Haijalishi kinachotokea, watu hubakia kipofu kwa hali waliyo nayo

filed katika MAELEZO, MAELEZO YA NEWS by tarehe 5 Desemba 2017 10 Maoni

Asubuhi hii niliamka na swali jinsi watu wengi wanavyoweza kupata 'kuwa' wao wenyewe asubuhi kabla ya kunyakua simu zao, kurejea muziki au kurejea TV au kuanza Facebook ili kupata pembejeo kutoka nje. Je! Kwa kweli tuna wakati wa 'kuwa' au tunapiga risasi mara moja kwenye hali ya 'hatua'. Na ikiwa unachukua muda, unafanya hivyo kwa smartphone yako mkononi au unaweka kwenye muziki au kwenye TV? Mara tu unapofanya hivyo, unaruhusu uingizaji wa programu kutoka nje. Unaweza kupata hiyo ya uongo, lakini kwa sababu nzuri mabilioni hutumiwa katika biashara. Habari, muziki, TV na redio kwa kweli ina maana ya rangi ya mtazamo wako wakati wote. Hiyo ni mchakato wa hila sana na unaweza kuwa na ufahamu au unaweza kupoteza mabega yako. Watu wengi watakuwa sausage. "Nani anayejali, ikiwa nina maisha mazuri! Unaweza kuwa na wasiwasi juu ya kila kitu kila mahali."Na mawazo hayo yanaweza kuwa tu matokeo mengine ya programu zote zisizo na ufahamu na za hila kwa njia ya pembejeo zote ambazo tunazidhuru wenyewe. Sisi daima tunaendelea katika 'kujisikia vizuri' mode, ili sisi kuweka kando ambayo anahisi mbaya.

Kwa mfano, inaonekana kwangu ni furaha zaidi kutazama video na utani na grolls kwenye Facebook kuliko mambo yote makubwa kutoka kwa Martin Vrijland. "Nzuri, lakini sijisikia daima kama mambo makubwa. Ni muhimu wakati mwingine, lakini sasa ninataka tu kujifurahisha tena. Hatimaye, huwezi kuwa na wasiwasi juu ya watoto wenye njaa huko Afrika au vita huko Yemen siku zote. " Ninaweza kufikiri vizuri mawazo kama hiyo. Na kuonyesha kuwa unajali juu ya taabu zote duniani, mara kwa mara hupa fedha kwa upendo au kutumia pesa katika 'nyumba ya kioo' wakati unapopendeza bia. Lakini shida kubwa na mawazo hayo 'yanayojisikia' ni kwamba sisi ni vipofu kabisa juu ya kile kinachotokea katika mazingira yetu ya haraka na jinsi ilivyo kubwa. Sisi ni kipofu kabisa kwa ujenzi wa gereza yetu ya digital. "Ndiyo, utakuwa, lakini pia unaweza kuenea. Tunakwenda Ijumaa kwa pub na Jumamosi kuna chama nzuri na Martin Garrix na Jumapili tunatoka kwa chakula cha jioni. Je, ni lazima nijali sana kuhusu hilo, basi, Vrijland? Hakuna jambo kubwa sana linaloendelea? Je, ninahitaji kuwa na wasiwasi juu ya vita vinavyokaribia duniani? Ah, hiyo itakuwa bora zaidi. Nini nina wasiwasi sana kuhusu? "

Naam, hiyo ni kweli. Wewe hatua kwa hatua huanza kuishi katika orodha ya digital ambapo kila kitu nyumbani kwako na katika mfuko wako au gari kitapigwa mahali popote na kila mahali. Bado unaweza kumfukuza kwamba kwa "Ah, sina chochote cha kujificha", Lakini hii inaongozana na kupanda kwa akili ya bandia (AI), pesa ya digital na cryptocurrency. "Naam, hiyo inaonekana kuwa mbaya sana! Haya! Mimi nikisikisa miguu yangu."Tatizo ni kwamba nimesema kuwa watu hawaoni hatari. Hawaoni kwamba AI hukusanya 24 × 7 kwa namna ya vituo vya data kama Palantir's. Hajui kuwa akili ya bandia inakua kama matokeo ya uwezo wa kompyuta wa kompyuta wa blockchain unaokua mara tu unapotumia bitcoins. Ubongo wa maambukizi ya AI unakua kama inachukua uwezo zaidi wa kompyuta. Na uwezo huo wa kompyuta hutumiwa kuchambua ujuzi na habari kuhusu tabia ya binadamu. Hiyo ina maana kwamba wakati unapoweka kipande cha nyama katika friji, AI hivi karibuni atajua hilo; unapopunywa kunywa katika pub, AI anajua hiyo. Je, AI hiyo inafanyaje basi? Kwa kweli, umeingia katika nchi ambayo imechukua teknolojia yote ya jiji la smart. Kila kitu unachofanya kinafuatiliwa. Kila harakati, kila mazungumzo, kila picha. Ikiwa unafikiri kuwa hii ni chumvi, ni kwa sababu hujaingia kabisa kwa umakini. Na unafikiri haijalishi kwako kuwa unasimamia, basi labda kwa sababu unaendelea kuwa na hali ya 'kujisikia vizuri' iliyopangwa na vyama vyote vya kujifurahisha na pembejeo kutoka kwa vifaa vyote vilivyo karibu nawe. Wewe hutaki kufikiri kikubwa. Na hivyo wewe pia miss mengi ya kinachoendelea. Haikuvutia sana.

Je, ni jambo gani lisilo na kusikiliza na kutazama 24 × 7? Naam, hiyo ndio: unalisha AI ili iwe nzuri zaidi kuliko mwanadamu na hutumia ujuzi wote ili ujue watu zaidi na zaidi na kuwashawishi zaidi na zaidi. Lengo la hili lilizindua AI ni hatua kwa hatua kuruhusu watu kuunganishwa na teknolojia hiyo ya kompyuta. Tutaunganisha bila kutambuliwa na AI hiyo. Na AI hiyo inakuwa zaidi na zaidi ya kisasa katika jinsi unapaswa kuweka katika 'kujisikia vizuri' mode. Kisha nikazindua akili za bandia na serikali na akili ya bandia ambayo ina mbinu zote za kifedha, za kibiashara, za masoko (filamu, muziki, DJs, nk), teknolojia, kisiasa na kijeshi njia zilizopo. "Sawa, ni vyema kukuripoti, lakini ni nini cha kufanya hivyo? Ninafurahia kila siku; ya kila chama ninaweza kuchukua na vitu vyote vyenye kuzunguka."Hiyo ni kweli. Nilikuwa nimesahau kwamba ubinadamu unashikilia bila shaka bila ya kuwa na blinkers yake ya dhahabu yenye kuvutia. Msamaha wangu kwamba nimeanza tena. Furaha kujisikia maisha mazuri. Au labda ni wakati wa kufikiri juu ya kile unachoweza kufanya ili kujenga jela lako la AI?

Ubinadamu kwa sasa unatumwa kwa kukimbilia katika mwelekeo ambao utakuwa zaidi ya sehemu ya AI kupitia teknolojia ya smartphone na (kuanza na) uhusiano wa karibu wa ubongo. Smartcities na 5G hutoa data kubwa zaidi na ujuzi zaidi na ushirikiano na kwa AI. Teknolojia ya CISPR itawezesha marekebisho ya DNA ya wanadamu na pia kubadilisha DNA ya binadamu katika nano-kompyuta zilizodhibitiwa mbali. Ubinadamu unachukuliwa haraka kwa ajili ya mabadiliko kuelekea cyborg inayoweza kudhibitiwa kikamilifu. Muda wa hatua, kabla ya kupoteza 'mwenyewe' au 'kuwa' yako kwa manufaa.

Tags: , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (10)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Gladiator aliandika:

    Naam, Martin, kiasi gani mwanadamu anaweza? Lakini nini uliandika hapa ni kutisha sana kile ni mara nyingi zaidi ya kutisha, ni rahisi na ukweli kwamba kama wewe tayari alinukuliwa, watu tu wala "kuona" zima kile kinachotokea katika mazingira yao !! Nadhani pretty "macho" Mimi kuangalia pande zote kama 10 12 ndogo na miaka kabisa TV tena, ingawa kamwe kuja juu kama miaka 12 na zaidi kwa daktari katika hospitali, mimi mara moja zilizotembelewa zaidi. Mimi kujaribu kukaa nje ya "picha" kama iwezekanavyo na nina mahali pa kupatikana kwenye zgnd (as) mawasiliano ya jamii !!

    Kuna mambo mengine ambayo ninayofanya (au kwa hakika sijui), lakini kama nilivyosema, ufahamu wa MOSTS kati yetu si sahihi. Kwa muda wa 3, nimejaribu kuwashawishi watu kuwa kitu kinachofanyika kwa haraka na sio kidogo tu. Umefanya kazi nyingi kwa maoni yangu, lakini hakuna mtu anayeenda (katika mwelekeo sahihi au kuelewa !!) !!
    Hakuna kundi tu linaloweza kuungana kutoka kwa watu wa 200 hadi watu wa 300 nini ni crux kwangu kupata vitu!
    Pia nimekuwa kwenye muungano Ijumaa 24 Novemba ambapo kila mtu / mwanamke bado alifanya ndogo HBO / WO na mshangao wangu kulikuwa hakuna kabisa ndogo ili kupata uzoefu wa kile ambacho mada nilivyosema, na kisha pia katika tahadhari sana na skanning mode, ilipokelewa na maoni (na inaonekana ya ukafiri na ... vizuri ndiyo, jina hilo !!) katika mwenendo, "hakuna kwamba tu hawezi kuwa ni kweli" na "hakuna dude, tunafikiri kwamba unaona yote nyeusi na nyeupe "nk nk !!
    Hii ni mbaya sana kwa maneno, na kisha kufikiria kuwa haya yote yalikuwa bila ubaguzi wa wenzangu wa zamani, na kuangalia, hii ni mbaya sana, kwa sababu sikujawahi kutarajia hii.
    Ninafurahi sana kwamba mara kwa mara ninapata mtu akisukuma kwenye tovuti hii ya blogu na anaweza kumshawishi kusoma tu vipande vichache na "akili wazi" ili kuonyesha kuwa kuna watu zaidi wanaofikiria kama mimi.
    Nitaendelea pia kufanya jitihada zangu ili kujaribu kukusaidia, bado nikikuta nje ya shida na kufanya hivyo kwa wakati unao na aina ile ile kama wewe mwenyewe na kama ulivyodhihirisha kwamba sio sufuria ya mafuta!
    Napenda kusema kuendelea kuendelea na hii na haraka iwezekanavyo mimi kufanya kitu nyuma, shairi hii itakuwa kweli kuwa.
    Asante sasa mbali na upande wangu Martin, (na pia kwa wasifu wako wa kawaida, kwa sababu mimi pia ninajifunza kutoka kwao kila siku !!)

    Kwa vr. gr.
    Gladiator

  2. Astro-Woman aliandika:

    Mpendwa Martin,

    Mimi kuchukua hii yote kwa umakini sana! Mwanasaikolojia wa shule alitaka kushinikiza mwanangu Ritalin kwenye koo miaka kadhaa iliyopita. (Sifurahi na mama) Nilikwenda kuona kile Ritalin alikuwa. Na jambo la kushangaza ni kwamba nikaanguka juu ya vitu vingine ambavyo sijawahi kusoma au kusikia au kufikiria juu kabisa. RFID chips, silaha za umeme, kudhibiti akili, chanjo ya hatari, nk Pia shukrani kwa daktari wa Kifini na mtafiti wa njama Rauni Luukanen-kilde ambaye kwa bahati mbaya alikufa, nimepata mambo mengi. Sijui ikiwa umesikia kuhusu mara moja. Lakini mimi akaanguka kutoka mshangao mmoja hadi mwingine! Hapo awali, sijawahi kufikiri kwamba ulimwengu unatawalawa na kundi ndogo la familia tajiri ambao huabudu Shetani na kutoa dhabihu za kibinadamu. AI na pia jamii ya maskini ni moja ya vitisho kubwa zaidi kwa uhuru wetu na uamuzi wetu. Ninapojaribu kuwaonya watu kuhusu hili wana kitu kama: 'huko anakuja tena'. Mwanangu ni mwenye furaha kuamini mimi na mume wangu pia huanza kuamka polepole. Endelea na tovuti yako. Kuna watu wengi ambao wanaanza kuamka, pamoja na mimi mwenyewe.

  3. Wilfred Bakker aliandika:

    Msumari msumari!

  4. SandinG aliandika:

    "Ikiwa unataka maono ya siku zijazo, fikiria mashua iliyopiga juu ya uso wa kibinadamu - milele."
    George Orwell

  5. chumba aliandika:

    Tu tuache? uongo mkubwa kwa watoto wetu unaendelea
    ndio jinsi siasa na kanisa huweka wazee katika ot, kuunganisha mbili chini

    Nzuri ya jioni

    https://www.telegraaf.nl/nieuws/1395861/pakjesavondspits-iets-drukker-dan-vorig-jaar

  6. MEC aliandika:

    Umati wa watu sasa unakaribia kuona serikali kama mama na baba yao ambayo inafanya kuwa kesho itakuwa siku nzuri tu kama jana au hata bora zaidi. Hiyo rundo la ubongo inapochopekwa kuharibika Infantiles mfano, kuwa pia busy na wao fucking facebook, kuangalia yao TV shit, michezo ya kubahatisha, 'smart'phone wao, nusu siku na programu zako na kufanya wengine "funny" bullshit nini unaweza kufanya na domboPhone yao. Hiyo ndiyo maana ya kwenda kila wakati kwa utii kura kwa sababu wanahitaji serikali kuwaeleza nini wanapaswa au lazima kufanya, kama mama na baba kuwa wakiyatenda. Hii inawawezesha kuishi kama kundi la watoto wachanga na hawana haja ya kufikiri wenyewe ... na tu kunyonya kwenye Pacifier hiyo!

    Maarja bongo za watu hawa pia walioathirika kwa kiasi kikubwa kuharibiwa na floridi, chanjo, aspartame, electrosmog, wifi, chemtrails, mita smart, jeni kuendesha na mimi kujua nini ni mengi mno. Waliokwama katika watoto wachanga walioharibiwa kwa akili hawajui nini kinachotokea karibu nao kwa sababu akili zao hazifanyi kazi vizuri tena. Kwa kusikitisha kwamba hawana wazo lolote na kuwa kikundi cha waathirika wasio na uwezo wa psychopaths yenye nguvu. Nini kushangaza mimi zaidi ni kwamba watu wote walio na akili zao kuharibiwa bado kusimamia kufanya akaunti fucking facebook na kuwaita kwa wengine ambao 'piss nje ya sufuria; kupanda hofu, wewe ni wazimu, wewe ni kupanga kigaidi, a aluhoedje nk Kwa kweli, kilio kwa msaada wa waathirika, waathirika wa wasomi na serikali, imechomekwa kundi ni kitaalam kiakili walemavu na udanganyifu wao, poisonings na propaganda nyingi. Ng'ombe haiwezi kuokolewa tena, hata haitaki kujiokoa tena.

  7. Iberi aliandika:

    Imeelezwa na (nini kweli? 'Hu-mans ?? ??). Cheti cha kuzaliwa ni cha thamani ya dhahabu, ingawa ilichukuliwa digitized na imara katika Wizara ya Usalama na Haki katika Almelo.

    https://www.youtube.com/watch?v=gKr28nLTnzk

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu