Taasisi za vijana zinasikika kengele juu ya uchokozi kwa sababu 'utunzaji' ni dhuluma kweli?

filed katika MAELEZO YA NEWS by mnamo 4 Novemba 2019 11 Maoni

chanzo: nu.nl

Waziri Sander Dekker (unajua waamuzi hao, ambao wangeweza kuona kila mtu kama mkwe-mkwe, lakini labda ni mbwa mwitu aliyevaa mavazi ya kondoo) anasema kushtuka kwa sababu ya kuongezeka kwa matukio katika utunzaji wa vijana. Kweli, Sander, labda ni kwa sababu George Orwell tayari alielezea kitu katika kitabu chake 1984 inafaa ni. Katika kitabu hicho inaelezewa kuwa maneno kama vile 'utunzaji' yanaweza kumaanisha unyanyasaji na zaidi ya aina hiyo ya kutisha. Tayari niliona hiyo na kamera yangu iliyofichwa iliyorekodiwa katika mpangilio wa "utunzaji wa vijana" katika 2013 (tazama video hapa chini). Mkurugenzi wa taasisi hiyo huko Heerhugowaard alifukuzwa kazi kwa sababu ya kumbukumbu hizi na sheria zilirekebishwa kidogo, lakini kwa kweli ambayo ilikusudiwa kuweka skauti nje ya mlango hata dhahiri zaidi katika siku zijazo.

Video hiyo inatoa ufahamu juu ya kutisha kwa taasisi kama hizo. Nilifanya rekodi hii wakati binti wa rafiki yangu anaishia kwenye taasisi kama hiyo. Kwa sababu alikuwa na homa, tulikubaliwa kipekee na ningeweza kupiga sinema na kamera iliyofichwa. Kwa simu iliyoingizwa, ambayo nilificha kwenye godoro la kitanda chake, aliweza kuweka rekodi za sauti za unyanyasaji wa jirani yake (na wafanyikazi wa taasisi hiyo). Utasikia hivyo mwishoni mwa video. Katika sehemu ya kwanza ya video anaripoti jinsi alilazimika kuripoti kila shughuli aliyoifanya nje ya mlango. Utisho safi kwa vijana ambao hawana chochote kibaya kwenye notch yao, lakini tu kuwa na wakati mgumu wa ujana au hali ya nyumbani. Na kwa kweli hii ilikuwa ni picha tu na ncha ya pazia. Hadithi ambazo nimeambiwa na wakaazi kadhaa wa zamani wa (tu) taasisi hii ni nje ya ulimwengu huu! Utisho safi na hakuna mtu anayeona! Bustani safi na majengo safi, lakini ndani ni kuzimu duniani.

Hapo zamani uliruhusiwa kuwa kijana wa kawaida; siku hizi umefungwa kwa seli ya kutengwa. Ikiwa wazazi wako watakufungia nyumbani, watapokea jina la kutendewa vibaya; ikiwa mfanyikazi wa utunzaji wa vijana anakupa "uchochezi wa maumivu" (soma: kofi kwa kila mmoja) au flickers kwenye kiini cha kutengwa, hiyo ni ya elimu na "inahitajika". Je! Hiyo ni nzuri ghafla? Tuliishia wapi !?

Dhamiri ya hawa wafanyikazi wa utunzaji wa vijana inaonekana kuwa hahusiki na kulipa rehani au kodi na Nike ya hivi karibuni ya watoto wao wenyewe. Inaonekana sana kwamba mshahara wa kawaida lakini mara kwa mara hutuliza dhamiri. Dhamiri ya mfanyikazi wastani wa utunzaji wa vijana labda hukutana na dhana ya 'befehl ist befehl'. Sasa unaweza kukuta upangaji wa mhemko na kuwa hakika kuwa kuna watu wengi sana ambao wana moyo wa kweli kwa jambo hilo. Samahani, lakini labda sio bure kwamba kuna vurugu nyingi dhidi ya wafanyikazi wa huduma ya vijana. Nimepokea nyingi (kupona: Namaanisha nyingi) malalamiko juu ya utunzaji wa vijana. Wengi sana kutaja! Kwa heshima hiyo, ilinibidi kurusha shimo ili kutoa malalamiko hayo kibinafsi. Ni mno na kihemko pia yanayokusisitiza!

Kwa maoni yangu, utunzaji wa vijana sio jambo la wasiwasi. Tunashuhudia makambi ya kutisha ya masomo ambayo kila wanadamu hupuuzwa. Kweli hapana, hatuyashuhudia, kwa sababu hatuioni. Inatokea kwenye mjanja; nyuma ya milango iliyofungwa na bustani safi. Kufunga vijana wenye ujanja ambao nyumba yao inaweza kuwa haiendi vizuri na kusimamia kinachojulikana kama "uchochezi wa maumivu," pamoja na kufunga katika seli za kutengwa, ni mbaya tu kuliko wakati wa zamani. Halafu waziri kama huyo aliye na glasi safi na glasi sahihi na koti anaweza kusema kuwa "ameshtuka", lakini kwangu hiyo sio kitu zaidi ya mbwa mwitu aliye katika mavazi ya kondoo ambaye anasema 'beh'. Kwamba utunzaji mzima wa vijana ni mzunguko wa taasisi ambazo hupata pesa nyingi kutoka kwa "huduma" na kusukuma pesa karibu kwenye migongo ya watoto wasio na hatia walio hatarini. Imekuwa tasnia ya kweli!

Ningesema: Wewe Sander Dekker hukaa siku katika kiini kizuri (kwa sababu hakuna nafasi zaidi na funguo ya nambari ya siri katika "taasisi" kama hiyo katika taasisi ya "utunzaji" wa vijana kama hiyo. Kuwa na mkono mzuri au clamp ya shingo kwa uchunguzi wa kutupa kwenye seli ya kutengwa ili baridi (soma: umechoka kabisa na umekatika kabisa umelala sakafuni. Halafu tungependa kukuona tena katika suti yako nzuri na tie. Tazama ikiwa bado unayo mazungumzo.

Unaweza kujiuliza: Je! Inashangaza kwamba dhuluma zaidi dhidi ya wafanyikazi wa "utunzaji" wa vijana huibuka au inashangaza kwamba wafanyikazi hawa wanaonekana wamepoteza dhamiri yao zaidi na zaidi? Kuna jambo gani na Uholanzi, nchi ambayo kila mtu anaonekana kushikana mikono ya kila mmoja kuhalalisha tabia mbaya na kuainisha ukali kwa hali ya kawaida? Je! Ni nani anaye na nia ya kupata dhamiri na kumaliza utisho kama huo? Nani oh nani? (Pia tazama video kwenye maoni)

Orodha ya kiungo cha chanzo: nu.nl

Tags: , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (11)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Martin Vrijland aliandika:

    Shiriki share share share !!

    TAFADHALI KUMBUKA: Facebook itazuia ujumbe huu kwenye ratiba ya watu kwa sababu wanaona kuwa "sio muhimu" (soma uchunguzi wa serikali), kwa hivyo pia kushiriki kwa barua ya kibinafsi, WhatsApp au kwa njia yoyote!

    Jambo mbaya zaidi ni kwamba watu wengi ambao hawana nia ya kuthubutu kushiriki vifungu ... kwa kuogopa kwamba wengine watawadharau badala ya kugundua kuwa washonaji wa aibu wanapaswa kuonewa aibu.

  2. Martin Vrijland aliandika:

    Tunaona mara kwa mara jinsi serikali ambazo zinadai kwamba zinapigana dhidi ya ukosefu wa haki zinafanya aina hiyo ya ukosefu wa haki. Washirika wangekuwa wamewafukuza Wanazi, lakini kumpiga risasi Dresden kwenye best ya Winston Churchill wakati vita vilipomalizika. Wanazi huua watu bure, lakini "waokoaji" walifanya vivyo hivyo. Kabisa mbali na swali la nani ni nani aliyefadhili Adolf Hitler (hiyo sio pesa ya Wazayuni kutoka Merika?): Je! Nazism iliwahi kusitisha kuwapo? Au je! Kupotea kwa Adolf Hitler kutoka eneo la tukio ilikuwa mwanzo wa ujenzi wa tasnifu katika koti mpya la kidemokrasia?

    Kwa bahati nzuri bado tunayo picha .. ndivyo iliendelea baada ya vita (angalia befehl ist befehl shots ya washirika "waokozi".
    Kambi za masomo mpya za Soviet hazijajulikana tena kama gulag leo na kambi za mateso za Nazi hazina mwonekano huo mzito. Siku hizi inaitwa kliniki ya GGZ au taasisi ya utunzaji wa vijana. Tumekuwa zaidi ya kisasa na kuweka kila kitu katika koti nzuri ya mazungumzo ya Orwellian, ili mtu yeyote asisumbue na dhamiri. Mlango wa mbele ni safi na bustani safi na mlango wa kiini una mapambo mazuri na kufuli kwa pini.

      • Martin Vrijland aliandika:

        Idadi ya vifo ilikuwa 25 elfu rasmi, lakini hiyo inatokana na dhana ya Churchill ya "Historia imeandikwa na mshindi"

        Kwa kweli, tunazungumza juu ya mamia ya maelfu hadi vifo milioni baada ya bomu hili. Walakini, bila shaka inadaiwa kwamba ni Neo-Nazi ambao huita idadi kama hiyo. Mshindi aandika tena vijitabu vya historia (na bila shaka hutoka kwa mafanikio).

        Ilikuwa mfululizo mmoja mkubwa wa mawimbi makubwa ya mvua ya mabomu ya fosforasi ikifuatiwa na moto mkubwa ambao ulitokomeza kila kitu kilicho hai. Kumbuka: vita ilikuwa tayari imekwisha!

      • Martin Vrijland aliandika:

        Kwanini nitume haya hapo juu?

        Ili kuonyesha kuwa bado tunaishi chini ya serikali mbaya; serikali ambayo inawatia nguvuni watu na kuwaweka kambini. Kambi hizo zinaonekana tu nzuri, zina jina la taasisi ya utunzaji na wafanyikazi wanapata mishahara safi, volkswagen safi na bustani ya mgawo wa mazingira.

        Dhamiri ya wafanyikazi huchafuliwa na mshahara na kushiriki hadithi juu ya kazi kwenye vyama na vyama au mashine ya kahawa.

        • SalmonInClick aliandika:

          Grappemaker ina ladha yake baada ya psyop ya Wstersum

          https://www.rtlnieuws.nl/nieuws/nederland/artikel/4908356/110-miljoen-euro-extra-voor-strijd-tegen-drugsmisdaad

          na kwa kadiri Dresden inavyohusika ... vizuri watuhumiwa wa kawaida huwezi kuitoroka

          https://www.henrymakow.com/2019/08/1882-Manifesto-Puts-NWO-in-Perspective.html

        • AnOpen aliandika:

          Kila wakati tatizo linalojulikana linatokea ambalo husababisha wewe kuguswa kwa ukali kwa mwito wa kutatua, kushughulikia au kuingilia kati. Baadaye, inazidi kuwa ngumu na sheria zaidi inakuja. Tambua ulinzi zaidi na nguvu kwa mfanyikazi wa utunzaji wa vijana. Jifunga tu na ufanye kile kinachosemwa ikiwa ni sawa au sivyo. Kupitia tabia mbaya na isiyo halali, watu wanalazimishwa kufanya shughuli zao na mteja. Unakaribishwa na kutibiwa karibu na kuni kama mfungwa wa pekee wa Amerika. Kwa kweli wewe ni kitu katika mazingira kama haya. Jamii nzuri, sawa? Haha ndio befehl ist befelh inafuatwa vizuri na programu, kupotoka yoyote kutoka kwake hufikiriwa ubaguzi wa juu sana. Isipokuwa tu "mende" katika mifumo yao. Mara nyingi hawana watoto wenyewe, lakini wanataka kwenda na "mdogo" kulingana na kitabu. Inasikika kama bidhaa? Lazima uiweke "kwa" kwa umbali fulani unaofaa vinginevyo usalama wa familia yako hauwezi kuhakikishwa tena. Kama mfungwa wa kweli max. Huwezi kujua hey?

          Habari Martin na tena thx kwa maarifa. Asante kwa kushiriki maarifa yako, na kuthaminiwa sana. Wakati mwingine mimi hushiriki nakala zako. Lakini watu wanafikiria mimi nina wazimu. Au watu huwa na wasiwasi juu ya masomo fulani au unakuja na aina hiyo ya vitu vya kuchangaza mno. Haijalishi akili ya juu ni kiasi gani, hadi urefu fulani wa utambuzi utakapoanza kucheza au kichwa kinapungua kwenye mchanga. Au wanakugeukia. Hata niliingia kwenye pambano juu yake wakati mimi rejea makala haya.

          Usiguse ulimwengu wao na mikono yako kwa sababu basi utawagusa, watakulipa. Je! Unaweza kulipa tena?
          Kama vile watu walivyomfunga mchawi, ni lazima ufanye na aina za watu wanaowadhulumu vijana.

          • Jua aliandika:

            Jibu zuri kutoka kwako. Kweli, ni ngumu kutarajia jets kutoka kwa idadi ya kawaida kwa sababu wote wanaogopa tu. Wao huondoa hiyo iwezekanavyo kwa kuzingatia shinikizo ya kikundi iwezekanavyo na kufuata vitu vya ajenda iliyowekwa. Idadi ya watu inazungumza juu ya kile kinachoamuliwa na serikali. Uholanzi, Madurodam, labda ni mbaya zaidi kuliko ile ya zamani ya GDR. Hapa wanacheza nadhifu. Wadau nchini Uholanzi wamepigwa marufuku, kushonwa, kunyamatwa hadi kufa, nk na ikiwa unasumbuliwa mahali pengine unapata ajali ya kitapeli, kwa kweli kuelekezwa na wale wavamizi wavivu unaowajua. Kwa sababu mashujaa hayafanyi kazi kwenye homa. Kwa sababu hali ya wavulana lazima idumishwe kwa njia zote. Kubadilishwa kwa hali hiyo kwa idadi ya kawaida ni marufuku. Nakala lazima ifuatwe.

          • Martin Vrijland aliandika:

            Hiyo yote haitahitajika kuwa siri tena. Ikiwa sheria hupitia kwenye chumba ambacho kila mtu, familia, marafiki au majirani wanaweza kutajwa kama mtu anayeweza kufadhaika, basi saikolojia huja tu kukupeleka bila kuingilia kati kwa jaji au mtaalamu wa magonjwa ya akili.
            Shukrani kwa Thijs H. PsyOp, Ruinerwold PsyOp na wengine wengi kutoka mwaka uliopita.
            Hivi ndivyo unavyowasafisha wahusika wakati wengine wanapata pesa nzuri kama mfanyikazi wa GGZ (walinzi wapya).

  3. Jua aliandika:

    Ndio, ni kweli kwamba tunaishi kwa utulivu, na udikteta ulio wazi. Mabadiliko ya mara kwa mara haraka iwezekanavyo basi watu wanaweza kuishi katika nchi yao huru ikiwa hawatakuwa na nafasi zao muhimu ambazo wanaishi vizuri kutoka, kwa muda mrefu, mrefu sana.

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu