Jos Brech alikamatwa katika kijiji cha Hispania cha Castelltercol! Msomaji wa Telegraaf anatoa ncha ya dhahabu!

filed katika TAFUTA NICKY, MAELEZO YA NEWS by mnamo 27 Agosti 2018 8 Maoni

chanzo: nos.nl

Ni ajabu kuona jinsi moja kubwa zaidi gazeti la propaganda ya Uholanzi kwamba msomaji asiyejulikana Erik kwanza aliwasiliana na De Telegraaf na kisha na polisi, baada ya ncha yake ya dhahabu iliyosababisha kukamatwa kwa Jos Brech. Erik hataki jina lake katika gazeti na hivyo tunamwita Erik. Na kama unataka kusoma zaidi juu ya Jos Brech, ambaye daima amejaribu kuja kusafisha karibu na wavulana wadogo kila mahali na daima, wewe tu kuwa mwanachama wa gazeti hilo propaganda.

Jos Brech, waandishi wa habari aliyezinduliwa na tayari aliyehukumiwa hadharani kwa mauaji ya Nicky Verstappen, ni ushahidi wa hivi karibuni kuwa tuna mfumo mpya wa kisheria nchini Uholanzi: mfumo wa kisheria wa Peter R. de Vries wa majaribio na vyombo vya habari. Uholanzi wote ni hakika kwamba Jos Brech ni mwendeshaji wa kifo cha Nicky Verstappen. Tuna hakika kwamba kwa sababu vyombo vya habari vinatuambia kwamba na hukumu imekamilika: kutenganishwa kwa umma! Inapendelea katika studio za John de Mol na ripoti za kuishi na ANP ya John.

Jos Brech hakuwa na ushiriki wa utafiti wa kizazi cha DNA, ingawa alikuwa amekuwa kwenye picha kama mtuhumiwa. Na hivyo Jos aliamua kutoweka kutoka rada. Hiyo ndiyo chaguo bora na hiyo ni mantiki! Jos amekuwa akifanya nyufa za msitu kwa miaka ya 5, kwa hiyo hiyo ni kweli alibi smart. Alikuwa, kama ilivyokuwa, tayari kwa muda mrefu kutoweka kutoka rada na katika miezi sita iliyopita yeye ghafla alipotea bila maelezo. Kabla ya hapo aliripotiwa akipotea na rafiki yake Zeeland rafiki Erik van 't Padje (mwingine Erik). Na kwa sababu ya kutoweka, polisi waliamua kupata DNA nje ya nyumba yake. Yote inaonekana kuaminika sana ni lazima niseme! Bila shaka Jos hakuwa na kuzingatia hayo, kwa sababu polisi haitachukua tu vifaa vya DNA nje ya nyumba yako ikiwa unakosa.

Je, sio ajabu kwamba wakati ulipoulizwa miaka 20 iliyopita na polisi, basi baada ya uchunguzi mkubwa wa kizazi cha DNA (ambapo huna kuonyesha) unatoweka ghafla kutoka kwenye uso wa dunia, wakati unaweza kujua kwamba wewe ni kuweka rada?

Je, Bre Brech hakujua kwamba kipindi cha kikwazo cha kesi hii kilikuwa kimefikia karibu na kwamba angekuwa bora kusubiri mwenyewe kutoweka kama kukosa kutoka rada? Au je polisi angeweza kumuacha DNA yake na hakuwa na chaguo? Je, anajificha? Hapana, kabisa si! Hadi sasa, kutoa DNA si wajibu wa kisheria! Kwa hiyo tunaweza kusema kwa hakika wakati Jos Brech hajafanya kujificha mwenyewe, angeweza tu kusubiri kipindi cha upeo na uchunguzi umezuiliwa. Lakini Jos Brech aliamua nusu mwaka kabla ya kipindi cha kupungua kuweka kila kitu kujiweka kwenye rada! Kulikuwa na hata kumtafuta amesimama. Kwa hivyo unashutumiwa katika kesi ya mauaji na unyanyasaji wa kijinsia ambayo mizani ya makali ya dawa na umeanzisha ngoma hadi sasa, lakini ghafla inakuwa moto sana na unajihisi kuwa haupo. Sielewi kabisa mantiki ya Jos. Sidhani ni mtu wajinga.

Je Jos kweli anapo? Ndiyo, bila shaka Jos yupo, kwa sababu wote Erik van 't Padje na Erik ambao hawataki jina lake katika gazeti lilimjua. Na zaidi, tumeona picha na video na kuna hadithi ya hadithi. Jos hakika yupo na Jos ni mhalifu!

Kwa nini kesi hii haijawahi kutatuliwa hadi sasa? Kwa kweli, kwa sababu hakuwa na ushahidi wowote kwa bidii na haijawahi kuwa na ushahidi wowote usio na shaka wa unyanyasaji wa kijinsia. Imekuwa daima imebaki kwa maneno yasiyoeleweka. Kitu pekee ambacho kilikuwa kisheria kulikuwa na mwili wa kijana aliyepatikana. Njia aliyokufa na unyanyasaji wa kijinsia daima umebakia kwa maneno yasiyo wazi. Inaonekana kwangu kwamba wakati mtu anapotumiwa kingono, NFI ya mvulana mwenye umri wa miaka kumi na moja anahitaji kupata tendo. Kwa hivyo Jos Brech alijua kuwa hakuwa na ushahidi mgumu kwa mauaji au ushahidi mgumu wa unyanyasaji wa kijinsia wakati wa miaka yote hii. Pia angeweza kujua kwa kisheria kwamba hakuweza kulazimishwa kuchukua DNA. Ya tu en tamaa kile ambacho Jos angeweza kufanya ni "kukaa mahali ulipo na usisitishe" hadi mwisho wa Agosti 2018 kipindi cha upeo kilipita. Lakini Jos aliamua kuanza kutenda kwa mashaka na kutoweka kutoka rada kama kukosa.

Lakini kutokana na 'ncha isiyojulikana' ya Erik (ambaye hataki jina lake katika gazeti na hivyo tunampa jina lile kama Erik van 't Padje, kwa sababu hatujui ubunifu zaidi), ambaye alikutana Jos katika hali ya wilaya nchini Hispania Jos sasa ni bobbin. Erik (ambaye hataki jina lake katika karatasi) anaripoti katika de Telegraaf:

"Alikuwa ndani ya hema katika misitu, karibu na nyumba ambayo imetembelewa na watu kadhaa kwa miaka. Ni aina ya wilaya, ambapo mimi mwenyewe nimeishi kwa muda mrefu ", anasema 'taarifa ya dhahabu' kutoka eneo hadi De Telegraaf.

"Nimemwona na kumwambia Julai, na kwa mara ya mwisho mwanzoni mwa mwezi huu. Anapenda kuishi katika asili, aliniambia. Ndiyo sababu alikuwa huko ", anasema Erik. "Alionekana kuwa mzuri, si mwitu au hivyo. Pia ni mtu mzuri. "

"Tulikuwa na majadiliano mazuri kwa kila mmoja, lakini wakati habari kuhusu yeye ikajulikana, nilihisi hisia hiyo. Mimi pia nilionyesha rafiki yangu picha yake, akamwuliza: sio Hollander tumeona hapa? Hakika, alijibu. "

Kwenye makali ya kipindi cha upeo, Jos hupotea. Jos hajui kwamba kuna utafutaji naye na hivyo anaonyesha kichwa chake kwa watu wachache wa Kiholanzi karibu na mji wa Hispania! Jos ni mtu mwema! Ilibidi ukae chini ya rada kwa muda, Jos, basi kesi ilikuwa imefungwa!

Kwa nini kesi hii inawasahau tena? Kwa kweli ni njia bora ya kuweka umuhimu wa DNA na sampuli ya lazima ya DNA kwenye rada. Kisha bila shaka Jos alikuwa amekwisha kuchukuliwa mapema! Lakini kutokana na hadithi hii kubwa, ni nyuma juu ya akili ya kila mtu! "Ukusanyaji wa DNA lazima iwe wajibu!"Hata hivyo, nini kinachofanya kesi hiyo ni tuhuma kwamba Jos alijua mambo machache:

  1. Hakuwa na kuacha DNA yake na hivyo inaweza kuanza ngoma
  2. Halafu ingekuwa imekamilika mwezi Agosti mwaka huu na hivyo tu alikuwa na tabia tofauti na si kutoweka kwa siri
  3. Hakujawahi kuzungumza juu ya ushahidi wa bidii wa uuaji au wa unyanyasaji wa kijinsia, kwa hiyo hakukuwa na kesi

Kwa hiyo kesi hiyo inaonekana kuonyesha vikwazo vyote vya operesheni ya kisaikolojia (operesheni ya kisaikolojia), ambako mabadiliko ya kisheria yanaweza kusukumwa kwa urahisi zaidi. Unatarajia nini? Vizuri, ukusanyaji wa DNA utakuwa wa lazima. Tutashuhudia ujenzi wa databana ya kitaifa ya DNA na kutakuwa na sheria ambayo inaruhusu polisi kuchukua tu DNA kutoka nyumbani kwako.

Inawezekana kuwa serikali inataka DNA yetu sana sababu fulani ambazo hatuoni mara moja na kwamba kesi hiyo ya mauaji hutumiwa kutupenda?

Na Jos Brech? Bila shaka watakiri, kwa sababu basi vyombo vyote vya vyombo vya habari vitaweza kuzingatiwa katika kesi kuhusu ukiri na DNA iliyopatikana kwenye mwili wa Nicky Verstappen na hakuna mtu anayeuliza maswali muhimu. Ikiwa Jos anakuja na hadithi kuhusu jinsi alivyomuua na kumshtaki Nicky, hiyo itakuwa lengo. Bila shaka anaweza pia kuwa kimya katika tani za aina zote, ni tu drama gani unayotaka katika vyombo vya habari. Lakini mwisho huu hauwezi kuwa chaguo bora katika psyop iwezekanavyo, kwa sababu basi NFI inakuja na ushahidi mpya wa jinsi Nicky alivyouawa na jinsi alivyodhulumiwa kwa kingono. Vinginevyo hawana kesi. Na inaonekana haiwezekani kwamba mwaka wako wa 20 baada ya mwaka ghafla unaweza kuja na sababu ya kifo.

Katika makala yangu ya awali nimejaribu kuelezea jinsi hali ilivyopo kisheria. Fikiria paka yangu ilipatikana imekufa katika bustani. Hakuna ushahidi wa mauaji au unyanyasaji wa kijinsia, lakini kuna DNA kutoka kwa jirani juu ya paka. Je, naweza kusema "Mjirani uliuawa paka yangu"? Hapana, DNA kwenye mwili wa mtu haisemi chochote kuhusu sababu ya kifo na haidhibitishi ikiwa jirani aliuawa paka yangu.

Ikiwa ilikuwa imeelezewa waziwazi kwamba utaratibu wa manii ulipatikana katika sehemu ya Nicky Verstappen, ambayo ni mechi na DNA ya Jos Brech, basi hiyo ndiyo ushahidi tu wa kisheria wa unyanyasaji wa kijinsialakini sio ya mauaji. Lakini hakuna kitu kama hiki: hakuna kitu kilichotajwa juu yake. Na ikiwa ni tayari kutajwa, basi wewe na mimi siwezi kudhibiti. Kupata mbegu hufanya uwe mtuhumiwa mkuu wa mauaji, lakini DNA kutoka kwa jirani juu ya paka yangu, haina kuthibitisha kwamba aliua paka yangu. Ripoti ya NFI tu inayoonyesha kwamba paka imefungwa ni dalili ya mauaji (lakini bado hakuna ushahidi kwamba jirani amefanya hili). Na Nicky Verstappen hakuna kitu kinachojulikana kuhusu sababu ya kifo: Hakuna.

Kwa kifupi, tutaweza kupata 'majaribio kwa vyombo vya habari' na kwa kweli hii (pengine mtu aliyeumbwa PsyOp) mtuhumiwa tayari amehukumiwa katika mfumo mpya wa kisheria wa Peter R. de Vries.

SOMA FILE YA MAHUSHA

Orodha ya kiungo cha chanzo: telegraaf.nl

Tags: , , , , , , , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (8)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Martin Vrijland aliandika:

    RTL Habari: https://www.rtlnieuws.nl/nederland/wat-kan-justitie-nu-jos-brech-is-aangehouden

    "Kuna ushahidi gani dhidi ya Jos Brech?
    DNA ya Brech Jos ilipatikana kwenye nguo za Nicky Verstappen. Hiyo ni ushahidi muhimu, lakini kwa sasa inaonekana kuwa ni moja ya kadi za tarumbeta ambazo Huduma ya Mashtaka ya Umma ina mikononi mwake. Kwa hiyo ni muhimu kwa polisi na mahakama kwamba wanaweza kuzungumza na Jos Brech mwenyewe kwa sababu ushahidi mwingine haupo kwa sasa. Kuna mpaka inayojulikana kwa sasa hakuna ushahidi wa kuunga mkono ushiriki wa Brech kifo cha Nicky, kama vile simu za mtuhumiwa inayounganisha wakati na mahali ya uhalifu. "

    • Martin Vrijland aliandika:

      "Jos Brech inashukiwa" kuhusika katika kifo cha Nicky Verstappen ', lakini uhalifu yeye ni watuhumiwa hasa maalum haijulikani. Chanzo kamili cha kifo kamwe kuamua, lakini polisi daima alisema kuwa Nicky ni kijana afya kabisa ambaye msiyoitazamia kufa tu kifo cha kawaida. "

  2. Sighvatssohn aliandika:

    Uhalifu mkubwa kama vile ubakaji au manslaughter haukupoteza.

  3. chumba aliandika:

    https://joop.bnnvara.nl/nieuws/zaak-vaatstra-lijkt-opgelost-dankzij-dna-onderzoek

    Peter R de Vries ni shujaa, ana upelelezi hutegemea kwa miaka katika kesi hiyo ya Vaatstra
    Hadithi ya kusisimua iliyofanywa na shukrani kwa mfanyabiashara tajiri Anashukuru hata kusisimua zaidi na hatimaye Baba anaendesha huko
    pamoja na tuzo la Machiavelli mbali :-), Nini ulimwengu! Haiwezi kueleweka lakini ni kweli

    https://www.ad.nl/binnenland/bauke-vaatstra-neemt-machiavelliprijs-in-ontvangst~ab6cdbdf/

  4. JorisTruth aliandika:

    Kwa nini Jos ana rangi ya nywele tofauti wakati akikamatwa (ili kuonekana kama blond) na hakuna chochote kilichosema katika vyombo vya habari?

    • gronz23 aliandika:

      Pia niliona, haiwezi kuunganishwa na kichwa chake cha kijivu cha zamani cha filamu zilizopita katika msitu.
      Nakala nzuri kwa njia, Martin, kuchambuliwa kikamilifu.

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu