Biocomputer ya kibinadamu na avatars ambazo Google inataka kujenga

filed katika PHILOSOPHICAL by juu ya 21 Aprili 2015 34 Maoni

adminWasomaji waaminifu wa martinvrijland.nl sasa unajua jina Ray Kurzweil. Ray ni 1 ya watu wa juu wa Google, ambao wanahusika na mradi wa Google-X. Ray Kurzweil anaelezea katika mengi yake kwenye YouTube kupata maonyesho ni mipango gani ya Google. Nimeandika juu yake mara kadhaa, lakini kwa ufahamu wako inaweza kuwa muhimu kufafanua mara nyingine tena kwa nini mipango ya Google ni muhimu na labda hatari. Sio kwamba nataka kuhamasisha wewe, kwa sababu roho ya mtu aliyeamka na fahamu haipaswi kuogopa kitu chochote.

Ukweli rahisi kwamba mfumo wa uendeshaji wa smartphones wengi leo una jina "Android" unatakiwa tuangalie mipango ya muda mrefu ya Google. Baada ya yote, neno 'android' lina maana ya 'nusu mtu nusu kompyuta'. Ikiwa utajiingiza ndani ya teknolojia ya nano, utagundua kuwa teknolojia hii inafanya vigezo kubwa vya mageuzi. Sio kwamba ninaamini nadharia ya mageuzi, lakini neno la mageuzi yenyewe linamaanisha kwamba kuna 'maendeleo'. Kumbuka kwamba, kwa sababu baadaye katika makala hii nitakuuliza kama tunaweza kusema kweli 'maendeleo' au 'ongezeko la utumwa wa nafsi'. Mageuzi ambayo teknolojia ya nano huleta juu imeonyeshwa vizuri katika Transcendence ya filamu. Kwa kweli, ina maana kwamba ukweli halisi kabisa unaweza kuundwa na teknolojia ya nano. Teknolojia ya nano tayari imefanya iwezekanavyo kujenga upya DNA ya binadamu. Kwa kweli, sisi tu ni hatua ndogo mbali na kujenga tena kiini cha shina ambako kanuni zote za kibinadamu ya kibinadamu (kama mimi kutaja mwili wetu kwa urahisi) imefungwa. Teknolojia ya Nano inafanya uwezekano wa kujenga upya kila atomi au molekuli. Hiyo inafungua ulimwengu wa uwezekano wa ukomo.

Kwa wengi, dhana ya 'nanoteknolojia' haijulikani kabisa au kitu ambacho huwafanya watu kufikiri juu ya mambo kama nguo za microfibre au mavazi ya maji yaliyotupa. Nanoteknolojia ni teknolojia ambayo inafanya iwezekanavyo kuiga kila kitu kwenye kiwango cha molekuli. Na kwa kila kitu tunaweza pia kusema juu ya kila kitu kweli. Mwili wa kibinadamu ni kimsingi kunakiliwa na nanoteknolojia, kwa sababu DNA ya binadamu inaweza kuzalishwa tena. Je, unadhani kwamba abracadabra au inaonekana kuwa haiwezekani, kisha uangalie video hii ya YouTube ya mpango wa vijana, ambayo inafafanuliwa kwa ufupi. Kwa kuhesabu DNA hiyo ina maana kwamba unaweza kufanya viumbe hai kutoka nanoteknolojia. Unahisije kwamba inaonekana? Kwa hiyo viumbe hivyo ni hai, lakini msingi wao unatengenezwa kwa synthetically. Kwa hivyo, mgawanyiko wa kiini huwezekana kwa seli inayojengwa kwa msingi wa DNA ya synthetic. Ndio maana katika video chini ya kiungo hapo juu ya kijana kutoka chuo kikuu cha Eindhoven anaelezea jinsi wanaweza kurejesha mstari wa taya.

Yote inakwenda zaidi. Teknolojia ya Nano pia inafanya uwezekano wa kutibu magonjwa kama kansa. Sababu ambayo hii haifanyii ni labda inayoonyeshwa bora katika filamu ya Elysium. Kwa kweli ni hila sawa. Ikiwa kuna shida mahali fulani na majibu yanafuata (kifo kote ulimwenguni kote), ufumbuzi huweka nguvu nyingi mikononi mwa mtu anayeweza kufikia suluhisho hili. Ikiwa hilo linageuka kuwa darasa la wasomi wa tawala, basi darasa hilo la utawala wa elitist linaweza kuvutia nguvu nyingi na suluhisho hilo. 'Tatizo, Majibu, Suluhisho'ni maadili ambayo daima na kila mahali yanatumika. Suluhisho la saratani katika mikono ya kampuni kama Google, kwa hiyo inaweka nguvu nyingi mikononi mwa Google. "Unasema nini sasa? Suluhisho la saratani katika mikono ya Google?"Ndiyo, Google imekuwa ngumi-kina katika nanoteknolojia kwa miaka. Kwa kweli, ni lengo la Google la kujenga upya mwili wa binadamu na kufanya maboresho ili watu wa 2045 wawe milele. Ray Kurzweil - mtu wa juu wa Google - anaeleza kuwa sinema hii nje. Google hiyo ina moja mradi ulianza ambapo 175 inapakua kikaratasi maktaba yote ya maumbile ya mwili wao. Google kwa kweli ina ramani ya kazi zote za mwili wa binadamu ili uweze kuzipangia kwa nanoteknolojia. Kwa kufanya hivyo, lazima tukumbuke daima kwamba kampuni kubwa zitaleta shughuli zao kwa ulimwengu wa nje kama muhimu na muhimu kwa sababu ya matumizi ya matibabu ya baadaye. Kwa maendeleo haya yote, Google imeanzisha maabara ya siri na jina Googel X. Bila shaka, hakuna kampuni inayohusika na maendeleo hayo yatasema mapema kuwa kansa inaweza kuponywa. Nyuma ya pazia moja ni zaidi kuliko inavyoonyeshwa katika ujumbe wa masoko. Unapata tu wakati unaposikia watu wao wa juu wanazungumza kwa wakati unaofaa. Inaashiria kwamba mamia ya maelfu ya watu sasa wanafafanuliwa na kansa bila ya lazima. Hebu Google X tayari imesema kwamba kuna kidonge huja na nanoparticles ambazo zinaweza kugundua ugonjwa wowote na zinaweza kupitisha taarifa zilizokusanywa kuhusu ugonjwa huo kwa mpokeaji amevaa karibu na mkono. Suluhisho linaachwa nyuma kwa muda. 'Tatizo, Majibu, Suluhisho'na kwamba'Suluhisho'huja tu wakati mfano wa mapato unafadhiliwa.

Kansa ya nanoteknolojia inaweza kuponywa na wanadamu wanaume Michio Kaku en ray Kurzweil ilitangazwa waziwazi. Sehemu kubwa ya wakazi hujua tu ujumbe wa masoko wa mara kwa mara kutoka kwa makampuni kama Google na si vigumu kutazama kile Mkurugenzi Mtendaji anachosema hapa na pale. Kwa kuwa unasoma makala hii, unagundua kwamba 'kuangalia kidogo zaidi' ni muhimu. Lazima pia uwe tayari kufanya jumps yako mwenyewe au kutetea falsafa na sio tu kuamini kile unachotafuta kwa ajili ya masoko na vyombo vya habari.

Lakini ninaenda hatua moja zaidi. Magonjwa hayo yanaweza kuponywa siku za usoni ni nzuri sana. Ray Kurzweil alidai (tazama hapa) hata hivyo, miaka kadhaa iliyopita kwamba ubinadamu katika 2045 hautakufa. Anasema pia kwamba tunaweza kuwa na 'avatar' yetu wenyewe. Huenda unajua neno la mwisho kutoka kwenye blogi, ambapo unaweza kufanya picha yako na watoto wako kujua kutoka kwenye michezo ya mtandaoni kama 'moviestarplanet', ambapo wanaweza kuunda puppet yao wenyewe. Ndani ya mchezo huo wao kutambua, kama ilivyokuwa, na doll hiyo. Katika 2045 sisi ni mbali sana kwamba avatars hizi ni kweli maisha. Unapaswa kufikiria hali kama ilivyoonyeshwa kwenye filamu 'Avatar'. Hii pia ni matokeo ya teknolojia ya nano. Kwa kweli, wakati huo Google ina uwezo wa kuzaliana mwili wako wote. Kwa kweli makosa tayari yameandaliwa kutoka kwa DNA yetu. Hiyo ina maana kwamba hatuwezi kupata magonjwa kama kansa na mchakato wa uzeeka pia utatayarishwa nje ya DNA yetu. Angalau hiyo ni lengo na Google inaamini kabisa kwamba hii itafanya kazi. Halafu tunakuja katika hali ambayo hufanya ahadi za kidini za 'uzima wa milele' iwezekanavyo. Nini hatupaswi kuacha, hata hivyo, ni kwamba mwili wa mwanadamu unaweza kuwa usio na uzima na tunaweza kufanya nakala za mwili wetu (kulingana na Ray Kurzweil), lakini mwili una uhai. Tunaweza pia kujenga ulimwengu wa digital ambao hauwezi tena kuwa tofauti na ukweli. Hapa pia tunaweza kuishi digital kama tulivyokuwa kweli halisi. Kulingana na Ray Kurzweil, maana ya tofauti kati ya kutoweka halisi na ya kawaida. Swali, hata hivyo, ni kama maisha ni ndani yake avatar au ndani ukweli wa digital iwezekanavyo bila msukumo. Na ni nini msukumo huo?

Nadhani hiyo ndiyo swali ambalo Ray Kurzweil anaweza kupigana na wengi. Yeye anajitahidi kujenga upya ubongo wa kibinadamu, lakini sio kwamba ubongo huu umeanzishwa tu na roho? Je, wataalam katika uwanja wa uzoefu karibu na mauti hutufundisha nini? Je! Sio kwamba watu wamekuwa wamekufa kabisa na kwamba inazuia watu kutoka kurudi? Je! Hadithi sijifunza kwamba watu hawa mara nyingi wanajua hasa kilichotokea, kwa sababu wao walipotoka nje ya miili yao, kama ilivyokuwa? Je, kunakili au kurejesha mwili wa mwanadamu na kujenga upya ubongo kwa msaada wa teknolojia ya nano haipuuzii swali hili: "Chanzo cha uzima cha mwili wa binadamu ni nini?"Tuna nini kuhusu avatar ikiwa haijatilishwa? Au Je, Google inafikiri kwamba tunaweza kupakia nafsi yetu kwa avatari hizi? Lakini sio kweli kwamba mtu anayefahamu 'upload' hii anakuwa bwana wa roho? Fikiria kwamba sisi kweli tunaunganishwa na mtandao na miaka ya 3 na ubongo wetu - kama mtu wa juu wa Google tayari alidai katika 2013 - na fikiria kwamba tunaweza kuwasiliana kutoka kwa ubongo kwenye ubongo, je, sio kwamba wale wanaoendesha internet pia wana uwezo juu ya mawasiliano hayo? Na ikiwa tuliunganishwa na avatar yetu kutoka kwa ubongo kwenye ubongo, ni kwamba kutosha au nafsi inapaswa kupakiwa, kama ilivyokuwa? Je! Roho hiyo, kwa mfano, inaweza kuwa katika miili kadhaa mara moja? kwa kifupi, katika yako ya sasa 'mwili wa binadamu-biocomputer'na ndani yako'avatar"wakati huo huo? Tuseme kwamba roho inaweza kweli kupakiwa kwenye miili mingine (yaani nakala zako za nano-tech mwenyewe), je! Hiyo haifanyi mtu ambaye anaweza kudhibiti mtandao wako?

Ninahitaji kukubali kura nyingi za falsafa, lakini ninafanya hivyo kwa uangalifu. Nataka kukufanya uelewe kitu fulani. Fikiria kwamba nafsi yetu tayari imewekwa kwenye kompyuta yetu ya sasa ya bio; katika mwili wetu wa sasa. Je, sio kuwa uwezekano, kutokana na maendeleo ambayo Google ina mawazo? Je, sio kweli kwamba hali halisi ni sawa? Je, ni uvumi kwamba CERN wa Uswisi inalenga kufungua vidole kwa hali nyingine, labda si ajabu kama walidhani? Je! Nafsi ya binadamu tayari iko katika bio-avatar? Je, asili ya nafsi yetu haipatikani popote pengine? Inaweza iwezekanavyo kwamba roho ya mwanadamu inaweza kuwa katika hali halisi kwa wakati mmoja? Inawezekana kuwa tunaweza kuwa na kuingiliwa kwa kiasi na nyumba yetu ya awali ya nafsi? Je! Sio nafsi tu imefungwa katika aina ya mtandao wa Google, ambapo Ray Kurzweil na washirika ni bosi? Je! Hiyo ndiyo labda Saturn tumri? Inawezekana kwamba roho yetu haiwezi kurudi kwenye chanzo cha asili na kuhifadhiwa katika tumbo la Saturn? Ninakuhimiza kufanya fikra hiyo. Swali la kama uharibifu wa mwili wa mwanadamu - na uwezekano wa kujenga avatari - ni maendeleo au mageuzi, kwa hiyo ni muhimu. Je! Hiyo ni maendeleo au ni njia ya kuweka nafsi ya kibinadamu kabisa ndani ya tumbo la Saturn?

Tags: , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (34)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Tora-Freeman aliandika:

    Je! Matumizi ya kuwa "mgonjwa" ni nini? Ina maana au sio? Na kwa nini mtu ana mgonjwa? Hawataki kuiangalia kwenye ngazi ya chini? Kwa kweli, kila kitu wanaohusishwa na mapato, masomo hawana kujifunza, unaweza tu kufanya hivyo na kupata unataka nini, kwa sababu kila kitu ni tiba ya ada, biashara kila furaha, na wewe kujua nini? Baada ya muda, tunaweza kulia, sisi ni "Mungu" kwa sababu tuliweza kuiga uumbaji na kujenga hali halisi ambayo inahusisha udanganyifu wa milele, tuna kusukuma Muumba kutoka kiti chake cha enzi, tumevunja na sisi ni kwenda kuiba kama wezi , habari tutakayotumia kuwa miungu, ni nani tuliyo na deni? Hata hivyo hakuna Mungu, kuna tooch suala la mageuzi, vizuri basi, tunaweza kufanya kitu chochote tunataka, kwa sababu tuna uwezo wa kufanya hivyo, ndiyo tunaweza, hiyo ni mabadiliko. Nini bure, mipango hiyo ni kuharibiwa na itafufuka kwa muda na "watu" ambayo kutishia mipango hii. Kile wanachoita maendeleo kweli uharibifu kwa makusudi, kuharibu viumbe wa Muumba na kwa ufumbuzi kwa kuwa kuweka kiburi yao overzadigbare na kiburi, Sisi ni MIUNGU, hakuna nafsi, hakuna M-ngu, uyakinifu kila huko ni, na kile kinachoitwa wonderland kiroho, sisi kujenga wenyewe kwa njia ya masimulizi, bandia mzuri, lakini nani anajali, tutakuwa msalaba hatima ya mtu, upunguzaji mpango wa Mungu, tutakuwa kusimama dhidi Mwanga Angels, na vita dhidi yao, kwa sababu dunia ni yetu, sisi ni mungu, hiyo ni mpango mzima wa Freemasonry na mashirika kuhusiana na kiti cha enzi ya Mungu wa Biblia ya Kiebrania kutoka kiti cha enzi, ambayo ni maalumu, akili, nafsi? kwamba tu inasimama kwa njia ambayo Hitler pia alisema, hiyo ni laana ya kutenda kwa dhamiri njema, maadili ni laana, kuwa mwaminifu ni mzigo.

    • Tora-Freeman aliandika:

      watu daima swiped na kuibiwa vitabu wao kukataa na kusema kuangalia nini tuna zuliwa, nini sisi kuwa na mawazo, wao kujaribu kuwashawishi watu materialistic na udanganyifu wao, "kuamini" kwa usahihi bullshit kwamba sauti hiyo kisayansi, wao ni waigaji, hakuna zaidi, wao ni wezi na wauaji, ni nini kinachoweza kusoma katika vitabu hivyo na watu hao? Nini incredibly kujifunza chuki shit watu ni, lakini ujuzi wao sisi materialize katika neema yetu na watu sisi ni kwenda kutokomeza kwamba kusimama katika njia yetu, jinsi watu bado inaweza kuwepo baada maelfu ya miaka, jinsi gani ? Pamoja na desturi zao kimaadili na kama mbali na hayo, sisi kukumbatia falsafa ya Crowley, uzima wa milele iwezekanavyo na kufanya chochote tunataka, tutakuwa na uwezo wa kuponya kila kitu, unaweza, hakuna Mungu na hatuna wajibu hatia, shukrani, ni nini? Katika jamii yetu (hasa wazungu) na "maadili" kuangalia kupigwa na elimu yetu "mageuzi", wewe tumbili na kutenda kama tumbili, wewe ni furaha, sisi ni furaha, kupata fedha, na wakati huo huo, sisi koekeloeren katika daftari zao wao ni wenye akili sana, lakini ujuzi huo ni wa kwetu, na tunawaua, tunataka kuondokana na watu wanaohusishwa na vitabu hivi.

  2. Tora-Freeman aliandika:

    Kutoa "watu" ujuzi unaowafikia, lakini takwimu ambazo wanataka kuishi kama pepo, msiwape ujuzi, kutishia maisha na ambayo itaonekana kuwa kweli, mnaiona kutoka kwao, sio watu. Wao ni baridi sana na wasio na ujinga, wasiwapa maarifa, hakuna DNA, hakuna chochote, huna uhusiano wowote na takwimu hizo, mbaya, hawana heshima kwa maisha. Maisha ya kutishia maisha.

  3. Jon aliandika:

    Sasa sisi ni kuathiriwa na wanasaikolojia, psychotherapists na mameneja kitabia utafiti, karibu kila mtu anajua kwamba mtu anaweza kuwa na kutoroka tabia wakati wanakabiliwa na kitu ambacho anahofia kama ambalo halimpendezi.

    Vile vinaweza pia kuonekana: watu ambao wanakabiliwa na mapambano magumu.

    Mwelekeo mmoja na mwenendo mwingine haukusema wala kwa tabia au kwa hekima ya mwanadamu.

    Wote wawili watakuwa zaidi uwezekano wa kuwa na nafasi kati ya tabia mbaya; hata hivyo, jamii yetu imebadilishwa na tabia hizi na kupanga mifumo mbalimbali, au vita, kuruhusu watu kama hao kujificha au kujiruhusu wenyewe kufutwa.

    Baada ya yote, inabakia kuwa ukweli kwamba watu wengi hawapendi kuona ukweli, yaani ukweli.

    Iwapo hii hutokea katika maisha ya kibinafsi au ulimwenguni, hali halisi ni hofu, kwa sababu nyumba takatifu, au kuonekana, hutolewa.

    Hakuna mwanadamu ambaye anaweza kuendelea kuonyesha ukweli mkali, kwa sababu kuna huruma au busara mara nyingi.

    Kwa mfano, tuna hatua kwa hatua katika jumuiya ya kitivo, ambapo ukweli ni kupotosha na wivu.

    makundi ya kidini, sayansi, mahusiano ya kijamii, familia na hivyo kwa raha imewekwa kwenye fluwelen- kubusu kuonekana kuwa wao hivyo hofu Ukweli kabisa na upepo baridi ya disillusionment kuwa wao ni mazoea ya nonsensical na wakati mwingine kinyume cha sheria kunufaika kujikinga.

    Je, sio mateso ya kimapenzi, wauaji wa kidini na wa kisiasa na feuds za familia waliotoka kutokana na hali hizi za sham, na kutokuelewana kwa roho kubwa kweli?

    Kutoka kwa hali hizi, syndromes ya ajabu zaidi huendelea, wote wa akili na kimwili, na uharibifu usioweza kutokea kwa wale waliohusika.

    Kuonekana ni laini na inaonekana kuwa hauna maana.

    Hakuna mtu anayezingatia roho, viumbe, roho ya wale wanaohusika, ambao wanakabiliwa na muonekano huu, kwa sababu upanuzi wao, hata maisha yao, unatishiwa na hilo.

    Soul, akili au mwili haziii msingi afya zao, ustawi wao juu ya ukweli.

    Wao ni kuweka, katika ukamilifu wao wote wa kimuundo, kwa ukweli, sheria za asili na cosmos.

    Ukweli kwamba ni sehemu tu, au tuseme, haijatambui, kwa sababu huishi hatari ya kujitetea binafsi au kikundi cha kikundi cha watu na watu.

    Wale ambao hutumikia ukweli au ukweli lazima daima hofu maisha yao au maangamizo yao ya kijamii.

    Wanaweka tishio kwa makundi makubwa ya wasaidizi wa kujitegemea. Hatuhitaji hata kujiuliza hapa: ni kweli au wapi ni kweli?

    Kuona ukweli kamili au ukweli ni wa busara tu au ujuzi, lakini kila mmoja wetu hukabiliwa mara kwa mara na bits ya ukweli au kweli, ambayo kwa kawaida tunapata wasiwasi.

    Kwa kweli, hali halisi haijawa na kweli tu inayoonekana, pia kuna upande usioonekana, ambao wachache tu wanaweza kuona.

    Ni upande usioonekana unaoita ukweli unaoonekana kwa ufunuo.

    Chukua falsafa: inategemea nadharia, ambazo haziwezi kuwa na uhakika na ukweli.

    Kwa upande mwingine, sayansi inategemea karibu pekee ukweli wa nje ambayo hauwezi kufikiriwa.

    Kuunganisha nadharia na ukweli ni lengo la watafiti wengi, lakini moja haifaniki wakati mtu hajui uhusiano kati ya dunia ya uaminifu na ulimwengu unaoonekana.

    Mtu hawezi kamwe kukataa asiyeonekana na kutambua inayoonekana, ili kufikia ukweli. Kinyume chake, pia haiwezekani.

    Ndiyo sababu unakutana na vifaa vya habari, mashahidi wa wataalam, na waandishi wa habari, wasomi wa jamii.

    Wote wawili ni sehemu na hawana kukutana ikiwa wanaendelea maoni yao.

    Wote huvaa hisia zinazowazunguka.

    Kwa kawaida wao ni adui wa kila mmoja.

    Ukweli ni wa nguzo tatu: kupewa, ushahidi na ushahidi au ukweli. Ni msingi wa jiometri, mojawapo ya sayansi saba takatifu.

    Kila mtu anatembea na aliyopewa mkononi mwake, anataka kuthibitisha hili na anadhani wana ushahidi.

    Jiometri hapa inalinganisha na hesabu, nadharia ya namba.

    Mmoja ana 1, aliyopewa, mara nyingi moja ana uthibitisho wa madai, 3, lakini unawezaje kuungana hizi mbili?

    Kwa 2.

    Wale wawili, ambao huwafufua wasiwasi, wawili, ambao huenda kwa siri na hawatambui mara chache.

    Unaweza pia kutumia data hii ya msingi kwa hali ya sasa ya kijamii.

    Sisi wote tunajua yaliyopewa: uchafuzi wa mazingira; sisi sote tunaona ushahidi au maoni yake kama ushahidi: magonjwa au wagonjwa ambao hutoka kutokana na uchafuzi huu.

    Lakini sasa lazima "kuthibitisha" ujio, uhusiano kati ya uchafuzi wa mazingira na magonjwa au ugonjwa kutoka uchafuzi wa mazingira na ugonjwa misitu mfano., Kati ya uchafuzi wa mazingira na mihuri mgonjwa au wagonjwa wa saratani kwa udongo madai machafu.

    Sifa zote za sayansi, na waandamanaji wa maandamano na wasiostahili, wanapiga bomba juu ya hili.

    Wawili, "kuthibitisha", wanapaswa kuchukuliwa nje ya maeneo yake ya kujificha na hivyo kuanguka nyumba takatifu, na ukweli au ukweli umefunuliwa.

    Nani atapiga bomba ndani ya henhouse?

    Ni wale tu ambao wanasema nguvu ndani yake wanaweza kumudu hii, kwa sababu utatu wa jiometri ya kijiometri lazima ufanyike vizuri. Mtu lazima ajue sheria yake ili kuweza kushinda au kufanikiwa.

    Hiyo ndivyo ilivyokwenda shule na jiometri na ndio jinsi itakavyoenda katika jamii. Baada ya yote, nini kinachotokea kwa njia kubwa pia kinachotokea katika maisha yetu wenyewe: kutokuwepo ndani, ugonjwa wetu, maisha yetu ya amri ni kupewa.

    Ni nini ndani ya us, kucheza katika mawazo yetu na hisia, siri, ili kuthibitisha kuwa sisi kukataa ushahidi tunaona kwa kweli, kwamba sisi kutishia kuangamia.

    Je, ni uhusiano gani kati ya ukweli huu na kutoridhika wetu kwa mfano?

    Uonekano gani unatukodisha sisi kudumisha hali hii, ambayo tutapungua?

    Viumbe wetu, nafsi yetu ni waathirika hapa.

    Hali ni ziada.

    Hali ni watumishi wetu, ingawa sisi mara nyingi tunawainua kwa mabwana.

    Karibu kila mtu sasa anafanya kazi kwenye kazi kubwa ya jiometri: kuleta mazingira kwa hitimisho la mafanikio, na bado tumekuwa katika hali hii ya dharura kwa sababu tumekataa msingi wa Somo Takatifu Saba.

    Jiometri, kama Pythagoras anasema, ni ya kwanza, dhamira ya msingi ya Wote, ambayo tunapaswa kuishi.

    Lakini ikiwa tunatumia vitu vidogo, katika maisha yetu wenyewe, kwa mtazamo wetu wenyewe kwa uzima, unawezaje kutarajia tufanye vizuri sana?

    Licha ya filosofi zote, sayansi na dini, idadi kubwa ya wanadamu inashirikiana na matengenezo ya kibinadamu yasiyo ya msingi juu ya msingi wa uwongo.

    Na sasa tunaweza kusema: sisi wote tunajua kwamba tayari.

    Hapana, hatujui hilo, kwa sababu tunapitia na hilo binafsi. Sisi ni kukwama kwa kuonekana, kwa ukweli ngumu. kusafisha, lakini nadharia zisizo wazi na bado tunaomba kwamba, licha ya kila kitu, itakuwa vizuri tena.

    Vizuri haifanyi kazi tena!

    Msingi umevunjika. Na nini sasa?

    Kuona ukweli, hawakimbizi tena na kuanza kuokoa kutoka msingi. Unafanyaje hivi?

    Kwa kuanzia kwa miniature: kwamba kile ambacho hakitutendei vizuri, kimwili na / au kiakili, kimeshuka. Hiyo inatupatia kutoka kwenye ndoto yetu, hivyo: kuwa halisi, kubadilisha hali, kuvunja mahusiano mabaya, kuvunja njia za uharibifu.

    Mtu anayeweza kuogopa hali yake anawezaje kusimama kwa mazingira, mfano.

    Hebu tuwe waaminifu: sisi sote tunaogopa mwisho wa mfano umeme, mwisho wa faraja yetu, anasa yetu, ambayo tunafurahi.

    Ndiyo sababu tunatafuta udhuru, kiroho na kimwili.

    Tunapenda kusema: Sio kosa yetu. Ni kosa la viwanda vingi au vya serikali na katika maisha yetu madogo tunayosema: ni kosa la wazazi wetu, rafiki yetu, hali.

    Lakini hiyo ni kweli: ikiwa tunakataa kushiriki katika mradi, mradi haufanikiwa; ikiwa tunakataa kununua bidhaa itakuwa kuondolewa kutoka soko.

    Je! Sisi, kwa pamoja, tumejenga jamii kwa njia ya mahitaji yetu inayoitwa kuonekana?

    Mahitaji yanatokana na tamaduni, kimwili na kiakili.

    Kinachojulikana "shimo kwenye soko" huundwa na sisi wenyewe.

    Hakuna pengo katika soko, kijamii, kimwili, kiroho, ikiwa tunapaswa kuzingatia msingi sahihi.

    Roho hupatia picha kamilifu au za kimungu, zilizopatikana katika vitabu, kwa asili, katika muziki, kwa mfano, na nafsi hujitegemea na hisia za kuridhisha, vivyo hivyo katika masomo yaliyotajwa hapo awali, na pia katika mawasiliano binafsi, na mwili hutumia bidhaa za asili, za uaminifu, rahisi.

    Baada ya yote, dini haipaswi kupangwa, kwa kuwa kwa kufanya hili hutumia kuonekana. Baada ya yote, picha kamili hazipaswi kupigwa na viongozi wao au kusainiwa na wahusika wa rangi ya comic kama vipande vya comic, kama vile sahani kinachoitwa sahani.

    Baada ya yote, chakula cha asili haipaswi kuundwa, kusafishwa, ladha imeongezeka na rangi imetengenezwa na viwanda vingi.

    Ni mtu wa sham, mchezaji, mwanadamu asiye na kawaida wa pindo ambaye anatamani mambo yote haya.

    Takwimu ambazo hazina tupu ndani, hazijui ambapo hujifungua kimwili na kiakili, na hivyo inakuwa "shimo kwenye soko", ambalo vikundi vya dini, kila aina ya lynes na -gogen na wafanyabiashara wenye manufaa wanaruka.

    Hakuna haja ya kitu chochote tunapokuwa na amani yetu ya ndani au utimilifu wetu wa ndani.

    Na ukamilifu huo au ukamilifu, sisi hutafuta kila wakati ikiwa sisi ni waaminifu na sisi wenyewe, dhidi ya hali yetu. Ndege ni "mashimo katika soko", kupigana dhidi ya maadui wanadai kuwa "mashimo katika soko", huzuni kubwa kwa mazingira yetu ya wagonjwa, kwa mfano, ni kuvunja sana juu ya kuongezeka kwa gari ya gigantic tamaa.

    Lakini ni kuchelewa sana.

    Akaumega ni ndogo, upumbavu ni nguvu sana.

    Na ujinga na uchoyo ni sawa.

    Mtu asiye na pumbavu ni mpumbavu; mtu aliyekimbia ni mpumbavu; mtu mgumu ni mpumbavu.

    Ujinga ambao hauhusiani na ujuzi wa kujifunza.

    Ni ujinga wa kiroho na ujinga wa kiroho.

    Wavivu haoni kibinadamu kilichorahisisha nyuma ya mti wa maua ya maua, kwa mfano, wala msukumo mkali katika nyuki inayotafuta asali, wala uaminifu mkubwa katika maua yaliyofunuliwa jua.

    Wavivu hawaoni re-ligio, umoja kati ya cosmos na uumbaji.

    Ni tena kinachojulikana "datomometri". Dhamana kati ya chanzo cha cosmic na uumbaji.

    Na nani anataka "kuthibitisha"?

    Kuna moja ni busy kwa hiyo kwa ajili ya maisha.

    Uthibitisho ni maua ambayo yanajitokeza yenyewe, maua ya apple ambayo hupuka na kuangaza, nyuki inayoharakisha maua hadi maua.

    Na data hizi zote pamoja hufanya maabara makubwa, ambayo mtu hupata uponyaji wa kimwili na wa akili.

    Lakini mtu huyu hataki uponyaji wake pale, anaiangalia kwenye viwanda vya kemikali au vinginevyo katika vyumba vilivyofichwa na takwimu zisizo wazi.

    Je, sio ujinga?

    Cosmos, ukweli kwamba ukopo tangu mwanzo wa ulimwengu, husaidia, huponya, hutosheleza kupitia utatu wa msingi na ndani yake utatu wetu: akili, nafsi na mwili hupata kuridhika.

    Kwa nini hii haifai wengi?

    Kwa sababu utatu wao wenyewe haupo au hauwezi kuwepo na utafutaji wao unapotoshwa, disharmonious.

    Kwa nini watu wengi huepuka urahisi na kutafuta utata. Kwa sababu wamejifunza kwamba unyenyekevu hauna kulipa na kwa sababu hulipa vizuri na ina zaidi ya kuangaza. Je, hii ndivyo?

    Je, maonyesho ya kujifunza yaliyo safi, yanayothibitisha zaidi, yanayothibitisha zaidi kuliko nishati ya mwanzi ambao hujitokeza baada ya dhoruba?

    Je! Hii inaelezea zaidi, yenye kuhakikishia, kuliko sauti ya mto mkondo, ambao haujajibika kwa ziwa zake?

    Maumbile ya asili ni daima hayakujadiliwa, haijulikani na hayatoshi.

    Mara nyingi mtu anajaribu na kufanikiwa katika kuharibu vyanzo hivi vya amani.

    Je! Sio mantiki, basi, kwamba anasema maafa juu yake mwenyewe?

    Wokovu, uponyaji, kubakwa, maafa, uharibifu huitwa.

    Hii inajenga "shimo kwenye soko": mtu anataka kuponywa, kuponywa, kutakaswa, na wasaidizi wa uongo wanakimbilia kujaza pengo hili.

    Je, hatuwezi kuona hii karibu na sisi sasa?

    Hakuna tena ndege.

    Kusimama kwenye barricade ni busara zaidi.

    Lakini kwa hiyo unapaswa kuwa na nguvu ndani.

    Vile vilivyopunguzwa vimeharibiwa kwa sababu "wanahitaji" na wale ambao wana mahitaji ni hatari na inayoharibika.

    Kwa kweli, mtu anaweza kujiokoa mwenyewe. Katika hali zote: kiroho, kimwili, kijamii.

    Ni gharama tu juhudi!

    Sisi sio sheria, hatujui uwezo wetu kwa sababu hakuwa na changamoto.

    Kabla ya changamoto ilikuja, makundi yaliyopangwa, viwanda, wanaoitwa wisaidizi na -ao na waliopata nao walipotea.

    Sasa kwamba mazingira yetu yanakufa na kufa, mtu huyo anasubiri changamoto mpya, ya zamani.

    Ni nani atakayekubali?

    Sio kukimbia kwa ukweli!

    Yeyote anayekimbia wadogo, pia hukimbia.

    Lakini wakati mwingine mtu anahitaji changamoto, somo ngumu kuamka.

    Na inaonekana kama imefikia hiyo kwa sisi sote.

    Wengi waamke wakati kwa kuweka msingi mpya, ili umoja wa zamani: uumbaji wa ulimwengu - mtu atarudi!

    • Tora-Freeman aliandika:

      Naam amesema, kumtambua sana na wanataka kazi ahueni ni si kazi rahisi, moja discovers kwamba mara nyingi dhidi ya wimbi itakuwa na kusafiri katika mfumo wa kujitegemea uharibifu, je tena kuwa hatma yetu kwa bora, sisi hasa lazima kuanza na sisi wenyewe, ujasiri wa kuchukua jukumu tu kuangalia wenyewe na kuthubutu kufanya, vinginevyo sisi kuendelea ndege (kwa wakati huu ya ajabu na uharibifu) hali halisi ya externalizing na insatiably kufyonzwa katika uyakinifu kusababisha , bado kuwa jeshi.

      Na mimi kuona hasa katika uasi Kiislamu, ni lazima njia za kinidhamu, na nadhani kuwa nidhamu kwa muda ili itakuwa na kuwa watu wa kutosha kuliko hivyo tu, kiburi yao karibu unyama na uzembe (kuchochewa na njaa kushibishwa na hutegemea matamanio na uharibifu sana na malengo) lazima kuitwa ili, ecomonie inaweza kwa kiasi kikubwa kuanguka kwamba kuundwa kunstamatige Bubbles irreparably inaweza kupasuka, hivyo ni wakati wa magumu bado njiani Western udanganyifu kwa matumaini kwamba mgumu ukweli, masomo yao watajifunza.

      • Zeroti Hero aliandika:

        Na ndio jinsi unavyoongozwa na NWO. Kwa kufikiri kwamba Magharibi ndiye mwenye dhambi peke yake. Nitajirudia tena: Magharibi ya Sayuni ni ujenzi wa propaganda. Watu wanaogopa kwa makusudi, angalia tu aina gani ya adhabu na giza kuna kwenye vyombo vya habari. Kwa hiyo, wanapotoa suluhisho la BRICS / New Age NWO, watu wataikubali kwa silaha za wazi na kuwa mtumwa. Uchumi utakuwa pigo kubwa, lakini hadithi ya kuanguka kwa kiuchumi ni pale ili kukuogopeni. Same na hadithi ya kupelekwa. Kumbuka, hii haina maana kwamba itakuwa nzuri kidogo tu, lakini sio kudhibitiwa machafu ya machafuko yasiyodhibiti. Ni maonyesho yote. Angalia ujuzi wako wa maandiko ya dini ni nzuri na nzuri, lakini huna chochote kwa sababu Uislam, Ukristo, Ukristo, nk ni vikwazo vya nyara bila uhalali wowote wa urithi. Majadiliano juu ya anti-Krismasi na kadhalika ni kupoteza muda kwa sababu waandishi wa habari wanasonga kila kitu kutoka juu. Usiwe kipofu na uondoe vitu vyenye vitu ambavyo vinatumia nguvu zako tu. Sijui ikiwa ni mimi, lakini watu wengine wanahusishwa na hisia zao za (COMPLETE) Magharibi ambazo hawawezi kuona wazi na kutambua kuwa ni bait rahisi na kubadili mbinu. Wao kujenga shinikizo kwa njia ya shida katika magharibi na kisha wakati fulani (Grexit mfano) wao ipakuliwe na ni ulimwengu super furaha mpaka wao ni tegemezi na hawawezi kutoroka utawala wa mechi (ndiyo hatimaye inakuja baada kizazi kipya cha kifo cha nje). Kwa hiyo ukweli usio mkali unayozungumzia utaja, lakini si kwa njia unafikiri.

        • Tora-Freeman aliandika:

          Nimekuwa kuhusu charade zima, I inahusu idadi ya watu katika nchi za Magharibi, idiots dosiele ambao kufanya kila kitu kuwa na kumtumikia mabaya kama inazalisha fedha, napenda, kama ningekuwa mtu ingekuwa na mtihani juu ya mawazo yake na naona kwamba yeye atakuja kwa uovu, basi mimi nadhani mwenyewe, ah wewe ni huru sana, nitawapata wewe, ni nani wapotevu, basi hawana dhamiri, au ni kila mtu wasiokuwa waaminifu, mimi mara nyingi kuonekana hapa, kwa kweli chuki kuwa waaminifu, mimi kuwatambua kwa haraka sana, kuna daima imekuwa kwa ajili yangu kali ya mzio kama mimi kutishia kufanya na aina hiyo ya watu Mimi si lazima kuwa na watu hao katika jirani.

          • Tora-Freeman aliandika:

            Napendelea kushughulikia ISIS takwimu, na hivyo n mamboleo kutoka Magharibi, najua kwamba si nzuri, lakini ni kazi yangu, kuna pia hakuna dhana dunia mpya ili dunia mpya ili huleta uharibifu tu ni mchezo wajanja sana, unajua ambapo kwamba ni nia ya kutokomeza idiots, si tu umma tulivu, lakini takwimu kama uti wa mgongo-kula rushwa wanasiasa idiot ambao ni kila mahali kwa spawn kwa, kusafisha biashara kabla ni maana yake, broom kwa njia hiyo, napenda kupata chuki, unataka madawa ya kulevya, kukopa fedha dhidi ya riba, kuruka watu wako mwenyewe 1? Cunt mawazo, inafanya kuwa nzuri kuja uso, jinsi watu kama ni katika kila mmoja, ambayo ni kuwa na maana utaratibu mpya wa dunia, kuona nini anatoa watu, nini mawazo yao, nini kusimama kwa, kwa bahati mbaya kwa wale watu, 80% tukuta! Fuck wewe !!

        • Tora-Freeman aliandika:

          Baada ya ukweli halisi wa mwamba, kuna hatimaye amani, najua hakika, watu wazuri tu watabaki duniani, 100% hakika mimi niko.

          • Zeroti Hero aliandika:

            Kutoa kwako na kutukana kunifanya nadhani unatumia athari ili uonyeshe maumivu yako. Unaandika maandiko yako kwa kiasi kikubwa, kwa sababu ina eneo la kawaida. Nzuri ikiwa unaweza kuona kwa njia ya show ya puppet, lakini kwa njia hii kidogo kuchukua kwa uzito. Wengi kwa kiasi kikubwa hawana indoctrinated, brainwashed, sumu, nk nk Si ajabu kwamba wao kuwa kama kondoo. Je, ninawashtaki? Labda. Je! Ina maana? Usifikiri hivyo. Wengi wa "kikundi" ni kile ninachokiita marafiki, familia na wenzangu. Kama Martin anasema unaweza kuboresha zaidi kuliko kumeza na mchezo huu.

          • Tora-Freeman aliandika:

            Unaweza kufikiri kwamba. Mimi tayari kumruhusu Martin kujua kwamba unayoandika na kufikiria sasa, najua ZerotheHero tayari. Ninafahamu kwamba watu wengi wana sumu ya ect, lakini najua kutokana na uzoefu kwamba kuna watu wengi wasiojali kuhusu mambo ya mapambo.

            Lakini ni kweli, nifanya vizuri kuacha tena tovuti hii kwa maoni, angalau mara kwa mara, nilikuwa nimepanga tayari na nimesema Martin juu yake na sababu, kwa hiyo hakuna shida ZerotheHero .

          • Tora-Freeman aliandika:

            Unaweza kufikiri kwamba. I Martin tayari alitangaza (tazama kuangalia yangu ni kweli maarufu na si kuwa na kukubaliwa) muda mfupi uliopita kuhusu matokeo ya uchunguzi wako katika maoni yangu, Najua tayari ZerotheHero ninaweza kuwa fanatic sana, na nimeona ukweli kwamba nina uzoefu na watu nia ya yoyote mapambo au uongo au la, natumaini unajua kwamba unaweza kuelewa kwa kiasi fulani, ambayo haina maana kwamba ni lazima kupata leseni ya rant na kukemea, ni kweli, hiyo ni kweli, sababu zangu za dhati. Ninafahamu kuwa watu wengi wana sumu na wasiipenda, nilikuwa 1, nilivutiwa nayo, na nimeamua kwa makusudi kutotwa sumu hiyo tena maana pana ya neno. Lakini Najua kutokana na uzoefu, kwamba ni watu wengi sana, hakuna riba mapambo au sumu ni ECT ECT, na siwezi nao 1 mlango, na wale mara nyingi watu ambao si hivyo kwa karibu fanya maadili.

            Lakini ni kweli, ninafanya vizuri kutoa tena tovuti hii kwa maoni, angalau mara kwa mara, nilikuwa nimepanga tayari na nimemwambia Martin kuhusu wakati huo nyuma na kwa nini, na hivyo hakuna tatizo Zeroti Hero.

          • Zeroti Hero aliandika:

            @ Freeman, kwa ajili yangu huna budi kufunga mdomo wako. Ni zaidi ya uchunguzi ambao ninakupa. Mimi pia sifurahi na "hali", lakini ni jinsi ilivyo. Kwa kuongeza, nashangaa kama uwezo wako wa kweli unatoka kwa njia hiyo na unatumia nishati yako kwa njia muhimu. Naona watu wengi wakiandika maandiko yote kuhusu unabii wa Kikristo, utabiri wa Kiislam na unabii wa Kiyahudi. Kisha mimi mara nyingi nadhani chochote, lakini ninaona mfano. Je, wote ni unabii wa muda wa mwisho na ambao wana faida kutoka kwa mtazamo huo? Unapowasikia, wote wanasema mwelekeo huo. Hiyo ina maana kwa mtazamo wangu kwamba inaashiria kuja kwa dini na kuondokana na harakati za ukatili (jihadism, Zionism, necon Christian) na kuja kwa New Age. Umoja wa maadili, kiroho na kiuchumi ...

          • Tora-Freeman aliandika:

            @ZerotiHero,

            Ndiyo, ndivyo wanavyo na akili, ndiyo, ili kuongozwa na harakati zote za kidini na falsafa / kiroho kwa njia ya falsafa ya umri mpya kama ya maisha na maadili ambayo watatokana na kufanana, ndiyo kwa mfano, Theosophy yenyewe ni ngumu, kwa sababu ni kuchangia kwa amani kote, hivyo tofauti lazima kutoweka na nini kushoto ni nini harakati zote za kushiriki, na kisha kuleta kwamba denominator kati 1 pamoja, na kwamba ni Luciferian itikadi wao ni vizuri juu ya njia, na lazima, kwa maoni yao, pia nafasi nje falsafa ya Crowley, kitu chochote huenda, kupata yao zaidi na kujaribu zaidi kupitia propaganda na akili kudhibiti, mlango wa mtu na mawazo kama wanataka mfano kwa picha zao. Kwa hiyo wanafanya kazi ya kuvunja vitu kwa njia ya kudhibitiwa, na pia hutumia na, bila ya unabii wengi, kusaidia na kuimarisha ajenda yao.

            Sijui kabisa kwamba umejaribu kunishughulikia kidogo juu ya jitter yangu, sijivunia kutosha kupuuza jambo hilo, kwa hakika kwamba umenielezea mimi, na tangu sasa nihitaji tu kuzingatia. kushika. Mimi pia kutambua kwamba ningeweza kujisikia chini kwa upole.

  4. Tora-Freeman aliandika:

    Je, ni vizuri kwamba kuna "Uislamu" waasi, vizuri sana, hata kuepuka mpango huo katika bud, mpango wa Mungu utafanikiwa, na hiyo pia itatokea, kufuta mipango ya Order ya Lucifer katika bud, kwamba mipango yao ya bure inaweza kushindwa kupitia kuingilia kwa Mungu.

    • Zeroti Hero aliandika:

      Unasema nini? Kuna vita vya wenyewe kwa wenyewe vya Marekani, lakini hakuna uasi wa Kiislamu. Uislamu dhidi ya Uislamu au hujawahi kusikia? uso mbali kati ya Uzayuni na Uislamu ni sehemu tu ya ajenda globalist mpaka itikadi za kidini na msimamo mkali (jihadism, Zionism, Neocon Christian) ni kuondolewa na kubadilishwa katika umri mpya hodgepodge ya imani. Unajishughulisha kwa njia hii ili kuanguka kwa wavu mpya wa usalama wa umri wa brics kwa sababu ndiyo, magharibi 'wataanguka', sasa anafurahi? Lakini si kwa vita au instrorting kiuchumi, lakini kwa haki mrengo mapinduzi na Le Pen katika Ufaransa, Panos Kammenos nchini Ugiriki farrage nchini Uingereza, Wilders pengine hapa, Putin na China na wao "kiwango cha dhahabu nk Wazo lolote jinsi lahaja Hegelian kazi?

      • Tora-Freeman aliandika:

        Ninazungumzia nini? Mimi kuzungumza juu ya uitroeiningscampagne ya watu uti wa mgongo wa malipo, na raia wa kawaida hadi uti wa mgongo-chini wanasiasa wasiokuwa waaminifu kupata mbali na hayo, hiyo nini kinaendelea, jinsi unataka simu, ni nini kushoto juu ya ardhi, watu wake nia njema, mbali na hayo, pamoja na watu wasio haki ambao ni mzigo tu, ndivyo kinachoendelea ikiwa unaniuliza.

  5. Tora-Freeman aliandika:

    Man (utu wa ndani, awali roho haikuumbwa, uliojitokeza kutoka onbegrendse Roho wa Mungu na ni inextricably wanaohusishwa na inaendelea Beginloze- ukomo-Chanzo cha dunia asiyeonekana na Muumba na Mlezi wa kitu chochote kilichopo katika ukweli unaoonekana wazi mzuri) anahisi nyumbani katika nyumba ya muda iliyofanywa na Malaika wa Mwanga wa Muumba na anaweza kufikia marudio yake ya mwisho kwa njia ya nyumba hiyo / chombo.

    wayakinifu na ubinadamu kuweka vibaya na mafundisho yao ya uzushi na kuhusisha na kutibu kama afbeeding nyumba yao / chombo kama utambulisho wa uongo (mtu wa kawaida / kiuchumi / kisheria chombo) na kuwalisha kwa lengo materialistic kwa uhai kwa kuwapa falsafa ya maisha "kuthibitika" na asili ya maisha, ambayo si sahihi kwa pande zote na ambayo inasababisha tabia ya kibinadamu, na kwamba uasi huitwa nadharia ya mageuzi. Hivyo, viumbe wa kisasa kwa ujumla kufyonzwa katika uyakinifu, kwa hiyo si kuridhika, kwa hiyo ni mbali sana na wao wenyewe mbali, ni hivyo jeshi na maskini na itakuwa kuumiza kuwa mbaya zaidi, mpaka tabia nyingi kufuata yao (kuabudu shetani na kila aina ya tabia ya ajabu kinyama na hadhi), nao kwa hiyo tu kufikiri kwa roho ya biashara kutaka kujinufaisha wenyewe mara kwa mara kwa gharama ya watu wengine, mabara, katika muda mfupi, wao kutoa wauaji uporaji ardhi na waporaji. Bila shaka, hauwezi kuwa jamii yoyote ya binadamu kama sisi unataka kuwasilisha wale upande uharibifu nje ya kuwepo nzima kwenye dunia hii na viumbe wote hai na ambayo khasiri hatimaye tu katika roho ya kuwindwa wa na ushindani na tabia kwa siku, kwa mara moja kupotea na kufyonzwa katika uzimu huo, hakuna kushikilia, angalau si kwa watu wengi.

    Sasa wanataka kazi mbinu mpya ya uyakinifu, kiroho packed, uyakinifu na baadhi vipimo kisasa virtual kuitwa Transhumanism, aina ya mbadala Crown viumbe simulation falsafa yao ya mabadiliko. Naogopa awali haikuumbwa nafsi nyumba mbadala si kutambua kama nyumbani kuwa na kuondoa, itakuwa maganda tupu Wanafanya artificially zinazotolewa maisha (kwa kiasi fulani cha umakini na infusion ya nafsi, kwa hiyo sio kukamata na kuhifadhi nafsi ya nafsi yenyewe, lakini roho inapokufa). Lakini nina hakika kwamba hawatatambua kuwa ajenda ya mambo ya kiutamaduni ya 5%.

    • Zeroti Hero aliandika:

      Kuna fursa nzuri kwamba mambo yote yasiyo ya kawaida ambayo wanafanya kwa ulimwengu sasa yana madhumuni ya propaganda. Hii ni kuwapeleka kwenye suluhisho la umri mpya wa brics, hivyo uangalie na nini unachoona kwa nini na si. Transhumanism pia inaweza kuwa hadithi ya kutisha, kama hali ya polisi ya Kikomunisti ambayo ni. Wanataka kuogopa na hilo, ili uweze kukubali ufumbuzi. iwapo wao hugeuka tena baada ya wakati ambapo watu wamekuwa wanategemea mfumo unaendelea kuonekana. Mimi siko tena, nadhani.

      • Tora-Freeman aliandika:

        Sina hofu ZerotheHero, najua ambapo mimi kusimama na nini drijveren yangu, karibu na wewe, watu kusimama ambao watakuwa na uadui, kwa sababu kuendesha jasiri sana uso uharibifu wao wenyewe, ambao ni 80% , na mimi si wa kundi hilo. Kama kwa Zionism ya Shabbetanen / Vatican / Jesuits, au amri ya Lusifa, ambaye kwa kweli kutafuta utaratibu Luciferic na Wayahudi ambao ni wa vilabu hivi, hakuna Wayahudi, tu jina Wayahudi na kufuata mafundisho ya Shabbetai Tzvi, na ngozi ni satana, haijalishi na Uyahudi na kwa kuwa wamewaangamiza Uyahudi, walioambukizwa na kuingia ndani, watu kama Rothshild ni wa klabu hiyo. Lakini ili dunia yao si kupata huko, maovu kwamba inakuja nchi kama anapata mbaya wakati wa mchana, kwamba si kuacha, kama nilivyosema, kwa sababu 80% ya watu, hasa katika nchi za Magharibi, itasaidia kufanya ajenda ya watu hawa, wao kweli kupata kulipwa kwa ajili yake, katika macho yangu ni 80% kama ya jinai, hisia hakuna ngumu kwa wengine, na mimi wanaona pia kwamba watu kwenda verradden pamoja ili kuwapa mamlaka na kama, jinsi waaminifu na wakweli utakuwa, mwangalifu zaidi utakuwa kutenda na kuwa kimya wakati hakuna mtu kuamini itakuwa zaidi, na zaidi wewe utakuwa na kutokuhusika kwa wenzao na utaona kwamba agizo haitakuja, itaharibiwa, nawahakikishia, usiwape wageni hao mkopo mkubwa, kwa sababu wanafanya makosa, ni watu tu.

        • Tora-Freeman aliandika:

          Kwa hiyo, jamaa ya Rothshild ilichukua nafasi ya Masihi baada ya kukubali mafundisho ya siri ya Shabbatai Tsvi na Jacob Frank na kugeuzwa kwa mamia ya miaka iliyopita. Na utaratibu wa illuminati na kila kitu kinachohusiana na hilo na kinachoweza kuhusishwa na Vatican, ni sufuria yote ya 1 mvua, na kazi chini ya majina na mashirika tofauti, kwenye ajenda ya 1. Lakini nina hakika kuwa kutakuwa na kiongozi na pamoja naye kikundi kizuri cha watu, ambao watashinda genge hilo kwa mtu wa mwisho na kama pia linafaa kulinda wakazi ambao wanafikiri utaratibu huu, kutakuwa na vita kati ya mwanga na giza na kutakuwa na tofauti kati ya watu, watu ambao huwa na nuru watakuwa katika wachache.

          • Martin Vrijland aliandika:

            Freeman, ni nini kilichokutokea kwamba wewe huitwa Torah-Freeman ghafla na kwa nini ghafla uomba huo mkubwa kwa Masihi ulifikiri (kiongozi mwenye nguvu)? Je, ni mizizi yako kwamba umerejea kwenye Torati? Ninaendelea kuwa na maoni kwamba kanuni ya 'chaguo' ni safu ya matriyo ambayo watu hutumiwa. Hatuhitaji mesiya ni maoni yangu. Tunahitaji tu kutambua kwamba sisi ni katika mwili wa bio-avatar katika matrix ya mtu ambaye mara moja alifanya kile Google anachofanya sasa na amejaribu nafsi yetu kuja hapa. Ikiwa tunajua kwamba tumeunganishwa na asili ya nje ya matrix hii, hatupaswi kuhesabu ukombozi, kuboresha, mabadiliko au kile ambacho huwa ndani ya udanganyifu huu. Hii sio nyumba yetu. Dhana ya 'dunia' na 'ulimwengu' inaonekana tu kwetu katika ngazi ambayo udanganyifu wa tumbo inaruhusu ubongo wetu. Tunazingatia kwa kiwango kidogo tu, kwa kuwa biocomputer yetu (mwili) na bio-processor yetu (ubongo) inatupatia 3D na 5-sensory. Kama tukiendelea kuzingatia ufumbuzi ndani ya udanganyifu huu na kwa mfano kuhesabu masi (dini), tunasaidia kudumisha udanganyifu huu.

          • Tora-Freeman aliandika:

            Mpendwa Martin,

            Kesho nataka kujibu, nataka kuondoka hili katika maoni haya katika mahojiano haya, inatupa mwanga zaidi juu ya njama ya Luciferian.

            Sheria ya Shetani ya kurejea Sabbatai Zevi & Jacob Frank .. https://www.youtube.com/watch?v=vVR91ZDLS1A&spfreload=1..

            Shabbetai Tsvi: Masihi wa uongo wa karne ya 17th Historia ya Wayahudi wa Historia dr. Henry Abramson .. https://www.youtube.com/watch?v=vVR91ZDLS1A..

            Kwa hiyo naongezea hili, kwamba Uyahudi umekwisha kuingizwa na kuambukizwa na kikundi hicho, hasa Wayahudi wa Sephardic bado wana uwezo wa kuendelea na ushawishi wao na nini nataka kusema kwa kusisitiza ni kwamba mapambano haya, inaweza kusimamishwa na kiongozi mwenye nguvu nchini Israeli, ili waweze kushindwa na kisha ulimwengu uhuru kutoka kwa udhalimu na ukandamizaji wao.

          • Zeroti Hero aliandika:

            @ Martin, mimi kukubaliana nawe. Hata hivyo mimi bado nina mtazamo wa kuwa hapa sasa. Wewe pia hutoka kwenye kitanda chako kila siku? Ndiyo sababu inaweza kuonekana kuwa ya kuvutia kwako kwenda zaidi ndani ya Taoism, kwa sababu mengi ya yale unayosema inakuja. Hii pia ni juu ya kurudi "chanzo" au "tupu" kama inaitwa. Alan Watts pia ni mzuri kusikia. ambaye mara nyingi anasema kuwepo na maana, ni inaendelea na kuendelea, maisha ni kuburuta, nk Naam, mimi maana kwamba katika maana nihilistic ya sisi ni soulless bio automatons ambao usahaulifu ulinzi, kwa sababu hiyo ni tu rushwa ya mantiki. Taoism na Buddhism ya sehemu na pia Watoto wa Alan hawapati stamp ya kuingizwa kwenye tumbo, lakini "mwanga" hutokea kwa kitu kimoja. Acha kuingia tena na kufikia nirvana aka "taa" katika bhuddism, kurudi kwenye chanzo cha Taoism. Katika tamaduni za Mashariki na ya watu wengi wa asili, kifo hazionekani kama mwisho na mara nyingi mazishi ni aina ya chama. Kukataa nyenzo huenda vigumu, kwa sababu wewe uko ndani yake. Ndiyo maana kanuni ya Taoist ya udhaifu, sio dhidi ya sio dhidi, haina tamaa yoyote ya "suluhisho".

            "Hakuna suala la miungu na ya muumba au wa Mungu mwenye kujali. Tao ilikuwa daima pale na ilitoa moja. Kutoka hii iliondoka mbili na kisha tatu na hivyo mambo kumi elfu akaondoka, kila kitu kilichopo.

            Kwa sababu ni msingi wa Tao, kanuni moja kuu, kila kitu hutoka na kila kitu ni pamoja. Kila kitu kinakabiliana, kama yin na yang, badala ya vitu vinavyopinga.

            Kufikiri Taoist ni rahisi zaidi kuliko linalo. Inashughulika na harakati ya kudumu ya mzunguko badala ya hali ya tuli.

            Familia, familia, mababu, jamaa ni muhimu zaidi kuliko jamii. Lakini kwanza kuna Tao.

            Taoism haina haja ya sheria au sheria, kwa sababu kila kitu kinafuata kozi yake ya asili na Tao daima huchagua mema.

            Tao haina haja hata kitu chochote, kwa sababu hakuna chochote kinachowezekana kwa chochote.

            Kwa kweli, Taoism haina migogoro ya ndani au mvutano na kwa kanuni hawezi kutafsiriwa katika nguvu au miundo ya nguvu. Taoism inapigana kila aina ya absolutism. "

            http://www.tekensvanleven.nl/taoisme.htm

            Napenda kusikia mawazo yako kuhusu hili.

          • Martin Vrijland aliandika:

            @Zerothehero

            Hiyo inaonekana kuvutia. Nadhani ni nzuri kwamba ni dhahiri ili uweze "kujisikia" bila kusoma sana. Kwa mfano, napenda kuelezea hii kama safari ya safari kwangu. Labda nitaingia ndani yake. Nilijua Alan Watts, lakini daima nimemtafuta kwa muda mrefu sana kwamba mimi hupoteza hasira yangu kusikiliza sauti zake zote. Katika Taoism napenda kwenda zaidi ... lakini siipenda majina na masanduku. Kitu ambacho mimi hujiuliza mara moja ni "kwa nini stamp ya Taoism inapaswa kutumika?" Hiyo mara moja hufanya kuwa mtazamo wa maandishi au maono ya maisha. Mimi huwa na kuondoka njia zote zilizopangwa kabla na kuzigundua mwenyewe.

          • Zeroti Hero aliandika:

            Huwezi kulazimisha tamaa nyingine, taa au chochote unataka kuiita. Kama vile huwezi kujijita mwenyewe, kwa sababu wewe tayari ukoko. Ego yako hufanya kujitenga. Nia ya kutamani ni tamaa. Mwangaza ni hivyo kwa kiasi kikubwa mchakato wa asili, hutegemea idadi isiyo na idadi ya mambo ambayo mtu anaweza kufikiria vigumu. upendo ni kuruhusu kwenda. Maji kamwe hutoa upinzani. Inapita wakati inapita, hupuka wakati inapoenea, mvua wakati inanyesha, hufungua wakati inafungia. Bado maji ni mazao, maji yanayotoka ni maji na hai. Ninaona tumbo hili la kudumu lililo shida kuelewa na haliwezekani, nadhani wasomi wanafikiria kwamba misshien haina, lakini ni nani anasema kwamba wanafikiria kweli kuhusu itikadi zao.

          • Tora-Freeman aliandika:

            Ndugu Martin, kama mimi tayari wameondoka mapema kujua pepe, Naamini kuwa dunia yote na hali halisi uliojitokeza kutoka haikuumbwa / mwanzo ya bure vyanzo, ikiwa ni pamoja na ulimwengu inayoonekana, hivyo mimi nia au thamani ya kitu chochote, hivyo Sioni hali halisi ya muda mfupi na ya muda kama gerezani, wala sijui kama jela.

            Nini tunachohusiana nayo ni kwamba sisi ni katika mfumo ambao sio wema, na ninashukuru maisha na ninafurahi sana kwa hiyo, ambayo ninayoweza kuona na akili zangu za 5 kama vile asili inavyohusika, ni nzuri na nini Ninaona na uzoefu wa nini ninajisikia kuridhika na, ninaona uunganisho wakati huo na ninafurahia Chanzo cha hilo.

            Lakini kama nilivyowaambieni barua pepe, nina imani ambayo inanihamasisha kushiriki katika ukombozi wa mfumo wa rushwa na kwamba wahusika wa kuongoza watatokea, kwa hivyo ni lazima kugeuka kwa wimbi la dunia. Nadhani kama unapenda thamani na unajisikia kushikamana na kuwepo kwa muda (kwa sababu kwa mtazamo wangu hatupo hapa kwa chochote) basi unasikia pia kuhamishwa ndani ili kuitunza, kwa hivyo ni mapenzi yangu sana sana kutokana na uzoefu wa ndani, wito wa kusikiliza baadaye na pia kutenda baadaye.

            Lakini mpendwa Martin, nitashuhudia mara kwa mara, kama nilivyokujulisha katika barua pepe hivi karibuni, sio mtazamo maarufu juu ya maisha ambayo ninayapenda, kama vile ZerotheHero anasema katika maoni yake ya mwisho, kwamba kutakuwa na msaada mdogo. Nilikuwa tayari nikijua.

          • Martin Vrijland aliandika:

            @ Torah-Freeman

            Huna budi kuruhusu mzunguko wako wa mmenyuko unategemea ikiwa haujapata kibali au sio. Kila mtu ana haki ya maoni yake na kuelezea maono yake. Trolls kutoka kwenye tovuti hii ni, bila shaka, zimezuiwa, lakini hiyo ni ya utaratibu tofauti. Na wewe nia ni ya kweli kwa hali yoyote. Hatuwezi kubaliana daima.

            Kwa bahati mbaya, nafurahia maisha hapa pia, lakini mimi tu kutambua kwamba unaweza kuona uhusiano wake na kujua kwamba kuna hatima ya juu. Hiyo inafanya iwe rahisi sana kuangalia kifo, ugonjwa, shida na (hatimaye) kifo. Siamini katika kiongozi mwenye nguvu kama mwokozi katika matrix hii; Ninaamini katika kiongozi mwenye nguvu ambacho sisi sote tuna kutoka kwa chanzo. Sio kila mtu anayetaka au anaweza kuona uwezo huu, lakini hiyo inahusika hasa na programu ya kompyuta yetu. Sisi ni firewalled. Kwa kifupi: tunaweza kufurahia maisha na kuwa na ufahamu zaidi kuhusu uhusiano na asili yetu (chanzo cha kiungu). Uhusiano huo wa chanzo pia unaweza kutoa uongozi na mabadiliko ndani ya udanganyifu huu. Ukosefu wa kiasi na chanzo hicho kinatuwezesha kutambua kwamba hakuna chochote kinachoenda sawa au kibaya, lakini kwamba tuko katika uwanja wa nguvu ya tumbo na haipaswi kutarajia ukombozi huko. Wokovu tayari hupo pale tukiamua kuwa na ufahamu wa udanganyifu huu wa matrix na uharibifu wa quantum na asili yetu (nafsi kama sehemu ya chanzo cha kiumbe cha kiumbe cha ubunifu, ambapo kila nafsi ina utambulisho wake mwenyewe). Kwa hili tunarudi kwa hiari kwenye chanzo kwenye kiwango cha nafsi.

          • Tora-Freeman aliandika:

            & Martin Vrijland,

            "Kwa bahati mbaya, ninashukuru maisha hapa pia, lakini mimi tu kutambua kwamba unaweza kuona uhusiano wake na kujua kwamba kuna hatima ya juu. Hiyo inafanya iwe rahisi sana kuangalia kifo, ugonjwa na (hatimaye) kifo. "

            Ndiyo, ninakubaliana na hilo, ni shule hapa duniani, ambako sisi pia huchukua mitihani na tunaweza kufurahia kuwepo kwa muda mfupi ambayo sisi (roho ya Mungu inaunganishwa na akili ambayo ina taarifa zote na kushusha habari hiyo kwa nafsi) wanaoishi katika chombo / mwili. (Sijui kwa nini tunataka kuiga kwamba, kutokana na Saturn yanayopangwa kwenda mbali na tutakuwa na hivyo limitless mapema na bila vikwazo, katika muda mfupi, tutakuwa na kutoa huduma ya milele, ambayo tayari upo katika sisi kijidudu ya kutokufa.) kwa wakati mmoja Naamini kuwa vikwazo wote hindernisses na kama, na pengine ushawishi wa Saturn kama lock mlango (firewall) na mwelekeo mbaya, ni lazima na katika (kwa maoni yangu) Mungu Mpango wa timeline kama changamoto si kuanguka na kufunua tamaa yetu ya kina, nafsi ya kuunganisha na Chanzo chetu na kupata uhuru ambao unaweza (mdogo sana) uzoefu, ingawa baadhi ya watu wanaweza ) katika mazoezi ya awali, ili uzoefu na uzoefu zaidi zaidi.

            "Siamini katika kiongozi mwenye nguvu kama mwokozi katika matrix hii; Ninaamini katika kiongozi mwenye nguvu ambacho sisi sote tuna kutoka kwa chanzo. Sio kila mtu anayetaka au anaweza kuona uwezo huo, lakini hiyo inahusika hasa na programu ya kompyuta yetu. "

            Naamini kuwa wakati utafika ambapo Matrix / mfumo ambapo tunaishi, ukandamizaji na utumwa mfumo kufunguliwa ni na sisi utakupa wenyewe yake, Naamini kuwa mtu na watu kadhaa na watakuwa na uwezo (ambao kwa ufanisi wao katika maumbile yao ya awali wamefikia hatua ya juu), kufanya kazi pamoja na kujiunga na nguvu ili kujiondoa kwenye tumbo / mfumo wa ukandamizaji, naamini, ina athari ya kuambukiza, hivyo watu ambao tayari ndani, kwa nguvu kuhisi kwamba hamu na kuthamini ambaye baadaye kujibu kwa matumaini, kwa kutambua kusema. Wetu Biolojia Kompyuta / mwili ni katika baadhi ya njia linatokana ndani ya programu ya Mungu ratiba na ni firewall off, lakini kufuli kwenye mlango, kutoka kwenda tena kwa mujibu wa mpango wa Mungu kwa wakati uliopangwa na basi kompyuta yetu ya kibiolojia / mwili, pengine hatua kwa hatua, basi kutakuwa sawa na kwa wakati, vifaa vingine / hali ya kupata, ili tuweze kuishi tena, hivyo itakuwa upya.

            "Ukosefu wa quantum na chanzo hicho hutufanya kutambua kwamba hakuna kitu kinachoenda sawa au kibaya, lakini kwamba tuko katika shamba la nguvu ya tumbo na hatuna kutarajia ukombozi pale. Wokovu tayari hupo pale tukiamua kuwa na ufahamu wa udanganyifu huu wa matrix na uharibifu wa quantum na asili yetu (nafsi kama sehemu ya chanzo cha kiumbe cha kiumbe cha ubunifu, ambapo kila nafsi ina utambulisho wake mwenyewe). Kwa hili tunarudi kwa hiari kwenye chanzo kwenye kiwango cha nafsi. "

            Nakubaliana na wewe kwamba shamba la nguvu ya tumbo na mfumo ambao tunajikuta ni sawa na kukubaliana kulingana na Mpango wa Mungu ndani ya mpango wa timeline, ikiwa tunaona picha kubwa, basi tunatambua kuwa ni vizuri kwamba sisi kwenda katika awamu hiyo, kwamba ni muhimu kwa sisi, mara tu tukijua, jinsi tunavyoitikia, tunapiga kura gani, nini kinatuongoza, nini kinatufanya, kwa kifupi kile kinachoishi ndani yetu, wapi moyo wetu unakwenda wapi? kwenda nje, ili tujue wenyewe zaidi na zaidi, na kwa hivyo kusimama zaidi katika nguvu zetu za roho na kutoka hapo kuunda maisha yetu zaidi na zaidi.

            Ndiyo, kwa maoni yangu, roho zote na rangi yao wenyewe na muziki show (7 jumla) na marudio (katika 1 kiroho zodiacal nyumba duniani ya mwanga) Lakini naamini kwamba sisi ni tayari katika mbingu zote uhusiano na kama nafsi ya Mungu na kuanza-katika-chanzo, vinginevyo hatuwezi zipo, tu hatujui, na kwa kupitia mchakato wa mwamko, wanaweza kupata baadhi ya mawasiliano / kuingia na uzoefu nini ngazi vizuri na kutofautisha .

          • Zeroti Hero aliandika:

            @ Martin. Kusikiliza kwa intuition yako ni muhimu sana. Zaidi ya kutolewa kwenye eneo la baridi, lililohesabiwa, lililoachwa, jamaa ya kimaadili, nihilistiki, kufikiria vitu vya kimwili na ambayo tunapigwa bomu zaidi ufahamu wako utapita. Acha kutumia fluoride pia. Mimi ni lazima kusema kwa uaminifu kwamba ninafikiri kuwa kwa sababu mimi situmii fluoride, na watu walio karibu nami hufanya, ninaona tofauti katika uwezo wa utambuzi. Roho na mwili hazijitenganishwa hapa katika ulimwengu wa kimwili, hivyo afya ni bora kwako, pia katika ngazi ya kiroho. Ulisema mara moja kwamba unadhani makabila ya Wahindi waliishi karibu sana na ukweli. Kwa mtazamo wangu, hiyo inatumika kwa watu zaidi wanaoishi katika asili, na ndio ilivyoelezwa na Weston Price. Pengine pia ni ya kuvutia kwa wewe kuingia ndani, kabla ya kupata wazo kwamba mboga / vimelea ni afya kwa wewe ala New Age.

            http://www.westonprice.org

            Mbali kama Alan Watts anavyohusika, ninaelewa nini unamaanisha haha. Anasema mambo mema na pia anajua "njama" kwa sababu ya sifa yake. Lakini hiyo pia ni nini wasiwasi wasomi. Watu hawachukui mchezo wao kwa uzito. Na ndivyo alivyojifunza / kufundisha watu. Je, maisha ni ya kweli sana?

            Nilitarajia maoni kama hayo kutoka kwa Tao na inaeleweka, lakini ikiwa utaingia zaidi utaona kwamba hakika si njia ya kwenda. Taoism haina maana kabisa. Kwa asili huwezi "kuondoka" Tao kwa sababu tayari iko. Ni jaribio la kushangaza, lakini unaweza kuelewa hilo, nadhani. Bruce Lee alisema vizuri sana kuhusiana na Jeet Kune Do yake: "mifumo na mbinu zinazuia, niwezaje kufundisha? Katika hili nimepata urefu wa ujinga wangu. "Kabla ya kuwa na fomu yoyote, lazima kwanza uwe na fomu. Katika Taoism, kama wewe pia unavyosema, kutoa maneno kwa mambo huonekana kama upeo, kwa sababu neno ni hukumu na hivyo kizuizi. Kwa hiyo ni kwa sababu tu za kiutawala.

            "Kwa kweli, Taoism haina migogoro ya ndani au mvutano na kwa kanuni haiwezi kutafsiriwa katika nguvu au nguvu za miundo. Taoism inapigana kila aina ya absolutism. "

            Kujikuta mwenyewe ni nini hasa.

          • Zeroti Hero aliandika:

            Hekima iko tayari kwa maana hiyo: Kugundua "Self", kuchimba?

  6. JevWezle aliandika:

    Nanoteknolojia kama bio-umeme inawafanya watu kuwa mashine za multimedia zinazoishi.

    Implants bio-elektroniki katika mwili wa mwanadamu huenda pamoja na nia ya kuuuza mwili wa binadamu na kuona watu kama vitu au kama jukwaa la biomechanical. Implants ni kuchukuliwa na Tume ya Ulaya, Kikundi cha Maadili kama tishio kubwa kwa utu wa kibinadamu katika hali fulani.

    Ili kuwezesha utafiti zaidi na kuelewa vizuri ubongo wa binadamu, ni muhimu kuweza kuchunguza akili za afya (vivo) katika mazingira ya asili kwa ubongo. Utafiti huu unafanywa na bio-umeme ambayo hutumikia kama chombo cha mawasiliano kati ya ubongo na mashine (interface). Katika eneo hili la utafiti halisi (simuleringar kompyuta) dhana ya haki za binadamu haipo.

    Baadhi ya maendeleo ya kisasa zaidi ya kisasa na teknolojia ya habari na sayansi ya kompyuta bado haijatangazwa. Hii ni kwa sababu utafiti unategemea ukusanyaji wa data unaotokana na makosa ya jinai kutoka kwa watu ambao wamekuwa kutumika kama jukwaa la biomedical. Mbio wa kimataifa wa kuunganisha na kubadili ubongo wa kibinadamu kwenye kompyuta ni mradi wa utumwa na ni uhalifu dhidi ya haki za binadamu pamoja na uchunguzi wa jadi wa matibabu.

    Teknolojia ya habari na mawasiliano sasa inaelekea ubongo wa binadamu na psyche. Kwa mfano, Microsoft tayari imepata patent katika 2004 kwa aina mpya ya mtandao, mwili wetu.

    Programu kubwa imepata Patent ya Marekani ya 'njia na vifaa vya kupeleka nguvu na data kwa kutumia mwili wa binadamu'.

    Kuhusu sababu za kushawishi, Ellen McGee anasema kuwa bioelectronics ni moja ya teknolojia muhimu zaidi ambazo hufanya iwezekanavyo kushawishi dhana ya sasa ya "binadamu". Anafafanua kwamba, "Katika siku zijazo, iwezekanavyo kuunganisha mtu binafsi na haraka kama kumbukumbu zote, hisia na ujuzi uliopatikana wa chanzo unaweza kupakiwa kwenye chip, fomu hiyo ya uharibifu inaweza kupatikana baada ya kuingizwa. ".
    Nadharia ya leo inafanywa na utafiti wa kiraia na kijeshi. Teknolojia mpya katika uwanja wa "mifumo ya usalama kwa ajili ya usalama wa taifa" hufanya maendeleo kwa kutumia wanasayansi wa kiraia.

    Maendeleo katika Neuroscience hutolewa na mbinu mpya na ya juu ya ubongo imaging (interface ubongo kompyuta) kuwa na uwezo wa taswira mchakato katika ubongo wa binadamu, na kujihusisha kwa aina maalum ya kufikiri ya binadamu, itakuwa msingi wa maendeleo kuongeza kasi katika uwanja wa bandia Upelelezi (Intelligence ya bandia) na mawazo ya kusoma (Ushawishi wa Synthetic).

    Mawazo ya Kusoma na Intelligence ya bandia inaweza kuwa tishio kubwa na pia kuumiza utambulisho wako, faragha na uhuru. Maelfu ya wananchi duniani kote tayari wanafahamu ukweli huu.

    Kompyuta za siku zijazo na uwezo wa kuhifadhi na uwezo wa usindikaji shukrani kwa sheria ya Moore, ambayo bado haifai. Nanotechnology inafanya iwezekanavyo kuendelea na maendeleo ya baadaye wakati kikomo cha teknolojia ya silicone imefikia. Ray Kurzweil inakadiria kwamba uwezo wa ubongo wa binadamu ni takribani neuroni za 100, na kila uhusiano wa 1000 kwa neuroni ambayo inaweza kusindika mahesabu ya 200 kwa pili. Kwa ifuatavyo, kompyuta ambazo zina uwezo wa kuhesabu kama ubongo wa kibinadamu zitapatikana kwenye 2023 karibu na 800 kwa bei ya karibu na 2037. Katika 800 bei ya vifaa vile itakuwa imeshuka hadi cent. kompyuta na ubongo uwezo gharama sawa na wanadamu wote watakuwa 2049 euro katika rafu katika 2059, baada ya hapo bei kwenda chini mpaka katika 7 bei ya kompyuta na uwezo wa akili sawa na bilioni XNUMX watu senti chache tu.

    Ni muhimu kujenga uelewa wa jumla wa kijamii kuhusu mada haya. Sheria mpya lazima zichukuliwe ili kulinda watu dhidi ya matumizi mabaya ya bio-umeme na ukusanyaji wa data haramu.

    Tayari kuna wengi miradi ya kiraia-miliary kwa agenda za siri kukimbia na kujenga akili bandia na tabia ya binadamu, kuendeleza kompyuta zenye uwezo sawa na yale ya ubongo, mitandao na maombi programu katika kompyuta wingu automation mifumo polisi na wote aina ya majaribio ya kudhibiti akili.

    Vipande vya bio-elektroniki katika ubongo sio tu husababisha wasiwasi juu ya udikteta wenye uovu, lakini jamii za kidemokrasia pia zinaona uwezekano wa kudanganywa kwa psyche.

    Haki za kibinadamu mara moja zilizoundwa ili kulinda watu kutoka uchunguzi haramu na marufuku majaribio ya kisayansi wala kutaja chochote kuhusu nanoteknolojia, bio-umeme, upatikanaji wa data kinyume cha sheria na simulation kompyuta.

    Bioelectronics katika siku zijazo itakuwa teknolojia ambayo ni vigumu kuchunguza, kutokana na vipimo vidogo vya teknolojia ya kijeshi-viwanda kwa sasa. Teknolojia itakuwa kwa kiasi kikubwa inavyoonekana kushikamana na sehemu kubwa ya maisha yetu.
    Bioelectronics itakuwa jumuishi sana katika maisha yetu. Leo, ufumbuzi wa bio-elektroniki tayari umepatikana kwa matatizo fulani ambayo yanaweza kuwapo kwa watu, yanaweza kuvaa au tayari katika mazingira yetu ambapo hakuna mtu mwingine isipokuwa 'mtumiaji' au 'mtawala' wa teknolojia hii anajua.

    Maelekezo ya kibaguzi na wingu hufanya iwezekanavyo kufuatilia na kudhibiti kila kipengele kinachowezekana cha maisha ya binadamu na mazingira tofauti. Yote hii kwa njia nyingi zisizoonekana.

    Bioelectronics pia inawakilisha ufumbuzi mpya kwa ajili ya kugundua magonjwa au majeruhi yasiyotambulika. Kwa maana hiyo, bio-umeme itakuwa tu dawa mpya ya kutibu watu.

    Udhibiti juu ya mwili wako na akili. Kwa matumizi ya bio-elektroniki inawezekana pia kumshawishi mtu kutoka umbali akitumia mtandao.

    Mawasiliano kati ya mwanadamu na mashine inaitwa telepathy (Synthetic Telepathy au Talk Talk). Kupiga simu kwa uwiano ni mfumo wa mawasiliano unaotumia mawazo badala ya hotuba. Kupiga simu kwa uwiano pia inamaanisha kuwasiliana na hisia na kuzungumza na mkao wa kimwili.

    Vipengele vya siri vya kijeshi vya kijeshi vya utafiti wa sayansi zipo kuwepo kwa uwezekano wa kufanya uhusiano wa mtandaoni na ubongo wa kibinadamu kwa kutumia bioelectronics kujifunza fahamu na kutumia uhandisi reverse kwa ubongo .

    Utafiti huu unaweza wote kutumika kwa idadi ya watu bila kuelezea.
    Kuhusu ulinzi wa data, ufuatiliaji na faragha. Sehemu kubwa ya sensorer na madini ya madini yanaweza kukabiliana na upendeleo wowote uliotaka. Maswali makubwa ni: Ni nani aliye na data ya kibinafsi iliyokusanywa na sensorer za bio-umeme na nani anayepata? Serikali? Hospitali? Jeshi? Msimamizi? Hacker? Teknolojia ya kibaiolojia ina uwezo mkubwa katika ufuatiliaji na inaweza kusababisha matatizo kwa faragha. Matukio yote kuhusu maelezo ya kibinafsi yanapaswa kulindwa.

    Msaada ulimwengu kutenganisha utafiti mzuri wa kimaadili kutoka kwa utafiti usiojibikaji kwa kisheria kupitia habari.

    (kutafsiriwa na JevWeazle kutoka http://www.synthetictelepathy.net/ )

  7. Ganja_Man aliandika:

    nzuri ni nini ni rafiki!
    asante

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu