Nzuri ya database ya kitaifa ya DNA pamoja na kutatua kesi za mauaji

filed katika TAFUTA NICKY, MAELEZO YA NEWS by mnamo 26 Septemba 2018 11 Maoni

chanzo: forensicmag.com

Bila shaka, wote wa Uholanzi hufunguliwa kuwa kesi ya Nicky Verstappen imesababisha catch ya Jos Brech. Hapo awali, DNA imesababisha kukamata Jasper Steringa katika kesi ya Marianne Vaatstra, hivyo DNA ndiyo matokeo. Kwa hali yoyote imesababisha mfumo mpya wa kisheria ulioanzishwa na shujaa wa habari wa nchi Peter R. de Vries, yaani 'kesi na vyombo vya habari'. Hiyo ndiyo hatua ya kwanza ya faida. Hebu tuseme nayo, ni wazi tu kwamba Jos Brech ndiye mkosaji katika kesi hii ya mauaji.

Kwa maoni yangu, vyuo vikuu vinapaswa kuweka masuala yote katika ajenda na kuwajumuisha kama nyenzo za kujifunza katika mihadhara yao. Walimu pia wanahitaji kufundisha wanafunzi wao kwamba Huduma ya Mashtaka ya Umma inaweza kukiuka sheria tu ikiwa ni lazima kwa kutumia DNA kutoka kesi moja hadi nyingine. Hiyo aliruhusiwa katika Jos Brech na hivyo wanafunzi wameona mfano mzuri wa jinsi unaweza kurekebisha sheria kwa kupuuza sheria.

Ikiwa unataka kuwa mwanasheria na unataka kupata pesa ya mfukoni, basi unapaswa kujifunza kuzuia kinywa chako na kutokataa vikwazo vile vya kisheria. Wewe ni wa klabu ambayo inachangia kujenga jaribio jipya kwa mfumo wa vyombo vya habari. Hiyo ni nafasi ya heshima. Mwisho lakini si angalau kubeba kujifunza mijadala jinsi sham na akisema kwenye TV na TV mwamuzi Peter R. de Vries, ili kutoa hisia ya kuwa mwanasheria mzuri, lakini sasa kwa kuvuruga mtazamaji na nyimbo za kisheria vibaya . Kama mwanasheria unapaswa kutumia mbinu sawa za NLP kama mameneja wa mtazamo kama Jeroen Pauw na wachezaji wa emo kama Peter R. de Vries. Ni kazi nzuri ya kuwa mwanasheria wa PsyOp. Kwa kawaida hutoa moja mafuta Mercedes juu.

Unaweza kupata DNA mahali popote na kubaki kila mahali, kwa sababu unaweza kweli tu kuichukua na mtu. Mara baada ya kuwa na DNA ya mtu unaweza hata kuiweka katika eneo la uhalifu; kama unapenda, juu ya chupi au popote unapotaka. Sio kwamba hii ilitokea katika kesi ya Nicky Verstappen. Hiyo itakuwa ngumu kufikiria na hutaki hiyo. Kwa bahati mbaya, inawezekana pia kuunganisha DNA synthetically, lakini hiyo haiwezi kufanya haki na kitu kama hicho kinakuwa haraka wakati unapokuwa na DNA ya kila mtu. Sisi, hata hivyo, ni chanya na matumaini. Kwa ujumla unaweza kusema kwamba ni muhimu tu kuacha DNA ya kila mtu katika database ya kitaifa. Hiyo ni muhimu kama ilivyokuwa muhimu kuwa na vidole vyote na picha za kila mtu. Ikiwa mtu anapatikana aliuawa, unapaswa kufanya ni kupata DNA na una mhalifu. Ni rahisi. Unajua kwamba sasa ninaweza kukubali?

Ikiwa umekwisha kunywa kahawa na jirani yako, DNA yako bila shaka ni mahali fulani kwenye kiti, meza au kikombe cha kahawa. Kama hiyo jirani huo huo kupatikana maiti ya siku mbili na iko katika nyumba ili mwili wake hupatikana katika hali kamili ya kuoza (NFI inafanya kushindwa kuonyesha hata mauaji au unyanyasaji wa kijinsia) kuliko haina Peter R. de Vries tu tweet : Tumepata yeye! Kisha wakili yako inaweza tu Jeroen Pauw kuja katika matangazo kubishana nini na kubwabwaja kuhusu uchafuzi msalaba, lakini tayari ni wazi: Wewe ni muuaji wa jirani yako; iwe au anauawa. Vinginevyo, kunaweza kuwa na picha zingine za wanawake walio sawa na jirani yako kwenye PC yako. Haya ni kisha 100% hakika pia kupakuliwa na wewe, kwa sababu serikali na mahakama hawana haki ya kuweka mambo kwenye PC yako. Kwa kweli, wao wana haki hizo, lakini bila shaka hawataweza kufanya hivyo. Hebu tusije na kila aina ya matukio yasiyofikiriwa. Hebu tu tuwe na matumaini na chanya kuhusu database ya DNA ya taifa. Ni lazima tu kuja!

Inawezekana kwamba tulichezwa kupitia operesheni ya kisaikolojia (PsyOp) na kesi za uaminifu ambapo mhalifu alifanywa, lakini kwa ujumla tunaweza bado kudhani kuwa kuwa na DNA ya kila mtu ni muhimu tu. Unaweza kuja na suluhisho katika kila aina ya mambo; hata hivyo unaweza kurejea au kugeuka. Na wakati mwingine unataka tu kuwa na shida kwa watu kama huwezi kuwafanyia kwa njia tofauti. Kwa nini?

Kwa njia, watoto wengi chini ya 18 tayari wamepiga ramani ya DNA kwa sababu kundi hilo limekuwa limepigwa kisigino. Maelezo hayo ya DNA yanafaa sana (bado ni kinyume cha sheria, lakini vizuri) kwenye RIVM katika ghorofa. Sehemu nzuri ya hii ni - kama vile mawazo matumaini - kwamba kama unaweza kufanya chanjo zilizofanywa kwa kila mtu wa Kiholanzi, unaweza pia kuunda DNA yao ili ipatikane na mahitaji yako. Kwa mfano, ikiwa una asili ya maumbile ya Alzheimers, unaweza kuongeza mchanganyiko kwenye chanjo ambayo itatengeneza kipande hiki cha DNA. Hii inawezekana kwa sababu tumejua njia ya CRISPR kwa miaka kadhaa, ambapo kanuni maalum (inayohusika na maandalizi ya maumbile) yanaweza kufuatiliwa na kubadilishwa na msimbo uliopokea. Kwa mfano, unaweza kutoa watu wakubwa ambao huja kupata chanjo yao ya kila mwaka katika ziada ya chanjo yao, kwa sababu matokeo yao yatakayotengenezwa na Alzheimers. Hiyo ni maendeleo ya ajabu! Ndiyo sababu ungependa kila mtu awe na maelezo ya DNA! Kwa mfano, unaweza pia kuwasaidia watu wenye tabia mbaya sana ya kufikiri kikubwa kwa kufanya marekebisho madogo. Kwa mfano, unaweza kusaidia kuzuia matatizo ya tabia ya mwendawazimu kwa njia ya chanjo kabla. Hiyo ni nafasi nzuri kama kuwa!

Ndiyo, sasa sheria ili tu kutumia DNA katika utafiti wa kisheria na tu na tu kwa ajili ya utafiti ambao DNA umepungua, lakini bahati nzuri kesi Nicky Verstappen kuifanya hili hivi karibuni mzuri laini inaweza kubadilishwa. Na ikiwa chanjo zinahitajika siku za usoni, unaweza pia kutoa zawadi nzuri katika chanjo hiyo. Hii bila shaka inahitaji chanjo zilizofanywa vizuri, lakini kama unajua nani anayekuja kliniki, hiyo ni kweli. Ni rahisi jinsi gani? Ni rahisi sana ikiwa unaweza tu kufanya raia wenye heshima kulingana na chanjo zilizoboreshwa. Unafikiria nini takwimu za GGZ na takwimu za uhalifu zinaonekana kama zaidi ya miaka 10? Kubwa! Ni kweli tu katika maslahi ya nchi.

Kwa bahati mbaya, unaweza tu kufanya hili kama hali. Baada ya yote, tayari umepata umiliki wa kisheria wa mwili wa wananchi wako kwa njia ya sheria ya chombo. Watu wanaweza bado kuchagua kama wanataka kujitenga mbali kwa manufaa ya mchango, lakini kwa kweli haukukuhusu. Mwili sasa umewekwa na sheria ya serikali. Na nini yako inaweza kuhifadhiwa. Pia unafanya hivyo kwa mtandao wa barabara na majengo nketera, hivyo unaweza kufanya hivyo na miili ya wananchi wako.

DNA ya database hiyo inatoa mitazamo ya wazi na tunapaswa tu kuwa na matumaini kuhusu hilo. Bila shaka daima una wale wanaofikiria adhabu ambao wanatoka juu ya serikali ya Ulimwengu Mpya ya Jasiri na vitu, lakini ni pessimists. Ikiwa unatarajia daima unatafuta uwezekano na wengine wanakuacha ufahamu wa kimaadili wa wanasiasa waliochaguliwa kidemokrasia, ambao hutumikia tu lengo la 1: dunia bora kwako!

Orodha ya kiungo cha chanzo: trouw.nl

Tags: , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (11)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Kinanda aliandika:

    "Sasa mwili umewekwa na sheria ya serikali"
    Hiyo sio tu kesi wakati unasemekwa umekufa? Miili bado pia kupitisha hali ni alitangaza wakati wewe kufa na hawajawahi haionyeshwi kuruhusu?

    Zaidi ya hayo, shukrani kwa Makala yako, inafanya wazi jinsi tahadhari na anahofia unapaswa kuwa na / heshima ya serikali na sheria zake. Wanakwenda zaidi na idadi kubwa ya watu hawajificha. Au moja tu anafikiri kwamba wengi hupiga kipofu; hii inatoa athari sawa ...

    • Martin Vrijland aliandika:

      Fikiria juu ya swali hilo ...
      Nini hali halisi ya kisheria sasa? Je! Hali ni mmiliki wa viungo vyako? Je, hali ni mmiliki wa mwili wako wote?
      Nasema: ndiyo

    • Hare aliandika:

      Viungo huchukuliwa kutoka kwa watu ambao wanauawa na kufa, wanaweza hata kuwa na faida. Kwa hali yoyote, mchakato mzima wa kuvuna kiungo tayari unafanyika, ikiwa inakuwa wazi kuwa afya ya mgonjwa imeharibika na hawezi tena kuokolewa, ina saa chache tu za kuishi. Kwa hiyo ni kosa kusema juu ya 'jamaa wa pili', kwa sababu mgonjwa hakika hafariki bado. Vifo vya ubongo vimeundwa kumwua mtu kama hakuna kazi za ubongo zinaweza kupimwa na vifaa vya sasa. Katika siku za nyuma, vitamini hazikuwepo kwa sababu hawakuweza kuonyeshwa. Sasa wanafikiri wanajua kila kitu katika sayansi, lakini kile ambacho wanachojua sasa ni cha kutosha kwa miaka mingi.

  2. SalmonInClick aliandika:

    matangazo Peacock 21-09 jl. Je kuvutia sana hasa sehemu ambapo Roethof shouts "Mimi sasa inaongozwa .." kipande cha NLP katika ubora wake, alifanya mimi mtuhumiwa tu kufanya nguvu kwamba sisi wanaangalia ' ukumbi kwa raia nchi ambayo sheria uongo wake ni kuangamia

    https://www.npostart.nl/pauw/21-09-2018/BV_101388634 (Kutoka 16: 08)

  3. Wilfred Bakker aliandika:

    shit Mtakatifu Mungu, nyote bado alemaal wala kutambua kwamba kuna ni spun ndipo sehemu ya mpango ndogo sana geinig?

    Tafadhali nijulishe, hii ndio.

    https://youtu.be/8ucCxtgN6sc

  4. Wilfred Bakker aliandika:

    Chapisho langu la mwisho lilikuwa linakuja, na hili tena.

    https://youtu.be/8ucCxtgN6sc

    Sina watoto, lakini DNA tayari imepangwa katika kura zote!
    WIFI

    upendo

  5. Riffian aliandika:

    "WATU hawataruhusu. HATAKUA KUTOKA KUTOKA KWA MASHARA YAKE KATIKA KWENYE KUTAZA KAZI KUFANYA. "

    - Alama ya Eric A. Blair (aka George George): 1984 (1949)

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu