Evert Jan Poorterman na ubora wake na 'ujuzi' kuhusu Nibiru na Annunaki

filed katika MAELEZO YA NEWS by juu ya 22 Aprili 2019 10 Maoni

chanzo: skyhighcreations.nl

Jana niliwashukuru Evert Jan Poorterman kwenye hadithi zake za Pasaka za ajabu kwenye tovuti Niburu.co. Nadhani wanaonekana nzuri sana, lakini kwa suala la maudhui nashangaa kama mzigo wake wa ushahidi hufanya hisia yoyote. Evert Jan anatangaza mchanganyiko wa imani na imani ya UFO katika sayari Niburu na Annunaki. Nimeeleza kabla ya kuwa imani katika viumbe hawa ni ya kuvutia na kujifurahisha kwa muda. Hiyo ni kwa sababu Daudi Icke aliandika vitabu vyote juu yake ambayo ni ya kushangaza tu na kwa sababu ya vitabu vya Zecharia Sitchin. Mimi pia sijitenga nadharia hizi kwa makusudi, lakini ikiwa ninazingatia kutoka kwa wazo kwamba tunaishi katika ukweli halisi (au wa kawaida) (kama ilivyoelezwa katika mfululizo huu wa makala, hapa en hapa) inawezekana kuwa ni sehemu ya udanganyifu wa mtazamo wetu.

Nini muhimu ni kwamba kesi si kujazwa na ushahidi wa uongo. Katika hadithi za Daudi Icke, Sitchin na pia Mkulima, hata hivyo, siwezi kupata masuala halisi, lakini tu ushuhuda binafsi au hata kutofahamu.

Kwa mfano, nilionyesha mapema kuwa kazi ya Zecharia Sitchin inaonekana kuwa msingi wa tafsiri za vidonge vya udongo ambazo sio sawa au hata kuongozwa. Katika ulimwengu wa mtandao, hata hivyo, ni vigumu sana kufikia tovuti ambazo zinahusu masuala ya debun, lakini kufanya hivyo tena kwa njia ya uongo au kuvuruga. Ninashuhudia zaidi na zaidi kwamba sehemu kubwa za vyombo vya habari mbadala zinadhibitiwa na kizuizi sawa cha nguvu kinachosababisha vyombo vya habari vya kawaida. Kwa mfano, ikiwa unaunganisha upinzani wa vyombo vya habari vya kawaida kwa nadharia kama vile wale wanadai kuwa dunia ni gorofa au kuwepo kwa reptilian-kama, unaweza hivi karibuni kukataa upinzani wote na kuteka haki ya kipekee ya kweli nyuma vyombo vya habari ya kawaida.

Ninataka kushiriki mazungumzo na Evert Jan hapa, kwa sababu nashangaa kwa kiburi chake na njia ambayo yeye anakataa upinzani. E-mail yangu ya kwanza kwa Evert Jan jana ilikuwa jibu kwa jarida lake ambalo anatoa maono yake juu ya asili ya chama cha Pasaka. Nilimwambia kuwa makala zake zinifanya sana sana, lakini nina shaka juu ya hadithi ya Nibiru. Hiyo haina maana kwamba hawezi kuwa na ukweli katika makala yake. Hata hivyo, swali ni kama tunaona hapa mkakati wa kuchanganya ukweli kwa uongo kama ilivyoelezwa hapo juu.

Evert alijibu kama ifuatavyo:

Oh vizuri kwamba hufanya mimi nzuri; Great Martin Vrijland, ambayo maandishi yangu inadhani ni ya thamani ... kabisa kabisa. Ninaona makala yako ni ya thamani sana, lakini siwezi daima kuhukumu ikiwa ni nini unachoandika ni sahihi. Na kama ilivyoelezwa hapo awali; "Shoemaker kuendelea kusoma". Pesa hiyo kwa ajili yangu na kwa wewe pia. Nibiroe, PlanetX, SecondSun (Schwarze Sonne - SS - ya Wanazi) sio kabisa eneo lako la utafiti. Mzuri wangu kwa zaidi ya miaka thelathini ... na miaka ishirini ya maandalizi. Kutokana na idadi ya uvumbuzi niliyoruhusiwa kufanya, ninajasiri kusema kuwa mimi ni mtaalamu katika shamba langu. Ahum! Kwa kusita baadhi ambayo ni kweli, lakini heshima ambayo ni kutokana! Wengi wanajiamini kama nyota hiyo ya pili inakuwapo; pia Micky van Leeuwen kutoka IndigoRevolution anatupa sakafu na mimi na anakosoa kila kitu kuhusu 'anunnaki' na nibiru ya sayari / nyota. Kuna dalili nyingi za kuwepo kwa nyota hiyo na sayari zake nne ... na dalili nyingi ambazo zinakuja ... na kuna dalili nyingi ambazo "anunnaki" zipo na kuna hata dalili kwamba wale wavivu miongoni mwa wengine katika Veluwe wanaishi chini ya ardhi chini ya Fliegerhorst Deelen (kuhusiana na Kigiriki Delos - zaidi mythology Kigiriki ni tu mythology Kiholanzi kwa sababu Wagiriki wa kale walikuwa Frisians). Salamu Evert Jan

Nilijibu tu mara moja sana. Hebu niongeze mara moja jibu nililopokea leo asubuhi, ambapo Evert Jan alitibu majibu yake katika bluu.

Hi Evert,

Sidhani sana kwa suala la kubwa au ndogo. Hiyo ni sehemu ya programu zetu. Mimi tu kuandika mawazo yangu juu ya mambo na inaonekana idadi ya watu kama kusoma hiyo, lakini nadhani kuna watu wengi zaidi ambao badala ya kufa au kuniona mimi kufa.

Kwa hali yoyote, nadhani huwezi kusema kwamba wakati mtu anafanya miaka kadhaa ya kujifunza jambo, hii kwa ufafanuzi ina maana kwamba ni sawa. Hiyo ni kweli! Lakini kwa msingi wa kile nilichoruhusiwa kugundua!Na hiyo ilikwenda haraka sana na ikifuatiwa hatua kwa hatua ... Kisha wanafikiri kubwa kama Nicola Tesla au Niels Bohr hawakuweza kuja na ufahamu mpya na daima walipaswa kutafuna kazi ya walimu wenye umri wa uzoefu. Unaweza kujenga kwenye maono ya tunnel au barabara ya zamani, kwa kusema, au unaweza kujenga daraja mpya na kujenga njia mpya.
Sidhani ni dhahiri kwamba unaweza kudai haki ya pekee kwa maono sahihi kulingana na miaka ya utafiti. Tunapata nini sasa? Mimi ndio pekee katika Benelux na zaidi ambaye anajua zaidi kuhusu somo langu. Tangu nimekuwa nikifanya kazi hii, sijaonana na mtafiti mwingine yeyote ambaye anaweza kuniambia chochote ambacho sikujua bado! Mimi ndio peke yangu ulimwenguni ambaye ameweza kugundua lugha ya pili ya 'UN UN NA KI'; Kwando, amri iliyopigwa sana na lugha ya amri, inafaa sana kwa mbio iliyoendelea ambayo, kwa mfano, haina usafiri wa nafasi. Mimi ni wa kwanza kuona kwamba maandiko kwenye vidonge vya udongo imeandikwa kwa muda mfupi. Miaka michache iliyopita iliyopita Daktari wa dini ya Kiholanzi anaonyesha kwamba 'script ya cuneiform' inaweza kuwa script fupi. Kwa bahati mbaya sijisikia chochote zaidi kuhusu hilo. Anapaswa kuwa ameondolewa kwa sababu uzinduzi wa kitu kipya haruhusiwi. Mimi labda pia ni wa kwanza na wa pekee ambaye anaona kwamba Wadholisi / Kifrisi wanatoka Babeli, Akkad na Sumer. Sijapata hiyo kutoka Sitchin. Mimi labda pia ndio pekee ambaye anaweza kueleza ni kwa nini Mars ni nyekundu na kwamba kupigwa na matangazo ya nyekundu ni katika hali ya Jupiter. Na hivyo naweza kuongeza ukweli kwamba hata sasa hakuna mtu aliyeona vitabu vya Zecharia Sitchin. Wanasayansi, kwa mfano, wamejaribu kuonyesha na kuonyesha nadharia ya mageuzi kwa miongo kadhaa, lakini hiyo haimaanishi kuwa wanasayansi wote wenye ujuzi wako ni kwa njia sahihi au wanaweza kudai kuwakilisha ukweli kwa misingi ya miaka hiyo. Inabaki mfumo wa imani unaoelezea.
Unaweza kusema kwamba wewe ni mtaalam wa utafiti juu ya suala kama vile nadharia ya mabadiliko, lakini hii ina maana kwamba hakuna mtu anayeweza au anapaswa kusimama tena ambaye anauliza nadharia? Bila shaka unafanya, kwa sababu nzuri. Lakini si tu ... au kile ulichofanya - kutupa video ya saa na nusu halafu tunapaswa kujua nini upinzani uliojengwa vizuri ni hadithi ya Sitchin. Hadithi hiyo ni ya wengine ... na inaonekana kuunga mkono. Nzuri, unaweza, lakini uorodhe ukweli na uwaambie wasomaji wako unachokiona, fikiria na kufikiri kulingana na video iliyotolewa. Sisi wasomaji hawawezi kuona au kugundua kwamba katika hadithi. Kwa hivyo unapaswa kutusaidia na hilo.
Kwa hiyo siamini katika maneno kama vile 'mtaalamu' na kwa hiyo sio 'unaendelea kusoma shoemaker'. Mimi ni. Unaweza kuwa na maoni juu ya kila aina ya masomo, lakini kama wewe ni kwenye njia sahihi ni mbili. Mtoto mdogo katika sanduku la sanduku aliye na Bubble ya snotty kwenye pua yake anaweza kujiunga na mazungumzo, kwa muda mrefu kama anaweza kufanya hivyo! Ikiwa utaangalia Nieuwsuur utaona pia wataalam wa ugaidi, wataalam wa Marekani, wataalam na wataalamu a, b au c. Je! Daima unakubaliana na hilo? Hakika si! Au unafikiri usipaswi kulaumu? Hakika kama nitaweza kupima na kuchunguza kile kinachojadiliwa na kwa kuzingatia maarifa yangu, ujuzi na utafiti na inaweza kuunda sura yangu na maono ... na kisha mimi hulia mara moja na kisha nikisema kwa sauti kubwa ndani ya chumba; 'Bunch of matruko na waliopotea' ... na kubadili kwenye kituo kingine. Hasa sasa na kelele kuhusu hali ya hewa! Kulingana na msimamo wako, jibu la hilo lazima iwe "hapana, siwezi kukataa". Ninashangaa ikiwa unaweka hivyo katika kufanya kazi mwenyewe. Kwa hivyo mimi si fimbo kwa kusoma kwangu, kwa sababu mimi si kusoma na nadhani kuwa nzuri ufahamu inaweza kutokea kwa kuchukua shoemaker mbali na kusoma na kuweka mtu na mtazamo mpya nyuma ya nani anaweza kufikiri kwamba bidhaa pia inaweza kuwa nzuri na tofauti. Hali hiyo inatumika kwa habari, historia, dini na mambo mengine. Miaka ya uzoefu si sawa na mtazamo sahihi wa suala hilo. Una karibu kukubaliana nami. Kukubali kabisa ...
Tayari nimetaja tovuti ambayo inakosoa vitabu vya Zecharia Sitchin na kujiuliza unachofikiria nini. Angalia mapema ...
Ukweli kwamba mimi kupata taarifa zako kuvutia haina maana kwamba mimi kudhani kuwa yote ni sahihi. Hata hivyo, ninaona kuwa ni ya kuvutia, kwa sababu inaonekana unajua jinsi ya kuvutia wasomaji wengi na pia kutambua mambo ambayo yanaweza kuwa na cores ya kweli. Ninashangaa tu kama sio mchanganyiko wa ukweli na (kwa uangalifu au sio) desinfo. Yote yameundwa na mimi ... Mawazo mengine yanaweza kusikia sana au ya kuvutia. Kwa kujenga hisia kwamba unahitaji miongo kadhaa ya kujifunza ili kuielewa, athari inaweza kuwa kwamba watu kisha kuichukua bila kuangalia mzigo wa ushahidi wenyewe. Baada ya yote, watu wengi hawana muda wa kuwa ... wala maana na sababu yake!

Ninashuhudia juu ya saruji, dalili zinazoonyesha kuwa kuwepo kwa Nibiru na, kwa mfano, msingi wa chini wa ardhi huko Fliegerhorst Deelen. Je! Una ushahidi thabiti wa msingi wa chini wa ardhi au ni msingi wa hadithi za watu? Kuhisi na kujua na maono na taarifa kutoka kwa wengine. Arnhem / Velp ilikuwa hotspot katika miaka '60 na' 70, pamoja na uwanja wa ndege wa Deelen. Mashahidi waliona taa, vitu vya kuruka (UFOs) na kulingana na baba wa rafiki yangu, ambaye alikuwa wakala huko Velp wakati huo, simu mara nyingi ilikuwa nyekundu kwa sababu ya ripoti. Kuna uwezekano wa msingi kati ya Arnhem na Velp (karibu na piramidi huko Velperbroek). Kutakuwa na msingi wa hadithi kumi chini ya uwanja wa ndege wa Deelen. Sakafu mbili ni kubwa na kubwa zaidi kuliko nyingine na kuna ndege mbili na mduara wa mita za 200! Makamanda wa jeshi Dick Berlin (Ujerumani) akawa mwanachama wa Bodi ya Wakurugenzi wa Hifadhi ya Taifa ya Hoge Veluwe na Makumbusho ya Kröller-Müller (Wajerumani) mara baada ya kustaafu. Je, askari wa zamani anafanya nini huko Veluwe? Je, mtu huyo ghafla alikuwa mpenzi wa asili na ujuzi wa sanaa? Au anaweza kutembelea chini ya msingi wa ardhi (kupokea maelekezo kutoka kwa 'miungu' huko ?! ... kama Adolf Hitler (Ujerumani) alifanya mara tatu?!). Berlin ilifanikiwa na Peter von Uhm (Ujerumani). Alipokuwa astaafu, pia alifanikiwa na Dick Berlin kwenye Bodi ya Wakurugenzi wa Hifadhi ya Taifa ya Hoge Veluwe na Makumbusho ya Kröller-Müller. Kwamba Petro dhahiri alipenda asili na sanaa. Nadhani tunaweza kufuta msingi wa Arnhem / Velp kwa moja kwenda na Hoteli ya Bilderberg karibu na Oosterbeek, Fliegerhorst Deelen, msingi chini ya ardhi, wadogo 'bigfoots' au 'watu wa mbwa mwitu' wanaoonekana katika Veluwe, uwepo wa 'kifalme' 'karibu na Apeldoorn, hekalu za zamani zilizotolewa kwa Apollo (inadaiwa jina lake Apeldoorn), sindano, nyumba ya Loo, Hoog-Soeren (inaonekana kuwa ni nguvu sana ya nguvu), Ronde Huis,' wodanseiken 'juu ya Veluwe na mounds ya mazishi, njia za processional katika Drie / Wekerom na hata iwezekanavyo zaidi. Wageni wanapiga huko ... hahaha! Na nini kuhusu utendaji wa Madonna huko Gelrdrome wakati huo ... Aliishi katika vyumba katika Hoteli ya Bilderberg na alikuwa na ziara huko kutoka kwa Prince Charles na Malkia Beatrix. Je! Wote hawa wana viumbe vizuri? Hatujui lakini Hotels Bilderberg (ulimwenguni kote) wanaonekana kuwa wamefunga mrengo mmoja kwa wageni wa kawaida, lakini si kwa wageni zisizotarajiwa (shapeshifters?! Reptiles?!). Arnhem, Gelre, joka aliuawa na knight ... na wakati knight ilipiga lance yake ndani ya moyo wa joka, mnyama alisisitiza maneno; 'Gelre, gelre, gelre' ... Gelre katika lugha ya msingi Kwando inakuwa GE EL RE>, maana; 'utii El / ellipse / elastic /'' 'au GELRE ina kitu kinachohusiana na' kusikiliza ', hivyo kujibu ... kwa kitu au mtu ambaye ni kawaida na anayeweza kunyoosha ... ambayo itakuwa nyota ya pili ambayo hupita kila 3600 kwa miaka ... na ina kitu cha kufanya nayo na 'dracos' chini ya ardhi katika Veluwe?! Hatujui hivyo kukumbuka na uwezekano wa kuungana na mambo mengine ya ajabu katika Veluwe. Katika inversion sisi kisha kuona ER LE EG <na maana; 'chuma / thamani-maisha-hata', labda inaweza kuwa na kitu cha kufanya na madini ya thamani (dhahabu) ambayo ni 'mgodi wa UN na KI' (Wajerumani) hapa na kutuma kwenye sayari yao ... au ni kuhusu 'moto' katika Veluwe kwamba wakati wa kale ferruginous melted. Wanaume wadogo (goblins? Kobolters?), Wanyama wadogo wadogo ambao wamejenga msingi wa chini pengine labda?

Kwa mfano, David Talbott (ambaye anaendelea kazi ya Immanuel Velikovsky) hakuamini kuwepo kwa Nibiru. Wewe hutaja kazi ya Velikovsky. Unawekaje hivyo? Immanuel Velikovsky hakuwa na ufahamu wa kuwepo kwa nyota ya pili. Kwa hiyo huwezi kupata chochote katika vitabu vyake. Dalili za kuwepo kwake! Kwa mfano, kilomita ya 'maji ya ardhi' inakabiliwa kama nyota inapita, kama wakati wa Kutoka ... na kama matokeo ambayo Bahari Nyekundu imekauka kwa muda mrefu. Kwa siku tatu (hizo ni siku tatu ambazo Yesu yupo ndani ya kaburi lake. Baada ya siku tatu, Yesu hufufuka). Yesu pia ni moja ya majina mengi kwa nyota ya pili. Velikovsky inakuwezesha kutokea kupitia comet ... na nadhani comeli Velikovsky ni nyota pili. Au sayari Nibiroe kutoka Sitchin. Ujuzi huo tu haujajulikana wakati wake. Kwa kifupi, wakati Sitchin alichapisha kitabu chake katika 1976.

Mtegemezi inahusu jibu lake makala hii na mimi, ambapo nilipiga filamu ya saa tatu ambayo inalidhi mzigo wa uthibitisho wa Zecharia Sitchin. Evert Jan hafikiri kwamba ni ya kutosha. Anaweza kufikiri kwamba ni lazima nifanye maandishi ya udongo mwenyewe, lakini swali ni kama amechukua shida ya kutazama video. Katika video hiyo inafafanuliwa hatua kwa hatua jinsi mzigo wa ushahidi uliowekwa na Sitchin na wengine sio kweli wala hata sahihi. Ninaelewa kuwa Evert Jan anataka nipige aina zote kwa hatua, lakini sina ujasiri sawa na Evert Jan na naamini kwamba wewe kama msomaji unaweza kupata hiyo nje ya video hii vizuri sana, bila ya kuipiga. Nadhani sio hoja ya kutupa. Zaidi ya hayo, Evert Jan anajitetea kwa kusema chini ya aya ya 5 kwamba yeye anakubaliana nami, wakati yeye hakubaliani nami huko, lakini kwa kweli nasema kitu kimoja.

Je, ni jina gani mwongofu? Mlinzi? Evert Jan anarudi katika majibu yake na hadithi kuhusu taarifa za ushuhuda na gnomes, lakini kama ukiangalia kabisa waraka chini, utaona kwamba hatuwezi kukubali hadithi zote kwa unthinkingly. Evert Jan ni wazi kwamba anafikiri wengi wa wasomaji wake hawana 'maana wala ufahamu' kuchunguza mambo, lakini bado anachapisha kipande kuhusu Nibiru kila wiki. Kwa hiyo inaonekana kwamba anafikiri kwamba unakubali kutoka kwake na hauna maana au sababu ya kujiangalia mwenyewe. Mimi binafsi niona aibu kwamba unafikiria wasomaji wako kwa kiburi hicho.

Kwa ufahamu mzuri na kwa sababu nadhani kuwa una maana na sababu ya kufahamu maudhui, nitaiweka video tena ambayo inafafanuliwa jinsi waandishi wengi kadhaa mara nyingi wanatangaza uovu safi. Ninaweza kufikiria, hata hivyo, kwamba huna muda wa kuangalia kwa saa tatu, lakini badala ya kuanzisha sinema ya Hollywood mwishoni mwa wiki, unaweza kutaka kupata wakati wa kitu fulani kwa kina zaidi. Labda Evert Jan anaweza pia kukabiliana na maudhui haya mara moja, badala ya kumaliza kwa 'uvivu' kwa upande wangu (kwa sababu siandika kila kitu nje kwa hatua). Kinyume chake, ni muhimu kutazama nyenzo zinazoonekana za kuonekana, na kufanya hati hii labda ndiyo fomu bora. Bila shaka pia inatumika hapa kwamba tunapaswa kukabiliana na habari za wengine, kwa sababu wewe na mimi hatutaweza kupata wakati wa kufungua, kwa mfano, vidonge vya udongo vya Sumerian, lakini angalau ni muhimu kujifunza upande mwingine pia. Je, Evert Jan, kwa mfano, anafikiria kuwa 'steno' (angalia majibu) ya vidonge vya udongo alivyogundua kusema zaidi juu ya Nibiru na Annunaki? Je! Hii inaweza kuthibitishwa na ushahidi na kwa rahisi 'wala akili wala akili' ilionekana kuangalia kwa kweli?

Je! Kuwepo kwa sayari hiyo ya 12e imetengwa? Je! Kuwepo kwa Annunaki kutengwa? Hapana, bila shaka sio. Inawezekana pia kuwa watu kama Sitchin ni walinzi wa malango ambao wanapaswa kuchanganya ukweli na hisia zisizofaa. Inawezekana pia kuwa wao wanaaminika tu. Kwa hali yoyote, hadithi zinaendelea kuwa na kivutio kikubwa. Mimi pia huwaona kuwa ya kuvutia sana, lakini wakati mwingine unapaswa kufanya hundi ili uone kama sio hadithi tu zinazovutia. Binafsi, mimi huwa na kupata zaidi kutoka historia mtazamo huu ili uone (bofya kwenye kiungo hicho). Mimi pia kukushauri kuchunguza mwenyewe na kukubali chochote bila shaka. Hiyo kwa kweli hutumika kwa kila kitu ninachoandika.

Tags: , , , , , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (10)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. keazer aliandika:

    Ambayo bado inaendelea yangu zaidi.
    Pia shukrani kwako Martin kuangalia zaidi kama tulivyojifunza.

    Ikiwa ni pamoja na video hii ambayo imenipa mtazamo tofauti kabisa kwamba hatuko mbali
    kama hiyo inadaiwa leo.
    Unahitaji kuwa na subira na video
    https://www.youtube.com/watch?v=fFrLkNrATGA

    Kisha unakuja kutaja 2 ikiwa hizi (milima) zimeachwa.
    Kwa nini picha zote hazipatikani Misri ya kale? nani anajua piramidi?
    https://youtu.be/puXsFyainQU

    Jinsi imekuwa imepigwa, ni jinsi gani imeelewa kuwa tunashughulikia ustaarabu wa juu zaidi kuliko sasa?
    Au ina maana kwamba walikuwa mbali tu kama sisi sasa, lakini asili hiyo imefanya puzzle kuwa vigumu kwa sababu inafadhaika?

    Ni nani anayejua lakini nyenzo za kutafakari kuhusu kwamba unaweza daima kuwa mbaya.

  2. Kuchambua aliandika:

    Hi Martin, nimekwisha kutoa maoni mara moja juu ya kwamba Poorterman huyo angalia maoni haya
    https://www.martinvrijland.nl/nieuws-analyses/het-einde-van-de-onafhankelijke-berichtgeving/#comment-4335

    Kumbuka kwa miaka kadhaa sasa. Ngozi ya baiskeli huelekea sana kwenye ngozi ya Aryan ya Reich ya Tatu. Sikumwamini kwa mita ...

  3. guppy aliandika:

    Sasa tumefikia hatua ambapo tunajua kwamba ulimwengu huu ni marudio / udanganyifu. Kasi ya mwanga imesitishwa kuwa unapata muda na nyenzo. Ni nani aliyeumba ulimwengu huu na ambaye yeye ni wapi na anaishi wapi ina maana kweli? Vizuri kama tunampa nguvu zetu kwa kupiga mizizi katika siku za nyuma. Hata kama tunapigana nasi kwa ajili yetu basi mungu huyu anapata njia yake. Iwapo jina lake (jina la kijinsia-neutral) ni Allah, Annunaki, Elohim, mungu, Zeus, Isis, Maria na kadhalika sio maana. Tunapogeuza mwili wetu ndani ya hekalu kwa heshima ya awali, ulimwengu wetu wa udanganyifu hauacha kuwepo. Unaona ni kutokea, tunapaswa tu kufanya uchaguzi na kusema malipo kwa ulimwengu wa zamani.

    Yote inahusiana na marekebisho ya seli za mwili wako (DNA) kwa wale wanaotoka kutoka juu. Ni nishati, je, tunaingia kwenye firewall au kwa asili yetu?

    https://youtu.be/vxI7i-ycyG8

  4. Jua aliandika:

    Martin nitakuweka kifupi. Tu kufanya jambo lako mwenyewe na wengine wote ni kuvuruga.

  5. JHONNYNIJHOFF@GMAIL.COM aliandika:

    Nadharia ya mageuzi ni uongo! haijawahi kuwa na uthibitisho wa "fomu ya kati" iliyopatikana na gravestones (archaeologists)!
    Ikiwa huwezi kueleza, sema "Kubwa kubwa".

  6. guppy aliandika:

    Kwa kweli ni kuchanganya kwamba piramidi hizo zote na kadhalika zilijengwa na watu wadogo. Nina hakika dunia ni ya zamani zaidi kuliko kutufanya tuamini. Pia ninaamini kwamba Niburu hupita mara moja katika mwaka wa 3600 ili kurejesha dunia. Siamini kwamba kuna miungu katika sayari hii, hii ni sayari tu iliyojaa nishati inayosababisha mabadiliko ya pole.

    Hadithi hizo zilitengenezwa na kikundi kilicho na ujuzi kabla ya ujinga tena kuwa watawala wa umri mpya. Hadithi nzima ya UFO na wale wanaotoka kutoka juu hawapati kabisa.

    Kila kitu kinaundwa kutoka mawazo yetu!

    Watu walikuwa wakubwa kwa sababu safu ya ozone ya 7 ilikuwa kali, vipimo vilifanyika kwa hili na kuthibitishwa kisayansi. Intuition yangu hupata hii maelezo ya mantiki, mimi niunganisha thamani zaidi kuliko ushahidi wa kisayansi. Aidha, hii inaelezea kuwa dinos hazipo na kwamba kila kitu duniani kilikuwa kikubwa zaidi. Safu ya ozoni inapona tena na nafasi hiyo ni ya juu kabisa kwamba kila kitu kitatokea tena na sio Kiholanzi tu.

    Ndiyo maana ni nzuri kwamba unaonyesha kwamba lazima tuwe rahisi kubadilika katika kukusanya taarifa na sio kupiga farasi.

    Nimetengeneza njia na nimeondoa taarifa nyingi kila mahali na nimezichagua zaidi na kuwa na sehemu muhimu katika mawazo yangu.

    Jinsi ninavyojua ni kweli na si: Intuition!

    Watu kadhaa watasema hivyo, lakini fikiria intuition yako mwenyewe na kisha unaweza hatimaye kuweka puzzle.

    Usiruhusu wengine kuweka puzzle!

  7. Martin Vrijland aliandika:

    Evert-Jan anakataa kutazama video ambayo mawazo ya Sitchin yameharibiwa kabisa 😉
    Mimi ni lazima iipange nje haha.
    Tu kuangalia Evert, kwa sababu inashirikiwa na ushahidi wa video na kwamba ni vigumu sana kuandika nje.

    http://niburu.co/index.php?option=com_content&view=article&id=13985:de-tempel-van-salomo-deel-2-evert-jan-poorterman&catid=7:archeologie&Itemid=19

    • guppy aliandika:

      Huenda pia anakataa kuchukua mafuta ya Orjana CBD na fedha ya colloidal, anaanza kila safu ambayo anahisi mgonjwa. Ninaamini katika njia hizi mbili na mimi hufanya fedha ya colloidal mwenyewe.

      Hata hivyo ni lazima niseme kwamba nadhani tovuti ya niburu ina nia njema ila kwa kukuza ufo. Wanashuhudia haya bila shaka na kuharibu hadithi zingine muhimu.

      Evert-Jan anasema kuwa obeliski lazima kuwakilisha mwamba, kwamba lazima awe uume, yeye ni sawa. Ni antenna ambayo lazima itumie nishati au orgasm kwa miungu ya dini / vyombo / elves.

      Supu za kuruka bila shaka bila kuja hapa duniani, lakini zilizinduliwa hapa duniani na si kutoka sayari nyingine. Ninaamini kuna njia moja pekee na hiyo ni kwa njia ya kituo cha kuzaa au kwa njia ya kifo. Vile vile huenda kwa hadithi kwamba Annunaki anahitaji dhahabu yetu kurejesha mazingira ya sayari yao. Hadithi hii ni mfano wa dhahabu lazima ionyeshe nishati ambayo watu huiingiza. Sisi ndio nyuki zinazofanya kazi kwa pesa / dhahabu / asali na kwamba obelisk / uume hujenga watoto wachanga (sema Samsung / saturn Galaxy, uwakilishi wa gala ya x na y).

      Ikiwa nafasi kubwa ya spaceship, inakua vizuri sana, nitasubiri mpaka nitatoka bomba.

      Ili kuelewa kila kitu ambacho hauna haja ya kujifunza lugha za kwanza, unabidi uangalie.

      Tafsiri kila kitu kwa Nishati, kwa hivyo nitachukua ng'ombe nyekundu.

      • Martin Vrijland aliandika:

        Ni nia ya kupambana na upinzani ili kuchanganya sehemu za kweli kwa uongo. Ikiwa mtu huchukua shida kuangalia saa ya dola ya 3, mengi inakuwa wazi juu ya uongo huo.
        Kwa hiyo kuja Evert Jan .. unaweza kufanya hivyo!

  8. rahisi aliandika:

    Evert-Jan ni kiungamano maalum ambaye hufuata ukweli wake mwenyewe, hana jicho kidogo na sikio kwa ukweli ulio karibu naye. Oh mpenzi ninasema sasa .... ukweli wake ni ukweli. Na je, nilitumia mbinguni ...? Oh oh, EJ ina maoni wazi kuhusu hilo pia.

    Miaka iliyopita nilipata kujua EJ karibu, lakini tangu wakati huo sikujawahi kukutana na mtu yeyote ambaye ana nadharia iliyopotoka zaidi kuliko yeye. Kila wakati unapoomba uhakikisho halisi au mzigo wa ushahidi wa matokeo yake, anaelezea miaka yake ya uzoefu wa 30 na utafiti. Naam ... miaka 10 iliyopita, hiyo ilikuwa miaka ya utafiti wa 30. Hivyo inaonekana rekodi hii ya urefu kamili imekwama juu ya mwanzo mwembamba sana. Mimi binafsi hutupa rekodi hiyo kwa muda fulani na kuanza kutafuta sauti tofauti, na mara nyingi si nzuri sana.

    Na ambayo siku zote imenisisitiza na EJ na nadharia zake ... Kwa nini yeye ndiye peke yake ambaye anaonekana anajua kila kitu juu ya hili (maneno yake mwenyewe), na kwa nini ana ujuzi na hekima kutafsiri nini ujumbe wa mtu huyu juu? nguvu ni, na wengine wa sayari hii ni wajinga sana na juu ya kidogo sana kupata ujuzi huu.

    Ninaona jibu ambalo EJ huonyesha kila wakati juu sana sana. Imejaa utata kama Martin mwenyewe anavyosema, lakini nadhani changamoto kwa EJ ni kwamba lazima kwanza kujifunza kusoma vizuri na kutafsiri kile amesoma kabla ya kufanya hoja ya kujisifu!

    Hatimaye, maoni yangu binafsi ni kwamba EJ inaweza kuwaambia hadithi njema wakati wa moto wa moto na lazima iwe na kikomo kwa hilo. Kujitokeza kama icon ya kisayansi ambao juu ya yote hawataki kusikiliza na kuangalia maoni ya wengine ... ni nani mtafiti?

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu