Je, iko au si 'unyanyasaji wa kijinsia kwa watoto na dhabihu ya watoto'?

filed katika [ALARM ya AIVD], MAELEZO YA NEWS by mnamo 29 Agosti 2017 27 Maoni

Kutokuelewana kidogo kunahitajika kufutwa. Wakati mimi kusema kwamba Ronald Bernard ni muigizaji anayetumia NLP mbinu kuwa kuwashawishi watu kujiunga Furaha Bank pamoja na hadithi kwamba rufaa kwa nadharia njama, haina maana kwamba ngono ibada unyanyasaji au sadaka mtoto hakutaka kuja. Hata hivyo, unaweza kuzungumza tu juu ya 'mwimbaji' wakati mtu anakuja na ushahidi mgumu. Tabia hii inakuja tu na hadithi kwamba anapaswa kuwa sadaka mtoto ritually. Anakuletea hadithi na kufanya machozi ya mamba. Hiyo ni sawa na unaweza mgodi katika bustani kaimu kutoa fedha yako na hii Benki Furaha, lakini kila kitu bado weghebben tendo Shameless, ambapo matumizi mabaya ya credulity ya watu ambao wangependa kuridhika katika mfumo wa imani yao.

Ni bora kuifanya kuwa dhahiri kuwa unyanyasaji wa kijinsia wa watoto na dhabihu ya ibada hufanyika. Yake peke yake katika hadithi ya Biblia kutoka Mwanzo ambapo Ibrahimu alimtoa dhabihu mwanawe kwa 'Mungu' ni dalili. Na 'Mungu' pia aliona dhabihu ya mwanawe 'Yesu' kama dhabihu ya mwisho ya damu kwa ajili ya kusamehewa dhambi ili kuchukua nafasi ya dhabihu ya kondoo kila mwaka. Ni mtu mwenye ukatili ambaye ni 'Mungu'! Kesi ya Jimmy Savile nchini Uingereza imesababisha vumbi vingi na kuelezea unyanyasaji wa kijinsia kwa watoto na watu wa juu. Hata hivyo, ikiwa unaunda hadithi kuhusu kazi kama kubadilisha fedha katika tabaka za juu za mfumo wa benki, unyanyasaji wa kijinsia katika ujana wako na wizi wa chombo kutoka kwa watoto wanaoishi nchini India, hiyo ni mbaya sana. Hiyo haina kuthibitisha chochote na hujibu tu kwa kile ambacho watu tayari wanaamini. Kwa hiyo zinaonyesha kwamba yatokanayo haya Ronald Bernard ha yatokanayo mipango, ambayo ilianzishwa ili 1x inaweza kutupa mtoto nje na bathwater na inaweza wanasema kuwa nadharia zote njama ni msingi hadithi unproven Ndoto. Hiyo ni kwa maoni yangu, lengo ambalo Ronald Bernard alizinduliwa. Hebu 'tuchukue upepo huo nje ya sails. Je! Unawasaidia 'wao' kupata upepo huu nje ya sails?

Kwamba kuna kitu kibaya katika kanuni za maumbile ya watu fulani wenye tabia ya unyanyasaji wa kijinsia kwa mara nyingi watoto wadogo sana, inaweza kuwa wazi kutokana na kashfa nyingi za pedophilia na kesi za unyanyasaji wa watoto. Kuanzishwa kwa maneno hayo katika lugha ni, kwa maoni yangu, mbaya sana. 'Pedophilia' inamaanisha 'upendo kwa mtoto'. Unyanyasaji wa kijinsia wa watoto hauna uhusiano na upendo kwa mtoto. Kama pedophiles mbili itatokea kama ndoa ya mashoga wanandoa na wakati wa kupitishwa kwa kesi na kama wanapenda watoto, basi jibu ni rahisi kubahatisha. Neno 'mtoto wa ponografia' pia ni makosa mabaya ya lugha. Siyo 'porn'; inahusisha 'unyanyasaji wa kijinsia'. Hakuna kipengele cha furaha ndani yake. Lakini kuwepo kwa jambo la uhai ambalo watu wanadhulumiana na kijinsia ni ukweli ulioonyeshwa. Kwanza Chamber Seneta Edward Brongersma alikuwa na nyumba yake imejaa 'filamu unyanyasaji wa kijinsia. Kwa hatukuwa kuandika kuhusu kuona vyombo vya habari mbadala katika Uholanzi? moja tu ambaye alikuwa kuchunguza aliyetia. Kwa kuwa vyombo vya habari mbadala katika Uholanzi kamwe alieleza kwamba Brongersma ya unyanyasaji wa ngono dhidi filamu sasa katika milki ya Rutgers WPF, huo serikali unaofadhiliwa msingi kwamba sasa shule za msingi watoto kujua kwamba "ngono yako ni chaguo."

Vyombo vya habari vingine nchini Uholanzi lazima waone aibu wenyewe kwamba wanakuzuia tu na kila aina ya 'mbali na kitanda changu' au 'kujisikia vizuri' na sio kuja na ukweli halisi. Kwa miaka mingi, vyombo vya habari mbadala vilipiga Uholanzi nyuma ya Micha Kat; ambaye alishtaki Joris Demmink ya unyanyasaji wa kijinsia (mimi kukataa kutumia neno 'pedophilia'). Hakuna kuthibitishwa na ushahidi mkubwa ulifanywa tu (kama kifo cha mwandishi wa habari nchini Thailand ambaye angeuawa na "vikosi vya Demmink"). Vyombo vya habari mbadala nchini Uholanzi vilifuata hadithi za Micha Kat kipofu. Hakuna mtu aliyejua kwamba Kat alikuwa akifanya kazi na mtu ambaye alikuwa amehukumiwa nchini Marekani kwa kuwapongeza watu wenye cheo cha juu na faili za unyanyasaji wa watoto: Jack Abramoff. Kwa nini vyombo vya habari mbadala kama kaburi kimya juu ya kuanguka kwa Micha Kat? Kwa sababu wote hutumikia mwajiri mmoja nyuma ya matukio. Huwezi kusema ya vyombo vya habari kubwa mbadala katika Uholanzi kama wataendelea kuzingatia mawazo yako juu ya mambo ya kiroho kujisikia vizuri, UFO, chanjo sumu, 911 au "whistleblowers" ambao tu kuiita bila kutoa ushahidi. Kuna mengi ya kuchunguza na kuthibitisha Uholanzi, lakini uongo wa vyombo vya habari mbadala kushika kuwakaribisha kwa hadithi Ndoto na Micha Kat kama massa unproven kama hadithi ya Kevin Anett ICTTS wake Aya. Gurus mpya kama Martijn van Staveren ni pale ili kumpa sanduku la kiapo cha kukiri upya msukumo mpya na kwa "moyo uliohakikishiwa" watumwa wanarudi kufanya kazi siku ya pili.

Ni wakati wa kuamsha kweli na hiyo ni kuamka kwamba husikilizwa tu na vyombo vya habari vya kawaida, lakini kwa usahihi na juu ya yote ya hila sana na iliyosafishwa sana na vyombo vya habari mbadala. Je! Hiyo inamaanisha kwamba hakuna mambo mazuri kati ya yale yaliyoandikwa kwenye vyombo vya habari vingine? Bila shaka wao huwaambia ukweli wa 95% mara kwa mara, lakini huweka lengo lako ambapo bwana wao wa sandwich anataka uangalie. Usiangalie mambo yaliyotajwa hapa kwenye tovuti, kwa mfano. Je, mtu yeyote kutoka kwenye tovuti hizi ameelezea uongo wa Micha Kat? Je! Kuna mtu yeyote wa maeneo hayo aliyeonyesha filamu za unyanyasaji wa kijinsia inayomilikiwa na Rutgers WPF? Je, mtu atakuwa na hisia kuhusu mwigizaji kama Ronald Bernard? Je, kuna mtu yeyote anayeuliza swali muhimu kuhusu ICTTS? Je, mtu atakuonyesha kwa undani jinsi Powned kuweka vurugu vlogger katika eneo? Je, mtu atakuonyesha jinsi vyombo vya habari vilivyotumika vilivyoweka maonyesho ya Pegida dhidi ya Antifa na maandamano yaliyomo katika eneo? Ninaweza kuendelea na kuendelea, lakini ni muhimu kuwa vyombo vya habari vingine vinakuwezesha kupendeza kwa mwanzo kwenye rangi ya gari, wakati unapaswa kutaja injini iliyosababisha. Hapa na sasa na leo utapotoshwa na vyombo vya habari na habari zilizowekwa. Na sasa tunajua kwamba hii pia hutokea katika vyombo vya habari mbadala, sasa ni wazi kuwa Ronald Bernard ni mwigizaji. Na unaendelea kutazama tovuti hizo zilizoaminika, kwa sababu umetumiwa kufanya hivyo kwa miaka sasa? Je! Unafanya nini ikiwa unajua kuwa mtoto wako amekuwa akitumia kwa miaka? Kutoa karoti kwenye mpira na kuacha tena nyumbani kwako, kwa sababu yeye ni tamu na labda hakuwa na maana yake? Labda unapaswa kuamka na kusema kwaheri kwenye tovuti ambazo zimekuwezesha kupendeza, lakini kamwe usije na ushahidi.

Chini chini ya mawakala yasiyofafanua kama Arjan Bos kutoka Masuala ya Dunia, ambao huchanganya ukweli na hadithi za fantast, hupa vyombo vya habari mbadala jina baya. hiyo inatumika kwa tovuti maarufu kama WantToKnow, Nine4News, Just-News na wale wa maeneo yote yasiyo na msingi Ronald Bernard, Martijn van Staveren, Kevin Anett na wengine wengi kukubali uncritically. Unaweza pia kusema kwamba wanakuambia tu mishmash ya habari na kwamba wewe mwenyewe unapaswa kuchuja ukweli kutoka kwa hilo, lakini unaweza kuwa tamu sana kwa mchawi ambaye huwadanganya kila wakati. Shake kichwa chako na utaamka! Vyombo vya habari mbadala nchini Uholanzi vimeandikwa kwa kudumu. Angalia kwa uangalifu nini Arjan Bos katika video hapa chini! Usivu wa kuchanganya na ukweli; hiyo ni mchezo wa vyombo vya habari mbadala. Jambo baya ni kwamba habari njema nyingi huja moja kwa moja kutoka kwa tovuti ya Martin Vrijland na huponywa kwenye blender ya kolder. Yeye sio peke yake. Kuamka! AIVD imekucheza kwa miaka na kwa muda mrefu unapoendelea kutembelea tovuti hizi utaendelea kucheza.

Tags: , , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (27)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Notis aliandika:

    Vizuri na au !!! Unyanyasaji wa mtoto, mauaji kati ya watu na mwisho lakini si uchache Devilish (Satanic) ushirikina (kama mimi simu yake) rena sadistic mila sadaka na wengine nasty na watoto (na watu wazima) zipo !!!

    Mbali na furaha ya kusikitisha kwa psychopaths ya jumla, pia hutumikia mabwana wa nguvu, wanasiasa ujao na kadhalika, unajua jinsi ya kuwashirikisha na kuingia ndani ya kikombe, ambako hawatatokea, bila kuangamiza wenyewe. Kwa sababu sisi tu ambaye huenda nje ya shule si 'kesho lakini tayari amekufa leo'. Kwa bora, mashambulizi ya moyo (yanaweza kufanywa na madawa fulani) au kupigwa kupitia kichwa, na katika hali mbaya zaidi inaweza kuchukua sehemu moja ya mwisho katika ibada ya shetani, lakini basi kama kitu (moja kwa moja) kitu cha moja kwa moja.

    Kusubiri ni tu wa kwanza wa siri / wa nyota ambaye huchapisha video inayojulikana. Ninaogopa tu kwamba atachunguzwa kutoka kwenye mtandao kwa muda mfupi iwezekanavyo.
    Lakini ikiwa inafanikiwa basi "nyumba nyumbani" inenea, na hakuna matangazo katika basi iliyopangwa

    Soma, kwa mfano, riwaya ya kusisimua sana ya Giuseppe Genna: Kwa jina la Ismael, lakini mara nyingine tena, na hiyo ni bei ndogo tu ya kile kinachotokea katika miduara fulani.

    Hii inaweza tu kuwa kusimamishwa kama uwezo na mamlaka na moja kwa moja kufutwa, wahusika walikamatwa na mfumo wa kujitegemea wa mahakama (raia oriented) linatokana na masuala ya vyombo vya habari pamoja na kiasi haki na ukweli na kujenga matangazo badala ya massa, tope, shit na uongo oh ndiyo na usisahau kuhusu propaganda.

    Hatimaye, na muhimu zaidi, sisi sote tunapaswa kutambua uovu ndani yetu wenyewe na tamaa zetu, tamaa, na farasi inayotokana na farasi!
    Lakini hii ni tu baada ya maelfu Jaen mageuzi inaweza kupatikana kama sisi kabla sisi wenyewe hapa katika dunia hii nzuri Earth (na karibu eh mviringo yeye na wakuu si gorofa kudai kwamba itakuwa Dunia gorofa na wao kwa propaganda akili gorofa ponda) AL kuharibiwa kuwa na.
    Kwa bahati mbaya

  2. Mshikamano aliandika:

    Notis,
    Sio haraka sana.
    Katika aya yako ya kwanza wewe mara moja kutupa kila kitu ndani ya chungu.
    "Uhalifu wa watoto, mauaji na uuaji kati ya watu" na kisha ghafla
    "Ibilisi, shetani, dhabihu za ibada za kimungu na mila mingine yenye uchafu na watoto (na pia watu wazima) huwapo."

    Nilitaka kucha msumari. (kwa mfano basi)
    Je, ni ukweli huu na ikiwa ni hivyo, unajuaje hilo?
    Labda kutaja chanzo ambacho kinaonyesha kuwa hii inaonekana.
    Hivyo hakuna Arizona Wilders, Toos Nijenhuis, na hamburgers Hampstead kwa sababu hizi tayari kuthibitika psy-ops / hoaxes.
    Vinginevyo, fidia upya mwenyewe kwa kufanya utafiti tena kwenye biashara hii ya 3 kisha utafuta ushahidi badala ya mawazo ya 'kutaka kuamini'.
    Mimi binafsi sijawahi kuona ushahidi wowote wa dhabihu ya ibada ya kidini ya shetani.
    Kwa bahati mbaya, nilikuwa, kwa ujumla, mwanasheria wa kwanza huko Uholanzi kutambua kuwa Hampstead ilikuwa ni hoax.
    Safi kwa kufikiri wazi na kuzingatia mfululizo wa ajabu.

    I alijibu kisha pia donquijotte kwenye tovuti yake, na kisha zilianguka njiani kwa kuwa alisisitiza kuwa ni wote halisi, na kwamba walikuwa na mashaka ushahidi allegiance zingine za watoto kuwa kila kitu ilikuwa ni uongo.
    Hata Martin alipata shida ya kutofahamu wakati huo.
    Na ilikuwa inaitwa na wengi kwamba mila ya shetani hufanyika.
    Sikuweza kukataa au kuthibitisha kwamba kwa sababu sijui.

    Kwa bahati mbaya, picha kutoka kwenye idhini ya youtube zimekusanywa (au vigumu sana kupata). Hiyo mara moja inaonyesha ni jukumu gani YouTube inavyocheza katika psy-ops na hoaxes.
    Hata leo, maeneo ya kutofahamisha yanawaelezea kesi ya kishetani ya Hampstead kwa njia ya video za youtube (ambapo watoto waliouawa katika hamburgers watasindika)
    Lakini video ya ukiri wa watoto wawili haiwezi tena kupatikana.

    • Notis aliandika:

      @ClairVoyance Hakika unayo ushahidi huo ni vigumu kupata na kutoa.
      Kwa nini ulifikiri jambo hilo? Bila shaka, wahalifu hawawezi kuuzwa hapa na kufungwa kwa bastion hiyo (ya washambuliaji wa watoto) imefungwa sana chini ya adhabu ya kuuawa, rahisi sana.

      Dhana yangu kwamba hii hutokea inategemea 'induction' (= inakabiliwa na maalum hadi kwa jumla) na 'akili ya kawaida' pamoja na matukio machache maalumu.
      Mimi tu kutaja kesi Dutroux na hasa taarifa za ushahidi wa shahidi wa X, nyumba ya pande zote Nunspeet na sinema nyingi za kuchukiza na watoto kwenye mtandao mweusi. Kuwepo kwa mwisho ni mashaka, lakini bila shaka bila shaka mambo mengine, fikiria kuhusu Demmink, Vaatstra nk nk nk.
      Na hebu kusahau Bolsheviks nyekundu ugaidi wa juu 1905 vizuri katika 30, miaka ambayo si maelfu, si mamilioni, no mamilioni ya Warusi, wanaume, wanawake na watoto kuweka kwa kushikamana na kwa njia nyingi Mahayawani wamekuwa wakiteswa na kuuawa, hasa kunyanyasa wanawake na watoto. Hakika hapa haikuwa moja kwa moja kuhusu mauaji ya ibada ya shetani, lakini mbali na tofauti za ibada na utamaduni kuna - kwa maoni yangu - hakuna tofauti katika majaribio na utekelezaji.
      Hakika katika 'juu' (soma: maadili ya chini zaidi kuliko) duru ni kidogo 'iliyosafishwa zaidi' na chini kubwa lakini miduara hii ya juu ni yajibu kwa karibu vita vyote duniani.

      • Mshikamano aliandika:

        Nilikuwa nikisema juu ya unyanyasaji wa kidini wa watoto na ibada ya watoto.
        Sijawaambia kuwa 'ushahidi mgumu' ni vigumu kupata.
        Mimi tu alisema kuwa sikujaona ushahidi wowote.
        Na kamwe sijawahi maana.
        Na kwa 'tu' ninamaanisha 1.

        .

    • Notis aliandika:

      Njia ya usaidizi napenda kusema kwamba unatumia neno "subpar" kwa kujibu majibu yangu.
      Ninadhani kwamba ulimaanisha kuwa uchezaji na kwa wink, lakini kwa upande mwingine - ikiwa hupenda - unapaswa kutibu mimi na majibu yangu na heshima muhimu.

      Mimi daima kusema hivyo: aya ndogo pia ni aya. ????

  3. Mshikamano aliandika:

    Belinda McKenzie na Sabine McNeil walikuwa wachezaji muhimu katika Hampsteadhoax.
    McKenzie pia alikuwa na nguvu ya kuendesha gari katika Hollie Greig Hoax (unyanyasaji wa watoto).
    Katika kesi hii ya mwisho, maisha ya watu wasiokuwa na hatia kabisa yameharibiwa, kwa sehemu ya shukrani kwa wasiojumuisha (wasoma) washauri wa ubongo ambao walikusanyika kwa masse na walitaka kuwafanya hawa wasio na hatia.

    • Notis aliandika:

      Mshikamano wa Mshikamano kidogo mbali na SRA na hoax nyingine, tu juu ya misingi ya takwimu na ukweli kwamba 'tunaishi pamoja' kwenye dunia hii ya dunia na homosapiensaas ya bilioni 7,5, zilizopo kwa sehemu moja kutoka kwa ushirika wa kina wa kikabila na unaojishughulisha na uovu (tazama Jung) breeds (?) aina ya chimpanze na kwa sehemu nyingine kutoka kwa aina ya nyuma ya Bonobos pia kuwa inajulikana kama gutmenschen nzuri nzuri ambao wanapenda kuzaliana na kwenda likizo resp. kushiriki katika lotto nk, basi unaweza kuelewa kwamba kwangu nafasi ya SRA na mambo mengine ya kutisha sio 99,9999% lakini 100%!

      Samahani makosa madogo ya kisarufi ya kisarufi (kwa makosa mazuri ya Uholanzi).

      NB The heampstead na hoaxes nyingine ni au ni kuweka ndani ya mzunguko kama disinformation ya kuvuruga tahadhari kutoka kwa matumizi mabaya ya kweli. Jimmy Saville, mkuu wa Charles, id Bernard (haha ??? Ronald Bernard anasema Ronald Benard), Dutroux, Joris Demmink, Marianne Vaatstra, msichana wa Nulde; kwa kweli yote hayakufanyika. Hoax safi?

      • Mshikamano aliandika:

        Kuheshimu kwamba unatupa kila kitu kwenye 1.

        • Notis aliandika:

          Safari ya Clair:
          Tena maoni h h / uaminifu kutoka kwako. Huheshimu jina lako, vinginevyo hukuwa unahitaji hoja na hata ushahidi. Haki ya haki? ('k kuanza shaka maslahi yako hapa kwenye tovuti hii)

          Kila kitu juu ya tumaini la 1. Hakika, tangu kila kitu kinaunganishwa na kila kitu! Ukristo huitwa hiyo.

          Je! Unapaswa kujua, si?

          • Mshikamano aliandika:

            Ninaona kila kitu ndiyo ndiyo. Hiyo ni sawa.
            Tafadhali nisamehe. Nimekuwa kama hivyo na siku zote nitakaa kwa njia hiyo.

        • Mshikamano aliandika:

          Pamoja na heshima zote za Notis, lakini unanikita sana kwa maneno.
          Na uchawi huo ni mzuri sana kwako. heshima kwa hilo !!
          Lakini siwezi kupoteza nishati nyingi ili kuonyesha jitihada zako zote kwa maneno.
          Nini unayoweka chini ya dakika chache kwa dakika chache, inachukua mimi siku ili kuharibika.
          Hivyo unaishia na: Jimmy Savile, Prince Charles, Ronald Bernard, Dutroux, Joris Demmink, Marianne Vaatstra, msichana wa Nulde: yote hayakufanyika. Hoax safi? "
          Wakati nadhani tulikuwa tunasema juu ya unyanyasaji wa kidini kwa watoto.
          Pia huita mwandishi wa hadithi ya hadithi na benki Ronald Bernard, bila kusita katika orodha hiyo.

  4. ubongo aliandika:

    Naam, inaweza kuwa monotonous kwa upande wangu. Ni makala tu nzuri. Ni huruma kwamba kondoo, kama walaji, ni mkakati
    na kuhesabu taarifa ambayo hufanya kondoo kukamilike.

  5. Martin Vrijland aliandika:

    Inashangilia kuona jinsi trolls zinafanya kazi zaidi ya muda ili kuokoa kesi. Napenda kuwa na mazungumzo ya kibinafsi na mwanamke huyu (Nika Keilani) ambayo sijapata kusikia. Niliangalia kikasha changu cha barua pepe, lakini sioni mabadiliko yoyote ya barua pepe na siwezi kukumbuka mazungumzo ya kibinafsi.

    Hapa kiungo: https://www.facebook.com/ronald.b.blij

    http://www.martinvrijland.nl/wp-content/uploads/2017/08/reacties-ronald-b-blij-facebook.png

    • Martin Vrijland aliandika:

      Kwa bahati mbaya, nimekuwa nifutiwa kwa muda mrefu na barua pepe kutoka anwani za barua pepe bandia za watu wanaoonekana kama David Icke (angalia mfano hapa chini). Hata barua pepe haiwezi kuaminika kwa upofu tena. Ninaweza kufikiri kwamba kuna watu ambao wanajifanya kuwa mimi na kutuma barua pepe kwa watu bila mimi kuwa na mkono ndani yao. Ni kupata crazier. Kwa hakika, yote yanaadhibiwa, lakini maagizo yangu yametimia bila kuzingatiwa kwenye rundo hadi urefu wa siku.

      http://www.martinvrijland.nl/wp-content/uploads/2017/08/fake-email-david-icke.png

  6. ubongo aliandika:

    Kwamba unaendelea kupata hizo trolls baada yako, na sasa ni ole kwako kupitia akaunti bandia. Ikiwa kile ulichoandika si cha kweli, hungewasikiliza.
    Naam, yeyote yupo hapa nyuma.Wabwana kwa udanganyifu na udanganyifu, Wabeloniers.

  7. Martin Vrijland aliandika:

    Pia picha iliyotumwa hapa (bonyeza kwenye kiungo cha Facebook hapa chini) na Ronald B. Blij ni hila nyingine ya NLP, ambapo maneno yenye rangi nyeupe, kama ilivyokuwa, anatoa nanga (au kazi) kwa ufahamu. Nimejifanya tu:

    https://www.facebook.com/photo.php?fbid=1797845670233476&set=a.100660409952019.1352.100000241815348&type=3&theater

    http://www.martinvrijland.nl/wp-content/uploads/2017/08/Ronald-Bernard-NLP-technique-foto-e1504036356842.png

  8. Jan Heuvelman aliandika:

    Waabudu wa Shetani wanaweza tu kuja pamoja na kufanya kitu yao, ambayo imekuwa kuruhusiwa kwa muda mrefu sasa.
    huanguka chini ya 'uhuru wa dini'.
    wao wenyewe wanadhani kwamba wanataka uovu badala ya mema.
    na kama unadhani kuwa sio mbaya kwa yale wanayofanya nyuma ya matukio basi huna ujuzi wowote wa watu.
    dhabihu ya kidunia ya kidunia ni kukubalika sana, angalia mauaji ya mimba,
    Je! unahitaji nini zaidi kwa uthibitisho!

    • Martin Vrijland aliandika:

      Hiyo ni nzuri, lakini hiyo haina kuthibitisha kuwa Ronald Bernard ameifanya pia.
      Machozi yake ya mamba na mbinu za NLP zinathibitisha kwamba anatumia suala la kuteka mtazamaji kwenye Benki yake mpya ya Furaha.

  9. Camaron aliandika:

    Matrix iliyoundwa kwa ajili ya ng'ombe (mifugo ya binadamu) huendeshwa na kampuni ya shetani ya psychopaths iliyo na wanyama. mfano wa piramidi mtumwa ambayo watu kizuizini na ambapo watu ni kuwekwa kwa 'abracadabra' (herufi na namba) nje hali halisi, baada ya kuona yangu, kubwa occult kidini, culruur ya kifo. Tunachoshuhudia ni kwamba wajenzi hawa wanaendelea kupumbaza uzito usio na ufahamu, ubongo na 24 / 7 majaribio yanaachwa na michezo hucheza.

  10. Notis aliandika:

    Hapa kuna keki ya zamani!

    Hapa kuna Biliona ya Pedophile ya Kitabu cha Black Black Jeffrey Epstein
    247.52K
    Nick Bryant
    01/23/15 03:45PM
    Imewekwa kwa: Jeffrey Epstein
    https://assets.documentcloud.org/documents/1508273/jeffrey-epsteins-little-black-book-redacted.pdf

    • Notis aliandika:

      Pengine hoax pia! Jihadharini sana na vifungu vingi vyenye nyeusi.

      • Notis aliandika:

        Kusema kuwa hakuna SRK (SRA) juu ya ulimwengu huu ni kama kusema kwamba hakuna vita na hakuna uhalifu wa vita.

        Ikumbukwe kwamba kwa sasa katika Syria, Iraq na Afghanistan na maeneo mengi katika ulimwengu huu sheria zote kuhusu Mkataba wa Geneva, haki za binadamu zinakiuka na uhalifu wa mwisho wa vita. Kwa bahati mbaya, katika vyombo vya habari vya habari (TV & gazeti) kununuliwa na kutawaliwa na Waisoni, hakuna kutaja, ila kwa kilio cha propaganda kilicho wazi na idadi ya watu? Idadi ya watu, wanaendelea kulala.

        • Mshikamano aliandika:

          Notis, kwa heshima zote, lakini unawapotosha maneno yangu.
          Sijawahi kusema kwamba ibada ya Shetani ya Watoto haitumiwi.
          Ninasema tu kwamba sijawahi kuona ushahidi wowote.
          Hata hivyo, hoaxes wengi kuthibitika. Na hoaxes au cover-ups ni kitu ambacho kwa kweli ipo au kama psy-ops kwa lengo siwezi kusema kwa uhakika. Ingawa nina mashaka yangu. tuhuma hizo mimi si sasa hewa kwa sababu ni sana jambo gumu.

          Bila shaka najua kitabu kidogo kidogo cha Epstein.
          Najua classic yangu.
          Viungo vilivyoandaliwa na Epsteins na wasichana wa chini, picha ya Prince Andrew na wake - wakati huo - mpenzi mdogo / uzinzi / dhahabu.
          Hebu tupige simulivu hizo za kinachojulikana kuwa APELS wasomi.
          Na hebu tumwita SRK kisha PEREN.
          Kwa maana hiyo unalinganisha apples na peari, kama ilivyokuwa.

  11. SandinG aliandika:

    Kuita jina baya kunaweza kupoteza kazi na maisha yako. Mtu ni alijitokeza kwa kuongeza katika bunge la Ubelgiji Laurent Louis, baadaye alijiuzulu chini ya shinikizo kubwa kwa kuwa wanaelezea ni aangdurft na ripoti ya siri ya uchunguzi wa maiti ya Julie na Melissa na polisi kufichua taarifa za pedo DiRupo. Na kwamba katika nchi ambayo ina mji mkuu wa kisiasa wa EU. Mbali na murals ajabu na macabre katika jiji la Brussels:
    https://m.youtube.com/watch?v=73ojT6P5oZk

  12. Mshikamano aliandika:

    Ikiwa mfululizo "Video za Huru na Satanism" inathibitisha kama, badala ya unyanyasaji wa watoto ulioandaliwa, inahusisha kweli RSK (unyanyasaji wa kidini kwa watoto) sijui kusema kwa uhakika.

    udanganyifu mahojiano haya na Naomie au Noémie (msichana na nywele kubwa) ni kwamba badala ya kuangalia sleek mbele-na macho yake rechtsboven- hasa kwa mtazamaji kushoto beweegt.Nooit juu kushoto -kwa mtazamaji haki .
    Kwa hiyo basi utawashuhudia hadithi tena.
    Au labda ni kesi ya kusoma lugha ya mwili (kwa mtazamaji kwenye harakati za jicho la juu kushoto) ni dalili ya kusema uongo ikiwa inafaa.
    Je! Naomie amevunjika moyo sana kwamba harakati za jicho hufanya kazi kwa njia nyingine, au ni video zinazounganishwa?

    • Mshikamano aliandika:

      @notis, ninafurahi wewe uko nyuma.
      Nilikuwa nikitafuta kwa bidii ushahidi kwa ajili ya unyanyasaji wa kidini wa kidini kwa shetani Sina shida debunking mwenyewe, kwa sababu ego yangu haipo njiani. Ukweli ni muhimu zaidi.
      Mimi sikuona video hapo juu, mimi hakika alidhani tena kuthibitisha kwamba Satanism ni katika kucheza, lakini wakati mimi got video baada ya miaka-hata inaonekana bora, hivyo mimi bado mashaka yangu kama shahidi anasema ukweli.

      Nilikumbuka ghafla mtaalamu wa kudhibiti akili, Neil Sanders.
      Mimi kumtazama kwa uaminifu na hiyo ndiyo jambo muhimu zaidi.
      Nadhani anafanya makosa machache kuhusu watu wengine wanaopenda filimbi
      Arizona Wilder. Hata hivyo, mahojiano yafuatayo yanaonekana ya kuvutia kwangu.
      Nadhani kuna dalili kali kwamba Michael Aquino wa kanisa la Shetani / Hekalu la Set amehusishwa katika programu za kudhibiti akili ndani ya Militairy ya Marekani.
      Hii inaweza kuonyesha unyanyasaji wa ibada ya shetani ili kuunda wagombea wa 'MK-Ultra'.
      Sijui kama unyanyasaji wa ibada ya Shetani ungekuwa na ufanisi zaidi kuliko vidole vya kutosha ili kufikia malengo yaliyokusudiwa (udhibiti wa mawazo ya kimya-msingi, utambulisho wa dissociative).
      Hata hivyo, mahojiano katika video inayofuata inaonekana kuwa yenye thamani kwangu na kuona zaidi kwenye tovuti ya NeilSander.

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu