Jinsi ya kushughulika na hatua za coronavirus (kufuli): vidokezo vya vitendo

filed katika MAELEZO YA NEWS by juu ya 18 Machi 2020 18 Maoni

chanzo: cbsistatic.com

Siku chache zilizopita nimejaa mafuriko na maswali juu ya mlipuko wa coronavirus. Je! Ninapaswa kufanya nini? Je! Ninashughulikiaje hatua zote? Je! Mimi hufanya maandalizi gani kwa kila kitu kuja? Nina habari chanya. Habari njema ni kwamba ni wazi kuwa watu zaidi na zaidi wanaelewa kuwa wanachezwa na watu wengi. Kwenye kitabu changu naita hii 'virusi vikubwa ambavyo vinatuweka katika ukweli wa uwongo'.

Ukweli kama tunavyogundua umedhamiriwa sana na vyombo vya habari na siasa. Watu zaidi na zaidi wanaanza kuona hivyo.

Kwa kweli inaonekana karibu kuwa ngumu kudhibiti hatua ya kuzuka kwa virusi, lakini hati yake Zoezi la 201 la coronavirus tayari ilikuwa hapo na kuzuka kwa covid-19 kulikuwa tayari kuonyeshwa kwenye ramani nzuri za ulimwengu kabla ya mtihani rasmi kwenye soko. Inaonekana haiwezekani kufa kwa bandia au maambukizo bandia. Au hiyo inawezekana? Na ikiwa ni hivyo, kwa nini kuzimu wangefanya hivyo?

Kwa hivyo, hebu tufikirie kuwa virusi hupo. Bado hatujajua ikiwa ilitokea kwa asili au labda iliyoundwa katika maabara na kwa bahati mbaya alitoroka au kusambaa kama silaha ya bio. Wacha tuchukue chaguo la silaha ya bio (kwa jaribio la mawazo tu). Ikiwa kungekuwa na serikali au kikundi cha kigaidi ambacho kingefanya hivi, hautapata kujua, kwa sababu hakiwezi kupatikana nyuma. Tunachojua ni kwamba Bill Gates alisema nyuma mnamo 2017 kwamba janga linalofuata linaweza kutoka kwa skrini ya kompyuta (tazama hapa).

chanzo: newyorktimes.com

Tunaona idadi ndogo ya maambukizo (elfu chache tu kutoka mamia ya mamilioni), lakini madai ni kwamba kuna ukuaji mkubwa nyuma ya ugonjwa huo na kwamba licha ya idadi ndogo ya maambukizo mwanzoni, wiki chache baadaye inakuwa isiyodhibitiwa. Ikiwa hiyo inaitwa kila wakati, njia ya Uholanzi ya kuzuka kwa kudhibitiwa ambayo 60% ya watu lazima wameambukizwa kuunda firewall ya kinga ni ya kushangaza kidogo. Marko Rutte aliita kinga ya kikundi hicho.

Kwa hivyo kile unachojua wakati fulani ni kufikia mlipuko usiodhibitiwa utakuruhusu kuchelewesha kuenea kwa virusi na sio kupata sababu ya kueneza? Pia zinatumika kwa njia hii huko Uingereza. Nchi zingine zinaenda kufungwa kwa jumla. Inaonekana kwamba mbinu hii isiyo ya sare hivi karibuni itakuwa sababu ya kuja na njia isiyoeleweka juu ya kiwango cha ulimwengu. Tayari tumeona wito huu wa serikali ya ulimwengu kuhusu hatua za hali ya hewa.

Mtu yeyote ambaye amesoma kitabu changu anaweza kugundua kuwa wakati una siasa na media kwenye mfuko wako na pia unayo mtandao mkubwa wafanyikazi waliohitimu katika jamii (ambayo inakupa dhamana ya mapato), ni bora kuipiga hatua. Katika GDR ya zamani, kulingana na takwimu za serikali, mtu 1 kati ya 50 alikuwa vile Inoffizielle Mitarbeiter. Hatuwezi kuamuru uwezekano kwamba serikali zinaweza kupiga mjeledi vitu, kwa kutumia mbinu za uenezi pamoja na media na watu kupata pesa za ziada. Tunachoweza kuhitimisha ni kwamba serikali zilihitaji msiba huu.

Ilikuwa karibu kufika. Niliandika muda mrefu kabla mgogoro huu haujaibuka makala hii ambayo nilisema kwamba ubepari ndio njia nzuri kuelekea ukomunisti. Hii ni kwa sababu benki kuu zilichapisha mlima mkubwa wa pesa kiasi kwamba Bubble ya deni ('kila kitu') haikuweza kudumu. Na pesa hiyo iliyochapishwa, pesa ilikopwa kwa mashirika ya kimataifa isiyokuwa na riba kwa riba karibu sifuri. Baadaye, benki kuu ilinunua dhamana hizo za deni (vifungo). Kampuni kubwa kwa hivyo zilipewa pesa kubwa kununua washindani wanaoanguka na kuongeza bei yao ya hisa (kwa kununua hisa zao wenyewe).

Bei ya hisa ilibaki juu ya bandia, ambayo ilionekana kuwa inaendelea vizuri kiuchumi. La muhimu zaidi, hata hivyo, ni kwamba kampuni hizi zinaweza kuwa kubwa na kubwa, wakati kampuni ambazo hazikuwa na bahati zilianguka juu (kwa sababu hawakupata pesa za bure). Kwa kukosesha uchumi, serikali zinaweza kununua na kutaifisha kampuni hizo. Na kwa hivyo utajikuta katika kile tunachokiita ukomunisti.

Kitu cha mwisho unachotaka katika serikali ya kikomunisti ni wajasiriamali wa kujitegemea. Unataka kila mtu apate mapato ya msingi na kucheza vizuri kwa sheria za serikali zilizowekwa. Je! Serikali ya Uholanzi (kama mfano) imepata nini katika moja iliyoanguka siku za hivi karibuni? Kila mtu yuko nyumbani na hutegemea kabisa msaada wa serikali. Makumi ya mabilioni yanapatikana ghafla ili kumpa kila mtu mapato ya msingi. Je! Unafikiria ukomunisti? Hiyo inaonekana kuwa katika upande mzuri wa ukomunisti huo. Wazo la kikomunisti ni nadharia nzuri sana.

Jimbo sasa linaweza kugundua sehemu zote za ukomunisti ndani ya wiki chache kama matokeo ya kuzuka kwa coronavirus. Je! Hiyo harufu kama mipango?

Naijua. Utafikiria kwamba wahudumu wetu wapenzi wa Uholanzi na Mark Rutte wetu mwenye furaha kila wakati hawangefanya kazi kwenye mpango kama huo. Vema basi nakuuliza: Ningewezaje kusema juu ya maandishi ya bwana ambayo yanapigania serikali ya kiimla? Je! Nilifanyaje utabiri sahihi?

Tunajua pia uso wa giza la ukomunisti. Tunajua hii kutoka kwa Jimbo la zamani la Soviet, GDR, China na Korea Kaskazini. Je! Ulijua kuwa sasa unaona uso huo huo wa giza wakati wa mlipuko huu wa coronavirus? Tunaona mapinduzi ya kijeshi kwa watu katika nchi kadhaa za Ulaya na Amerika. Tumewekwa kuzima kamili. Bado katika Uholanzi, kwa sababu Uholanzi na Uingereza zinapaswa kuonyesha kuwa njia yao haifanyi kazi vizuri. Kwa mazoezi, hii inamaanisha kwamba kufungwa kwa jumla huko Uholanzi na Uingereza kutakuja na itakuwa ngumu sana kuliko huko Ufaransa na Uhispania. Tutaweza kuona uso wa giza la ukomunisti na inauzwa kwako kama jambo la lazima kwa sababu umeamini katika milipuko ya virusi.

Ninaelezea virusi halisi kwenye kitabu changu: 'virusi vikubwa ambavyo vinatuweka katika ukweli wa uwongo". Nilitabiri pia katika kitabu hicho kuwa kutakuwa na janga lingine. Virusi halisi ni udanganyifu kamili wa raia kupitia vyombo vya habari na siasa.

Je! Tutachukua hatua gani katika makadirio yangu:

  1. Vikosi vya jeshi na polisi
  2. Wajibu wa kufuata "maelekezo na maagizo" (kufuata maagizo)
  3. Mawasiliano ya mawasiliano (kwa "usalama" wako mwenyewe, kwa kisingizio cha kugundua watu walioambukizwa au watu ambao hawahifadhi amri)
  4. Kuripoti wajibu
  5. Uhaba wa pesa na foleni katika viwanja vya serikali ambavyo 'vinatoa msaada'
  6. Marufuku ya utumiaji wa mashine za pesa na pesa ambazo hazitoi pesa tena
  7. Sehemu za Usalama
  8. Hakikisho la lazima la nyumba
  9. Kulazimishwa kuja kwa kuwekewa dhamana ya nje au kufungwa kwa wasiofuata (watu ambao hawasikii "maelekezo" au hawana sababu nzuri ya kuwa mitaani)
  10. Kuokota watu ambao kutoka kwa uchambuzi mkubwa wa data wanaonyesha kuwa wanaweza kuasi
  11. Mtihani wa lazima wa afya
  12. Programu ya lazima ya kukufuatilia kwa mbali
  13. Chanjo ya lazima

In makala hii Nilielezea habari ya nyuma na matokeo ya hatua kama hizo. Je! Unatambua mambo kadhaa ambayo tunajua kutoka kwa Ukomunisti katika Jimbo la zamani la Soviet, GDR, Korea Kaskazini na Uchina? Wakati huu ni mfupa moja mbaya tu. Ninaiita "Ukomunisti wa teknolojia." Huo ni ukomunisti ambao teknolojia ina jukumu muhimu sana na kila kitu kinaweza kufuatiliwa kutoka kwa seva kuu za serikali. Hiyo ndio tunayojua tayari kutoka China na kwamba sasa inaharakishwa barani Ulaya na Amerika kupitia hypevirus hype.

Ni nini kinatokea ikiwa hautashirikiana? Basi labda utafungwa na italazimishwa kwako tu. Sheria zote zimewekwa katika miaka ya hivi karibuni ili kufanya "utunzaji" huu wa lazima uwezekane. Kitendo cha lazima cha utunzaji wa afya ya akili kilianzishwa mnamo 1 Januari 2020. Nilionya juu ya hii kwa miaka na hata nikatoa ombi ambalo lilisainiwa zaidi ya mara 5000. Haikufaulu. Chini ya baraza la mawaziri la sasa la Rutte, sheria iliangushwa tu kupitia.

Bado unaweza kufanya nini? Je! Labda ni bora kuiruhusu kupita juu yako kisha tu kuishi katika serikali ya kikomunisti ya kiteknolojia, ukitumaini kwamba mambo yatakua kidogo tena? Mwishowe, tunapenda kila kitu kupangwa kwetu. Mwishowe, tunapenda pia kuwa na mapato ya msingi. Ni vizuri pia kutofanya kazi kwa wiki chache zijazo.

Historia imefundisha kuwa serikali za ukiritimba husababisha kukandamiza jumla. Kwa hivyo swali ni ikiwa unachagua urahisi na bend kwa muda mfupi au ikiwa unazingatia athari za muda mrefu.

Kwenye kitabu changu ninaelezea kabisa ni nini maandishi ya 'master script'. Hiyo 'script ya bwana' ilitabiriwa zamani na kila kitu hutoka. Pia nitakuonyesha chaguo muhimu unapaswa kufanya (vidokezo vya vitendo). Chaguo muhimu zaidi linaweza kufanywa tu ikiwa utaona kupitia mchezo mzima kutoka A hadi Z. Siwezi kuiweka katika nakala 1, lakini kuiweka katika kurasa 134. Hivi karibuni pia toleo la Kiingereza. Chukua mwenyewe na ujue kile kinachokungojea. Kitabu changu kinamalizika na habari njema na ncha muhimu zaidi ya vitendo milele, lakini kuifupisha kwa muhtasari mmoja itakuwa ndio kiini. Kwa hivyo utapata vidokezo pekee vya vitendo katika kitabu. Unaweza kuisoma kwa siku 1. Mfupi lakini tamu. Soma hapa

kitabu chako

Kwa ununuzi wa kitabu chako pia unaunga mkono kazi yangu ili niweze kuendelea. Napenda pia kutoa wito kwa wewe kuwa mwanachama, kwa sababu msaada wako ni wa kudumu na ni muhimu sana. Ni muhimu pia kushiriki nakala, ili tuweze kufikia misa muhimu. Unaweza kuwa sehemu ya athari kubwa ya virusi vya kupambana na mseto. Una nguvu wakati wa kugusa kitufe.

Tags: , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (18)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Martin Vrijland aliandika:

    Je! Willem Alexander alijua nini?

    Machi 10 2020

    Mfalme Mkuu wa Mfalme wake Willem-Alexander afungua maonyesho 'YANATUMIWA!' Jumatano asubuhi, Aprili 15. huko Rijksmuseum Boerhaave huko Leiden. Maonyesho hayo ni juu ya milipuko ya magonjwa ya kuambukiza kama vile tauni na ndui na jinsi wanaweza kuvuruga maisha.

    https://www.koninklijkhuis.nl/actueel/nieuws/2020/03/10/koning-willem-alexander-opent-tentoonstelling-%E2%80%98besmet%E2%80%99-in-rijksmuseum-boerhaave?fbclid=IwAR0C91kPRR_oIlKg5z8zTpOmEWLsQtrD_lAKaI4BjjQs_7SbthCVTdDePRc

  2. Martin Vrijland aliandika:

    Na kwa hivyo inakwenda kwa watoto .. serikali ya ukiritimba kwa watoto.

    Fuata maagizo: Befehl ist befehl!

    Ratiba ya 'Covid-19 kwa wanafunzi':

    http://www.martinvrijland.nl/wp-content/uploads/2020/03/covid-19-schema-voor-leerlingen.jpg

    • Harry kufungia aliandika:

      Uhakika wa 1) Kiamsha kinywa cha kwanza, kisha safisha na kisha uondoe pajamas, inaweza kuwa tu kwamba vijana waliotawaliwa kabisa na wazazi wao watafanya hivi.

  3. Jua aliandika:

    Sasa ni baada ya saa 19.00 jioni na unaweza kusikia kengele za kanisa likipiga kelele. Je! Makanisa bado yapo na bado yapo wazi kwa wakati huu? Katika saa hii? Je! Ni nia ya kuweka watu katika mtindo wa woga, watunze? Nitachukua punda, toka nje kwa mlango na niongee na wanawake wawili na wanatangaza kwamba kwa wiki chache, kila wiki nyingine, kengele zitalia kwa sababu ya virusi vya corona !!!

    Wanaenda mbali sana na nadharia yao ya akili. Labda watajiamini wenyewe.
    Sasa au kamwe kwa "Illuminati". Acha sasa nasema kwa "illuminati" fanya kawaida.
    Watu sio kweli kinachotokea.

  4. Martin Vrijland aliandika:

    Watu ambao hufuatilia majadiliano ya media ya kijamii kama mfanyakazi wa nyumbani kwa niaba ya serikali. Halafu unapata programu ya kusema mambo hasi juu yake na kutetea ajenda ya serikali popote jina Martin Vrijland linapoonekana. Kwa kweli unapata mafunzo madogo kwa hiyo. Inawezekana hivyo? Au haifanyi hivyo? Hapana sawa? Hiyo ni njama nyingine ya ajabu ... yuck

    http://www.martinvrijland.nl/wp-content/uploads/2020/03/20200318_185814.jpg

  5. Martin Vrijland aliandika:

    Mabibi na mabwana) vizuri unapaswa kusema tena) .. kwa uwazi! Hii haijatekelezwa. Narudia hii sio Tendo. Hiyo haiwezi kuchukuliwa kwa sababu mawaziri hawatekelezi

    https://www.telegraaf.nl/nieuws/1813050290/bruins-door-flauwte-onwel-tijdens-coronadebat

  6. Martin Vrijland aliandika:

    Kuvutia kuwa kama afisa wa polisi sio lazima kuvaa kofia ya uso. Je! Wao ni sugu kwa virusi au wanajua kuwa tishio la virusi ni la ujinga?

  7. Martin Vrijland aliandika:

    Habari za NOS leo .. "maduka makubwa wanataka kuzuia malipo ya pesa" oh mtu ni wazi kabisa ni script gani inajitokeza ..

  8. Kamera 2 aliandika:

    Subiri tu uchaguzi mpya na upigie kura upande mwingine ha ha

    Sahau, hakuna mwenzake wa kupiga kura ambayo ni pamoja na kwenye mfumo.
    Timu inayopingana imeshawasiliana kwa muda mrefu na Johan Cruiyff jinsi mechi ilivyokwenda / itaenda sawa, mrembo huyo alikuwa anajua na kwa hivyo angeweza kusema: "unaiona tu wakati utagundua"
    ndio sawa!

    • Martin Vrijland aliandika:

      Polisi wanajiandaa kwa tukio hilo kwamba kufuli kabisa kumechaguliwa nchini Uholanzi, hali ambayo jamii nzima imefungwa na watu wanapaswa kubaki nyumbani. Katika hali hiyo, polisi wanapaswa kutekeleza sheria kama hiyo ya dharura na, ikiwa ni lazima, "aonyeshe mkono mkali."

      http://www.martinvrijland.nl/wp-content/uploads/2020/03/de-sterke-arm-2.png

  9. Jua aliandika:

    https://www.telegraaf.nl/nieuws/524547332/driekwart-coronapatienten-sterft-niet-op-intensive-care

    Ikiwa ninaelewa kwa usahihi, watu 58 wamekufa, ambao wengi wao walikuwa wazee na tayari wagonjwa. Na kwa idadi hii ya chini, jamii inaogopa na kuchochewa.

    Watu huamka. Wafanyikazi wa umma wanafikiria kabla ya kufuata maagizo ya mkuu wako. Uliza maswali na uwe mkosoaji wa mkuu wako na wenzako.

    • Harry kufungia aliandika:

      Na uangalie hii kutokea, kwa sababu unaweza kungojea kwa hofu ikiwa kesi mpya 2000 zitaongezwa kwa siku moja. Halafu hofu katika vyombo vya habari nk inaangazwa kwa watu hadi kila mtu aogope. Na hapo kufuli huko Uholanzi kuletwa mara 10 kama madhubuti kama ilivyo sasa nchini Uhispania na Ufaransa. Basi unaweza kupata hali ambapo watu wanajaribu kukimbia kutoka Uholanzi kwenda Korea Kaskazini.

  10. Ikkedusik aliandika:

    Martin wewe ni shujaa. Mtu mwenye maarifa mengi. Kwa bahati mbaya, bado kuna kondoo wengi. Watu wanaamini media kwa upofu. Hii itatoweka kwa kinachojulikana kama "makucha". Ninaogopa nadharia yako itakuwa ukweli. Je! Hatuwezi tu kumruhusu kijana huyu atoke? Chanjo inahitajika. Sidhani juu yake! Kitabu chako kiko njiani. Siwezi kusubiri kuisoma. Pata hisia za utumbo kila wakati na hapo (kutoka kwa tukio hilo linaloitwa Corona)

Acha Reply

BONYEZA
BONYEZA

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu