Unaweza pia kufuata Martin Vrijland kwenye Instagram?

filed katika MAELEZO YA NEWS by juu ya 11 Aprili 2019 3 Maoni

chanzo: dailymail.co.uk

Unaweza pia kufuata Martin Vrijland kwenye Instagram? Kwa kweli mimi ni mpinzani wa mizizi ya mizizi, lakini wakati huu mimi kutumia mtandao na vyombo vya habari vya kijamii kufikia watu. Hii inatumika kwa Twitter na Facebook. Njia zote mbili zinachunguzwa zaidi na zaidi. Hata hivyo, jambo la kushangaza zaidi ni kwamba watu hawajasoma tena. Wengi hujiunga na mbio za kichwa, ambazo unaweza kupata vizuri kutokana na athari. Wakati mwingine mimi hutumia jina ili kuomba swali, baada ya hayo maelezo au jibu (kwa namna ya maono yangu) yanaweza kupatikana katika makala. Unaweza kisha kupata kutoka kwa athari ambazo idadi kubwa ya watu haijawahi kusoma makala. Wakati mwingine ujumbe halisi hufuata nusu au mwisho wa makala. Hata hivyo unaona kwamba mara nyingi watu hupiga nakala moja kwa moja na hawaisome kabisa. Je! Hiyo inawezekanaje? Upeo wetu wa uangalifu umeshuka kwa mtindo wa gram.

Neno 'instagram' kweli linasema yote: ni 'papo' na uzito umeshuka kwa 'gramu'. Maudhui ni ya ngozi. Vijana wa leo hutumiwa Snapchat na Instagram. Huwezi kufikia hilo kwa makala nzima: "Nini hadithi! Muda mrefu sana!Je, hiyo ni matumaini? Hapana, bila shaka sio. Lakini miaka arobaini na hamsini ya leo tayari wamepata mchakato huo huo. Tunasoma blogs au kuangalia video za YouTube. Vyema si muda mrefu sana bila shaka. Kuacha mbali mbali na kuota mbali na hadithi katika kitabu au filamu, bado inafanya vizuri. Lakini ni mwenendo wazi kwamba watu wanaweza kuwa chini ya chini. Kwa kweli, msimamo wangu ni kwamba vyombo vya habari vya kijamii kama vile Snapchat na Instagram vimekuwa na lengo la kushambulia zaidi upeo wa vijana.

Nyota za Instagram zinazoonyesha nguo za sexy au vloggers kuonyesha shughuli zao za kila siku sasa ni nyota kwa vijana. Wao hutukuzwa kama miungu na wa kike, wakati hawafanyi kitu isipokuwa moja maisha ya kimwili onyesha. Vijana hawataki kitu chochote zaidi kuliko kufanya filamu fupi kwenye klabu nzuri au chama ambapo wanaweza kuonyesha marafiki zao jinsi ambavyo ni baridi na ni watu gani wanaofikiri nao. Bila shaka, yote ni juu ya mioyo unayopata, hivyo rafiki zako wanaona jinsi unavyojulikana. Kwa njia hii, wao wanaingizwa zaidi katika ukweli wa uwongo, ambao unakuwa zaidi na ukweli wao halisi. Maisha huanza hapo, kama ilivyo, tu kugeuka. Je, unaweza kuwashtaki kwa sababu hiyo? Watu ni nyeti kwa tabia ya kikundi na hivyo unakabiliwa ndani yake; vinginevyo wewe sio. Kwa kweli huwezi kuwashimulia.

Je, unaweza kufikia vijana hao wa leo? Kwa kujaribu kuelezea jinsi "mbaya" wanavyofanya? La, kwa sababu hiyo inakuweka juu yao na kufanya hukumu ya maadili kuhusu jinsi wanavyoishi. Ungependa kufanya hivyo ikiwa ungekuwa kijana au miaka yako ishirini. Kuelezea kidole hakutumiki. Na nani anasema hawafikiria kila wakati na wakati huo? Labda bado wanafikiria kidogo kati ya yote wanayoangalia kwenye skrini hizo na wote wanaoishi katika wale klabu. Baada ya yote, vyuo vikuu bado ni kamili na kwa kweli unatumia akili zako na ukaa bado kusoma. Kwa hivyo wakati uangalifu wa ujumbe wa kupitisha unapopungua mfupi na mfupi na watu hutumia sehemu kubwa za siku, huenda ni bora kufikiri kidogo, ingawa. Na kusambaza kwao pia kunazingatia vizazi vya zamani. Kwa kweli, mmomonyoko wa tahadhari unaongezeka hadi juu (kulingana na jamii ya umri).

Kipindi hiki cha muda mfupi hufanya iwe rahisi zaidi kwa waenezaji kuunda mtazamo wa ulimwengu wa watu. Unaweza kuona jinsi vyombo vya habari kama vile De Telegraaf vinavyojibu kwa kuweka filamu fupi zaidi na zaidi na habari za mashuhuri kama vile mchanganyiko. Katikati utapata vichwa vya habari ambavyo ni mpango wa habari za wapiganaji wa habari za kichwa. Upigaji picha unakuwa zaidi na zaidi, kwa sababu picha ina muonekano fulani. Ikiwa unapiga picha mtu aliye nyuma kwenye kivuli, huangaza kama ilivyokuwa 'mtu mwenye kupoteza', wakati mwanasiasa ambaye ni mwangaza kabisa na kupiga picha amezungukwa na maza sauti, hupunguza 'kiongozi mkuu'. Na hivyo unaweza kucheza mengi na picha. Sisi ni shahidi kwa Mpangilio mpya wa lugha ya Neuro katika kipindi cha Snapchat na Instagram. Yeyote aliye na ujana anaye baadaye na yeyote aliye na zana zote za programu ina idadi ya watu.

Nitawaandikisha tena? Hiyo basi. Programu inaanza vituo vya sikucare au vituo vya huduma za siku. Kisha una shule za msingi, ambapo programu za programmed vizuri (walimu na walimu, ingawa kichwa hiki lazima sasa kuwa mpango wa watoto wa kijinsia) na programu za serikali. Hiyo ni, wanapata kujifunza historia ambayo inawakilisha rangi na ladha ya hali. Hali hiyo inatumika kwenye maeneo mengine yote. Nao hujifunza sheria na kufanya mazoezi. Kurudia, kupindua na kupata mstari. Kisha unapata darasa na umewekwa katika madarasa au vikundi. Kisha unapata programu iliyoendelea na wewe tayari umepewa mwelekeo katika mpango gani katika jamii utakayofaa zaidi wakati ujao. Ili kuendelea na kozi za wataalam zaidi, wapi umefundishwa kuwa bora (kwa mujibu wa idhini ya watayarishaji ambao wamejifunza kuwa bora zaidi). Na kwamba wote walianza mara moja kuunda jamii yetu kuelekea idadi ya watu wengi zaidi na tegemezi.

Hiyo haimaanishi kwamba hakuna watu wa ajabu wanaotembea karibu ambao wanaweza kufikiri na kufanya mambo mazuri, kwa sababu ikiwa napenda simu yangu kuwa "tamaa". Kwa mfano, wewe ni mtumaini kama utaona kwamba maendeleo yote ya kiteknolojia yanaweza kutufanya tusiwe na magonjwa kama kansa na labda hata haiwezi. Nini naona, hata hivyo, ni maendeleo ambayo hatari za utumwa wa mwisho wa digital hupigwa na studio ya pessimism. Nini naona ni kwamba kufikiri muhimu ni chini ya mmomonyoko wa mmomonyoko, kwa sababu programu inahakikisha kuwa wakosoaji wanapata unyanyapaa mbaya na hawapati. Hiyo ni mfano wa kazi, ambapo meneja aliyepangwa vizuri au mwalimu anawawezesha wale wanaoingia chini kwenda kuinama kwa mpango uliowekwa badala ya 'kwamba lazima uweke alama muhimu kama inahitajika'.

Angalia video hapa chini ili kugundua jinsi mfumo wa elimu mara moja ulikuwa na mimba na kwa nini motisha (kama unaweza kuvutia). Mbali na elimu, televisheni, redio, filamu, magazeti, vitabu na magazeti, vyombo vya habari vya kijamii ni chombo bora cha programu za watu. Tumekuwa tamaa kwa hiyo bila kutambuliwa na tunatafuta sindano ya endorphine inayofanywa katika ubongo wetu wakati tunaweza kusonga swipe nyingine juu ya screen yetu. Na hivyo picha, filamu na vichwa vya habari hupita mbele ya macho yetu na tunapangwa kwa urahisi.

Hivyo ilionekana kwangu mpango mbaya wa kwenda kwenye Instagram, kwa sababu basi kwa kweli unasisitiza matumizi ya kati ambayo unaweza kusema inachangia 'kulala chini ya jamii'. Hata hivyo, siku moja nitajaribu kufikia vizazi vijana. Hivyo juu ya Instagram. Ni nani anayejua kuwa naweza kuwafukuza kwa muda mfupi wa tahadhari ili kuwavutia kwenye tovuti hii ili kuangalia zaidi ya pua zao. Hiyo ni vigumu, kwa sababu labda tayari wamepangwa na picha ambayo 'kufikiri sana"ni sawa na"kufikiri njama'na hiyo ni sehemu ya wazimu na mawazo ya ajabu na' habari bandia '. Hiyo ndiyo mchezo unachezwa wakati watu wa vyombo vya habari wanapenda Jeroen van Koningsbrugge kuandaa picha kati ya masikio ya 'kufikiri njama ya kufikiri'. Sio bahati mbaya kuwa Jeroen ni mwigizaji na hivyo jukumu hili linanionekana kuwa nitafanya; kwa lengo la kukuza unyanyapaa hasi.

Pengine ni kazi isiyowezekana kufikia vijana, lakini nitajaribu sasa na kisha kwa kuchapisha kitu kwenye Instagram.

Orodha ya kiungo cha chanzo: dailymail.co.uk, ad.nl

Tags: , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (3)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Jua aliandika:

    Uamuzi mzuri kuhusu Instagram. Fanya kila kitu kinachohitajika kueneza ujumbe wako. Jambo muhimu zaidi ni kwamba unabaki waaminifu na hilo. Zaidi ya hayo, endelea!

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu