Davina Michelle mchezaji wa pili katika Mkataba wa Nyimbo wa Eurovision? Duncan Laurence anaona mgombea!

filed katika MAELEZO YA NEWS by juu ya 27 Mei 2019 8 Maoni

chanzo: rtlboulevard.nl

Kulingana na Duncan Laurens, nyota mpya Davina Michelle lazima aingie katika Contest Song Contest mwaka jana kwa niaba ya Uholanzi. Davina anamalizia na. "Ndiyo na hivyo?"Na hivyo anaweza kuwa transgender. Nimeelezea katika makala kadhaa (mfano hapa) kwamba majina ya mwisho katika a mara nyingi hutumiwa kwa watu wa transgender.

Tayari tumehubiri propaganda ya LGBTI kwenye Contest Song Contest katika miaka ya hivi karibuni. Katika mkataba huu wa Eurovision Song Contest, kwa kweli kunaonekana kuwa hakuna washiriki wa moja kwa moja.

Ni nini kibaya na hilo? Hakuna, ila inaonekana kwamba ugomvi huanza kuingia kwenye kona ya uharibifu na kwamba ukombozi inaonekana kuvunja kupitia propaganda kwa gharama ya mtu wa jinsia. Usambazaji wa zamani wa kibaiolojia wa kiume na kike inaonekana kuwa unapaswa kuharibiwa.

Kwa hiyo, mshiriki wa transgender mwaka ujao? Mmoja bila ndevu wakati huu na kwa sauti ya kike pia. Inawezekana wote wao. Hakuna chochote kibaya na hilo, ikiwa unauliza mtu wa kawaida wa Kiholanzi. Ninataka tu kukuelezea ajenda ya Luciferi ambayo iko nyuma yake. Lucifer anasimama kwa upinde wa mvua (dunia mpya / dunia mpya), mabadiliko ya kijinsia (upande wa kijinsia / kijinsia). Transgenderism na mabadiliko kutoka kwa kawaida ya kawaida ya kijinsia hadi kiwango cha LGBTI inaonekana kuwa ni ukumbi wa mabadiliko ya pili: mabadiliko ya kuelekea kwa binadamu. Mtu kama android ya digital na ubongo en DNA katika mtandao wa 5G (mtandao wa mambo, ambayo utakuwa moja ya mambo).

Sasa unaweza kunicheka na wengi watawafukuza kuwa njia ya kihafidhina ya zamani au ya ubaguzi. Napenda kuwa wazi: Sina chochote dhidi ya Davina au dhidi ya mtu yeyote aliye na upendeleo wowote wa kijinsia. Kila mtu ni nafsi na sisi sote tuna sawa. Kwa hiyo sikuwa na ubaguzi na sio njia. Ninataka tu kuzungumza juu ya ajenda ambayo nadhani ninaweza kuanzisha. Agenda ya ngome ya Luciferian (aristocracy na Vatican, ambao huvuta masharti ya demokrasia hizo zote za sham).

Kupitia mashine zake za propaganda, ngome hii inazidi kutangaza ujumbe kwamba sisi sote tuna sawa. Hiyo ni pale ambapo inapaswa kutumwa. Wote watumwa wa kijinsia wa kijinsia katika mfumo wa kudhibiti digital (5G). Hata hivyo, neno "sawa" lina maana kitu kingine. Mume ni tofauti tu na mwanamke. Hiyo ni biolojia. Sawa si sawa. Hata hivyo, maneno haya mawili yanafanana sawa na habari za Orwellian.

Bila shaka siwezi kuthibitisha kwamba Davina ni transgender na kama ilikuwa, haiwezi kuwa nzuri au mbaya, zaidi au chini. Ikiwa sivyo, natumaini yeye hajisikikiwa. Sitaki kumshutumu mtu yeyote, lakini tu tuelezee mwenendo ninaoamini kuzingatiwa.

Nina wasiwasi juu ya ukweli kwamba kuna propaganda nyingi kwa LGBTI na (katika miaka ya hivi karibuni hasa ajenda ya transgender). Kwa hiyo ninafikiri kwamba Davina anatumiwa kwa hili na kwamba hii ndiyo sababu "aligundua" na mwimbaji Pink, amefungwa na Marco Borsato na Armin van Buren na sasa anasimamiwa na Duncan Laurence kama mgombea wa Eurovision ijayo. tamasha la wimbo. Kipindi mbali na programu zote za televisheni ambazo Davina tayari ameonyeshwa.

Kwa hiyo tunaweza tena kushuhudia programu za subliminal, ambayo vijana wanatayarishwa kwa kiwango kipya.

Nakala tu kutoka kwa wimbo wa Skywards (lyrics), ambayo inaonekana ukweli wa siri huficha:

Kula, usingizi na tafadhali
Kujitegemea juu ya magoti yake
Kuna zaidi kwake

Bure kama nyuki
Mpaka malkia atakubaliana
Kuna zaidi kwake

Jisikie kwamba yeye ni halisi
Ingawa bandia itasimama mpango huo
Fanya nafasi yake

Au ataondoka kila mlo
'Mpaka yeye ni skinny kama sindano
Root kwa ajili yake

Je, ni jambo gani lisilo na ajenda ya transgender au propaganda? Huna haja ya kupata kitu chochote kibaya na hilo. Maoni yangu, hata hivyo, ni kwamba raia ni kuwa tayari kwa mchakato wa mabadiliko kupitia transgender kuelekea transhuman. Kwa hili ni muhimu kwamba mwili wa binadamu na ubongo hutegemea wingu, ili sio ubongo tu umeunganishwa katika mfumo wa kudhibiti, lakini pia DNA inaweza kubadilishwa mtandaoni.

Kwa hiyo nadhani tunajitayarisha mfumo wa utumwa wa digital, wakati tunadhani tunapenda tu kwa maslahi mapya ya kijinsia ya vijana. Je, unadhani kwamba daraja ni mbali sana? Wakati unakuja, haukubaliki na huwezi tena kufanya chochote kuhusu hilo. Mimi tu kukupa maoni yangu, bila lengo la kuumiza watu binafsi au vikundi.

chanzo: sayansi.com, azlyrics.com

Tags: , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (8)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Dick Klein Oonk aliandika:

    Tena makala nzuri ya wazi. Hivyo mara moja kushirikiana kwenye FB na Twitter. Lakini kama tunaamka kondoo? Kwa hiyo tuendelee Martin.

  2. guppy aliandika:

    https://youtu.be/x8CBF4aWwps

    Ikiwa una tarehe leo, ni bora kuuliza ikiwa huleta cheti cha kuzaliwa 😉

  3. Martin Vrijland aliandika:

    Shirika la Afya Duniani limeweka kipaumbele juu ya kuzingatia ugonjwa wa sasa, na kuongeza kulevya kali na michezo ya michezo ya kubahatisha kwa Uainishaji wa Kimataifa wa Magonjwa na kuondokana na transgenderism katika hoja sahihi ya kisiasa.

    .. na kwa muda

    "Upungufu wa kijinsia," kwa upande mwingine, uliondolewa nje ya kikundi cha afya ya akili kabisa, kuwa "hali inayohusiana na afya ya ngono." Ufafanuzi wa WHO unaendelea kuwa kihafidhina kuliko nchi nyingine "-" tabia tofauti na jinsi mapendekezo peke yake sivyo msingi wa kuwasilisha ugonjwa huo, "ICD-11 inasoma, maana yake haiwezi kutumika kwa vijana kabla ya ujana na watu wa kiongea wanapitia silaha juu ya lugha iliyopitishwa mahali pengine kwenye waraka huo, ambayo inahusu tofauti kati ya" jinsia " maendeleo. "

    https://www.rt.com/news/460417-who-burnout-gaming-transgender-disease/

  4. Iberi aliandika:

    Pia hutumia ajenda ya uhamisho. Mkono uliofichwa, kwa mfano, umewafanya jamii iwe tayari kwa kila kitu kitawafanyia! Kweli kila kitu katika mfumo ulioandaliwa na familia hizo ni uharibifu kwa mwanadamu wa kibiolojia! Watu ambao wanajua ajenda wataanza kujiuliza jinsi wanataka kufa! Kwa heshima na dhamiri njema, au kama mtumwa wa kiuchumi na kama cyborg na mechi! Familia ambazo hujitahidi kupata urithi haziacha kibinadamu kilichobaki (au kile bado kinachohitajika) uchaguzi! Katika kipindi chao cha mpito watavunja kila kitu na kuharibu kile kitakachosimama kwa njia yao!

  5. Martin Vrijland aliandika:

    Kwa kila mtu anasema, "Naam, lakini sioni aple ya Adamu"

    https://www.2passclinic.com/ffs/adamsapple-reductie/?lang=nl

    https://www.2passclinic.com/wp-content/uploads/2010/08/trachea_shave_admas_apple_reduction_thyroid_cartilage_reduction.jpg

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu