Wakati wa mabadiliko makubwa na zamu kubwa: saini ombi

filed katika MAELEZO YA NEWS by juu ya 12 Mei 2020 22 Maoni

chanzo: thisfitsme.com

Mgogoro wa corona unatulazimisha kufikiria juu ya mabadiliko makubwa. Tayari nilitangaza baada ya wavuti yangu kushambuliwa na DDoS kwa nusu siku. Nilitoa taarifa isiyo na kifani nikisema: "Mpango wangu ni kuwasilisha mipango thabiti katika siku za usoni ili kudhoofisha na kuipindua serikali hii na mfumo wote."

Nilifanya kazi kwenye mpango huo kwa muda mrefu na niliwasilisha kwa wengi nyuma ya pazia. Ni mpango ambao ni juu ya demokrasia ya moja kwa moja, kupitia mfumo wa kupiga kura mtandaoni ambao umehifadhiwa kupitia teknolojia ya blockchain.

Ndio, kuna hatari kwa teknolojia, lakini hatari kubwa iko kwenye piramidi ya nguvu. Mfumo huo unahitaji kubatilishwa na kugeuzwa. Hii inawezekana tu ikiwa imepangwa vizuri. Nguvu haipaswi kwenda kwa msingi wa kati, lakini nguvu inapaswa kwenda kwa watu.

Tutafanya hivyo tofauti!

Tofauti kabisa! Na msaada wako unahitajika. Maswali machache kwanza:

  • Je! Unataka wewe au watoto wako kuishi katika gereza la dijiti?
  • Je! Unataka wewe au watoto wako kulazimishwa kwenye chanjo ambayo haujui ni nini isipokuwa kile "wataalam" wanakuambia?
  • Je! Unataka kusukuma kuwa mfumo wa kikomunisti unaotegemea serikali ambayo kila kitu kinaangaliwa kupitia Takwimu Kubwa?

Hapana? Sasa ni wakati wa kubadilisha mfumo kama tunavyojua! Wakati wa nchi huru na demokrasia ya moja kwa moja: njia mpya ya kuishi pamoja. Wakati wa kujiondoa baraza la mawaziri bandia na taji.

Demokrasia ya uwongo

Mfumo huo wa zamani ni wa msingi wa demokrasia ya sham, ambapo pepo wote katika vyama vya siasa wanaonekana kuwa wamepewa mafunzo ya kutumikia taji tu na kuwapa watu udanganyifu wa chaguo.

Wanatoa chaguo linalostahili kundi hilo kwa kila maoni na kila ladha katika jamii na kujadili kupitia utata dhahiri wa kutetea nguvu ile ile na ajenda nyuma ya pazia.

Upinzani, kushoto, kulia, huria, wote wanaapa utii kwa taji na majadiliano makali katika vyombo vya habari, majadiliano wakati wa uchaguzi; Wapo tu ili kuwafanya watu waamini kuwa sauti yao inasikika.

Demokrasia kama vile tumejua maisha yetu yote ni fupi. Tunaishi katika hypnosis ya pamoja, upofu wa pamoja.

Amini inaweza kufanywa tofauti

Kwa sababu tunaishi katika mfumo wa kijamii tangu ujana, hatujui bora zaidi. Ni hali yetu ambayo tunashikamana nayo.

"Tunahitaji serikali tu halafu demokrasia ndiyo aina bora. Iliyopangwa zaidi kati yetu, inafananisha zaidi mikataba na hiyo ni muhimu ”, tunafikiria.

"Halafu kila mtu hutumia lami sawa, tunayo usafiri mzuri wa umma, ushuru umepangwa vizuri na tunakuwa na uelekezaji mzuri katika nyanja zote za maisha yetu."

Kwa wengine, Kaizari amevaa nguo

Watu wengine hawaoni kabisa kuwa Kaizari hakuvaa nguo. Wanaamini kabisa mfumo kama tunavyoijua na wengi wanategemea na wanapenda kwa ukamilifu.

Ni wakati wa shida ya corona tu ambapo wengine wanaanza kuona kuwa polepole tunabadilishwa kuelekea mfumo wa kikomunisti wa kiteknolojia. Wengine wataona hii kama mapema muhimu; maendeleo ambayo yanaweza kutekelezwa kuzuia magonjwa ya siku za usoni na kuokoa mazingira.

Lakini je! Hiyo inahitaji idadi ya watu kuwekwa kwenye wavuti ya kudhibiti teknolojia au shida nyingi za ulimwengu ni matokeo ya matajiri wenye njaa ya nguvu wanaotengeneza pesa kutoka kwa dawa, mafuta, uzalishaji wa misa na kadhalika?

Taji, nyumba yetu ya kifalme

Nyumba yetu ya kifalme imecheza jukumu nzuri katika hii. Wanadaiwa nguvu na mtaji wao hasa kwa uchimbaji wa malighafi na mafuta. Halafu hatuzungumzi juu ya vitu vya giza kutoka zamani.

Na wanasiasa wanaapa utii kwa nani? Kwa 'taji'. Wanaapa utii kwa kizuizi cha umeme ambacho kinasaini sheria zote na ambao waamuzi, maafisa, wanasheria na polisi huapa utii. Hawafunge utii kwa watu, lakini kwa taji.

Taji hiyo inatawala na "neema ya Mungu". Hakuna mtu anayeweza kuonyesha neema ya Mungu na hivyo nguvu ni pua ya nta.

Ni mfumo wa imani ambao kila mtu katika jamii huwa katika hali, kwa sababu wazazi na babu na babu, familia na marafiki: Kila mtu ana hali ya uwongo mmoja na kwa hivyo hajui bora.

Kuhama kwa imani

Tunaweza kuendelea kutegemea mfumo uliopo, ambao unazidi kuweka katikati ikiwa tunaweza kutegemea kuwa tukichukua malipo wenyewe, tunaweza pia kupanga mambo vizuri. Hatuwezi kutupa rasilimali zote za kiufundi ambazo tumezoea mara moja, hatuwezi ghafla kuishi bila miundombinu na shirika. Tunaweza, hata hivyo, kubadili utawala wake na mistari ya kufanya uamuzi.

Serikali lazima iwe na wawakilishi wa kweli wa watu ambao huapa sio kwaaminifu kwa taji, lakini kwa ubinadamu. Binadamu lazima iwe na kusema moja kwa moja katika maamuzi. Je! Unaamini hiyo haiwezekani, kwa sababu watu wengi wana ujuzi mdogo sana wa vitu vingi tofauti? Hiyo ni hoja nzuri, lakini labda mambo mengi yanahitaji kurahisishwa.

Ikiwa watu hawataki kuongezeka kwa kiwango, basi hakutakuwa na ongezeko kwa kiwango. Ikiwa watu wanafikiria kuwa media inaanza kuonekana zaidi na propaganda, basi lazima ielekezwe. Ikiwa watu hawataki Udhibiti, hakutakuwa na udhibiti. Na kadhalika, na kadhalika.

Kubadilishwa kwa muundo wa nguvu

Lakini kila kitu huanza na kugeuza mistari ya nguvu. Lazima watembee kwa watu badala ya taji. Lazima wakimbilie kwa mwanadamu; kwa ubinadamu. Magavana waliochaguliwa moja kwa moja na watu lazima wachaguliwe na kura za moja kwa moja na wanaapa utii kwa watu. Pia majaji wote, watumishi wa umma, polisi, wanajeshi, mawakili, n.k. Yote lazima ifunge utii kwa watu na yote yanaweza kupinduliwa na idadi kubwa.

Demokrasia ya moja kwa moja

Demokrasia ya moja kwa moja inaweza kufanywa na teknolojia. Teknolojia ya blockchain inaweza kuhakikisha kuwa unaweza kuruhusu sauti ya watu kuongea vibaya na bila kudharauliwa. Je! Hiyo sio maoni ya kushangaza kidogo? Je! Kunaweza kuwa na msaada kwa hii? Unaposikia kwamba Elon Musk anaipendelea, mara ghafla unasikika masikio yako?

Upigaji kura kutoka 'wingu'

Yeyote anayetaka kupiga kura anaweza kushiriki katika mchakato wa kufanya maamuzi kuhusu idhini ya sheria na sheria, na ana tarehe ya kumalizika. Upigaji kura hufanywa kupitia kompyuta yako au simu iliyounganishwa na aina ya kitambulisho. Kwanza kabisa, tunapaswa kufikiria upya orodha nzima ya sheria ambazo sasa ziko: 'inaweza kukaa' au 'lazima iende'. Ndio, kurahisisha na kurahisisha badala ya ugumu wa leo wa pamba.

Pro na con's

Hii pia inamaanisha kwamba tunapaswa kushikamana na anuwai kubwa kwa mfumo kulinganishwa. Baada ya yote, tunapaswa kutaka kuondoa nguvu za watu kama Bill Gates. Marekebisho sawa ya nguvu yanaweza pia kuchukua mahali hapo.

Con's

Con ni rahisi kuorodhesha. Kwa kweli tunapaswa kupunguza teknolojia na data kubwa na ndivyo tunaweza kulisha mfumo huo.

Je! Sio Elon Musk ndiye anayetaka kunyongwa ubongo wetu kwenye wingu na kuiunganisha kwa AI. Je! Milango ya Muswada haikuomba paten 2020-060606 ili kuifanya ubongo wetu kuwa block katika blockchain? Ndio, lakini tunaweza kupiga kura hiyo. Tunaweza kupunguza teknolojia na kuhitaji watengenezaji wa AI wasipe AI bure.

Wengi wanaweza kupata ugumu wa kuweka kila sheria au uamuzi mbele ya watu. Halafu watu wangekuwa na kazi ya siku juu ya maamuzi hayo yote na mwishowe watakuwa hawajali. Walakini, inaweza pia kumaanisha kuwa wakurugenzi wanathaminiwa au kuhukumiwa kwa unyenyekevu na wepesi badala ya mawasiliano ya pamba ambayo sasa tunatumiwa kutoka kwao. Kwa hivyo wanalazimika kutoa kazi rahisi na wazi na kwa hivyo tunahitaji aina tofauti za madereva.

Kinachoonekana kuwa hasi inapaswa kusababisha mabadiliko mazuri: kanuni huenda kutoka kwa kiwango hadi ubora.

Faida

Faida ni kwamba tunaweza kuweka breki kwenye kuongeza na kuainisha na kutoka kwa ugumu hadi unyenyekevu. Pro nyingine ni kwamba tunapata wawakilishi wa watu halisi badala ya watu wanaowakilisha kwa siri pesa kubwa na taji. Uwakilishi wa watu lazima tena uwe maana halisi ya neno hilo.

Ndio jinsi unavyofanya

Tunaanza kwa kukataa mfumo usio katiba ambao tuko ndani sasa. Haina ukweli inakwenda kinyume na haki za msingi za ubinadamu.

Katiba hiyo imesainiwa na taji, na sheria pia zimesainiwa na taji. Katika mzozo wa corona, tumeona kuwa serikali mara nyingi hupuuza katiba na hutengeneza haraka sheria mpya zinazopitiliza katiba hiyo. Tunahitaji kurudi kwenye kanuni ya haki za kimsingi badala ya kanuni za sheria. Kwa msingi wa haki hiyo ya msingi, kila mtu ana haki sawa. Ndio maana demokrasia ya moja kwa moja ndio suluhisho.

Hatua ya 1

  • Hatua ya 1 ndio mfumo wa zamani unaotegemea taji na kukataa kuonekana kwa demokrasia. Hiyo inamaanisha kuchukua msimamo ambao mamlaka tunadhani yupo sio ya Katiba. Hakuna neema ya Mungu na lazima kuwe na kiapo cha utii kwa watu.
  • Hii inamaanisha kuwa tunaweza kukataa adhabu, udhibiti na adhabu na msimamo:
  • "Hakuna mtu anayo mamlaka juu yangu kwa sababu kanuni na sheria ni alama ya taji. Taji hiyo ni ya msingi wa neema ya Mungu. Taasisi zote kama vile mahakama, mamlaka ya ushuru, ukaguzi, nk, kuapa utii kwa taji. Majaji wote, wanasiasa, jeshi, polisi na kadhalika kuapa utii kwa taji hilo. Hawana mamlaka juu yetu. "
  • Kwa hivyo hatua ya 1 ni kukataa mamlaka yoyote, kukataa faini na adhabu na kukataa dhima ya ushuru. Lazima tuache mfumo wa zamani.
  • Ukifika kortini, unaweza kumwonyesha jaji kuwa anaapa utii kwa taji (neema ya Mungu) na kwa hivyo hana mamlaka juu yako. Unaweza kuashiria sheria inayotolewa na taji (neema ya Mungu). Uko huru kwenda.

Hatua ya 2

  • Tunaunda mfumo mpya, kwa kutoa ombi ambalo limesainiwa na watu wengi iwezekanavyo hapa kwenye tovuti. Ombi hilo linatumwa kwa serikali isiyofaa na taji na inasema kwamba lazima wajiuzulu.
  • Tunaacha kutazama Televisheni, kusikiliza vyombo vya habari na wanasiasa, na tunagundua kuwa media ya kijamii pia ni kifaa mikononi mwa wasiojibika.
  • Tunakataa nguvu za serikali za mitaa, serikali ya kitaifa na Brussels na kuanza kutoka mwanzo.
  • Wizara zinaweza kuendelea kuwapo na zinahitaji tu kuchapisha ripoti juu ya usimamizi wao wa kifedha. Viongozi wa wizara hizi lazima waapa kiapo kwa utii kwa watu na mara moja kuanza kukagua hatua na sheria za kuzuia uhuru.
  • Wizara ya Fedha lazima ionyeshe kwa kugusa kitu chochote kwenye sufuria ya ushuru na ni deni ngapi limepatikana.
  • Deni hizo lazima zikataliwa na kuweka sifuri. Sisi hubadilika mara moja kwa bitcoin na kuiruhusu euro na dola. Uwezo na ushawishi wa Benki Kuu ya Ulaya na benki zingine lazima pia zipite. Waliichapisha pesa bila mahali na kwamba mfumo wa pesa wa pesa haujafungwa.
  • "Deni la kitaifa lazima litakataliwa mara moja na liweke zero."
  • Wananchi wanapewa fursa ya kufungua akaunti ya bitcoin kwa wiki 1 na Wizara ya Fedha mara moja inaweka kila mtu na kiasi cha 1 bitcoin.
  • Bitcoin hutoa chanjo. Hakuna pesa zaidi, lakini sarafu mpya iliyofunikwa, ambapo bitcoin ndio "kiwango cha dhahabu" kipya.
  • Kila mtu hupata mapato ya msingi. Hii ni sawa na mfumo wa kikomunisti ambao sasa unashughulikiwa na serikali, lakini kwa sababu safu ya madaraka inaelekea kwa watu na demokrasia ya moja kwa moja imewekwa, hatari ya serikali ya jumla inapunguzwa.
  • Wauzaji na kampuni hupewa mwezi wa kufunga mfumo ambao unaruhusu malipo ya bitcoin, lakini mara moja ukubali shughuli za moja kwa moja za bitcoin kama njia ya malipo.

Hatua ya 3

  • Idara ya Mambo ya Ndani inapewa mwezi 1 wa kuanzisha mfumo wa kupiga kura wa moja kwa moja wa blockchain, ambayo inaruhusu umma kuwasilisha sheria kwa watu kwa kukataliwa au kukaguliwa.
  • DigiD inaweza kutumika kupiga kura, lakini uainishaji zaidi kupitia utambuzi wa usoni au cheti cha chanjo cha dijiti kinaweza kupitishwa tu na umma.
  • Sheria zote zilizopo mara moja ni batili. Tutatoa kipindi cha kumaliza wakati. Waandikishaji, majaji, jeshi, polisi na mahakama mara moja wanasimamisha shughuli zao.

Hatua ya 4

  • Wizara ya Mambo ya ndani lazima pia iwasilishe mfumo wa kupiga kura wa blockchain ndani ya mwezi, ambao watu wanaweza kuteua wawakilishi wao wenyewe mara moja.
  • Kutakuwa na mwakilishi 1 aliyechaguliwa kwa kila wizara na mwakilishi huyo aliyechaguliwa anaweza kuchaguliwa kwa kura nyingi kutoka kwa mfumo wa kupiga kura.

Hatua ya 5

  • Viongozi hawa wapya wanapaswa kuanza mara moja na kuripoti kila wiki kwa watu kupitia mawasiliano ya moja kwa moja kwenye YouTube au media nyingine za kijamii.
  • Mara moja hufanya muhtasari wa idadi ya sheria na kuhakikisha kwamba sasa na idadi ya sheria imekataliwa na muhtasari kwa idadi ambayo ni ya juu ya hamsini kwa kila wizara.
  • Sheria mpya za msingi zinawasilishwa kwa watu kama 'sheria za jamii' mpya kupitia sheria na muhtasari wa maneno 1000.
  • Watu wanaweza kupitisha, kukataa au kurudisha hizi 'sheria za jamii' kupitia mfumo wa kupiga kura wa blockchain kwa kukaguliwa.

Hatua ya 6

  • Vyombo vya habari lazima kuacha mara moja kutangaza habari na mipango ya majadiliano. Lazima kuwe na wakati jumla wa media hadi wawakilishi wa watu wapya wasasishe mfumo wote.
  • Kwa hivyo lazima waangalie kwa karibu mfumo mzima wa media na magazeti yote, na pia kuhakikisha kuwa watu wanafanyishwa kazi badala ya utaratibu wa zamani uliowekwa.

* maelezo ya chini

Kuzima dhima ya ushuru ni ya muda mfupi tu. Ni kusimamishwa. Je! Makumi ya mabilioni ya watu kutoka kwa wale wote wanaotakiwa kusaidia idadi ya watu kutoka wakati wa shida ya korona hutoka wapi? Pesa hizo zimechapishwa nje ya mahali. Mfumo mzima wa kifedha umetokana na pesa za fiat (hazifunikwa na kitu chochote cha kiwili na kilichochapishwa chini).

Kwa kweli, kubofya dhima ya ushuru sio ya mwisho. Ni ya muda mfupi, hadi wawakilishi wa watu wapya (ambao kwa kweli wanawakilisha watu) wamewekwa kwenye wizara na mfumo mzima unaweza kusafishwa na kuweka upya.

Mwisho wa ushuru kwa hivyo hautakuwa wa mwisho, lakini mfumo unahitaji kusafishwa kutoka kwa mabilioni ambayo hutiririka kuelekea EU na kuelekea ECB.

Utekelezaji

Je! Tutawezaje kuitumia? Hiyo inaanza na ombi la wazi, ambalo unaweza kujielezea kuwa unataka kuwa mabadiliko. Tunaweza kusema juu ya fahamu na kuamka, lakini mabadiliko ya pekee hutoka kwa hatua. Soma vidokezo kutoka kwa ombi hapa na kisha upiga kura yako. Kwa pamoja tu tunaweza kufanya mabadiliko na kwamba yote yanaanza na juhudi zetu wenyewe.

Na ombi hili tunatangaza:

  1. Kwamba taji haina nguvu
  2. Kwamba serikali inapaswa kuweka majukumu yake mara moja
  3. Kwamba sheria na kanuni zote ni batili na zinarekebishwa mara moja
  4. Kwamba utekelezaji wote unasimamishwa mara moja
  5. Makusanyo ya ushuru yanasimamishwa mara moja
  6. Kwamba faini ni batili na makusanyo yamesimamishwa
  7. Kwamba polisi, mahakama, jeshi, majaji, watekelezaji, wakaguzi na wafanyikazi wote wa serikali lazima waapa utii kwa watu
  8. Kwamba deni la taifa ni batili
  9. Kwamba madai ya mkopo ya ECB na wadai wengine ni sawa
  10. Kwamba kutakuwa na demokrasia ya moja kwa moja (kama vile imeelezwa hapa)

Na ombi hili tunadai:

  1. Kukomesha mara moja kwa shughuli za mfalme, malkia, wanachama wa chumba cha kwanza na cha pili na wanachama wa baraza la mawaziri
  2. Maendeleo ya moja kwa moja - na utoaji ndani ya mwezi 1 - wa mfumo wa kupiga kura wa blockchain na Wizara ya Fedha, ambao wawakilishi wapya wanaweza kuchaguliwa (mwakilishi mmoja kwa kila wizara, kuteuliwa na kupiga kura kupitia mfumo wa kupiga kura wa blockchain)
  3. Kwamba Wizara ya Fedha inaweka kiasi cha 1 bitcoin ndani ya Uholanzi ndani ya wiki 1
  4. Kesi ya umma ya taji na wanasiasa kupitia mfumo wa kupiga kura wa blockchain, pamoja na upeo na yaliyomo katika sentensi

Kwa hivyo nenda kwenye wavuti mpya sasa, saini ombi na / au uwe mwanachama:

demokrasia moja kwa moja sasa

Tags: , , , , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (22)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. XanderN aliandika:

    Ninaona hii kama dhana ya lengo la mwisho kufafanuliwa zaidi, sio kitu cha kutekelezwa mara moja. Machafuko yamehakikishwa, ikiwa utafanya hivi. Wacha ushuru? Mara moja kuweka wafanyikazi wa umma milioni nje ya kazi, miradi kadhaa ambayo mamia ya maelfu ya watu wanafanya kazi watakuja kusimama, ndege kubwa ya mtaji itaanza (isipokuwa ulimwengu wote utashiriki mara moja), nk.

    Mabadiliko ya hatua kwa hatua inaonekana kwangu yanafanikiwa. Kwanza utalazimika kubadili kabisa utoaji wa habari, yaani. Media. Ikiwa watu watapaswa kuamua juu ya kila kitu, lazima uhakikishe wanapata hadithi ya uaminifu juu ya faida na hasara za kila uamuzi. Lakini kwa kweli ninaogopa asili ya kibinadamu, ambayo ni tofauti kabisa na mabadiliko ya kila aina, na ni nyeti sana ya emo. Kwa hivyo unaweza kuwa na hakika kwamba ikiwa, kwa mfano, barabara mpya inapaswa kujengwa mahali pengine, na wanapata watu mbele ya kamera ambao wanalalamika kuwa barabara hii iko karibu na nyumba zao, au kupitia kipande cha msitu, 90 kati ya 100 watu watapiga kura KULIPA.

    Na hivyo itakuwa na miradi mingi, nadhani. Ninaogopa kwamba basi sio mengi yatatoka ardhini kwa mara nyingine, na kwa kweli utaishia kwenye mfumo wa kikomunisti wa kawaida ambao utafanana sana na Umoja wa Soviet, umeongezewa na teknolojia ya hali ya juu. Sidhani hiyo ni ulimwengu bora wa kuishi ndani.

    Nadhani, kama wewe, kwamba mfumo wa sasa umekuwa na wakati wake mzuri, na umepuuzwa na ufisadi, upendeleo na kila aina ya vikundi vya kushawishi ambavyo vimepewa nguvu nyingi mno. Familia ya Kifalme iko katika hali yoyote ya zamani (ingawa wmb bado inaweza kubaki kama aina ya 'huduma' ya Uholanzi-Uendelezaji au -Folklore au kitu, lakini huvutwa kwa nguvu zote). Kwa hivyo lazima iwe tofauti, lakini kueneza kwamba nje katika miaka kama 10 au zaidi, ambayo nadhani ni haraka sana, kutokana na maelewano makubwa ambayo yanapaswa kuchukua nafasi. Mtu, watu, lazima awe na uwezo wa kukabiliana na hiyo kisaikolojia.

    • Martin Vrijland aliandika:

      Kwa kuwa wazi: Dhima ya ushuru ni ya muda mfupi tu.

      Je! Makumi ya mabilionea hutoka ghafla kutoka kwa lazima lazima kusaidia watu kutoka kwa moto wakati wa mzozo wa corona?

      Pesa hizo zimechapishwa nje ya mahali. Mfumo mzima wa kifedha unategemea pesa za pesa (hazifunikwa na kitu chochote cha kimwili na kilichochapishwa chini)

      Kwa kweli, kubofya dhima ya ushuru sio ya mwisho. Ndio maana pia inasema 'kusimamishwa'. Ni ya muda mfupi, hadi wawakilishi wa watu wapya (ambao kwa kweli wanawakilisha watu) wamewekwa kwenye wizara na mfumo wote unaweza kusafishwa na kuweka upya.

      Mwisho wa dhima ya ushuru kwa hivyo hautakuwa ya mwisho, lakini italazimika kusafishwa kutoka kwa mabilioni ya mtiririko kuelekea EU na kuelekea ECB.

      Fikiria tena.

    • Martin Vrijland aliandika:

      Na kuwa mkweli, siamini katika mabadiliko ya hatua kwa hatua. Inaweza yote kuwa makubwa na lazima ifanyike haraka sana. Jambo muhimu katika hii ni kwamba mistari za nguvu lazima zibadilishwe kutoka juu hadi chini. Lazima watu wawe na sema moja kwa moja na mfumo lazima uwe umechangiwa sana. Kurahisisha ni ufunguo.

      • SalmonInClick aliandika:

        Martin, ikiwa naelewa kwa usahihi unaelezea muundo unaoofanana ambao de facto unasimamisha katiba iliyopo "Kwa jina la Watu". Kwa hivyo hii inamaanisha kukomesha utawala wa kikatiba, ambao unawakilishwa na kinachojulikana kama "demokrasia" ya bunge. Kwa hivyo Jamhuri…

        Kweli nimewahi kudhani ni mfumo wa kushangaza uliojaa utata. Wakati wa masomo ya Sayansi ya Jamii kwenye Gymnasium, walimu walilazimika kujibu swali rahisi "Je! Kunawezaje kuwa na demokrasia ikiwa (viongozi) wa serikali wataapa utii kwa taji?" Ambapo ningeweza kutafuta barabara kuu ya ukumbi .. kidogo imebadilika kwa heshima hiyo.

  2. Marcos aliandika:

    Kampuni hizo pia zitalazimika kushiriki katika mapinduzi kama haya na haswa katika sekta ya fedha. Hapa pia tunaweza kurudi kwenye mfumo ambao wafadhili na wamiliki wa sera wanakuwa wamiliki. Upigaji kura kwa mfano mafao, sera ya mishahara na maswala mengine muhimu kwa hiyo inaweza kufanywa kupitia blockchain. Baada ya hayo, Sekta zingine zinaweza kubadilishwa. Moja ya shida zilizopo za wakati huu ni ukweli kwamba mataifa makubwa huamua sera ya serikali. Nadhani hii inapaswa kusuluhishwa tayari katika hatua ya 1.

  3. guppy aliandika:

    Suluhisho lako ni suluhisho nzuri na teknolojia za sasa. Lakini ninajiuliza sana ikiwa enzi hii ya kiteknolojia itadumu kwa muda mrefu. Tayari tumeona utabiri wa kwanza. Ulimwengu utahakikisha kuwa kila kitu kimewekwa tena. Waasherati wa Elon wataacha kufanya kazi, mtandao utashuka, watu watalazimika kurudi kwenye misingi. Egoism haitaishi katika hali za juu.

    Tayari tuko katika hatua ambayo tunatambua hali hiyo. Tunalaumu wengine lakini tunalipa wenyewe. Sote tuna mifumo ya kufanya kazi ya Microsoft kwenye kompyuta zetu. Sote tunalipa ushuru unaofadhili Willy, Rutte na vita.

    Tunapaswa tu kukiri hatia na tupate suluhisho kama wewe jinsi tunaweza kufanya upya vitu wenyewe.

    Uko sawa, ni juu yetu. Kusudi la uwepo wetu ni kupata kufanya kazi sisi wenyewe. Kuwa na furaha na kushukuru na wewe na roho yako na roho yako itawale ego yako.

    Ikiwa hautajitathmini, mtu mwingine atafanya hivyo!

  4. Kamera 2 aliandika:

    Haiwezi kusaidia lakini kukubaliana
    lakini tutachukua nani?

    Haziendi kwa hiari na kwa karatasi A4 iliyojaa ombi?
    Squires ya Crown lazima kwanza ujue, ole, ndio
    vinginevyo ni mapinduzi tu?

    • Martin Vrijland aliandika:

      Jambo la kufurahisha ni kwamba watu wangependa mapinduzi, lakini hawaamini tunapaswa kuwa mapinduzi sisi wenyewe.
      Unaweza kutekeleza hili kwa kuanzisha mfano wa demokrasia moja kwa moja. Hiyo inamaanisha lazima lazima ujitende.
      Tunalalamika na kusema kwamba hawafanyi chochote katika The Hague. Tunalalamika na maoni kama: "Vyama vya upinzani viko wapi!"
      Mabadiliko ya kweli tu yanaweza na inapaswa kuja kwa kuamsha mwenyewe. Hiyo inageuka kuwa hatua mbali sana kwa wengi.
      Tunataka kusoma mbaya juu ya kufuli, mbaya juu ya chanjo na mbaya juu ya Bill Gates, lakini kujiamilisha ghafla ni hatua mbali sana.

  5. Martin Vrijland aliandika:

    Ni muhimu kuelewa kanuni ya msingi ya pesa iliyohifadhiwa. Una pesa isiyohifadhiwa ambayo imechapishwa bila kikomo na haijafunuliwa (kama ilivyo wakati wa shida) na kwa hivyo husababisha mfumuko wa bei (pia huitwa 'pesa za fiat') au una pesa ambayo imeunganishwa na kiwango, kama dhahabu au mafuta. Kiwango cha mafuta cha OPEC kimepungua, na bei ya mafuta inakuwa hasi. Kiwango cha dhahabu kilitolewa miaka iliyopita. Bitcoin inaonekana kuwa kiwango kipya.

    Kwa mara nyingine tena kuna hatari ya kuorodheshwa, kuunganishwa na AI, lakini kwa mchakato ambao unaonekana kuwa karibu kuwa hauwezi kabisa kumaliza, unaweza kubadilisha piramidi ya nguvu.

    Hapa kuna maelezo ya jinsi "kiwango cha dhahabu" kama hicho hufanya kazi:

    • Martin Vrijland aliandika:

      "Fedha ya Fiat" au "pesa fiduciary" ni pesa ambayo haipati thamani yake kutoka kwa nyenzo ambayo imetengenezwa (dhamira ya ndani kama sarafu za dhahabu na fedha), lakini kutokana na ujasiri kwamba inaweza kutumika kununua bidhaa na huduma. Thamani ya majina kwa hivyo sio msingi wa uzito fulani na yaliyomo ya chuma cha thamani, lakini kwa ujasiri ambao watendaji wa uchumi huweka katika thamani ya sarafu.

      Kwa wakati huu wa mzozo wa corona, pesa za pesa zinapotea haraka. Hiyo ni hali isiyoweza kudumu.

      • Jua aliandika:

        Kuna mwingiliano wa moja kwa moja kati ya pesa na nguvu. Bila jeshi la Merika na uwezo wa kuamua vita, dola isingekuwa na thamani kubwa. Na kwa kweli utayari wa jeshi la Amerika, askari, kudumisha kizuizi cha Amerika kwa dola.

  6. guppy aliandika:

    https://usdebtclock.org/

    Angalia chini kulia saa ngapi dhahabu, fedha na fedha zimeuzwa (kwenye karatasi). Hii inamaanisha kuwa, kwa mfano, watu 173 wanadai oz 1 ya fedha, 172 wamenunua hewa. Thamani ya fedha katika Amerika ni $ 2615, thamani ya dola ni 👻

  7. Bass Ruigrok aliandika:

    http://historyreviewed.best/index.php/video-audio-the-greatest-secret-of-all-nazi-economics/

    Kwa nini WW2,
    Ujamaa wa Kitaifa uliunda mfumo wa bure wa kifedha ambao ulimaliza deni la umma na kuwatenga mabenki….
    Kwa hivyo uwongo usiokoma juu ya Ujamaa wa Kitaifa wa Kijerumani.

    Fikiria ni hasira gani itakayokuwa wakati watu watatambua kuwa mfumo mzuri zaidi umeharibiwa na wale wanaoitwa wahasiriwa.
    Hapo juu na chini, nzuri ni mbaya, mhalifu ni mwathirika.

    Jambo hilo hilo Ghadaffi na Saddam Hussein walijaribu kufanya ...

  8. Baadaye aliandika:

    Kipande cha Martin.

    Swali ni, na zaidi ya yote, ni jinsi gani utapata polisi na wanajeshi. Unapaswa kuipata na hii. Sijawahi kuelewa kwanini utamuua mtu kama askari. Katika vita ambayo haujui sababu halisi ya vita hiyo. Kwa amri ya na chini ya udanganyifu wa uwongo wa.

    Bado ninaweza kukubaliana na polisi, lakini hata sio wakubwa wako watakuambia uchukue maandamano. Mimi katika nchi yoyote.

    Zaidi ya hayo, kile nilifikiria, na umefunua pia. Jensen freemason tu. Kwa hivyo 1 kati yao, naiangalia kwa raha wakati wa kula. Lakini mtu huyo sio kweli haishiki katika hadithi yake. Endelea tu kuhisi huruma juu ya Trump.
    Halafu hadithi ya hiyo Hakuna Sinema hairuhusu jina lake katika athari za watu. Na kwamba lazima uandike Jansen au Jensen hapo yeye ni 33. Hiyo imemalizika, na pia ni mjinga tu. Jensen anasemekana kuzuiwa na GS. Lakini mpe Jensen 33 kama mfano. Na yeye huchukua vikosi vyote katika mtego wake. Pia video iliyofutwa na maoni kama 180.000, soma nambari ya Masonic 9. Na ishara zote hizo za mikono sio bure. Inatisha mvulana hivyo Etc nk Mkali na huonekana haraka kutoka kwako.

  9. Kuchambua aliandika:

    wanaweza kuweka neema hiyo ya Mungu mahali pasipo jua. Inabaki ukumbi wa michezo kwa watu wasiojua ..

    • Marcos aliandika:

      Kama tu Malkia alisitisha Bunge la Uingereza mnamo Agosti 2019, ambalo liliuzwa na wanahabari kama Boris Johson aliyeuliza ruhusa kutoka kwa malkia. Walakini, katika katiba ya Uingereza, Mfalme ana (huru) mamlaka wakati Mfalme anashauriwa na baraza la umma.

      • Kuchambua aliandika:

        "Sheria ya kawaida" derivative ya watu wa kawaida (mamafuckers), malkia yuko juu ya sheria na idd katika udhibiti wa Jumuiya ya Madola (Canada, Australia, NZ nk). Kama vile Madurodam bado ni kifalme cha kikatiba na ukumbi wa michezo wa wabunge (wakiongea groin).

    • Kwa nini unataka kujua hili? aliandika:

      Sinema nzuri na inayofurahisha sana. Shujaa ambaye karibu anatangaza kile ambacho kimekuwa kwenye wavuti hii kwa miaka. Karibu kabisa, kwa sababu inahitaji tena "nguvu kubwa" kubadilika.

      Mwanamke huyu anaweza kuwa na dhamira nzuri zaidi, lakini kwa bahati mbaya hotuba yake ya kihemko haibadilika chochote katika taasisi ambayo alitoa hotuba hii.

      Kama Martin anaelezea, mabadiliko ya kweli hutoka ndani. Ikiwa hotuba ya mwanamke huyu inatoka kwake mwenyewe, basi yeye ni mzuri kwa uwakilishi wa waziri ndani ya mfumo mpya ulioelezewa hapo juu

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu