Facebook imepiga marufuku maeneo mengi ya habari mbadala kama vile Infowars na wengine: tovuti hii pia ilitambuliwa

filed katika MAELEZO YA NEWS by juu ya 3 Mei 2019 β€’ 16 Maoni

chanzo: rt.com

Kuzuia Facebook leo maeneo kadhaa ya habari mbadala makubwa kama Infowars, Farrakhan na wengine. Pia huenda hatua moja zaidi: ukituma makala kutoka kwenye tovuti hizo kwenye mstari wa wakati wako, utapata pia marufuku. Pia kwenye ukurasa wa Martin Vrijland kuna ujumbe kwa siku kadhaa ambazo mazingira yote yanapaswa kufanywa na 2 Mei. Katika sinema makala hii na (na chini ya hayo katika majibu) Mimi kuonyesha jinsi mimi kufanya majaribio mbalimbali kutoa data required kutoka Facebook (ingawa mimi kweli kupata mahitaji hayo ya ajabu), lakini vifungo kuweka jina si tu kazi.

Nimekuwa nikisema kwa miaka kadhaa kwamba tovuti kama vile Infowars zinadhibiti upinzani. Tovuti kama hizo zimezinduliwa na kutumika kukamata kikundi kinachokua cha wasomi muhimu. Kwanza unapaswa kuwashika kwenye timu ya wazi na kuwaweka kwenye kona ya mkono wa kulia. Ukweli kwamba Facebook sasa ni wazi kutumia ufumbuzi mkali na kurasa za kupiga marufuku ina maana kwamba mwisho wa uhuru wa kujieleza ni ukweli. Tovuti hizo zinaweza kushughulikia vikwazo na pia kukataa mchezo huo kwa namna inayodhibitiwa. Kutoka siku ya 1, watawala wanadhibiti uwanja wote wa nguvu kwenye mtandao.

Siasa na vyombo vya habari vinazunguka mchanganyiko wa kuwa na uwezo wa kugawa jamii katika sehemu. Kwa kweli unataka kuwa na uwezo wa kuongoza kila raia kuelekea njia fulani ya kufikiri na kuunganisha hiyo kwa mwenendo wa kisiasa. Unatumia vyombo vya habari ili kuongoza mtazamo na kutoa watu hii ladha ya ladha na rangi. Ikiwa umeweza kuwashawishi kila mtu kuwa ni vizuri kuwa na ladha fulani au rangi, unaweza kupata watu kupiga kura. Kisha unaweza kupima jinsi ufanisi wako wa usimamizi ulivyofanya kazi na jinsi ulivyofanikiwa katika kupata kondoo kufuatilia wanaume, b au c. Yote ni kuhusu hilo kushikilia maono ya watu ya maisha. Ndivyo ilivyoitwa: usimamizi wa mtazamo. Hata hivyo, lazima utoe pallet nzima. Bila shaka ungependa kuona kwamba unaweza kuwashawishi kila mtu na maoni sawa, lakini psyche ya kibinadamu inafanya kazi tofauti. Mtu anapenda kuendesha gari la Mercedes, Volkswagen nyingine au BMW. Pia unataka kuwa na uwezo wa kukamata maoni hayo tofauti na hasa kuwapeleka. Wale ambao huvuta masharti juu ya hatua ya dunia (kwa njia ya mtandao wao wa mashirika ya siri kama vile freemasonry, aina zote za vyuo vikuu ambazo huunda taasisi za mafunzo kwa kundi hili) na mashirika ya kisiasa na ya kidini, wanajua bora zaidi kuliko mtu yeyote kwamba wewe daima hujitokeza upinzani lazima ushikilie.

Maoni ya watu yanaweza kuwa kama rangi na ladha. Unataka kuwawezesha watu katika makundi iwezekanavyo, ili uweze kuunganisha tabia fulani au tabia iliyoundwa na vyombo vya habari kwa kundi hilo. "Wewe ni sawa, kwa sababu una hiyo na maoni hayo" Ulikuwa umebadilishwa, umebadilishwa au Wakatoliki, siku hizi siasa zina jukumu la usambazaji wa ladha na ni vyombo vya habari vinavyofunga picha hiyo. Siasa ni kanisa jipya. Na unapaswa kuwa wa kanisa fulani, vinginevyo hauhesabu. Kama vile unapaswa kuwa kwa Ajax, PSV, au Feyenoord. Kwa hivyo umesalia, haki, huria, demokrasia ya kijamii na kadhalika. Hii ndio jinsi unaweza kuunganisha watu na 'bidhaa': kuashiria. Kuna wavu wa usalama kwa kila maoni katika jamii. Uchunguzi mkubwa wa takwimu za trafiki zote za mtandao, mazungumzo ya mtandaoni, barua za barua pepe, mazungumzo ya simu, shughuli za vyombo vya habari vya kijamii na vingine vingine vya data ya eneo (unategemea nini na unashughulika na nani) kutoa huduma za siri wazi ujuzi wa nani hufuata. Bila shaka hiyo haitoke rasmi na kwa sababu kuwa na uwezo wa kutokuwezesha una pawns kama George van Houts ambaye kisha kuruhusu hadithi hiyo kuzama kwa njia ya kudhibitiwa.

Kazi ya strategists wavu wa usalama ni kukupa hisia kwamba itatayarishwa kwako na kukuta katika uvuvi wavu. Hata hivyo, nafasi ya nguvu, hata hivyo, itakuwa kuruhusiwa kufanya scratches kwenye miguu ya kiti ya nguvu, lakini haijapotea kabisa. Majadiliano ya sasa juu ya udhibiti wa Facebook na mshangao unaowezekana ambao unaweza kutokea na inaweza kupatikana kwa njia ya tovuti ya njia zilizotajwa hapo awali za kupinga. Daima ni nia ya kwamba mtu wa kawaida mitaani anahifadhiwa. Anasukuma kikombe cha kahawa na anafikiri kwamba wengine wataipanga kwa ajili yake. Infowars 'Alex Jones au Robert Jensen itakuwa tu nzuri kwa wewe na hivyo kila mtu anakaa passively mahali na hana kitu.

Vyombo vya habari na vyombo vya habari vingine vina lengo la kuongoza maoni ya wafuasi na pia kutoa hatua inayofuata. Kwa zaidi, unapaswa kuhimizwa kushiriki katika upinzani uliodhibitiwa, kama ule wa vests vya njano. Hiyo ni kwa wale ambao ni wasiwasi sana. Wanaweza kisha kutenganisha kuchanganyikiwa kwao kwa njia ya njia. Wakati huo huo, ajenda ya serikali ya kikatili inaendesha kasi kamili.

Unaweza, bila shaka, kuamini kuwa Facebook ni mafanikio ya kijana wa smart aitwaye Mark ZΓΌckerberg, ambaye alikuwa ni kipaji sana kuunda tovuti ya vyombo vya habari. Ni wakati wa kuifungua hadithi hizo za "American Dream". Mashirika kama hayo na wanaume wa mbele wamezinduliwa na wale walio na nguvu. Kutoka siku ya 1 Facebook imeanzishwa kama chombo cha kupeleleza, mtazamo unaoathiri chombo na bandari kwenye mfumo wa udhibiti wa jumla. Ni hatua ya hatua kwa hatua na marudio ya mwisho yanazidi kuwa wazi kwa wale ambao bado wana roho fulani.

chanzo: thejournal.ie

Migizo ambayo Facebook iligawana data yake na Cambridge Analytica ilikuwa tu kifuniko ili kutoa hisia kwamba hii ilikuwa tukio la kipekee la kipekee. Kisha Facebook ilikuwa na alibi ili kukusaini ukiukaji wa faragha zaidi, kwa sababu vinginevyo huwezi kutumia tena huduma fulani. Na tahadhari ya upelelezi wa mizizi ya kina juu ya watu ilivunjika kwa kifupi kupitia mchezo wa awali wa Cambridge Analytica, kama ndege ya kupiga moto ya mwanga ili kuzuia missi ya kutafuta joto. Facebook ni mwili tu ulioanzishwa na kwa kikundi kinachoongoza ulimwengu kuelekea hali ya polisi ya kikatili. Kusitishwa kwa jamii kwa kuunganisha watu kwenye kikundi kilichopigwa marufuku kutoka kwa Facebook kwa hiyo ni tu ya mkakati wa kuchukiza kwa makundi kundi fulani.

Kwa hiyo watu ambao ni muhimu kwa hiyo wanaweza kuonekana daima daima. "O, wewe ni mmojawapo wa wale kutoka kwa Infowars, Jensen au Forum ya Demokrasia. O, wewe ni mmoja wa wale ambao pia ni marufuku kwenye Facebook."Kwa njia hii, watu ambao hawana kudhibitiwa pia wanahusishwa na kikundi kilichodhibitiwa.

Kivuli cha chess sana kinachochezwa. Sio kwa maana kwamba watawala wa dunia hii wanapata wachezaji wengi ambao wanaweza kupiga wachezaji bora wa chess au Go wachezaji duniani. Wanajua jinsi ya kucheza hii kimkakati kwa namna ambayo wanaweka kila mtu kwa hali ya passifu, wanaweza kuacha kuchanganyikiwa na wanajua jinsi ya kulazimisha unyanyapaa na kuwaunganisha na kikundi wanaowadhibiti. Hatimaye, meli ya usalama wa wavu wa kikundi hicho cha kudhibitiwa itaingizwa kwa kuunganisha kwa baadhi ya kujitambulisha kwa makusudi au kwa machafuko ya kijamii na machafuko ya kiuchumi. Ikijumuisha ndani makala hii (na wengine wengi) Mimi kueleza jinsi mimi nadhani mchezo huu kazi hasa.

Na ukiangalia, ungeke kwenye kikombe kingine cha kahawa na ushuke mabega yako kwa sababu huwezi kubadili chochote kuhusu hilo. Maisha yako itaendelea. Kwa maoni yangu, hiyo sio mtazamo sahihi. Ikiwa unaona kuwa gerezani inajengwa karibu na shamba lako na haifanye chochote kuacha wajenzi, unawajibika. Unaweza kuanza mapinduzi mwenyewe. Mapinduzi ambayo yataleta mabadiliko halisi. Sio moja ya vests vya njano au mabango na maandamano dhidi ya serikali. Hapana, mapinduzi ambayo huanza na mtazamo tofauti kwa maisha na inaweza kuleta mabadiliko halisi. Hiyo inaanza na kugeuzwa kwa imani katika 'mabadiliko yanayotoka hapo juu"kwa"mabadiliko yanatoka kwangu". Mapinduzi ya kweli huanza kwa kuamini katika ushawishi mkubwa wa roho yako na matendo yako (kusababisha) katika ulimwengu huu. Piga simu 'athari ya kipepeo' au kuiita 'tone juu ya sahani inayowaka', tofauti ya nguvu iko ndani yako. Tunaamini ushawishi wa mapenzi yetu waliopotea. Tumesahau sisi ni nani katika ngazi ya nafsi na tumehau jinsi ushawishi mkubwa kila mtu anavyoweza kuwa na mazingira yake. Hiyo huanza kwa uamuzi mkali.

Mara tukiona kwamba nafsi ni nguvu ya kuendesha gari kwa uchaguzi wetu wote na matendo yetu yote, basi tunaanza kusikiliza zaidi kwa nafsi hiyo na chini ya 'ni salama na uhakika'. Tutafanya uchaguzi wa ujasiri; Kujaribu kuruhusu hati ya muda mfupi na ujasiri kuamini mabadiliko ambayo haya ya ujasiri yanaweza kuleta.

Mabadiliko makubwa hayatoki juu, wala kutoka upinzani uliopangwa (kudhibitiwa), wala kutoka kwa wanasiasa au vichwa vya upinzani au vyanzo vipya vya vyombo vya habari. Mabadiliko makubwa huanza na wewe. Hiyo inakuanza na uchaguzi utakayofanya tangu sasa. Inaanza kwa kusikiliza moyo wako; lango na nafsi yako. Ni nani katika furaha ya maisha yako? Je, wewe ni wewe mwenyewe au ni (kwa njia ya udhibiti wa hofu na upotevu wa uhakika) benki yako, bwana, chama cha siasa, kazi yako au chochote? Huenda usiamini tu kwamba uchaguzi wako una ushawishi wowote ulimwenguni, kwa sababu msimbo wa mvuke unakuja! Kwa nini unafikiria raia wa watu wanapangwa kutoka utoto hadi kaburi ili kuendelea na kushiriki katika mfumo? Ni wakati wa mapinduzi kutoka kwa nafsi yako. Na hiyo inaanza na uchaguzi wako. Inaanza kwa kusikiliza moyo wako na dhamiri yako. Zima TV yako, futa vyanzo vyote vya habari na jaribu kujiondoa kwenye programu ambayo inakupiga kila siku, ili uweze kusikia sauti yako ya ndani tena. Sauti hiyo ya ndani sio kweli maporomoko ya maji ambayo huzungumza kwako. Ni nafsi yako ambayo inakufanya uwe na chaguo safi na za kupendeza; ambayo inakuonyesha kwamba hakika ni dhahiri na kuwa kuwa shujaa kunawezesha kuwa na nguvu. Roho yako inakuonyesha kwamba mabadiliko yako ya ushawishi mkubwa juu ya mfumo na script.

Mabadiliko katika ulimwengu huu hayatakuja ikiwa unabakia na unategemea tena. Mabadiliko hayajafika ikiwa unapojaza kura mara moja kila baada ya miaka minne na tumaini kwamba jitihada inayofuata itakusaidia wakati huu. Unahitaji vipofu gani kuwa bado unaamini kwamba? Hiyo ni aina ya uvivu. Mabadiliko yatakuja unapofanya hatua mwenyewe. Hakuna mawazo, hakuna maneno, tu matendo. Kwa hiyo fanya mabadiliko na kuacha kila kitu unachokiona kama kuunga mkono mfumo wa ushirika au muundo wa mfumo huo. Usishiriki tena. Nenda kufanya hivyo tofauti. Unaweza kufikiri kwa urahisi kuwa wewe mwenyewe, kwa sababu mimi pia ninafanya hivyo na mimi si kitu zaidi kuliko mtu wa kawaida mitaani ambao aliacha miaka 7 iliyopita na kuchukua hatua halisi. Kufanya hivyo!

Orodha ya kiungo cha chanzo: rt.com

Tags: , , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (16)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Jua aliandika:

    Ili kutoa uaminifu kwa Infowars, nk, lazima 'kupiga marufuku' maeneo hayo. Hii inahakikisha kuwa Jones na ushirikiano wanaweza kuuzwa kama 'waathirika' wa 'uanzishwaji' wakati Infowars, nk, ni upinzani wa kudhibitiwa kabisa. Jones atakuwa mzuri, yeye ni mmoja wa Hen na kupitia mwanasheria wa Hen atakuwa mzuri tena .. Jones nk ni wachunguzi wa panya na 'Wamarekani' wanaendelea kuanguka kwao, kama vile Trump pia inabakia maarufu kwa kuongoza 'bashen'. Kama siku zote, wao ni mbinu za milele za Hen.

  2. Hakuna kuanguka aliandika:

    Unaweza kutaka kubadilisha kile unachotaka, lakini ukishika katika jamii iliyo na watu wote walio na ubongo ambao haukufundishwa, hutabadilika kiasi hiki na ikiwa hujaribu mara kwa mara, utapata uathiri wa uadui na wajinga.
    Na pia ninaamini kuwa tayari ni kuchelewa sasa, watu walipata fursa ya kuamka kwa kusoma makosa mengi yaliyofanywa kwenye 9 / 11. Kisha labda ilikuwa 2 kwa 12 .... tuko tayari kuzunguka wakati wa chakula cha jioni na watu watapata kile wanachofikiri nikistahili, angalau wale ambao wanaangalia bado NOS kwa habari na kujaza maisha yao ya mwisho kwa nyakati nzuri, nyakati mbaya na usisahau mpira! wanajua kila kitu kuhusu hilo ... lakini hawajawacha jibini kuhusu ulimwengu ambao wanaishi na wanaohusika na psychopath ambao huongoza ulimwengu.

    Nina mpango wa kuondoka kwa Illuminati-Holland kwa wakati, kabla ya vita vya Ulaya kuanza na tutakuwa halal aliuawa na watu wenye dini hiyo ya amani, lakini itakuwa wapi salama?
    Hakika hakuna nafasi katika ulimwengu ambako Rothchilds huwaacha watu peke yake, naona siku zangu za mwisho zija, zikikimbia vita na taabu na tunatakiwa kuwa kwa watu wote wa kansa-wajinga karibu na sisi hivyo ni nani ninayechukia wengi, wasomi au raia wenzangu? hmm ...

    • Marga aliandika:

      Hakuna, kwa maana mimi ninaandika maoni yangu tena kutoka kwa 1 Mei, ni angalau kuanza kama watu wote watafanya yafuatayo, washiriki nao kama watu wengi iwezekanavyo.

      Kwa maneno yangu rahisi, nataka kupeleka ujumbe.

      Kwa karne nyingi ulimwengu umekuwa ukiongozwa na watu ambao wamewahi kuamua kuwa wanataka kuwa wajibu, wanataka kuwa na nguvu juu ya idadi ya watu, na kuwashawishi watu kufanya kile wanachotaka.
      Idadi ya watu ulimwenguni kote yamepigwa mafunzo kwa karne kwa wale walio na nguvu, wanaishi na hofu, wanaogopa kuadhibiwa, wamefungwa, wamefungwa.
      Idadi ya watu, watu, hawawezi kuwa wale ambao wanataka kuwa, hawana huru na wanalazimika kutii sheria na sheria, sheria na sheria zote zinazozuia kila kitu unachopenda katika maisha.
      Lakini kama mtu yeyote anayefanya kazi, katika sekta yoyote, lakini kwa kweli kila mtu duniani kote, angeweka kazi yao siku ya 1, angalia nini kilichotokea, siku ya 1, siku ya 1 maisha.
      Hebu tusije, Jumatatu 3 Juni 2019 ni siku nzuri ya kufanya hivyo.
      Ondoa sare yako, kuzima kompyuta yako, karibu na duka yako, uifanye jina hilo, lakini fanya hivyo.
      Na waendesha gari na wakulima, una jukumu kubwa katika hili kwa sababu bila rafu zako tupu kwenye maduka, hakuna mkate kwenye rafu, lakini siku ya 1 inaweza kusimamia.
      Na ikiwa haitoshi, tutafanya tena na labda tena.
      Wale walio na nguvu hawawakilishi kitu chochote, wanategemea watu wanaotaka kudhibiti, wanahitaji sisi na wamekuwa wakifanya kazi nzuri kwa hiyo kwa karne nyingi.
      Sisi ni watu huru na hatuhitaji kukubali.
      Mimi sio kwenye Media Media mwenyewe, lakini watu wengine wengi ni na natumaini kwamba wanataka kushiriki ujumbe huu iwezekanavyo.
      Sisi wanadamu tunaweza kufanya jambo fulani juu yake, kuweka uovu wako mbali na uifanye.

  3. Kwa nini unataka kujua hili? aliandika:

    "Na tunastahili kwamba kwa watu wote (...) wajinga walio karibu nasi, kwa hiyo ni nani ninaowachukia wengi, wasomi au raia wenzangu? hmm ... "

    Unatoa uwakilishi mzuri wa jinsi mfumo wa kisasa unavyofanya kazi. Mara nyingine tena imefanikiwa katika kujenga polarity kwa kuchochea hisia.

    Kitu kinachofaa kwa mimi ni kujaribu kukaa na mimi mwenyewe katika kila hali na kwa hivyo kupatanisha uovu wote karibu nami. Ikiwa hata mtu mmoja anachukua mfano kutoka kwake, basi hakika nimechangia mabadiliko.

    • Jua aliandika:

      Unaweza kutoa mfano halisi wa kwamba? Unajuaje kwamba mtu mwingine amekuchukua kama mfano? Ubadilishaji huo ulikuwa mkubwa gani, mabadiliko hayo yalikuwa gani katika sura halisi.
      Sasa ninapata hisia mpya ya kuwa siwezi kufanya chochote na.

      • Kwa nini unataka kujua hili? aliandika:

        Hiyo wakati mwingine huweza kuchanganyikiwa, sijui nini kinawafanyia watu wengine. Mimi ninajaribu tu kuishi maisha yangu kwa njia ambayo inahisi vizuri kwangu. Kutibu watu wengine jinsi nilivyopenda kutibiwa, endelea na mimi wakati kila mtu karibu nami inaonekana kuwa anaenda, anapenda kuelewa badala ya kuchukia.

        Kwa bahati mbaya, kila aina ya dini na mwenendo wametembea na masuala hayo mantiki. Ukristo, Agano Jipya, masuala yote ya maisha yamekuwa yamekimbiwa na dini, ikiwa ni pamoja na sayansi.

        Hii inafanikisha kile Martin anachoelezea mara kwa mara hapa. Kila mtu anaweza kusukuma mara moja, polarity inaweza kuundwa na ghafla mimi ni Umri Mpya.
        Miezi tu iliyopita, kulingana na rafiki yangu, nilikuwa msaidizi wa Forum van Demokrasia. Na alasiri hii wakati wa mazungumzo na Wakatoliki wenye dini ya kidini ambao waliona ishara kutoka kwa Har-Magedoni popote, nilikuwa waasi na nitawata moto milele katika moto wa kuzimu.

        Ikiwa sitaki na mimi mwenyewe, basi nadhani nitakuwa na mgogoro mkubwa wa utambulisho πŸ˜‰

        Kwa bahati nzuri wakati mwingine nipokea maoni fulani ambayo inaonyesha kuwa sio wazimu: https://www.martinvrijland.nl/nieuws-analyses/landelijke-peiling-vertrouwen-in-de-media-wat-laat-dat-zien/#comment-23048

  4. Jua aliandika:

    Ndiyo, ni kusikitisha lakini ambapo watumwa wamejifunza amri na marufuku ya wasomi wahamiaji 'wasomi'. Watumwa hawajui kwamba mawazo yao katika kichwa chao sio mawazo yao wenyewe lakini ni pamoja kabisa kama sifongo kwa 'wasomi' wahamiaji '. Na kwa kweli ni watumwa wanaoendelea mfumo wa Hen na kulinda Masters wao wa uhamiaji, kwa mikono na meno yao. Kusonga kwa ubongo kwa njia ya televisheni, internet imekamilisha kazi yao. Kwa kuongeza, mdogo mdogo wa watumwa na
    uoga, autism, internalized kwa hofu na hatia na voiila ndoto mvua ya Hen imekamilika. Masters kuhusu watumwa na watumwa hawajui hata hivyo. Waache wawe watumwa wanasema Wao.

    • Riffian aliandika:

      Idd tunaendelea kurudia hapa kwenye tovuti, hata Bernays na Goebbels walikuwa wamesimama kondoo wa kiburi na kinywa cha wazi ... vizuri unataka nini kama mfumo umewekwa vizuri kwa millimeter na ushirikiano wa hiari wa watumwa

      Je, sio nzuri katika meadow ... inasemekana huwezi kukata kondoo zaidi ya mara mbili basi bado hawajaangalia Madurodam πŸ˜€

      "Hakuna hata zaidi ya watumishi ambao hawana imani kuliko wale wanaoamini kuwa ni huru."

  5. guppy aliandika:

    Fedha inawakilisha nguvu ambazo tunaweka mahali fulani. Ikiwa haukubaliani na kitu, lazima uacha kulia. Kuacha kwanza na mambo ambayo tunaweza kuathiri moja kwa moja, kama vile magazeti, kuacha kununua bidhaa kubwa na kununua iwezekanavyo ndani au kujengwa tena ni bora zaidi. Usichukue mikopo na ujaribu kutafuta nyumba nafuu na kikundi ambacho kina nguvu pamoja.

    Ni kweli kwamba ikiwa tunaacha kulipa kodi hii itakuwa na athari. Kwa bahati mbaya, kundi hilo ni ndogo sana na siku moja au mbili haifai kwa muda mrefu.

    Bado tuna njia ndefu ya kwenda, lakini hatua kwa hatua tunarudi kwenye misingi. Ni vizuri kufikiri juu yake mapema kwa sababu nina hakika kwamba hatimaye tutarudi kwenye misingi.

    Njia hiyo ambayo dunia imechukua sasa ni mwisho wa kufa na haitakwenda milele. Ni bora kama tu tayari kuruhusu sisi mwenyewe mapema, basi pigo haitakuja ngumu sana.

  6. Jua aliandika:

    Sio tu kuhusu fedha. Ni juu ya wanachama wa kikundi ambao ni juu ya sheria na kwamba ubaguzi kwa sheria unafanywa kwao kwa njia moja au nyingine. Na kwamba watu hawa wanaweka mikono yao juu ya vichwa vyao ikiwa wanavunja sheria au hawaizingatie ili usiweze kuondokana nao. Hii pia inawaongoza kufurahia faida ya ushindani juu ya wengine, watu wa kawaida. Kwamba wao daima huwapenda Huns kwa nafasi muhimu ili mfumo huu, utawala, hauwezi kuvunja, pia kuzingatia tabia na iq ya watumwa. Kwa kuongeza, katika maisha ya kila siku wao ni wenye busara kujificha kutoka kwa wakazi wa kawaida kwamba wao ni sehemu ya wasomi wahamiaji 'wasomi'.

  7. Diewer aliandika:

    "Sio kwa maana kwamba watawala wa dunia hii wanapata wasimamizi ambao wanaweza kupiga wachezaji bora wa chess au Go wachezaji duniani." Nani hutoa udhibiti? Angalia vitu vyote vya habari vilivyowekwa kwa miaka hapa:

    • Riffian aliandika:

      kwa bahati nzuri Adamu sio peke yake ambaye anaona picha ya jumla, nasema kwa bahati nzuri kwa sababu watu wengi wanaanza kutambua ajenda ya kizuizi vizuri (kwa usahihi) tunaweza kuepuka hati hii ya tamaa mbaya, ukombozi kwa njia ya dhambi, na kuizuia kuahirisha na kuondokana na kilele (Armageddon). Kwa ujuzi wangu Vita ya III ya Ulimwenguni inaendelea, angalia matangazo yote ya moto ambayo yanapigwa na vifuniko vyote vilivyo chini ya udhibiti wa kikundi hiki, naweza kukuambia kuwa hapo juu wanafanya kazi pamoja kwa pamoja na kurekebisha kila kitu kwa makini ili kuweka mashine hii kwenye mvuke. Sehemu ya I na II haikuwa kushindwa, lakini nia ni kwamba watu wengi hawataki ... kwa bahati mbaya

      Natumaini kwamba wengi wataamka kwa wakati na hawaruhusu tena kuwekwa katika gari la mtu anayeitwa wasomi / waliochaguliwa ....

      Katika suala hili naweza pia kupendekeza kazi ya Christopher Jon Bjerknes na bila shaka makala nyingi zilizoandikwa na Henry Makow ... Protokali maarufu + Red Symphony kwa bahati mbaya huunda mpango wa mpango huu wa luciferian
      https://archive.org/details/RedSymphony

      Mahojiano haya yamezuiliwa kwenye kituo cha Adam kwa sababu, napenda kusema kushusha kuna mengi ya (haijulikani) chanzo nyenzo zilizotajwa ..

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu