Minneapolis George Floyd Polisi Njia ya mauaji Ili Kufungua Vita vya wenyewe kwa wenyewe?

filed katika MAELEZO YA NEWS by juu ya 1 Juni 2020 12 Maoni

chanzo: vip.pt

Mauaji ya mtu mweusi George Floyd na maafisa wa polisi Derrek M. Chauvin huko Minneapolis yana mambo ya kutiliwa shaka ambayo yanatoa ishara kwamba vita vya wenyewe kwa wenyewe vimeanzishwa kwa makusudi. Itakuwa kifupi sana kusema kwamba tunashughulika na utengenezaji wa filamu na kwa kweli hatutaki kuitwa wafikiriaji wa njama.

Bado, ni muhimu kutambua kuwa kwa mbinu za leo za greenscreen na CGI sio ngumu kuweka hatua kwa hatua wahusika wa hali ya juu na matukio kama ya uhai (pamoja na video za rununu na taarifa za shahidi) Soma juu ya hilo zaidi hapa.

Ukweli kwamba George Floyd anasindikizwa na goti shingoni kwa dakika 4 na ukweli kwamba ulipigwa picha sana unaweza kuitwa tuhuma.

Ili kuzuia unyanyapaa wa mafikira wa njama, ni muhimu pia kurejelea media kuu. Uporaji mkubwa na kiasi cha majengo yaliyowekwa moto kama harufu ya kitaalam. Ikiwa hata media inarejelea hii, kengele ya kengele inapaswa kulia.

Mwitikio wa mlipuko wa waandamanaji wa Maisha Nyeusi sio jambo la pekee, kwani waandamanaji wa Antifa pia wanahusika katika ghasia. Lara Logan wa Fox News anaelezea katika mahojiano na mwenyeji wa transgender hapa chini kuwa hawa ni wasanii mahasimu. Kile asichosema, lakini kile ninachokuambia, ni kwamba wanawake na waungwana wa maandishi ya script wamepanga machafuko haya kwa muda mrefu. Amerika lazima ianguke katika machafuko. Hii inamaanisha kuwa labda tunashughulika na askari wa raia; watetezi wa kitaalam wa kubatilisha vita vya wenyewe kwa wenyewe vijavyo.

Kuruka ghasia kwenye miji mingine pia ni ishara kwenye ukuta kwamba kuna uwanja wa nguvu uliodhibitiwa nyuma ya hii. Karibu haiwezekani kuelezea kwamba mauaji ya polisi wa Derrek M. Chauvin (kwa sababu tunaweza kuiita kuwa) kwa mtu 1, husababisha vurugu nyingi. Kwa kweli haiwezekani kuelezea kwamba mauaji haya yalipigwa sana na wakala huyo na kwamba polisi wenzake hawafanyi chochote. Ni kana kwamba vita vya wenyewe kwa wenyewe vimepigwa kwa polisi kama adui mkubwa.

Pia tovuti Daktari wa mifugo wa DFNS alichunguza kwa undani picha kutoka kwa Detroit, Atlanta na Minneapolis na kupata wakandarasi wa Pentagon ambao walihudhuria kila maandamano. Ndio waliosambaza mabomu ya moto na kurusha mawe makubwa. Ndio wanaoendesha vurugu.

Kwa miaka mingi nimetabiri kwamba uzushi wa Amerika umetolewa kwa ulimwengu. Mgogoro wa coronavirus tayari ulisababisha mfumuko wa bei wa Bubble ya mlima wa deni. Kuzuia na utaftaji wa kijamii tayari kumesababisha mvutano mkubwa kati ya idadi ya watu na sasa kwa kuwa ghasia hizi zinaonekana kuzidiwa kitaaluma, machafuko yanayotarajiwa yanakaribia.

Wakati Mtawala Nero alipopoteza udhibiti wa ufalme wake, aliwasha moto Roma (hiyo ni moja ya mihadhara ya kihistoria). Milki kuu ya Amerika lazima ianguke na vita vya wenyewe kwa wenyewe lazima kuunda utupu wa madaraka. Unaweza kuunda mpangilio mpya kila wakati kwa machafuko, lakini kabla ya hii kutokea, uchumi wa Merika lazima uweze kuvuta dola katika anguko lake. Hii itakuwa na athari ulimwenguni kote, lakini hakika itaunda nafasi ya kuweka upya kifedha ulimwenguni, na dola ikipoteza kabisa hadhi yake kama "sarafu ya biashara ya kuaminika" na kiwango cha ulimwengu. Yote ni sehemu ya maandishi ya bwana niliyoelezea kwenye kitabu changu cha 2019.

kitabu chako

Orodha ya kiungo cha chanzo: veterans.dfns.net

Tags: , , , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (12)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Lydia Roosje aliandika:

    Zaidi ya "waandamanaji" huvaa masks. Kuogopa corona wakati unapowasha moto? Yep. Kweli. Kwa kweli.

  2. SalmonInClick aliandika:

    Ni hati moja kubwa na hakuna kinachotokea kwa bahati, uchezaji huu uliyopangwa na watuhumiwa wa kawaida wakisaliti mpango wa mkuu wa Ordo ab Chao nyuma yake. Muigizaji wa ponografia Floyd alimjua Chauvin kwa zaidi ya miaka 17 na alifanya kazi katika kilabu cha usiku kama waaboreshaji, hakuna habari yoyote katika database ya polisi ya kukamatwa kwa Chauvin kwa sababu Hoax !! Masheikh huanguka kwa usaliti huu ambao miaka ya ujasusi inalipa.

    Oh ndio Floyd siwezi kupumua iliyoangazia NLP ya wachezaji wa mpira wa kikapu wa NBA. Kobe Bryant (Corona) LeBron James nk.
    https://www.investing.com/news/general/vanessa-bryant-shares-kobes-i-cant-breathe-photo-2187770

  3. Martin Vrijland aliandika:

  4. Mshikamano aliandika:

    Wakati wa wikendi nilitazama picha za moja kwa moja na ripoti zisizo za moja kwa moja; Sio njia ambayo ungeweza kuripoti kawaida ikiwa hii ilikuwa kweli hali ya hiari; Kwa wale ambao ni wageni kwa kazi za ujinga na za ndani na huna uhakika ikiwa hii yote ni ya kusudi, angalia video kwenye YT na ujifikirie mwenyewe;
    Kwa mfano, inasisitizwa kila wakati ni mbaya kwa wamiliki wa duka kuwa biashara zao zimewashwa na kwamba kwa bima wanadhaminiwa kwa hili na kwamba hii inaweza kuwa na athari mbaya kwa uchumi nk nk Nilimshtua George Floyd; Kwa hivyo hapa Ufaransa mimi hupata matokeo ya utaftaji wa Ufaransa na ni wazi; Pia wanataka maasi hapa. Usiamini kuwa mtu huyo amekufa kweli, lakini unawezaje kuelezea hiyo kwa watu ambao wamechukua ukweli wa ugaidi na mapigo ya miaka michache iliyopita kama keki tamu? Hivi majuzi niliuliza washikaji wangu na marafiki wangu wanafikiria nini juu ya sherehe ya ufunguzi wa Michezo ya Olimpiki ya 2012. Hawakuwa na maoni yoyote; Tumehuzunika sana;

  5. Sanne aliandika:

    Kwa kweli, wakala sio Derek Chauvin hata kidogo, lakini kwa ukweli ni Bwana Benjamin Ray Hailey. Na pia kuna hadithi nyingi juu ya Bwana Floyd, alikuwa na tattoo kwenye kifua chake ambayo inasomeka: Ordo Ad Chao, kuagiza nje ya machafuko.
    Watu wale ambao wanawasha moto ni washirika wa Antifa na unaweza kudhani kuwa tunafadhiliwa. Kwa bahati nzuri, watu wengi wanajua hii.

  6. SandinG aliandika:

    Ndoto ya watuhumiwa wa kawaida imetimia, sasa tunapaswa kungojea kabla kabla ya kupeana suluhisho la kibinafsi la moshi.

  7. kitambaa aliandika:

    Kwa miaka nimefundisha kujilinda, miongoni mwa wengine, wafanyikazi wa usalama na maafisa wa polisi. Mbinu za kushikilia na kudhibiti pia ni sehemu ya hii.
    Baada ya kutazama video hizo mara kwa mara pamoja na mwenzake, hivi karibuni tulikata kauli kwamba mtu huyu hajafa. Angalau sio kwa sababu ya kukamatwa ambayo inaweza kuonekana kwenye video. Kwanza kabisa, mtu huyo yuko tumbo lake, na goti liko shingoni. Haijalishi ni shinikizo ngapi unaloweka, hauwezi kamwe kutoa nguvu nyingi kupitia shingo hata mahali pa umeme palipofungwa. Pili, ikiwa unaweza kupiga kelele, unaweza pia kupumua.
    Kitu pekee ambacho kinaweza kuwa mbaya sana ni kwamba unabandika artery kwa ubongo. Lakini basi angekuwa ameenda ndani ya nusu dakika na pia, kwa mfano, akabadilisha uso wake.
    Lakini hauoni ikigeuka na macho, rangi ya ngozi ni nzuri, bado ina hewa ya kutosha kuwasiliana, mbinu ya kudhibiti inaweza kuwa isiyo sawa, lakini hakika sio mbaya. Sio hivi.

  8. Jua aliandika:

    https://www.telegraaf.nl/nieuws/885208600/george-floyd-overleed-door-hart-en-longfalen-en-had-coronavirus

    Kwa kweli, George Floyd pia alikuwa na korona. Mantra ya corona imejumuishwa katika kila kitu. Baada ya yote, kila kitu lazima kiweke katika hali ya mtazamo wa corona.

    https://www.telegraaf.nl/nieuws/31171618/patient-moet-lang-wachten-1-2-miljoen-uitgestelde-verwijzingen

    Wagonjwa wanapaswa kusubiri muda mrefu hospitalini. Je! Wale madaktari wote hufanya nini basi. Sio wote walio maalum katika "virusi" vya corona? Wagonjwa wanaosubiri wamehesabiwa kama koroni ujao amekufa. Unashtaki wagonjwa au madaktari. Fanya malalamiko angalau moja. Usibaki kuwa mwoga tu kwa hofu. Kila wakati woga huo wa milele lakini watu bado wanaamini kuwa wako huru na wanaishi katika 'hali ya katiba'?

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu