Maabara ya Mawasiliano Mkakati (SCL Group) nyuma ya maoni ya BREXIT?

filed katika UFUMU WA MIND & SOUL, MAELEZO YA NEWS by juu ya 24 Juni 2016 21 Maoni

watu wenye lengo la uchaguziKatika London kuna kampuni inayofanya kazi kwa karibu sana na Wizara ya Ulinzi ya Uingereza, Idara ya Serikali ya Marekani, Maabara ya Taifa ya Sandia na NATO. Ni kampuni inayoonyesha waziwazi kwamba inatumia njia ya Genesharp (tazama hapa en hapa). Walikuwa pia nguvu ya kuendesha gari nyuma Coupe katika Ukraine. Kuna dalili wazi kwamba hizi maabara ya mawasiliano ya kimkakati (Kundi la SCL) inaingiliana sana katika kura ya hivi karibuni ya Brexit. Hii inaonekana, kati ya mambo mengine vitisho vya kibinafsi kwamba YouTuber 'Kim Hoaxashian"anasema kuwa amepokea. Pia YouTuber Russ Brown ilikuwa kutishiwa. YouTubers haya alitoa maandishi mengi na maelezo kwa Jo Cox mauaji ya hoax. Wakati huo huo, kituo cha 'Kim Hoaxashian' kimefungwa kwa upakiaji mpya, kwa sababu 2 'mgomo' imesambazwa na YouTube. Hii ina maana kwamba malalamiko yamewasilishwa. SCL kampuni haipaswi bila sababu kwenye tovuti yake ambayo hutafuta watu binafsi [quote] 'Watu wenye lengo na usahihi wa uhakika'. Chini unaweza kuona jinsi watu ambao labda wanafanya kazi kwa klabu hii walifanya wakati walipoweza kujiondoa kituo cha awali cha YouTuber hii.

jan-hersh-kim-hoaasiasi

Sandia-Maabara ya TaifaNa pengine hii Jan Hersh ni sahihi. Ikiwa tunaangalia kwa makini katika vyama ambazo Maabara ya Mawasiliano ya Mkakati hushirikiana, basi tunazungumzia juu ya ngazi ya juu; serikali na NATO. Lakini mpenzi mwingine muhimu anasimama nje. Hiyo ni kampuni ya Sandia National Laboratories. Kushangaza ni kweli mara moja tai maarufu katika alama ya kampuni. Tai ambayo Waislamu walipenda pia kuonyesha. Hata hivyo, inakuwa ya kuvutia wakati tunapoanza kutazama kile kampuni hii inafanya. Kisha tunaona kuwa hii yote inaonekana inahusiana na uhandisi wa kisaikolojia na kijamii ambayo Maabara ya Mawasiliano ya Mkakati yanaonyesha kwenye tovuti yake. Sandia ni kati ya vitu vingine vinavyohusika nanoteknolojia, bio-sayansi, electromagnetism, na 'Athari za Radiation na Sayansi ya Juu ya Uzito wa Nishati'.

Je, hii Jan Hersh ingekuwa sawa? Je, si serikali ya Uingereza inayoongozwa na David Cameron ambaye alikuwa na mfumo wa HAARP ulijengwa huko Wales katika 2013? Kila mtu aliyejifunza HAARP anajua kwamba hii ina kila kitu cha kufanya na hali ya hewa, lakini pia na madhara yaliyothibitishwa kwenye ubongo wa binadamu. Spray nano chembe yako katika hewa au kuingiza watu wako kwa njia ya chanjo, ni lazima kuwa kutengwa ambayo inaweza hivyo kudhibitiwa hisia za makundi ya watu, lakini labda sisi tayari aliwasili katika hatua ambapo mawazo literally unaweza kutekelezwa moja kwa moja katika ubongo. Hii inakwenda hatua zaidi kuliko programu ndogo ambayo vyombo vya habari vinatumia kwa kiwango kikubwa (tazama hapa en hapa). Na ikiwa bado unafikiri kuwa mbinu hizi ni hadithi, ni lazima wazi kuwa Maabara ya Mawasiliano ya Mkakati haipaswi kutumiwa na serikali na NATO kwa bure na kwamba sio bahati mbaya kwamba Sandra ya Taifa ya Maabara pia ni 1 ya washirika hawa mkubwa . Watu ni kweli na usahihi wa pinpoint ' walengwa.

nywele-kituo-wales

Hii ina maana kwamba inawezekana kutambua kuwa njia za kiteknolojia hutumiwa kuwashawishi watu moja kwa moja katika kufikiri na kutenda. Hivyo kama Jan Hersh alisema katika maoni yake: "SCL inafanya kazi katika kuingilia ndoto, vita vya kisaikolojia ya karne ya 21"

kipengele cha kwamba kampuni hii pengine haina tu unahusisha kuwapatia vipeperushi wakati wa kampeni za kisiasa, lakini maoni kama ya John Hersh na vitisho mbalimbali kupokelewa na YouTuber 'Kim Hoaxashian' ni ishara kwamba makampuni hayo usisite mtu yeyote ambaye ana maoni tofauti kuhusu wazo la kawaidamashambulizi halisi. Mimi pia nimetambua kuwa jina langu limepigwa kupitia tovuti kadhaa na ukurasa wa Facebook. Watu ambao hupenda ukurasa wangu wa Facebook hupokea barua pepe binafsi kuelezea kwamba ningefanya rekodi nzima ya mambo yasiyofaa. Maazimio dhidi ya uasi na uchafuzi huu haujalishi. Hakuna kinachofanyika na hilo. Kuchapishwa kwa Rijkspas wa mtu wa RTD nyuma ya kampeni hizi inaweza kuwa dalili wazi ya kampeni ya serikali ya kukata tamaa. Na mashirika haya na kushawishi mifumo hufanya kazi kwa mipaka, kwa mujibu wa orodha zao za kumbukumbu. Kampeni za smear na vitisho vya mtu binafsi huonekana kuwa sehemu ya mfuko wa msingi. Je! Unatambua ni aina gani ya ulimwengu unayoishi na ni njia gani zinazoathiri hutumiwa kuongoza uchaguzi wako. Je! Kuna labda zaidi nyuma hii kampeni ya Brexit kuliko tunaweza kuifikiria? Soma hapa zaidi ..

Orodha ya kiungo cha chanzo: sclgroup.cc, sclelections.com, sandia.gov

Tags: , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (21)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Martin Vrijland aliandika:

    Nimepokea barua pepe hii kutoka kwa msomaji:

    Nakala nzuri, nilifikiria pia ni ajabu kumwambia Rupert Murdoch http://www.shoah.org.uk/2011/07/18/murdoch%E2%80%99s-deeply-hidden-jewish-roots-%E2%80%94-a-biography/

    Kampeni ya Pro Brexit imefanywa kupitia Sun http://www.theguardian.com/media/2016/mar/16/rupert-murdoch-sun-brexit-eu-referendum-trevor-kavanagh

    Inawezekana kuwa Brexit inapaswa kuonekana kama sababu ya kuanguka kwa kiuchumi ambayo, bila shaka, ilikuwa tayari kuja.

    Kwa hiyo unaweza kusema kwamba Waisoni, kwa sababu ya Rupert Murdoch na Nigel Frarage, wote Israeli walipiga kampeni kwa Brexit https://www.algemeiner.com/2013/07/22/ukip-leader-nigel-farage-supports-israel/

    http://www.independent.co.uk/voices/comment/rupert-murdoch-links-sympathy-for-palestinians-to-anti-semitism-the-truth-is-more-complex-8471756.html

    kama vile Geert wetu Israeli mpenzi Geert http://www.dagelijksestandaard.nl/2016/05/wilders-belooft-als-britten-voor-brexit-stemmen-wil-ik-een-referendum-over-een-nexit/

  2. Erwin aliandika:

    Wote ni Klabu na Wewe humo!

  3. Arend Zeevat aliandika:

    Je! Umewahi kusikia ya Teknolojia ya Sauti ya Silent, ambapo HAARP na satelaiti zinaweza kutumika? Katika kitabu changu mimi pia nilikumbuka jambo hilo. Chini ni nukuu:

    "Kwa kuongeza, teknolojia imeendelezwa ambayo, kulingana na mawimbi ya kubeba nguvu, kupitia vyombo vya habari vya elektroniki na njia nyingine, kuendesha taarifa inaweza kuingizwa moja kwa moja kwenye ufahamu wa kibinadamu. Mtu ambaye hawezi kusimama dhidi ya hili, anaamini kuwa habari hutoka kwake. Teknolojia hii inaitwa 'Silent Sound Technology'. Katika Vita ya kwanza ya Ghuba ilitumiwa jangwa la Iraq kwa mara ya kwanza kwa kiasi kikubwa juu ya askari wa Iraq, kwa sababu ya kujitoa kwa hiari kwa idadi kubwa.

    Quote kutoka kwa makala iliyojitolea:

    "Timu ya Marekani ya PsyOps imeanzisha transmitter yake ya portable yenyewe, ikitumia mzunguko huo huo, katika jiji la Al Khafji iliyoachwa. Transmitter hii ya Marekani iliwashinda kituo cha Iraq cha mitaa.
    Pamoja na muziki wa kidunia na wa kidini, PsyOps iliwasilishwa "va-gue, kuchanganyikiwa na kupingana na maagizo ya kijeshi na habari."

    Aidha, subliminally, teknolojia kubwa na nguvu zaidi alikuwa katika kazi: kisasa ya elektroniki mfumo 'kuzungumza' moja kwa moja kwa akili ya msikilizaji, na kubadilisha na entrain brainwaves wake, na ma-nipulate ubongo wake electroencephalographic (EEC) mifumo na artificially kuimarisha hali mbaya za kihisia - hisia za hofu, wasiwasi, kukata tamaa na kutokuwa na tumaini.

    Mfumo huu wa subliminal sio tu kumwambia mtu kujisikia hisia, inafanya kuwajisikia; inahusisha kwamba hisia katika akili zao. "

    Mfumo huu wa subliminal sio tu kumwambia mtu kujisikia hisia, inafanya kuwajisikia; inahusisha kwamba hisia katika akili zao. "Utaratibu wa kubadili mawazo unategemea teknolojia ya carrier ndogo: Sauti ya Sauti ya Kueneza. (US Patent # 5,159,702) "

    Fikiria katika hapo juu kwamba mwili wetu wote una taarifa ya juhudi na kwamba sisi ni wajumbe wa seli, ambazo kwa sehemu nyingi zinajumuisha maji. maji kiini ni bora zaidi geleidingssys mfumo kwa taarifa ya nishati kwa njia ya nishati ya mwili wetu au mwili etheric, mwili wetu wa kimwili hutoa maisha ya nishati. Pamoja na kisasa zaidi teknolojia psychotronic silaha - silaha ambazo ni mionzi nishati ambayo ni msingi maarifa ya Nikola Tesla - Unaweza kwa nguvu zote mbili akili ya binadamu na kuathiri mwili wa binadamu kwa njia ya usumbufu. Kwa hivyo inawezekana kufanya kile nilichoelezea juu juu ya askari wa Iraq, lakini pia inawezekana kuvuruga upinzani wa kimwili kwa njia ambayo magonjwa mabaya kama kansa au mashambulizi ya moyo yanaweza kufufuka. Kuna mifano mingi kwenye mtandao wa watu ambao wanasumbuliwa na katika hali mbaya zaidi wameuawa kwa msaada wa silaha hizi. Halmashauri ya jiji la mji wa Richmond huko Marekani imepiga kura kwenye mwendo dhidi ya matumizi ya aina hii ya silaha zilizowekwa nafasi. Daktari wa Kifini Dr Rauni-Leena Luukanen-Kilde alikuwa mmoja wa waathirikawa. Alifanya kazi ya kufunua sana kuhusu matumizi ya teknolojia ya aina hii na kuhusu kifo na kuzaliwa upya. Yeye hivi karibuni alikufa kwa kansa kama mtu mwenye afya kamilifu. "

    • SoulmanNL aliandika:

      Kwa hiyo unapaswa kutazama filamu hii:

      http://www.upcominghorrormovies.com/movie/cell

      Ikiwa hii inawezekana, una jeshi la kudhibitiwa linalofanya kila kitu kinachoambiwa. Kuwa waaminifu, ninafurahi kwamba ninatumia simu yangu kidogo, lakini wazo kwamba hii inaweza kuwa inawezekana inaniacha mimi zaidi ya simu. :)

      Filamu inaonekana inahusiana na kile unachoandika!

      • Arend Zeevat aliandika:

        Hakika SoulmanNL! Nimeangalia tu trailer na inaonekana kama aina ya teknolojia ambayo mimi kuelezea hutumiwa katika filamu hiyo. Hatua ni kwamba teknolojia hii tayari imetumiwa sana katika televisheni za digital, ambapo carrier wa ishara ya televisheni hutumiwa kwa watu wasiokuwa na ufahamu wa mpango. Mara nyingine tena sababu ya kuwa na TV ndani ya nyumba. Angalia:

        http://educate-yourself.org/cn/soundsofsilence11dec08.shtml

        Makala hii pia inashughulikia wimbo maarufu 'Sound of Silence' na Simon na Garfunkel. Wimbo huo kutoka kwa 1963 utawapa uhakikisho wa kinabii wa teknolojia hii.

        Aidha, nadhani kuwa simu za mkononi za kisasa zitatumika zaidi dhidi ya watumiaji wao. Kwa sababu yangu kuwa na simu rahisi kama iwezekanavyo, ambayo mimi pia hutumia kidogo sana.

        BBC imejaribu hata kutazama televisheni yenye nguvu ya mtumiaji. Angalia: http://www.gizmag.com/bbc-mind-controlled-tv/38101/

        Lakini ni nani anayeangalia ikiwa kuangalia haiendi njia nyingine, kutoka kwa TV kwenda kwa mtumiaji?

        • SoulmanNL aliandika:

          Sawa ni lazima kukubali kwamba filamu ni aina ya mwisho wa urefu wa tech. Ikiwa inaendelea, Riddick ya filamu ni hatua ya zamani na ya hadithi katika ulimwengu wa filamu. Lazima niseme pia kwamba udhibiti wa akili huenda kidogo zaidi kuliko TV au redio leo. Watoto wetu wanafundishwa katika matangazo ya kusema uwongo kwa wazazi wao ... jambo baya zaidi watoto wanaweza kujifunza!

          Mimi hivi karibuni nilinunua xbox moja na wakati niliununuliwa Niliambiwa kuwa xbox mpya ilikuwa imetoka tayari. Hii inaishi karibu na xbox ya sasa na inalenga kwa upande halisi wa sehemu ya mchezo ....... Kwa mimi ni lazima niupe ... .. unadhani unapaswa kufanyika sasa?

          Ninamheshimu martini na hadithi yake ya matrix na yeye sio sahihi sana. Tofauti pekee na hadithi yake ni kwamba anaonyesha kwamba tunaishi katika tumbo ambalo linasimamiwa na viumbe vya mseto ambavyo hutuweka chini duniani.

          Mtazamo wangu ni kwamba sisi ni kunyimwa kwa muumba wetu halisi kwa kupiga marufuku na hiyo ina maana tunapaswa kwenda chini na kusikiliza mtu ambaye hatukuchagua na mtu huyo hana upendo kwa sisi. Hivyo kila kitu kinachotokea sasa (mbinu na maendeleo) ni kuonyesha kwamba mungu haipo na kwamba sisi wenyewe tunaweza kufanya kila kitu tunachotaka ... hiyo ni uongo mkubwa zaidi.

          Kwa maoni yangu miungu yote ya kitheolojia ni moja na mtu mmoja ... .. .. ... naweza kuthibitisha. Muumba wa awali ana sifa zote ambazo tunaweza kuzifikiria ... nzuri au mbaya ... bila wote hakuna usawa katika ulimwengu wetu na kisha tunaacha kuwapo.

          Mbinu unazozungumzia zinawezekana kwa sababu tunafanya iwezekanavyo kufanya hivyo. Tunaruhusu ... wakati tunapiga simu pale ... hii inakaribia ... lakini inaonekana kwamba kila mtu anapenda kufuata kila kitu bila matokeo yoyote. Jinsi ya hofu ni kwamba sielewi hilo!

  4. Arend Zeevat aliandika:

    Martin, swali tu kwa ajili yenu. Je, katika dunia inaweza kuwa iwezekanavyo kuwa matokeo yote ya juu yamewekwa kila mahali karibu na 13.06 huku akipatanishwa? Nina hakika nilifanya mengi baadaye kwenye 17.30.

  5. chumba aliandika:

    Tena wazi makala Mheshimiwa Vrijland

    Na mchunguzi huyu aliyechafuliwa pia anatoa moja nzuri:

    wao kujifanya, jinsi iliyosafishwa tena

    "" Ni mashine, ambayo kusudi lake ni kugeuza wanadamu kuwa robots na robots ndani ya wanadamu. ""

    Angalia hapa

    https://jonrappoport.wordpress.com/2016/06/24/brexit-and-goals-and-ops-of-the-deep-state/

    Na ndiyo tunajua hadithi ya kwamba Jo (anna) na bendera ya juu "ni njia ya 2013" na ufalme na kwamba Jo, alipata tu mwaliko wa Kiholanzi

    Machapisho ya vyombo vya habari (kutoka kwa Jo anna, Multi controlled) ni mkali mkali, mimi nina curious kama kupata mwaliko mwingine.Katika Mathijs Nieuwkerk au Pauw

    Ingekuwa nzuri kama kisha kujadili timu ya msingi na wewe kutoka EU, alielezea chini kwa uzuri,

    kila faida ina hasara na samaki rela

    http://www.eu-facts.org/en/whoiswho/architects.html

  6. aurora0026 aliandika:

    Je, kutakuwa na kura ya pili ya Brexit? Ireland pia ilikuwa na maoni ya pili. Sitashangaa kabisa.

    https://www.rt.com/uk/348228-petition-parliament-uk-brexit/

    • Cornelis88 aliandika:

      Ikiwa Mpango B unachezwa, tutapokea maoni ya 2e
      https://youtu.be/mZ4kI3WYwRs

      • Arend Zeevat aliandika:

        Katika yenyewe hadithi ya wazi ambayo mtu huyu katika ujumbe wake wa video inaonyesha. Kuna, hata hivyo, jambo moja ambalo nilikuwa na shida na. Hapo ndio aliyesema juu ya jukumu la uongozi wa Uingereza na Brittania, ambaye hawezi kutawala tena mawimbi, kiongozi wa asili. Sasa najua ambapo Uingereza taji koloni, Marekani, ina uharibifu wake bora. Bado Pax Brittannica iliyopo, na mji wa London kama kituo cha nguvu, imebadilika na ikajifunga kwenye mfuko tofauti, yaani Pax Americana.

        Nina shida kubwa sana na utaifa na chauvinism ya watu wowote!

  7. Martin Vrijland aliandika:

    SCL sio tu inachukua uwezo wake wa uchambuzi, lakini msingi wa msingi wa kinadharia inaruhusu kuunda vifaa sahihi zaidi vya kupimwa. Tunatumia maabara ya kitaalam, supercomputing ya juu, na bandia akili ili kuondoa ufahamu wa juu kutoka data yetu. SCL inaamini kuwa nguvu ya uhakikisho ya data ni bora kufunuliwa katika utaratibu wa kikaboni, ulio na mizizi ya mtu, hadi mwisho huu pia tunaingiza zana za uchambuzi wa physio-lingual kwa kufunua mawazo ya mshiriki mwenye ufahamu.

    https://sclelections.com/microtargeting/

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu