Shahidi wa taji na mchezo kati ya uhalifu wa serikali na wakala (wakili Meijering dhidi ya Plasman)

filed katika MAELEZO YA NEWS by mnamo 11 Novemba 2019 8 Maoni

chanzo: telegraaf.nl (Plasman kushoto, kulia Meijering)

Ijumaa iliyopita kulikuwa na mahojiano ya kupendeza na wakili Nico Meijering kutoka ofisi inayojulikana ya Ficq & Partners huko Financieel Dagblad (FD.nl). Kwanza wacha niangalie upya kuhusu Nico Meijering. Kwa ladha yangu, hii ni moja ya mawakili wa PsyOp nchini Uholanzi. Kwa kweli hiyo ni dhana ngumu ya kudhani, lakini ni muhimu kwamba angalau usome uwezekano. Inawezekana kwamba serikali (kwa kushirikiana na wanasiasa, majaji, wanasheria, mameneja wa watazamaji na wataalam kwenye TV na kwenye gazeti na vyombo vya habari pamoja na media mbadala) inacheza kwa watu kupitia shughuli za kisaikolojia (zilizofupishwa na PsyOps)? PsyOps hutekelezwa kwa uangalifu maandishi ya filamu ambayo shida ya athari kubwa ya kijamii hutekelezwa ili kuanzisha sheria mpya.

Watu wengi wataitupilia mbali kama kitu kisichowezekana, kwa sababu basi lazima ubadilishe watu wengi sana na siri. Walakini, ningependa tu kuonyesha umaarufu mkubwa wa jamii za siri. Hata wanayo alama ya ubora wa 'siri' kwa jina lao. Na maandishi ya filamu yaliyowekwa katika sehemu, sio kila mtu anapaswa kujua ujanja na udanganyifu; hiyo ndio msingi wa chini.

Mtu yeyote ambaye amejitumbukiza katika historia ya hivi karibuni, lakini pia katika ile miaka ya 65 iliyopita, labda angegundua kwamba damu za kidemokrasia zina nguvu zaidi kuliko ilivyoainishwa na vyombo vya habari. Kulingana na vyombo vya habari, nyumba za kifalme ni ribbons, hupanda gari nzuri na wanatoa pole kwa watu kila wakati na wakati. Kweli, wakati mwingine hufanya kazi ya kidiplomasia ya kimataifa, lakini basi tena, hawana nguvu nyingi. Ni wakati tu unapoanza kujishughulisha na jambo hilo kwa umakini zaidi, utagundua kuwa picha hii ilitengenezwa hasa na programu yako kupitia media moja. Nguvu ya kweli bado iko kwa aristocracy, na demokrasia sio kitu zaidi ya mask ambayo lazima isimamie udanganyifu wa chaguo kwa watu. Ni kweli hawa wasomi ambao wako kwenye tabaka za juu za jamii hizo za siri, ambazo zinashikilia nguvu ya kivuli katika jamii. Ulimwengu kama elimu na media vinatuwakilisha ni ulimwengu tofauti sana kuliko ule wa nje wa picha hiyo ya rangi. Lakini tunaamka nini kila asubuhi? Na habari kwenye redio au hadithi za watu wa asubuhi wa asubuhi. Tunaamka na habari na gazeti na kikombe cha kahawa. Tunafika kazini na redio inapiga "habari" masikioni mwetu kila nusu saa.

Hadi jioni, picha yetu ya ukweli imepakwa rangi na njia zenye ushawishi, kwa hivyo hatujui bora zaidi. Kweli, unafanya, kwa sababu unasoma media mbadala na unafuata Thierry Baudet na kwa hivyo una habari nzuri. Shika wazo hilo kwa muda mfupi kisha ujiulize ikiwa kumewahi kuwa na tovuti moja au chama kimoja cha siasa ambacho kimeashiria uwezekano kwamba upinzani unaweza pia kuwa katika mfuko wa madaraka? Je! Kunawahi kuwa na wavuti moja au chama cha siasa ambacho umeunga mkono na ushahidi wa video kuonyesha jinsi maandamano yalisisitizwa, huku pande zote mbili zikifanya kazi? Je! Kunawahi kuwa na tovuti moja ambayo, mbali na uwepo wa shughuli bandia bandia, ilionyesha uwezekano wa shughuli za kisaikolojia kulingana na kanuni sawa na maandishi ya filamu? Je! Hiyo ni ishara kuwa haipo au ni ishara kwamba upinzani umehakikishwa na kwamba umakini wako lazima ugeuzwe kutoka kwa muundo? Je! Wanapaswa kukaa kimya kwa wale wanaoiita, ili ufikirie "Ikiwa hakuna mtu mwingine anaripoti, haitakuwa kweli"?

Je! Umewahi kufikiria juu ya uwezekano kwamba serikali inafadhili vikosi vya wakala kuwa na mwumbaji wa kibinafsi wa kuvamia nchi na kufanya kama mwokozi ili kufunga kizuizi kipya cha nguvu (na kuchukua rasilimali)? Wengi tangu wamegundua kuwa hii ni mbinu inayotumika sana ya CIA. Al Qaida inamaanisha 'database'; akimaanisha hifadhidata ya wapiganaji ambao walifundisha na kuweka silaha Merika kupigana na Warusi nchini Afghanistan. Hiyo wakalaJeshi limebadilisha jina lake mara kadhaa na sasa tunajua chini ya jina la mwisho la uuzaji IS (hapo awali lilijulikana pia kama ISIS au Daesh). Je! Unafikiria wapiganaji wote hao walitoka wapi? Vyombo vya habari, kupitia mameneja wa mtizamo kama vile Jeroen Pauw na wageni wake wa meza, wameongoza kwa kuamini kwamba ilionekana kuwa ngumu kuwazuia wale wote waliopangwa kuchukua vita kwenda Syria. Tumejaza vikosi vya wakala wenyewe. Kweli, sio wewe na mimi; huduma yetu ya siri. Hiyo hufanyika kwa njia ya kizembe na iliyofungwa nyuma ya hadithi za vyombo vya habari ambazo zinapaswa kutoa maoni tofauti: Hatuwezi kuwazuia; wale Siria wote! Chini yake imeelezewa kwa kifupi na moja ya pawns kwenye hati hii ya ulimwengu ya kitaifa (iliyoelezewa kwangu kitabu kipya); mtawala huyo wa kutisha wa Siria. (Soma zaidi chini ya video)

Kweli, kuna "zaidi ya hukutana na jicho"; au pia: picha yetu ya ulimwengu imedhamiriwa sana na media na media mbadala, lakini ikiwa ukweli huu unawakilisha ukweli. Ikiwa serikali zina uwezo wa kuanzisha vikosi vya wakala, swali langu kwako ni ikiwa serikali pia zitaweza kuanzisha uhalifu wa wakala kutekeleza ajenda fulani. Je! Unaweza kufikiria hivyo? Je! Umewahi kutazama kabisa picha hizo za utekaji nyara Heineken? Je! Umewahi kuwatazama kwenye YouTube? Kweli, angalia tena. (Na kisha endelea kusoma chini ya video)

Unapoangalia nyuma, haupati hisia kwamba tunashughulika na hati ya filamu hapa? "Ah, nini Vrijland isiyo na maana. Hii sio hivyo kwa sisi Uholanzi. Unawapa mikopo nyingi sana."Je! Ikiwa mtaalamu wa tairi hutupa kucha kwenye barabara za kufikia, ili mauzo ya tairi kuongezeka? Je! Ni nini ikiwa vyombo vya habari, siasa, polisi na mahakama watahusika katika kutenda kupitia wahalifu wakala kutekeleza sheria mpya? Kwa hiyo kwanza unahitaji shida za athari kubwa za kitaifa au kimataifa. Kitu ambacho kinasababisha sana hisia kati ya watu. Kitu ambacho unaleta katika programu za majadiliano kama Pauw kuongeza zaidi hasira na hisia kati ya watu. Halafu umewaleta watu haswa katika hali ya kiroho ambayo wanakubali sheria ambazo kawaida zinaweza kuchukuliwa kuwa sio ujinga. Katika kesi ya jinai ya jinai ya Holleeder, hii ilisababisha, kwa mfano, kukubalika kwa kanuni ya "shuhuda wa taji". Hiyo ni mtu ambaye anaweza kushuhudia kwa kubadilishana na mpango wa mahakama. Shahidi wa taji anaweza hata kuona faili ya jinai na kwa hivyo anaweza kutoa ushuhuda ulioundwa. Halafu anaweza kwenda kwa daktari wa watoto ili kupata uso mpya kisha aondoke na pasipoti mpya kwenda (labda) Argentina.

Kwa kweli, kwa sababu wakati unafanya kazi kama serikali na wahalifu wa wakala, kila wakati lazima uzingatie upinzani kutoka kwa jamii dhidi ya sheria hizo mpya, unaweza pia kuzitumia PsyOp tena ambao hucheza hoja za na dhidi ya shahidi kama huyo wa taji dhidi ya kila mmoja. Kuna kweli wel wanasheria waaminifu na wanaofanya kazi kwa bidii (wasio na PsyOp) nchini na inakubidi uwaaminishe juu ya kanuni ya shuhuda wa taji.

Kwa hivyo tuseme unafanya kazi na jinai ya wakala na unahakikisha kuwa kuna kila aina ya mauaji na mauaji kwenye vyombo vya habari (yangetokea, PsyOps zinaweza tu kuwa rahisi), basi unaweza kuhakikisha kuwa unaunda hali ambayo mtuhumiwa anashtakiwa kwa msingi wa ushuhuda kutoka kwa shahidi wa taji na kisha unaweza kuhakikisha kuwa wakili wa Shahidi kama huyo taji hupigwa risasi kuuawa. Halafu unayo hati ya filamu ya PsyOp inayofaa, ambayo kwa mara nyingine unachukua misuli ya kukubalika kwa shuhuda ya shuhuda wa kanuni katika watu (na taaluma ya kisheria) na unaunda hali ya kukubalika kwa kufungua bomba la pesa kwa programu za ulinzi.

Unaweza kudhibiti kila aina ya vitu na wahalifu wako wa wakala. Mguso mwingine mzuri wa cream uliyopigwa kwenye dessert ya Holleeder kwa mfano:

Kama Meijering, Plasman anajiunga na programu za TV mara kwa mara. Mnamo Oktoba, alibainisha katika gazeti la kila wiki kwamba sufuria ya kuongeza ya misaada ya kisheria iliyofadhiliwa "inaliwa" na mawakili ambao wanasaidia wahalifu wa juu katika kesi za miaka mingi. Kwa mfano, mamilioni ya mchakato wa Holleeder walikwenda 'kabisa juu ya kuongezewa'.

Kweli, lakini kila kitu ambacho wahalifu wa wakala wamefanya kwa gharama za serikali waliunda albi ili kuzima bomba kwa kila mtu anayehitaji msaada wa kisheria katika siku zijazo. Wakubwa, wale wahalifu wakala!

Vita kati ya "wanasheria wakuu" (kama vile Telegraaf huwaita) Meijering na Plasman kwa hivyo, kwa kadiri ninavyohusika, ni sehemu ya PsyOp ya hivi karibuni ya kukubalika kabisa kwa kanuni ya shuhuda wa taji na mipango ya ulinzi inayohusika. Programu hizo za ulinzi ambazo zinapaswa kupanuliwa kwa usalama wa wanasheria, waandishi wa habari, nk kwa gharama za serikali, na kadhalika. Hazina ya serikali lazima ivuliwe wazi kabisa ili kulinda kanuni ya shahidi wa taji, na kwa hivyo kiwango cha juu cha juhudi lazima kifanyike kuwashawishi watu. Taaluma ya kisheria lazima pia ihakikishwe kukubali kanuni ya shuhuda wa taji ili ajipatikishe kwa utetezi. Kwa wakati huu, utetezi (pamoja na kuongeza) wa washtakiwa lazima ujulishwe. Unacheza kwa kiwango kikubwa kupitia vyombo vya habari kwa kutumia mawakili wawili wa PsyOp, mmoja wao anatetea mashuhuda wa taji na mwingine wahalifu wa wakala (kwa kuongeza, kwa kweli). Tazama hapa vibanzi vilivyojaa kati ya hizo mbili zilizomo Financial Times.

Je! Hiyo ni Mocro Mafia ndiye Al Qaeda ya AIVD yetu wenyewe? Ni uhalifu wa wakala? Je! Holleeder ni jinai ya wakala? Je! Tunashughulika na uhalifu wa wakala hapa? Je! Holleeder anafurahia chakula cha jioni huko Argentina? Je, Ridouan Taghi yupo au tunayo muigizaji na / au fika kutengeneza? Je! Shambulio zote hizo kwenye jengo la Telegraaf na Panorama zilikuwa kweli? Je! Derk Wiresma ilikuwepo au kuna tabia ya kina kirefu? Jambo tu tunalojua ni kwamba media inajua jinsi ya kutushawishi kupitia hadithi. Tunachojua ni ukweli kwamba hakiki ya vyombo vya habari. Hadithi, kama ile ya Nico Meijering, inaweza kuwa sehemu ya kazi ya kaimu (ya wakili wa PsyOp). Je, Meijering na Plasman ni sehemu ya timu inayojulikana ya wanasheria wa PsyOp huko Uholanzi? Na Ofisi ya Waandishi wa Habari Mkuu wa Uholanzi (ANP) mikononi mwa John de Mol, tunaweza kusema angalau kuwa uwezekano na njia zote zinapatikana kuwadanganya watu na PsyOps na kwa hivyo uzalishaji wa habari bandia.

Yote katika yote ni muhimu kwamba tangu sasa serikali inaweza kufunga kila mtu kwa kuweza kuja na shuhuda wa taji; shahidi wa taji ambaye hutoa ushuhuda umeboreshwa, ili watu waweze kutoweka kwa urahisi kwenye gulag. Je! Meijering na Plasman sasa wanaweza kushawishi taaluma ya sheria ya Uholanzi kwa kucheza katika PsyOp ya mwisho inayoathiri taaluma hii kwa maana yake ya usalama?

Agiza hapa kitabu changu kipya "Ukweli jinsi tunavyogundua":

nunua sasa

Orodha ya kiungo cha chanzo: merriam-webster.com, telegraaf.nl (fungua kwa hali ya utambuzi katika Google Chrome), fd.nl

Tags: , , , , , , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (8)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Jua aliandika:

    Kanuni ya "mashahidi wa taji" kweli inamaanisha kukubali mashahidi wa siri. Unaweza kushtakiwa kwa kitu na mtu ambaye labda haupo. Inaweza kufanywa hata. Wakili mzuri, bado wapo? Wale ambao wangependa kujua wanaweza kuja moja kwa moja kwa Hati ya Agizo la mawakili kwa mazungumzo mazuri. Huko anaambiwa, cheza mchezo au utazingatiwa kuwa mgumu na kupitia tuhuma zisizo wazi utafukuzwa kama wakili.
    Nimesema kabla ya kuishi katika utulivu, hila, iliyosafishwa, na udikteta. Shinikiza ya kikundi ni kubwa sana kwamba karibu kila mtu hushiriki katika udikteta huu. Mwokaji ambaye anataka kuoka pia anaoka katika udikteta huu. Mtu ambaye anataka kucheza nakala pia hufanya hivyo katika udikteta huu.
    Ncha yangu sio wanasheria wa imani. Ikiwa wamewekwa chini ya shinikizo, huwaambia kila kitu kwa serikali na hufanyika zaidi ya vile unavyofikiria. Kwa bahati nzuri tunaishi katika hali ya kikatiba.

    • Martin Vrijland aliandika:

      Hasa ... nimeelezea tayari katika makala kadhaa.

      Ni sheria ya gulag na kizuizini cha wapinzani hivi karibuni kitakuwa kipande cha keki. Hakika ikiwa polisi wanaruhusiwa kuangalia nyuma ya kila mlango wa mbele bila hati ya kutafuta (shukrani kwa Ruinerwold PsyOp) na mtu yeyote ambaye anaweza kufadhaika (shukrani kwa Thijs H. PsyOp) anaweza kuchukua psycholance.

  2. Jua aliandika:

    Je! Kuna mtu yeyote anaweza kuniambia jinsi polisi waligundua ambapo Heineken alikuwa akijificha na dereva wake. Sikuona ambayo yalionyeshwa katika kitabu cha Petertje de Vries. Angefanya kazi kwa Jimbo kwa siri? Hapana, shujaa wetu.

    • Martin Vrijland aliandika:

      Peter R. de Vries kwa serikali? Hapana dude .. unafikaje hapo !!

    • Kamera 2 aliandika:

      Hakukuwa na mahali, hakukuwa na kutekwa nyara, kwa hivyo lazima
      sio kutuuliza ni kwanini kitabu hicho kimeandikwa kwa vile kinatafsiriwa kwa umma.

      Nakala = hati

      hatuna budi kuamini na wachezaji lazima washikamane nayo isipokuwa hutaki kuamini.
      Watakuwa na jibu kila wakati, ni hati isiyo na maji na washiriki
      wasaliti wasio na adili, wasio na roho wa mhemko wetu. Mabinti wazuri wa jioni na Wapole Wasafiri

  3. guppy aliandika:

    Wazazi pia hushiriki kwa ujasiri. Fikiria hadithi ya Sinterklaas (Uholanzi Santa / Shetani), inauzwa kwa mdogo kati yetu kama halisi. Ili kuzoea ulimwengu ambao tunaishi. Likizo za furaha 😳😉

  4. Kamera 2 aliandika:

    udhibiti wa sensa

    Tovuti hii inadhibitiwa na mtu anayesimamia, ambayo sasa ni wazi sana.

    Tunaishi katika nchi ya uhuru wa kidemokrasia lakini neno la bure
    inadhibitiwa kwa dhati

    Je! Tutafanya nini juu yake?

  5. SandinG aliandika:

    Kuunda ubishani dhahiri wa kweli kufikia matokeo yaliyodhaniwa ni kichekesho cha watuhumiwa wa kawaida, watu kwenye hati. Hawawezi kupata kutosha kwa kumdanganya kondoo anayekatika moja kwa moja kwenye msitu wa gazeti la hadithi ...

    Karibu hutawanya mchanga kwenye macho yako.

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu