Coronavirus, jamii ambayo inafanya bidii au kupata ubinadamu?

filed katika MAELEZO YA NEWS by juu ya 23 Machi 2020 10 Maoni

chanzo: ad.nl

Coronavirus inaonekana huleta ugumu mkubwa katika jamii. Unaweza kuona kuwa katika kila shambulio kwenye media ya kijamii kwa kila mtu anayethubutu kutoa maoni tofauti. Usifanye makosa. Katika zaidi ya miaka 7 ambayo nimeandika, nimegundua kuwa idadi ya askari wa raia ambaye hupiga risasi zake za kibodi kwa watu kwenye media za kijamii ni kubwa zaidi kuliko idadi ya askari aliyevaa sare na bunduki. Wako kwenye orodha yako ya marafiki tu na wana shughuli za kivuli ambazo huonekana hazilipi sana, lakini wanaweza kupata vizuri na sasa hutumia wakati mwingi nyuma ya kibodi yao. Je! Wanayo gag kutoka serikalini? Utunzaji wa faida, sentensi iliyopunguzwa?

Unaposoma kitabu changu, umegundua kuwa hali halisi jinsi tunavyogundua inashawishiwa sana na idadi kubwa hii ya watu ambao tayari wameathirika na tayari kutumika kulipwa na serikali, kama vile itakavyokuwa kwa kila mtu. katika hali ya kikomunisti ya kiteknolojia ambayo sasa inaendelea kutolewa. Katika GDR ya zamani chini ya Umoja wa Kisovieti, kabla ya ukuta wa Berlin kuanguka, raia 1 katika 50 alikuwa Inoffizielle Mitarbeiter (IMB). Je! Kweli ulidhani kwamba mfumo huu ungekuwa umepotea ndani ya kabati la mavumbi ikiwa imefanikiwa sana? Angalia nzuri karibu na wewe.

Kila mtu amegundua athari ya mzozo wa coronavirus. Je! Serikali ina mamilioni ya mabilioni yanapatikana mara moja kuchukua mishahara, kusaidia biashara inayohitaji, na kurudisha ushuru? Inawezekanaje? Kwa miaka, austerity imekuwa kusukuma kwa njia na sasa bomba inaweza kufunguliwa ghafla kabisa! Tunashuhudia kwa siri kuanzishwa kwa mapato ya msingi (kama vile chini ya ukomunisti). Hiyo mapato ya msingi ambayo Inoffizieller Mitarbeiter anaweza kufurahiya kwa siri kwa muda mrefu.

Hiyo misaada ya hali ya ukarimu isiyotarajiwa labda hutoka kwa sufuria ya bilioni 750 ambayo ECB ilichapishwa tenat ana. Walakini, kuna jar nyingine.

Baada ya robo 4 ya 2019, Euro bilioni 1560 katika mji mkuu wa pensheni ulikuwepo kwa pesa zote za pensheni. Fedha kubwa za pensheni ni pamoja na ABP (Algemeen Burgerlijk Pensioenfonds), PFZW (Pensioenfonds Zorg en Welzijn), PMT (Pensioenfonds Metaal en Techniek), PBF BOUW (Stichting Bedrijfstakpensioenfonds voor de Bouonionds Leid dendoonds Leid. Pamoja walikuwa na takriban 909 bilioni imewekeza mtaji. Fedha za pensheni na wawekezaji wengine wa taasisi hutoa kiasi cha biashara zaidi kwenye soko la hisa la Amsterdam.

Pesa hizo za pensheni zilikuwa ngumu sana na kushuka kwa bei ya masoko ya hisa wakati wa mzozo huu wa corona. Ninaelezea kwa undani kwamba pigo hili lilikuwa likija makala hii.

Vyombo vya habari sasa vinaripoti kuwa hakuna mji mkuu wa kutosha katika nyumba kukidhi faida zote za pensheni ambazo wameahidi washiriki wao kwa sasa na siku zijazo. Kiwango cha wastani cha ufadhili kilishuka kutoka asilimia 29 hadi asilimia 101 kwa siku 95 (Jua. Trouw aliripoti tayari Machi 2). Hii inamaanisha kuwa kuna senti 95 kwa fedha kwa kila pensheni iliyoainishwa. ECB sasa imekuwa ikitoa vifurushi vya msaada vya QE (Kuongeza kwa kiwango kikubwa) kwa miaka. Kampuni nyingi zimeweza kuweka bei zao za hisa kwa kiwango cha juu, kwa sababu kwa kweli walikuwa na uwezo wa kukopa pesa kwa karibu riba na benki kuu ilinunua deni hiyo. Unaponunua hisa zake, pesa hizo hazitaingia sokoni, lakini zitabaki kwenye safu ya wawekezaji wa taasisi.

Kwa kuwa hali ya Uholanzi inasukuma mamilioni ya mabilioni kwenye jamii (ambayo labda inatoka kwa ECB), pesa hii inaishia kwenye jamii. Baada ya yote, hupewa kama msaada kwa watu ambao watanunua chakula na vinywaji mara moja. Ikiwa unachapisha makumi ya mabilioni kama QE na hii inaendelea kuzunguka katika safu ya wawekezaji wa taasisi, ina athari kidogo juu ya thamani ya pesa katika maisha halisi. Walakini, ikiwa utapunguza makumi ya mabilioni na kuwapa watu, inaweza kusababisha usumbufu. Hii inamaanisha kuwa msaada ulioahidiwa bado unaweza kuwa misaada kwa wengi na wengine wanafurahia hisia za likizo ya kukaa nyumbani, lakini hiyo haifurahii tena baada ya wiki 1. Wakati mfumuko wa bei unapoingia, ghafla inakuwa ngumu kujaza begi lingine la mboga na kulisha midomo.

Sitashangaa kuona utaifa wa fedha za pensheni. Kwa kweli kwa kuzingatia ukweli kwamba fedha za pensheni pia ziko kwenye vifungo vya serikali (dhamana ya deni) tena na ikiwa serikali inapokea pesa kutoka ECB, huwa haina maana tena.

Nadhani tuko katika usiku wa kuhama kabisa, tukitoka (kwa kadiri ninavyohusika) demokrasia ya demokrasia kwenda kwa utawala wa kikomunisti wa tekinolojia (mfumo wa udhibiti wa dijiti). Ikiwekwa katikati. Kila kitu ambacho tulijua hapo awali kitabadilika (pamoja na pensheni). Kampuni zitaainishwa, sio moja kwa moja, lakini hatua kwa hatua na kila mtu atapata mapato ya msingi. Kwamba mapato ya kimsingi yanaweza kuhakikishwa ikiwa kuna mipangilio kamili ya mfumo wa kifedha wa ulimwengu na labda inaelekezwa kwa hili. Huko Amerika, tuliona Donald Trump akitangaza hatua kama hizo jana kama zilichukuliwa hapa Uholanzi. Hiyo ni ishara ukutani.

Ikiwa unataka kuhakikisha mapato ya kimsingi bila mapato haya kuwa hayana faida mara moja kwa sababu ya mfumuko wa bei, basi unapaswa kumaliza kabisa mlima mkubwa wa deni la pesa iliyochapishwa. Na ikizingatiwa kuwa fedha za pensheni ni kubwa za dhamana ya deni la serikali ya Uholanzi, mtaji wa uwongo katika fedha hizo umekwisha.

Sasa sijui kama kufuta kwa nguvu kama kwa madeni yote kutafanyika, kwa sababu basi lazima utashughulikia mfumo mzima wa benki na fedha duniani. Mwishowe, hata hivyo, ninaamini kwamba kazi inaelekea kwenye mfumo mpya wa kifedha wa ulimwengu.

Ni rahisi kuunda utaratibu mpya nje ya machafuko kamili. Na machafuko hayo yatakua makubwa. Labda tutashuhudia kwanza kunyang'anywa pesa za pensheni na serikali ya Uholanzi. Kwa kweli, kutaifisha fedha za pensheni sio kitu zaidi ya kununua pesa nyingi zilizochapishwa kwa apple na yai, lakini nambari iliyo kwenye hazina yako inaonekana ni zaidi ya bilioni mia chache na unaweza kutoa mbali zaidi.

Ili kukata hadithi ndefu fupi: Ninaamini mfumuko wa mawazo ndio utakaoweza kuwafukuza idadi ya watu wa Uholanzi kwa dhamana yao ya kufuli. Njaa!

Bado tunachezwa na vyombo vya habari na wanasiasa ambao wanapiga video zao na watu walioathirika (Inoffizieller Mitarbeiter, IMB'ers) ambao inadaiwa hawashiki umbali wa mita 1.5 ili kutoa alibi ambayo nimetabiri kwa wiki mbili: coronavirus inaanza kutoka kwa mkono "kwa sababu tumekuwa rahisi sana" kwa hivyo lazima tuende kuzima ngumu zaidi kuliko huko Ufaransa na Uhispania.

Hiyo Lockdown ngumu kwa hivyo inauzwa kwa raia. Kwa wakati huu, labda tutaambiwa kuwa iko coronavirus mutates na kwamba yote inakuwa hatari zaidi. Kwa hivyo tutajikuta katika hali ambayo kila mtu huwaogopa mwenzake na kwamba ukikutana na mtu, hii inaweza kukuua. Kwa hivyo, mtu yeyote anayesafiri kwa uhuru anakuwa "kifo kupitia hatia" muuaji wa umati.

Fikiria hali ambayo kuna utapiamlo katika vituo vya usambazaji wa minyororo ya rejareja. Fikiria kwamba ATM haziruhusiwi tena kutoa pesa (kwa sababu ya hatari ya kuambukizwa kutoka kwa virusi vinavyoambukiza sana) na fikiria hyperinflation, ambapo Rutte aliahidi mapato ya kimsingi anakupatia mkate 1 kwa wiki na begi la viazi. Je! Nini kitatokea? Halafu watu wanaona njaa halafu hutoka ndani ya nyumba zao. Halafu majirani zao watawaripoti, kwa sababu wale wanaotembea wanaoweza kuvuta mabomu ya wakati wa corona ni hatari kwao na kila mtu wanayemjua. Na hapo jeshi lazima liingilie kati na tutaona kuwa watu wengi hupotea. Hilo sio jambo la kutisha, hiyo ni mawazo ya busara.

Na kisha tunashuhudia machafuko huko Uropa ambayo nimekuwa nikitarajia kila wakati. Na ambapo machafuko hutawala, kawaida kuna nguvu mpya inayovamia kuweka utaratibu. Unajua ni nchi gani niko ndani yake utabiri wa miaka. Yote ni maandishi ya bwana na ninaelezea maandishi haya kwenye kitabu changu. Ikiwa umesoma kitabu hicho na nyongeza ya kitabu hicho hapa kwenye tovuti, unajua kuwa kuna tumaini. Lakini hiyo inachukua kina kidogo. Kuona kinachoendelea ni kweli na chanya. Basi umeandaliwa na unajua kwa kiwango gani unaweza kufanya kitu.

kitabu chako

Orodha ya kiungo cha chanzo: nos.nl, trouw.nl, trtworld.com

Tags: , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (10)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Harry kufungia aliandika:

    Kwa kuongezea vyombo vya habari vya kijamii, ambavyo kila mtu (inavyodhaniwa) anaonya kwamba hakuna mtu anayechukua jukumu lake na hafuati maagizo ya "ujasusi wa kijamii" wa (wanaoitwa wataalam), gazeti pia limejaa maonyo tena leo.
    Mtaalam wa telegraph katika panching, vichwa vya hali ya leo anaongoza: Bonyeza kwa DALILI ”. Meya na watendaji wanaonya na kupanda hofu kwamba Uholanzi inapuuza sana maagizo ya Ndugu Mkubwa, nk.

    Watu wanajiandaa kwa kuzima kwa jumla na ni makosa yetu yote.

    Ambayo ni ya kushangaza (nadhani ni ya kushangaza angalau) kwamba mimi na mzunguko wangu wa marafiki (nina mzunguko mkubwa wa marafiki) sijui mtu yeyote ambaye amekuwa na au corona, kila kitu ni kutoka kwa gazeti, Nieuwsuur, Youtube.

    Inashangaza pia kuwa watu wengi mashuhuri ulimwenguni wanayo corona, (kwa kweli wao sio washawishi jinsi nadhani nadhani) inaonekana kwamba virusi ina jicho kwa watu maarufu (wanasiasa, wasanii, waimbaji, nyota za sinema na bila kutaja maarufu wanariadha).

    Nadhani hii ni ya kawaida kwa virusi vya corona nadhani inabagua, kwa nini ni watu maarufu tu?

    • Martin Vrijland aliandika:

      Ulikuwa na wanachama wa NSB .. sasa tunayo wanachama wa IMB?

      • Harry kufungia aliandika:

        Ikiwa unatazama kwa karibu, ni washiriki wa NSB. Hii inaweza kuelezea kwa nini kuna watu wengi wa aina hii nchini Uholanzi na kwa nini ni rahisi sana kwa serikali hapa kuhamasisha na kufurahisha watu hawa, na hiyo sio hata na pesa.

        Katika Vita vya Kidunia vya pili, Wajerumani wakati mwingine walilalamika kwamba Waholanzi walikuwa na bidii sana katika kusaidia na kusaliti watu wenzao. Wengine walilalamika kwamba kwa sababu ya hii walikuwa na kazi nyingi na walikuwa na shughuli nyingi kuendelea kuwachukua wasaliti hao.

        Waholanzi (sio wote bila shaka) wana kamba ya wivu sana kuliko, kwa mfano, Wajerumani, Wabelgiji na hata wafaransa, karibu hawapati mtu mwingine wa Uholanzi mwangaza, kwa hivyo ni nini kinachoweza kuwa bora kuliko kumsaliti raia wako na kwa hili pia thawabu nzuri ya kupata, ninashuku kunaweza kuwa na orodha ya kungojea ya watu wanaotaka kuwa IMB.

  2. Kamera 2 aliandika:

    Kwenye barabara kwa mbali niliona wanandoa wakishikana mikono na kupeana busu (hakuna kitu kibaya na hilo) kama njiwa hufanya, mvulana na msichana.
    Mwanamke aliwapitisha wanandoa na nikamsikia akisema, je! Ungeacha hiyo na kijana wa wanandoa huyo alishtuka na kuuliza ni nini kinaendelea. Alisema, akipiga kelele, "unajua kuwa haunapaswa kuwa umepotea." Mvulana: "ma'am shwari, hakuna kitu kibaya". Mwanamke huyo alianza kutetemeka na kuanza kutukana, ingeweza kutoka kwa mkono, wenzi hao wakakaa kimya kimya kuendelea na safari yao, mwanamke huyo akasimama kwa kusikitisha.

    Makini kidogo kwa kila mmoja

    • Harry kufungia aliandika:

      Athari ya mjusi katika utendaji, au nani anajua, mwanamke huyo mtamu ni mwanachama wa kisasa wa NSB (pia anajulikana chini ya kichwa cha kazi inofficieller mitarbeiter).

  3. Harry kufungia aliandika:

    Benki zilizofungwa katika jiji langu leo ​​(jaribio la kukimbia? Kuona jinsi watu wanavyofanya)?
    Natarajia hatua katika wiki / miezi ijayo ambayo kwa kawaida ingehitaji sana lahaja za Hegelian kabla ya idadi ya watu kuwa tayari kuzikubali.

    hatua kadhaa naona (sijui kama zinafanyika lakini nadhani zinaweza) na matokeo yao:

    1) piga kikomo kwa kadi kwa siku / wiki ya, kwa mfano, euro 50. (kuunda machafuko ya hofu na kuwafanya watu wazoe kulaumu)
    2) au ATM ambazo hufungua dakika chache tu kwa siku / wiki (hutengeneza machafuko na kupata mazoea ya kulaumiwa)

    3) utangulizi (kwa kweli, lakini siku hizi ni habari kwa kudumu) kuanzishwa kwa mapato ya kimsingi
    4) utangulizi wa mapato ya kimsingi kabla ya ongezeko la ushuru wa muda utasababisha, kwa mfano, 90% kwa wafanyikazi wa biashara wa kati (SMEs / freelancers) ambao bado wamefanikiwa na wanapata pesa nzuri au ambao, kulingana na wasomi, wanafanya faida kutokana na shida hiyo.
    5) kutetemesha wajasiriamali ambao walidhani huchukua fursa ya mzozo na kupata pesa kwa sababu walikuwa na akili nzuri ya kuja na mfano mzuri wa mapato katika hii hype hype. (Ninaona hii ikitokea sana kwenye media za kijamii na tovuti za mrengo wa kushoto)
    6) Utaifa wa fedha za pensheni na tasnia. (SME baadaye hupigwa na vizuizi na ongezeko kubwa la ushuru (kinachojulikana kama ushuru wa mshikamano wa muda) ambayo yote yanaenda kufilisika, pamoja na kampuni hizo ambazo bado zinafanya pesa nzuri licha ya shida.
    7) huduma za kimataifa zinazidi kuwa kubwa na zenye nguvu zaidi, soko la hisa linaanguka kabisa. kampuni za kubadilishana hisa zinafadhiliwa (kwa muda mfupi) na serikali na zimenunuliwa kutoka kwa wasomi (kama hawakuwa tayari mikononi mwao).
    8) Utangulizi wa haraka wa 5g ulimwenguni kote unadhani ni kwa usalama na kuzuia kutokea kwa virusi.

  4. Marcos aliandika:

    Wakati fedha za pensheni zinafafanuliwa, kumbukumbu za serikali zinatiwa mhuri. Hii ndio njia ya kupunguza deni la serikali. Tayari tumeona hii katika nchi kama vile Hungary, ambapo fedha za pensheni za kibinafsi ziliwezeshwa na deni la serikali (jamaa na Pato la Taifa) lilipungua mara moja. Kwa mfano, serikali itaondoa sehemu kubwa ya deni yao, ambayo labda ni bora kwa benki kuliko kuiruhusu ipotee na mfumko wa bei. Hizi ni kwa sababu benki hazitaki zile zilizo na deni ya rehani kuweza kuondoa deni zao kwa njia hii. Mali hiyo itaisha kwa sababu ya malipo yasiyo ya malipo ya rehani ya kila mwezi kwa faida ya benki.

    • Martin Vrijland aliandika:

      Ikiwa watu hawawezi kulipa tena rehani, benki zitakamata.
      Ikiwa benki zimefafanuliwa (tazama ABN AMRO), basi serikali itamiliki nyumba hizo mara moja ... ukomunisti wa teknolojia katika utengenezaji

  5. ellysa aliandika:

    Ripoti ya shahidi wa EE:
    Ijumaa iliyopita nilizungumza na Afghanistan aliyekimbia ambaye hujalisha uchumi wa Uholanzi kama mjasiriamali. Alimwambia juu ya rafiki mzuri huko China. Rafiki huyo amewekwa kwa karamu na familia (mke na watoto 2,5) kwa miezi 3. Walipokea vocha ya aina kutoka kwa serikali. Mtu 1 wa kaya anaruhusiwa kufanya ununuzi wa kila siku. Kuripoti lazima ifanyike kwa aina ya ukaguzi uliopangwa mapema. Kuhalalisha kwa simu na vocha. Duka kubwa huzunguka katika ufunguzi, lakini kawaida 1 hufunguliwa tu. Niliuliza nini juu ya kazi yake (katika kiwanda cha kushona). Kwa bahati nzuri kwamba pia "ilitatuliwa". Kodi na umeme haikuhitajika kulipwa, wafanyikazi walipokea fidia kutoka kwa serikali kununua chakula.
    Baadaye nilipokuwa nyumbani, na kupona kutoka kwa habari hiyo, maswali mengi ambayo nilikuwa nataka kuuliza. Walakini, nafasi ambayo nitaweza kuungana naye kibinafsi wiki ijayo inapungua siku kwa siku.
    1 = hakuna
    moja = hakuna
    Ikiwa utauliza maswali sahihi, haswa maswali ambayo yanahitaji maelezo ya vitendo ya kozi ya kila siku ya matukio / mtazamo, picha kubwa itaonekana moja kwa moja. Na ni rahisi kuhitimisha kupitia utambuzi ikiwa kuna ukweli au kughushi kweli
    Shambulio zzpers ambao sasa wanajiandikisha kuandikisha kwa msaada wa kifedha. Sheria ya Ushiriki bado inaendelea kutumika. Pokea fidia = fanya toleo. Ikiwa hakuna kazi ya chaguo lako, basi kuna kazi. Hiyo pia ni mfano wa mapato ... kutoka nyakati za mapema, mfumo wa feudal au divai mpya katika mifuko ya zamani?
    Pata msaada wa kisheria? hiyo pia ni jambo la zamani. Mahakama ndogo (za kiraia) zimefungwa hadi ilani zaidi.
    1 = hakuna
    moja = hakuna
    sisi sote ni wamoja, piga teke langu, notch wink wink usiseme tena

    Walakini, kilele cha chemchemi kipo. Kwa sababu pia tulichukuliwa na pua. Asili bado wiki 6 mbele yetu, kalenda ni wiki 6 nyuma. Tazama kazi ya vojt / jaap ya kufanya kazi na uishi kulingana na misimu
    Fuata asili na wewe ni asili ya kweli! Kwenye wadi (kwenye wadi) na wadi za nje (kwenye wadi) licha ya….
    Weka upya upya mawazo!…. Ikiwa bado unataka kutoa "msaada" ...

  6. marijke aliandika:

    Martin:… .. "Hiyo pesa inatoka wapi? `
    Isipokuwa kwamba wastaafu wengi sasa wanakufa, na pesa zao za pensheni kwa serikali zimepotea
    na kwa hivyo sufuria za pensheni zinajaa zaidi (ambazo wanaweza kulipa vitu vingi….)…
    pia kuna jambo lingine: Hakika nilisoma kuhusu 10 (!) zilizopita kwamba zile familia tajiri (zinaitwa illuminati, Rothschilds, Rockefellers nk nk) zimeweka 2 0 0 BILA KIWANDA tangu 2 0 0 7 tayari! Kwa kuwa wana milki ya pamoja ya zaidi ya 8 5 0 Trilioni (basi inakadiriwa, labda zaidi sasa) unaweza kufikiria kuwa hawakose jumla ya trilioni 200 kwa jumla. Hiyo trilioni 200 kama benki ya nguruwe ilikuwa kuchukua ulimwengu wote, ambayo kwa sasa inafanyika. Katika nakala hiyo hiyo, ambayo kwa bahati mbaya sina kiunga tena, ilisemekana pia kwamba milki yote ya watu walio nje ya familia hizi, kwa hivyo ardhi, ilikadiriwa kuwa trilioni 40 tu. Nuru hizo zinayo mara 2 ya kiasi cha pesa, kwa kuwa watu wote wa dunia ni watu bilioni 0.
    Trilioni 2 0 0, ikiwa unamiliki trilioni 850 kwa hiyo ni shida. Trilioni 2 0 0 ni 200 na zeros 18, kwa hivyo ni kweli: 2 0 bilioni bilioni x bilioni moja. Katika nakala hiyo hiyo pia ilisemekana kuwa kutoka kwa sufuria hiyo, katika wakati huu wa kuchukua, mtu atalipa karibu kila ukomo serikali ZOTE za nchi zote, HIYO ZINAKUJUA Kulipia hii kuchukua !!! Mkazo uliwekwa katika nakala hiyo
    `juu ya kuchukua`, na SI gharama gani. Lengo la mwisho lilikuwa kweli kuchukua hii
    na pesa haikuwa muhimu.
    Kifungu bado kinaweza kupatikana, lakini kuomba msamaha kwa kutokuwa na kiunga, zamani sana. Hakika kutakuwa na maoni watakumbuka nakala hii?

Acha Reply

BONYEZA
BONYEZA

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu