Je, AIVD imefanya mbinu za Mashariki ya Ujerumani (DDR) Stasi huko Uholanzi?

filed katika [ALARM ya AIVD], MAELEZO YA NEWS by mnamo 4 Septemba 2017 19 Maoni

Stasi ndiyo iliyokuwa kituo East German akili na usalama wakati wa Vita Baridi, na ilionekana kama ufanisi zaidi duniani. Stasi ilikuwa huduma ya siri na iliathiriwa sana na KGB ya Soviet Union. Ingawa Stasi katika 1990 itakuwa rasmi lile baada ya kuanguka kwa Ukuta wa Berlin, sisi sana tujiulize kama ni hivyo na kama Ulaya huduma za siri (kama vile AIVD katika Uholanzi) siyo tu iliyopitishwa mbinu za Stasi na iliyosafishwa. Mimi hasa hupata hii kutoka kwa kiasi kikubwa cha vidogo ambavyo vinaonekana kuwa vinavyotumika kwenye vyombo vya habari vya kijamii, kama hivi karibuni nilivyofanya mfano huu kwenye Facebook ilionyesha, lakini pia alielezea makala hii ambapo nilielezea nini kilichotokea kwangu wakati mimi nilifikiri ningeandika kwa muda.

Baada ya kuanzishwa kwa GDR katika Ujerumani ya Mashariki, Stasi ilianzishwa kwenye 8 Februari 1950, kwa ukamilifu Waziri wa Staatssicherheit, kama sehemu ya SED, chama cha nguvu zaidi cha kisiasa cha GDR. Malengo rasmi ya Stasi ilikuwa kulinda heshima ya binadamu, uhuru wa mwanadamu na haki za binadamu chini ya usimamizi wa hali ya ujamaa. Utumishi hasa ulikuwa unaotajwa na idadi ya wakazi wake, ambao uliendelea kuzingatia ikiwa ulifanya usahihi wa kisiasa. Hii ni kuzuia uasi au upinzani kutoka kwa wakazi. Katika 1957 Erich Mielke akawa Waziri wa Usalama wa Nchi, na kwa kuwa mkuu wa Stasi. Chini ya uongozi wake, huduma ya siri ilikuwa shirika lenye ufanisi ambalo linajulikana leo. Stasi iliingia ndani ya mipaka yote ya jamii katika Ujerumani ya Mashariki. Kiasi kikubwa cha wajumbe wa kiraia walitumiwa kwa kusudi hili, mojawapo ambayo yalikuwa kwenye wakazi wa 50 wa GDR Inoffizielle Mitarbeiter kutoka Stasi.

Je! Kweli unafikiri kuwa kwa kuunganishwa kwa Ujerumani ya Mashariki na Magharibi katika miaka ya 90 ghafla kutoweka? Tunaweza kufikiria kuwa demokrasia za Magharibi hazifanyi kazi kama hiyo, lakini je, wazo hilo halistahili kupunguzwa? Na nini ikiwa kuna watu kadhaa kwenye malipo ya AIVD, kwa mfano, ni nani atakayeiruhusu kamwe? Je kwamba kuwa njia kamili ya kuendesha demokrasia, kwa 90% ya idadi ya anadhani kwamba wanaishi katika demokrasia na 10% inapata kidogo kila mwezi ziada ili kusaidia kudumisha muonekano wa demokrasia? Je, hiyo ni wazo la njama ya paranoid? Sasa kama tunaweza tu kuona kiasi gani shilingi pale katika vyombo vya habari ya kuzunguka maji wanaonekana kukimbia, na kama mimi peke yake katika uzoefu wangu mwenyewe kuangalia tangu wakati Nilianza kuandika na idadi ya watu "ajali" kwa njia yangu alikuja kwangu katika hatua ya baadaye mara moja fanatically kuanza kufanya kazi dhidi ya, basi mimi kuanza kushangaa zaidi na zaidi kama hatupaswi tu nafasi ya neno 'paranoid' na neno 'kweli'.

Kwa kuwa makala yangu kwenye Ronald Bernard (binafsi alitangaza zamani benki), amezidi wazi kuwa vyombo vya habari ya kijamii na vyombo vya habari mbadala mamia, maelfu ya watu, ni hai katika ulinzi wa hii inaonekana wazi sana shill. Neno hili la Kiingereza linamaanisha mtu anayejifanya kuwa wa kweli, lakini kwa kweli hufanya hadithi iliyofanywa. Ingawa hakuna ushahidi mgumu unaweza kutolewa kwa 'kuwa si kweli' ya hadithi zake, maneno yake yanaonekana kuwa juu karibu kushiriki katika dhabihu ya kidini ya kidini ya kidini katika tabaka za juu za mfumo wa benki na zaidi wamesikia kutoka kwenye mstari wa kwanza kwamba viungo vilivunjwa kutoka kwa watoto, juu ya 'nzuri sana kuwa kweli' yaliyomo. Hakuna kinachojulikana kuhusu CV ya mtu na ratiba haionekani kuwa sahihi kabisa katika hadithi zake. Anajenga hadithi yake hasa karibu karibu na "nadharia za njama" ambazo zinaonekana kuwa na lengo la kuunganisha "habari bandia" kwenye hadithi inayoonekana inayoaminika (kama vile alielezea hapa). Hiyo haimaanishi kwamba mambo anasema kuwa wanaweza kutokea, lakini uendelezaji wa hadithi yake unafanyika kupitia maeneo kadhaa mbadala vyombo vya habari wakati mwingine kuchanganya 90% kweli katika mambo kama UFOs, gorofa ya dunia nadharia, ibada kuua mtoto mchanga na Orange, moja guru mpya ambaye anasema Miaka elfu ya 500 kuja kutoka wakati ujao, na kadhalika.

Katika vyombo vya habari vya kijamii tunaona maelfu ya wafuasi wa tovuti hizo na maelfu ya wafuasi hawa wanaonekana kuwa na uhusiano wa mara nyingine tena. Inawezekana kuwa tunahusika na mtandao wa watu ambao wako kwenye malipo ya mrithi wa Stasi? Inoffizielle Mitarbeiter. Hebu tuseme nayo: kama watu wanafanya jukumu la siri hawataweza kukupa wewe au mimi.

Kutoka majina kadhaa maarufu kutoka kwenye vyombo vya habari mbadala nilipokea majibu ya haraka baada ya makala yangu kuhusu Ronald Bernard. Ninazungumzia kuhusu Johan Oldenkamp, ​​Coen Vermeeren, Janneke Monshouwer, na majina mengine maarufu. Mimi nitakuonyesha majibu yangu hapa chini na kukuomba uisome kwa makini na kuifanya mawazo kamili. Fikiria kwamba katika mazingira yako ya haraka juu ya vyombo vya habari vya kijamii au katika "maisha yako halisi" asilimia ya 10% au zaidi ambayo kwa kweli hufanya jukumu la msaliti kama hiyo, kudhani kwamba hawawezi kukupa hii na daima "uaminifu" wao utaendelea kulinda. Waelezee wale wanaokutaka wewe pendekezo kwamba nilituma sawa na baadhi ya watu waliotajwa:

Mpendwa ...,

Mimi nina zifuatazo:

Je! Unafikiria ni jambo muhimu sana kushirikiana na watu ambao wameuza nafsi zao na wanajua kazi zao za udanganyifu? Baada ya yote, kuna kushiriki sana na ingekuwa kuanguka nyumba nzima ya kadi.

Hivyo alisema kwamba wakala wa AIVD angependa kufuta dhamiri yake; Je, hakuna mikataba ya kukataza imara ambayo ingemlazimisha kuendelea naye? Nadhani ya kifungo na aina hiyo ya hatua? Au unafikiri kuwa unaondoa makubaliano ya siri na klabu (kwa faini ndogo kwa ukiukwaji)? Tuseme mawakala hawa ni watu ambao wameajiriwa katika jamii na kwamba watu hawa wana kazi ya kawaida au nafasi nzuri katika chuo kikuu au kitu kama hicho; Je, hawatastahili pia kufunika kazi yao yote ikiwa inageuka kuwa pia walikuwa mawakala wa huduma ya siri?

Nadhani unaweza kusema kwa dhana kwamba wakala wa AIVD hawezi kumruhusu afanye kazi kama 'wakala'.

Ninasema mfano. Tuseme katika hali mbaya sana kwamba George Bush Jr. majuto ya kitanda cha makabila yote kuhusu 911 na 'vita dhidi ya hofu'. Kwa hiyo angeweza kuteseka sana kwa dhamiri yake. Je! Unaona uwezekano kwamba angeweza kutoa hivyo? Angeweza kulipa maisha yake kabla hajaweza kusema maneno mawili.

Je! Kazi hiyo itakuwa kwa ajili ya watu wanaofanya kazi kwa siri kwa AIVD na wamesaini mkataba au labda kufanywa kwa kuvutia? Ambayo yanaweza kuwa si lazima usaliti wa kutumia mtoto (a la 'Jack Abramoff mbinu), lakini usaliti wa yote zaidi au chini ya siri katika kupoteza kwa mfano, kujengwa kazi katika kazi tawala kijamii. Hivyo kazi kama wakala wa huduma ya siri, pia ingeondoa kazi kuu. Hiyo ina matokeo machache kabisa. Mtu anaweza kupoteza nyumba na makao.

Kwa hiyo ninazindua hypothesis kwamba haiwezekani kwa wakala wa huduma ya siri ili kusikiliza dhamiri yake na kwenda nje. Ninashauri kwamba hii inaweza tu kuwa kawaida.

Kwa hiyo nini nataka kusema ni kwamba kuna pengine chaguo la 1 kwa watu wanaofanya kazi kwa AIVD na ambao wanashughulikiwa kwa dhamiri zao. Hawezi kusaidia lakini kuendelea na kujaribu kutetea uaminifu wao.

Kisha mimi sizingatii 'Historia ya MK Ultra' kama historia ya watu au, kwa mfano, na kizazi fulani cha kizazi (ndani ambayo watu huchukuliwa kuwa ni wafuasi na ambapo ulaghai na udanganyifu ni kawaida).

Kwa hiyo fikiria (dhana ya kuzungumza) kwamba uliuza nafsi yako kwa AIVD na ukajitolea mwenyewe kama 'mchezaji' katika vyombo vya habari mbadala. Na tuseme ulikuwa kama risasi ya joto iliyopaswa kugeuza kombora inayotafuta moto kutoka ndege ... au kuiweka: fikiria unaweka watu juu ya "karibu ukweli" na kwa kuwa nyeupe kwenye picha nyeusi (angalia makala hii) inawakilisha na kwa hiyo huficha kweli iliyofichwa; Je, ungependa kutoa hivyo?

Bila shaka utajibu swali hilo kwa 'Ndio', lakini kawaida ya mkataba wa uchafu au chantability hufanya jibu lolote lisilowezekana. Ninaweza kudhani kwamba kamwe kamwe unaweza kutoa.

Kwa hiyo kile kinachobakia kwangu na msomaji sio kitu kingine kuliko kutazama mipaka.

Wakala wa AIVD katika vyombo vya habari mbadala lazima, kwa maoni yangu, wawe na lengo la rangi nyeupe. Ingawa mara nyingi kwa maoni yangu zaidi "vivuli vya 50 vya kijivu" ni.

Umezingatia zaidi ya sekunde za 10 kwenye picha nyeusi na nyeupe katika makala? Umeona picha iliyofichwa. Fanya hivyo. Unaona picha inayoonekana sana.

Nia yangu ni kuonyesha picha inverse au siri katika nyeusi na nyeupe (kwa mtiririko huo: vyombo vya habari / alt.media) kwa watu.

Ninaweza kutabiri jibu lako kwa barua pepe hii kwa misingi ya sheria. Wakala wa uanzishwaji hawezi kamwe kuruhusu dhamiri yake kusema na hivyo daima lazima kupitia na lazima kujilinda mwenyewe na mwili wake na lee yake. Au, bila shaka, kama Ronald Bernard unapaswa kuwa karibu na kifo na ujuzi 'karibu na uzoefu wa kufa' na kurudi kwa miujiza na kukabiliana na ulimwengu wako wote tena. Hata hivyo, siamini katika hadithi.

Kwa kuzingatia kwamba wewe ni wakala wa AIVD, basi uko katika mgawanyiko mkali kama unakabiliwa na dhamiri yako. Naweza kukuambia kuwa gari langu la kuandika halikuwa faida ya kifedha. Nilianza kwa sababu nilikuwa nimekaa kwenye vyombo vya habari. Hiyo inanibidi karibu kila kitu. Hata hivyo, naweza kusema kitu cha 1: Nina dhamiri safi.

Kuna hata chaguo kwamba wewe ni safi na walitaka kufanya showdown halisi, lakini mimi nina kuuliza kwa nini kuletwa kupitia (kwa maoni yangu ni wazi) kudhibitiwa vyombo vya habari mbadala hadithi yako nje na kwa hiyo wamewasiliana wale na mfiduo wa Micha Kat umeonyesha kuwa wote walimfuata. Kwa nini hamkunishuhudia? Unapaswa kuwa na uwezo wa kufanya tofauti hiyo na utafiti fulani.

Tafadhali ajili yangu sasa kwa kiasi kufahamu kwamba nzima ya vyombo vya habari mbadala, sera nzima (ikiwa ni pamoja na Thierry Baudet na Jukwaa la Demokrasia), vyombo vikuu vya habari, sehemu kubwa ya kitengo kijamii, polisi, haki, lakini pia watu elimu na vyuo vikuu, kupata ziada ya ziada kwenye akaunti yao ya benki. Unaweza pia kufikiri kuhusu watendaji, waandishi, wanamuziki, wasanii, wataalam, wanasheria, waandishi wa habari, na makundi mengine mengi ya wataalamu ambayo huathiri na kufuatilia maoni ya watu. Inoffizielle Mitarbeiter. Kumbuka kwamba hawa watu hawawezi kukubali hili na kamwe hawakusisitiza kuonyeshe, kuthubutu, na wanataka kutoa upinzani wa kweli, mkali, unmasking wa serikali. Kumbuka kwamba ni vigumu sana kupata hiyo 10% juu ya maji au kuja na mzigo wa ushahidi. Unaweza kupata 10% makadirio ya kuenea, lakini fikiria kwa makini kuhusu kama hii inaweza iwezekanavyo!

Ikiwa hypothesis hii ni sahihi, basi kuna uwezekano tu chaguo la 1 na kwamba ni kusubiri kwa waandishi wa habari halisi. Lakini kutokana na mikataba ya kukangamiza kubwa (ya uwezekano mkubwa) na tishio lililohusishwa na upinzani, uwezekano huo ni mdogo. Ikiwa hypothesis ni ya kweli, basi ni hadi% 90 (hebu tumaini kwamba asilimia ni ya juu) ili kufuta kuwa ndogo ya 10%. Na utaona kwamba hii itasababisha majadiliano yenye joto sana juu ya vyombo vya habari vya kijamii; hasa kutoka kwa% 10 ya kazi hiyo. Wao watajaribu kuzungumza picha hii nje ya kichwa chako haraka na kuikataa kama 'upotovu usiofaa wa upatanishi'. Au watasema: "Naam, hiyo itakuwa sawa, lakini si kweli Inoffizielle Mitarbeiter ". Kutolewa kwa vyombo vya habari mbadala nchini Uholanzi iko karibu. Je! Hiyo inaweza kuwa mwanzo wa unmasking ya Stasi 2.0?

Tags: , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (19)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Martin Vrijland aliandika:

    Je! Watu katika mazingira yako ya kijamii wanafanya kazi sana na kujibu au kugawana makala? Je, kuna watu ambao wanafanana na tovuti ambazo Ronald Bernard husaidiana sana, kama vile na kushiriki makala? Waulize swali kama wanaweza Inoffizielle Mitarbeiter ya AIVD? Angalia maelezo yao ikiwa una mtu halisi au kwa maelezo bandia. Waulize kama wanaweza kutaja mapato yao ("Je, unafanya nini hivyo?"). Waulize kwa nini wanaendesha? Waulize kwa nini kufikiria wenyewe rahisi bao lengo njama nadharia au tamu-kuangalia kiroho (chanjo, chemtrails, 911 ndani kazi, UFO, nk), lakini si kutoa msaada kwa makala unaofichua ambaye anaandika Martin Vrijland? Wawatumie makala hii ili kuona jinsi wanavyoitikia. Ni wakati sisi nje watu ili tuweze nje ya shirika. Kwa sababu hatua ya kurudi hakuna inaweza kufikiwa kwa kasi zaidi kuliko wewe unafikiri.

    Usiondolewe kwa maneno kama vile "ni nini kisichochochea".

    • Martin Vrijland aliandika:

      Mfano mzuri wa troll ambaye alijibu kwanza kwenye chapisho langu la Facebook la makala hii inavyoonyeshwa hapa chini. Huu ni 1 tu ya mifano kadhaa ambayo hupita kila siku kwenye ukurasa wangu wa Facebook (ambayo mimi kawaida huondoa na kuzuia, lakini kwa mfano huu basi iwe kusimama kwa muda).

      http://www.martinvrijland.nl/wp-content/uploads/2017/09/willy-trol.png

      • Martin Vrijland aliandika:

        Kwa kuunganisha tambarare, kwa mfano, Martin Vrijland, unaweza kufanya makala yake yasiwezekani. Kwa kuruhusu troll hizi kushiriki sehemu katika makundi ya majadiliano na kuwa na kumbukumbu kwa Martin Vrijland, unaweza kuunganisha moja kwa moja Martin Vrijland kwa "idiots".

        Kuna mbinu tofauti ambazo zinatumika. Huu ni 1.

        Profaili Willy inawezekana sana bandia (tazama hapa):

        http://www.martinvrijland.nl/wp-content/uploads/2017/09/willy-fjorden.mp4

        • Martin Vrijland aliandika:

          Njia nyingine ambayo hutumika ni kuvuta na kujibu kwa maandiko ili basi msomaji ajue kwamba unapaswa kuwa "wazimu".
          Pia, mada yanabadilishwa kwenye mada mengine au majadiliano yanapotezwa kwenye tovuti nyingine au kurasa
          Njia bora inayojulikana ni kweli mashambulizi ya mtandaoni na kukamilisha kumaliza online, kama ilivyofanyika kwangu tangu mwanzo.

          Kwa hiyo, vidogo vilivyosafishwa ni wale ambao hujifanya kuwa mshikamano. Kwa hivyo unaweza kuunganishwa na wasomi, mawazo ya idiotic na kwa muda mrefu inaweza hata kutumika kusema "kuangalia kwamba wazimu Martin Vrijland msaidizi amefanya kitu mambo".

          Giel Beelen alifanya jaribio hilo mara moja alipojaribu kuunganisha mimi kwa mwigizaji ambaye alivamia studio ya NOS na bunduki. Niliweza kufuta Giel kwa kurekodi mazungumzo na kuonyesha kwamba alikuwa amekata na kupiga (wakati aliniambia kuwa niliishi katika matangazo ... aliituma saa moja baadaye)

  2. chumba aliandika:

    Kwa bahati mbaya, sasa nimesoma makala hii niliyokutana na mwanamke katika ulimwengu wa matibabu jana na ambaye sasa anaishi miaka 17 nchini Uholanzi.
    Alikuwa ameishi katika Ujerumani ya Mashariki na aliiambia kuhusu picha zilizowekwa kila mahali kutoka Erich Honecker. Baada ya kuanguka kwa ukuta alikuja kuishi hapa.
    Lakini literally alisema "inaonekana ni insidious katika Holland kama ilivyokuwa katika Ujerumani ya Mashariki" Alikuwa na lakini haujafanya kitu kuhusu inakabiliwa na madai kuhusu kupangwa upya kijiji yake na kama ambapo allegiance kusema, lakini alisema watu ni daima waaminifu na kugeuka mambo gazeti lakini yeye anasema, "na watoto wawili unahitaji kufanya bora ya yake" kwa maneno mengine, sisi tu kusimama pedi (chess kujieleza)

    • Martin Vrijland aliandika:

      Hakika sisi si njia wala kuangalia. Tabia hiyo inajenga uasi. Tuna idadi kubwa na ikiwa kila mtu anajishughulisha wenyewe mabadiliko yanaweza kutumika kweli. Hofu na upendeleo ni jambo baya zaidi unaweza kufanya.

      Hata hivyo, anasema kuwa inaonekana mbaya kuliko hapa katika GDR ni sauti ya kuthibitisha.

  3. Mshikamano aliandika:

    Baadhi ya mawakala wa upinzani waliodhibitiwa wanacheza mchezo mzuri sana.
    Kuna mbinu ambayo inakaribisha aina 'kuinua uelewa' radio ya wahusika kutoka vyombo vya habari mbadala na waache hadithi zao, lakini wewe kufanya kwa tovuti yako kuliko dhahiri kuwa wewe si lazima nyuma ya nini kuleta wageni kadhaa nje .

    Na pia ushiriki katika majadiliano na mgeni. Daima hubakia neutral.
    Daima makini na vikwazo vile.

    I Johan'kabouters bestaan'en 'siwezi conjure' Oldekamp alionya mara kwa mara (baada ya kutangazwa kwa mahojiano ya redio) kwa ajili ya shills na pia alielezea kwa nini ingekuwa hivyo (km. Alfred -don'tmention Dr. Judy Wood Labremont Weber, James - sio Dr Dr Wood-Corbett)

    Ingawa mara nyingine nilimwambia (hasa kama nilikuwa 100% uhakika wa kesi yangu na inaweza kuthibitisha), yeye hakuuliza maswali muhimu juu ya kile nilichomwambia wakati matangazo ilikuwa ukweli.
    Karibu kila mgeni ambaye alikuwa katika matangazo ya Pateoradio alikuwa shill. Mbali na isipokuwa, katika kesi hizo hakuwauliza maswali sahihi (kwa mfano katika kesi ya Andrew Johnson Checktheevidence)

    Kwa hivyo kuunda picha ya jinsi orodha kubwa ya mawakala wa upinzani waliodhibitiwa ni kubwa, kila mtu anaweza kutazama nani aliyekuwa kwenye matangazo, na kisha kuunganisha dots.

  4. Mshikamano aliandika:

    Duh, kwa heshima yote, lakini ni nini Karin Talen juu ya FB glider.
    Angalia jambo lake. Sijui kama yeye ni mshangaji au amechanganyikiwa tu.
    Anatoa mwenyewe kwa ajili ya psychic au clairvoyant (ambayo sio wazi kwangu bado, labda wote wawili)
    Lakini pia huweka paka na mbwa kukosa.
    Kitu si sahihi, nasema kama safari halisi ya kweli haha.
    Angalia tu katika mpira wako wa kioo nitasema Mchawi wa Tica.
    Kwa hakika, wote waliokuwa wakiwa na wasiwasi wakati huo, na baada ya 911 gigantic na mtu aliyeanguka.
    Hawakujua itatokea na baadaye hawakujua NI kilichotokea.

    • Martin Vrijland aliandika:

      I druf hata kusema kwamba makala zangu hasa kwenye Facebook bado pamoja na kusoma rundo la shills ili kuweka kiungo na shills na tatizo 'Martin Vrijland' kuishi kama tatizo zimegawanywa. Hii chini van..als kivuli hawezi mafanikio kuondoa yake, hairstyle yako ni. utafiti unaonyesha kuwa kidogo zaidi "wasomaji mara kwa mara" katika ambaye Facebook Timeline ujumbe wangu zinazoonekana katika newsfeed. Watu wanapaswa kwenda hasa kwa ukurasa wangu. Mwisho, hata hivyo, karibu hakuna mtu anayefanya. Watu tu wanapaswa kuona kitu kinachotokea mara tu wanapofungua Facebook. Vinginevyo watakuhau.
      Kwa sababu shilingi bado zinasoma na kugawana hadithi zangu (isipokuwa kushoto huko), kiungo na takwimu hizo pia hazijui kufuta uaminifu wangu. Shilingi hizi pia zinipatia mimi katika majadiliano kwenye Facebook. Hii inatoa msomaji mpya asiye na maoni hisia kwamba ni watu tu wasio na hatia ambao huunga mkono Martin Vrijland.
      NB Pia ni uchunguzi uliopitiwa kuwa kama makala inashirikiwa, Facebook inatafuta ikiwa hauonyeshe marafiki wa mtu.
      Kwa hivyo, Facebook ni kwa polepole inasimamiwa kwa namna ambayo inabadilishwa kutoka njiwa ya wakala wa manufaa hadi kati ya hasi ambayo hupamba uso wako na inakupata kama saratani iliyoingizwa.
      Kuwa na karibu karibu na 17 elfu za Facebook zinapatikana karibu na kushuka kwa sifuri.

      • Martin Vrijland aliandika:

        Kwa hiyo, ikiwa unajumuisha tatizo, huna haja ya kukataa. Kupunguza hiyo itakuwa mbaya, kwa sababu ikiwa unamfanya mtu afishwe, watu watasoma maandiko yao.
        Kumaliza hiyo ni chaguo zisizohitajika. Encapsulation inafanya kazi vizuri.

      • Martin Vrijland aliandika:

        Kuepuka na kukata ugavi wa damu (kwa kutoa uharibifu wa mtandaoni na kufutwa) ili mtu awe nyeusi sana kwamba hawezi kupata deni. Kisha moja kwa moja hufa ... hiyo ndiyo wazo ambalo linaonekana

    • Martin Vrijland aliandika:

      @ClairVoyance

      Na Wendy Gerritsen anakuja na mbinu za kawaida za kukabiliana na suala jingine (risasi iliyotanguliwa hapo juu)

  5. Mshikamano aliandika:

    Martin,
    Chini ya makala ya Septemba 1 kwenye FB yako, kuhusu Ronald Blijbank alijibu 'plathoofd' na jina lake Martin van Dijk.
    Pia aliweka video ya programu inayoitwa "swali la wiki"
    na Sophie Hildebrand swali la wiki ilikuwa: "Je, ardhi ya gorofa ni ukweli wa kweli?"

    Katika siku za nyuma, Hildebrand tayari imetumiwa 'kuweka vyombo vya habari mbadala' kwa uangalizi, ambapo Jeroen mmoja alicheza njama hiyo. Nimepoteza jina lake la mwisho lakini najua kwamba alikuwa wa klabu moja ya ardhi / stargate / kioo mpira / zero nishati / shuman resonance klabu kama Anton Teuben. Wote katika kesi ya Teuben hii ya Jeroen na Anton siku zote nilifikiria kuwa wamepoteza njia yao, lakini sasa nina uhifadhi wangu.

    Kwa bahati mbaya, Oldenkamp Teuben (baada ya kashfa zote za kote kuzunguka Teuben) mara moja katika matangazo yake ya redio kwa sababu Oldenkamp ingekuwa wakati mwingine unajua jinsi ukubwa ulikuwa kwenye kilele.
    Bila shaka waliendelea kugeuka kuunganishwa kwa moto kwa sababu O. hakuwauliza maswali sahihi tena na hakuuliza na kukubali larieloek.

    Arend Z. unafikiria nini? Nina maana mfiduo wa Bernard, Teuben, Jeroen na Oldenkamp.
    Au unakaa kama si Swiss wakati wa WO2? ????

  6. BlankBrain aliandika:

    Mimi hakika siiita wazo la njama ya paranoid kufikiri kwamba watu fulani ni kwenye malipo ya AIVD. Fikiria hata mapema kwamba hakuna lazima mkataba wa kuangamiza unahitaji kusainiwa au kwamba bonuses kubwa inapaswa kulipwa ili kuweka watu kimya.
    Kwa sababu sio jambo ambalo watu wengi hupenda "kuwa" mahali fulani? Na hasa linapokuja 'maslahi ya taifa'? Watu haraka huhisi 'wanaheshimiwa' kufanya 'kitu kwa nchi'. Na hiyo ni muhimu tu kama unachagua neno la uchawi 'usalama'. Kwa hiyo unaweza kushinda watu wengi kwako. Unaweza kuwapa tiketi za bure kwa timu ya kitaifa ya Uholanzi au kuwapa safari nzuri. Kwa sababu ni kwa 'jambo jema'? Sisi sote tunataka kuishi katika 'nchi salama'? Wewe bet kwamba watu wengi ni nyeti kwa hiyo.

    Lakini si wote tunahusika kwa njia ya udanganyifu? Tembea kwa njia ya eneo la makazi ya random na utaona ishara kwa 'kuzuia jirani la kijiji'. Inaonekana wote wasio na hatia sana, lakini hatimaye kuingilia kati, kudhibiti na kubofya.
    Pia unaona kwamba katika kila mji wa Uholanzi 'utekelezaji wa timu' inakua. 'Wananchi wa kawaida' ambao huchangia 'usalama' wao. Hatimaye, ugani wa polisi tu.

    Mbali na trolls ni wasiwasi; wao sio smart, kwa sababu wanafanya kazi kwa uwazi. Facebook imekuwa kiota cha hornet. Vitu vyote vya shills / shilingi vinahakikisha kwamba unafanya kazi yako vizuri.

    • chumba aliandika:

      Mara moja, na kisha inakuja maneno kama wewe ni muhimu juu ya hilo, huna chochote cha kujificha au wakati mwingine, hakuna kitu wakati mwingine, vitendo safi vya S ... vinavyojificha

  7. Mshikamano aliandika:

    'Utekelezaji' idd. Neno hilo pekee linapendeza sana. Utekelezaji NINI? Utekelezaji YOTE!
    Wao waliopotea ambao daima walitaka kwenda polisi lakini hawakufanikiwa katika hilo na sasa ndoto yao ya mvua imekamilika. Sawa ambayo inaonekana sana kama fantasy yao. Waone wakisimama mbele ya kioo nyumbani.

  8. ubongo aliandika:

    Endelea tu na makala zako.
    Endelea kulenga ujumbe wako.

    • Martin Vrijland aliandika:

      Kwa kweli, lakini ningependa kuwaonyesha wasomaji jinsi mchezo huu unavyocheza na hivyo pia nionyeshe mashambulizi, ninasema mbinu za kutembea na ninazitaja shills.

  9. Martin Vrijland aliandika:

    [Quote] "ni mtu aliyechanganyikiwa kwa sababu mtu anajaribu kumchukua mtoto wake au anakataa kuwasiliana kwa sababu amechanganyikiwa."
    [/ Quote]

    Naam, unawezaje kujiweka wazi zaidi?

    Ikiwa wewe unatishiwa na kifo, utaweka tamko la Esta na hutasumbua Martin Vrijland kwa uongo.

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu