Je! Unapaswa kuchukua au kukataa chanjo ya Covid-19 ikiwa inakuwa ya lazima? Nini cha kufanya?

filed katika MAELEZO YA NEWS by juu ya 14 Mei 2020 45 Maoni

chanzo: france24.com

Hatua kwa hatua, watu zaidi na zaidi wanaanza kuona kwamba serikali ulimwenguni kote zinataka kufanya mabadiliko ya kudumu kwa jamii kwa ujumla. "Lockdown akili" ni polepole kubadilishwa kuwa moja ya kudumu, ambapo lazima kununua tena uhuru wako. Ya kawaida mpya inakuwa mita na nusu ya jamii na lazima ulipe mwenyewe.

Unaweza kuajiri washauri wa gharama kubwa kukushauri juu ya jinsi ya kuanzisha kampuni yako kwa mita moja na nusu na unaweza kutegemea lebo ya bei; tag ya bei kwako mwenyewe kwa sababu labda unahitaji kupata idhini rasmi kwa hatua zako na lebo ya bei kwa mteja, kwa sababu mtu anafaa kukohoa mita hiyo ya lazima na nusu na kushuka kwa mapato ambayo yanajumuisha.

Kwa kuongezea, chanjo inayokuja ya covid-19 itakuwa ya lazima.

Mbali na swali la kama chanjo kama hiyo imepimwa kabisa na kwa usawa mbali na swali ikiwa tunataka kifaa hicho cha mita moja na nusu ya serikali: serikali ni zuri na haziendi kwa watu wanaopinga sikiliza.

Teknolojia itatumika kufuatilia hatua zote hizo. Tayari nilitabiri hiyo kitabu changu mnamo 2019 na tayari nilitabiri hiyo katika nakala nyingi katika miaka ya hivi karibuni. Teknolojia hiyo na data kubwa zitasukuma kwa urahisi, kwa sababu kuna kampuni nyingi sana ambazo zinaweza kupata nibble ya kuvutia tena. Wengi sasa wanafanya kazi kwa kampuni kubwa ambazo hutoa suluhisho za ICT au kwa mashirika ya serikali ambayo yanahakikisha kuwa wanaweza kuendelea kulipia nyumba zao na kutunza familia zao. Watu hao wanaweza kuona kuwa kitu sio sawa, lakini inapofikia kuchagua, wengi huchagua kupiga hatua ili kuhakikisha mapato.

Sote tunajua sasa ni nini jamii hii mpya itaonekana. Vyombo vya habari na serikali vinaendelea kusema kuwa kuuza ni muhimu na njia inayoletwa ni hatua kwa hatua. Hatua kwa hatua, ili raia aendelee kuamini kuwa ni hatua muhimu za kuwa na coronavirus.

Mchakato utaenda kwa mawimbi kutoka kwa 'kukaza ukanda' hadi 'kuziacha tu reins zinapunguka' na kisha wimbi linalofuata linakuja. Vyombo vya habari, wataalam (utengenezaji wa takwimu) na siasa zitatuonyesha, baada ya kipindi cha kuzoea mita moja na nusu na chumba kidogo cha kusonga, uamsho wa virusi vya corona, baada ya hapo utangulizi wa sehemu inayofuata ya kifurushi hicho na watu atakumbatiwa.

Wasomaji kwenye media mbadala kawaida wanatafuta habari juu ya jinsi tunavyochezwa. Tungependa kusoma kwa kina uchambuzi wa jinsi chanjo ni hatari, 5G inaweza kutumika kutuathiri, jinsi ruhusu za Microsoft zinatupa cheti cha chanjo ya dijiti, jinsi Bill Gates anavyowekeza kwenye tasnia ya habari na chanjo, programu zinaweza kutumikaje kutusaidia kufuatilia. Tuna njaa ya habari juu ya jinsi tunavyoendeshwa kwenye wavuti ili tuweze kuwatikisa wengine juu ya hatari gani inayokuja.

Hiyo ni muhimu sana, kwa sababu ikiwa hajui ni hatari gani inakimbia, hauruki kando kwa wakati. Walakini, lazima kuwe na hatua inayofuata. Tunapaswa kuja na suluhisho.

Hapa kwenye wavuti umesoma vifungu kadhaa juu ya jinsi tunaweza kwenda kwa jamii ambayo hakuna pesa zaidi, jamii ambayo programu, kamera na data kubwa hujua mahali tulipo au ikiwa tuna joto la kweli (hakuna covid- 19) na ambaye sisi sote tunaingiliana. Hatua inayofuata ni kuunganisha data hii yote na aina ya mfumo wa alama. Kukiwa na au bila alama ya kutosha kunaweza au kutokwenda nje, kwa gari moshi au kwa ndege. Sote tunaweza kutabiri hivi sasa. Kiunga cha data yote hiyo kuwa na alama inayowezekana ya dijiti na kiunga cha usawa wako wa benki ya dijiti inakamilisha hadithi.

Tunaendeshwa kwenye wavuti na Uchina unatoa mfano wa jinsi wewe kama serikali unavyoweza kuwalazimisha watu kuifuata. Uchina pia inaonyesha jinsi mtu anayesimama katika upendeleo akiachwa nje. Hiyo ni athari moja kwa moja ya mfumo kama huo. Mwishowe, masheikh wataiisujudia, kwa sababu wengi katika jamii wenyewe hufanya kazi kwa sehemu za "mfumo". Ikiwa una kazi katika ICT na unasambaza programu ya hifadhidata au unasambaza mifumo ya kamera, ikiwa unafanya kazi kama afisa wa upelelezi au kama afisa wa polisi, bado unachagua mapato yako. Ndivyo ilivyo.

Ni uwongo kusema, "Kisha mimi hutupa smartphone yangu mbali ili nitoke kwenye mfumo". Tunaenda kwa wakati ambapo ushiriki katika jamii unakuwa ngumu kabisa bila digiD au bila eHerkenning (kwa kampuni). Hiyo itafanyika na teknolojia mpya ya corona. Ikiwa umeitupa mbali smartphone yako, hautaweza tena kuingia duka kubwa.

Itakuja kwa hiyo? Hatua kwa hatua labda itakuja kwa hiyo. Na kisha unaweza kuishi tu ikiwa una shamba lako mwenyewe, lakini lazima pia upate mbegu zako mwenyewe, kwa sababu utoshelevu huo pia utakatazwa kwa muda mrefu.

Hatua inayofuata itakuwa kwamba hairuhusiwi tena kuingia katika maeneo ya umma ikiwa haujapata chanjo. Na data kubwa pia itachukua jukumu katika hii. Ikiwa programu yako inasema umepokea chanjo, lango la maduka makubwa litakuruhusu kuingia; vinginevyo sivyo. Katika awamu ya mwisho, programu kama hiyo itabadilishwa na tabia ya dijiti ambayo imeunganishwa na mwili wako. Na itakuwa kamili tu ikiwa mizani yako ya benki pia imeunganishwa na haya yote. Hivi karibuni hakutakuwa na kutoroka isipokuwa utachagua kuishi 'porini', lakini kwa wengi ambayo itakuwa daraja mbali sana.

Tunaweza kupiga kelele tunachotaka; tunaweza kupiga kelele kwamba hatutaki yote, lakini ni kama kilio jangwani. Wengi hutegemea "mfumo". Ndio sababu ni wakati wa kuanza kufikiria: Ikiwa huwezi kupiga 'em, jiunge' em.

Lazima tuje na suluhisho halisi ambazo zinaweza pia kukumbatiwa na wale wanaofanya kazi kwa 'mfumo'. Lazima tutoe suluhisho halisi na zinazowezekana ambazo zinahakikisha kuwa watu hawapotezi vitu fulani, lakini kwamba wanayo kusema. Sasa tunategemea kabisa maamuzi yaliyowekwa kutoka juu. Mfumo wa sasa wa kisiasa unatulazimisha kukubali maamuzi hayo bila aina yoyote ya kushiriki. Hii inaweza kufanywa tofauti. Hiyo lazima iwe tofauti.

Kuna nafasi! Baada ya yote, kuna fursa ya kugeuza mambo kwa karibu na teknolojia ileile siku hizi, bila hii kuibadilisha jamii nzima. Hauitaji ghasia kuu maarufu au mapinduzi. Kila mtu anaweza kuendelea kufanya kile wanachofanya.

Kitu pekee kinachobadilika ni muundo wa uamuzi. Mawaziri na maafisa ambao sasa wanaripoti taji na wanasukuma sheria bila idhini ya watu mara moja lazima waripoti kwa watu. Mawaziri wanapaswa kubadilishwa na wawakilishi wa watu waliochaguliwa moja kwa moja (ambao kweli wanawakilisha watu badala ya taji).

Yote hii inawezekana kupitia kanuni ya demokrasia ya moja kwa moja. Katika demokrasia hiyo ya moja kwa moja, unachagua wawakilishi wako mkondoni. Unaweza kuwa mgombea mwenyewe au unawasilisha wagombea na mfumo wa kupiga kura unahakikisha uteuzi na ukuaji katika msaada. Ni kidogo kama mifumo ya kupigia kura kama talanta ya Holland na programu zingine za TV. Teknolojia iko pale, uwezekano uko na utafanya kazi.

Wabunge waliochaguliwa moja kwa moja wanapaswa kurahisisha sheria na kuwasilisha kwa watu kwa idhini au kukaguliwa. Kutoka kwa maelfu ya sheria, kwa uwazi, kutoka kwa idadi hadi ubora. Ushiriki wa moja kwa moja wa umma.

Tunaweza kusubiri hadi sheria za chanjo za lazima zituruhusu kuchagua kuchukua chanjo au kwenda gerezani, au tunaweza kumtia kasi. Lazima tushike mgogoro huu kuleta mabadiliko. Badilisha njia tunataka! Demokrasia ya moja kwa moja inaweza kuchukua nafasi ya muundo uliopo wa nguvu kupitia mfumo wa kupiga kura mtandaoni ndani ya miezi michache.

Sasa ni wakati wa kuunda msaada kwa hili. Jijumuishe katika fursa hiyo, fikiria juu yake na usome jinsi inavyofanya kazi. Ni wakati wa kutenda na ubadilike. Bonyeza kitufe kwa habari zaidi na utie saini ombi hilo.

demokrasia moja kwa moja sasa

Tags: , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (45)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Martin Vrijland aliandika:

    Kuwa kiongozi

  2. Riffian aliandika:

    Lakini ni bure Martin, Jan Peter anacheza jukumu la upainia

    Waziri Mkuu wa zamani Balkenende anataka chanjo ya bure ya corona kwa kila mtu
    https://www.msn.com/nl-nl/nieuws/binnenland/voormalig-premier-balkenende-wil-gratis-coronavaccin-voor-iedereen/ar-BB144ITV

  3. SalmonInClick aliandika:

    Covid, kwa hivyo inawakilisha Cheti cha kitambulisho cha chanjo (2020)

    • SalmonInClick aliandika:

      Wape kidole 🖕, sema HAPANA

    • Baadaye aliandika:

      Video nzuri, haswa mwisho ni kuishia na MIMI, kusoma lengo, ni lengo. Mara nyingi vibwembwe hubadilisha maneno.

      Hapa tena kwa wasomaji wapya. Kwa bahati nzuri, zaidi na zaidi zinaongezwa. Watu pia wanachangia kinachomsaidia Martin kila kidogo. Sauti yake inaaminika wazi na ina akili. Hauisomi mahali pengine popote. Tovuti yake lazima iwekwe angani. Tazama nakala yake kuhusu shambulio la Ddos kwenye tovuti yake

      Hiyo ni kali zaidi kuliko video iliyofutwa ya Jensen 33. Ambayo, kwa kweli, ilikubaliwa na Yt. Na mauzo ya shati lake, na kisha sema kuwa itakuwa sawa. Yeye anaishi Vondelpark, kwa hivyo ana pesa kama maji. Ninapumzika kesi yangu.

      Pia tazama mara ngapi Jensen anazungumza juu ya kiatu cha askari kwenye shingo yake.

      Na hapa tena ukumbusho kwa nini haifai kuchukua risasi hiyo. Ikiwa utajifunza kama hapa kwenye tovuti hii, na unapata maarifa kadhaa ya nambari. Je! Unajua kuwa unapaswa kuamini au haipaswi kuamini kila kitu ambacho nambari hizi zimetajwa ndani. Na hakika usiiruhusu iingie mwilini mwako.

      https://theocs101ark.com/2020/05/14/again-dont-take-the-shot/

      • XanderN aliandika:

        Kubali. Haiwezi kupata kila kitu Martin anaandika au anapendekeza, wakati mwingine huona ni mbaya sana au sio ya kweli, lakini kwa sauti yake ya kipekee yeye ndiye 'mthibitishaji katika mgodi wa makaa ya mawe' wa uhuru wa kujieleza katika Uholanzi. Wavuti ya tovuti hii kwa hivyo inapaswa kukaa juu na kukimbia, na kwa kweli: wageni zaidi na wafuasi, bora.

        Ninaweza kukubaliana na kifungu hapo juu, lakini bado ninaamini kwamba mabadiliko yaliyopendekezwa yanapaswa kusambazwa kwa muda mrefu zaidi (ikiwa unataka kupata watu wengi iwezekanavyo, na ikiwezekana pia nchi zingine). Lazima watu wafanyike 'tayari' kwa mabadiliko kama haya. Vinginevyo, wengi watashtuka, utapata vurugu, machafuko, shida, na hiyo haiwezi kusudi.

        Linganisha wmb na mtu ambaye miguu yake imehifadhiwa nyuzi -30 katika msimu wa baridi wa Uswidi. Ikiwa utaiweka mara moja chini ya bafu moto, utafanya uharibifu huo usioweza kutekelezeka. Lazima iwe polepole sana, na ndivyo ilivyo kwa watu wengi. Wape miaka 10 ya kufanya hivyo (ingawa ninaogopa hatuna miaka 10 ya kuzuia sheria ya sasa ya kijeshi kuwa serikali ya polisi ya kudumu).

        • Martin Vrijland aliandika:

          @Xander

          Ninapata sauti ya kupungua ya 'isiyo ya kweli' na 'iliyokithiri' isiyofaa sana. Ikiwa chama kimoja ni kisicho kweli na kinachohusika sana, ni serikali ya kukandamiza kufungwa.

          Sio maoni ya Xander hapa kwenye tovuti kuhesabu kama chachi na kwamba tunategemea uamuzi wa Mungu wako wa haki X. Ni wakati wa kuacha aina hii ya kukosoa na kuchukua hatua. Kuwa mabadiliko kwa kufanya.

          Ninaamini sana kuwa mfumo mpya uliopendekezwa kwenye fvvd.nl unapaswa kusanikishwa ndani ya miezi michache. Hatuna wakati wa kupoteza.

          Ninakataa sana maoni yako. Ikiwa tunangoja miezi michache zaidi, baraza la mawaziri la sasa limeibadilisha jamii nzima kuwa mita moja na nusu ya jamii na aina zote za njia za kiteknolojia zinatekelezwa ambazo zinatuweka katika wavuti ya udhibiti wa ukiritimba.

          Kwa hivyo ningesema: usiweke kwenye wimbo mrefu na uachiliwe kama uliokithiri na usio sawa. Ni ya kukithiri na isiyo ya kweli kwamba tunaendelea kulalamika na kuandika makala ambapo yote yanaenda vibaya na wapi chanjo na cheti za dijiti zinaweza kutudhuru.

          Ni uwoga kuiweka juu ya ukomavu wa watu. Watu pia hawako tayari kwa hatua hizi za kufuli na sasa tunaona kwamba serikali inasukuma hatua 'zisizo za kweli' na 'zilizokithiri' ndani ya wiki chache.

          Kwa hivyo nasema HAPANA kwa ukali sana kwa ukosoaji wako na napendekeza uite watu Chukua hatua SASA. Ni dakika 1 hadi 12 na hatuwezi kungojea miaka 10.

          Unaweza pia kuuliza maswali katika sehemu ya maswali na majibu ya wavuti: https://www.fvvd.nl/qa/

          • Wilfred Bakker aliandika:

            Amina

          • Rose aliandika:

            Wagangaji wapole hufanya majeraha ya kunuka ...
            Watu wanahitaji kutikiswa, lakini wanaonekana kuwa katika hali mbaya.

          • Jua aliandika:

            Ninapata majibu yako kwa Xander nadhifu sana hata kwa sababu nina tuhuma kali kuwa Xander ni mbaya. Sitakuelezea hilo. Msomaji wa kawaida anaweza kujua ninamaanisha.

  4. Martin Vrijland aliandika:

    • Baadaye aliandika:

      Inashangaza kwamba sijawahi kuona kipande hicho, sikuwahi kusoma TV na nimeiweka kijivu cha CD. Kwa kweli ni wazi sana ya kuteua. Na pia tu shabiki wa muziki huo wa bendi hii. Katika siku za zamani.

  5. Kuchambua aliandika:

    Programu ya utabiri zaidi, hati hiyo tayari ilikuwa imejumuishwa katika safu ya Maiti ya wafu - PLAGUE mnamo 2003

  6. SandinG aliandika:

    Darasa la kati / darasa litapandikizwa kabisa kifedha kwa angalau mwaka mwingine, ili hivi karibuni watakabidhiwa kwa Jimbo la Baba kama wanakondoo.

    https://www.msn.com/nl-nl/nieuws/buitenland/eu-geneesmiddelenagentschap-ziet-op-zijn-vroegst-over-jaar-vaccin/ar-BB1449xj

    • Baadaye aliandika:

      Kweli ndio. Kwa njia hii kila mtu hutegemea kabisa. Haifikirii sana kwa sababu imehifadhiwa. Imeokolewa tu kwa njia ambayo nadhani unaweza bora mbinguni. Na kisha mwokozi wako pia ndiye aliyekusukuma wewe na familia yako kwa makusudi kuzimu. Lakini mwanzoni wataiona tofauti. Mpaka ni kuchelewa mno, baada ya yote, chanjo inaweza tayari kuingizwa kwa watu katika nchi ambazo hazipuuzi kwa hali yoyote. Njoo kutoka kwa watuhumiwa wa kawaida, na ujipange kinga yenyewe. Chanjo hii inapaswa kukudhuru kwa njia yoyote. Mpangilio huo kweli unaelezea hadithi nzima.

  7. SalmonInClick aliandika:

    Hapa mbwa mwitu mwingine katika mavazi ya kondoo Eric Schmidt, watuhumiwa wote wa kawaida wanahusika katika operesheni hii ya mwisho ya utumwa. Na pia ni pamoja na ukweli wa hali ya hewa katika ajenda zao wakati wanafanya kazi
    https://www.marketwatch.com/story/microsoft-visa-and-others-worth-combined-115-trillion-want-congress-to-include-climate-in-covid-19-recovery-plan-2020-05-13

    Wasiliana na Kufuatilia Kikundi kilichofadhiliwa na Soros na Gates, Ana Chelsea Clinton kwenye Bodi
    https://www.newswars.com/contact-tracing-group-funded-by-soros-and-gates-has-chelsea-clinton-on-board/

    "tunapaswa 'kushukuru' kwa mashirika makubwa ambayo 'watu wanapenda kuumiza' (Tunaiita FASCISM)
    Video imefichwa, haswa jinsi wanavyofanya kazi.

  8. Baadaye aliandika:

    Tazama hapa jinsi wanaocheza kwa busara mchezo huo. Wao huonyesha tu kile watakachofanya. Soma watoto kutoka kwa familia. Chini ya kivuli cha afya, na kwa sababu huna bafu mbili za kuwekewa karantini. Lakini mtu acheni akuambie ni nani anayepingana nayo. Na hutoa kaimu duni sana. Lakini unayo nambari iliyotumiwa maandishi, ambayo inaitwa kutazama kila mmoja. Na kwa hivyo wanayo nambari yako ya ufuataji ya mawasiliano. Ee ndio mtoto wako hataweza kukuona tena, na hapana haikufa kutoka kwa Covid. Nakala ya 2, soma 80123 na 9. Na toa kila kitu ulichokuwa nacho. Tengeneza Amerika ……… .. vizuri

    Angalia tu muigizaji, na utaona wanaingia nini.

    https://youtu.be/RWQMx4HxWIw

  9. Riffian aliandika:

    Ahidi utii kwa Agizo la Dunia Mpya

    BONYEZAZA

  10. guppy aliandika:

    Mtu yeyote ambaye amewahi kupiga kura katika maisha yao anapaswa kusaini ombi hili. Sasa tunaweza kuona wazi kabisa kile kinachotokea wakati unaruhusu watoto wa televisheni watawale maisha yako. Ikiwa ni tu kupata tahadhari kuwa ni msingi wa uwongo, kama ilivyo soma katika nakala hii. Upigaji kura tena hutuchukua hata zaidi kuwa kizuizi.

    Kwa kweli sitachukua chip au chanjo, lakini marufuku. Kwa hali yoyote, inabidi turudi kwenye maumbile kujikuta. Hata Yesu alilazimika kwenda nyikani ili kuunganika. Sisemi kwamba lazima umwamini Yesu, ninasema tu tuko kwenye njia ile ile.

  11. Marcos aliandika:

    Nzuri kwamba bado kuna madaktari kama huyu daktari wa Ujerumani https://www.youtube.com/watch?v=6bIAXtciwk0&feature=youtu.be

  12. Marcos aliandika:

    Kwenye video ya daktari wa Wajerumani kwenye kiunga cha hapo awali anasema ni kweli kweli. Katika mshipa wa kusema kwamba hatupaswi kurudi "kawaida yetu". Hii ni kweli, kwa sababu inamaanisha kuwa ya zamani kawaida imewezesha kutusukuma katika hali tuliyonayo sasa. Kwa hivyo kuna hitaji mpya la kawaida, ambalo sio jamii ya mita 1,5 na mbinu zote za uchunguzi, lakini kawaida mpya ambayo kwa kiasi kikubwa inalingana na uhakika wa Martin's FVVD. Labda hii inaweza kuingizwa katika ujumbe wa FVVD?

  13. Lace ya Viatu aliandika:

    Angalau kwa mimi "porini". Mara tu tunapokuwa hali kamili ya uchafuzi ninaipakia vitu vyangu na mimi nimeenda. Ningependa kufa na njaa mahali pengine katikati ya mahali pengine kuliko kuachiliwa na uhuru wangu.

    • Jua aliandika:

      Sidhani unaweza kwenda wakati hali kamili ya polisi iko. serikali ya polisi = mfumo wa udanganyifu, wewe ni sehemu ya serikali. Katika mfumo wa feudal, mtumwa hawezi na haipaswi kufanya chochote bila idhini ya mmiliki / serikali.
      Kwa kuongeza, wapi unataka kwenda kila kitu kimeunganishwa kimataifa, kuratibu na kudhibitiwa nao. Nashangaa kama wakazi ambao ungetaka kwenda wanakusubiri. Ushindani pia uko kati ya watu. Tuko katika hali ngumu na kwa hivyo lazima tuitatue wenyewe hapa Madurodam. Idadi ya watu bado hawaielewi kwa kuzidiwa kwa milele.

  14. Baadaye aliandika:

    Hapa Martin unasema ukweli juu ya fujo zote hizo, na haswa athari za chimeric.

    Patent ya chanjo ya Coronavirus https://patents.justia.com/patent/10130701 kwa Coronavirus ya Attenuated kutumika kama Chanjo. Patent Protein Patent https://patents.justia.com/patent/8828407 Kichwa cha Simba cha Chimera, mwili wa Mbuzi, joka la mkia "She-Mbuzi" haswa linamaanisha "Msimu wa msimu wa baridi" aka Capricornus Mbuzi wa msimu wa baridi wa Saturday; Chimera ni mnyama anayekufa aliyeumbwa kutoka kwa wanyama wengine, haswa chanjo ni nini.

    Na kipande cha chini ni kutoka kwa mafundisho ya Freemason na jarida lao. Kwa maneno mengine tunapaswa kujibu haraka sana. Kwa hivyo unaona kile mtu anaweza kutoka kwa maandishi ya lebo. Vitu vya kutishia maisha, na kuweka tu, wanataka kukuua, na wajipange ulimwengu mpya. Jinsi kuzimu ilivyo watu wengi walijiunga na fundisho hili.

    Induvidual ni mkono kwa kuja uso kwa uso na njama.
    Kwa hivyo ana nguvu sana haziwezi kuamini kuwa inafanyika.
    Sodite, Pedophille, 33 Freemason. J Edgar Hoover
    Mkurugenzi wa FBI, ni njama gani?

    Umri

    Gileadi

    Anazungumza pia juu ya Gileadi, mtengenezaji wa chanjo. Kile kwa Kiebrania kinasimama kwa Galeed.

    Soma chungu ya shahidi jina la chaldee sawa na Galeed in hebrew. Wote kuashiria eneo la agano. Kati ya Jacob na laban gen 31:47 (hii ni kuashiria kile wanachofuata, sio kupata mtu kwa bibilia)

    Papa Francis encyclical Laudato si (karatasi ya kufundisha) wito wa kuwauwa watu bilioni 6.

    Zie uitleg: En wat ze blijkbaar ten uitvoer willen brengen. Ook schijnt Trump het leger erbij te gaan halen om iedereen te gaan vaccineren, lees doden. En ook Amerika met 400 miljoen prive wapens in handen, blijft rustig zitten. Bizar dat je zo geconditioneerd kunt geraken. En ik pleit niet voor geweld. Maar de usual suspects zeker wel.

    Bron theocs101ark

  15. SalmonInClick aliandika:

    ik zou die tests ook weigeren, aangezien ze daarmee de DNA databanken ook kunnen vullen. Die Schippers zit nu bij DSM en de voormalige hoofd van DSM Sijbesma is nu verantwoordelijk voor de tests. Zie hoe de hazen lopen, de usual suspects bespelen beide kanten, wakker worden!!

    https://www.telegraaf.nl/financieel/1592133933/rol-coronapaus-past-voormalig-dsm-baas-sijbesma-goed

    De stoelendans is compleet

    • Baadaye aliandika:

      Dat ze nog een vriendenkring heeft, walgelijke….. . Knap ook weer dat het ons in 13.33 minuten is duidelijk gemaakt. Hoe fantastisch deze crisis aangepakt wordt. En hoe lief de slaven zijn. Helaas zijn de slaven vaak de mensen met een geweten. Kun je van al die toneelspelers niet zeggen.

  16. SalmonInClick aliandika:

    Waarom een vaccin als er genoeg medicijnen zijn tegen een milde variant van de griep?

    WHO Offered $20M Bribe To Poison COVID-19 Cure – Madagascar President
    By GreatGameIndia -May 16, 2020
    In a shocking development the President of Madagascar has made a sensational claim that the WHO offered $20m bribe to poison COVID-19 cure. The herbal remedy called COVID-19 Organics made from Artemisia can cure COVID-19 patients within ten days said the President.
    https://greatgameindia.com/who-offered-20m-bribe-to-poison-covid-19-cure-madagascar-president/

  17. Baadaye aliandika:

    Ik blijf mijn verwondering houden, betreft de BMF. En dan vooral dat er zoveel mensen zijn, die hen met hand en tand verdedigen. Want hij geeft zoveel aan goede doelen. Terwijl hij voor 80% minimaal aan return on investment doet. Als Bill echt zo lief was, had hij met z’n rijke vriendjes de wereld al lang van de honger en dorst kunnen redden. In plaats van verdeel en heers te spelen in z’n eigen wereldwijde proeftuin. Dat hij dat niet doet, en mensen als proefdieren gebruikt. Zou mensen toch op moeten vallen. Ze hebben zoveel geld, kunnen alle ellende in de wereld in pak en beet een week repareren. Geen honger geen dorst, minder tot geen oorlog minder kindersterfte etc etc. Maar dat doen ze niet, dus niks goeds aan heel die BMF. Tuig van het laagste soort, met helaas het meeste geld.

  18. SalmonInClick aliandika:

    Ben benieuwd of het RIVM inmiddels die Imperial College modellen het raam hebben uitgegooid, want er klopt geen reet van. Nog meer bewijs dat het gefabriceerde data is om een bepaalde agenda te ondersteunen:

    Corona-Modellierung war “schlimmster Software-Fehler aller Zeiten”

    Mehr zum Thema.
    Benachrichtigung über neue Artikel:
    Politik Corona-Virus

    18.05.2020 12: 45
    Die Modellierung des Imperial College zur Corona-Epidemie, auf der umfangreich Maßnahmen und Verbote beruhen, weist massive Software-Fehler auf, sagen zwei weltweit führende Daten-Ingenieure.
    https://deutsche-wirtschafts-nachrichten.de/504115/Corona-Modellierung-war-schlimmster-Software-Fehler-aller-Zeiten

  19. Riffian aliandika:

    Luister goed naar deze usual suspect om te weten wat ze in vaccins stoppen.

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu