Demokrasia moja kwa moja njia ya mkato kutoka kufuli na kufufua uchumi

filed katika MAELEZO YA NEWS by juu ya 15 Mei 2020 24 Maoni

chanzo: fvvd.nl

Demokrasia ya moja kwa moja ndio suluhisho kutoka kwa kitisho cha sasa ambacho serikali ya Uholanzi imeiteka nchi yetu. Ni aina ya demokrasia ambayo watu huchagua wawakilishi wao moja kwa moja kupitia njia ya mtandaoni (iliyohifadhiwa). Watu walio na muundo mpya na sifa za uongozi hupigiwa kura. Mtu aliye na kura nyingi ndiye anayeshinda wizara hiyo. Vivyo hivyo kwa waziri mkuu.

Sheria lazima zibadilishwe na kutolewa kwa watu kwa istilahi rahisi wazi kwa idhini au kukataliwa. Sheria zinapewa tarehe ya kumalizika muda wake na zinaweza kupiga kura au kusasishwa kiotomatiki wakati tarehe hiyo itakapomalizika. Sheria nzuri inabaki. Sheria mbaya hupotea.

Unaweza kujenga demokrasia ya moja kwa moja wakati serikali ya sasa bado iko. Ni aina smart ya upinzani ambayo inaweza kuwa simiti mara moja. Mapinduzi ya kimya na ya haraka. Hausubiri uchaguzi, lakini panga uchaguzi wako moja kwa moja mkondoni.

Inaweza kuwa simiti mara moja, kwa sababu unaweka miundo ya kijamii iliyopo, lakini unabadilisha viongozi kupitia kupiga kura mkondoni. Nguruwe za taji hubadilishwa na mameneja kutoka kwa watu.

Mifumo ya upigaji kura ambayo hutoa usalama na inayoweza kudhibiti uchaguzi wa wagombea inapatikana Itakuwa bora kufanya hivyo kupitia blockchain au kupitia kiunga cha DigiD yako, lakini kwa sababu hatupaswi kutarajia serikali inayofaa itashirikiana, tunaweza kupanga hii wenyewe. FVVD tayari hutoa jukwaa la hii (Ffvd.nl).

Barua hapa chini inaelezea kwa kina na ni barua ya mnyororo ambayo unaweza kutuma moja kwa moja kwa marafiki wako au marafiki.

Hi,

Kwa kifupi juu ya serikali ya sasa na "ufunguo wa akili" tuliozungumza.

Hatua kwa hatua, katika eneo langu, watu zaidi na zaidi wanaanza kuona kwamba serikali inataka kubadilisha jamii kwa ujumla. Hiyo "kufuli kwa akili" polepole itabadilishwa kuwa ya kudumu, ambapo itabidi kununua uhuru wako. Ya kawaida mpya inakuwa mita na nusu ya jamii na lazima ulipe mwenyewe. Nimechoka na hiyo.

Sikiza, kampuni sasa zinaweza kuajiri washauri wa gharama kubwa kupata ushauri wa jinsi ya kuanzisha biashara zao kwa miguu sita. Wewe bet kuna lebo ya bei iliyoambatanishwa na hiyo; tag ya bei ya kampuni (kwa sababu italazimika kupata idhini rasmi kwa hatua ya mita 1,5) na lebo ya bei kwa mteja (kwa sababu mtu atalazimika kumaliza kazini hiyo ya mita moja na nusu na kushuka kwa mapato).

Inawezekana kwamba chanjo ijayo ya covid-19 itakuwa lazima tu. Je! Unafikiria nini juu ya hilo?

Je! Unafikiria nini ... Mbali na swali kama chanjo kama hiyo imepimwa kabisa, na kwa usawa mbali na swali ikiwa tunataka kifaa hicho cha mita moja na nusu kutoka kwa jamii. Nadhani Rutte ni mkali na kwa kweli hawasikilizi watu wanaoandamana huko Hague.

Sijui unafikiria nini juu yake, lakini teknolojia itatumika kufuatilia hatua zote hizo. Teknolojia hiyo na data kubwa zitakuja tu, kwa sababu kuna kampuni nyingi sana ambazo zinaweza kupata nibble ya kupendeza tena. Au unaona tofauti? Nadhani watu wengi tayari wanafanya kazi kwa kampuni kubwa ambazo hutoa suluhisho za ICT au kwa mashirika ya serikali ambayo yanahakikisha kuwa wanaweza kuendelea kulipia nyumba zao na kutunza familia zao. Watu hao wanaweza kuona kuwa kitu sio sawa, lakini inapofikia kuchagua, watu wengi huchagua nyumba na bustani yao wenyewe.

Wewe na wewe tunajua kweli jamii hii mpya itaonekana. Vyombo vya habari na serikali vinaendelea kuamini kuwa kuuza ni muhimu na njia inaletwa ni hatua kwa hatua, ili raia aendelee kuamini kuwa ni muhimu kuwa na virusi vya corona. Haifurahii.

Je! Ni wewe uliyesema hivyo? Kwamba mchakato utaendelea katika harakati za wimbi kutoka 'kukaza ukanda' hadi 'kuziacha tu reins zinapunguka' na kisha wimbi linalofuata linakuja. Baada ya kipindi cha kuzoea mita moja na nusu na chumba kidogo cha kuingilia, vyombo vya habari, wataalam (utengenezaji wa takwimu za RIVM) na wanasiasa watatuonyesha uamsho wa virusi vya corona, baada ya hapo utangulizi wa sehemu inayofuata ya kifurushi kitakumbatiwa na watu.

Kweli, sikumbuki ikiwa ulisema hivyo, lakini watu zaidi na zaidi wanapata habari juu ya jinsi tunavyochezwa (mbali na habari zote bandia). Tunaweza kujua mengi juu ya chanjo ambazo ni hatari, jinsi patent Microsoft inavyotaka kutupatia cheti cha chanjo ya dijiti, jinsi Bill Gates anavyowekeza katika tasnia ya habari na chanjo, jinsi programu zinaweza kutumika kutufuatilia. Nadhani tunasukuma kwa haraka katika mfumo jumla wa udhibiti wa dijiti. Nadhani habari hiyo ni muhimu sana, kwa sababu ikiwa haujui ni hatari gani inayokukimbilia, hauruke kando kwa wakati. Walakini, lazima kuwe na hatua inayofuata. Tunapaswa kuja na suluhisho.

Nadhani ikiwa wewe na mimi hatufanyi chochote, tutahamia kwenye jamii ambayo hakuna pesa zaidi, jamii ambayo programu, kamera na data kubwa zinajua kabisa wapi tuko au ikiwa tunayo joto linalofaa (hakuna covid-19) na ambao sisi sote tunaingiliana nao. Hatua inayofuata ni kuunganisha data hii yote na aina ya mfumo wa alama. Sitangojea hiyo, sivyo? Ukiwa na alama ya kutosha, unaweza au hauwezi kwenda nje, kwa gari moshi au kwa ndege au nyinginezo. Hiyo itakuwa madhouse! Kiunga cha data yote hiyo kuwa na alama inayowezekana ya dijiti na kiunga cha usawa wako wa benki ya dijiti ni raha sana. Aina ya gereza wazi.

Nadhani tunaendeshwa kwa wavuti, na Uchina inatoa mfano wa jinsi kama serikali unavyoweza kulazimisha watu kuifuata. Sitaki kuishi Uchina. Uchina pia inaonyesha jinsi mtu anayesimama katika upendeleo akiachwa nje. Hiyo ni athari moja kwa moja ya mfumo kama huo. Au unaona tofauti? Mwishowe, raia ataisujudu tena, kwa sababu wengi katika jamii wenyewe hufanya kazi kwa sehemu za "mfumo". Ikiwa una kazi katika IT na unasambaza programu ya hifadhidata au unasambaza mifumo ya kamera, ikiwa unafanya kazi kama afisa wa upelelezi au kama afisa wa polisi, bado unachagua mapato yako. Ndivyo ilivyo.

Hivi karibuni mtu alisema: "Kisha mimi hutupa smartphone yangu mbali ili nitoke kwenye mfumo". Lakini tunaenda kwa wakati ambapo kushiriki katika jamii kunakuwa vigumu kabisa bila digiD au bila eHerkenning (kwa kampuni). Hiyo tayari kesi. Hiyo itafanyika na teknolojia mpya ya corona. Ikiwa umeitupa mbali smartphone yako, hautaweza tena kuingia duka kubwa. Basi wewe ni spool tu.

Je! Unafikiri itafika kwa hiyo? Nadhani hivyo ... Na kisha unaweza kuishi tu ikiwa una shamba lako mwenyewe, lakini basi lazima pia upate mbegu zako mwenyewe, kwa sababu utoshelevu huo pia utakatazwa kwa muda mrefu. Kweli, sijui juu yako, lakini sina wakati wa hiyo na sikihisi kama hiyo.

Nadhani hatua inayofuata itakuwa kwamba haifai tena kuwa katika maeneo ya umma ikiwa haujapata chanjo. Na hiyo "data kubwa" labda itachukua jukumu katika hii. Ikiwa programu kama hiyo inasema baadaye kwamba umepokea chanjo, lango la kuingilia kwenye duka litakuwezesha kuingia; vinginevyo sivyo. Katika awamu ya mwisho, programu kama hiyo itabadilishwa na tabia ya dijiti ambayo imeunganishwa na mwili wako au kitu. Sijui, unasikia kwamba Microsoft inafanya kazi kwenye hiyo na patent au kitu (sio njama, nilisoma kwenye tovuti ya patent ya Google). Na itakuwa kamili tu ikiwa pia wataunganisha usawa wa benki yako na hii yote. Brrrr .. Hivi karibuni hakutakuwa na kutoroka isipokuwa utachagua kuishi 'porini', lakini acha ..

Tunaweza kupiga kelele tunachotaka; tunaweza kupiga kelele kwamba hatutaki yote, lakini ni kama kilio jangwani. Wengi hutegemea "mfumo". Nadhani ni wakati wa kufikiria: Ikiwa huwezi kupiga 'em, jiunge' em.

Nadhani lazima tutoe suluhisho halisi ambazo zinaweza pia kukumbatiwa na wale wanaofanya kazi kwa 'mfumo'. Lazima tutoe suluhisho halisi na zinazowezekana ambazo zinahakikisha kuwa watu hawapotezi vitu fulani, lakini kwamba wanayo kusema. Sasa tunategemea kabisa maamuzi yaliyowekwa kutoka juu. Mfumo wa sasa wa kisiasa unatulazimisha kukubali maamuzi hayo bila aina yoyote ya kushiriki. Nadhani hiyo inaweza kufanywa tofauti. Hiyo inahitaji kubadilika sasa. Kwa kweli inaniondoa.

Nilisoma juu ya fursa ya kugeuza vitu kwa urahisi na teknolojia ile ile siku hizi, bila hii kuibadilisha jamii nzima. Hauitaji ghasia kuu maarufu au mapinduzi. Kila mtu anaweza kuendelea kufanya kile wanachofanya. Napenda kujua unafikiria nini juu ya hilo, kwa sababu mimi huthamini maoni yako kila wakati.

Kitu pekee kinachobadilika ni muundo wa uamuzi. Mawaziri na maafisa ambao sasa wanaripoti taji na wanasukuma sheria bila idhini ya watu mara moja lazima waripoti kwa watu. Mawaziri wanapaswa kubadilishwa na wawakilishi wa watu waliochaguliwa moja kwa moja (ambao kweli wanawakilisha watu badala ya taji). Wanaiita demokrasia ya moja kwa moja. Hiyo inakuzwa hata na Elon Musk (wa hizo gari za Tesla). Siyo kijana mjinga…

Ikiwa hiyo inawezekana kupitia demokrasia ya moja kwa moja na ikiwa inaweza kuletwa haraka, nadhani tunapaswa kuanza kufanya hivyo na kuikuza. Katika demokrasia ya moja kwa moja kama hiyo, watu huchagua wawakilishi wa watu mkondoni. Kwa hivyo unaweza kuwa mgombea mwenyewe au kuwapa wagombea na mfumo wa kupiga kura unahakikisha uteuzi na ukuaji katika msaada. Mifumo kidogo kama ya kupigia kura kama talanta ya Holland na programu zingine za Runinga. Teknolojia iko hapo. Ninachoelewa ni kwamba inawezekana mara moja.

Kwa hivyo wawakilishi waliochaguliwa moja kwa moja wanapaswa kurahisisha sheria na kuziwasilisha kwa watu kwa idhini au kukaguliwa. Kutoka kwa maelfu ya sheria, kwa uwazi, kutoka kwa idadi hadi ubora. Ushiriki wa moja kwa moja wa umma. Nadhani hiyo ni busara sana.

Tunaweza kusubiri hadi sheria za chanjo za lazima zituruhusu kuchagua kuchukua chanjo au kwenda kwenye gereza la dijiti au tunaweza kumtia wakati huo. Nadhani tunahitaji kuchukua fursa ya shida hii kufanya mabadiliko hayo kutokea. Badilisha njia tunataka! Demokrasia ya moja kwa moja inaweza kuchukua nafasi ya muundo uliopo wa nguvu kupitia mfumo wa kupiga kura mtandaoni ndani ya miezi michache. Naam: Mwishowe kitu halisi badala ya maoni hayo yote ya pamba kote kwenye mtandao.

Nataka sana kujua unafikiria nini kuhusu hilo! Nadhani sasa ni wakati wa kuunda msaada kwa hili. Wacha tujadili juu ya hayo kibinafsi. Tunaweza kuijenga kwani sote tumeifanya Facebook kuwa kubwa. Wewe fanya hivyo kwa kushiriki ... kuwaonyesha watu karibu na wewe. Ndio maana nilidhani nitaungana nawe.

Angalia hapa, imeelezwa vizuri hapo: https://www.fvvd.nl/ na unaweza kusaini ombi ambalo linaonyesha kuwa tunataka kufanya hivi pamoja. Hiyo inapaswa kwenda virusi ikiwa unaniuliza.

Kweli, naweza kusikia kutoka kwako.

Salamu
(PS labda wazo: tuma barua pepe hii kwa marafiki wetu wengine)

Kuna maswali mengi juu ya jinsi mfumo wa kisiasa kama huu utakavyofanya kazi, lakini maoni ni:

  1. kwamba inaweza kutekelezwa haraka
  2. kwamba ndio aina mbaya ya demokrasia
  3. kwamba unaweza kufanya mfumo wa kifedha kuwa thabiti tena

Mwisho unaweza kufanywa, kwa mfano, kwa kuanzisha grafiti ya digital (na uwezekano wa karatasi). Kwamba chama hicho kinafunikwa na kiwango ambacho kushuka kwa thamani kwa pesa anwani. Kiunga hicho huunda "kiwango cha dhahabu" kipya. Hiyo inaweza kuwa dhahabu ya kweli au inaweza kuwa kidogo. Unaweza kuunda haraka pesa za dijiti na kiunga na bitcoin (kama "kiwango cha dhahabu") pia kimeanzishwa haraka. Ifuatayo hutumika kila kitu: watu huchagua.

Wengi huamua! Na hiyo ndio uzuri wa demokrasia ya moja kwa moja. Demokrasia ya moja kwa moja isingewezekana hapo awali, kwa sababu itachukua muda mwingi. Na teknolojia ya leo, unaweza kuwapa watu haraka kusema. Kupitia programu na vyombo vya habari vya kifungo, unapiga kura kwa mgombeaji na kwa kifungo kimoja cha kifungo unakubali au kukataa mapendekezo.

"Ndio, lakini hiyo haiwezekani, sheria ni ngumu sana kwa hiyo na kuna sheria nyingi mno kwa hiyo!Hasa na hivyo ndivyo vinahitaji kubadilika. Kwa hivyo viongozi wapya lazima waweze kurahisisha, kuwasiliana waziwazi na kuwashawishi watu. Wengi daima wanaamua.

Wacha kuzama, fikiria juu yake, lakini usichukue muda mrefu. Tunahitaji kutoka katika hali ya sasa haraka na tunahitaji kupata watu wanaotutawala sasa nje ya jengo haraka. Soma zaidi juu Ffvd.nl na uliza maswali yako chini ya 'swali & jibu'.

".. Na ukisababisha hii basi watoto wako watakuwa karibu"

picha za chanzo: https://www.facebook.com/Nantes.Revoltee/photos/

Tags: , , , , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (24)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. SalmonInClick aliandika:

    ANP: Poll: VVD inakua hadi viti 43 kupitia mbinu ya corona

    Wapiga kura wanathamini mbinu ya serikali ya corona, ambayo hutoa msaada kwa chama kikuu cha umoja, VVD, kulingana na utafiti wa hivi karibuni wa Utafiti wa I&O. Chama cha huria kinaweza kuhesabu viti vya kawaida 43, wakati vyama vyote vingine vinakaa chini ya viti 16.
    https://www.msn.com/nl-nl/nieuws/binnenland/peiling-vvd-groeit-naar-43-zetels-door-corona-aanpak/ar-BB146PUE

    • Martin Vrijland aliandika:

      ANP John de Mol… uchaguzi mzuri au uenezi? Wakati wote zaidi wa kuthibitisha kinyume chake.

      • SalmonInClick aliandika:

        mfumo mzima wa upigaji kura haupaswi kuaminiwa wakati wanasema viti 43 tu kudhani wana uwezo wa kupata idadi ya viti saa 43. Wakazi wengi wa Madurodam bado wanaamini katika mchakato wa kupiga kura na sanduku la upigaji kura.

        Kweli naweza kukuambia kutoka kwa chanzo cha kuaminika kuwa kuna udanganyifu wa sanduku la kura na kwamba sio bora kuliko jamhuri ya wastani ya ndizi. ANP pia inahusika katika kuhesabu kura

        "Manispaa hupitisha jumla ya hesabu za haraka kwa ANP (Algemeen Nederlands Persbureau). Kulingana na jumla ya kura, NOS italeta matokeo ya kwanza jioni ya siku ya uchaguzi. "

        "Maafisa wa Manispaa wanaongeza matokeo ya kituo cha kupigia kura. Wao hufanya hivyo kwa msingi wa ripoti rasmi za vituo vya kupigia kura. Matokeo yake ni ya jumla kwa msaada wa chombo cha kuhesabu (zaidi Uchaguzi wa Programu), katika ngazi ya chama na katika kiwango cha mgombea. "
        https://www.kiesraad.nl/verkiezingen/gemeenteraden/uitslagen#timeline-minor-event-164003508-1242824934

        https://www.rtlnieuws.nl/nederland/politiek/artikel/223651/zo-werkt-het-softwaresysteem-dat-onze-stemmen-telt

      • Jua aliandika:

        Nadhani Mol bado ni rafiki au angalau mwenzi wa biashara wa Berlusconi. Mara za kumbukumbu miongoni mwao, kwa pamoja wanajijengea mustakabali mzuri wao na ndugu zao, sio kwa ubinadamu.

        • SandinG aliandika:

          idd it benne kabbalists, Berlusconi anajulikana kuwa mwanachama wa nyumba ya kulala wageni ya PII. Nyumba hiyo ya kulala wageni ambayo ilihusika katika kupanga shughuli za Gladio huko Italia ambazo ziliwauwa watu kadhaa chini ya mwongozo wa "Red Brigades". Wao daima wanajua jinsi ya kusambaza vizuri na kuuza watuhumiwa wa kawaida.

          • Riffian aliandika:

            Freemasonry Imemaliza Jamii ya Magharibi

            Watoa maamuzi wengi muhimu wa Magharibi, wanasiasa, wachumi, na maafisa wa jeshi labda ni washiriki wa jamii ya siri au wanaathiriwa na mara nyingi hutawaliwa na wanachama kama hao… Huu ndio muundo wa kishetani wa ulimwengu ambao tunagundua katika nyumba za kulala wageni za Freemasonry, kama vile PII. Taa iliyohusika katika Ushirika wa Kalli huko Italia katika miaka ya sabini ya mapema - usiri, dukia, zoezi la ushawishi usiofaa, uhamishaji, ufisadi wa viongozi na, inapohitajika, inaonekana, hata kuuawa.
            https://www.henrymakow.com/2016/01/Freemasonry-has-doomed-western-society.html#sthash.9nnq1e52.dpuf

          • SandinG aliandika:

            Uchaguzi?! Weka tu, Trollongren amepata ladha tena

            Baraza la Mawaziri (vd Koning): kuahirishwa kwa uchaguzi kwa sababu ya coronavirus kutengwa

            "Kupiga kura kwa barua pia 'kunawezekana kufikirika', anasema Ollongren." hahahaha
            https://www.rtlnieuws.nl/nieuws/politiek/artikel/5130286/kabinet-uitstel-verkiezingen-briefstemmen-niet-uitgesloten

            Kwa njia, soma ripoti ya korti ya ukaguzi juu ya nyumba asili ambazo hazina gesi, ni nini fujo ya Trollongren imefanya? Inaweza kugharimu kitu… pesa ya ushuru ya Madurodam inasukuma kupitia hiyo

            Katika hali yake ya sasa, Programu ya Majirani isiyokuwa na Gesi Asilia haitoi vya kutosha kwa malengo ya Waziri wa Mambo ya Ndani na Urafiki wa Ufalme (BZK) kufanya vitongoji vyake visivyokuwa na gesi asilia. Waziri wa Mambo ya ndani na Ufalme ameongeza matarajio ambayo hayawezi kufikiwa.
            https://www.rekenkamer.nl/onderwerpen/verantwoordingsonderzoek/nieuws/2020/05/20/aardgasvrije-wijken-te-hoge-verwachtingen-gewekt

          • Kuchambua aliandika:

            niambie .. inaendelea tu. Kutoa gesi, haipaswi kuwa kucheka gesi?

            Waziri Ollongren anachunguza sanduku la kura ya mita moja na nusu
            Mlipuko wa COVID-19 kwa sasa sio sababu ya kutoweza kuandaa au kuahirisha uchaguzi wa wabunge wa 2021, lakini kunaweza kusababisha sanduku la kura kuonekana kuwa tofauti. Waziri Kajsa Ollongren wa Mambo ya Ndani aliandika katika barua bungeni Ijumaa kwamba anachunguza hii. Hii haitumiki tu katika uchaguzi kwa Baraza la Wawakilishi, lakini pia kwa uchaguzi wa baraza la kisiwa cha St. Eustatius na masanduku kadhaa ya kura ya manispaa ambayo yatafanyika katika nusu ya pili ya 2020.

            Wizara ya Mambo ya ndani itaandaa hali ya uchaguzi ambayo inapaswa kuangalia kama sanduku la kura linahitaji kubadilishwa. Kwa mfano hii inaweza kuandaliwa tena kwa vituo vya kupigia kura. Waziri Ollongren pia anataja uwezekano wa kupiga kura kwa barua ikiwa hakuna njia nyingine. Kwa hii anaongeza kuwa usiri na uhuru wa kupiga kura hauwezi kulindwa pia na upigaji kura wa kawaida mahali.
            https://www.nu.nl/coronavirus/6036016/minister-ollongren-onderzoekt-15-meterstembusgang.html

  2. guppy aliandika:

    Ikiwa unataka kuwa kiongozi wa kundi kubwa, unafanya hivyo bila riba na sio kwa sarafu (ya dijiti). Mara tu pesa zinapokuja, mambo yanaenda sawa. Serikali za sasa zinajifanya hazipati pesa nyingi, lakini kupitia mlango wa nyuma ni hadithi tofauti kabisa.

    Kupatia watu pesa za bure sio kwenda kusaidia, pesa hutoa nishati ambapo wakati unatumika. Kama wafuasi wachanga watapiga kelele kwa zaidi.

    Kila kitu katika ulimwengu huu hukua bure na sheria za maumbile ni sawa kwa kila mtu. Zaidi ya ubinadamu na viongozi wake wamebadilisha sheria hizi na sheria za kweli.

    Kila mtu katika ulimwengu huu ana haki ya kumiliki na kulima shamba la ardhi. Kutakuwa na chakula kingi kwamba kuna mengi na hakuna mtu atakayeona njaa.

    Hakuna misitu inayohitaji kukatwa kwa ukuaji wa uchumi. Ikiwa unataka kwenda nchi nyingine, unafanya mpango wa kubadilishana kwa muda mfupi. Ukuaji wa uchumi ni ng'ombe, ukuaji wa uchumi ni ubinafsi.

    Ni kwa maslahi ya kila mtu kwamba hii inaendelea kufanya kazi kwa sababu tunajua kitakachotokea ikiwa tutaiacha.

    Ewe shit hii imetokea kabla ya 😉

  3. Danny aliandika:

    Nadhani huu ni wazo nzuri. Tafadhali nia mkono kwa moyo wote.

    Unayo maswali mawili:
    Je! Huwezi pia kuomba mfumo huu kwa demokrasia ya moja kwa moja kupitia kura ya maoni?
    Je! Unawezaje kuwa na hakika kuwa mfumo huu ni wa kuaminika na sio kudanganywa?

    Sijali tena pesa za dijiti au kuorodhesha zaidi jamii kwa jumla.
    Je! Mfumo huu unaweza pia kutumika kwa njia ya "analog" zaidi?

  4. Marcos aliandika:

    Uchunguzi wote mzuri na wa maana katika maoni. Walakini, kuna athari au barua kama ilivyoandikwa katika nakala hii na barua tayari imenakiliwa na kupelekwa kwa wengine? Ikiwa una maoni mengine yoyote au kuhusu barua au kufikia kikundi cha walengwa, usisite kushiriki. Hii ni shughuli ndogo, na kadiri virusi vinavyoenea kwa nguvu, ujumbe huu pia unaweza kuenea nje. Majibu mengi kwa tovuti zingine (zilizodhibitiwa za option) zinaonyesha kuwa hisia za matumbo ya wengi wanataka mabadiliko. Kwa hivyo sasa ni wakati wa kukamata kikundi hiki kutoka kwa njia zingine. Kunakili barua na kuisambaza na swali ili ushiriki zaidi ni njia moja. Vivyo hivyo, "gazeti lingine" lilisambazwa Siku ya Ukombozi, ambayo ilikuwa toleo la kuchapishwa hata. Natumai kwa dhati kwamba watu 930 waliosaini ombi pia walinakili barua hii na kuisambaza kwa wengine.

    • Martin Vrijland aliandika:

      Kukubaliana, sasa ni wakati wa kuchukua hatua na kukuza kikamilifu. Hatuondoki kutoka kwa kujibu tu nakala, lakini kwa kuhamasisha watu kweli.

  5. Baadaye aliandika:

    Weka tu hapa, umekaa na athari zako za chimeric, lakini tayari ulijua hivyo. Angalia hapa chini.

    Patent ya chanjo ya Coronavirus https://patents.justia.com/patent/10130701 kwa Coronavirus ya Attenuated kutumika kama Chanjo. Patent Protein Patent https://patents.justia.com/patent/8828407 Kichwa cha Simba cha Chimera, mwili wa Mbuzi, joka la mkia "She-Mbuzi" haswa linamaanisha "Msimu wa msimu wa baridi" aka Capricornus Mbuzi wa msimu wa baridi wa Saturday; Chimera ni mnyama anayekufa aliyeumbwa kutoka kwa wanyama wengine, haswa chanjo ni nini.

    Kwa kuongezea, Gileadi ni jambo lingine tena kutoka kwa Kiebrania. Inaonekana kumaanisha yafuatayo.

    Gileadi (ndiye muundaji wa kumbukumbu, chanjo ya Trump inataka milioni 300 ya chanjo iletwe na wanajeshi. Kwa hivyo uko kwenye kitanzi, kwa sababu hakuna chochote kilichojaribiwa kwa kitu chochote, na kwa hakika hakijafanywa kwa nia nzuri. Angalia jina la kampuni. Ilitafsiriwa na Google na akimaanisha hapa chini.

    Chungu ya shahidi chaldee jina linalofanana na Galeed kwa Kiebrania. Wote kuashiria tukio la uhusiano kati ya Jacob na Laban. Mwa 31:47 (sio kushauri watu kwa Bibilia, bali kutafsiri)

    Papa Francis Encyclical Laudato Si (karatasi ya kufundisha) Wito wa kuwauwa watu bilioni 6;

    Induvidual imeshikwa mkono kwa kuja uso kwa uso na njama hivyo mbaya sana kuwa amini kuwa inaamini. Sodoma, Phedophile, digrii 33 Freemason. J Edgar Hoover, mkurugenzi wa FBI.
    Njama gani?

    Alter ndio mahali wanataka kuchukua wewe, sio kuoa.

    Kwa hivyo ni rahisi kuona jinsi watu hao walivyo mbaya, ikiwa unaweza kuwaita hivyo.

    Chanzo theocsark101.

  6. Marcos aliandika:

    Kama vile "De Andere Kranr" amechapishwa na kusambazwa kama nakala iliyochapishwa nchini Uholanzi, gazeti pia limechapishwa nchini Ujerumani ambapo upinzani unaweza kusomwa juu ya hatua za sasa.

    Kuona https://jimdo-storage.global.ssl.fastly.net/file/d1f86eb0-fa6b-4b76-b38f-f601c46f8e77/03_Widerstand_2020_05_01_klaus_doerr.pdf

    Kueneza habari za aina hii hakika kutasaidia watu zaidi kupata uzoefu wa chini wa rika wakati wanaona hisia zao za utumbo zikithibitishwa kwa kiwango kikubwa kuliko vile walivyodhani awali. Kwa kweli hii pia inaweza kuwa njia ya kukamata kikundi hiki cha watu, lakini kuna kitu kilicho hai kati ya kundi la watu linalokua. Ndio sababu inahitajika sasa kukuza mpango wa demokrasia ya moja kwa moja kati ya kundi kubwa la watu. Hii inahitaji kila mtu anayesoma hii kunakili barua na kuipeleka, kwa mfano, anwani 10 kwenye duara lako la msingi na swali ikiwa pia wanataka kuipeleka barua. Wakati hii ikifanyika inakuwa ukuaji mkubwa katika uhamishaji wa mabadiliko / mbadala kama demokrasia ya moja kwa moja. Kujua kawaida ni hatua ya kwanza kuelekea hatua za watu, kwani wauzaji wengi watathibitisha.

    Kumbuka, hamu ya kurudi kwenye hali ya zamani haifai tena kwa sababu mfumo huo umetoa fursa ya kuingiza jamii katika hali ambayo sasa tuko. Kwa hivyo tafadhali toa wazo hili nje ya akili yako. Chaguo ni kukubali kawaida mpya ambayo sasa tunaweza kukutana na kusoma kwenye simu ya rununu au kukumbatia njia mbadala na kuwa nambari ya wachezaji wa densi 5, 15, 500, 50000 au milioni 1 ya "jinsi ya kuunda harakati".

    Chukua hatua ndogo leo na uone ni watu wangapi ambao unaweza kuwafikia. Ifanye kwa kizazi kipya na watoto wao wa baadaye na wajukuu !!! Kwa hivyo: https://www.fvvd.nl

  7. SandinG aliandika:

    ff kwa uwazi

    Nani anasaini sheria na Amri za Kifalme?
    Mapendekezo ya kisheria ambayo yamekubaliwa na bunge na Amri za Royal hutiwa saini (iliyosainiwa) na Mfalme na baadaye na waziri anayehusika au katibu wa serikali. Kisha wao huanza. Ishara ya contra inaonyesha kuwa sio Mfalme lakini waziri ambaye ni (kisiasa) anayewajibika

    https://www.kabinetvandekoning.nl/veelgestelde-vragen/wie-tekent-de-wetten-en-koninklijke-besluiten

    Willy tog amefanya hivyo tena ...

    • Jua aliandika:

      Hasa, kwamba wamejumuisha kwa busara sana katika katiba, wanashauriwa na watu sawa.
      Wanahitaji kila mmoja na kufanya kazi pamoja, lakini watu wa kawaida hawaambiwa hivyo. wana kifungo maalum cha nguvu na kila mmoja.
      Ambapo moja iko, nyingine ni. Bado mzuri kama mfalme kutolipa ushuru, kuthamini mtaji na nguvu, na pia kazi yako ilirithi. Hakuna haja ya kuomba ili wagombea bora wasisimame nafasi. Halafu pia inahimizwa kuamua miadi ambayo wateule ni wakala wake, ni wa huduma kwake. nani anamdhibiti mfalme katika hali kama hii? Ndiyo sababu kuna mashabiki wengi wa machungwa. Kweli inalipa kuwa shabiki wa machungwa. Orange hapo awali ilikuwa chama cha siasa ambacho pia wamekimaliza kwa busara ili mfalme asiwe na ubaguzi. Ikiwa ni? . Mfumo wa Feudal katika karne ya 21. Jiondoe. Saini ombi sasa!

  8. Tishio la bomu aliandika:

    Hakika, hii itakuwa njia ya haraka ya kuingilia kati - mradi wafuasi wa kutosha wanapatikana. Na nadhani inachukua zaidi ya madhumuni ya ombi hilo.

    Ukweli ni kwamba hii pia inatokana na kuonekana kwa uamuzi wa kushirikiana. Kwa hali yoyote, demokrasia hukandamiza wachache ambao hawapati "njia" yao. Kwa kuongezea, demokrasia ya moja kwa moja ni hatari pia ikiwa vyombo vya habari havitetei. Na mwisho sio hivyo kabisa katika Uholanzi.

    Mchoro wa jinsi mambo yanavyoweza kuenda vibaya unaweza kuonekana katika kipindi cha 1 cha kipindi cha "Orville" 7. Kwa sababu ni safu kuu ya "mkondo" haimaanishi kuwa haiwezi kuwa na ujumbe muhimu ...

    Mimi pia, nina shaka kuwa mashine ya nguvu itashirikiana ikiwa kura za kutosha zimechukuliwa, lakini nzuri. Haipigwa risasi hakika sio sawa. Bado, inahisiwa kushangaza kusaini ombi. Bado ni hisia kwamba unatambua kuwa watu wana nguvu juu yako na kwamba huwezi kufanya chochote bila wao. Ikiwa unakubali hivyo, kwa nini watu wangeitikia ombi lako….

    • Martin Vrijland aliandika:

      Ombi sio kitu zaidi ya uchunguzi wa jinsi watu wengi wako tayari kuanza na kuonyesha kujitolea kwao. Kwa kweli imewasilishwa kwa neiamdn kutoka siasa za sasa, lakini ikiwa imesainiwa vya kutosha, ni ishara ya: "Na sasa tunaondoka" kuelekea agizo la sasa la kisiasa.

      Jambo la kwanza kufanya, kwa kweli, ni marekebisho ngumu ya kile kilicho kwenye bomba. Huo ni ujanja kwa sababu unachukua madawa ya watu kwa wakati mmoja, lakini ni sasa au kamwe na tutaona ni watu wangapi ambao wako tayari kwenda chini kwa mabadiliko

      Unaweza kuizuia isiende vibaya. Mfano: chanjo ya lazima. Tuseme wengi wanataka chanjo ya lazima kwa sababu wameathiriwa na vyombo vya habari na hata wameamini kuwa ni nzuri. Hiyo sheria inaenda kinyume na katiba. Katiba hiyo ina sheria kadhaa za msingi kulingana na uhuru na haki ya kujiamua. Kwa hivyo haupaswi (ambayo hufanyika na sheria ya sasa) kupitisha sheria ambazo zinadhoofisha au kujaribu kuzuia katiba (kulingana na haki ya msingi ya binadamu).

  9. Marcos aliandika:

    Kwa wale wanaosoma pamoja na kweli wanataka mabadiliko kwa watoto wetu na watoto wao. Labda umetia saini ombi, lakini hiyo haimaanishi ni mabadiliko. Uko tayari kufanya kitu na sio kushiriki nakala na video ambazo ni uthibitisho zaidi au chini ya uthibitisho wa kile kinachojulikana. Inawezekana kutoa "harakati" dutu zaidi kwa, kwa mfano, kuanzisha mazungumzo ya video ambayo mambo yanaweza kujadiliwa mara moja na ambapo, kwa mfano, tunagawanya kazi ili kufanya vitu ambavyo husababisha mabadiliko ya kweli. Au kuna maoni mengine ya kufikia kundi kubwa la walengwa. Kuna watu wengi jasiri (pamoja na Martin) iliyoonyeshwa kwenye video ambao wana vitendo vya kutaja mambo. Ni wakati ambao tunajiweka sawa na wale watu na kuchukua gauntlet. Wanastahili kuungwa mkono na hiyo inahitaji kuacha mtazamo wa kupita tu. Kwa hivyo napendekeza kufanya mazungumzo ya video, lakini maswali z2:
    * ambao wako tayari kushiriki
    * kuna maoni mengine

    tutasoma majibu ni nini

    • Martin Vrijland aliandika:

      Nina matumaini kuwa watu watachukua hatua. Gumzo ya video inaweza kuwa kidogo isiyowezekana, kwa sababu lazima uwe mkondoni wakati huo huo, lakini unaweza kuunda harakati kwa kusimama mwenyewe na kutoa taarifa wazi. Kwa kweli unaweza kutengeneza video na kuichapisha hapa. Na halafu kwa kweli hatugeuki kwa jeshi la vyombo vya habari vya kijamii ya serikali (pia inaitwa 'jeshi la troll'). Kuleta maoni na hatua halisi.

      Mwanzo muhimu ungekuwa ikiwa watu wataanza kushiriki tovuti na kujaribu kweli kuwashawishi wengine.

    • Kamera 2 aliandika:

      @Marcos

      Sauti kubwa, sisi sio maadui wa watu kama wanavyoelezewa chini ya utawala wa Stalin.
      Sisi ni "watu". Kwa hivyo hatupaswi kwenda kwenye gulag na usiogope, tuko na watu kwa watu
      Tena iliyosafishwa sana ni kwamba wewe ni mtu anayechukia ikiwa hutaki kuvaa kofia, tena chini ya kivuli cha adui wa watu, wamefikiria juu ya basi chini ya Stalin na sasa katika kiwango cha ulimwengu. Natumahi watu wataja na mipango. Utawapata dhidi yao kwa hivyo kwanza uhamasishe uhamasishaji, maonyesho ya media nk, una kura yangu

      Mtu ambaye hufanya watu wajue sio adui wa watu, lakini "rafiki wa watu", sio kulingana na Gulag
      https://nl.wikipedia.org/wiki/Goelag

      • Marcos aliandika:

        Baadhi ya wasomaji hutoa maoni ya kufikia hadhira kubwa au mifano ya shughuli ambazo zinaweza kurudiwa kupanua hadhira. Tena, kushiriki matokeo kwenye wavuti hakuchangia kufanikisha lengo la demokrasia ya moja kwa moja. Kama mfano, mimi hurejelea tovuti ambazo mimi hutembelea mara kwa mara http://www.fvvd.nl Je! Kuna zaidi ambao hufanya hivi? Kuna wasomaji ambao wanajihusisha na shughuli nje ya mtandao ili kukuza uhamasishaji wa dhana ya demokrasia ya moja kwa moja na tovuti inayohusika. Ikiwa ni hivyo, shiriki na wengine wanaweza kuchukua nafasi. Ninaona kwamba idadi ya watu ambao wametia saini ni 1181 (asante mapema kwa hatua hii) na hiyo lazima iwe juu mara nyingi. Kama nilivyoandika hapo awali, sasa ni wakati kwa sababu upeanaji wa rika unashuka. Watu wana hisia za utumbo na wanatafuta mbadala. Je! Kuna mtu anayekumbuka mikono ya Lance Armstrong? Zoiest pia ilishikwa mara nyingi zaidi kuliko inakadiriwa hapo awali. Utamu pia ungekuwa maoni, lakini nina uhakika kwamba kati ya watu 1100 waliosaini kuna maoni bora. Wacha wengine wasikie.

  10. bertusjanssen aliandika:

    Unajua kilichotokea kwa al-Qadhafi? Tengeneza sarafu yako mwenyewe na zile tu ambazo zinafikiwa ni watu wenye nia moja, kuwashawishi watu kuwapa ardhi madhubuti kwa kutangaza kwamba nyumba wanayoishi ni mali yao. kuwa au ni na kutangaza kuwa hawana deni. Niko kwenye FB na inapaswa kuwa zaidi, mafanikio na kampuni.

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu