Celine Dion NuNuNu 'New Order' transgender ("upande wowote wa kijinsia") line ya mavazi ya watoto

filed katika MAELEZO YA NEWS by juu ya 1 Februari 2019 6 Maoni

chanzo: vigilantcitizen.com

Katika video ya YouTube hapa chini unaweza kuona transgender Celin Dion kuhusu mstari wake mpya wa mavazi ya nguo kwa watoto wenye uandishi wa 'New Order'. Ikiwa utaangalia sinema hiyo unaweza kuona hapa na pale baadhi ya mwanga wa mwanga. Hiyo ni mbinu kama ilivyoelezwa kwa ufupi makala yangu ya awali, ambayo mipango ya subliminal inapangwa katika ufahamu wako. Kwa sasa, siyo tu hatari zaidi kwa akili yako kwenye ngazi ya chini ya kuangalia filamu za YouTube (mbali na sheria mpya za udhibiti), lakini pia katika kiwango cha liminal maneno yanawa zaidi na zaidi.

Celine Dion inakuza wazi dini ya New World Order ya Luciferian inayojitahidi watu wasio na nia. Kwa nini mimi ni Luciferian, nina makala hizi alielezea. Je! Bado unasoma kwamba kwa uelewa mzuri wa uhusiano kati ya upinde wa mvua, dini na amri ya ulimwengu wa Luciferi.

chanzo: fortunedotcom

Celine daima alitazama masculine machoni pangu na ndiyo sababu nadhani kuna watu wengi zaidi wa siri wanaoficha kuliko tunavyofikiri. Wewe huwezi kuifanya kuwa ngumu, tu makini na mto wa mwili na uso wa watu. Kwa mfano, ninaita Christine LaGarde wa IMF au tu uangalie orodha hii watu wenye uwezo wa kupinga.

Naam unaweza kusema kuwa hakuna kitu kibaya na mwenendo (napenda kuiita propaganda) ya usawa wa kijinsia. Baada ya yote, sisi ni sawa? Biolojia kama ilivyokuwa, bila shaka, inahitajika dhana ya wanaume / wanawake kwa uzazi na aina zote za mali za kibaiolojia zinahakikisha kuwa wanaume na wanawake ni tofauti. Sasa tunaweza sasa kuunganisha hilo na "maendeleo" ya kiteknolojia. Kwa mfano, tayari inawezekana kumtia mtu ndani ya tumbo na kuwa na ujauzito uliofanywa. Matibabu ya homoni na taratibu za kimwili zinaweza kubadilisha wanaume kuwa wanawake na kinyume chake. Wazo nyuma ya hili ni kwamba unaweza kujisikia mwanamke katika mwili wa kiume au mtu katika mwili wa mwanamke. Swali kubwa linalojitokeza ni: je, sisi si tu kujibu matokeo ya "maendeleo" kwa uangalifu?

Kama sisi kuchafua mazingira yetu na plastiki na bahari yetu, samaki, maji na hivyo kunywa juu ya mwisho ya juu kwa PCB yanayoathiri maendeleo ya homoni ya kitoto kidogo katika tumbo la mwanamke (tazama mahojiano haya), Ambapo "kromosomu-switch" kama walikuwa kuchanganyikiwa, basi tunaweza kuwa kushughulika na mwenendo zifuatazo (miongoni mwa wengine) uchafuzi wa mazingira. Hiyo yenyewe ingekuwa na kuzalisha ufahamu fulani. Hebu uso yake: kama kuendelea katika tumbo la uzazi (pengine kutokana na uchafuzi wa mazingira) kimwili kwa msichana (au labda hata utata), lakini kiakili kwa kijana (au kinyume chake), inaeleweka kuwa kuna tatizo kubwa utambulisho. Katika kesi hiyo unaweza kuelewa utaratibu wa matibabu. Lakini kama tunavyofanya na matokeo ya uchafuzi wa mazingira, tunaweza kukabiliana na shida ya msingi na sio kukabiliana na matokeo.

Kuzungumza kwa takwimu, inaweza kuwa kwamba watoto zaidi na zaidi wanazaliwa ambao kwa kweli wanakabiliwa na mgogoro wa utambulisho. Swali, hata hivyo, ni kama unapaswa kuhimiza hili na kama unapaswa kuhimiza ukarabati? Je, sio kusababisha mgogoro mkubwa sana na haina hivyo kuwaleta watoto chini ya utumwa wa homoni na dawa? Je! Shinikizo la psychic linatoa nini katika mchakato kama wa ukarabati na matokeo gani ya kimwili ambayo yana? Kwa mtazamo wangu, hata hivyo, kitu kingine kinaendelea. Sio mwenendo ambao umetokea kwa huruma kwa watoto wenye ugonjwa wa utambulisho wa kijinsia; ni propaganda. (Soma zaidi chini ya picha nzuri ya Celine Dion)

chanzo: vigilantcitizen.com

The transgender lazima kukuzwa. Tunaweza hata kusema kuwa miaka ya kukuza bila kupinduliwa ya plastiki na maombi yasiyo na ujasiri yameandaliwa kwa makusudi kutoka juu, kwa sababu madhara yao yanaweza kuwa tayari yamejulikana. Ikiwa umeisoma makala kuhusu uhusiano kati ya upinde wa mvua, transgenderism na Luciferianism, basi unaweza kuwa umegundua kwamba ulimwengu ni kulingana na script ya bwana kutumwa kwa serikali ya ulimwengu chini ya uongozi wa Lucifer. Hiyo ni, kama ilivyokuwa, Mungu aliyefichwa nyuma ya dini za kidunia za kidunia (mungu / shetani), ambayo sasa inatoka wazi. Na kama kuna script, basi kuna udhibiti wa ufahamu.

Deeper Utafiti (katika makala kwenye tovuti hii) inaonyesha kwamba transgenderism huko si tu kuhakikisha kwamba wote uzazi na malezi inazidi shifting kwa serikali (Brave New World, Aldous Huxley), lakini hii ni ukumbi kwa transhumanism. Wote wawili wana neno 'trans' la kubadilisha neno. Luciferian ili dunia si tu inataka mtu kufa (wewe kutambua kuwa dini na wao "uzima wa milele"?), Lakini pia unalenga kubadilisha watu katika cyborgs. Hiyo ni mwanzo tu, kwa sababu lengo la mwisho ni Umoja. Hiyo ndio neno ambalo lilitengenezwa na mtumishi mkuu wa kiufundi, mvumbuzi, mwandishi na kimataifa na mtetezi wa transhumanism: Ray Kurzweil. Uhaba ni fusion ya roho ya binadamu na akili bandia (katika wingu wa shaka). Soma zaidi chini ya picha ya furaha ya watoto wasio na nia.

chanzo: nocamels.com

Hivyo kama wewe ni sasa ili huria na "roho ya bure" kwa kukumbatia upande wowote jinsia na hata makusudi au bila kukusudia kuhamasisha mwenendo, kwa sababu unataka inaweza kuwa kinachoitwa kama kihafidhina na daima huja kwanza maendeleo katika foleni, kumbuka kwamba hii ni ukumbi wa utumwa wa mwisho ambapo mtu mwenye ubongo na mwili wa nanoteknolojia ya kubadilishwa lazima aje kwenye mtandao. Utaratibu huo unaendelea kwa hatua kwa hatua, lakini propaganda tayari hufanya kazi yake vizuri. Njia ya transgender / jinsia ni mwanzo. Hatua zifuatazo ni za kiungo kati ya ubongo na mtandao (kwa mfano wa Elon Musk's Neuralink) na uvamizi wa nanobot wa mwili. Kwa kuongeza, ni muhimu sana kama kila mtu duniani DNA katika database na sheria ya chanjo inahakikisha kwamba kila mtu anahitaji kukubali sindano. Mbinu za hariri za maumbile kulingana na Njia ya CRISPR-CAS inaweza kisha kudhibitiwa kutoka kwa wingu na nanobots zinaweza kusimama tayari katika kila damu.

Ni vizuri kuelewa kuwa unafikiri wanaume na wanawake ni sawa. Inaeleweka pia ikiwa unaelewa watoto ambao wanakabiliwa na mgogoro wa kijinsia. Hiyo sasa ni wakati wa kweli kuona kwamba hii sio jambo la kuelewa, bali kwamba tunashughulikia propaganda ya mwamba. Na propaganda hiyo ingekuwa haina hatia ikiwa hutaona nini kinachoja. Sisi kweli kuchimba kaburi yetu wenyewe kuelekea utumwa kamili wa digital.

Ikiwa unachukua shida na kuingia ndani yake, unaweza kupata ufahamu kwamba pia ni muhimu kugawana makala kama hizo kati ya familia yako, marafiki au marafiki. Waeleze kwamba ni muhimu kusoma vizuri na kusoma makala yote ya msingi pia.

Orodha ya kiungo cha chanzo: zerohedge.com

Tags: , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (6)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. guppy aliandika:

    Pia ninaamini kuwa imetokea (kwa kiwango kidogo). Ikiwa maelezo sahihi hayatolewa basi itaendelea kupitia kama tunaweza kuiona siku hizi. Kama ulivyosema kwenye makala yako ya awali, tumeandaliwa kila siku. Katika siku za nyuma walifanya hivyo kwa kuunda pointi za kukusanya mahubiri na sasa unaweza kukaa nyumbani. Unakuja na makala ambazo hazihukumu lakini kueleza kama fungu iko kwenye kushughulikia. Ikiwa huwezi kuona njia tunayoenda sasa, wewe ni vipofu.

    Katika siku za nyuma hakuwa na mtu aliyeamka kwamba Bert na Ernie waliishi pamoja, leo nielezewa kuwa ni mashoga na kwamba kuna fursa nzuri kwamba Ernie aliitwa Annie. Kwa kuongeza, tayari wanatujulisha kwamba kulikuwa na smurfette moja tu huko Smurfland na hivi karibuni tutajisikia kwamba wengine ni wasio na kijinsia.

    Programu moja kwa moja inapaswa kuacha, tu kukaa baada ya kufikiri na usikubali yaliyotolewa.

    Sio ugonjwa unaoandaliwa kama hii, kama sisi wenyewe tumewekwa na sifa fulani. Si rahisi kupata mbali, lakini kwa hakika haiwezekani.

    Mwishoni, sisi sio na tunaweza kuzingatia vizuri zaidi maendeleo ya akili kuliko maendeleo ya kimwili na akili zetu pia ni sehemu ya hiyo.

  2. Muda mrefu aliandika:

    Martin

    Uchambuzi mzuri. Je! Hii inahusiana na ajenda ya 2030 ????
    Swali tu!

  3. Muda mrefu aliandika:

    Martin.

    Kama kujibu?

    • Martin Vrijland aliandika:

      Kila kitu kinachohusiana na script iliyotajwa na ajenda kama inavyoonekana katika shamba inayoonekana ni sehemu ya sehemu hiyo.
      Unazidi ikiwa una maana na wakati katika makala zilizounganishwa katika makala hapo juu. Kwa maoni yangu ni muhimu kutambua script.

  4. Rrrene aliandika:

    Hi Martin,

    Nimefanya skrini ya ujumbe wa subliminal kutoka kwenye kipande cha nununu. Nilishtuka.
    Je, nitakutumia barua pepe kwangu? Unaweza kuandika picha na kuwasilisha swali kwa watazamaji wako kuhusu kile kinachoweza kuonekana.
    Nina shaka.

    Groet

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu