Ijumaa ya kijivu: jinsi watoto mashuleni wamezidiwa na propaganda za LGBTI

filed katika MAELEZO YA NEWS by tarehe 13 Desemba 2019 17 Maoni

chanzo: wos.nl

Jana nilipokea barua pepe ambayo inaonekana kwamba menejimenti ya shule ya VMBO inatoa wito kwa wanafunzi wake avae zambarau kwa muktadha wa 'Ijumaa ya zambarau'. Hapo zamani tulikuwa na siku ya wanyama, baba na mama siku, lakini siku hizi unayo siku ya kimataifa kwa siku hii na ya kimataifa kwa hiyo. Una siku kwa karibu kila kitu! Basi ni juu ya kusisitiza maandiko. Kwamba tunashughulika tena na mashine ya kueneza upinde wa mvua (LGBTI), ni wazi kutoka kwa ujumbe hapa chini kwamba VMBO ilituma Bouwens (Limburg) kwa wanafunzi wake.

Soma jinsi halmashauri za wanafunzi zinavyotumia bajeti ya shule kwenye vipeperushi vya LGBTI na vifaa vya habari. "Hii imeandaliwa na viongozi wengine wa timu na timu ya msaada". Ni nani au ni timu gani hiyo ya msaada?

Ni wazi kwamba watoto wanafundishwa kwa bidii kubadili imani ya LGBTI. "Ijumaa ya kusudi ni siku ambayo wanafunzi na wanafunzi wanaovaa rangi ya zambarau wanaweza kuonyesha mshikamano wao na watu wa jinsia moja, wahusika wa baiskeli, wasagaji na watu wa transgender," ripoti inasema. Mshikamano? Halafu una mshikamano gani? 'Mshikamano' ni nini? Je! Tunazungumza juu ya mshikamano wa kisiasa au kisheria?

mshikamano wa kisiasa: uhamasishaji wa umoja na utayari wa kubeba matokeo. (Van Dale)

mshikamano kulingana na sheria ya mkataba: dhamana ya pamoja na kadhaa ya wadai au wadeni. Kila mmoja wao anaweza kudai deni yote au kushtakiwa kwa deni lote.

Je! Ubinadamu una jukumu la deni kwa jamii ya LGBTI? Kwa hivyo ikiwa unatangaza mshikamano wako kwa kuvaa zambarau, unasema kuwa uko tayari kubeba matokeo ya deni unayodaiwa? Na hiyo deni ni nini? Je! Hiyo ni jukumu hili la deni? Au tunazungumza tu juu ya 'mshikamano' kwa maana ya 'tunasimama nyuma yako'? Lakini unaunga mkono nini? Je! Hiyo ni "Tunasaidia wazo kwamba kila mtu anapaswa kupata lebo na kwamba kikundi chako kinapaswa kutambuliwa zaidi"? Na nini juu ya mshikamano na mtu wa jinsia moja? Barua hiyo H katika muhtasari haimaanishi watu wa jinsia moja, lakini kwa mashoga.

Sawa, vizuri, halafu unavaa zambarau halafu unaonyesha mshikamano na kikundi? Mshikamano katika nini? Na nini ikiwa hauvaa zambarau? Ukiniuliza, tunashuhudia uwongo wa ujana wa ujana. Ubaguzi umeinuliwa kwa kiwango. Kwa kweli unaweza kusema kuwa kuwa wa jinsia moja, mashoga, watu wawili au transgender sio ubaguzi tena. Hiyo ni nzuri basi. Basi hatuhitaji tena mshikamano nayo. Ikiwa kikundi hicho kitaanza kuja kwa wingi, sio kikundi cha wachache tena. Lakini je! Sisi pia tutafanya vivyo hivyo na Wakristo, Waislamu, weusi, nyeupe, Wachina, Kiarabu, Kisinamaki na lebo zote ambazo tunaweza kufikiria? Unaundaje ubaguzi? Hiyo inaanza na kuweka lebo.

Kwenye kitabu changu ninaelezea jinsi upinde wa mvua ni ishara ya dini mpya ya ulimwengu na serikali mpya ya ulimwengu. Ilikuwa tayari ni ishara ya mashujaa wa upinde wa mvua (Greenpeace) na sasa pia ni ishara ya jamii ya LGBTI. Upinde wa mvua ulikuwa ishara ya ghadhabu ya Mungu. Ilikuwa ishara ambayo ilionekana angani baada ya mafuriko makubwa. Baada ya mafuriko haya, Nuhu aliruhusiwa kuweka ubinadamu mpya na kujenga ufalme wa wanyama. Upinde wa mvua ni kama ilivyokuwa ishara ya mabadiliko makubwa. Ndio sababu ninaelezea katika kitabu changu kuwa ubinadamu umeandaliwa kwa transgender-transhuman, kwa lengo la mwisho la fusion kamili na akili ya bandia (AI).

Vita vya upinde wa mvua kutoka Greenpeace vimebadilishwa kuwa wasimamizi wa mapinduzi ya Uasi. Upinde wa mvua unaonekana kusimama kwa ushawishi wa mazingira, umoja na utaftaji wa kijinsia, lakini kwa kweli ni ishara ya serikali inayokuja ya ukiritimba, kama ilivyoelezewa katika kitabu changu kipya.

Hatua ya kwanza kuelekea transgender transhuman ni moja usimamizi wa teknolojia, wito wa kambi za kusoma upya tazama sasa. Utawala huo wa kiteknolojia unaweza kusanikishwa kwa kuunganisha uharibifu wa hali ya hewa na mzigo wa CO2. Utambuzi wake unaweza kukamilika na 'mtandao wa vitu', fedha za dijiti (zinazoweza kusomeshwa) na mfumo wa ushuru wa ulimwengu kwa CO2. EU ipo kupitia Frans Timmermans, kwa hivyo, usifute na subiri (kama inavyostahili taasisi isiyo ya kidemokrasia) kwa pili na kuanzishwa kwa mfumo kama huo. Kama kwamba ilikuwa tayari kwenye rafu kabla ya Greta Thunberg hata kufikiria juu ya utatu. Ushuru huo utakuja tu na ikiwa ni lazima, nchi zinalazimishwa kufuata yao. Ikiwa ni lazima na jeshi la jeshi (tazama hapa).

"Je! Hiyo ina uhusiano gani na jamii ya LGBTI?" Unaweza kufikiria sasa? Kweli, tuko kwenye usiku wa kulazimisha maoni fulani. Upinde wa mvua hauhusiani tu na ushawishi wa mazingira na jamii ya LGBTI, lakini pia na utawala wa kidikteta wa ulimwengu unaotekelezea mawazo. Kwa hivyo tayari kuna sauti kwamba kwa kambi hizi za masomo lazima zifike (ona hapa) na ukibonyeza kiunga cha kifungu hicho, utagundua kwamba sheria za Uholanzi zinaweza tayari kuita mtu 'kisaikolojia' kwa msingi wa kile kinachoitwa 'udanganyifu'. Una udanganyifu (au udanganyifu) ikiwa maoni yako hupotea kutoka kwa ukweli unaokubalika kwa ujumla.

Kwa hivyo, ikiwa EU itasema kwamba ushuru wa CO2 lazima uletwe (kwa sababu vinginevyo tunakabiliwa na janga la hali ya hewa) basi hiyo ni maoni rasmi (yaliyofafanuliwa kama 'ukweli'). Ikiwa hauamini maoni haya rasmi, basi utateseka kutoka kwa udanganyifu (maoni ambayo hutenga kutoka kwa "ukweli"). Hiyo inamaanisha moja kwa moja kwamba kulingana na WvGZZ (sheria ya utunzaji wa afya ya akili) unaweza kuchukuliwa na saikolojia ya matibabu katika kliniki ya GGZ (re-masomo tena), kwa sababu kulingana na ufafanuzi wewe ni mtaalam wa akili.

Soma ndani hati hii ya EU kwamba usemi wa jinsia ya kijinga pia imekuwa kawaida. Je! Hiyo inamaanisha nini katika hali halisi? Hii pia inamaanisha kuwa ikiwa haukubaliani na hii kwa sababu ya dhamiri fulani, hii inaanguka chini ya sanduku la 'udanganyifu'. Kwa hivyo unaomba pia kwa hiyo inaweza kuchukuliwa kwa taasisi ya GGZ (kambi ya masomo tena). Na mifumo kubwa ya data inaweza kufuatilia ikiwa unafuata kawaida ya usemi wa jinsia-bila kutamka.

Na kisha hatujataja hata neno lililochaguliwa kwa busara 'umoja'. Ikiwa unasoma nyaraka za mkondoni, inaonekana kwamba hii inahusu sana kazi ya kukuza kikundi cha LGBTI, ambapo kwa mfano, wanapaswa kupewa kipaumbele zaidi katika michakato ya maombi. Serikali hata inatoa ruzuku ya kuajiri wanawake na watu kutoka kundi la LGBTI. Angalia tu maelezo haya ya ruzuku ya utekelezaji wa Idara ya Taasisi au angalia picha hapa chini.

Kwa kifupi: ikiwa wewe ni mtu wa jinsia moja, unabaki nyuma. Kwa kweli, utabaguliwa, kwa sababu mwajiri anayetafuta wafanyikazi hupokea ruzuku ya kuajiri kitu chochote isipokuwa mtu wa jinsia moja. Neno 'umoja' kwa kweli linamaanisha 'kutengwa' (pia inajulikana kama ubaguzi wa rangi); kutengwa kupitia matibabu ya upendeleo kulingana na ruzuku.

Kwa hivyo kile kinacholetwa kama kukubalika na kukomesha husababisha ubaya wa mtu wa jinsia moja katika mazoezi. Iliyounganishwa na hii ni sheria zote ambazo inahakikisha kwamba mtu yeyote ambaye hakubaliani na hali ya akili anaweza kupelekwa kwa taasisi ya huduma ya afya ya akili (kulazimishwa na bila kuingilia kati kwa jaji au mtaalamu wa magonjwa ya akili, kupitia WvGGZ, kuanzia na 2020). Kwa mfano, hii inaweza kuathiri maoni tofauti juu ya hali ya hewa au maoni tofauti juu ya usemi wa jadi. Je! Hiyo inasikika vipi kwako? Je! Si kweli tunazungumza tu juu ya ushujaa? Je! Si kweli tunazungumza tu juu ya polisi wa mawazo? Kwa hali yoyote, polisi hutembelea shule kila mara (kama unavyoona katika ujumbe hapo juu). Jizoea. Au chukua hatua, nunua kitabu changu na usambaze iwezekanavyo kwa watoto wote ambao wamewekwa chini ya shinikizo:

nunua kitabu

Orodha ya kiungo cha chanzo: hali ya hewa kubadilika: xandernieuws.net, europa.eu, dus-i.nl, dedijk.atlascollege.nl

Tags: , , , , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (17)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. XanderN aliandika:

    Nakala ya juu tena, Martin. Mimi mwenyewe nimeandika mara kadhaa katika 2016 na 2017 kuhusu mpango wa 'Mapinduzi ya Zambarau' uliofadhiliwa nyuma na mshirika wa EU George Soros. Rangi ya 'Ijumaa ya Zambarau' kwa hivyo inaonekana hakuna bahati mbaya. Hapo awali tulikuwa na mapinduzi ya Pink (2003, Georgia), Orange (Ukraine, 2004), mapinduzi ya Saffron (njano) huko Myanmar (2007), Green iliyoshindwa katika Irani (2009), 'Mapinduzi ya Zabibu' (bluu) huko Moldova (2009), na "mabadiliko ya rangi" huko Makedonia (2016). Mageuzi yote, pamoja na Purple inayokuja Magharibi, kwa pamoja George Soros na NGOs nyingi za kidunia ambazo yeye na EU wanaunga mkono, zote ambazo zinafanya kazi katika kukuza utofauti na ajenda ya hali ya hewa, hali ya hewa na uhamiaji.

    Kumbuka kuwa rangi za upinde wa mvua hufuatwa kutoka juu hadi chini: pink / nyekundu, machungwa, manjano, kijani, bluu na sasa zambarau. Unaweza kusema pia kuwa zambarau ni rangi inayounganisha ya hudhurungi na nyekundu, rangi za bendera ya Amerika, na bluu ya bendera ya EU iliyochanganywa na ukomunisti (/ Antifa / Extinction Rebellion) nyekundu, au kuunganisha haki ya jadi ya kisiasa (Liberals, Democrats Christian) na viungo. Hakuna tofauti yoyote kati yao, hakika sio katika Bunge la Ulaya. Na zambarau ni kweli pia rangi iliyochanganywa ya rangi ya jadi kwa wavulana (bluu) na wasichana (pink). Alitaka? Au je! Kila undani umefikiriwa kupitia?

    Ikiwa sivyo, itakuwa pia bahati mbaya kwamba katika mkutano wa kilele wa EU mnamo 12 Disemba Kansela wa kwanza wa kike wa Austria - kama vile viongozi wengine wa EU ambao hawajaoa na bila watoto - ambaye, kama Rais wa Mahakama Kuu, alianzisha ndoa ya jinsia moja huko Austria, kwa kifurushi cha zambarau kilionekana. Angela Merkel alikuwa katika machungwa. Katika uwasilishaji wa Tume yake, Rais mpya wa EC, Ursula von der Leyen pia alikuwa amevaliwa rangi ya machungwa na akasimama mbele ya uso wa zambarau. Lakini labda rangi hizi sasa ni za mtindo au kitu.

    Katika shule na vyuo vikuu kadhaa nchini Merika, wanafunzi na wanafunzi tayari wanalazimishwa kushiriki katika shughuli za 'pro LGBTQ', ambazo zimewekwa kwenye vyombo vya habari kama 'vitendo vya hiari' vya 'mshikamano' kweli. Kwa hivyo aina ya mshikamano ambayo Wasovieti waliwakandamiza 'washukiwa' na 'udanganyifu' kwa miongo kadhaa na wakawafunga kwenye galags ('kambi za masomo'), na ambayo Wanazi waliingiza wavulana wa Ujerumani milioni 10 kwenye Jumbo la Hitler chini ya miaka 6, waliwashwa kabisa na walipata mafunzo ya kuwa wafuasi watiifu - kama inavyotokea na vijana wa leo kwenye taasisi za ujasusi za leo ambazo lazima zilipitie shule.

    Kila kitu kinafuata karibu bila mshtuko maandishi ya mwanaharakati wa Marxist Saul Alinsky, ambaye alitafuta waziwazi udanganyifu wa ndani na wa mwisho wa jamii ya Magharibi, na kuwafundisha wafuasi wake 'kusema uwongo, kuiba na kudanganya' kufikia lengo hili. Katika kitabu chake "Rules of Radicals" aliandika: "Tusisahau kukumbuka riwaya ya kwanza kabisa katika hadithi zetu, hadithi na historia ... hadithi ya kwanza ambayo iliasi agizo lililowekwa na ilifanya kwa ufanisi kwamba alipata ufalme wake mwenyewe: Lusifa. " Na kwa hivyo tunafika kwa agizo la ulimwengu wa Luciferi ambalo unaandika juu ya kitabu chako na nakala. Ufalme wake ndio simulizi ya virusi ambayo tunaishi ndani.

  2. Wilfred Bakker aliandika:

    CHANJO CHA WAISLAMU WA KWANZA WAZAZI WA KWANZA YA LGBTQ + ALTAR AONYESHA HABARI, LESBIANS NA DHAMBI ZA GARI AU AU EDEN REPLACING ADAM NA EVE

    https://www.nowtheendbegins.com/church-of-sweden-first-ever-lgbtq-altar-art-paradise-elisabeth-ohlson-wallin/

    upendo

  3. TimSchutte77 aliandika:

    Na njia pekee ya kutoroka kutoka kuzimu ya dijiti ya dijiti ni Yesu, kwa sababu unyakuo wa Wakristo ni kwa shida zote.

    • Martin Vrijland aliandika:

      Ninaelewa majibu, lakini ninapendekeza kusoma kitabu changu. Nilikua pia na wazo kwamba kutoroka pekee kungekuwa Yesu, lakini ni muhimu sana kuchunguza kitu zaidi. Ninafanya hivyo kwenye kitabu. Akishikamana na mafundisho ya zamani na kuwaruhusu watu waamini kwao, anapenda hali ya kupita, "oh lakini tunayo Yesu na anakuja kutuchukua kabla ya kuzimu yote duniani." Ninaelezea katika kitabu changu kuwa ni mtego wa asali ya uwongo.

    • XanderN aliandika:

      Kabisa nakubaliana na Martin. Mimi pia, nimeamini katika kutoroka kwa kichawi kwa miaka. Lakini hiyo pekee haiwezi kudumishwa kwa msingi wa maandishi ya msingi (na muktadha) wa Bibilia yenyewe. Na licha ya ukweli kwamba Wakristo wengi hawajawahi kuteswa katika historia yote, wale wa nchi za Magharibi wanaendelea kushikilia udanganyifu huu, "kukiri kwa watu wa kwanza" kwa sababu wanamaanisha "shida zote," kawaida ni "dhiki kuu." zilizotajwa zingehifadhiwa.

      Wakristo ambao bado wanaamini hii kawaida huwa na ufahamu mdogo wa kitabu chao kitakatifu, kwa sababu katika Agano Jipya kuna maandishi ya 37 juu ya kukandamiza, na katika kesi za 36 kwamba ukandamizaji unahusiana na waumini. Kwa kweli, Ufunuo 1 inasema kweli kwamba dhiki (kubwa) ilikuwa tayari imeanza. Kwa maoni ya Bibilia, ukandamizaji ni kwa waumini, kama inavyosomwa kwa kweli katika maandiko mbali mbali. Imetajwa hata kama tabia ya msingi ya imani ya kweli.

      Ikiwa utafanya utafiti zaidi na kufikiria, utagundua hatua kwa hatua kuwa mengi ya yale unayofundishwa makanisani na wahubiri, na kwa hakika "ujumuishaji" kamili wa nadharia ya wakati wa mwisho, ni msingi wa wepesi na watu katika mfumo wa kidini uliowekwa. (hofu) mfumo. Wakristo bado wanaambia hadithi za hadithi sawa ambazo wanakubali kama 'kweli', lakini ambayo - kwa urahisi: tena, kwa msingi wa Bibilia yao wenyewe - wamekataliwa.

      Kwa njia, kunaweza kuwa na aina ya 'kurekodi', kwa sababu teknolojia sasa ni mbali sana kwamba kitu kama hicho kinaweza kuwekwa kwa njia isiyoweza kutambulika kutoka kwa kweli. Je! Ikiwa ikiwa rekodi hiyo ni ya uwongo, "mtego wa asali" kama Martin anavyoandika, akiwapeleka watu ndani ya gereza la ndani kabisa ambalo hawawezi kutoroka kutoka kwao?

      Ndio maana ninapendekeza waumini kusoma kitabu cha Martin. Sio lazima ukubaliane na kila kitu mara moja, mambo kadhaa yatasababisha mshtuko wa aina fulani, lakini wigo wa kile anaandika ni muhimu sana kupuuza, kwa sababu ushahidi wa hii unaonekana kote kwetu na kwenye maisha ya wengi. ni. Na hiyo ni kwamba ulimwengu huu (/ simulation) unatawaliwa na Lusifa, ambaye pia anadhibiti dini kuu, hucheza dhidi ya kila mmoja na huwaacha wafuasi wao mabilioni kwenye giza juu ya nani hasa anayevuta kamba, na nini kusudi la kweli la hiyo ndiyo yote.

  4. Martin Vrijland aliandika:

    Mashine ya propaganda inaendesha kwa kasi kamili

  5. Jua aliandika:

    Kwa muda mrefu kama shida halisi haijatatuliwa kwa nguvu, tutaendelea kuchambua.

  6. Jua aliandika:

    Ninaelewa kuwa wakulima walifanya robo ya saa jana. Kwa idhini ya "mamlaka" ambayo ni., Wavulana lazima walipendezwa. Wakulima vema.

    • Martin Vrijland aliandika:

      Ndio, yote hayafanyi kazi ... kila kitu kimefungwa
      Kitu pekee ambacho husaidia ni kufungua milango ya stiles na uzio wa meadows, lakini ndio wale ng'ombe wazuri wanarudi nyuma ghalani ili isiwe chochote.
      Kweli, basi toa mizigo ya trekta iliyojaa ng'ombe kwenye ua. Itakuwa nzuri ikiwa kungekuwa na ng'ombe elfu kumi wakitembea Hague.
      Hakuna sheria inayokataza ng'ombe kuandamana, kwa hivyo hauitaji kuomba kibali.
      Kidokezo: ikiwa utapunyiza trekta katika rangi zote za upinde wa mvua, polisi hawatakufunga (kwa mshikamano).

      • Jua aliandika:

        Hakika, kila kitu kimefungwa. Kweli, hiyo ya ng'ombe hao ni wazo la kucheza. Lakini wakulima, mipira, wadudu, hawana hiyo, kwa kadiri hiyo ni halali kabisa. Sitaenda kushauri wavulana hapa.
        Nilisikia kwamba wafanyikazi wa Tata Steel wanataka kupigwa. Kweli ninavutiwa, Ikiwa wanapiga masaa machache ni mengi. Kwa sababu mgomo ni kinachojulikana kama haki, lakini huwezi kutumia haki hiyo. Waamuzi wa wavulana watashughulikia hiyo. Inashangaza kwamba Amnesty International na Haki ya Binadamu wakati wote husimama kwa haki za binadamu nje ya nchi lakini sio hapa. Inawezekanaje? Lazima tufanye kawaida. Kwa hivyo tunatumia saa moja na maandishi, hatuyapati kwa Tata ya Tata, tunaweza kuifanya tu, kucheza. Kwa hivyo umoja sio lazima kuwa na wasiwasi juu ya mfuko wa mgomo. Ikiwa kweli kuna mgomo, itakuwa tupu ndani ya siku chache na wafanyikazi wote ikiwa watathubutu kugoma. Je! Unafikiri unajiunga na bodi ya umoja wa wafanyikazi? Sijui. Wote wanafahamiana na wanashauriana kila mmoja kabla, na mpango wao wa hatua. Je! Muungano unaweza kutenda madhubuti na kupata wanachama wengine. Mwishowe, kila kitu kilielekezwa Uholanzi. Lakini ndio raia mwema anafikiria hiyo ni sawa tena kwa sababu anataka uhakikisho, ni bima kwa kila kitu. Usiwe mkosoaji hapana. Eleza ukweli! Hapana, mimi hutegemea mapambo ya Krismasi hata leo. Usichukue wreath ya Krismasi pia. Biashara ni kwa faida ya ...

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu