Kiongozi wa Uholanzi wa 3 mwenye ujuzi zaidi ulimwenguni, kwa hivyo huwezi kutupumbaza

filed katika MAELEZO YA NEWS by Julai 9 2018 6 Maoni

chanzo: rtlnieuws.nl

Waholanzi ni wenye ujuzi zaidi duniani baada ya Kijapani na Finns. Hiyo inapimwa katika 2016 na ripoti hiyo unaweza kupata hapa. Uzuri ni kwamba sisi pia tunajua kutoka kwetu kuwa sisi ni wenye akili na kwamba huwezi kufanya kitu chochote kwetu. Tuna kiwango cha juu cha elimu na tunajua kwamba sisi pia ni watu wa biashara wenye biashara. Tunapenda kufikiri nyuma kwa zama zetu za VOC, ambapo tulishinda bahari na tulikuwa koloni kubwa. Tunajivunia utajiri wetu uliokusanya na tunaona kuwa ni nchi yenye kufanikiwa, kwa sababu hiyo ni matokeo ya mantiki ya kuwa smart. Tuna sifa ya kimataifa katika maeneo ya sanaa, fasihi, sayansi, michezo na kadhalika. Tunaweza kuwa ndogo kwa suala la nchi, lakini kubwa katika utendaji. Kwa hiyo tunaweza kuwa kiburi kidogo kuhusu ulimwengu wote. Ikiwa tunaruhusiwa kutoa rais mpya wa EU na Mark Rutte baadaye, basi hiyo inafaa, kwa sababu tunaweza pia kujivunia viongozi wetu wa hila katika siasa. Uongo mdogo wa kisiasa wa kutua biashara yetu vizuri, tunapata sawa kabisa. Sisi ni wajanja tu wenye akili na tunafurahi sana. Sisi kwa siri tunadhani kuwa unapaswa kuwa kidogo wa rascal ikiwa ni nzuri kwa mkoba wetu mwenyewe. Hiyo ndiyo sababu tunajua kwamba wanasiasa wanalala, lakini usijali. Ikiwa wanafanikiwa mafanikio ya kimataifa na kusaidia hazina yetu ya serikali (na mkoba wetu wenyewe), tunastahili. Pia tunaamini kwamba sisi ni nchi tajiri na mafanikio na juu ya yote tunayostahili. Baada ya yote, sisi ni busara zaidi kuliko wengine!

Wiki hii nilizungumza na Ujerumani ambaye alituambia jinsi tunapaswa kuwa na furaha kuwa tunaishi katika EU kwa sababu tumepewa uhuru mkubwa. Sasa ni Ujerumani na walikuwa wajinga sana katika Vita Kuu ya Pili ya Dunia kuamini Adolf Hitler, hivyo hatuwezi kuchukua Wajerumani kwa uzito. "Wir haben es nicht gewußt". Hawakuelewa tu kilichotokea kweli chini ya utawala huo. Hatukufanya makosa kama hayo katika karne chache zilizopita. Au je, ni kauli mbiu ya "Wir haben es nicht gewußt" hasa ushahidi wa jinsi propaganda inavyostahili? Unaweza kusema Wajerumani wengi, lakini sio watu wajinga. Hata hivyo wamewapa furaha kubwa ya kiufundi na bado ni mbele ya hili. Ni kwa kweli hakuna matumizi ya kuzalisha. Nini muhimu ni kuangalia athari kubwa ya propaganda. Vita Kuu ya Pili imeonyesha jinsi propaganda yenye nguvu inavyofanya kazi. Si tu wakati wa vita, lakini hasa baada ya hapo, wakati Wajerumani waliitwa kuwa tata ya hatia, ambapo kizazi cha sasa kiliweza kusimama tu. Maelfu ya mamilioni ya Wajerumani hawakutambua kuwa Wayahudi wa 6 wangepigwa! Inawezekanaje! Je! Hilo lingehifadhiwaje? Kwa bahati nzuri, mtazamo huu wa dunia ulifafanuliwa kwa ufanisi baada ya vita. Picha hiyo sasa ni duniani kote na mamia ya mamilioni ya watu kwenye retina. Yeyote anayeshughulikia vyombo vya habari anaweza kumshawishi kila mtu wa kila ngazi ya akili.

Kwa maana hiyo, vyombo vya habari ni silaha yenye nguvu unaweka hata watu wenye busara kwa mtazamo wa ulimwengu. Watu hutegemea kufuata maoni ya wengi. Kwa hivyo kama unaweza kuweka hisia kupitia vyombo vya habari kwamba tukio fulani linaonekana kwa wengi kama ukweli, utapata hata watu wenye akili zaidi duniani. Hii inafanya kazi tofauti na watu wa Kiholanzi; sisi ni busara kidogo kuliko wengine.

Wakati mwingine nimeambiwa kwamba wakati mtu ana jina la wanyama, haya ni zaidi ya Wayahudi. Sijui kama hiyo ni kweli na sitaki kuchangia unyanyapaa wa kupambana na wa Kisemia, lakini yenyewe ni kushangaza kwamba watu maarufu au familia wana jina kama hilo: Mole, Peacock, Mbwa, Simba, nk. Majina makuu ambao wanafanya kazi katika sekta ya vyombo vya habari kwa hiyo iwezekanavyo kuwa ya asili ya crypto-jewish. Imeelezea kuwa hii ingehusisha Wayahudi wanaofanya kuwa Wayahudi; aina ya kujificha. Nini nashangaa basi ni kwa nini wangefanya hivyo? Unaweza kuwa wazi kwa Wayahudi leo bila makopo au makofi? Pia wameketi 'wasio Wayahudi' wasemaji au watengeneza mpango. Nadhani Eva Jinek ni wazi kabisa Kiholanzi blond. Hebu tusianza kufikiria kuhusu jamii, rangi, jinsia na mambo kama hayo! Hatishi tena katika '40 /' 45! Njoo! Vizuri kama unafikiria kuwa jumuiya ya Kiyahudi ina kitu cha kujificha na kwamba kuna uharibifu mkubwa wa historia ya uharibifu wa kimataifa, basi unaweza kufikiri kwamba wanaishi katika nafasi muhimu za kimkakati, hasa katika vyombo vya habari, sekta ya filamu au nafasi nyingine zinazoathiri umati, lakini siwezi kukumbuka ukweli wowote wa kihistoria unaohusisha uongofu wa historia. Wakati mwingine hudai kuwa tumeshushwa na Holocaust na kwamba labda ni hoax kubwa ya wakati wote, lakini Nimefanya utafiti huo kabisa na siwezi kufikiri kwamba John de Mol, kwa mfano, atakuwa mmiliki wa ANP kuweka vile 'ufunuo wa ukubwa mkubwa' umefungwa. Nini ya uongo!

Kwa jambo hilo, sisi Kiholanzi pia tutajitahidi sana kwa bustani katika mbinu hizo za kudanganya. Njoo! Sisi ni wenye elimu sana na sisi ni mafanikio; ambayo idiot ina kichwa chake kuamini kwamba tunaweza kutumiwa na kwamba aina yoyote ya falsification ya kihistoria au propaganda inaweza kuathiri sisi! Tunaposoma habari, tunasoma kwamba kwa jicho muhimu. Tunajifunza kufikiria kwa makini, kujadili na kujadiliana katika vyuo vikuu vyetu na kwa hiyo inaweza pia kuwa watu walio muhimu zaidi duniani. Sisi sio tu wazi kwa mawazo ya ujinga au nadharia za njama. Mtazamo wetu ulimwenguni sio rangi kutoka nje! Tunasoma vitabu vingi, kuangalia filamu nyingi, tembelea makumbusho na hivyo kwa kawaida tunatambuliwa vizuri sana. Usiruhusu mtu mmoja au mwingine-Jan-Lul afikie ambayo itaita kuwa matawi haya ya michezo yamekuwa chini ya udhibiti. Huwezi kudanganywa na ukweli kwamba vitabu tunachopata kwenye kitabu cha vitabu na filamu tunayoona kwenye Netflix au katika sinema pia husababisha kuathiri maoni yetu ya dunia. Tu sema kawaida! Huwezi kudai kwamba makumbusho ni pale kwa madhumuni sawa? Njoo! Una makumbusho ya sanaa ambapo sanaa maalum sana inaweza kuonekana; una makumbusho ya kihistoria, ambapo unaweza kuona ushahidi halisi! Hii hakika haiwezekani katika Uholanzi! Si dunia nzima inayo chini ya udhibiti wa kundi moja au nyingine ambayo huathiri maoni ya watu! Samahani, lakini huna kuzungumza na watu wetu wa Kiholanzi wenye ujuzi.

Kwa Uholanzi pia unaweza kusoma gazeti au kuangalia habari kwa amani ya akili bila kuwa na wasiwasi juu ya kushawishi mbinu. Hiyo haitoke katika nchi iliyoendelea kama yetu. Sio au vigumu! Sisi ni wenye akili sana na watu wanaofanya kazi katika vyombo vya habari ni wachache tu kwa hiyo. Wakati mwingine kutakuwa na miss, lakini kwa kawaida tunashughulikia wataalamu. Kwa maelezo muhimu, sisi pia tuna vyombo vya habari zaidi na zaidi ambayo wakati mwingine humba zaidi, lakini wakati mwingine kuna njama nyingi kati yao. Kwa bahati nzuri, tuna wataalam wenye akili kama Willem Middelkoop na wengine ambao hutumikia sehemu hiyo. Mtu yeyote anayedai kuwa vyombo vyote vya habari na vyombo vya habari vingine vinaathiri mtazamo ni paranoid tu na haijui ufahamu na kiwango katika jamii yetu. Njoo! Sisi ni Uholanzi! Sisi Kiholanzi tulijitahidi kuwa jamii yenye utajiri na wenye akili na tunaweza kujivunia. Katika nyanja zote za jamii (kutoka kwa siasa, kwa vyombo vya habari, kwa sanaa, sayansi na kadhalika) sisi ni wataalamu. Huwezi kutupumbaza na tumeipanga biashara kwa ustadi na kuna usimamizi wa karibu. Usiwe na udanganyifu na uamini tu vyombo vya habari na siasa. Bila shaka, endelea muhimu. Wanataka pia; ambayo inaendelea kuwa mkali. Wewe ni wa watu wenye hekima zaidi duniani (eneo la 3e labda ni kosa la kipimo)!

Orodha ya kiungo cha chanzo: oecd.org

Tags: , , , , , , , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (6)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. SalmonInClick aliandika:

    Martin na smart maana mimi kudhani kwamba wastani Dutchman ni moja ya bora conditioned na indoctrinated katika (NW) utaratibu kufuatilia mfumo. Kwa hiyo wao ni watumwa bora zaidi ambao sasa wanatamani kuwa unataka kama wasomi.

    Kuzingatia kodi, kufanya kazi kwa bidii kama hamster katika gurudumu, kutoa nguvu za kutosha kwenye tumbo la kudhibiti. Na ukiuliza ikiwa inaweza kuwa ya ziada, unasema wakati? Kamwe Hapana katika uso wa mtumwa, amefungwa kama lemon inayokataza hadi mwisho.

  2. Robin aliandika:

    Labda viongozi wa VOC na WIC walikuwa pia Wayahudi wakati huo, lakini bila jina la wanyama. Waanzilishi wa umri wetu wa dhahabu na zaidi, pia wapiganaji na wafanyabiashara wa wenzake mdogo wa hila wa kigeni. Na wakati mwingine watu ambao hawajui kabisa na makundi yote ya kisiwa hicho. Labda wao ni sawa na damu kama vile siasa za sasa, vyombo vya habari, habari za habari, kifalme ... kwa ufupi, viunga.

    Hakuna dude! Hakuna kitu kizuri kuhusu 'historia yetu na familia ya kifalme'.

    Sijawahi mzuri kumeza mafundisho yaliyotanguliwa kabla, ili kuivunja tena wakati ilipendekezwa kama ni maneno yangu mwenyewe. Hiyo ilikuwa ni mimi tu ...

    Ninaacha kufikiri kwa wenye elimu sana, ambao ni bora zaidi kuliko ULO. Na bila shaka wanasema kweli.

    Muda wa televisheni na kidonge cha bluu cha ujinga ...

  3. Riffian aliandika:

    ... o, kidogo ya ucheshi hawezi kushindwa ???? na usisahau kwamba 6.000.000 ... shalom

  4. chumba aliandika:

    Je, waelimishaji wa juu pia ni wenye akili? na kwa nini kunywa, makala ya leo dakika 1 iliyopita, bahati mbaya ...

    https://www.parool.nl/binnenland/nederlandse-hogeropgeleiden-drinken-het-meest-van-europa~a4601235/

  5. Mshikamano aliandika:

    Kuna tofauti kati ya smart na wenye elimu sana.
    Wale elimu ya juu wanajua jinsi ya kuchagua jibu sahihi kutoka swali la kuchagua nyingi.
    Mtu mwenye busara anajiuliza kama jibu sahihi kweli lipo.

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu