Jifunze cha kufanya na nini cha kufanya katika kufunga kuzunguka kwa coronavirus

filed katika KITABU CHA KUSHUKURU, MAELEZO YA NEWS by juu ya 20 Machi 2020 19 Maoni

chanzo: kioo.co.uk

Meya wa Amsterdam Femke Halsema tayari kushoto jana maoni kwamba kufungwa jumla kwa Amsterdam hakutashangaa. Imewashwa 18 Machi De Telegraaf waliripoti kwamba polisi tayari wanajiandaa kwa kuzima kabisa. Ripoti katika Telegraaf ya jana usiku kwamba janga la mafua limerudi pia inaonekana kusema kuwa shida sasa ni maradufu, kwa sababu na ugonjwa wa coronavirus ambao unaonekana kuenea katika Brabant na pia janga la mafua, Rutte atakuwa na alibi ya kuchagua kufuli kabisa.

Je! Hiyo inamaanisha nini katika hali halisi? Hii inamaanisha kuwa hauruhusiwi kuondoka nyumbani kwako, vituo vya ukaguzi viko kila mahali na unakamatwa ikiwa una mashaka yoyote au dalili zinazowezekana za kuwa unaweza kuwa na virusi au kwamba haukufuata kanuni (maagizo). Nilielezea inamaanisha kwa undani hapa.

Tafadhali ongeza ujumbe kama hii kupitia Bloomberg, ambaye alisema kuwa 99% ya watu ambao wana virusi nchini Italia tayari walikuwa na magonjwa mengine na kwamba kifurushi cha dawa hiyo inasimamiwa husema kwamba inaweza kusababisha shida ya moyo kwa sababu ya kuongezeka kwa seli nyekundu za damu, uko kwenye hatari ya kufungwa. Huko Afrika Kusini tayari wameanzisha sheria hiyo na unaweza kwenda gerezani kwa miezi 6 ikiwa utasambaza ujumbe unaopingana na hotuba rasmi. Haki zote ni kweli zimechukuliwa kutoka kwa hii.

Ikiwa hii itatokea kwako Uholanzi, labda utalazimika kuchukua dawa ya lazima. Sheria tayari imepitishwa nchini Uholanzi. Sheria hiyo ilianza kutumika mnamo 1 Januari 2020: Sheria ya GGZ ya lazima. Ikiwa hautashirikiana, labda utalazimika kwenda kwenye kiini cha kutengwa hadi kumeza vidonge. Lazima pia ukubali sindano mwilini mwako, kwa sababu hiyo imewekwa katika sheria.

Neno 'kufuli jumla' sio kitu zaidi au chini ya 'sheria za kijeshi', pia inajulikana kama 'hali ya dharura'. Sisi ni basi kuzingirwa kutoka kwa jeshi letu na vikosi vya maafisa wa polisi na watekelezaji. Katika miaka ya hivi karibuni wamefundishwa kutokuangalia ubinadamu, lakini tu kutekeleza majukumu. "Befehl ist befehl!"

Tunadhani siku zote tulikuwa na uhaba mkubwa wa bluu mitaani. Hiyo nguo ya hudhurungi tangu zamani ilibadilishwa na sare-ya kijeshi na kuonekana mkali sana, popo, dawa ya pilipili, taswira na bila shaka bunduki maarufu. Itachukua muda gani kabla ya idadi kubwa ya watekelezaji pia kupokea bunduki? Mapema Nilitabiri kwamba jeshi labda litapelekwa na kuna nafasi nzuri kwamba hii pia ni sababu kwamba jeshi la Amerika liliwasili Vlissingen wiki iliyopita. Labda watasaidia katika nchi kadhaa za EU.

Kila kitu ambacho nimetabiri hadi sasa kimetimia. Kwa hivyo huwezi kuniita kama mfikiriaji wa paranoid au njama. Kubadilika ni kesi. Mtu yeyote ambaye alidhani mimi ni mtafakari wa adabu sasa yuko nyumbani na anapata kile nilichotabiri haswa. Unaweza kusoma nakala hizo kutoka wiki chache zilizopita.

Niliweza kufanya utabiri huu kwa sababu naona kupitia maandishi ya bwana. Nilielezea maandishi hayo ya kitabu kwenye kitabu changu. Kwa kila mtu ambaye amesoma kitabu hicho ninacho nyongeza kadhaa imeandikwa. Ni muhimu kwamba uelewe maandishi haya kuu na kwamba unasoma kitabu hicho kutoka jalada hadi jalada. Katika kitabu hicho, ambacho nilichapisha mwishoni mwa mwaka jana, nilitabiri kwamba kungekuwa na janga lingine la kushinikiza kwa chanjo ya lazima ulimwenguni.

Katika het nakala ya Machi 18 Pia nilielezea jinsi mlipuko huu wa coronavirus unavyofupishwa kwa serikali ya kikomunisti ya kiteknolojia. Mnamo Novemba 25, 2019, nilielezea jinsi ubepari na demokrasia ya kichama kila wakati imekuwa maandalizi ya Ukomunisti huu. Inafaa pia kubonyeza kiungo hicho na kusoma nakala hiyo.

Ikiwa unafikiria sasa kuwa mambo yanaenda vizuri na kwamba demokrasia itarejea katika wiki chache na utakuwa na uhuru wako tena, napenda kukukumbusha kwamba pia tulikuwa na shida ya hali ya hewa. Baada ya yote, tulilazimika kuondokana na uzalishaji wa CO2 haraka sana ili tusife ndani ya miaka 12. Mara tu tunapotumika kuendesha gari na kuruka kwa muda wa miezi michache, kunaweza kuwa na ripoti inayoonyesha jinsi hatua hizo zimekuwa kwa viwango vya CO2 vilivyo kipimo na tunayo alibi ya hivi karibuni kudumisha hali ya dharura. .

Machafuko yanakuja na Telegraaf ilitangaza katika ujumbe uliotajwa hapo awali wa Machi 18 (juu ya polisi kuwa tayari kwa kizuizi) kwamba watu inatarajiwa kupoteza uelewa wao na uvumilivu wakati fulani. Basi wako tayari kutenda kwa mkono mgumu. 'Mkono hodari'.

Inabiriwa kuwa watu watashtuka, kwa sababu sio kila mtu ana chakula cha kutosha na pesa zitakatazwa. Hii inamaanisha kuwa lazima ulipe kwa pini (ikiwa tayari unapata njia ya mistari mirefu) na wafanyikazi wengine na watu wanaojiajiri wataachwa bila pesa kwa sababu misaada ya serikali iliyoahidiwa itachukua wiki kadhaa kwa miezi kutokana na urasimu. .

Unakumbuka machafuko ya hivi karibuni katika ofisi ya ushuru? Hiyo ilicheza ndani Julai 2019 bado. Kwa hivyo ikiwa serikali itachukua ghafla kila aina ya hatua mpya na inabidi ipange mfumo mpya kabisa wa kiutawala ili kuwapa watu mapato ya msingi, je! Unaweza kutarajia kuwa hii yote itaenda vizuri sasa? Hapana, kwa kweli sivyo. Yote inakuwa ngumu sana katika mazoezi. Na watu wanapopotea pesa, wanapotea chakula. Unaweza kudhani watu ambao wana njaa watafanya nini.

Swali ambalo wengi watauliza hivi karibuni ni: "Je! Virusi vya corona kweli ilikuwa hatari sana kiasi kwamba ilistahili yote haya?"

Maswali makubwa ambayo uso wengi ni: Je! Naweza kufanya nini? Je! Nifanyeje kushughulika na hatua hizi kali? Ninawezaje kujibu ikiwa sikubaliani na kitu?

Naweza kujibu kikamilifu maswali hayo ikiwa umesoma kitabu changu. Jambo moja ni wazi: unayo haki ya msingi ya uhuru kamili!

Jimbo mpya la kikomunisti la kiteknolojia, ambalo sasa linakuenea juu ya kivinjari cha "kukosekana kwa coronavirus", litajaribu kuchukua haki hizi zote ikiwa hautafanya kile kinachotaka. Hii inamaanisha kuwa utakamatwa ikiwa hautashirikiana. Siwezi kuifanya iwe nzuri zaidi kuliko ilivyo. Nilitumia miaka 7 ya maisha yangu kuwaonya watu wa Uholanzi na (kwa sababu ya kampeni za smear mtandaoni) nimepoteza karibu kila kitu. Nilijua hii inakuja na kujaribu kuonya. Lakini kuna tumaini! Kuna tumaini la nguvu sana!

Katika sehemu inayofuata ya nakala hii, nitaelezea tumaini hilo na pia nitaelezea kile unachoweza kufanya. Naweza kutoa maelezo hayo kwa mtu yeyote ambaye tayari amesoma kitabu hicho, kwa sababu bila ufahamu wa kimsingi huo hauwezi kuelewa kile ninaandika. Lazima ujue kwanza maandishi ya bwana na lazima kwanza uelewe kiini cha kile kinachotokea. Kwa hivyo soma kwanza kitabu na kisha soma nakala hii yote.

Kumbuka: Inaweza kuwa makala yangu ya mwisho, kwa sababu nimeondoka Uholanzi kwa miaka michache sasa na kujikuta nikiwa katika nchi ambayo kufuli jumla tayari kuna kazi na naweza kukamatwa wakati wowote. Kwa hivyo ikiwa hautaona tena makala yoyote mpya kuonekana kwenye wavuti hii, basi unajua kuwa hii ndio kesi.

Ili kuendelea kusoma nakala hii au kushiriki katika majadiliano ya jukwaa, unaweza kuwa mwanachama kwa kubonyeza kitufe cha 'msaada wako'. Hii itakupa ufikiaji wa nakala hii yote na jukwaa na ushiriki katika kupigania ulimwengu bora. Sasa unaweza kushiriki mara moja. Tayari wewe ni mwanachama kutoka € 2 / mwezi na kwa hivyo unaniunga mkono kuendelea kupigania uhuru wako.

msaada wako

Chanzo cha arifa za kushoto: parool.nl, telegraaf.nl, telegraaf.nl, nomorefakenews.com, nos.nl

Tags: , , , , , , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (19)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. DHBoom aliandika:

    Kitabu kilinunuliwa! Nashuku na natumai wengi watafuata. Binafsi tayari niko kwenye utetezi mkali wakati nikisoma kwamba nitashtushwa sana na nchi zingine tayari zimeshtushwa. Kwenye tovuti zingine nilisoma majibu ya kukosoa yale ambayo mfalme atasema usiku wa leo, athari kama: "Je! Ni kwanini watu huwa waasi kila wakati mambo yatasemwa na mfalme, acha tu yawe juu yako" EUH, hapana! fikira kali inaruhusiwa!

  2. Harry kufungia aliandika:

    Athari za "Mister Smith" sasa pia ni bora kwa sababu watu wanaogopa sana na wanaamini kila kitu ambacho siasa, media, wasomi n.k wanasema (pamoja na watu ambao tayari walikuwa wameamka na tayari walikosoa serikali na MSM kutupwa njia yote kurudi katika hali yao ya zamani ya kulala. Sasa wanaamini MSM 100% tena na mara moja wamegeuza kukosoa kwao serikalini kuwa imani ya kipofu kwa serikali hiyo hiyo.

    Hii inamaanisha kwamba lazima pia utambue kuwa 99% ya watu karibu na wewe watajaribu kupigana na kukushambulia kwa nguvu kama vile wanaoitwa "viongozi", mara tu watakapogundua kuwa haamini simulizi na utetezi unataka kwenda.

    Tayari nimepata uzoefu huu wakati nilionyesha mashaka kidogo tu juu ya hatari ya virusi vya corona. Nilishambuliwa kwa nguvu na watu kwamba nililazimika "kufunga" na kwamba ilibidi nigundue kuwa virusi vya corona ni hatari sana na kwamba nilipaswa kuona aibu mawazo yangu.

    Pia nilishambuliwa kwa mkondoni wakati nilionyesha kuwa utendaji wa Waziri Bruins unaweza kuwa uligunduliwa na watu wengi katika "Holllywood" na kwamba labda angefuata nyayo za "bahati mbaya" R. Hauer. Nilishambuliwa mara moja (labda na IM) kwamba ilibidi nirudishe maneno yangu na kwamba angeamua ni nani na ni wapi naishi na jitayarishe kwa ziara kutoka kwake na marafiki zake. Wengine wengi pia "kwa kweli" hawakunishambulia kama kutishia mwitikio wangu wakati waziri wetu mzuri atafariki.

  3. Marcos aliandika:

    Pesa za helikopta kama inavyopendekezwa katika nchi mbali mbali ni ufunguo wa mfumo wa pesa za dijiti. Watu ambao wanapoteza mapato yao kwa sababu ya virusi vya Corona na kiasi cha pesa huahidiwa wakati watachagua… .., watachagua kukubali kiwango hicho chini ya hali, kwa hivyo pesa taslimu na vifaa vya kufuatilia.

    • Harry kufungia aliandika:

      Hii inafuatwa na ujumbe mdogo "wa habari bandia" katika gazeti kubwa la habari bandia nchini Uholanzi, De Telegraaf (toleo la mkondoni). Mtu (ilitajwa kwa jina na aibu kwamba ilikuwa Muislam pia kuhimarisha maelewano ya sisi-hao, kwamba Waislamu waliooza nk) alikuwa amejaa uso wa afisa wa polisi na inaonekana mara moja anahukumiwa kifungo cha wiki 10 gerezani kwa hili. kulaaniwa.

      Hii ni kuongeza (hali) vizuka kwa sheria za kweli za baadaye ambazo kukohoa kwa umma kunaweza kusababisha kufungwa (hii inaweza kuletwa milele na pia inatumika kwa kukohoa na mafua, nk).

      • Martin Vrijland aliandika:

        Ndio, nilisoma. Nimefurahi sana kutuma ishara: "Kwa utani kidogo au tabia kidogo ya uasi unaenda jela. Jizoea. " Na ndio, unyanyapaa wa Waislamu pia unafanya vizuri tena. Baada ya yote, moto mapema utalazimika kugonga sufuria mara tu machafuko atakapotokea. Wanataka ghasia na wanataka vita vya wenyewe kwa wenyewe kati ya wenyeji na sehemu ya Kiislamu ya watu (baada ya hapo Erdogan ataweka mambo katika mpangilio).

        • Berna B aliandika:

          Halo! . Asante kwa nakala zote unazoandika na kutufanya tumfahamu zaidi Martin. Mimi ni mwanachama mpya na nina maswali kwako. Je! Unawashauri Waislamu wafanye nini katika hali hii? Je! Unafikiri silaha zitatumika katika vita hii, itakuwa ya mwili? Je! Unajua pia ni muda gani tunaweza kufungwa Uholanzi. Kwa maneno mengine, ndani ya mipaka ya Ulaya? Hii pia itakuwa shida kwa wale ambao wana familia nje ya Uropa na kwa maana sijui ni muda gani hauwezi kuona pamoja nami. Hii pia inawezekana kukasirisha watu kwa wakati. unafikiri hali hii inaweza tayari kutokea msimu huu wa joto? Au zaidi kuelekea 2023? Je! Ni nchi gani itakayoachwa na watu hawatachanjwa? Je! Unafikiri tunaweza kukimbia kutoka kwa chanjo? Pia kitu kibinafsi. Ulisema uko katika nchi inayofungwa. Je! Haujaweza kuona kuwa wewe mwenyewe hapo awali au haukuweza kuiacha kwa sababu zingine? Sijui ni wapi itakaa salama pia. Kisiwa kilicho na watu wachache au kitu? au nchi ambayo itakuwa kali? asante mapema 🙂

          • Martin Vrijland aliandika:

            Asante. Soma nakala hizo kutoka kwa wiki mbili zilizopita na utapata majibu ya maswali yako. Ninapendekeza pia kusoma kitabu, kwa sababu hiyo ndio msingi; pia kwa waislam.

            Sikuondoka kwa sababu sikuwa na pesa, lakini pia kwa sababu nilijua kuwa haijalishi uko ulimwengu gani. Virusi hii ya taji ni dhihirisho la mpango wa Lusifa (tazama kitabu).

          • Kamera 2 aliandika:

            Ungependa kuwa wapi. Kwenye kisiwa kisicho na makazi

            Na pia makini na dakika 1; 58 "ilipata sindano ya homa ya kukinga"

          • verdo aliandika:

            Asante. Je! Tayari umeamuru kitabu chako? Sijasoma vitabu hata hivyo, lazima itafika

  4. Martin Vrijland aliandika:

    Wakati wa Baraza la Mawaziri, mawaziri wanawekea mfano mzuri leo: wamepambwa kwa usawa.
    https://www.rtlnieuws.nl/nieuws/nederland/artikel/5063391/corona-coronavirus-liveblog-overleden-besmet-covid-19-drogisterij

    "Nadhifu"

    "Makini kila mmoja"

    "Kuwa safi"

    "Shika kwa kanuni au mambo mengine yataenda vibaya"

    "Makini kila mmoja"

    "Nadhifu"

  5. Jua aliandika:

    Kwa kweli, tayari tuko kwenye udikteta kwa sababu hakuna kweli
    upinzani upo. Kwa mara nyingine tena kila mtu ni kimya, mashujaa kwenye wateleza.
    Ninamwambia Martin na mabango kwenye tovuti hii, wewe ni mashujaa wa kweli. Martin endelea tu ndio kazi yako hapa duniani, uliyopewa na 'mungu' au mtu yeyote.
    Ingawa mimi si 'Mkristo' bado ninataka kurejelea
    Waebrania 6:11 muhtasari kwa muhtasari kwa tunapambana vita dhidi ya mwili na damu lakini dhidi ya watawala wa giza.
    Chaguo kati ya mema na mabaya. Watu daima huchagua kitu sahihi, ingawa njia hiyo ni ngumu sana.

  6. Uovu aliandika:

    "Tafadhali kumbuka: hii inaweza kuwa nakala yangu ya mwisho."

    Bado, ninatumahi kuwa unaweza kukaa nje ya nguzo za virusi vya kweli. Sote tuko chini ya watazamaji, sote tunapitia wakati mgumu. Nguvu iwe na wewe.

    Jihadharini na asante.

  7. guppy aliandika:

    Martin nakala zako na majibu bado yatateleza kwa viwango hivi. Hakuna kinachoweza kufanywa juu ya hii tena, hii inaitwa maendeleo. Virusi vya kukinga tayari kimetengenezwa, hatujaanguka kwa masafa ya chini.

    Wakati watu wanaweka pingu pamoja inakuwa kubwa bila kutarajia na kuongezeka juu ya kila kitu na kila mtu, pamoja na miungu ya dunia hii!

    Kwa njia hii tunawasiliana na baba wa asili wa mawazo yetu na kuwasiliana na Mungu wa kweli nje ya nchi hii. Haiwezi kuja hapa kwa sababu masafa ya hapa ni chini sana. Ni sisi tu tunaweza kuonyesha Mungu wa kweli kupitia nuru halisi, upendo na ukweli.

    Ndio maana ulimwengu huu utatuchukia, lakini tunatembea juu ya shida na hatuingii chini ya maji.

    Jua wewe ni nani na unatokea wapi.

    Machungwa hapo juu, jua liko juu. Tunatoka zaidi, usiruhusu uzungumze chini!

    https://youtu.be/Gu0c8NJsQFA

    Sikiza kwa uangalifu, ni lugha yetu na imekuwa huko!

  8. guppy aliandika:

    Kama kwa xanders, xandernieuws huanguka mbali kama ninavyohusika. Je! Ninaweza kusema kuwa wavuti ya Kikristo inaweza kuwa chanya zaidi ya kupanda tu shida?

    Nilichapisha maoni mazuri lakini hayatachapishwa, labda kutokana na kosa la kiufundi 😉

    Kichwa cha habari kwenye mchanga wa habari

    Tunapaswa kuchagua: ulimwengu wa zamani, sisi ndio ujanja.
    au imekamilika tunasimama juu ya shida.

  9. Harry kufungia aliandika:

    Siwezi kufikiria kuwa habari ya xander sio upinzani uliodhibitiwa (lakini inaweza kuwa mbaya) kwa sababu siwezi kufikiria mtu ambaye ameamka kwa kufikiria vibaya (hii ni shida kubwa kwa 99% ya watu na kwamba moja kwa moja ulimwenguni) na habari za kujitegemea huanguka kwa hii juu ya chini ya ulimwengu wa habari za uwongo.

    • Martin Vrijland aliandika:

      Kwa kuzingatia kukuza woga wa coronavirus (haki ya kisiasa ya Uholanzi), naweza tu kuhitimisha kuwa Xander amejaribu kuhamia kambini mwangu mapema ili kupata mwelekeo wa wasomaji. Sasa anaonyesha uso wake wa kweli.

      • Jua aliandika:

        Kweli, hiyo haifai kutushangaza. Idadi kubwa ambayo inaeneza ni ambayo unajua. Wanatumia mannequins ya 'Illuminati' kwa uenezi wa woga kuwapa watu wa kawaida hisia hasi. Wanapenda hivyo kwa mipango yao. Inashangaza kwamba hakuna hata mmoja wao, ndio, wale ambao wana "virusi" na kueneza hufa.
        Inavyoonekana hawataki kushinikiza kitendo hicho hadi kikomo. Watu hawaanguki kwa mipango yao mibaya na wanakaa chanya. Wakati itatatuliwa, tume za ukweli kutoka kwa watu wa kawaida watakuja kwenye biashara zao na kutembea kama ilivyotokea nchini Afrika Kusini. Hii inawezekana ikiwa watu wa kawaida wanataka.

Acha Reply

BONYEZA
BONYEZA

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu