Jos B. (Nicky Verstappen) PsyOp sasa pia kutumika kutaka taarifa za mteja kwa mwanasheria?

filed katika MAELEZO YA NEWS by juu ya 5 Juni 2019 6 Maoni

chanzo: akamaized.net

Leo kuna kikao kingine kipya karibu na Jos Brech katika kesi ya Nicky Verstappen (tazama Telegraph). JOs Brech, ambaye sasa anaitwa Jos B. katika vyombo vya habari na hauonyeshwa tena na picha lakini kupitia michoro. Halafu huanza na taarifa kwamba mratibu wa mahakama ya kesi hiyo alikufa katika ajali kubwa. Unajiuliza mara moja ikiwa mtu huyo alikuwa na shida kwa dhamiri yake alipogundua kwamba alikuwa anafanya kazi kwenye PsyOp (operesheni ya kisaikolojia), alitaka kuzungumza na kwa hiyo alikuwa na kusafishwa? Hatuwezi kamwe kuthibitisha hilo. Tidy ni nzuri.

Nini unaweza kuthibitisha ni kwamba tahadhari zote katika kesi ni kuweka kwenye track ya uongo katika majadiliano juu ya DNA kupatikana. Hiyo ni ghafla kuhusu njia ya Bayesian ya kuhesabu uwezekano badala ya ukweli wa kisheria rahisi kwamba DNA ya Jos Brech, iliyopatikana katika kesi yake ya kukosa, ilitumika katika "kesi ya mauaji" ambayo haikuwa kweli kesi ya mauaji, kwa sababu mauaji hayakuwahi kuthibitishwa. Bado hamruhusiwi na sheria kutumia DNA ya kesi A katika kesi ya B. Ukweli kwamba Gerald Roethof hajatoa tena ulinzi dhidi ya hii ni dalili nyingine kwamba tunashughulikia kesi ya PsyOp hapa. Hii inaweza kufuta mara moja uhifadhi wa Jos B..

Mjadala huo pia hupunguzwa tena kwa unyanyasaji wa kijinsia au si:

Mwanasheria Gerald Roethof anasema ripoti ya daktari wa kisayansi Rob Bilo na anasema kwamba kuumia kwa anus Nicky haimaanishi kwamba kijana ameteswa kwa kijinsia: "Hiyo inaweza pia yamesababishwa na viti vigumu au kuifuta kwa bidii."

Kwa kawaida, uchunguzi wa magonjwa ya akili pia unaonyesha kwamba Ayubu B. ni pedophile, na kwamba kwa kawaida ina sehemu ya ziada katika mawazo ya watu wanaongozana na wazo kwamba Jos B. lazima awe mhalifu, ili mtu asiulize kama tunaweza kushughulika na operesheni ya kisaikolojia (PsyOp) kuanzisha sheria mpya.

Ni wazi kwamba hapakuwa na ushahidi wowote wa mauaji au unyanyasaji wa kijinsia, hivyo DNA ya (Mtendaji wa PsyOp?) Jos B., aliopatikana katika (alifanya?) Haipaswi, haipaswi kamwe kutumika katika (haipo) kesi ya mauaji Nicky Verstappen. Hata hivyo, kwa kucheza tena juu ya hisia za watu wanaoangalia, tahadhari inatolewa kutokana na hatua hii isiyo sahihi ya kisheria. Kwa kweli, mahakama inachukua mapema juu ya sheria mpya (kwa kuidhinisha matumizi ya DNA) juu ya sheria mpya. Ukweli wa ukweli kwamba Gerald Roethof hajasisitiza jambo hili kumfanya awe mwanasheria wa ajabu (PsyOp).

Lakini kama mambo mengi, kesi za PsyOp hutumiwa kwa madhumuni mbalimbali. Katika kesi hiyo, Jos Brech pia ametoa taarifa kwa mwanasheria wake. Hiyo ni hatua ya hatua kwa hatua ya PsyOp, kwani ni kweli juu ya kurekebisha sheria nyingi iwezekanavyo, hivyo ni muhimu inafanywa kwa njia ambayo unataka kubadilisha sheria.

Katika kesi ya Thijs H. Tuliona tayari kwamba usiri wa kitaaluma wa kitaalamu wa taasisi za GGZ ilipaswa kurekebishwa kwa muda, kwa sababu vinginevyo picha za kamera na maelezo ya wafanyakazi hawakuweza kutumika. Katika kesi ya Jos B. wanataka taarifa kutoka kwa Jos B. kwa mwanasheria wake (PsyOp) Gerald Roethof. Na hivyo haki za wananchi zaidi na zaidi zinachukuliwa hatua kwa hatua (tazama hapa). Hata hivyo, kwa sababu hutokea kwa kesi kubwa za mauaji, unafiki kwa vyombo vya habari, watu hukubaliana kwa hiari. Hakuna mtu anayeona kuwa mabadiliko yaliyotokana na sheria yanaweza kuathiri kila raia, kwa hivyo hakuna mtu anayepata njia. Wanawake na waheshimiwa wamevaa vifungo vya kuzuia vinywa vyao, kwa sababu wameapa utii kwa taji na kama taji itaanzisha sheria mpya kwa njia ya PsyOp, watashirikiana au kubaki kimya.

Orodha ya kiungo cha chanzo: telegraaf.nl

Tags: , , , , , , , , , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (6)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Heray aliandika:

    Wakati Jos B alipokwisha kukamatwa, Gerald Roethof mara moja alisema kuwa DNA ilikuwa imepata kinyume cha sheria, lakini akaendelea kusema kimya kuhusu hilo. Pengine alirudi nyuma, kwa sababu vinginevyo mwanasheria angeweza kusisitiza juu ya hili.
    Pengine alikuwa ameagizwa kufanya kama angevyopenda ikiwa ni kitu halisi. Hii imefanywa ili kuonekana kesi iwe halisi kama iwezekanavyo.

    Kwa sababu kesi hii sio haki, ninaamini kwamba. Kuchukua ukweli kwamba uwezekano wa kweli wa wahalifu wengi haukutajwa, wakati kitabu 'Kifo cha ajabu cha Nicky Verstappen' kinaonyesha kuwa kiongozi wa kambi Joos Barten alijua ambapo mwili wa Nicky unapatikana. Na kuna dalili zaidi katika hili kwamba angalau alikuwa kushiriki kama msaada katika kesi hii.

    Nadhani nia ya kupata Jos B ni hatia, ili amani ya Heibloem iweze kurudi. Lakini kwa ukaguzi wa karibu unageuka kuwa ngumu sana. Kwa sababu hadithi ya mantiki inaweza kuzalishwa na Jos B kama mhalifu peke yake? Ikiwa ni pamoja na ukweli wote unaojulikana, kama vile angekuwa akiendesha baiskeli baada ya ugunduzi wa Nicky.
    Ninadhani kwamba hakuwa na mzunguko hapa wote. Hii ilitengenezwa ili apate kuchangia DNA yake mwaka jana. Ikiwa hakuwa na baiskeli huko, hakutaka kufika kwenye picha. Polisi wa polisi waliokufa nchini Iraq na wanadai kuwa wamemkamata hawatakuwa na uwezo wa kufuta madai haya.

    Jambo lolote zaidi lingekuwa kama Jos atakataa B na kusema hajui jinsi DNA yake ilivyovaa nguo. Kisha hawezi kuhukumiwa, kwa sababu hakuna ushahidi wa kutosha. Lakini tunaona kwamba yeye ni kuenea kesi hiyo. Wanaweza kuwa wakifanya kazi kwenye hadithi inayojumuisha nyuma ya matukio na hii bado haijahitimishwa - na nina hamu sana ikiwa itawahi kutokea. Na ndiyo, sizuia uwezekano kwamba mratibu wa mauaji ya kimbari sasa ameuawa. Ubinadamu ni bahati mbaya hivyo mgonjwa.

    • Martin Vrijland aliandika:

      Kipindi mbali na hadithi yako yote, ningependa kuona ambapo Roethof amesema hapo hapo. Siwezi kukumbuka au kupata mahojiano ambako nimesikia akisema hayo. Ukweli rahisi kwamba yeye si kusisitiza juu ya hii inaonekana kumfanya kisheria mwandishi.

      • Heray aliandika:

        Nakumbuka katika mahojiano mafupi kwenye barabara tu baada ya Jos kukamatwa. Mimi tena sijui ambapo hii ilikuwa na haitakuwa tena kwenye mtandao. Lakini ninakumbuka hili kwa sababu nilikuwa tayari nimejiuliza kama JNA ya Jos haijawahi kupatikana kinyume cha sheria. Wakati mwanasheria wake alivyosema hivyo, nilitaka kujua jinsi ingeweza kwenda kwa hoja hii. Naam tunajua kwamba kwa sasa, hajapata kusikia tena.

  2. Jua aliandika:

    Nusu ya wanasheria hufanya kazi kwa moja kwa moja / kwa moja kwa moja kwa serikali. Nusu nyingine haifanyi hivyo na inaogopa Mwalimu, ambaye anaendelea kumwangalia wanasheria kwa niaba ya 'hali', na anaangalia kwa kundi la kwanza. Hofu ya kupunguzwa na wanasheria wa kundi la kwanza. Ndio maana hawafanyi kazi yao yote.
    Wanasheria wa kundi la kwanza wana mawasiliano ya joto sana na ya karibu na majaji na Chama cha Bar. Uwezekano mkubwa wa mafanikio ikiwa unapata mwanasheria huyo. Haupaswi kuwa na migogoro ya kisheria kuhusu hali ya watu wa script. Halafu hawatachukua kesi hiyo au husababisha kesi yako.

  3. Heray aliandika:

    Gazeti la Trouw pia lilichapisha makala 'DNA mechi ni sura moja tu ya faili ya jinai' mwisho wa 28 Agosti. Ndani yake, Broeders Ton, profesa wa uhalifu katika Chuo Kikuu cha Leiden, anasema: "Ni ajabu kwamba DNA ya mtuhumiwa ilitolewa kwa sababu alikuwa amepotea. Hiyo inapaswa kuwepo kwa databasari mbili tofauti: watuhumiwa na watu wasiopo. "Kwa mujibu wa Huduma ya Mashtaka ya Umma ilikwenda kwa mujibu wa sheria, lakini mwanasheria wa B. anaweza kusisitiza kusitisha ushahidi.

    Kwa hiyo ni ajabu kwamba Roethof haitumii hili katika ulinzi. Kwa njia, makala hii inaonekana kuwa imetoweka kwenye kumbukumbu ya mtandao ya Trouw, lakini bado ningeweza kuipata kupitia http://www.topics.nl.

  4. Heray aliandika:

    Jos kwa hiyo amesema taarifa iliyoandikwa 'kama mali', kama Pauw alisikia jana. Hawataki kufunua maelezo yake bado, kwa sababu kila kitu kinatumika dhidi yake, anasema. Kwa nini anadhani kwamba taarifa hii itakuwa mali baadaye kuliko ghafla ni zaidi yangu.

    Kuanguka huu nilikuwa na mjadiliano na mtu kwenye vyombo vya habari vya kijamii ambaye alidai kuwa Jos alikuwa akipiga picha kwa mavazi ya kuogelea ya watoto na kwamba Nicky alikuwapo pia. Hii ni jinsi DNA ya Jos ilivyomalizika kwa watoto wa chini wa Nicky. Mtu huyo pia alidai kwamba alikuwa amesikia hii kutoka vyombo vya habari. Labda kosa, kwa sababu sikuweza kupata chochote kuhusu hili. Siku iliyofuata mtu huyu amefuta majibu yake. Jos pengine atakuja na taarifa kama hiyo baadaye.

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu