Mauaji mawili ya Gina na Marinus huko Pathé sinema Groningen

filed katika MAELEZO YA NEWS by mnamo 27 Oktoba 2019 24 Maoni

chanzo: rtvnoord.nl

"Nimeshtushwa sana. Kwamba kitu kama hicho kinatokea katika sinema, mahali ambapo kila mtu wakati mwingine huketi kutazama sinema. Hii ni ya kijinga.Hiyo ilikuwa majibu ya diwani wa jiji Marjet Woldhuis wa sehemu ya baraza 100% Groningen. Na hiyo pia ni athari ya mshtuko ambayo inahitajika kuwa na uwezo wa kutekeleza sheria mpya ikiwa tunashughulika tena na PsyOp inayofuata. Kwa kweli hiyo haiwezi kusemwa; huwezi hata kufikiria juu yake. Hiyo ni mbaya kwa waliofiwa na jeshi la waporaji (ambalo linafuatilia majadiliano ya media ya kijamii) litajitupa. Walakini katika enzi hii ya teknolojia ya kina, lazima tuamini kuwa hatujachukuliwa na serikali na media yake kuanzisha sheria ambayo isingekubalika kamwe.

Wakati mmoja uliopita kulikuwa na majadiliano ya sheria ambayo watu wanaweza kufungwa bila kuingilia kati kwa jaji au daktari wa akili. Maombi kutoka kwa wavuti hii na upinzani mwingine kutoka kwa jamii wakati huo ulifanya chumba hicho cha pili cha ushirika wa watendaji muswada kutoka Edith Schippers. Wakati ulikuwa haujafika bado kwa hiyo. Kwanza, watu walipaswa kuona umuhimu. Ikiwa Ruinerwold 'spooky familia' imesababisha kuondolewa kwa kizingiti kuwa na uwezo wa kuangalia nyuma ya kila mlango wa mbele na kama majirani au marafiki hivi karibuni saikolojia wanaruhusiwa kupiga simu na muswada huu pia unakubaliwa, kila mtu anaweza kuishia katika taasisi ya GGZ na hatarudi tena. Kwa sababu huko unaweza kutupwa kwenye seli ya kutengwa bila msingi wowote wa uchunguzi na unapata dawa zingine ziangaliwe ili uone ikiwa unaendelea kufanya mambo.

"Ndio, lakini Vrijland. Uuaji huu ulitokea kweli. Ninajua watu ambao wanaishi karibu.","Nilijua watu kibinafsi","Nina marafiki ambao waliishi karibu nao","Ninajua watu ambao walikuwa wenzao","Ninajua familia","kuna raha nyingi","la sivyo njoo kwenye mazishi mwenyewe, basi utaiona","Namjua mmiliki wa kampuni hiyo","hasira kwa jamaa!","Ninajua kuwa huyu bwana Ergün yupo kweliNa kwa hivyo kutakuwa na majibu mengi. Inaweza kuwa kweli, lakini kwa kuwa sasa tunafahamu juu ya uwepo wa kina kirefu na tunajua kuwa media ya kijamii pia inafuatiliwa na wafundi wa kitaalam, hatujui tena kwa hakika. Isitoshe, waandamanaji wanaweza pia wamepewa begi la pesa na kuwa na kitambulisho kipya huko Argentina, lakini kando. Njia za kina zinaweza kusababisha tabia yoyote, pamoja na historia nzima, kuonekana ya kweli (soma hapa jinsi hiyo inafanya kazi). Unaweza pia kufanya kazi na muigizaji kama mhalifu, kwa hivyo haujui. Hauwezi kusema. Kila kitu tunachojua, tunajua kupitia media na media za kijamii. Kwa mtazamo wa kiufundi inawezekana kuweka PsyOps pamoja na ikiwa unaweza kuanzisha sheria ambayo kwa kawaida haitakubaliwa, umefikia lengo lako.

Kesi hii inaweza kusababisha kwa urahisi njia ya kukubalika kwa kumchukua mfikiriaji yeyote mgumu au mtu yeyote ambaye hayashirikiani na sera ya serikali. Halafu umeweka msingi wa jimbo la polisi wa kuvutia katika koti la ngozi safi: mbwa mwitu katika mavazi ya kondoo.

Tayari tumeshazoea polisi kutuuliza kitambulisho chetu. Hiyo pia ilitokea chini ya utawala wa '40 /' 45. Nakumbuka wakati ambapo unaweza kutembea tu barabarani bila pasipoti au kitambulisho na hakuna mtu aliyewahi kuuliza kuhusu hilo. Kamwe, kamwe, sio kwa miaka! Ilikuwa tu somo ambalo halipo; kitu kibaya zaidi. Huo hata haukubeba pasipoti au kitambulisho nawe. Vijana wa leo hutumiwa kuwa na kitambulisho chao daima mfukoni mwao, kwa sababu ya kila aina ya sheria zilizotekelezwa. Tambua wakati wa kuuza vinywaji, unapoingia disco na visa vingine vingi. Na tunafikiria ni kawaida, kwa sababu hapo awali kulikuwa na shida ambazo zilihitaji kuanzishwa kwa jukumu hilo. Na hivyo ndivyo tunavyoona. Katika operesheni ya kisaikolojia (PsyOp), shida ya athari kubwa ya kijamii huundwa kila wakati, basi majibu yanasababishwa (kupitia programu za Televisheni kama Pauw na majadiliano ya vyombo vya habari vya kijamii) na kisha suluhisho hutolewa. Hiyo ni sheria mpya ngumu kila wakati: polisi zaidi wa serikali.

Katika siku za usoni, sio tu kuonyesha kitambulisho chako ni uhalifu, lakini pia unaweza kutolewa nje ya nyumba yako bila msamaha na bila kutoa sababu yoyote. Basi unaweza kuishia kwenye chumba cha GGZ bila windows na unaweza kupatiwa tiba ambayo inakufanya uhisi kizunguzungu kidogo. Ikiwa, baada ya masaa machache, umekuwa ukikaa kwenye chumba hicho bila windows na unaanza kuonyesha tabia fulani isiyo ya kawaida (kwa mfano, unakuwa claustrophobic), inaweza kumaanisha kuwa hakika utaingia kwenye kinu cha maduka makubwa ya GGZ. Hakuna jogoo atakayekula ndani yake. Na umekumbatia sheria zote zilizowezekana, kwa sababu ilikuwa ni lazima sana; kwa mauaji ya Pathé, kwa Anne Faber, kwa Ruinerwold, kwa, kwa, kwa. Inaonekana kama sinema ya kutisha mahali ambapo kila mtu wakati mwingine huketi kutazama sinema.

Tunapeana kuwa unafikiria pia kwenye video hapa chini: "Mwanamume lazima alikuwa amestahili, lazima ameonyesha tabia ya tuhuma" Wewe ni zaidi na zaidi utaletwa katika hali ya kukubalika kwa hali ya polisi isiyo ya kawaida.

Tags: , , , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (24)

Trackback URL | Maoni RSS

    • Martin Vrijland aliandika:

      Nambari ya 33 ni kumbukumbu ya jamii za siri ambazo viongozi wote katika siasa, haki, sheria na vyombo vya habari ni sehemu.

      Wao ndio wanaodumisha njia ya Trumanshow: Ukweli unavyojiona.

  1. Martin Vrijland aliandika:

    Fikiria wewe..na pia sinema iliyotumwa katika nakala hii ya kukamatwa na polisi huko Michigan baada ya kutoonyesha kitambulisho, inaweza kuwekwa tu kwamba watazamaji wazitumie serikali ya polisi na kutisha kukamatwa ikiwa hautashirikiana .

    Ni mfano mzuri wa serikali ya polisi zaidi na isiyo ya kawaida, kwa kadiri tunavyozidi kuona Uholanzi. Utakubali sheria zote zinazohitajika kwa hili, kwa sababu unachukua juu ya 'shida za athari kubwa za kijamii' kutoka kwa media.

  2. Martin Vrijland aliandika:

    Idadi ya watu inaonekana kuwa tayari kwa msamaha wa kifungo cha uwezekano wa "watu kuchanganyikiwa" (ambayo inaweza kuwa lebo kwa karibu kila mtu ... katika Jimbo la Sovieti ya zamani iliitwa wapinzani)

  3. Martin Vrijland aliandika:

    Nadhani tabia ya Ergün S ni ya msingi wa Kramer kutoka Seinfeld 😉

  4. Martin Vrijland aliandika:

    "Mwanamke, ambaye mumewe amelazwa hospitalini, anaelezea kitongoji hicho kama kizuri kabisa. "Ni" kuishi na kuruhusu kuishi "hapa. Hakuna shida na kila mmoja au kejeli juu ya kila mmoja. Katika kila nyumba wanayo kipande cha ardhi yao na unaishi huko haswa. Kwa watu ambao waliuawa, sawa sawa kutumika. "

    Ndio ndio .. kwa hivyo majirani hawakujua kweli .. au sio kweli ..
    Kweli hujui, je!

  5. SandinG aliandika:

    Uzalishaji wa moja kwa moja katika sinema ... kubwa
    Njia ©

  6. Kamera 2 aliandika:

    De Telegraaf ni glasi ya ulimwengu na enceclopedia, kila siku,

    Inawezekanaje?
    De Telegraaf anajua kila kitu? kila wakati! mara moja!

    Super Columbo's, Sherlock Holmes wanayo huko.

    Wanajua walikuwa wasafishaji katika sinema hiyo.

    Wanajua kutoka kwa watoto wa de Spook (huko Drente) kuwa wameelimika sana na telegraaf ndiye pekee anayeweza kusoma machapisho ya facebook ya watoto. (fungua kiunga chini na njia za utambulisho)

    https://www.telegraaf.nl/nieuws/1044192181/onthullend-inkijkje-in-leven-spookgezin

    lakini usisahau Amsterdam, Hugo de Groot mraba.

    Johny van de H na welly na Schoolenberg wana mpira wa almasi ambao hakuna mtu mwingine anayo, ni mbio za Agatha Christie za ulimwengu, historia yote wanaijua mara moja. (hiyo ni kweli inamaanisha kuwa ya kijinga)

    Ninataka bet kwa pakiti ya maziwa, mtume Johny van de H aende kwa pakiti ya maziwa, naye arudi na chupa ya coke, iko tu kwenye mnyama. Labda Matthijs N angerudi na pakiti sita za farasi, basi angefanya vizuri zaidi kwa bora.

    De Telegraaf daima anajua kila kitu ndani ya masaa machache! habari nzuri

    https://www.telegraaf.nl/nieuws/1755279408/omwonenden-schietpartij-gebeurde-voor-de-neus-van-zijn-vrouw

  7. Kinanda aliandika:

    Naweza kuongeza kwenye orodha yangu: haki ya kukataa kiingilio katika taasisi ya magonjwa ya akili bila amri ya korti lazima ilindwe.

    Haki ya kukataa dawa lazima iwe halali kila wakati bila kujali ni nini jaji anafikiria.
    (kujitolea kwa mwili na akili)

    Ninavutiwa na haki ngapi za orodha hii kuhusu miaka ya 10 bado ni halali, kiashiria kizuri cha hali ya sasa ya mambo ya jamii.

  8. Martin Vrijland aliandika:

    AD inaripoti: "GGZ ilitaka kulazimisha mauaji ya sinema kutibiwa". Kama nilivyosema: "Shida, Umenyuko, Suluhisho" kuelekea muswada wa Edith Schippers kutoka serikali iliyopita. PsyOp?

    https://www.ad.nl/binnenland/ggz-wilde-verdachte-bioscoopmoorden-gedwongen-laten-behandelen~a6472334/

  9. Wilfred Bakker aliandika:

    Urahisi WAZAZI zaidi, Copish ya Utoto Umewahi Kuona!,

    https://youtu.be/XPDE8MovJQA

  10. Kamera 2 aliandika:

    Kwa uhakika tu.

    Nakala ya mwanablogi (Martin Vrijland hapa) tayari imetuonyesha mengi kuwa tukio hilo ni halali
    haiaminiki na hiyo inathibitishwa na disinfo pamoja
    kuachilia ukweli muhimu.

    Kwa nini:

    Marinus hana jina?
    na kwanini Gina hana jina la mwisho? lakini umri
    Je! mwana hana kitambo huko Korea?
    na binti ama?
    Kwa nini safari ya kimya inaonekana kama ujinga, inaonekana kwetu, pia ni muhimu kwa usindikaji.

    Kwa nini kila kitu kinajulikana kuhusu mhalifu na karibu hakuna chochote kuhusu waathirika, haiwezekani

    Watu wanashtushwa? kulingana na kifungu hapo chini (kiunga) kulingana na jirani, unasemaje jirani, ni mungudamn HORRIBLE ikiwa ni kweli, ni nini kinachoshtushwa, unashangaa wakati gunia linakula maji kutoka kwenye pancake yako, lakini unashtushwa nayo Tukio mbaya.

    Sober Groninger hufanya sauti yako isikike, inanuka!

    https://www.dvhn.nl/groningen/Buurt-verbijsterd-over-dubbele-moord-op-hardwerkende-Marinus-en-Gina-24961204.html?harvest_referrer=https%3A%2F%2Fwww.google.nl%2F

  11. Kamera 2 aliandika:

    Sahau kwanini, unajiuliza, hakuna mchumba
    picha ya wanandoa wa kusafisha Marinus & Gina katika Bios van Pathee huko Groningen….
    Sawa na maswali mengine mengi ambayo yamefunguliwa

  12. adje aliandika:

    Kweli, mkwe wangu ni msimamizi katika sinema hiyo na alikuwa marafiki na wenzi hao.
    Nitamwuliza ikiwa anafikiria ni psy-op au la.
    Hajaonekana wakati kwenye pwani hata hivyo. Salamu!

    • Martin Vrijland aliandika:

      Je! Jina la kaka-mkwe wako ni nani, basi naweza kumuita? Na je! Haukuwa umeuliza kuwa wakati huo ulitokea Adje?
      Hivi unajua alikuwa marafiki na wenzi hao, lakini bado haujazungumza naye juu ya hilo?
      Unajuaje alikuwa marafiki na wenzi hao?
      Na ikiwa zipo na alikuwa rafiki nao (ambayo, kwa maoni yangu, tayari ametengwa, kwa sababu kawaida mameneja sio marafiki wa moja kwa moja na wasafishaji), bado inawezekana kuwa ni PsyOp.
      Je! Adje labda ni panya?

      • Jua aliandika:

        Nimekuwa nje na sijui 'Adje', maoni yoyote ya zamani hayajaonekana. Haiwezekani kuwa yeye ni mmoja wa wavulana wa maandishi au anafanya kama mtumwa kwa wavulana wa maandishi, watengeneza mipango na wadanganyifu. . Wao ni wazuri sana kwa sababu idadi ya watu humeza kila kitu.

  13. SafiWind aliandika:

    Kweli au uwongo ... psy-op au la
    "Kamwe usiruhusu mgogoro mzuri wa upotezaji"
    Sio nukuu yangu…. Lakini kila kitu kimesemwa nayo.
    Kwa bahati mbaya; kwa makusudi kuzuia na / au kuwezesha ni sawa na kutenda!

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu