Uchakavu mkubwa wa pesa wakati wa mzozo wa corona husababisha mfumuko wa mawazo: ni bitcoin suluhisho?

filed katika MAELEZO YA NEWS by juu ya 13 Mei 2020 β€’ 22 Maoni

chanzo: chello.nl

"Fedha ya Fiat" au "pesa fiduciary" ni pesa inayopokea dhamana yake sio kutoka kwa nyenzo ambayo imetengenezwa (kama vile sarafu za dhahabu na fedha), lakini kwa ujasiri kwamba inaweza kutumika kununua bidhaa na huduma. Thamani hiyo kwa hivyo haitegemei uzani fulani na yaliyomo ya chuma cha thamani, lakini kwa ujasiri kwamba watendaji wa uchumi huweka katika thamani ya sarafu.

Ambapo ulikuwa na sarafu za dhahabu au fedha zamani, thamani hiyo iliunganishwa na haraka na ngapi dhahabu au fedha zinaweza kuchimbwa. Kwa kuanzishwa kwa pesa za karatasi, mashine ya kuchapa inaweza kuwashwa. Na 'nambari kwenye kompyuta', kiwango cha dola ya OPEC na kiunga cha uzalishaji wa mafuta ilibidi kutoa chanjo. Viwango vyote hivyo vilitupwa zaidi wakati wa mzozo wa corona.

Benki kuu huchapisha pesa isiyo na ukomo. Wao hufanya hivyo kwa sababu mahitaji ya pesa yanaongezeka. Je! Ni nini kingine unaweza, kama serikali, kutoa vifurushi vyote vya misaada ambavyo unaweka watu kwa kiasi ili kuishi?

Kwa nini chanjo ya pesa ni muhimu sana?

Wakati bado ulikuwa na sarafu za fedha na dhahabu, mahitaji ya sarafu hiyo yalikua kadiri idadi ya watu inavyozidi kuongezeka na biashara ilipoongezeka. Hiyo ilimaanisha ulilazimika kuwa na sarafu zaidi ili ushindane. Ninanunua bidhaa yako na kwa kurudi hukupa idadi ya sarafu za dhahabu zilizo na thamani fulani. Unaweza kununua kile unahitaji kutoka sarafu hizo za dhahabu.

Kwa sababu ulijua wakati huo kuwa ilikuwa mchakato mzito wa wafanyikazi kuondoa fedha au dhahabu kutoka ardhini, pia ulijua kwamba sarafu zaidi zitaongezwa, lakini kwamba hitaji la sarafu zaidi haimaanishi kwamba sarafu hiyo itaonekana ghafla ndani ya wiki. ilikuwa imeongeza nusu kwa thamani. Baada ya yote, ilichukua wakati na juhudi kuondoa nyenzo hiyo kutoka ardhini na kuyeyuka kuwa sarafu. Kwa hivyo unaweza kuweka salama pesa yako kwa muda kununua kitu wiki ijayo, bila kuogopa kwamba sarafu ya dhahabu ilikuwa na thamani ya nusu kama hiyo.

Wakati zile sarafu nzito zilibadilishwa na pesa za karatasi, ikawa rahisi sana. Karatasi ni rahisi kuchapishwa. Kwa hiyo, benki kuu zililazimika kuwasha mashine ya kuchapa. Hiyo bado ilichukua muda na juhudi, lakini tayari ni rahisi. Karatasi hii iliunganishwa na madini ya dhahabu. Hiyo ikawa kiwango cha dhahabu. Kwa mfano, uchapishaji wa pesa ulibaki unahusishwa na kasi ambayo migodi ya dhahabu inaweza kuchimba dhahabu, kwa hivyo ulizuia kuporomoka kwa haraka kwa thamani.

Wakati hitaji la pesa lilipoongezeka kadiri idadi ya watu ulimwenguni na biashara inavyozidi kuongezeka, kiwango hiki cha dhahabu kiliachwa wakati fulani. Ndio jinsi OPEC ilianzishwa. Shirika hili la mafuta ilibidi liunganishe uzalishaji wa pesa na utengenezaji wa mafuta. Kwa hivyo makubaliano ya ulimwenguni pote yalifanywa kuhusu kiasi cha mapipa ya mafuta ambayo yanaweza kuzalishwa na nchi. Dola hiyo iliunganishwa na utengenezaji wa mafuta, kwa hivyo ikiwa unataka kuchapa dola, unaweza kufanya hivyo tu kulingana na kiasi cha mafuta yaliyosukuma.

Kiwango hicho cha mafuta pia ni muda mrefu tangu kutolewa na sasa hakuna tena chanjo. Kwa sasa, benki kuu zinaunda 'pesa za pesa'. Hii inamaanisha kuwa hawana vizuizi chochote cha kuchapisha pesa na kwa sababu hakuna dhamana ya kwamba hii inahusiana na kasi ambayo dhahabu au mafuta zinaweza kutolewa kwa mchanga, uchakavu wa pesa hauzuiliwi. Unaweza kupata uchakavu mkubwa wa pesa ndani ya wiki 1.

Je! Pesa ya fiat isiyolindwa inamaanisha nini kwenye mazoezi?

Kwa mazoezi, hii inamaanisha kuwa pesa huharibika haraka. Mamia ya mabilioni ya dola na euro zilichapishwa wakati wa mzozo wa corona. Hiyo inamaanisha kuwa dola hizo na euro zinafaa chini. Mapema, hii itaathiri bei katika duka.

Sasa benki kuu zimekuja na hila za kuzuia uporaji wa pesa. Kwa mfano, ikiwa wewe kama kampuni ya kimataifa unakopa pesa kutoka benki kubwa, benki hiyo kubwa imeikopa pesa hiyo kutoka benki kuu. Hizo benki kuu basi zinachapisha pesa zaidi (vizuri, hazichapishi kabisa, zinaongeza idadi katika mifumo ya kompyuta) kununua dhamana ya deni (dhamana, uthibitisho wa deni) kutoka kwa mataifa hayo yote.

Kwa hivyo tuseme kampuni ina deni milioni 100. Ikiwa ECB sasa inanunua dhamana ya deni kutoka kwa kampuni hiyo, basi kampuni hiyo ilipokea milioni 100 bila malipo. Kampuni hiyo inaweza kununua hisa zake kutoka kwa pesa au kununua juu ya washindani wanaoanguka.

Kwa njia hii unahakikisha raia wanadhani kuwa uchumi bado uko katika hali nzuri. Kwa mazoezi, hata hivyo, mara moja ulisababisha milioni 100 katika uchakavu wa pesa. Sasa milioni mia moja kutoka bilioni mia chache ni asilimia ndogo tu, kwa hivyo ikiwa unafanya mlima wa deni kuwa juu ya kutosha, athari ya uchakavu inaonekana kupungua kwa asilimia ya asilimia. Kwa hivyo, benki kuu zinaonekana kuamini kwamba juu wanayoifanya mlima, ni ndogo athari ya kushuka kwa asilimia kama asilimia.

Hiyo ndio tunaona huko Amerika sasa, na ndivyo tunavyoona huko Uropa pia. Mlima wa deni umechangiwa sana. Walakini, wataalam wote wa kifedha ulimwenguni wanakubali kwamba uchakavu mkubwa wa pesa unakaa.

Linganisha hiyo na hiyo sarafu ya dhahabu. Pesa hiyo ya dhahabu uliyopata wiki iliyopita wakati uliuza begi ya viazi inastahili karibu wiki hii, kwa sababu dhahabu haiwezi kuchimbwa haraka sana. Walakini, euro katika akaunti yako ya benki inapoteza haraka haraka kwa sababu pesa nyingi huchapishwa haraka sana ili thamani yake ipunguzwe haraka sana.

Bitcoin kama kiwango kipya cha dhahabu

Muumbaji asiyejulikana wa bitcoin amekuja na suluhisho nzuri sana ambayo ni kumbukumbu ya dhahabu ya madini.

Tunapaswa kuwa na wasiwasi juu ya sarafu kama hiyo ya crypto, kwa sababu inatoa fursa ya kufanya kila shughuli iweze kuwa sawa. Pia ukweli kwamba Microsoft mnamo 2019 patent 2020-060606 filed ni ishara kwamba cryptocurrency inaweza kuhusishwa na 'mtandao wa mambo'; ambayo sisi wenyewe tunaweza kuwa moja ya 'vitu' hivyo.

Bado tuko katika enzi ya pesa za dijiti ambazo zinaweza kufuatiliwa. Baada ya yote, ni pesa ambayo unaweza kupata kupitia programu yako au kadi ya benki. Na kukomeshwa kwa pesa ya karatasi, kwa hivyo tayari tuko kwenye mtandao wa dijiti ambao unaweza kupatikana. Shida ya ziada na pesa hiyo, kwa sasa, ni kwamba inaongeza sana haraka sana.

Satoshi Nakamoto ni jina la mtu au kundi ambalo haijulikani ambaye alibuni Bitcoin ya crypto na alianzisha hifadhidata la kwanza la blockchain. Tunaweza kujiuliza ikiwa ajali ya mfumo wa sasa wa kifedha haijapangwa kututongoza kuelekea bitcoin kama kiwango kipya. Kwa hiyo unaweza kujiuliza ikiwa Satoshi Nakamoto sio tu kutoka kwa kundi moja la nguvu la wasomi.

Madini

Walakini, mfumo wa bitcoin umechukuliwa kwa busara sana na kwa kweli ni msingi wa kanuni ya madini ya dhahabu. Ili kuuza kiasi cha bitcoin, bitcoins lazima iwe na madini. Hiyo haiwezekani na spatulas na majembe ardhini, kama vile na dhahabu, lakini hiyo na kompyuta nyingi haraka ambazo zina bei kubwa ya ununuzi na hutumia mafuta mengi (nguvu). Hii inahakikisha kuwa sio kila mtu anaweza tu kutengeneza bitcoins.

Mchakato wa kutengeneza bitcoins huitwa "madini", ambayo kwa kweli huwakumbusha dhahabu ya madini kutoka mgodi. Mchakato huu wa madini unamaanisha kuwa kompyuta zinapaswa kutatua fomula ya hesabu ambayo ni ngumu sana kiasi kwamba inaweza kuchukua siku kupata suluhisho. Walakini, ugumu wa formula huongezeka kwani kuna kompyuta zaidi kwenye mtandao. Watu zaidi ambao huanza kuchimba madini, ni ngumu zaidi kuhesabu suluhisho.

Kila wakati kompyuta kama hiyo itatatua formula, 1 bitcoin imeundwa. Kama asante kwa hesabu hii, mchimbaji hupata sehemu ya hiyo bitcoin kama thawabu.

kupunguza nusu

Ili kuzidisha zaidi mchezo, thawabu hukatwa kwa nusu kila miaka minne. Hiyo halving ilitokea kwa bahati wiki hii. Mei 12 kuwa sawa. Kwa hivyo ikiwa umeweza kununua mgodi 12 kabla ya Mei 1, ulipata x% kwa hiyo. Baada ya Mei 12, kiasi hicho hukatwa katikati. Hii inamaanisha kuwa wachimba kazi wengine hawawezi kununua "spatulas" mpya na "koleo" kufanya kazi yao ya kuchimba. Hawawezi tena kulipa bili za umeme au hawawezi tena kununua kompyuta haraka sana kwangu. Wanaanguka juu.

ukiritimba

Ikiwa unasikia hivyo, unaweza kufikiria mara moja: Hiyo inasababisha upendeleo. Hiyo inamaanisha kwamba kampuni tajiri tena watakuwa wachimbaji wakubwa na kwa hivi karibuni utakuwa na kituo cha msingi ambapo madini hayo yote hufanyika. Hadithi ni, hata hivyo, kwamba na upotezaji wa kompyuta kadhaa kwenye mtandao, formula ya hesabu pia inapungua kwa usawa. Hii pia inawachochea wachimbaji wapya kuchukua spatulas na kuanza majembe.

Walakini ukigeuza au kugeuza, utaona pia kuongezeka kwa kiwango hapa na kuna hatari.

Walakini, wawekezaji zaidi na wakubwa wanavutiwa na kanuni ya uendeshaji wa bitcoin, kwa sababu ya mchakato huu wa madini. Baada ya yote, inakumbusha ugumu ambao unachukua dhahabu kutoka ardhini na kwa hivyo inalinganishwa na zile sarafu za dhahabu za zamani na uhakikisho unaohusiana na "kuvunja kwa uchakavu". Ndio maana unaona kwamba sasa kuna mabilioni mia kadhaa katika biashara ya bitcoin.

Kwa hivyo Bitcoin ina uwezo wa kuunda kiwango kipya cha dhahabu. Inaweza, kama ilivyo, kutoa bunge juu ya uchakavu wa pesa ambayo tunakosa na mfumo wa sasa wa fiat.

Unganisha sarafu na bitcoin

Katika wito wa demokrasia ya moja kwa moja mimi jana kuchapishwa, Nilizungumza juu ya kuunganisha pesa na bitcoin kama "kiwango cha dhahabu". Unaweza kusema kuwa pesa lazima iunganishwe na kitu. Unaweza pia kurudi kwenye dhahabu halisi ya kawaida kama kiwango, lakini basi lazima uendelee kuchimba dhahabu kutoka ardhini na hiyo sio rafiki wa mazingira kabisa. Kompyuta zilizo na nguvu ya umeme pia sio nzuri kwa mazingira, lakini tunaona teknolojia zaidi na zaidi zinaibuka, ambayo inaweza kutoa umeme zaidi kwa mazingira na kwa hivyo unaweza kusema kuwa upendeleo unapaswa kuwa kwa "kiwango cha dhahabu" kidogo.

Ni wazi kuwa lazima kutakuwa na aina ya "kiwango cha dhahabu" tena. La sivyo tutakabiliwa na uchakavu wa pesa. Hiyo ndivyo inavyoendelea wakati wa mzozo wa corona. Mpangilio mpya wa kiwango kipya cha dhahabu unapaswa kuambatana na kuweka upya kwenye piramidi ya nguvu. Ambapo sasa mistari inaenda juu na nguvu zaidi na zaidi huenda kwa kikundi kidogo cha matajiri, nguvu inapaswa kuja mikononi mwa watu.

Kurudisha nguvu kwa watu bila shaka itakuwa tukio la kihistoria. Hiyo haijawahi kutokea katika historia. Bado teknolojia ile ile ambayo bitcoin imejikita, ambayo ni blockchain, inatoa fursa ya kuwapa watu nguvu za maamuzi za moja kwa moja. Sio lazima kubadilisha muundo wote wa jamii, lakini lazima ubadilishe usimamizi.

Kwa mfano, unaweza kuwa na wizara zinazoongozwa na mawaziri ambao wameteuliwa na watu na ambao wanaripoti kwa watu. Badala ya kuapa utii kwa taji, sasa wanaapa utii kwa watu. Hii inapaswa pia kutumika kwa utumishi mzima wa umma na fani zote ambazo sasa zinaapa utii kwa kiti cha enzi (majaji, wanasheria, polisi, wakaguzi, watekelezaji, nk).

Kwa kweli huwezi kuripoti kila kitu na kukawasilisha kwa watu, kwa hivyo hatua ya kurahisisha inapaswa kuchukua nafasi. Swali ni ikiwa raia anaweza kuhamasishwa kwa mapinduzi kama hayo au ikiwa tutangojea tena hadi tuhakikishwe na mmoja wa mabilionea kama Elon Musk na Bill Gates, ambapo tutasimamia hatari ya kuwa kiungo na blockchain kitaambatana na kuunganisha ubongo wetu na mfumo huo au kuunganisha mfumo kama huo na cheti cha chanjo.

Ikiwa kuna fursa ya kuanzisha mabadiliko, ni sasa. Hatupaswi kukosa nafasi hiyo. Walakini, kwa hiyo tunahitaji kupata hoja wenyewe.

Mapinduzi?

Ikiwa tunataka mabadiliko tunaweza kufanya mambo mawili. Au tunangojea hadi shida ya fedha za fiat iwe kubwa na mfumuko wa bei ukafika sana kiasi kwamba nguvu ile ile ya nguvu inatupatia "kiwango cha dhahabu" mpya kama suluhisho. Au tunajiendesha wenyewe.

Je! Tunangojea mfumko wa bei kuwa juu sana na kwa sisi kuwa katika mtandao wa udhibiti wa jumla wa piramidi ya nguvu kwamba hakuna kurudi nyuma? Halafu tuna dhamana ya utawala wa kiteknolojia. Hiyo ni kusema, tutaunganishwa katika kila njia na mfumo ambao hutumia teknolojia kutufanya watumwa wa dijiti.

Ikiwa tutachagua kuchukua miili yetu, tunaweza kuweka breki na bado tunafaidika na upande mzuri wa maendeleo haya ya kiteknolojia. Halafu tunaweza kuweka breki kwenye maendeleo ya bure ya AI na tunaweza kuweka breki kwenye ujanibishaji wa nguvu.

Swali ni, kwa hivyo, ikiwa fursa inayopatikana sasa inatosha kukuhamasisha. Swali ni ikiwa nafasi kwamba kuna mwanga ni wa kutosha kuhamasisha mamia ya maelfu ya wategemezi.

Hapo ndipo saikolojia ya wanadamu inapoanza kucheza, na ndipo mahali changamoto inapokuja kwa mabadiliko ya kweli katika mawazo ya wengi. Kwa hali yoyote, nataka kuwa na uwezo wa kujiangalia mwenyewe kwenye kioo na kujua kuwa nimefanya bora yangu. Fursa iko pale, uwezekano uko. Tunapaswa tu kuichukua na kuifanya. Hauitaji pitchforks na mipira. Inachukua mapinduzi tu katika mawazo yako.

Pamoja na mfumo wa kupiga kura moja kwa moja mkondoni, tunaweza kufunga viongozi wapya ambao wanaripoti kwa watu, kufanya sheria wazi na rahisi, kufuta mfumo wa pesa za pesa na unganisha sarafu mpya na bitcoin. Tunaweza kuiondoa kuwa haiwezekani au tunaweza kugonga kuingia na kuacha ombi liwe la virusi. Je! Unashiriki?

demokrasia moja kwa moja sasa

Tags: , , , , , , , , , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (22)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Martin Vrijland aliandika:

    Tafuta hapa kwanini kanuni ya madini ya bitcoin inageuka kuwa dhabiti kabisa:

  2. Benzo Wakker aliandika:

    Maombi yametiwa saini, mbaya sana kuna watu wachache ambao wamefanya hii.

    • Martin Vrijland aliandika:

      Inageuka kuwa mazoezi kwamba watu wanapenda kulalamika na wanapenda kusikia kinachoendelea, lakini hawataki kufanya juhudi ya kuanzisha mabadiliko. Kutembea kwenye sanduku la upigaji kura kila baada ya miaka nne na kuweka msalaba ni jambo la kufurahisha vya kutosha, achilia mbali kujilazimisha kufanya kweli - ingawa katika kesi hii, sio zaidi ya kusaini ombi kwa kupata harakati kwenda.

      Kwa hivyo watu hawaamini mabadiliko na inaonekana wanapendelea kuiacha iwe juu yao. Watu wengi wanaosema wameamka hawafanyi chochote kwa mazoea.

      Kutoka 'na begi ya chips mkononi' hadi DWDD, kwenda 'na begi ya chips mkononi' ukiangalia Jensen ndio mabadiliko pekee ambayo yanaonekana πŸ˜‰

  3. Jua aliandika:

    Kweli, wachafu labda au kweli kwa upande wangu. Sitarajii chochote kutoka kwa watumwa. Kwa kweli hawataki mabadiliko ya pesa zaidi. Watumwa ni nzuri watumwa. Ilikuwa amani kiasi wakati watumwa hawakuenda mitaani kwa kuogopa 'corona'. Ninaikosa kupumzika yote sasa, lakini yeye hajali maadili na nini sahihi. Madurodam sio nchi ya mabadiliko na mapinduzi. Hiyo ndio hali ya watumwa na mawazo ya wafanyabiashara hapa.
    Watumwa bado ni wazuri, angalau faida za kuwa mtumwa zaidi ya ubaya. Pia, usisahau ubinafsi na usingizi wa watumwa.
    Martin, wewe ni shujaa, unajaribu bora yako kuvuta farasi aliyekufa ..

  4. SandinG aliandika:

    Ujuzi wangu ni kwamba kuna mazoezi zaidi kwenye begi la viazi.

    • Martin Vrijland aliandika:

      Viazi zina tabia nzuri ambayo hupuka asili. Ikiwa utaweka begi hiyo ya viazi katika ardhi, una gari nzima iliyojaa viazi wiki chache baadaye. Nadhani unapaswa kuwa mzuri zaidi juu ya begi la viazi. Farasi aliyekufa ni hadithi tofauti πŸ˜‰

      • SandinG aliandika:

        haswa hatua yangu, heshima hakuna kibaya na…

      • Jua aliandika:

        Farasi aliyekufa ni hadithi nyingine. Samahani ikiwa mimi nitajikuta ni mbaya sana.

        • Martin Vrijland aliandika:

          Inaeleweka kabisa. Asante kwa uthamini wako kwa njia.
          Lazima nikiri kwamba ninasikitishwa sana na ugunduzi wa kwamba kuna harakati kidogo katika ubinadamu, lakini bado nitaendelea kwa matumaini kwamba kutakuwa na hatua nzuri.

          Ninashangaa sana kuwa watu hawajisumbui hata kujaza ombi na bonyeza kitufe. Hiyo ni sekunde 30 tu za kazi. Je! Kutokuamini au woga ni kubwa sana? Hata ya maelfu yote ya wafuasi kwa siku? Au ni tu chips na burudani za bia.

          • Kuchambua aliandika:

            Wachache wanaelewa maana ya hali ya mambo ya sasa. Kuona miunganisho na athari za vitendo fulani bado inahitaji EQ / IQ fulani na mimi sio kuzungumza tu juu ya watumwa walioingia ndani na 'jina' mbele ya jina.

            Mtazamo wa Helikopta kwa hivyo ni hitaji, kuweka blinkers sio rahisi. Kwa hivyo sizungumzii vipofu vya mwili πŸ˜‰

          • Jua aliandika:

            Nadhani wengi hawataki kufichua jina na anwani za anwani zao. Kuogopa mwajiri wao, 'kazi', huduma ya usalama n.k bahati nzuri tunaishi katika hali ya katiba. Kikohozi. Mashujaa kwenye soksi. Baada ya yote, haipaswi kuwa na hatari yoyote kwa watumwa. Fikiria.

          • Martin Vrijland aliandika:

            Wakati mmoja nilikuwa na "rafiki" (jamaa) ambaye alikuwa hana kazi nyumbani kwa miaka. Ni mtaalam. Utaalam wa pembeni: kuunganisha na kuchuja data kutoka kwa hifadhidata.
            Wakati fulani aliweza kurudi kazini baada ya kozi ya kupumzika.
            Maelezo mafupi: mwanamke na mtoto bila nyumba na kuuza.

            Wakati nilimuuliza ikiwa ni bora - na maarifa yote aliyonayo ya jinsi serikali zinavyopeleleza watu - kutulia katika makazi ya mashua badala ya kuchukua kazi ambayo husaidia kujenga mfumo mkubwa wa ndugu (data kubwa inachambua), ilikuwa jibu lake: "Ni vizuri kwamba ninaweza kubadilika kutoka ndani. Na karibu nikapoteza nyumba yangu. Sasa naweza kuishi hapa na kuendelea kuendesha gari yangu ”.

            Mabadiliko hayo kutoka ndani bado hayaonekani πŸ˜‰

            Mashujaa wapi? Wako katika nyumba zao na wanaweza kuendelea kuendesha gari yao.

          • SalmonInClick aliandika:

            Je! Huu sio mfano mzuri wa mtu ambaye haoni macho na hajui kuwa anaunda baa za gereza ambalo anajifunga mwenyewe kwa digitali?

  5. SalmonInClick aliandika:

    Ambapo huko Ujerumani na Ufaransa Kampfgeist bado yuko hai, Madurodam iko halisi na kwa mfano. Kwa neno Resistance mtu anafikiria mseto ..

  6. Martin Vrijland aliandika:

    Bubbles zitapasuka, na ustadi utafuata

    https://www.rt.com/op-ed/488540-covid-19-rishi-sunak-scheme/

  7. MEC aliandika:

    Hiyo iliyobaki mgonjwa ulimwenguni ambayo ina nguvu juu yetu ina shida kubwa ikiwa utatoa smartphone yako mbali au kuacha kutumia kitu hicho, wanapoteza udhibiti wao wa NWO juu yako. Bila simu yako mfukoni ya shit-punda, hawataweza kufuatilia wewe 24/7 na pesa zao za Bubble za dijiti ziko hatarini ambapo wanasukuma kila mtu.
    Kwa hivyo acha tabia hiyo ya ujamaa ya junkie kwenye smartphone yako

  8. Kuchambua aliandika:

    Sehemu ya msaada wa corona inatishia kulipwa: 'Kosa kubwa'
    https://www.rtlz.nl/algemeen/politiek/artikel/5120746/grote-fout-now-regeling-deel-steun-moet-mogelijk-terugbetaald

    Naam nadhani hii sio kosa kubwa, lakini inafaa kabisa katika ajenda ya jpgberg kuharibu darasa lote la kati na kumkabidhi serikalini, kwa hivyo watendaji wengine zaidi.

    Kutoka 33:10 Rutte: "Ninaamini katika hali nzuri. Nchi hii inahitaji nchi yenye nguvu. " 34:23 "Sisi ni nchi ambayo kwa undani ya ujamaa ni msingi wake."
    https://www.npostart.nl/nieuwsuur/11-05-2020/VPWON_1310794

    mtuhumiwa wa kawaida Stiglitz hutolewa nje ya kisanduku kuelezea mambo machache, kwa hivyo ujumuishaji zaidi. Ujamaa ndio lango la (kiteknolojia) Ukomunisti umeonywa!

  9. Baadaye aliandika:

    Inaenda haraka sana sasa. Mfano wa Mac mpya. Ikiwa ni pamoja na kile unachotakiwa kufanya, unachotakiwa kugusa ili kuagiza (soma kila mtu yuko na mikono yao kwenye ishara hiyo ya agizo, makosa), zingatia kicheko na wapi ulipo, na jinsi unavyohusika. Chini ya ishara ya kuona-yote na kukumbatia wote. Ni nini pia jicho moja, jicho linasomwa AI. Kwa kweli kujificha kama mshiko.

    https://youtu.be/kfkgm2HAfVk

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu