Michael P. Anne Faber psyop 'Suluhisho la Mgogoro wa Matatizo' kwa hali zaidi ya polisi na haki za wachache

filed katika ANNE FABER, MAELEZO YA NEWS by juu ya 28 Machi 2019 18 Maoni

waziri Sander Dekker (chanzo dvhn.nl)

Katika makala kadhaa nilielezea kwa nini kesi ya Anne Faber, ambayo Michael P. alikuwa mhalifu, ilikuwa ni uwezekano wa PsyOp (operesheni ya kisaikolojia). Uendeshaji wa kushinikiza kupitia sheria zaidi. Leo hii tumbili inaonekana wazi kutoka kwenye meow. Uthibitisho wa maxim Tatizo, Majibu, Suluhisho katika fomu ya optima. Unaunda tatizo la kijamii na athari kubwa (Tatizo) husababisha hisia kali ya kihisia miongoni mwa watu (Mmenyuko) na inaweza kutekeleza sheria mpya na hatua ambazo hazikubaliwa kamwe (Suluhisho). Wewe basi unashughulikia kwamba kwa maneno kama vile "Serikali imeshindwa katika ulinzi ambao jamii inaweza kutarajia kutoka kwayo", Kama vile kutoka kwa Waziri Sander Dekker; mwanachama wa klabu ya mwigizaji The Hague.

"Ndio, lakini Anne Faber alikuwepo. Tumeona picha nyingi za yeye na tumewaona wazazi wake kwenye picha na kuna ushahidi wa kutosha kwa njia ya picha na video ambazo zilikuwapo. Alifanya kazi hapa na alifanya dada na vitu. Tumewaona wazazi wake, tumeona ushahidi sana!"Labda ilikuwapo, lakini ikiwa unajua nani anaye ANP, basi unajua ni pesa gani iliyo nyuma yake na ni njia gani za kiufundi zinaweza kupatikana ili kufanya fake za kina. Sio sababu kwamba John de Mol (mmiliki wa ANP) ni mtayarishaji wa TV na bilioni. Siku hizi unaweza kuunda kwa urahisi watu wasiokuwapo na programu ya AI (artificially intelligent), kufanya picha na video za kile ambacho wanaonekana kama mtoto na hivyo kukusanyika mtandao wote wa kijamii ikiwa ni pamoja na historia yenye picha na vifaa vya sauti. Hiyo tayari inawezekana kwenye PC wastani ambayo una nyumbani; basi peke yake wataalamu wanaweza kufanya nini. (Soma zaidi chini ya video)

Ilikuwa dhahiri sana kwamba sheria kali ya kuzuia ilikuwa imara katika kesi ya Anne Faber, kwamba overdose ya vyombo vya habari kuchochea vyombo vya habari ililetwa ili kuwaingiza watu katika Mmenyuko kushawishi awamu. Kihisia hufanya kazi vizuri na hivyo unaweza kutumia watendaji kucheza nafasi ya wazazi na hivyo kuchochea hisia. Nani atasema? Nani atawatambua? Hakuna, kwa sababu hawawezi kutambuliwa katika maisha halisi na kila kitu kinachopangwa na (hasa) kikundi cha jeshi la vyombo vya habari vya kijamii kinasema "Ninajua mtu huyo, kwa sababu ni ujuzi wa" au "ni mwenzake wa". Ambao anadhibiti vyombo vya habari vya vyombo vya habari na kijamii, anaweza rangi na kubadilisha mtazamo mzima wa ukweli. Angalia video hapa chini ili kugundua jinsi inavyofanya kazi na fake za kina. Kwa hivyo unaweza kufanya nyuso kutoka mwanzo na kuwaweka kuishi juu ya mahojiano na mwigizaji, ili baba yako au 'mama' wawe na bandia kabisa. Hiyo pia inawezekana kwa kundi la watu, kwa sababu basi hufanya hivyo kupitia skrini ya kijani. Hatimaye, unaweza pia kufanya kazi na makundi makubwa ya watendaji walioathirika au Inoffizieller Mitarbeiter. Michael P. haipaswi kuwepo, Anne Faber anaweza kuundwa kwa njia ya programu ya bandia ya kina na mahojiano na wazazi wake pia yanaweza kufungwa kwa urahisi. (Soma zaidi chini ya video)

"Lakini Vrijland, mauaji ya Anne Faber inaweza pia yaliyotokea?"Ndiyo, unaweza, tu katika mfululizo wa makala ambazo niliandika kuhusu hilo (angalia hapa) Imeonekana wazi kuwa imekuwa hadithi isiyowezekana sana. Je, mwanamke kijana anapata juu ya baiskeli ili kuanza na dhoruba alitabiri na kisha anaanza baiskeli njia ya ANWB na kwa nini kanzu yake ilipatikana mnamo 3 Oktoba na ikachukua siku 6 kwa mechi ya DNA na Michael Panhuis ili kutambuliwa? Hiyo siyo sahihi tu. NFI inaweza kufanya hivyo kufanya katika masaa ya 6. Kwa nini Michael alitangaza vitu vyote vilivyopatikana karibu na nini kuhusu kuwa kwake? wapanda pikipiki na Anne Faber nyuma? Kwa nini alikuwa amefungwa kwanza na kisha akachomwa na kisha tena kuzikwa? Kwa nini walikuwa na ripoti ya upasuaji na autopsy hazionyeshwa katika kesi ya mahakama? Oh vizuri, na kumekuwa na vikwazo vingi zaidi katika kesi hii, lakini hasa kwa sababu umeona picha za wazazi wa kihisia, umeamini. Hadithi ya kusisimua pamoja na kuwinda hazina (Tatizo) kihisia kiliwaathiri watu kwa kiasi kikubwa na hivyo ikawa ndani Mmenyuko ili kukubali sheria mpya ya "waziri" (muigizaji) Sander Dekker (Suluhisho). Hii inaweza sasa kufanywa na mtoto wako au kujitokea mwenyewe pia:

Dekker anasema ni 'haipendi sana' kwamba watuhumiwa wanaohitaji matibabu katika TBS ambazo zinaweza kutoroka kwa kutokubaliana na uchunguzi na kwamba hii haiwezi tena kutokea.

Kwa kuongeza, tathmini ya hatari na uchambuzi wa uhalifu hufanyika lazima. Hatari za kijamii wakati kutoa uhuru kwa wafungwa kuwa muhimu zaidi.

Kwa kifupi: utafiti katika hali ya kisaikolojia inakuwa ya lazima na kisha tunadhani ya Michael Panhuis na hivyo tunaaminika kwa umuhimu. Ukweli kwamba kwa wananchi wengi hii inaweza kumaanisha kuwa watawekwa katika hali ya maisha (na hivyo kupoteza haki zote za binadamu), baada ya kupitiwa uchunguzi wa lazima, inamaanisha kwamba mtu yeyote anayetaka kupungua kwa hali ya akili atakuwa inaweza kutajwa. Kwa hiyo hali ya polisi zaidi.

Orodha ya kiungo cha chanzo: telegraaf.nl

Tags: , , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (18)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. SalmonInClick aliandika:

    Mapigo yameimarishwa kila ngazi sasa kwamba Ibara ya 13 imeidhinishwa na Politburo. Swali ni muda gani, kwa mfano, tunaweza kujibu kwenye tovuti kama hii bila kuona sehemu ndogo ya ANP. Hakuna kitu kinachobadilika kwa Riddick na kuchanganya.

  2. Riffian aliandika:

    Uholanzi wa Uholanzi kwa mtazamo wa kwanza inaonekana kuwa wa kirafiki, utulivu na wenye wasiwasi .. lakini kuna uaminifu wa chini

  3. Jua aliandika:

    Oh vizuri, watumwa hawajali. Hata watu wasiokuwa wenye asili wanaathirika. Hakuna kinachotokea isipokuwa kinachoelekezwa na serikali. Ukweli kwamba hatua hizi zote ni kusukumwa kwa sababu ni hakuna upinzani katika Madurodam. Ndiyo watendaji. Hatua hizo hazitamka watumwa, kinyume chake watajitambulisha zaidi na serikali (syndrome ya stockholm). Kutakuwa na ugumu kwa raia wa kawaida kati yao wenyewe, lakini sio mbaya sana bustani daima zinaonekana zenye. Je! Hufariji kabisa?

  4. juul aliandika:

    Ninafurahia tovuti ya Martin Vrijland, kwa sababu bado nijisikia kawaida. Mara moja kabla ya kutoweka mimi mara moja nilikuwa na shaka kama picha ilikuwa sahihi. Je! Utafutaji: hakuna maelezo kwenye FB ya mwanamke huyo mdogo? Lakini nilipokuwa na shaka juu ya hadithi hiyo, nilihisi nikiwa na ujinga juu yangu mwenyewe: nini ikiwa ni kweli?

    Ndiyo sababu nilikuwa nimefunguliwa ili kupata tovuti hii. Sasa ina jina: Psyop. Unajua kwa nini inafanya kazi vizuri sana? Mtu yeyote anayekasirika anaonekana kuwa sawa upande wake. Kwa hiyo njia ya hii: daima kuchukua hasira, ili watu watakubali moja kwa moja sheria mpya.

    Lakini vipi kama Psyop inakuwa nzuri sana kwamba hutambui tena kama Psyop? Ninaogopa hiyo. Na kwa nini waandishi wa habari wachache hufanya utafiti? Kwa kesi hii, mwisho wa kutosha, napenda kufikiri. Na kwa nini Peter RdV hushiriki katika hili? Au ni kwa sheria ya faragha kali? Na kwa nini watu wachache huuliza maswali kuhusu hilo?

    • Martin Vrijland aliandika:

      Kwa nini unadhani waandishi wa habari wachache kufanya utafiti? Je! Unapataje kupitia mafunzo na kupata digrii zako? Je, unapataje kupitia maombi ya kazi kuwa "kuajiriwa na"? Je! Umewahi kujifunza Peter R. de Vries juu ya ubatili wake? Kwa nini unadhani yeye ni mtu wa mbele katika mambo kama hayo? Je! Umewahi kusikia dhana ya 'fedha'? Nani pia alipokea mfuko wa vipande vya fedha kwa ajili ya uasi?

    • SalmonInClick aliandika:

      @juul, sijui ni umri gani au mdogo wewe ni nani? Lakini naivety yako ni kuzima, umewahi kujiuliza kama (baadhi) 'waandishi wa habari', mbali na vyombo vya habari, ni kweli waandishi wa habari na si ugani wa nguvu za kudhibiti? Je! Unastahili ikiwa unauliza maswali muhimu? Unajibu kila swali na swali lingine ...

      Kwa kiasi gani unayenda kuingia ndani ya kina na si kumeza kila kitu?

      • Martin Vrijland aliandika:

        Au je, tunaona tu mfano mzuri wa mwandishi wa habari wa mafunzo ya shule hapa?
        Kwanza kutoa shukrani na kisha uangalie mtazamo wa msomaji katika mwelekeo fulani.
        Ikiwa umejaribu kuendeleza tovuti kwa miaka katika tsunami hii, utaanza kuitambua

        • SalmonInClick aliandika:

          Tayari nimeona wachache wanapanda hapa kwenye tovuti bila kuingia ndani, angalau wahariri wa huduma za mtandao ambao hufuata programu ya disinfo kwa gharama ya watumwa au wamepewa mafunzo ya kuwa wataalam wa kikamilifu, kwa sababu bili lazima zilipwe kuwa. Unapoulizwa kusubiri mbele, watu huwa na majibu ya mbali? Kwa kuwa befehl ni immer ein befehl ....

          • Jua aliandika:

            Uaminifu hauna watumwa hao ambao wanaandika kwenye trolls bevel.de na vyombo vya habari vya msm nk.

            Martin anaendelea kuandika kufanya jambo lako na kuendelea kusema kama ilivyo !!!

        • Jua aliandika:

          Wao wataendelea kujaribu majaribio. Tazama kama shukrani wanayojitahidi.

      • Mtumwa wa mshahara aliandika:

        Kama mtoto na kijana nilikuwa ni ujinga sana!
        Imechukua miaka mingi ili kuona jinsi jamii hii imeharibika na kwamba psychopaths, narcissists na palates nguvu ni katika nafasi za nguvu, wakati watu wanapewa udanganyifu kuwa watu wenye hekima na wenye akili watapata nafasi hizi baada ya miaka ya utafiti. Na kwa hakika watu waaminifu na wenye busara ni waamuzi, maofisa au wahudumu. Watu wasio na imani wanaamini hili.

        Nilipokuwa mtoto, sikuwa na kazi ya kupigana na watu wengine ili kujitokeza kuwa kubwa zaidi, ambayo roho za nguvu zinafanya kazi mchana na usiku. Wala sikuwa nafukuzwa na tamaa mbaya au nia ya kuwashawishi wengine, kwa gharama ya wengine. Unyoo kwamba mtu wa kawaida wa Magharibi anayesumbuliwa ni matokeo ya ubatili wa ndani. Ni vigumu sana kuchunguza kilichosababishwa na udhaifu huu, kwa sababu basi unapaswa kujikwamua kwa njia zote za ufundishaji na propaganda imemeza kama kipande cha keki na njia inayohusiana ya maisha kama matokeo ya utamaduni wa sasa na roho ya wakati. Ego itazuia mchakato huu usifanyika na mazingira itakuweka kwenye mstari.

        Kuna fursa nzuri kwamba Juul ni mdogo, ingawa karibu na umri wa miaka 50 mama yangu alianza kuona jinsi mfumo ulioharibika, kwa sababu wazimu wanaofanya huduma. Kabla ya kuwa yeye aliishi kisiwa chake mwenyewe na kwa sababu ya uaminifu wake hakuweza kufikiri kwamba watu wengi wasio na uaminifu na hata watu wa maana walikuwa wakizunguka. Kwa sababu aliondoa kisiwa chake mwenyewe na kuona visiwa vingine, yeye polepole aligundua kwamba watu wengi wana ajenda mbili na kutembea karibu na masks.

        Kama mtu mzima mdogo, kuwa naive sioonekana kuwa tabia mbaya, lakini nzuri! Endelea ujinga, kwa sababu ni rahisi sana wakati huu kupata habari ambayo inapatikana tu kwa mama yangu katika umri wa baadaye. Lakini unapotambua jinsi jamii inafanya kazi, unafanya nini? Watu wengi hawafanyi chochote, kwa sababu hajakufundishwa hili tangu alipokuwa mtoto. Wamefundishwa kuitii kama kondoo wafuasi. Aidha, sasa wanajua nini matokeo yanaweza kuwa kama unachukua hatua. Katika awamu hii ya mchakato wa kuamka pamoja, wapiganaji wa kweli ni mbele.

        Nguvu za palati na wahalifu wa dhahabu nyeupe ni woga. Wanaweza tu kudanganywa kwa sababu hutumiwa na mipaka mingine nyeupe katika mfumo. Ikiwa unakutana nao uso kwa uso, bila wengine kuwapo (na nimeona mara nyingi), basi unaweza kuona ni udhaifu wa aina gani. Ndani ndani hawana tupu na roho wagonjwa, ambao wana wasiwasi sana na wasio na uhakika. Nguvu tu inawapa hisia kali.

  5. Kamera 2 aliandika:

    Kabisa kidogo ya BREAKING

    Echt au Toneel Attje Kuiken inakuwa hai

    Attje (miaka 12 katika chumba cha PVDA) ilikuwa kweli kupoteza akili yake wakati akizungumzia kuhusu Psy-Op Faber nyuma ya dawati katika chumba cha 2e.

    Ikiwa hakuwa na hisia vizuri wakati wa kusoma script yake, anaweza, lakini bado ana uzoefu. kisha kupata haraka ;-), kioo cha maji kilifanya maajabu

    Au, uwezekano mwingine:

    Je, kweli anaweza kujifunza kesi hii? Na angeweza kusoma nafasi hii kwa tovuti, ambayo inaonyesha kwa 95% kwamba suala zima ni PsyOp tu. Uongo na kutenda ulikuwa mno kwa ajili yake
    yeye hawakupata na dhamiri yake na roho yake na kwa hiyo akaanza kuwa mgonjwa ???

    Hisia tayari zinazidi mbali (tunaita kwamba Emo-Ujenzi), kulingana na telegraph, na baadaye Attje karibu inakwenda mambo.

    https://www.telegraaf.nl/video/3387271/kamerlid-onwel-tijdens-debat-anne-faber

    https://www.telegraaf.nl/nieuws/3386528/emoties-lopen-hoog-op-bij-debat-michael-p

    https://addiction.lovetoknow.com/wiki/Compulsive_Lying_Disorder

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu