Katibu wa Baraza la Mawaziri wa Sir Sir Mark Sedwill anaonya juu ya uchumi mkubwa na hakuna mpango wa Brexit 12 Aprili

filed katika MAELEZO YA NEWS by juu ya 3 Aprili 2019 10 Maoni

chanzo: thetimes.co.uk

"Bei za chakula na 10% up, polisi hawawezi kulinda umma, utawala wa moja kwa moja huko Ulster (Ireland ya Kaskazini), uchumi mbaya kuliko 2008", Anasema Katibu wa Baraza la Mawaziri Sir Mark Sedwill katika" barua iliyochezwa ". Inaweza kuwa wazi kuwa machafuko niliyotabiri ni machafuko yaliyopangwa, lakini ni ya kuvutia kuona jinsi pawns katika mchezo zinatoa alama. Ya Daily Mail muhtasari kwa ifuatavyo:

Ofisi ya juu ya Uingereza imetoa uchunguzi wa hali ya adhabu ya jinsi nchi itaathiriwa na Brexit ya Deal hakuna, kwa sababu wabunge hawakuweza kuvunja hali mbaya usiku jana.

Halmashauri ya Wilaya ilikataa mipango yote ya nne ya Brexit kwa kura tofauti za usiku jana, kwa hivyo Uingereza haikuwa na mpango wazi wa siku 10 kwa shimo la shimo la cliff.

Wabunge walikataa muungano wa ushuru na makubaliano katika mtindo wa Norway, wakatoa pigo la kubaki matumaini kwa Brexit laini na pia walipiga kura dhidi ya maoni ya pili.

Mpango wa umoja wa forodha uliopendekezwa na zamani wa Tory Europhi Kenneth Kenneth Clarke ulikuwa karibu sana na ushindi - kupoteza kura tatu tu, 276 kwa 273.

Lakini wabunge sasa wamekataa kura za msukumo wa 12 na hawajaidhinisha yoyote, baada ya kufuru makubaliano ya kuondolewa kwa Thesa May mara tatu.

Muda mfupi baada ya matokeo ya usiku wa jana, Mbunge wa Tory Nick Boles alitangaza kwa nguvu kwamba alikuwa akiondoka kwenye chama hicho, akampiga wenzake wa zamani katika uso kabla ya kupata maelewano kwa kushindwa kwake.

Barua ya Mheshimiwa Mark (ambao sehemu zake zimeingia kwenye Daily Mail) zinakuja masaa tano kabla ya mkutano wa baraza la mawaziri.

Katika barua hiyo, waziri wa baraza la mawaziri anasema kuwa kuondoka kwa EU bila mpango bila kuzuia polisi na huduma za usalama na kusababisha kurudi kwa 'utawala wa moja kwa moja' katika Ireland ya Kaskazini.

Soma zaidi chini ya video kwa uthibitishaji zaidi wa kile tunachoweza kutarajia wiki ijayo.

Kwa kibinafsi, nadhani kuna nafasi kidogo ya kwamba Brexit itasitishwa au kwamba mtendaji ambaye anaweza kusaidia mchakato huu kushindwa kwa niaba ya EU (Theresa May) anaweza bado kuwashawishi bunge kukubali mpango wake. Hali ya adhabu kutoka kwa "barua iliyofunikwa" inaweza kuwa na kuchangia shinikizo kwa wabunge kubaki mpango wake, lakini wakati huo huo labda ni nini kitatokea.

Kama ilivyofafanuliwa kwa uwazi hapa, mchezo wa Brexit uliojumuisha wote hufanya kazi kwa hatua, kuonyesha wote wa Ulaya na Uingereza kwamba hamtaki kuondoka EU, kwa sababu inakubidi tani za pesa na inaongoza kwa machafuko. Zaidi ya yote, itatoa taarifa ya uhakika kwa wakosoaji wote katika jamii. Baada ya yote, watalaumiwa kwa machafuko. Vile vile ni uwezekano wa kutokea nchini Marekani chini ya Donald Trump ikiwa uchumi wa Marekani pia uwezekano wa kuanguka. Hii itamaanisha kwamba wananchi wanaohusishwa na "alt-right" na "nadharia zao za njama" hazitasikika tena, na kwamba hujenga ardhi ya kuzaliana kwa udhibiti zaidi, kwa sababu aina yoyote ya upinzani hutoka kwa harakati za kisiasa za mrengo kama vile British UKIP chama ikiwa FvD ya Kiholanzi itahusishwa na kushindwa kwa Brexit badala ya kufanya ufahamu katika nyaraka za kisiasa zilizosababisha mchakato huu kushindwa. Hiyo ndiyo utume wa vyama vya upinzani vilivyodhibitiwa.

Tunashuhudia udhibiti wa uharibifu ya uchumi wa magharibi. Hii itaweza kusababisha machafuko zaidi kuliko moja sasa inabiri. Na kama Brexit ngumu hakuna-deal juu ya 12 Aprili ni ukweli, pengine kutoa mmenyuko mnyororo kwa matatizo, na kusababisha uchumi matokeo ya mantiki. Na wakuu huanza kuongezeka katika uchumi. Mabenki yanayoanguka kwa sababu makampuni yanaweka upangaji na kwa hiyo hawajali tena madeni yao. Makampuni ambayo hayawezi kuhakikisha vifaa. Samani ambazo zinafafanua. Hiyo bila shaka itaanza nchini Uingereza na kuenea kwa Ulaya nzima. Ya soko la mali isiyohamishika London tayari inashangaza, kwa hiyo idadi ya watu tayari kuanza kuhisi maumivu (na hiyo ndiyo nia). Kipindi cha Uingereza pia kimepungua sana wakati wa mchakato wa kaimu wa kisiasa kote Brexit. Waingereza wa kweli wanahisi kuwa katika vifungo vyao, kwa sababu uagizaji unakuwa wa gharama kubwa zaidi (kuongezeka kwa bei) na kwenda likizo huko Ulaya umekuwa chini sana kuvutia ikilinganishwa na siku nzuri za zamani wakati pound ilikuwa kubwa sana.

Pia ninaona usafiri wa akiba kwa njia ya fedha za crypto kama Bitcoin na Litecoin. Kwa nini? Kwa sababu wakati uchumi unakuja na tishio la kuanguka kwa benki inakaribia, tishio ambalo unapoteza akiba yako pia huongezeka. Unachagua nini? Unaenda kununua dhahabu? Hiyo ni ngumu sana na haipatikani ndani ya dakika ya 5. Kidole cha Bitcoin kutoka kwa 2018 (kilichochochewa kwenye vyombo vya habari) kimethibitisha kwamba wengi wameweza kuonesha sarafu mpya ya crypto. Imejaribu pia mfumo wa uwezo wake. Bila shaka harufu imefungwa na wengi wamepoteza uwekezaji wao wakati huo, lakini kwa sababu walikuwa watu wa hype hawataweka mara moja akiba zao zote katika Bitcoin au sarafu nyingine. Wengi wamekuwa wakichukua gamble zaidi ili kuona kama bonus inaweza kupatikana. Kwamba Bitcoin kulala (au sarafu nyingine) Vilada zinaweza, hata hivyo, kutumika kama njia ya kukimbia wakati wa tishio la mabenki kuanguka. Baada ya yote, unaweza kupata fedha zako zote kutoka kwenye benki nyumbani kwa nyuma ya PC yako au kwa smartphone yako na 1 na "salama" kwenye mkoba wako wa Bitcoin. Athari ya ziada ya kukimbia kwa crypto ni kwamba viwango vitafufuka kwa haraka; ambayo itafanya kivutio hata zaidi wakati wa uchumi huo.

Hiyo ni nini hasa kinachoweza kusimamiwa. Machafuko haya yatazingatia 'Ordo ab Chao"na kuharibu mfumo wa zamani wa kifedha ili kuanzisha mfumo mpya wa digital blockchain. Wakati huo huo, tunafanya kazi kwa bidii kwenye 'intaneti ya vitu' ambazo kila bidhaa na kila huduma zinawekwa mtandaoni. Hiyo pia inaelezea kukimbilia kwa kuanzishwa kwa mitandao ya 5G. Unaweza hata kufanya chakula kielekewe kupitia vitambulisho vya DNA. Fedha za Crypto zina mali ambazo zinaondoka. Unaweza kufuatilia shughuli zote. Ikiwa unaunganisha hii kwa ufuatiliaji wa bidhaa na huduma, serikali zina mfumo wa maji ambayo kila kitu ambacho kila mtu anachouza au kuuza kinaeleweka. Hii ni mfumo bora kwa serikali na mamlaka ya kodi. Hakuna chochote kinachoondoka kwenye rada yao tena. Watu wenye historia ya kidini wataona ishara kwa 'mfumo wa mnyama' na 'alama' ambayo kila mtu atapata kulingana na unabii wao. Soma ndani makala hii jinsi mitandao ya 5G itafanya jukumu muhimu katika hili. Kwa wote, uchumi mkali ni kuanzisha bora kwa mpito uliotaka kuelekea ufuatiliaji wa kila kitu na kila mtu.

Matarajio yangu pia ni kwamba machafuko huko Ulaya yanaweza kusababisha uingiliaji wa Kituruki kwa muda mfupi. Nimeeleza haya yote kwa kiasi kikubwa katika makala mbalimbali, ambayo makala hii inaweza kutoa utangulizi mzuri. Nyakati za kusisimua!

Orodha ya kiungo cha chanzo: dailymail.co.uk, alt-market.com, zerohedge.com, coinmarketcap.com

Tags: , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (10)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. mb. aliandika:

    Bangmakerij bila shaka. Brexit iliyofanikiwa (bila mpango wowote, Uingereza ni huru kuhitimisha mikataba ya biashara tena) ni pigo la kifo kwa EU. Kisha hofu ya mbegu.

    • Martin Vrijland aliandika:

      Kwa hiyo unaona kwamba kucheza ni lakini inaendelea kuamini kwamba kuna mchakato wa kisiasa wa kweli? Ikiwa mawazo yako yalikuwa ya kweli, kwa nini hakuna mtu anayecheza chess kwa brexit hakuna mpango?
      Sielewi kwamba watu hawavuno vichwa vyao nje ya mchanga na kuona nini kinachoendelea. Pengine hypnosis athari ya pembejeo nyingi vyombo vya habari au ushawishi wa vyombo vya habari kudhibitiwa mbadala kwamba hata kupungua kwa overload ubongo.

      • mb. aliandika:

        ... kwa sababu mafanikio hudhoofisha EU? Na inaonekana sisi ni hasa kushughulika na wafuasi wa EU hapa. Aidha, kucheza pia kuna amri fulani. Hivyo itakuwa nzuri ikiwa haukuenda hasa kama ilivyopangwa. Lakini labda hiyo ni kufikiria unataka. Njia nyingine za kufanya mambo ajali kwa njia. Ikiwa ni wakati tutakaona.

        Kwa kweli ninajua kwamba kila kitu ni mchezo, wanasiasa wengi ni watendaji tu kwenye 'hatua ya dunia', nk.

  2. mb. aliandika:

    Ikiwa inaendelea kama hii, wapiga kura hakuna pengine watapata hasira kidogo. Sasa kuna uwezekano wa kuwa na sheria ambayo haijumui brexit isiyo ya mpango. Na mpango mzuri hauwezekani hivyo kila kitu kinakamatwa.

    Hawana ujasiri kuchukua mkataba wa hakuna-mpango. Inaweza kufanikiwa sana.

  3. guppy aliandika:

    Tumekuwa tunayotumia kwa muda mrefu, fedha za digital. Nzuri na salama na husaidia.

    Wakati benki inapoanguka, kila kitu kinasimama na hakuna fedha zaidi hutoka kwenye ukuta. Sidhani unaweza kulipa kwa gari lako la ununuzi na mkoba wako wa bitcoin. Katika Venezuela unaweza / unaweza kutoa mwenyewe / familia na chakula kwa nusu mwaka na ounce au fedha.

    Chochote teknolojia ya digital inatumiwa, nadhani ni bandia kubwa.

    Wewe ni sawa (vitu) vinavyohusika ambavyo vinasumbuliwa. Hii inathibitisha tena jinsi rahisi tunaweza kuongozwa kupitia mto (mabenki).

  4. mb. aliandika:

    Kwa bahati mbaya, 'uchumi' hauwezi kuwa tayari. Makampuni na taasisi zinapaswa kuwa tayari, na kama nilivyojua ni. Angalau kwa muda mfupi.

  5. Martin Vrijland aliandika:

    Yeye atakuja huko hakuna mpango wa Brexit:

    "Kutoka Brussels, bosi wa Tume ya Ulaya Jean-Claude Juncker alibainisha kuwa ombi la Mei kwa ucheleweshaji mfupi lina nafasi kidogo. Kulingana na raia wa Luxembourg, No Deal ni hali ya uwezekano mkubwa. Umoja wa Umoja wa Ulaya umewaonya Waingereza kuwa kuondoka kwa njia hiyo halali kunaweza kuwa na madhara ya vitendo, kama vile kupiga marufuku kuleta jibini la Uingereza, ham na misitu kwa bara. Sheria zitafanywa kutekelezwa kama iwezekanavyo. "(Chanzo: https://www.volkskrant.nl/nieuws-achtergrond/debat-over-brexit-impasse-uitgemond-in-impasse~b6f6cbb0/)

    Sheria hiyo itazingatiwa kwa ukamilifu, kwa sababu hiyo inahakikisha kwamba kila kitu kinaendesha vizuri katika supu na kwamba taratibu zote hupungua kwa uzuri. Maumivu yanapaswa kuonekana. Tutajenga machafuko mema, wavulana. Erdogan inakuja tu.

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu