Kambi ya majira ya joto ya Neonazi inaajiri askari wa watoto kwa ajili ya Ukraine

filed katika MAELEZO YA NEWS by mnamo 2 Septemba 2015 3 Maoni

neo-nazisKwa wengi inaweza kuwa haijulikani hata hivyo, lakini niliifanya kabla taarifa ya kwamba serikali ya Marekani inatoa usaidizi wa kifedha, silaha na mafunzo kwa kikundi cha neo-Nazi nchini Ukraine. Bila shaka, kwa usahihi, Ulaya inasaidia moja kwa moja, kwa sababu Ulaya mabilioni iliyotolewa kwa serikali huko Kiev na pia imesaidia kuhamasisha mapinduzi katika 2014. Kikundi cha Neo-Nazi kinaitwa 'Azov Battaali' na ni sehemu ya Walinzi wa Taifa wa Kiukreni. Canada na Uingereza pia hutoa msaada kwa walinzi wa taifa. Batari ya Azov inatajwa na serikali ya Kiev kama 'vita vya kujitolea kwa ajili ya ulinzi wa eneo'. Balozi, hata hivyo, huanguka chini ya Wizara ya Mambo ya Ndani; chini ya idara ambayo inaweza kulinganishwa na Usalama wa Nchi ya Amerika na hubeba alama ya kale ya Nazi, kama inavyoonekana kwenye picha.

vidole vya Nazi vya ukraini

Jeshi la Azov sio tu linalohusika katika shughuli za kijeshi huko Mashariki mwa Ukraine. Kwa mujibu wa ripoti, ikiwa ni pamoja na Kiev Post (vyombo vya habari vikuu vya Ukraine), kukimbia kambi ya majira ya joto na mafunzo ya kijeshi kwa watoto wadogo ni sehemu ya mafunzo ya kina na programu ya kufundisha. Ripoti za RT.com [quote] Oleksii, kamanda wa askari katika askari wa Azov na mwalimu katika kambi, aliiambia Kiukreni ICTV channel: "Kambi ilianzishwa ili kuonyesha watoto kwamba kuna maisha zaidi kuliko shule na simu za mkononi na tunawapa upendo wetu. Lazima uwe na nguvu na ujasiri kulinda uadilifu wa eneo la nchi yetu."

Vyanzo vya vyombo vya habari vya Magharibi (vilivyotajwa na Kiev Post) vinathibitisha kwamba watoto wenye umri wa miaka sita tayari kushiriki katika kambi ya Azov Summer. Kwa picha zote za kambi na kwa makala nzima ya lugha ya Kiingereza ya 13 Agosti unaweza kuona RT.com. Vijana ana baadaye na hii kijana tayari imejikwaa kwa Nazism iliyofufuliwa.

Mtu yeyote anayejitokeza katika historia pia ataona kuwa Nazism haijawahi kuwepo. Kwa kweli, mizizi ya Umoja wa Ulaya iko katika Nazism. Kwa mfano, mkuu wetu mkuu Bernard alikuwa na jukumu la kukimbia kwa viongozi wa Nazi kwa Amerika ya Kusini kwa njia ya kipande cha karatasi cha operesheni. Alitumia KLM na Msalaba Mwekundu (tazama hapa). Prince Bernhard mwenyewe alikuwa kupeleleza kwa IG Farben (mchango wa mashine ya vita ya Hitler) na baada ya vita alikuwa mwanzilishi wa Bilderberg kundi. Jumuiya ya Ulaya (sasa EU) imesongozwa na Walter Hallstein kwa miaka. Hallstein alikuwa mwanachama wa jamii ya Nazi "walinzi wa kisheria", shirika ambalo lilikuwa nguzo ya kisheria ya Ulaya chini ya usimamizi wa ushirikiano wa Nazi / Cartel (tazama hapa). Ikiwa tunatazama Amerika, hatuwezi kugundua mambo mengine. Familia ya Bush ilikuwa ngumu ndani ya Nazism. Prescott Bush, baba wa rais wa baadaye George HW Bush na babu wa George W. Bush, ambaye kutoka 1930 amekwenda katika greasy inahusika na juu ya viwanda nyuma ya Hitler ya Tatu Reich. Kwa mfano, benki yake, UBC, Muungano wa Benki ya Umoja, ulifadhiliwa kutoka New York, ufadhili wa IG Farben, kampuni ya mfanyabiashara wa utata Frits Thyssen. IG Farben alikuwa mkuu wa kemikali, ambaye angekuwa mtoa huduma wa baadaye 'Zyklon B' (angalia hapa).

Matangazo ya redio hapa chini Upepo wa Heine (mwandishi) anatoa picha wazi ya historia na hali ya mambo kuhusu Nazism. Mimi pia kupendekeza msomaji uchunguzi makala hii soma vizuri. Angalia picha ya anga ya ofisi ya kichwa cha NATO na alama nyingine zote za Nazi ambazo zinaonekana wazi (tazama hapa). Swali pekee ni kama unataka kuiona.


Orodha ya kiungo cha chanzo: nrc.nl, rt.com, wanttoknow.nl, oxoaxioma, truthseeker1313.com

Tags: , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (3)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Freeman aliandika:

    Mahali pengine katika Ulaya kuonekana makundi Neo-Nazi kama kabichi risasi, ni shirika la kimataifa kujiandaa kwa ajili ya "silaha" mapambano dhidi ya hasa Kiislamu na kumiliki silaha na mabomu. Ndani ya miaka ya 20 naona Ulaya inageuka eneo la vita, kwa hiyo tunafanya kazi kwa machafuko, tuna ajenda na tunajua nini tunachofanya.

    Utamaduni wa Ulaya lazima uvunjwa, ustawi wa Ulaya na huduma za kijamii lazima zivunjwa na "uaminifu" wa ulimwengu usio salama lazima uanzishwe. Inafanya pia hakuna tofauti au tofauti ndogo kama kuna mabadiliko utafanyika kuhusu mamlaka ya kifedha na kiuchumi (au BRICS kama kijamii kibepari multipolar ili dunia, au US-EU-NATO kama fascistisch- kibepari hisia aina ili dunia), kwa sababu majeshi hiyo na wakubwa wa kimataifa kuendelea kukaa kwenye nafasi zao katika asili ya muundo wa piramidi ya nguvu na utumwa na ajenda ya dunia kutawaliwa na kikamilifu kuutawala moyo wa watu na betrtekking masuala yote duniani kuwa na uwezo wa kucheza kwa "miungu" na hivyo kupata mawazo ya bure ya kufikiri kufanya na kuondoka nini wanataka ili kupata "yao" kuridhika nje yake.

    • Zeroti Hero aliandika:

      mbinu zao ni kidogo zaidi ya kisasa zaidi kuliko hiyo. Mara nyingi hupoteza lengo na hiyo ni sarafu ya dunia, serikali ya ulimwengu na dini ya ulimwengu. Hivyo katika ukanda wa vita wa mwaka wa 20 wa Ulaya? Natarajia kuwa wamebadilisha biashara hapa kwa miaka michache, hakuna upinzani hapa Ulaya. Amerika ni kweli peke yake ambapo inakuwa eneo la vita, kwa sababu umekataa. Kipengele cha ajabu sana kwa "suluhisho" yao inaweza kuwa:

      http://redefininggod.com/2015/08/obama-the-antichrist-and-divine-intervention-in-september-2016/

      "Na humo ni silaha za siri za siri duniani katika Udanganyifu Mkuu wa Pili: uwezo wao wa kuzalisha mshikamano mkubwa wa pamoja kutoka kwa wasiwasi hadi euphoria. Mara moja "Yesu" anaonyesha na wanasema wahamiaji kutangaza "vibrations nzuri," watu wengi watafikiriwa kufikiri kwamba kitu kiroho kweli kimetokea. Watasema, "Kitu fulani kimesabadilika. Unaweza kuisikia juu ya hewa. "Wayahudi-Wakristo wataamini ni kutokana na kuwepo kwa mungu wao, na New Agers watafikiria Uinuko unao. Lakini itakuwa kitu zaidi kuliko sawa RF ya kidonge cha hydrocodone. "

      Itakuwa ya kuvutia kama Martin angeweza kushiriki maono yake juu ya hali hii (NA kuingilia kati ya Mungu)

      • Freeman aliandika:

        Naamini kuwa kwa muda mrefu ni ulianzishwa migogoro inaendelea katika Mashariki ya Kati, ikiwa ni pamoja Palestina dhidi Israel vita, zaidi nafasi ya kuwa katika Ulaya miaka ijayo itakuwa salama sana, wala kuwa na makosa ambayo wageni wengi Katika Ulaya ya Magharibi na kwa hakika katika Ulaya ya Mashariki, kwa kweli watawapinga Waislamu ikiwa vitu vinatoka. (Basi huko si tu Police State, lakini kutakuwa na kuingilia kijeshi na hakika doria mitaa, hasa katika miji mikubwa. Yote katika yote ni bado ni kwenda kuchukua muda kabla Elite kikamilifu kwa malengo yao kutambua, wao ni kwa hali yoyote si kwa ratiba.

        Kama ni hivyo n bluu boriti dhana katika kufanya, ni itatokea tu baada ya dunia yaliyofanyika orchestrated kuanguka fedha na matumizi ya mfumo na si tu kwamba, kufikiri pia kwamba idadi ya watu itakuwa na nguvu duniani decimated na maradhi yaliyoenea, vita vya wenyewe kwa wenyewe ect ect.

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu