Pinda wa zamani wa Kituo cha Disney anasema kuwa amedhulumiwa na wapiga picha wa Hollywood

filed katika MAELEZO YA NEWS by mnamo 16 Septemba 2019 0 Maoni

chanzo: Wanafunzi wa wanafunzi, com

Nyota wa zamani wa Kituo cha Disney Ricky Garcia amekuwa nyota mpya ya watoto kulipua filimbi ya mlipuko wa ugonjwa wa Hollywood. Anamtuhumu meneja wake wa zamani kuwa amemnyanyasa kingono kwa miaka na kuruhusu vibuni vingine vya Hollywood kumtumia kama "toy ya ngono." Garcia alidai kwamba dhuluma ya Joby Harte ya Hot Rock Media ilianza wakati alikuwa na umri wa miaka 12 tu, kulingana na ripoti iliyochapishwa na Ukurasa wa sita Alhamisi. Dhuluma hiyo iliendelea kwa miaka kadhaa baadaye, kesi ya korti katika Korti Kuu ya Kaunti ya LA ilidai (ona hapa). Kwa bahati nzuri, aina hiyo ya kitu hufanyika tu huko Amerika, kwa sababu tumesahau kituo chetu cha huduma cha mchana cha Amsterdam Robert M.. Ni nani walikuwa wanunuzi wa wale watoto waliodhulumiwa tena?

Tunaanza kuzoea. Kwanza Jimmy Savile nchini Uingereza, kisha Jeffrey Epstein huko Merika na sasa kesi hii tena. Kwa kweli sisi wenyewe tulikuwa na katibu mkuu wa haki ambaye alishutumiwa kwa pedophilia (Joris Demmink), lakini hiyo haijawahi kuthibitika kuwa ngumu. Kwa hivyo huko Uholanzi sio mbaya sana. Mbali na ukweli kwamba mitandao kubwa ya ponografia ya watoto imewahi kuzinduliwa nchini Uholanzi na kwamba hapo zamani tulikuwa na seneta wa PvdA ambaye nyumba yake ilijaa na ponografia ya watoto, lakini hebu, tunabaki kuwa nchi tamu nzuri. Jina la seneta huyo alikuwa Edward Brongerma na faili za ponografia za watoto sasa ni nyenzo za kisayansi za msingi ambaye yuko nyuma ya elimu ya ngono katika shule zetu za msingi, lakini pia tutafanya hivyo tena. Halafu tunayo filamu za unyanyasaji wa kijinsia ambazo watoto wachanga na watoto wachanga wananyanyaswa kijinsia. Sio zabuni!

Kesi za pedophilia za nyakati za hivi karibuni zinaonekana kuwa na athari ya kuzoea. Ikiwa tunaona ujumbe wa kutosha kutoka kwake, itakuwa na athari ya kuamini kwamba hii ni hitaji la kingono la wanaume fulani. Kwa kuongezea, daima ni juu ya watoto wadogo wa (wacha tuseme) kikundi cha umri 12 +. Watu wengi wanaweza hata kuchagiza mabega yao kwa siri kwa hiyo (ikiwa unaona kitu kibaya lakini mara nyingi vya kutosha katika habari, hali hujitokeza, hata iwe mbaya). Mchunguzi wa Marc Dutroux, kesi ya Robert M., kesi ya ponografia ya watoto wa Zandvoort na jam za trafiki za Edward Brongersma, hata hivyo, zimeonyesha kuwa kuna uwezekano kuwa kuna soko kubwa la unyanyasaji wa kijinsia kwa watoto wadogo sana (watoto wachanga na watoto wachanga).

Daudi Icke

Ingawa nina wasiwasi kuhusu uwezekano wa kwamba David Icke (tazama hapa chini) ni fungu lililodhibitiwa (labda hana fahamu), hiyo haimaanishi kwamba haonyeshi ukweli mwingi. Hiyo ni kazi yake. Upinzani uliodhibitiwa lazima ufunue ukweli. Mara tu msaada ukiwa mkubwa, bomu limepigwa chini chini na umeshughulika na kikundi hicho katika 1x. Kwa hivyo mimi huchukua msimamo kwamba anatoka na sehemu kubwa za ukweli, sio kwamba yeye haoni kila wakati kwamba tunachezwa pia na mbwembwe na PsyOps (lakini wakati anakaguliwa, hawezi kudhihirisha kuwa) . Icke pia inakuja na ufunuo ambao tayari umetengenezwa kwenye njia zingine, lakini kazi yake ni kuvutia ubinadamu wa kuamsha. Hadithi ya ibada ya Sabasaba hapa chini (tazama video) labda ni msingi wa ukweli. Pedophilia ni sehemu muhimu ya kanuni za Kabbalistic za ibada hii. Kwa maoni yangu, hata hivyo, kikundi hiki kinasimamiwa (tazama maelezo hapa chini).

Kilicho muhimu kuelewa ni kwamba sisi (kama David Icke anavyodai kwa usahihi) tunashuhudia hati ambayo mambo mawili yanainuliwa kwa makusudi hadi urefu mkubwa. Katika hili, uovu pia huchukuliwa kwa urefu mkubwa. Hiyo ndiyo kazi ya hawa kabbalists na ibada ya Sabbatan. Ikiwa unyanyasaji wa kijinsia kwa watoto wachanga umekuwa ukiendelea kwa vizazi (ndani ya hizi damu), ni kama ilivyochomwa ndani ya Dawa ya binadamu kama kumbukumbu ya msingi. Hii ndio jinsi avatar ya mwanadamu inavyofanya kazi (kama ilivyoelezwa katika makala hii: soma!). Jalada kubwa la pedophilia katika media na media mbadala pia ina athari hiyo. Aina ya hali ya kukosa fahamu kwa jambo hilo hufanyika na duka zetu za DNA hujali kama ukweli wa msingi.

Waliowajibika

Ikiwa tunataka kuona kwa nini tunaona uzushi huu na kwa nini kikundi cha Wasabati kinatimiza jukumu lake katika maandishi ya bwana, basi tunahitaji kuona kupitia kiini cha ukweli wetu. Kiini hicho ni kwamba watu fulani katika mikoa ya juu wanaendeshwa na mjenzi wa ukweli huu wa simulative. "Halo, subiri kidogo! Je! Tunapata nini tena? Ukweli Simulative?"Ndio, wewe na wewe tunaona ulimwengu huu na ulimwengu huu, lakini kwa kweli uko nje yake. Tunaangalia na kucheza katika simulation hii kupitia avatar yetu; mwili wetu.

Kikundi kinachojaribu kudhibiti ulimwengu huu kulingana na hati ya bwana huunda maandamano ambayo yanadhibitiwa na wajenzi wa ukweli huu halisi. Je! Unatukumbusha sinema "Matrix"? Hiyo inakuja karibu sana. Katika makala hii Ninaelezea kwa undani kile unapaswa kufikiria katika simulation; jinsi inavyofanya kazi sawasawa na kwa nini mwili wako ni avatar yako. Ninapendekeza kusoma nakala hiyo vile vile, kwa sababu vinginevyo unaweza kufikiria kuwa unasikiliza hadithi ya kutamani kulingana na filamu hiyo kutoka miaka ya tisini.

Kikundi kinachodhibitiwa (avatar) kina ushawishi mkubwa. Wanajaribu kushinikiza wachezaji kwenye mwelekeo fulani. Baada ya yote, ni sheria ambayo simulation lazima msingi wa uhuru wa kuchagua. Vinginevyo isingekuwa simulizi, lakini uamuzi (ambapo kitu tayari kiko tayari) filamu. Njia yako ya asili ya fahamu inacheza hii simulizi ya wachezaji wengi na chaguzi zako zinabaki bure. Kwa hivyo unaweza pia kuamua kuto kushirikiana na hati. Timu ya avatar (midundo ya damu) ambayo inadhibitiwa na mjenzi / timu ya wajenzi wa simulizi hii lazima ichukue rangi hii kwa njia ambayo ni ngumu sana (au karibu kabisa) kuchagua tofauti kuliko hati ya bwana. Kwa mfano, umetengenezwa kwa kutegemea pesa na ni vigumu kujiondoa kwenye mfumo wao. Kundi hilo la waadharia ni kwa maoni yangu maelewano ya kidemokrasia (kama ilivyoelezewa) na ibada iliyotajwa na Icke inatimiza kazi katika hati ya bwana ambayo wanajaribu kutekeleza.

Uelewa wa kimsingi na suluhisho

Ni muhimu kuelewa uendeshaji wa simulizi hii (ambayo tunafikiri ni ulimwengu wetu wa kweli); tambua maandishi ya bwana na uelewe jukumu la wachezaji tofauti. Walakini, ni muhimu zaidi kuendelea kukuonyesha kwamba hali yako ya asili ya fahamu inaona ukweli huu halisi na kwamba kwa hivyo haujashikwa hapa. Umetambuliwa sana na udanganyifu huu. Karibu kila siku ninapambana na shida zinazofanana. Ninajali ubaya wote ulimwenguni na ni njia gani inaenda. Kikundi cha kudhibiti, mfumo wa kudhibiti na maandishi ya bwana yanaonekana kukumbatia yote na nguvu kwamba inaonekana hakuna njia ya kutoka. Kila siku lazima nitajiambia mwenyewe kuwa mimi ni aina ya asili ya fahamu ambayo ni nguvu sana kuliko kila kitu kinachotokea katika ukweli huu wa simulative.

In makala hii (na vifungu vya msingi kupitia viungo vya bluu) Ninaelezea kuwa sisi ni wachezaji katika simulizi ya virusi vya Luciferian. Ni muhimu kuelewa kanuni hiyo ili tuelewe ni hatua gani tunaweza kuchukua (kwa kiwango cha ufahamu). Kwa sababu sisi ni wakubwa zaidi kuliko wale Wasabato wote, Kabbalists, damu za Aristocracy na Lusifa pamoja! Lengo linapaswa kuwa juu ya hiyo.

Kumbuka: chukua wakati na juhudi kupitia vifungu vilivyounganishwa. Ni jambo ngumu, ambalo kwa kweli halina ugumu hata mara robo inapoanguka. Tafadhali pia jitahidi kuwa mshiriki au toa toleo moja kwa NL27 ABNA 0558 4469 22 kwa jina la Martin Vrijland Foundation, kwa sababu msaada wako unahitajika sana. Asante mapema.

Orodha ya kiungo cha chanzo: thetruthrevolution.net

Tags: , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu