fulani huko Hilversum; Mtaalamu wa Jungian; mtazamaji wa kweli; kocha; mwanga wa rangi; kujitolea sana kwa watu, wanyama na asili; nyeti na mzio kwa udanganyifu na rushwa, mchoraji wa kisasa; (ex-) bassist; ndiyo pia HSP; mtaalamu wa kijamii; hisia ya ucheshi, kiroho na duniani (kila mmoja!) na waterman katika fomu optima; Ninakwenda uhuru, uhuru, usawa, haki, uwazi na uaminifu. Mara nyingi hutafasiriwa na wengine kama wasio na uwezo, wa kiakili na wa ajabu ".

Huko tuna neno la 'lightworker' tena, ambalo utakuwa umegundua mara nyingi katika vyombo vya habari mbadala. Je! Unakumbuka ambaye nuru hii ilitoka; nani ana rangi nyeupe katika picha nyeusi? Bila shaka, Irma ni nyeti sana na HSP yake. Hiyo ni jambo jema, kwa sababu kwa sababu hii (na si kupitia msaada wake kutoka kwa AIVD) yeye ghafla anajua jinsi ya kuzungumza juu ya njama zote tangu 2014. Lakini sio jambo pekee! Irma pia ni kati. Naam, wewe ni vizuri na Irma! Yeye anahisi tu au kitu ni sahihi na anaweka nyeupe kwenye nguo nyeusi.

Sasa unaweza kufikiri kwamba ninaita tu na si kuja na ushahidi. Je, umeona nini unapaswa kuona katika picha nyeusi na nyeupe? Ninaelezea mipaka. Unajitahidi kuiona na sio kila mtu anayeiona. Uthibitisho wakati mwingine ni uongo na ujumbe uliofichwa.

Ishara siri

Hadi hivi karibuni, ujumbe uliofichwa haukuonekana wazi, lakini utaonyeshwa. Tatizo pekee ni kwamba huwezi kuiona tu. Unaweza tayari kuwa kanisani wakati huo huo na uko tayari kulipa mchango na Coöperatie Vrije Media au tayari kulipa malipo yako ya € 100 kwa Furaha B (ambaye hawezi kujiita benki). Huenda kushambulia kanisa ambalo linaonyesha mwanga juu ya giza? Naam, basi unaweza kufunga macho yako kwa ishara.

Kwa mfano, msomaji alibainisha zifuatazo kuhusu Furaha B (ank) ya Ronald Bernard [quote]

Nimeangalia jambo hili kwa muda mrefu ukurasa wa nyumbani wa benki yenye furaha. Jambo la kwanza unaona ni kweli alama ya machungwa ambayo inawakilisha ishara ya phallic kwenye freemasons zake. Moja kwa moja karibu na hilo ni kauli mbiu "benki yako katika malezi."

Na mtangazaji mwingine akasema [zifuatazo]:

Lebo ya db ya De Blije Bank imeonyeshwa. Je, unakumbuka picha hizo za chama cha Rothschilds ikiwa ni pamoja na picha? Kadi ya mwaliko imeandikwa kwa kuonyeshwa tazama hapa.

Kioo ni kweli ishara muhimu kwa mbinu za Aleister Crowley (Luciferian) za 'uelezeo wa nyuma' na 'mbinu zingine za inverse'. Kioo inaonyesha, kama ilivyokuwa, kwamba wewe ni Luciferian. The 'd' katika alama ya Furaha B inatoa 'b' katika picha ya kioo. Zaidi ya hayo, barua hizi mbili karibu na kila mmoja hutoa ishara ya phallic (ambayo neno 'kuanzishwa' katika kauli mbiu 'benki katika uundaji' inaelezea moja kwa moja kwa phallus erection). Hivyo hiyo ni ishara ya Luciferi. Lakini vizuri, hebu tusifanye vigumu na tu tuangalie alama ya msingi wa watu wa United. Huna budi kuangalia vizuri sana kutambua piramidi? Wafuasi wa Lusifa na wafuasi wa 'Sisi sote tu', 'Serikali ya Dunia Mmoja' na 'Dini moja ya Dini' daima huonyesha Luciferianism yao kwa sababu wanaamini kwamba hii inaheshimu sheria ya hiari ya bure. Wanataka pia kukuonyesha ukweli, ili picha nzima ni rangi. Wanaunda nyeupe kwenye background nyeusi, lakini unaona tu inverse ya picha iliyofichwa.

Watu wa Umoja wanataka kuunganisha watu wote. Je! Hiyo haina sauti ya Luciferi? Kwa kweli unaweza kuona piramidi katika alama kama hatia. Je, unatambua ishara ya mkono wa 666 na Arjan Bos kutoka Masuala ya Dunia na moja ya video zake za YouTube? Wahubiri wa kanisa mbadala ya vyombo vya habari wanapenda kukuonyesha katika kambi gani, lakini ni siri. Je! Unatambua kioo katika video chini ya Irma Schiffers? (Soma zaidi chini ya video)

Mhojiwa kwa makala yangu ya awali inaendelea na maoni (bado hayajahakikishwa)

De Blije B. inategemea Uswisi, inawezaje kuwa vinginevyo, si hivyo? Dhana yao hakika itaendelezwa zaidi na kisha kufukuzwa kwenye mabenki mengine, nadhani hivyo.

Ikiwa hiyo sio ishara kwenye ukuta? Kwa hiyo unastahili kuwa benki ya juu; inaelezea kwenye matangazo yote ambayo yanaweza kupatikana tayari kwenye vyombo vya habari mbadala; hukusanya haya katika seti ya mahojiano na wanachama wa Irma; kuanza benki mwenyewe! Ronald na Irma na watendaji wengine wote katika vyombo vya habari vingine wamejaribu kukushawishi kwa hadithi iliyoongozwa vizuri na yenye kuaminika, ambayo mambo yote yanaweza kupatikana kwamba kila msomaji wa kweli anaweza kupatikana zaidi ya miaka. Ni mkusanyiko wa kipaji na kuweka vizuri sana. Lakini bado ina harufu ya ngazi ya juu inayofanya kazi karibu nao. Irma Schiffers hakuuliza swali muhimu la 1 na hadithi zote za Ronald Bernard hazipatikani. Hata hivyo, vyombo vya habari vingine vya mbadala vimechukua na vilivyotumia kuifunga vyombo vya habari mbadala katika mpango wa Coöperatieve Vrije Media. Watakuonyesha njia kupitia misitu ya AIVD (yenyewe yenyewe) kwa maeneo mengine ya vyombo vya habari (bila shaka bila kukuonyesha Martin Vrijland).

Upungufu na sasa?

Nzuri, shukrani kwa kufadhaika na nini sasa? Nani ninayeweza kuamini sasa na nini ninaweza bado kusoma au la. "Sisi kutoka kwa baha ya toilet, tshauri bata la choo"Ingekuwa rahisi sana, lakini mimi kukushauri kusoma makala zangu, hasa sio kuondoka kwenye" ​​kanisa jipya "na" mtumishi mwingine ", lakini kuamsha kiti chako cha intuitive na nafsi yako. kuunganisha. Ndiyo, 'wafanyakazi wa mwanga' wanakuambia pia, lakini wanataka kukuweka katika tumbo la Luciferi. Natumaini utakimbia kutoka hapo. Kwa hivyo kama vyombo vya habari mbadala na vyombo vya habari vina rangi picha yako, unapaswa kuona picha iliyofichwa kupitia picha. Wanakufanya ukose picha iliyofichwa.

Angalia nyuma kwenye picha hapo juu na mistari ya kijivu. Unaona kila sasa na kisha na inaonekana kama dots zimeunganishwa na vyombo vya habari vingine, lakini huwaona kamwe kwa mara moja. Wanakuweka mbali na unmasking jumla ya matrix ya Luciferi. Hata ingawa watakuambia kuwa dhabihu za watoto zinafanywa katika tabaka za juu. Je, umesema kwa njia ya hisia ya Ronald Bernard? Au ungependa kuwa mwanachama wa Kanisa la Furaha hata hivyo? Na usisahau Media za bure! Wanahitaji msaada wako kweli!

Wito

Nini maeneo haya yote pia yanafanya ni kuomba michango wakati una siri kwa siri. Hii ni mkakati wa makusudi, ili kupata upepo nje ya meli, ambayo imeharibiwa kweli na haina asilimia nyekundu. Nani atachukua wito wa Martin Vrijland kwa usaidizi kwa ukali ikiwa tovuti zote hizo (zinafadhiliwa na AIVD) zote zinaonekana kuwa nzuri? Haki ... na hiyo ndiyo nia.
Uhuru wa hotuba inaweza kuwepo rasmi, lakini utakuwa uharibifu wa kijamii kama kifedha. Kwa njia hii unaweza pia kukosoa upinzani wako. Kwa sababu nimekwisha kutegemea kabisa mchango kutokana na machafuko na uchafuzi na mashambulizi ya mtandaoni, nataka kuuliza wewe kunisaidia. Hii ni kweli kukata rufaa (kinyume na wito kutoka kwenye maeneo yaliyolindwa ya upinzani ambao wote wanaogelea katika anasa).
Kufanya wazi kuwa mimi sio kuuza kibanda, unaweza kuona ukubwa wa misaada haya mtandaoni kiungo hiki.
Swali kila kitu! Fikiria mwenyewe. Usionyonge na "karibu ukweli" na kuchora picha hiyo, ili usijue picha halisi na ya siri.

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu