"Mwalimu wa shule ya sekondari aliyeambukizwa na sindano" kushinikiza zaidi kwa chanjo ya lazima

filed katika MAELEZO YA NEWS by juu ya 15 Aprili 2019 7 Maoni

chanzo: omstreeks.nu

Katika siku za nyuma ulikuwa na magonjwa ya kupimia na magonjwa mengine yenye majina ya ajabu, kwa hivyo ulikuwa na siku nzuri kutoka shuleni na ukaenda nyumbani kwa mama ili ugonjwa. Siku hizi sindano inapaswa kuingizwa na kila mtu hupewa virusi mapema ili kujenga upinzani. Kwa nini unaokoka kwa ghafla, wakati wewe tayari umepewa virusi mapema, ni siri kwangu? Hiyo ina maana kwamba mwili ni katika hali yoyote inaelekea kujenga upinzani dhidi ya virusi kama hiyo, ungeweza kusema? Umekuwa mgonjwa kwa muda na kisha mwili wako ukapona. Hakuna tatizo lolote.

Inaonekana kwamba hype ya vyombo vya habari hutokea ugonjwa huo, kwa sababu chanjo zinapaswa kuwa lazima. Kwa hiyo, leo, telegraaf kichwa "Mwalimu wa sekondari aliyeambukizwa na upuni". Huyu ni mwalimu kutoka Chuo Kikuu cha Oranje Nassau, shule ya sekondari katika Zoetermeer. Kutisha! Funga madirisha na milango kununua masks ya gesi na suti za kinga na mgawo wa dharura wa hisa kwa mwezi!

Siku hizi tunaona majadiliano mengi ya vyombo vya habari mtandaoni juu ya kila aina ya mambo ambayo yatakuwa katika chanjo ambazo zinaweza kusababisha autism, kwa mfano. Unaweza kusikia kwamba ili uweze kusema baadaye kwamba hii yote ilikuwa habari ya uongo na ya uongo, na kisha kufungua njia ya sheria ambayo inafanya chanjo kulazimishwa. Chini ya mchoro wa 'hiyo yote ni habari ya udanganyifu na habari bandia' unaweza kusema kwamba hakuna kitu cha kusimama katika njia ya kulazimisha sindano ya chanjo. Hiyo ndiyo mchezo unaojulikana sasa unaotambulishwa na upinzani unaodhibitiwa na lengo la mwisho la kufanya bomu lilipuka ndani ya (kwa makusudi kujengwa) sakafu mbili, ili kuendesha kila mtu kwenye vyombo vya habari vya kawaida na uchunguzi wa kisayansi wa serikali.

Chanjo ya lazima ni ndoto ya mvua kwa hali ya polisi ya kikatili. Kwa nini? Angalia kama hiyo. Njia ya CRISPR-CAS, ambayo sasa inajulikana na wengi, ni njia ya kuandika tena DNA ya binadamu. Pamoja na hili unaweza kurekebisha halisi kila kipande cha DNA katika wanadamu (au aina yoyote ya maisha). Hii ndiyo sababu tunaona kushinikiza muhimu kuelekea kuundwa kwa databasaki za DNA duniani kote. Tunasema hapa juu ya mradi wa duniani kote, ambapo DNA ya kila mtu lazima ikapigwa ramani. Nchini Uholanzi, RIVM imeanza kukusanya katika 2000 DNA kutoka vidogo vya kisigino. Masuala ya kisaikolojia kama yale ya Marianne Vaatstra na Nicky Verstappen wanahitaji kupata idadi ya watu kwa hiari kuondoa DNA yao.

Kwa nini serikali zinahitaji DNA ya wakazi kwa vibaya sana? Hii ni jinsi gani: Ikiwa una njia ya kurekebisha DNA ya kila mtu (njia CRISPR-CAS) na una DNA halisi ya kila mtu unaoweza, unaweza kubadilisha kila mtu kupima. Chanjo zitakuwa na jukumu kubwa katika hili, lakini nanobots pia itahusika. Ikiwa hutoa chanjo na nanobots zinazofanya mbinu CRISPR-CAS kwako, unaweza kurekebisha DNA wakati wowote. Kabla ya bots hizo ziko hapo, unaweza tayari kutoa chanjo kwa mipangilio fulani iliyopangwa kabla ya DNA, lakini wale (kwa njia ya internet-inaendeshwa) bots bila shaka kuja; bots ambayo inaweza kurekebisha DNA juu ya mahitaji. Bandwidth ya juu ya Skynet ya 5G na Musk ni muhimu sana hapa. Katika 2017 iliyochapishwa habari za MIT zifuatazo kuhusu hili:

Katika utafiti mpya, watafiti wa MIT wameunda nanoparticles ambazo zinaweza kutoa mfumo wa uhariri wa CRISPR na hasa kurekebisha jeni kwenye panya. Timu hiyo ilitumia nanoparticles kubeba vipengele vya CRISPR, kuondoa haja ya virusi kwa ajili ya kujifungua.

Ikiwa baadaye una mtandao wa 5G unaowekwa ulimwenguni pote, una bandwidth ya kutosha uliyo nayo ili uweze kutambua upya wa genome ya kibinadamu mtandaoni. Tazama uwasilishaji hapa chini ili ugundue jinsi mbinu hii sio kweli, lakini hata wakati uliopita (mbinu mpya, rahisi zaidi inapatikana sasa, angalia video hapa chini). Si wazo la njama. Ni maendeleo ya kisayansi ngumu. Bila shaka, hiyo pia inaweza kutumika vizuri, lakini ikiwa chanjo zinahitajika, ni suala la kuamini kwamba serikali haziweka virusi vya carrier hapa ambazo zinawezesha kusoma na kuandika mtandaoni kupitia njia ya CRISPR-CAS. Kwa hiyo, nanobots hazihitaji tena. Njia ya CRISP-CAS 12 inatoa suluhisho rahisi. Unahitaji kuchukua shida ili kuchukua mada hapa chini.

"Naam, lakini serikali inaweza kuaminiwa". Ni juu yako kuhukumu hiyo.

Tags: , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (7)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Martin Vrijland aliandika:

    Kulipuka kwa Ebola kama ilivyoelezwa katika uwasilishaji pia kulikuwa na psyop kupata pua katika mwelekeo huo (yaani ule wa kushinikiza kwa chanjo ya lazima).

    tazama maelezo yangu kutoka kwa 2014

  2. Mtumwa wa mshahara aliandika:

    Nashangaa jinsi mtu, kama wawindaji na mtoza, alivyoweza kuishi mpaka mtumwa wa mshahara wa kisasa ambao huharibu dunia nzima, wakati wa kale hapakuwa na dawa ya kisasa na yenye kisayansi ... ambapo fiat fedha ndiyo sababu kuu. Je, kulikuwa na wakati wa kale?

    Watu waliohifadhiwa hueneza magonjwa ambayo wanapatizwa:
    https://www.naturalnews.com/052591_vaccines_spreading_disease_quarantine.html

    Siri pia huenea na watu walio chanjo:
    https://www.naturalnews.com/051587_measles_outbreak_vaccines_spreading_disease.html

    Waislamu hawapunguki magonjwa ya kisasa ya kisasa na hawawezi kupewa chanjo:
    https://www.naturalnews.com/2017-01-08-the-amish-who-dont-get-vaccinated-rarely-get-autism-cancer-or-heart-disease-coincidence.html

    Na Facebook kwa kawaida husaidia kueneza habari njema (hivyo hapana):
    https://www.naturalnews.com/2019-03-08-facebook-bans-all-content-on-vaccine-awareness.html

    Labda tunapaswa kuishi katika mapango tena ...

  3. Jua aliandika:

    Ndio, chanjo, silaha ya kimya ya silaha za utulivu dhidi ya idadi ya watu iliyowekwa na wasomi wenye uhamiaji wenye uadui. Ni nani aliyekuwa sasa?

  4. Riffian aliandika:

    Usiwa na wasiwasi porn, chini ya kila jiwe na nyuma ya kila mti ni adui ... PRS

  5. guppy aliandika:

    https://rijksvaccinatieprogramma.nl/vaccinaties/bmr

    Tu shusha kipeperushi na kuteka hitimisho lako. Pia wazi wazi kwamba unaweza kusambaza virusi kwa sababu umepata chanjo!

    Watoto hawajawa na damu tofauti ya ubongo! Njia yako ya kawaida inasema kuwa si vigumu kuingiza moja kwa moja vitu visivyo vya kawaida (wasaidizi) kwenye damu.

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu