Je! Faida ya Boris Johnson ndio mtangulizi wa Nexit? Utabiri wangu kwa Uropa

filed katika MAELEZO YA NEWS by tarehe 14 Desemba 2019 5 Maoni

chanzo: sookenewsmirror.com

Pamoja na ushindi mkubwa wa Boris Johnson, Uingereza inaonekana kuwa na uwezo wa kutoroka dhahiri kutoka kwa vurugu za EU. Je! Ni nini kilichobaki kwa utabiri wangu wa kwamba Brexit ingemalizika kwa mnada? Kweli, tayari ilikuwa ni mazungumzo, kwa sababu kuna Theresa May alikuwa amechanganyikiwa kiasi kwamba ilimuachia sifongo ghali tu la Johnson katika mazungumzo na EU. Alilazimishwa kukubali mpango mbaya kuzuia Brexit ngumu na kulazimisha nchi kuelekea uchaguzi. Kazi ya kufadhaika ya Mei pia ilisababisha ushindi wa uhakika wa Johnson.

Bunge la Uingereza lilikuwa na mkakati wa BoJo wa kwenda nje na Brexit ngumu na tu hakuna cha kulipa alikataa mwaka jana, kwa hivyo sasa alikuwa na chaguo la kuifanya kuondoka kwa laini. Walakini; haijalishi unaizoea, Uingereza inaweza kutengeneza sera yake mwenyewe na sheria na sheria za Brussels haziwezi kusukuma tena kupitia koo kama inavyotokea na sisi. Basi ni nini mjadala? Kwa sababu hatujafika bado na labda itahesabiwa kuwa EU inaondoka Uingereza makumi ya mabilioni itaenda gharama. Labda hiyo ndio bei ambayo watu wa Uingereza watawasilishwa nayo.

Ushindi wa uchaguzi wa Johnson unapeana tumaini kwa vyama kama FvD (Jukwaa la Demokrasia) kwenye Nexit. Walakini, ninakuambia kuwa mchezo mzima ikiwa ni pamoja na Brexit ni muundo tu. Imeelekezwa kutoka A hadi Z. Sasa utasema kwamba hii haiwezekani kwa sababu kumekuwa na mchakato wa demokrasia nchini Uingereza, ambapo watu wamezungumza tu. Je! Unafikiria ninaposema kwamba watu hawakuongea, lakini kwamba matokeo ya uenezi mzuri yaliongea? Faida ya Donald Trump huko Merika pia ilikuwa matokeo ya mkakati sahihi wa uuzaji mzuri. Kwa wazi kuwakatisha tamaa watu kushoto Ikiwa unaonyesha pia kuwa media iko kwenye mkono wa kushoto, unawafuatilia wengi kwenda kulia.

Sasa inaweza kuwa na hoja kuwa Boris Johnson sio sawa wazi, lakini wanasiasa ni kama kamasi na wanaweza kuweka picha zao kwa sauti inayotaka kwa matokeo mengi ya uchaguzi iwezekanavyo. Kimsingi, kuacha EU inachukuliwa kuwa wazo sahihi (la kupinga utandawazi).

Kampuni kama Cambridge Analytica tayari tumeonyesha jinsi kulenga kwa nguvu kunavyofanya kazi kupitia ukusanyaji mkubwa wa data na inajidhihirisha wazi jinsi vikosi vya habari vya kijamii vinapopelekwa na mashirika ya kijamii (kama vile Greenpeace na uhamishaji wa extinction hulipa wanaharakati wao) kwenye majadiliano kwenye tovuti, blogi, viti, kutuma twitter, Facebook na Instagram. Data kubwa yote kutoka kwa vifaa vyote smart ambayo kila mtu hubeba siku kwa siku nje kwa siku hutoa ufahamu mzuri wa majibu ya kisaikolojia kwa ushawishi wote huo. Je! Ni nani siku hizi hazina saa nzuri kama nzuri ambayo inaweza pia kuangalia kiwango cha moyo na shinikizo la damu? Kulenga Micro kunamaanisha kuwa unajua, kwa mfano, ambayo mtu TV au redio ya mtu anaangalia au anasikiliza na anaweza kusikia, kuona na kuhisi ni jinsi watu huitikia kupitia sensorer smart kwenye kompyuta, simu na saa nzuri.

Kwa kadiri ninavyohusika unaweza pia kuamini kuwa hii haifanyiki na kwamba kuna sheria tu ya kuzuia ugaidi, lakini hiyo inaonekana kwangu ni ngumu. Pendekezo langu ni kwamba matokeo ya uchaguzi sio bahati mbaya na kwamba wakosoaji katika jamii pia imejengwa kwa uangalifu alama 'kulia' (Kiingereza: mrengo wa kulia). Sasa kwa kuwa Johnson anaonekana kuwa ameshinda, wengi wako katika furaha na haki inaanza kuwa na matumaini zaidi. Kwa hivyo narudia tena: kuhama kulia ni nia.

Walakini, ni nini pia nia ni kwamba brand hii hatimaye italipuliwa. Kwa hiyo kuna bomu la wakati wa uchumi chini ya uchumi. Brandon Smith kutoka kwa tovuti ya-smarkmark.com inawasilisha makala hii ni nini bomu linaonekana chini ya uchumi. Pia makala hii inaonyesha kuwa kweli tuko kwenye hali ya kudhoofika, lakini media imekaa kimya kuahirisha hofu hadi wakati sahihi. Je! Ni wakati gani unaofaa basi? Wakati huo unaofaa huja baada ya faida kubwa kutoka kwa harakati za kisiasa za mrengo wa kulia. Na labda mchakato huo unapaswa kuendelea kwa muda mfupi.

Nachukua maoni kwamba maoni ya kupinga-utandawazi na usalama wa nchi na uchumi wa mtu (pamoja na kila kitu kingono kilichowekwa kwenye maoni ya 'mrengo wa kulia') lazima kitolete ukuaji mkubwa wa kuunga mkono kwamba pigo kwa falsafa hiyo inagonga kama bomu. ambaye hukata viungo vyote vya itikadi ya mrengo wa kulia. Ndio maana Robert Jensen lazima sasa alikua katika msaada, kwa hivyo FvD na Wilders lazima kukua kwa msaada. Inasukuma kupitia mkakati wa kufadhaisha watu na mkono wa kuokoa ambao unashikilia mkono wa kulia. Bidhaa upande wa kulia lazima iwe kubwa!

Kwa sasa, itikadi ya mrengo wa kushoto inazidi kutegemea nguvu za soko huria na kushoto ni wazi katika kambi ya hali ya hewa na mseto wa LGBTI. Tayari tunaona maoni kali juu ya hili Makambi ya elimu kujitokeza. Wakati huo huo tunaona pia watoto kubwa iliyoingizwa katika elimu, lakini pia kupitia vyombo vya habari na kijamii. Utaftaji wa kushoto uko wazi na inaonekana kulenga vizazi vidogo zaidi. Baada ya yote, wale ambao wana vijana wana future.

Kwa kadiri ninavyo wasiwasi, tutaweza kuona faida kwa haki kwa muda. Kuna uwezekano kwamba hii itaongezwa kwa ushindi wa uchaguzi wa pili na Donald Trump na kwamba mpaka wakati huo saa ya bomu la wakati wa uchumi itajuza. Kwa sasa, raia anaweza kufurika zaidi na wasiwasi wa hali ya hewa na kunaweza kuwa na faili za uchafuzi kutoka kwa matoleo makubwa kwenye meza. Tunaweza pia kuona operesheni bandia nzito ya bandia inayoimarisha maoni ya mrengo wa kushoto na lazima iwe mweusi. Halafu, mara haki itakua imekua kubwa kiasi kwamba nusu ya ulimwengu wa magharibi inazunguka nyuma, uchumi unalipuliwa kama pigo dhahiri, na kushuka kwa nguvu kwa uchumi kunafuatia. Hiyo inasababisha njia ya kuanzishwa kwa serikali ya kidikteta na ya kidikteta, ambayo kwa kila mtu ambaye bado anashikilia itikadi hiyo ya zamani ya walindaji, ni mtu anayekataa hali ya hewa au anataka kuweka ulimwengu wa jinsia moja, atalazimika kuinama au kushughulikiwa katika zahanati ya masomo ya- upya.

Je! Hiyo sio tu Vrijland iliyoshukiwa? Ninakushauri usome nakala zangu kutoka kwa wiki zilizopita kwa uangalifu ili ugundue kuwa hii sio tu inafikiria sana kuhusu kufikiria adhabu, lakini haswa kuona ni sheria na hatua gani, lakini pia ni propaganda gani, zote ziko katika nafasi hiyo. kuletwa. Ninasema kuwa hatuwezi tena kuamini harakati zozote za kisiasa hata? Ninasema haina mantiki kupiga kura ya kulia (au kushoto)? Nachukua msimamo kwamba tunashuhudia utoaji wa maandishi ya bwana na kwamba uwanja wa nguvu dhidi ya kushoto umeandaliwa kwa uangalifu na vizuri. Na kwa kweli mimi huchukua msimamo kwamba hatuwezi kutegemea tena siasa. Je! Mimi hufuatilia uchunguzi mbaya? Je! Mimi sio tumaini tu na hasi? Hapana, ninajitahidi kuamka na, kutoka kwa mtazamo wa helikopta, kutazama ulimwengu wote tofauti. Kuamua ambayo inakuzwa na media mpya (kama vile Jensen.nl) inaamka mawazo ya mrengo wa kushoto. Kuamka ambayo mimi hutetea inahusiana na mabadiliko ya jumla ya uhamasishaji. Nachukua msimamo kwamba kwa kushiriki katika vita vya kulia-kulia tunasaidia kuweka nguvu kwenye betri.

Kutokwa kwa watu wawili wanaopinga hufanyika kwa njia ya cheche kali. Mara tu nyaya zimeunganishwa pamoja na miti ya kuongezea na minus, unapata sasa moja kwa moja katika mwelekeo fulani. Cheche kali ambazo zinakuja ni kuporomoka kwa uchumi. Huko Ulaya kwa muda mrefu nilitarajia kuwa Erdogan ataingia kwenye utupu wa nguvu ambao utatokea. Hiyo kwa kweli imeandaliwa kwa miaka na wanasiasa huko Brussels, lakini inafanywa kwa njia ya kizembe. Erdogan tayari ameonyesha kuwa anaona ukosefu wa uongozi halisi huko Brussels. "Ulaya ina moja shida kubwa ya uongozi", Alisema mnamo Desemba 10.

chanzo: ahvalnews.com

Kwa maoni yangu, Donald Trump ataachana na NATO, kwa sababu anafikiria kwamba nchi za Ulaya hazijachangia vya kutosha na, kwa maoni yake, zinafanya kiburi na bila kushukuru. Hii basi inaunda utupu wa nguvu za kijeshi ambazo Erdogan anaweza kutumia. Kitu pekee kinachopotea ni hoja dhahiri kuchukua Brussels. Hoja hiyo inaweza kupatikana ikiwa uchumi utaibuka. Kwa kuongezea, kwa kadiri ninavyohusika, hatupaswi kuwatenga vurugu za kijeshi, ingawa wengine watasema kwamba Uturuki haiwezi kufanya hivyo bila sababu. Ufaransa ni, baada ya yote, ni nguvu ya nyuklia. Ningependa kuwaambia watu kwa ukosoaji huo msingi wa hewa wa Kituruki Incirlik ambapo Amerika ina vichwa vya vita vya 50. Je! Unajua ni nani aliye na ufunguo wa msingi huo? Ikiwa Erdogan anataka kuwatoa Wamarekani kwenye msingi huo, hiyo ni kipande cha mkate. Kwa kuongezea, Uturuki ina nguvu ya nyuklia ya Pakistan kama mwenzi katika uhalifu.

Vikosi vyote vya Ulaya sio mechi kwa Uturuki mara moja Amerika itaondoa mikono yetu katika bara letu. Kweli, matarajio yangu ni kwamba Trump ataondoka NATO. Ikiwa atasubiri hadi baada ya uchaguzi kushinda au kama atatumia kama stunt ya uuzaji kuingia kwenye uchaguzi ujao kama mtu ambaye si rais wa vita, itatubidi tusubiri na tuone. Uturuki ina jeshi la pili lenye nguvu ndani ya NATO. Nchi kwa wakati huu imeunda tasnia ya kijeshi iliyokomaa kwa usawa na inaweza kutoa silaha nyingi kwenye ardhi yake. Kuna ndege ya wapiganaji wa kizazi cha tano (TF-X) kwenye ratiba na Uturuki ilitangaza siku tatu zilizopita kuharakisha maendeleo ya ndege hii. Maelezo muhimu ni kwamba Rolce Roys wa Uingereza atatoa injini za ndege hii.

Unaelewa kuwa ni muhimu kwamba Uingereza sio sehemu tena ya EU ikiwa Waingereza watasambaza injini za ndege kwa vita hiyo inayokuja na Uturuki itaingia Ulaya na Blitzkrieg. Je! Ulijua kuwa Boris Johnson ana mababu wa Ottoman? Soma lakini mara moja. Kwa hivyo ni nani alishinda uchaguzi nchini Uingereza?

Uturuki, kwa njia, tayari ilionyesha meno yake wiki hii kwa kusema kwamba itaunda msingi wa kijeshi nchini Libya. Nchi hiyo imetupwa machafuko na NATO kwa kutuma jeshi la wakala na kumsafisha Gaddafi. Kwa kweli, Uturuki inachukua tu nchi hiyo na maoni moja. Ujumbe uko wazi: tunakaa chini na ikiwa unasumbuka tunatuma wanajeshi (ona hapa kwa habari zaidi ya nyuma).

Sasa naweza kufikiria kuwa unafikiria:Kubwa, ikiwa Erdogan anakuja kupanga barani Uropa, angalau tuna mkono hodari ambao husafisha mkono wa kushoto. Halafu tunaweza kulazimika kushughulika na serikali ya Kiisilamu, lakini basi tutafutilia mbali upuuzi huo wa LGBTI na labda pia ya utabiri wa hali ya hewa.. "Nadhani wale wanaweza kuwa na tamaa na kugundua kuwa Erdogan hatabadilika sana juu ya mchakato huo. Uislamu unaweza kutawala eneo la Uropa, lakini unafikiria nini juu ya ukombozi huo huo wa Uislam ambao tuliona kwenye Ukristo? Kwa kifupi, Uislamu pia unawezekana kuchukua jukumu la LGBTI. Kwa hali yoyote, haitazuiwa mara moja. Milki ya Ottoman inayoongezeka labda haitaingilia sana na tabia zilizopo za kitamaduni na labda itaacha upendeleo wa kidini wa watu peke yao. Huna haja ya kiongozi dhabiti anayejiweka kama mtawala.

Milki ya Ottoman inayoongezeka inaweza kuja na suluhisho za kiteknolojia, na ajenda ya hali ya hewa labda pia itatekelezwa. Uturuki tayari imejaribu sarafu yake ya kitaifa ya fedha na kuna nafasi nzuri kwamba Uturuki itaanzisha mfumo mpya wa kifedha huko Ulaya, ambayo mlima wa deni iliyoundwa na benki kuu ya Ulaya utawekwa tena. (Soma hapa maelezo). Uturuki kwa hivyo kwa kweli itatengeneza ajenda ya kikomunisti ya mrengo wa kushoto huko Ulaya.

Je! Sasa nasema katika kifungu hiki kwamba masheikh hawana akili za kutosha kuona kupitia vitu? Je! Ninasema sasa kwamba misa yanachezwa kwa kiwango kikubwa na kwamba hii ndio inayoamua matokeo ya uchaguzi? Je! Ninasema sasa kwamba kila kitu kimedhibitiwa kikamilifu? Hapana, mimi nyepesi wel jinsi watu wanaelekezwa katika mwelekeo fulani kupitia media, media za kijamii na data kubwa kwa kiwango cha karibu sana. Katika kitabu changu ninaelezea kuwa kwa undani zaidi na ninaonyesha pia kuwa kuna maandishi makubwa ambayo kuchukua Ulaya na Uturuki na pia vita ya tatu ya ulimwengu yamepangwa. Kwa kadiri ninavyohusika, ni muhimu sana kuona kupitia kiwango gani na ni vipi tunachezwa. Hiyo sio kwa sababu sisi ni wapumbavu sana, ni kwa sababu ya programu tunapitia kutoka utoto hadi kaburini. Kwa kweli sisi ni watu wazima na tunaweza kuona mambo kupitia. Kwenye kitabu ninatoa muhtasari mfupi wa kila safu ya programu, ninaelezea maandishi ya bwana na ninaelezea suluhisho linapatikana. Ni wakati! Wakati wa kuona kupitia vitu. Au kuwa na Habari ya Xander kusema: Kila mtu anapaswa kusoma kitabu "Ukweli kama tunavyogundua!"

nunua kitabu

Orodha ya kiungo cha chanzo: volkskrant.nl, alt-market.com, hurriyetdailynews.com, ahvalnews.com, theguardian.com, rt.com, theguardian.com

Tags: , , , , , , , , , , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (5)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. XanderN aliandika:

    Kama wewe, nimekuwa nikiandika 10 kwa miaka juu ya mipango ya Kituruki ya kurejesha himaya ya Ottoman (ulimwengu), pamoja na kuingizwa kwa (sehemu za) Ulaya (katika nchi za Balkan ambazo kwa kweli zimeanza kuingia, na pesa za Uturuki zikawa moja baada ya msikiti mwingine. Je! Uvamizi wa Kituruki unaweza kusababisha nini wakati haki iko madarakani, na hatua kali zichukuliwe dhidi ya mamilioni ya wahamiaji wapya ambao wataletwa hapa katika miaka ijayo. Tuseme kwamba wanasababisha shida nyingi hivi kwamba wamefungwa kwenye kambi, basi inawezekana kabisa kwamba Waturuki watakuja na 'kuwakomboa', wakisaidiwa na wanaoishi tayari na wanaofanya kazi 'Grey Wolves', na bila shaka upinzani wa mrengo wa kushoto wa Antifa. vikundi. Lakini hali yako hakika inasikika.

    Miaka michache iliyopita huduma ya usalama ya Ujerumani ilionya kwamba Uturuki imekuwa ikifanya kazi kwa silaha zake za nyuklia kwa siri kwa muda mrefu sana (ikiwezekana kwa kushirikiana na Pakistan na / au Irani). Kwa hivyo hata ikiwa 50 ingechukuliwa na Wamarekani huko Incirlik, Erdogan angeweza kutoa silaha yake mwenyewe ya silaha za nyuklia kama sungura kwenye kofia ya juu.

    Wakati wa mazungumzo kati ya EU na Uturuki juu ya wakimbizi wa Syria, vyombo vya habari vikubwa vya Amerika vilimtaja jina Erdogan "Mkuu wa Ulaya" kwa sababu EU ilimpa njia karibu kila mahali. Erdogan mwenyewe alitangaza hii kuwa jina la kimantiki, labda kwa sababu wakati fulani katika siku zijazo za mbali sana atakuwa 'mkuu' huyo. Ijapokuwa jina lake bila shaka litakuwa 'Khalifa', kwa sababu viongozi wa juu zaidi wa Waislam wamekwisha kusema kwamba yuko na hivi karibuni atatawala ulimwengu wote wa Kiislamu (isipokuwa Saudi Arabia, ambayo itapinga lakini iangamizwe na silaha za nyuklia za Kituruki na / au Irani) , Nadhani).

    Bado kuna kadi za mwitu, kama vile Urusi. Warusi na Waturuki sasa wanaonekana kuwa wakifanya kazi pamoja kwa njia tofauti, lakini hawatawahi kuwa marafiki. Tayari walipiga vita vya umwagaji damu na kila mmoja. Nadhani mara tu Waturuki watakaposhambulia Ulaya Mashariki na kuchukua Balkani, hawatafurahi na hiyo huko Moscow na hawatangojea.

    Kadi nyingine ya mwitu ni Israeli, na angalau 80, lakini kulingana na makadirio mengine, mabomu ya nyuklia ya 200. Watajibu vipi ushindi wa Uturuki ujao kupitia Mashariki ya Kati, Caucasus, Afrika Kaskazini na Ulaya? Erdogan ameahidi mara isitoshe "kuikomboa" Yerusalemu na Palestina. Ufaransa haiwezi kuthubutu kutumia silaha za nyuklia kujilinda, lakini nadhani Israeli inafanya hivyo. Na kisha tumekaribia sana hitimisho la hali iliyopangwa ya WO-3 na 'Amagedoni'.

    • Martin Vrijland aliandika:

      Nilipoandika nakala hii, nilifikiria chaguo ambalo wakati mwingine haki inaweza kusaidiwa na kwamba kile unachoelezea kinatokea. Matukio yote mawili yanaonekana kuwa sawa. Kwa kweli hati ya kushoto na kulia inawezekana. Malipo yatakuwa sawa.

      Pia kuna jambo linapaswa kusemwa kwa hali ambayo mrengo wa kulia-Amerika (ambayo Trump anakaa kwa muda). Trump basi anaweza kwenda sanjari na Israeli dhidi ya nguvu mpya ya Kiislamu. Walakini, nadhani kwamba kushoto tayari ni kirefu sana kwenye ngome ya Brussels kuweza kuweza kufanya chochote juu yake.

      Kwa sasa, nadhani kwamba hali ambayo nimeelezea juu ya EU ni sawa na matarajio kwa sababu tuko kwenye mgogoro wa kifedha.

      Huko Amerika, kwa kweli, hii inaweza pia kulipwa fidia na sheria ya kijeshi iliyotangazwa na Trump. Kulingana na maandishi ya bwana, Amerika lazima kwa ufafanuzi iendelee kuwa mikononi mwa Israeli. Baada ya yote, vita vya mwisho vya ulimwengu (kulingana na maandishi ya bwana) vitaenda kati ya ulimwengu wa Kiislamu na mabaki ya Sayyuni (na yataizunguka Yerusalemu).

      Kwa wakati huu nitashikamana na hali ilivyoainishwa katika makala hiyo.

  2. Marcos aliandika:

    Sidhani kama silaha za nyuklia zitaamua usawa wa nguvu, lakini kwamba, kama ilivyo kwa kila vita kuu, tutakabiliwa na kiwango kikubwa cha kiteknolojia. Vita hii ya tatu ya ulimwengu inaweza kuwa imeanza na silaha za nafasi ya kinetic kama milipuko mingi katika maeneo ya uhifadhi wa kemikali kama inianjin, minara mapacha, mifumo ya kushangaza katika moto wa misitu, dhoruba kali na mifumo mingine ya hali ya hewa, iliyoongezewa na silaha zingine kama vile vyombo vya kifedha. kama vile derivatives kuingiza nchi katika machafuko ya kifedha na kiuchumi, kama vile Ugiriki, na Venezuela au kushindwa kwa kushangaza kwa mitandao ya umeme kama vile huko Brazil, Argetina wakati huo huo.

  3. Jua aliandika:

    Inawezekana kwamba Uturuki inavamia Ulaya.
    Hii sio kueneza Uislamu! Ikiwa unataka kuvuruga mfumo wa kusoma Ulaya unaweza kutumia mambo ya ndani na nje. Ndani ni uhamiaji na kuvunja maadili katika jamii. Kwa nje, kwa hivyo, uvamizi wa kigeni. Zote mbili ni bora kwa kuanguka kwa mfumo. Ikiwa Uturuki inavamia, hii imeamuliwa na ...
    Kuna nchi nyingi za Mashariki ya Kati ambazo zinaweza kushambulia Uturuki, haswa ikiwa unadai kuwa nchi ya kweli ya Kiislamu. Kuna watu wanasema kuwa uongozi wa Uturuki hauna asili halisi ya Kiisilamu. Mwandishi wa Kituruki ambaye aliandika juu ya hii aliuawa. Kweli, ni nani anayepanga hii? ??? Kujiondoa kwa Trump kutoka NATO ni sehemu ya hati.
    Yote yamefikiriwa nje. Labda ni polepole sana kwao. Laah wamekuwa wakipanga hii kwa vizazi, kwa karne nyingi.

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu