Je! Ni ukweli gani juu ya mauaji ya Derk Wstersum na hiyo inamaanisha nini kwa "shahidi wa taji"?

filed katika MAELEZO YA NEWS by mnamo 18 Septemba 2019 25 Maoni

chanzo: hardewoorden.nl

In makala hii Nilielezea jinsi utekaji nyara wa Willem Holleeder Heineken na mauaji aliyoyafanya labda ni PsyOps ambao walilazimika kuandaa sheria kwa kanuni ya 'shuhuda wa taji'. Marekebisho ya ushuhuda wa taji (yaliyoletwa na Holleeder PsyOp?) Yanamaanisha kuwa serikali inaweza kumshtaki mtu yeyote anayetaka, kwa sababu shahidi huyo wa taji anaweza kuwa mtu asiyejulikana (kupitia utaratibu wa "shahidi aliye hatarini"). Shambulio hili kwa "Derk Wiersum" linaweza kuhakikisha kwamba wakili anayetetea anaweza kuanzia sasa kutenda bila kujijulisha au kuingia kwenye mpango wa ulinzi. Halafu unaweza kuwa na shuhuda wa taji asiyejulikana, aliyelindwa na wakili asiyejulikana na ushuhuda wa kuamua kwa dhamira. Kwa kifupi: serikali inaweza kupata kila mtu nyuma ya baa bila ushahidi.

Huo labda ni muhtasari mfupi sana, lakini wakati mwingine mnyama huyo lazima alitajwa kwa jina. Mapema leo, kwenye ratiba yangu ya Facebook, nilijiuliza ikiwa Dirk Wiersum yupo au ikiwa tunaweza kushughulika na tabia ya kina. Kwa kuongezea, majirani na marafiki pia wanapaswa kuvujishwa kupitia teknolojia ile ile (kuweka uso ulioundwa kupitia AI juu ya kurekodi kwa wakati halisi na kukusanya historia na wasifu wa media ya kijamii iliyoundwa kupitia undani. Je! Unafikiria hiyo inaenda mbali sana? Ninaelewa hivyo, lakini teknolojia hiyo huenda mbali na kila kitu tunachokiona kwenye picha na sauti kinatoka kwenye media na hizo media ziko mikononi mwa watu kama John de Mol (bilionea, mmiliki wa ANP na Talpa). Media hizo zina njia zote zinazoweza kutoa habari bandia. Kwa kweli hakuna ushahidi kwa hiyo. Walakini, tafadhali soma makala hii sawa nzuri kugundua kinachowezekana.

Kwa kweli, majibu ya media ya kijamii yanaweza pia kuongozwa na mhemko kupitia kila aina ya (halisi au ya kina?) Wasifu ambao hujibu na maoni kama vile: "Kusema kitu kama hicho ni mbaya kwa aliyefiwa". Kwa kweli ni kashfa kukataa kuwa mtu amekufa ikiwa kuna ushahidi kamili. Ingekuwa mbaya zaidi ikiwa tungetumia kwa miongo kadhaa PsyOps ilicheza kuwa. Ninachofanya ni kuongeza uwezekano, bila kuchukua msimamo kwamba hii ndivyo ilivyo.

Kwa hali yoyote, kesi hii ingefaa kabisa katika Tatizo, Majibu, Suluhisho kuongeza, ambayo shida inayojiunda na majibu yaliyosababishwa, husababisha wito wa sheria ngumu. Kwamba sheria hii ngumu inaweza kugonga watu wale wale ambao waliiita katika siku zijazo inasahaulika haraka katika mhemko na machafuko yote. Ikiwa serikali inataka kumfanya kila mpinzani aachane na baa, mtu ambaye hayupo ("shahidi asiyejulikana wa taji") anaweza kutoa taarifa ya ushahidi (tazama kesi ya Holleeder kuhusu shahidi anayeamua taji). Wakili anayetetea sio lazima awepo (kwa sababu inaweza kuwa isiyojulikana katika siku zijazo) na kwa hivyo kila mtu anaweza kuishia nyuma ya baa. Mpingaji wowote dhidi ya serikali anaweza kuwa daktari wa akili au kufungwa kwa kesi ya uwongo.

Kama vile icing kwenye dessert kunaweza kuwa na sheria ambayo hufanya uvamizi iwezekanavyo. Baada ya yote, lazima tuosha haraka silaha zote ambazo ziko chini ya kitanda katika nyumba hizo zote huko Amsterdam! Hii inaweza na inaweza kuwa tena!

Tags: , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (25)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Kamera 2 aliandika:

    Ikiwa haukufuata matukio ya zamani (ya bandia) basi ungeamini habari za leo 18 Sep 2019 tena.
    Hap kumeza, uko tayari, kwa hivyo lazima ufuate habari za (bandia) kwa sababu vinginevyo hautaelewa hatua au matokeo ya habari ya (bandia).

    https://www.telegraaf.nl/nieuws/1215228290/inzet-nctv-na-moord-uitzonderlijk

  2. Kamera 2 aliandika:

    Watu na watoto tena wanasema,
    Unawezaje kuchukua msimamo baada ya masaa machache na kusema kwamba inahusiana na taaluma yake, wakati hakuna kitu chochote kilichochunguzwa?
    Chumba cha pili kinawezaje kusema kuwa mara moja, hata ingawa utafiti wa sifuri umefanywa.
    Kwa nini hatujasikia juu ya CPR
    Hakuna mtu aliyeamka kutoka kwa gari la wagonjwa na ilikuwa wapi timu ya kiwewe. Hapana, walikuwa hapo?
    Inawezekanaje jirani huyo asingesikia milio ya risasi wakati mvulana chini ya barabara akiambia habari za vijana kwamba ameamshwa na bangs.
    Je! Unapataje kichwani mwako kuonyesha watoto kama hawa, je! Wazazi wameelimishwa?
    Na jirani ni jinsi gani haujasikia milio ya risasi.

    Je! Unaweza kusema tayari kwamba mahali pan harufu kidogo ...

    Kijana akaamka bang, mitaa mbali

    https://jeugdjournaal.nl/artikel/2302255-advocaat-in-grote-rechtszaak-doodgeschoten-in-amsterdam.html

    Jirani hajasikia chochote?

    • Martin Vrijland aliandika:

      Na teknolojia ya kina unaweza kuweka filamu ya mtu na mtoto juu ya mabega na kuweka uso ambao haupo (lakini ukweli) juu yake (pamoja na sauti iliyorekebishwa).

      • Martin Vrijland aliandika:

        Kukunja kwa miguu huleta akili katika hali ya kukubalika (hypnosis ya NLP)

        • Martin Vrijland aliandika:

          Tazama hapa jinsi mbinu hiyo inavyofanya kazi:
          https://m.youtube.com/watch?v=GZGY0wPAnus&feature=youtu.be

          • Kamera 2 aliandika:

            Hakika, video ya yule jirani labda bado ni bandia pia.
            Maelezo kidogo, lakini kisha mbele.

            Mtu wa nyuma kushoto na tumbo kubwa akitembea nyuma na mbele; kisha kivuli ni sawa tena na kisha sio tena, wakati mwingine kivuli haipo.

            Jirani mwenyewe; angalia harakati isiyo ya asili ya nyusi
            na kinachojulikana bomba kwenye jicho. Bandia!
            Risasi ya nyuma kwa kutumia athari ya lensi-flare, ha ha, clutter ya bei nafuu kwa sababu hiyo inamaanisha kuwa taa hailingani na koti ya mvulana ambaye lazima kuweka kichwa cha jirani kwenye kivuli.

            Njia iliyoinuliwa nyuma inapaswa kuwa mwamba ngumu unaonyeshwa na jua.
            Kivuli cha gari hilo kwenye ukuta kina pembe mbaya ikiwa unailinganisha na kivuli cha taa hiyo.
            Picha ya jumla ya uso ni kizungu sana, ni ya ujinga tu kwa maneno, AT5 ina kamera za juu, lakini sio hivi sasa, ha ha, inaonekana ni ya bandia sana.

            Kwa kweli hauoni hiyo kwenye simu mahiri, lakini unaona hiyo kwenye kompyuta bora ya kwanza ikiwa unachezesha kidogo.

  3. Kamera 2 aliandika:

    Msikilize mhojiwa. Hiddema anaulizwa kitu, media tayari ina jibu.
    Mhojiwa anasema: "Inawezekana kwamba wakili anayetetea shahidi wa taji anaweza kwenda kwenye kisiwa kisichokuwa na makazi kwa maisha yake yote."

    Kwa hivyo inaruhusiwa kubaki bila majina, media tayari ilikuwa imeamua kwamba mwigizaji Hiddema ambaye, kulingana na yeye, aliruka kutoka kwenye ngoma (kama anavyosema baadaye kwenye mahojiano) anapaswa kuinua kichwa kutoka kwa The Hague, kama kuku mwenye mamlaka.

    dakika 3; 37

  4. Patricia van Oosten aliandika:

    Idd hiyo shahidi na huyo mtoto sasa pia inanifanya shaka. Inakosa hisia zote za kweli. Muungwana huyo kutoka kwa video ya 'sanaa ya upotofu' ambayo unashiriki ni aina mpya ya wanasaikolojia ambao wanaona inafurahiya sana kuwa masheikh hawataweza kuendelea na teknolojia na kwa hivyo watadanganywa kila wakati. Mara nyingi kutoka kwa kilabu hicho moja cha wafuasi wa-ubongo wa kushoto ambao waliteswa na aina fulani ya ibada kwenye siku ya 8e baada ya kuzaliwa.
    Hiddema (na Wstersma) pia huonekana kuwa na shida na hii. Imekuwa wazi kwangu kuwa Hiddema lazima aongoze idadi ya watu (na bunge) kwa serikali ya polisi, ambapo mara tu ukweli huo unapojulikana unaonyesha kitu, kila kitu kitaitwa 'jinai' na kutangazwa kuwa sheria. Ikiwa hiyo iko na Baudet au van vanten, hajali. Kwa bahati mbaya, sielewi kuwa anaweza kunyoa mazingira ya moccro juu ya kisa, 'bunduki' yote chini ya kitanda chao, yote IQ ya chini, wema wangu ni kweli nia yangu kwamba hatimaye tuanze vita hiyo na Waislamu, inaonekana hawawezi kungojea na NWO yao na kituo cha Israeli.
    Chini ya chini ya chini. Fujo nzima.

  5. SandinG aliandika:

    Jaribio kidogo hufanywa kuficha ukweli kwamba Madurodam ni serikali ya polisi, wamejificha sio neno sahihi. Junta anaanza kuwa karibu sana, wakili asiyejulikana, jaji asiyejulikana ... dhamira iliyoandaliwa tayari

  6. Martin Vrijland aliandika:

    Uzalishaji mzuri wa John .. lakini karatasi kwenye binders hizo zinaonekana bikira sana. Hii haijawahi kuvinjari. Uzalishaji mzuri wa filamu ..

    https://www.nu.nl/276176/video/wie-was-de-geliquideerde-advocaat-derk-wiersum.html

  7. SalmonInClick aliandika:

    Kwa urahisi, tunasahau kuwa aina hizi za uzalishaji wa Hegelian ni motisha ya kulinda au kulipa fidia watoa habari wa serikali, wakili / mwandishi wa habari / shahidi wa taji bora zaidi. Kurudishiwa kifedha kwa gharama ya walipa kodi pia ni dereva muhimu hapa. Uongo unatawala

  8. Martin Vrijland aliandika:

    Kwanza tulikuwa na mafia ya Holleeder; sasa tunayo Mocro au nacromaffia na Ridouan Taghi. Wote ni wazi AIVD PsyOp pawns ambao wanaruhusiwa kuchukua jukumu lao katika mafia bandia. Yote ni kaimu kutekeleza hatua mpya za serikali ya polisi. Shambulio la jengo la Telegraaf lilikuwa la bandia; shambulio la jengo la Panorama lilikuwa la bandia. Kila kitu ni bandia. Habari bandia za media kwa kushirikiana na mahakama. Usikubali bustani! Ni shida, mmenyuko, mchezo wa Suluhisho kutoka kwa serikali kutoa hatua kwa hatua kwa hali ya polisi!

  9. Karel Reuterz aliandika:

    Bwana Vrijland,

    Asante sana kwa maandishi haya wazi.

    Mtu anaweza kuona dhana hii kuwa kweli.
    Lakini kwa maelezo yako na maelezo ya historia niliyopata mimi hupata hadithi yako
    Sauti inayovutia zaidi kuliko media tawala.

    Je! Kuna njia zingine kwenye wavuti ambazo zinashiriki maoni yako? Hii inapaswa kwenda kwa maoni yangu.

    • Martin Vrijland aliandika:

      Hapana, hakuna njia zingine.
      Vyombo vya habari vyote mbadala vinakaguliwa kwa mbali. Kwa mfano, Niburu.co, inaendeshwa na mpenzi wa zamani kutoka kwa Freddy Heiniken. Kwa hivyo hatawahi kuandika kwamba kutekwa nyara ilikuwa ni ukweli.
      Vyombo vya habari vilivyodhibitiwa jaribu kuweka mtazamo kwenye 911; andika juu ya ufos nk na kila wakati unazungumza tu juu ya bendera zinazoanguka (ambayo ni tofauti na PsyOp hoax).

  10. Kamera 2 aliandika:

    Je! Grapperhaus anasema ukweli?

    Kwenye wavuti hii imeonyeshwa mara kadhaa kwamba shambulio la jengo la Telegraaf kwenye Basis weg lilikuwa la bandia na kwamba shambulio la jengo la Panorama pia ni suala lililosababishwa kabisa. Grenade ya tank-tank inayoacha uharibifu mkubwa zaidi kuliko uharibifu ambao umeonyeshwa na kuna.

    Ikiwa wahalifu wote (wanaojulikana) wanahusishwa na hiyo (pamoja na shambulio la bandia) basi unaweza kusema kwamba Grapperhaus hakufanya kazi yao ya nyumbani vizuri na Parool hakuthibitisha yaliyotokea kwenye barua pepe yao. Wanasema tu kitu na hufanya kitu na tunahitaji pia kuwachukulia watu hao kwa uzito.
    Je! Kwa nini nakala hii haishirikiwi tena, uhuru wa kujieleza kwa hivyo umefutwa kabisa na watu wenye kashfa kama John der Heuvel, lazima ajionee aibu mwenyewe, BAH!

    https://www.parool.nl/nederland/minister-ferd-grapperhaus-waarschuwt-criminelen-hier-stopt-het~b5974e0b/

  11. Kamera 2 aliandika:

    Hali ya hewa ya kupingana na mega hoax ni kwamba wanavutiwa zaidi na mhalifu kuliko mwathirika (hakuna chaguo lingine, kwa sababu ikiwa ni ujinga ...

    Na bado hakuna kidokezo kimoja kilichopewa na mamlaka inayoitwa Polisi, utabiri wote

    https://www.volkskrant.nl/nieuws-achtergrond/wie-is-de-man-die-wordt-gelinkt-aan-de-moord-op-advocaat-derk-wiersum~be7cdebb/

  12. SandinG aliandika:

    labda VenJ na OM wamepokea vidokezo kutoka kwa familia ya zorregieta. Hata uthibitisho zaidi kwamba jambo lote limewekwa na kwamba watu hawavumiliwi, tunaogopa kwamba kesi hii itafutwa kwa sababu ni ya psyop kwa sheria mpya. Ajabu jinsi grapperhaus mara moja haijafutwa 🙂

    https://nos.nl/artikel/2302660-geen-toegang-tot-zitting-zeer-ongebruikelijk-maar-gebeurt-toch-af-en-toe.html

  13. Kuchambua aliandika:

    pablo escobar hairuhusiwi kufunga mataa ya tagi ~ (ikiwa tayari iko), muigizaji mmoja baada ya mwingine. Ni onyesho gani, inaweza kugharimu kidogo!

    https://www.nu.nl/276303/video/zwaarbewapende-marechaussees-ingezet-bij-proces-taghi.html

  14. Kamera 2 aliandika:

    JINSI INAFANYAJE?

    Hukumu kubwa kama hizo, kama shambulio kwa mfumo wa haki, kudhoofisha utawala wa sheria na kadhalika
    wakati hakuna mhalifu aliyepatikana na hatia, hata alipatikana, hakuna mtuhumiwa, hakuna kitu chochote na bado taarifa kama hizo mbaya.
    Hoja iliyoshutumiwa na Media, uchunguzi na picha tatu tu za mwathiriwa, na video tu ya 1 isiyo ya kawaida ya mwathirika.

    Je! Familia ya wakili iko wapi, hadithi nzima inaweka media kwa hatari kwa sababu ya nia
    kuongeza nguvu thelathini na tatu bila kidokezo chochote kwa mhalifu.

    Je! Wanasheria huko NL wanatafuta swali hili la kushinikiza, sheria iko wapi!

    https://www.bndestem.nl/dossier-liquidatie-advocaat/knoops-dit-is-aanslag-op-de-rechtsenshy-staat~a2466889/?referrer=https://www.google.nl/

  15. Sjon aliandika:

    Muda kidogo baada ya shambulio hilo, nakala fulani iliwekwa mtandaoni ambayo jirani alisema kwamba saa yake ya kengele ilikwenda kwa 07: 33, kisha akasikia milio ya risasi ...
    Watu wanaotumia kidonge kimoja wanapaswa pia kutibiwa kulingana na Grapperhaus. Sana kwa sera ya Uvumilivu ya Uholanzi… ..
    Wakili mpya ameteuliwa, ambaye atabaki kutokujulikana. Waamuzi na mashtaka pia wanaweza kubaki wasiojulikana katika siku zijazo. Ikiwa mtu lazima alinyamazishwe, yote wanayohitaji kufanya ni kuunda tishio la kumjaribu mtu huyo kwa kesi ya mahakama isiyojulikana na kumtupa gerezani ...

  16. Kamera 2 aliandika:

    Ah ndio kunywa kwa kupendeza huko Rode Hoed na kuwa na gumzo na Waamuzi na wanasheria na bila shaka washitakiwa na gauni zingine, tunatujua

    Maoni haya yanatoa ada ya kutosha, quoute: "Nini 9 / 11 katika 2001 ilimaanisha nini kwa ulimwengu, kihistoria kama hiyo ni mauaji ya wakili kwa sababu ya mazoezi ya taaluma yake kwa amri ya kisheria ya Uholanzi",

    https://www.parool.nl/amsterdam/advocaat-derk-wiersum-herdacht-met-ontroerende-woorden~bb6ab898/.

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu