Nepniews, habari halisi, hoaxes, bendera za uongo, vyombo vya habari na siasa; ni kweli na nini si kweli?

filed katika NEPNEWS, MAELEZO YA NEWS by tarehe 28 Desemba 2016 63 Maoni

bandia ya habari ya bandiaTumeona baadhi ya hofu katika miaka ya hivi karibuni. Tovuti hii mara nyingine iliripoti na wakati mwingine ikawa na hitimisho kuwa mambo hayakuwa sahihi. Uchunguzi fulani umesababisha hitimisho kwamba ugaidi uliwekwa na wengine kuwa kuna 'bendera ya uongo'. Hiyo haina maana kwamba mashambulizi yote ni hoax (kuweka katika eneo). Wakati mwingine huwezi kuthibitisha au kuna nyenzo za kuona ambazo zinatoa hisia kwamba kitu lazima iwe ni kweli. Wala sio lengo la kutaja kila kitu kinachotokea kama 'bandia', lakini ni muhimu tu kufanya mazoezi 'kufikiri muhimu' kwa sababu mazoezi yameonyesha kwamba serikali inaweza kusema uongo na kudanganya kufikia malengo fulani. . Sio kwa bure tu kuwa na tuzo la Machiavelli huko Uholanzi. Hii inaitwa baada ya Niccolo Machiavelli, mwanafalsafa na mwanafalsafa wa kisiasa ambaye alidhani kwamba watawala wanaweza kutumia 'hatia ya kimaadili' maana yake kufikia lengo lao. Mtu yeyote ambaye amewahi kuchukulia shida kwa kutazama mashambulizi maalum amegundua kwamba mara nyingi vitu havifanyi kazi. Mashambulizi ya 11 Septemba 2001 (911) huenda ni mfano uliojadiliwa zaidi wa hii. Wakati mwingine ni wazi, kama hivi karibuni katika mauaji ya balozi wa Urusi nchini Uturuki. Hiyo inaweza pia kuwa shambulio la kweli. Hali hiyo inatumika kwa shambulio la soko la Krismasi huko Berlin. Ushahidi mgumu kwa mashambulizi bandia sio daima huko, lakini ni mfano wa ajabu kumbuka kwamba mtu huacha majarida yake ya utambulisho. Sio mara ya kwanza hii inatokea. Swali kuu, hata hivyo, ni kwamba kuna uwezekano kwamba serikali itawapumbaza watu kwa njia ya mashambulizi (mashambulizi) au mashambulizi ambayo yanawekwa katika viatu vya adui (bendera ya uongo) na ambayo wanapenda kufikia pamoja nao. .

Mnamo Februari mwaka huu OVV, halmashauri ya utafiti wa maafa ya hewa ya MH17, imepokea Machiavelli bei. Hiyo yenyewe ni ya ajabu sana na kwamba maafa ya hewa pia ameinua alama nyingi za swali. Kwa sababu katika maafa kama hayo, kama ilivyo na 911, waathirika wengi huanguka, mara nyingi haifanyi "kuulizwa. Hiyo ni ya kutisha kwa watu wote waliouawa na jamaa wa pili. Kipaumbele kikubwa kilicholipwa kwa hisia na huzuni na huduma kubwa za kumbukumbu za kumbukumbu zinahakikisha kwamba kila mtu aliye na shida kidogo na msiba huo atahisi kuwa na hatia; Je! si shinikizo la vyombo vya habari, ni kwa sababu ya shinikizo la kijamii la mazingira. Hata hivyo, ikiwa tunaangalia matokeo ya msiba huo, unaweza kujiuliza kama tuhuma yoyote inaweza kuwa sahihi. MH17 ilikuwa mwanzo wa demonization ya Urusi na tangu wakati uhamisho wa kijeshi wa Amerika na Ulaya umewekwa mgongano kamili na Urusi. Baada ya 911, George Bush alianza 'vita dhidi ya ugaidi', baada ya uhamiaji kamwe hakusimama. Jambo la ajabu ni kwamba 'vita dhidi ya ugaidi' yalitokea dhidi ya Al Qaida, kikundi kilichoanzishwa na Amerika yenyewe kupigana dhidi ya Warusi huko Afghanistan, lakini ambayo Osama Bin Laden angegeuka dhidi ya Marekani. Miaka michache baadaye tunaona Marekani tu fedha na mkono kikundi hicho tena kuuza Kanali Gaddafi Libya na sisi pia kuona msaada kwa kundi moja kwa njia mpya Syria. Kwa hiyo ina angalau kuonekana kwamba baadhi ya mashambulizi ya kigaidi yanafanya ajenda na kwamba makundi ya ugaidi ni 'adui' wakati mmoja kupigana kwa niaba ya Magharibi wakati mwingine. Hiyo inaweza angalau pia kusababisha baadhi ya alama muhimu za swali? Tatizo, hata hivyo, ni kwamba "kufikiri muhimu" imepata unyanyapaa usiofaa kwamba unakaribia kukataliwa ikiwa unatamani kufanya hivyo. "Piga kile ambacho vyombo vya habari vinakuambia na nini serikali inataka uamini au wewe ni mfikiri wa njama". Mwelekeo huo unapaswa pia kutupiga nyuma ya masikio. Kwa nini unapaswa kufikiri tena kwa kujitegemea? Kwa sababu vyombo vya habari vinakuwa na wataalam wote nyumbani na sisi wananchi rahisi hawana ujuzi na uwezo wa kufanya hivyo? Au kwa sababu tunapaswa kudhani kwamba serikali zinafanya kazi nzuri kwa sisi na hazina ajenda mbili? Je! Una hisia, baada ya miaka yote ya uzoefu wa maisha, kwamba serikali kweli hufanyia vyema au wanaonekana kuwapa hisia kwamba hii ndiyo kesi (hasa karibu na wakati wa uchaguzi)?

Tangu wakati uliopita, utawala 'Ordo ab Chao' umetumika, au uundwaji wa 'Order kutoka kwa Chaos'. Katika hili mara nyingi tunaona mpango wa hatua kwa hatua 'Tatizo, Majibu, Suluhisho"kufuatwa. Ikiwa unasababisha shida kubwa, kama ilivyo katika kesi ya 911 au majanga mengine ya kigaidi, jibu la kawaida ni 1 ya hofu na wasiwasi. Kisha watu kwa kweli wanitafuta Suluhisho (suluhisho) na jinsi gani unaweza kuuza vita bora zaidi kuliko wakati watu wenyewe wanaipigia? Marekani imejifunza kwamba kutoka Vita vya Vietnam. Huwezi kupigana vita ikiwa huna msaada wa watu. Hata hivyo, ikiwa watu wamepooza na hofu au huzuni na unasema kuwa utawachukiza washambuliaji wa kutisha, basi itakufurahi! Ujumbe wa tovuti kama hii ni kwamba wewe, kinyume na yale ambayo serikali inataka, itajaribu kutafakari tena. Hii inakuja kwa kutafakari muhimu juu ya habari na inaweza kusababisha kutafakari muhimu kwa aina nyingine za 'programu' zinazoamua mtazamo wako wa ulimwengu na maisha kwa ujumla. Ikiwa umezaliwa Marekani, nafasi ni kwamba wewe ni Mkristo. Ikiwa umezaliwa Saudi Arabia, basi wewe ni uwezekano mkubwa zaidi wa kuwa Mwislamu. Katika kesi zote mbili unaweza kuaminika kweli "ukweli". Nini makala kwenye tovuti hii yanalenga ni kukuchochea kuchukua hatua zaidi na kugundua jinsi baadhi ya imani za mizizi ya kina ambazo zinaweza kuamua na utamaduni au mazingira ambayo ulizaliwa na kukulia. Ikiwa tunafafanua kama 'programu', hila ni kupitisha programu hiyo na kuona ni nini mtazamo wa dunia haupo programu hiyo. Wakati huo huo, ufahamu unaweza kupatikana kuwa programu hii inaweza kupigwa wakati mzima kupitia mabomu ya vyombo vya habari, muziki, filamu, vitabu na kila aina ya mambo mengine ambayo huamua uzoefu wetu wa ulimwengu huu. Uchunguzi wa tovuti hii haipaswi kuwa sahihi au kupatana na picha yako; kiini ni kwamba unabakia kuchochea kuona kama mtazamo wako umeathirika. Ikiwa mtazamo wako wa dunia unadhibitiwa au unathiriwa, vipi kuhusu mtazamo wa nani ulio ndani kabisa?

Unaweza kisha kujiuliza ni nini maana yake ni kuamsha (kama ilivyo) kwa udanganyifu iwezekanavyo katika usimamizi wa vyombo vya habari na uelewa kuhusu picha yako ya kweli. Kwa nini unataka kujua kama unaongozwa? Ikiwa una furaha chini ya vazi ni kwamba pia ni nzuri? Nzuri sana! Hatimaye, sisi sote tunataka kukua vizuri kama iwezekanavyo na kwa muda wa furaha kama iwezekanavyo. Ningependa kukupa picha ya shule ya samaki kuogelea katika mtego. Tu wakati shingo la mtego ni nyembamba sana na hakuna njia ya nyuma, je! Wanaona kwamba wamechukuliwa mfungwa. Makala kwenye tovuti hii tu kujaribu kukuonyesha kwamba kuna moja ramani ya barabara hutumiwa ambapo kiini cha mwanadamu kinafungwa, lakini ambapo hauone kwamba wavu hufunga. Ni uhuru ngapi unapaswa kuchukuliwa kabla watu kuanza kujisikia wavu na kujua kwamba hawawezi kuogelea? Hatua, hata hivyo, ni kwamba hutokea kwa hatua kwa hatua, ili iweze kusimama. Hatua za hatua hatua za serikali za polisi zinaletwa, fedha zimekomeshwa, nanoteknolojia na ujasiri wa bandia huletwa katika maisha yetu na tunazidi kuingizwa kwenye vifaa vya kudhibiti serikali. Hii hutokea kwa sababu tu tunajaribiwa na gadgets kama vile smartphones na sehemu kama Suluhisho kwa kukabiliana na Tatizo (kwa mfano kugusa na kuangalia mawasiliano yetu yote kwa sababu inatukinga dhidi ya hofu). Wakati huo huo, watu huhifadhiwa tamu na maxim ya kale ya Kirumi: 'mkate na kucheza'. Hakuna 'steak na kucheza', lakini 'mkate na kucheza'. Watu hawapaswi kuwa na vizuri sana na daima kuwa chini ya mvutano ikiwa wanaweza kula. Wakati huo huo unawapa vikwazo vingine na tamasha la michezo au vyama vingi. Tovuti hii inajaribu kukuonya kuhusu muhuri wa kufunga. Taarifa inayojulikana na Johan Cruijff ilikuwa: "Wewe utaona tu wakati unapoiona."Na unapotambua hilo, wewe pia unaona uzito wake. Kuna naibu ya udhibiti wa mtandao ambayo inafanya dini na minyororo ya watumwa pale. Ubinadamu hupelekwa gereza ya digital ambapo kimwili kinachounganisha kwenye mtandao ni hatua ndogo tu kutoka kwa kadi ya sasa ya debit. Transhumanism itakuwa na jukumu kubwa katika hili. Sheria na kanuni zote ambazo sasa tunaziona kama zimeundwa duniani kote ni bandari ya jela la wazi la digital ambayo kila mtu atakuja hivi karibuni ni kunyongwa kwenye mtandao na hawezi kununua au kuuza bila kuzingatia kabisa sheria za superstate.

Serikali sasa imehusika sana katika kushambulia akili kuu. Wafanyabiashara wa bure wa bure ni tishio kubwa kwa mipango. Mtandao wa kwanza ulipaswa kuwa nafasi ya bure inayotengeneza ambayo ilifanya kila mtu adhabu kwenye Facebook na Google, na kisha akavutia urembo. Sasa tumefika kwenye hatua ambayo uhuru wa maoni haifai tena. Uhuru huo wa mafunzo ya maoni ungekuwa chini ya ushawishi wa kila aina ya propaganda Kirusi na 'habari bandia'. Baada ya yote, lazima daima kuwa 'Tatizo'na tatizo hilo lazima lifunikwa, kwa mfano, Brexit au ushindi wa Donald Trump. Ikiwa baadaye utaona uchumi ukianguka baada ya ushindi huo, basi unaweza kusema kuwa ushawishi wa 'habari bandia' na athari zake juu ya tabia ya uchaguzi umeongoza kwa kuanguka kwa uchumi. Kisha una kubwa 'Tatizo'na majibu hayo yatakuwa wazi. Watu wenye hofu chini ya msiba wa kiuchumi wanadai kuingilia kati kutoka hapo juu. Hiyo itasababisha udhibiti mkali kwenye mtandao, kwa sababu hutaki watu kufanya uchaguzi baadaye ambao baadaye hujuta. Kwa kifupi; maxim 'Tatizo, Majibu, Suluhisho'pia atafanya kazi yake hapa tena. Kwa hiyo tunaweza kuchukua poison kwamba uhuru wa kuzungumza ambao mtandao unaowapa sasa utaongoza ushindi wa 'haki za watu wa haki' na kwamba chini ya usimamizi wa wale 'haki za populists' uchumi katika 2017 / 2018 itakuwa opt kubwa utaenda. Kisha unaweza kusema kuwa 'uhuru wa kujieleza' kupitia mtandao na 'habari bandia' hatimaye ulisababisha machafuko na hivyo unaweza kuzuia bila upinzani sana. Tayari tunaona maandalizi ya hili. Na wakati tunapoingia dat hatua, dunia inaonekana kuangalia sana. Kwa hiyo ni muhimu kwamba ujasiri kuendelea kuendelea kufikiri kwa kujitegemea. Hatutaki watoto wetu kuishi katika ulimwengu ambako George Orwell 'anafikiria polisi' ni ukweli na teknolojia ni mbali sana kwamba serikali halisi ina kuangalia 'wakati wote' katika vichwa vyetu '. Je! Hiyo sio mbali sana au hupitiwa? Si kama wewe ni mbaya juu ya hali ya kiteknolojia (tazama filamu hapa chini).

Kwa sababu ni muhimu kwamba watu wanaendelea kusisitizwa kufikiri kwa kiasi kikubwa, ili tuwe watu binafsi huru na maono ya maisha na maisha kulingana na msukumo kutoka kwa nafsi yetu; kwa sababu ni muhimu kwamba hatuwezi kuwa cyborgs zilizopangwa kabla ya kuweka viwango na maadili ya superstate na kufungwa katika mtandao wa utumwa wa digital; kwa hiyo ni muhimu kwamba tovuti kama hii inaendelea kuwepo. Ndiyo maana ni muhimu kwamba tovuti hii pia inaweza kuendelea katika 2017. Kwa wakati huu msaada wako ni zaidi ya wakati wowote muhimu. Kama unavyojua, ninaishi kutoka kwa michango kutoka kwako kama msomaji. Ndiyo maana ningependa kukuomba kuwa mwanachama sasa au kufanya mchango wa wakati mmoja. Bonyeza hapa kwa mwanachama kuwa na hapa kwa moja-off mchango. Asante mapema!

Tags: , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (63)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

    Katika makala kuhusu Bert Koenders na Srebrenica / Aleppo equation yake hufanya
    Harry Baljet juu ya Zaidi ya Matrix Facebook kumbuka sahihi, yaani, kwamba magaidi sasa wanaitwa waasi.
    Hiyo hudanganya spindocters ya usimamizi wa mtazamo kufanya zaidi na zaidi.
    Na kwa nini? Ili kurejea mambo baadaye. Kisha wale wanaoitwa waandishi wa habari (kwa VanDale neno lililochaguliwa kwenye orodha 'neno la mwaka 2016') waasi wa ghafla. Kwa hiyo, magaidi kwanza huitwa waasi na wawakataji wa vyombo vya habari wataitwa waasi na waasi hawa wa mtandao wataonyeshwa kama watu wenye hatari wanaotukuza ugaidi. Hiyo imekuwa iko kwenye hewa kwa muda.

    Kisha onyo lingine: Katika majibu chini ya Harry, Lindsay Brandevoort humenyuka. Ni kuhusu msaada uliotakiwa katika utekelezaji wa kinachojulikana kama kukamatwa kwa kiraia. Hakika hii ni hatua ya bandia iliyotengenezwa na habari za sasa.
    Ninifornews kuenea kama tovuti ya upinzani kudhibitiwa mengi ya disinformation.
    Kukamatwa kwa kiraia iliyotaja hapo juu ni ndege ya 100%. Usiingie katika wanaotafuta kweli!

  2. PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

    Nini ni kweli na sio kweli.
    "Hiyo ndivyo Amri alivyotumia 'gunny jibini' '

    tatizo, majibu, suluhisho linawekwa tena.

    Kuthibitisha kwamba Amri alichukua basi huko Sloterdijk hatuwezi kumwambia 'mtaalam wa kigaidi' kwa sababu bla bla bla bla bla bla.

    http://msn.com/nl-nl/nieuws/buitenland/zo-glipte-amri-door-gatenkaas/ar-BBxEOEQ?ocid-spartanntp

  3. Averroes aliandika:

    Ni rahisi ni nini kinachoendelea, kila kitu ni lengo la kugawanya ulimwengu katika mikoa chini ya mshikamano wa UN wa Kikomunisti

    Mipango ya Mikoa ya Mega 2030: 'Unda Amerika Kuu tena'

    Agenda ya kujenga reli hiyo, ni sehemu ya mpango wa kimataifa wa Ulimwengu Mpya. Moja ya nyuso za mpango wao ni mtu mmoja aitwaye Parag Khanna, mjumbe wa kimataifa aliyejulikana ambaye hujawahi kusikia. Parag, kwa sasa ni Wafanyakazi wa Utafiti wa Juu katika Chuo Kikuu cha Asia na Utandawazi katika Shule ya Lee Kuan Yew ya Sera ya Umma katika Chuo Kikuu cha Taifa cha Singapore. Parag pia amekuwa mshauri wa mpango wa 2030 wa Halmashauri ya Taifa ya Ushauri wa Kitaifa wa Marekani, na akahudumia Barack Obama kwa kampeni ya Rais.

    Parag Khanna pia ameandika vitabu vingi, na ni pamoja na:

    Teknolojia ya Maendeleo ya Amerika: Kuongezeka kwa Taarifa ya Hali (2017).
    Dunia ya Pili: Ufalme na Ushawishi katika New Order Order (2008),
    Jinsi ya kuendesha dunia: Charting Course ya Renaissance ijayo (2011)
    Kuunganishwa kwa ramani: Ramani ya baadaye ya Ustaarabu wa Kimataifa (2016)

    Hakuna swali kwamba nia za utaratibu mpya wa dunia, na akili zote ni zote zinazohusiana na ushirika, na jiografia. Itikadi ya nyuma ya kuunganishwa kwa muda, ambayo ni mchanganyiko wa kushikamana na jiografia, ni sehemu kubwa sawa na mbinu ya Maendeleo Endelevu, na malengo ya Umoja wa Mataifa ya kuunganisha ulimwengu na Megacities.
    http://www.america2050.org/
    https://christiantruther.com/end-times/nwo/fema-trains-high-speed-railways-construction/

  4. Averroes aliandika:

    Inaendelea:

    Watu wa Kidemokrasia wa Amerika (alama sawa na INGSOC ya Orwell)
    Shirika limekubali wagombea wa uchaguzi, hasa Walter Mondale, Jesse Jackson, Ralph Nader (rasmi), John Kerry, Bernie Sanders, na Barack Obama.
    https://en.wikipedia.org/wiki/Democratic_Socialists_of_America

    Sio bahati mbaya kwamba watu kama Orwell, Huxley walikuwa hadi sasa katika ajenda, FABIAN SOCIETY!

    George Bernard Shaw (Fabian Society) anakiri kwamba fascism ni lengo la mwisho la ujamaa.

  5. Averroes aliandika:

    Collectivism, ajenda inaonekana:

  6. Averroes aliandika:

    Umewekwa na kile ulichozungukwa na. Saul Alinsky inspirator kwa watu kama Obama, Sanders, Hillary Clinton nk.

  7. PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

    Motor klabu Satudarah anapongeza Euro 10.000 kutoka ncha ya dhahabu kuhusu shambulio na grenade mkono. Najua kwamba hakika wanajua kwa hakika kwamba sio Malaika wa Hells. Hawana kuelewa chochote kuhusu nani ambaye huwa nyuma ya mashambulizi hayo.
    Mimi ni. ISIS ????

    • PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

      Mtu mzuri anajua kwamba ninamaanisha operesheni ya Gladio.
      Kitu kingine, rais wa zamani wa malaika alikuwa Daniël Unputti.
      Nimekuwa na shaka kidogo kwamba Unu alikuwa infiltrator tangu kuhusu 2006.
      Na spin-kufunikwa spin kuhusu curriculum vitae Unu, kulingana na mimi, inaweza kusoma juu ya Daniël Unputty Wikipedia.
      Ndio, malaika wa kale wa hells waliwahi kuwa NCF (Kiwanda cha Uholanzi cha Cocaine), baadaye NCF-Holding, na alikuwa sehemu ya AKZO-Nobel. Kwanza, cocaine ilitengenezwa, baadaye amphetamine Kampuni hiyo ilibadilisha jina lake Kama maabara bado haijajui kwamba Malaika wa Jahannamu alifanya Amsterdam amphetamine na kuuuza mimi najua kwa bahati.
      angalia.

  8. adje aliandika:

    Moja ya alama muhimu wakati unapoona kuwa kitu kinatoka kwenye sleeve ya Saturn, au nikiita tu shetani: kurekebisha kila kitu, upinde chini, kutoka nyuma na mbele nk. Vyombo vya habari mbadala vinashutumiwa kuleta habari bandia wakati MSM inaleta habari bandia. Kwa mfano hapa Newsweek:

    http://europe.newsweek.com/europe-populist-movement-smacks-fascist-past-523093?rm=eu

    Wanasiasa na wanaopigiaji hujulikana hapa kama wasafiri. Ajenda inakuwa wazi na watu wanashambuliwa. Kwa kweli ni ulimwengu wa kimataifa na machafuko ya kuja. Waandishi wa habari na habari mbadala hutajwa katika pumzi ya 1 na wamefunguliwa.

  9. PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

    Kuhusu Trump ni kukataa juu ya CO2 hoax na joto la kimataifa.
    Ninapokuja kujua CO2 hoax, ninapata maoni kama mimi ni msaidizi wa Trump. Hiyo itakuwa ya ajabu ikiwa sio huzuni sana.
    Sana ujanja huchezwa na mabwana wa puppet ambao hufundisha Trump.
    Je, mtu yeyote hapa ananikumbusha hati nzuri kuhusu hali ya hewa.
    Nina masomo machache bora kutoka Tim Ball, lakini labda mtu ana ncha ya hati ya mwisho ya hali ya hewa.

    • CuriousOne aliandika:

      Jana nilikuwa nimeketi pamoja na wazazi wangu kwenye meza ya kula wakati mbwa wetu alitaka kuingia, nilijiweka sawa na kuufungua mlango kwa mbwa wetu na wakati huo baba yangu anasema brr inapata baridi anyway, mama yangu akajibu haha ​​ndiyo joto dunia.
      Wakati huo niliwaelezea kwamba hadithi ni kuhusu joto la joto la kimataifa na CO2 na hoax na kwamba dunia tayari ina muda mrefu wa joto na baridi. Ghafla baba yangu alikasirika na akasema kwa sauti kubwa akiwa na sieves (dicks) ambazo hazijaonyesha kwenye televisheni kwa muda mrefu kwamba kofia za polar zinayeyuka na kuzaa za polar huhatarishwa na kutoweka.

      Kisha nikaanza kucheka kwa hiari na nikamwuliza ikiwa umeona haya mwenyewe katika maisha halisi na macho yako mwenyewe au tayari umeangalia ushahidi wa hili? Alinitazama tena na akasema wameionyesha kwenye televisheni na habari.

      Kwa bahati nzuri, bado nina rafiki yangu ambaye anaiona na mama yangu kidogo.
      Baba yangu ambayo ni sababu iliyopotea, ikiwa dakika ya 5 ya TV haifanyi kazi au kuna kuvunjika kwa kweli yuko tayari kuzunguka.

      • PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

        ???? lakini ni kusikitisha.
        Mazungumzo ya kawaida haiwezi tena kwa watu kama hao.
        Yote ni bran ya juu sana.
        Ni sawa na kuzungumza na watoto wadogo.
        Nguvu na hilo.

      • chumba aliandika:

        @curiousOne

        Hizi ni hatua za kwanza za mateso, familia yako mwenyewe ambao hawataki kuingia katika majadiliano na wewe kwa sababu vinginevyo wataanguka katika utambuzi wa utambuzi, sisi wote tunajua.
        Kuhusu ongezeko la joto duniani, "uongo mega (hoax milele" kwa ajili ya manufaa ya Haarp na utandawazi nk, unaweza kuonyesha Clown huu ambao kwa miaka imekuwa Ed amani nafaka kimataifa, kama Greenpeace anasema ni kweli kulingana na tawala, kabisa Vinginevyo ni kweli, na tutapenda tena kama Martin katika makala yake, kihisia cha habari hii ni uongo tu kwa ajenda nyingine (nywele na geoengineering)
        Angalia chini ya ED ya Greenpeace kimataifa na mchakato wake wa hisia, tu kuwapa wazazi wako

  10. PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

  11. PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

    leo kwenye msn.com: "Mzee mwenye umri wa miaka 6 anatumia vidole vya kidole vya mama ya kulala kwa duka"
    Sio tu mtoto mwenye mjanja lakini pia mtoto mdogo nadhani tena. Kwa sababu pia imefanya malipo. Kazi nzuri kwa umri wa miaka 6.

  12. PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

    Watu wa Kipolishi na diapia lazima kubadilishwa mara nyingi, na kwa sababu hiyo.
    Mark Twain

  13. PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

    Kila mtu anataka 2017 ya furaha, kimwili na kiakili.

    • chumba aliandika:

      @PORVH
      Asante na kwamba kila mtu anaendelea kuifungua neno la bure katika 2017 na usijiache kujizuia chini ya shinikizo la rika.
      Kama makala ya Martin Vrijland, hii ni muhtasari mzuri sana idd hadi chini ya saa, shukrani.

      Wakati watoto wa shule za msingi kupokea habari mrefu, kuna literally kusoma gazeti na wazazi na sisi katika high civics shule shaka ambayo wao wana wajibu wa kufuata habari. Hivyo shuleni ukweli wa kawaida (hadithi) katika mstari wa 1 hutolewa na math na lugha na kumwaga ndani ya kijiko.
      Hebu tumaini kwamba waalimu / wakuu / walimu na wazazi wanaulizana maswali katika 2017 kuhusu masuala haya na hawajiji kama wamechukua watoto mbali na viti. Huwezi kuamka mapema kutosha, muda mrefu unasubiri kuwa waaminifu kwa mtoto zaidi ya dissonance katika maisha ya baadaye ...

  14. PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

    Habari njema kwa wafanyakazi wa Kifaransa (angalia kwenye msn.com)
    "Mfanyakazi wa Kifaransa anaweza kubadili simu nje ya saa za kazi". Hiyo iliamuliwa na Waziri wa Kazi wa Kifaransa, M. El Khomri.
    Vyanzo vya kuaminika hapa huthibitisha kuwa ni kweli kuwa kama mfanyakazi ulilazimishwa kuwa daima kwa bosi wako mpaka jana.
    Wow.

  15. PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

    na kisha habari njema kwenye msn.com.
    tazama "kijana wa umri wa miaka 13 alipigwa risasi huko Rotterdam"
    Tunapotafuta tunaona picha ya magari mawili ya polisi na maandishi "Wanaume wanahukumiwa kuwa wanadhulumu sana"?
    Hakuna kitu kibaya na hilo. Wanafanya kitu na RTL News.
    Ninashuhudia waandishi wa habari wa RTL wa matumizi ya pombe au madawa ya kulevya wakati wa kazi.

  16. PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

    Mkuu Erik Akerboom anataka kujiondoa fireworks nzito.
    Jaribio la kupoteza jaribio la 'mani-reaction reaction' (Kilatini: Ordo ab Chao) tayari linaanza kuzaa matunda baada ya mabadiliko ya kila mwaka. "Haiwezi kuwa njia tena! "
    Pamoja na ukweli kwamba kulikuwa na ufuatiliaji mkubwa wa kamera ya simu wakati wa mwaka wa Uholanzi, tunaona ushahidi mdogo kuhusu machafuko na unyanyasaji dhidi ya wafanyakazi wa misaada waliotajwa.
    Kutoka kwa taarifa za vyombo vya habari kuhusu ajali nyingi za kutisha na carbid, naona kuwa carbide risasi mwaka ujao lazima iwe marufuku. Usalama juu ya yote. Je, ni jambo la maana kwangu kwamba mkulima anapata maziwa ya kifuniko chini? Waziri wa Usalama pengine anafanya.
    Na fireworks labda bado kuruhusiwa 1 mwaka mpya.
    Pengine mwaka ujao maafa makubwa na fireworks nzito au sawa.
    Sio kwamba mimi ni wazimu juu ya kazi za moto au kitu fulani, sijawahi kumaliza kazi za moto tangu ujana na unyanyasaji dhidi ya wafanyakazi wa kijamii sikuzungumzi vizuri. Lakini nilikuwa na uangalifu, nasema, na kwa sehemu fulani nilipangwa au kupigwa. Kwa sababu wapi picha?
    Ninasema Diocletian's "tatizo-majibu-suluhisho mfano" na ungependa kutoa ripoti hiyo ikiwa watu hawatambui.

    • chumba aliandika:

      @PORVH
      Tu maoni

      Haiaminiki.
      rafiki kupatikana yote vizuri sana na kumwona tu hii kutumwa na mail..en alieleza kwa ufupi sana kwamba niliona kitu tofauti kabisa katika, ha ha, kama unaweza kuona, lakini sasa naona kutoka PORVH daftari hili hapo juu, sana asante

      inakuja
      Unda tatizo >>>>> Moto na uharibifu
      Onyesha majibu >>>>> ya watu (watoto wachanga), wakazi wa kambi au vinginevyo, ni nzuri, nini idiots, tunapaswa kufanya kitu kuhusu hilo ...

      Je, mimbara hutoa suluhisho> mkono wa wafanyakazi wa misaada na kuimarisha kila kitu (kila kitu? Ndiyo kila kitu)

      kuwawezesha meno na polisi (hali)

      Kalenda imekamilika

      hali ya polisi ya kikatili tayari

      (tunatarajia hatutashiriki tena isipokuwa sisi tutaruhusu kufungia na tunaweza kuangalia miaka 100 :-)

      PS: Mimi sio kinyume na kazi za kuchomwa moto, unapofanya mshahara wa makini kama mt lori kwenye masoko ya cherry, angalia

  17. PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

    leo pia kwenye msn.com; "Nini kilichotokea Kelly Bundy?"
    Vizuri. wewe bonyeza makala kama shabiki kushtushwa.
    Nilikuwa na wasiwasi kwamba alikuwa amepiga meth au kitu au alifanya usolift.
    O. ndiyo na sisi tunapigana na Urusi nisoma tu. Lakini hiyo ni karanga ikilinganishwa na kile kilichotokea kwa Kelly Bundy.
    Na mimi tu kusoma (pia juu msn.com) kwamba mawakala ambao walisaidia mwenzake aliyejeruhiwa hawakuwa pelted na mawe na fireworks. Polisi hupinga ripoti yao ya awali kwamba walikuwa wamefadhaika wakati wa kuwaokoa. Inaonekana raia alikuwa na uthibitisho wa video kwamba ni uongo wote, kwa nini unapingana na ujumbe wako uliopita? Kwa kushangaza wote.

  18. PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

    Na habari zaidi ya bandia, pia kwenye msn.com:
    "Mtuhumiwa wa ugaidi alikuwa na Uholanzi katika akili"
    Mashambulizi ya mwendawazimu yaliyotokana na hadithi ya dick inayoletwa na vyombo vya habari vya kawaida.

  19. Agnes Jonckheere aliandika:

    Martin, unaweza kueleza vizuri na kukuonya vizuri.
    Maneno mengine. Siwezi kuzungumza juu ya haki, kwa sababu hata wale wanaoitwa washoto wanajiunga na mfumo wa kibepari.
    Kama kwa mifumo ya imani. Ni kweli kwamba mahali ambapo umezaliwa dini hudhuru. Wakati huo huo, kutokana na monidization, kuna uwezekano wa kuchunguza na kuchagua dini nyingine.
    Unaweza kuvunja mfumo na hoja, na ni kweli kwamba Illuminati pia imevamia dini, hasa katika mikoa ya juu.
    Lakini jinsi Prince Mauritz anataka kuleta ukweli wa Biblia sio msingi sana. Nadhani unapaswa kumtupa mtoto mbali na maji ya kuoga. Hakuna chanzo cha kihistoria kinachoweza kupatikana huko, tu gnosticism, pia kutoka kwa maisha ya zamani ... ambayo ni hatari sana kwa maoni yangu.
    Kabla ya kuelezea ukosoaji wetu, ujuzi sahihi unahitajika kudhoofisha.
    Siwezi kukuambia mengi juu ya Illuminati. Lakini ni wale wanaowala ulimwengu wote.

    • SalmonInClick aliandika:

      @Agnes, Illuminati mimi binafsi pia jumla na mdogo. makundi kulinganisha kuangalia umri ili dunia si bora na "Wapanda Farasi Wanne aliyeko Apocalypse '6 sura ya kitabu cha Ufunuo katika Agano Jipya? Makundi kama Zionists, Jesuits, Freemasons mwandamizi nk Wakati mwingine wa pamoja na mara nyingi kufanya kazi kwa pamoja ili kufanikisha upembuzi maalumu. Kutoka msuguano (matatizo majibu-ufumbuzi) ni mara nyingi mitupu ufumbuzi na mamlaka hiyo zaidi kati. Nadhani hii ni maelezo sahihi zaidi ya kinachoendelea, ingawa nasema mwenyewe, bila shaka.

    • PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

      @ Agnes, unasema 'na ni kweli kwamba illuminati pia imevamia dini'
      Ninaweza kuwahakikishia kuwa hiyo sio kweli.
      Kwa ajili ya wengine, mimi kupata majibu yako sana wazi.
      Ni nini maana, kwa mfano, 'No single chanzo kihistoria imekuwa kupatikana, tu Gnosticism, pia zamani anaishi' .... Samahani lakini siwezi kufanya chokoleti nje ya hayo.
      Nini naelewa ni kwamba wewe ni Mkristo wa kidemokrasia wa kisasa. Kwa heshima zote zinazostahili, ni karibu kabisa kuwa dissonance ya utambuzi itakuwa tatizo kuelewa kinachoendelea.
      Sijui jinsi ya kukusaidia. Demokrasia! OMG, kutoka kwa neno demokrasia nywele zangu tayari zimekuwa miguu. Na kwa neno 'Mkristo' kwa ajili yake .... Ni lazima ufahamu kwamba sisi ni hivyo kwa bidii na Kizayuni Christian Democratic kibaraka Jan Peter Balkenende katika Uholanzi kuunganishwa kwetu miaka ya baadaye na matatizo ya kutembea ... ..but wengi wameamka sasa na kujua kuwa Mkristo Demokrasia wapi kusimama kwa, kipaji kikubwa. Pata kumbukumbu hapa kwenye Beyondthematrix. Natumaini pia utaamka haraka kutoka kwenye ndoto unayoishi. Nguvu.

    • PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

      Agnes, unaweza kupata hii kuvutia.

      • PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

        Madam Agnes anaweza kufikiria yeye yuko juu yetu, kwa hiyo yeye hajibu jibu la kikundi kisichoamini. Au madam alikuwa amepigwa risasi kwa unyogovu. Ikiwa yeye haanza kuanza kupiga watu wenye shoka!

  20. chumba aliandika:

    Kwa sababu hakuna kitu hapa kuhusu Istanbull (ng'ombe :-) tukio niliona hapa bado ni maelezo mazuri katika youtubefilm chini.
    Inashangaza, mkosaji anatembea ndani Santa nguo na kisha si katika nyumba ya simu ni hata movie ambayo mbwa tapers kinga line (mbwa ni kawaida hofu ya fataki)

    • Averroes aliandika:

      @Camera, hii inaonekana wazi kwangu. Nani alitoa amri ya MIT? Sean Hross huenda alikuwa mbwa mwitu katika mavazi ya kondoo. Dhabihu kwa mungu Saturn

      • Averroes aliandika:

        Na ndiyo, kuna vifo, sawa na kwa balozi wa Urusi! Huduma za siri kama CIA na MoSSad zinahusika na hili, hali ya kina ya kazi ... uchambuzi wa tight wa MrCati. Imependekezwa:

  21. PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

    Shirikisha hali ya amsterdam.
    Leo kwenye msn.com: 'Metro siri husababisha hofu'
    'Kwa mara ya pili katika masaa ya 48, trafiki ya metro huko Amsterdam ilikuwa gorofa.
    Wasafiri na mwanachama wa halmashauri ya D66 Bart Vink anataka majibu "
    Nina hisia ya kuwa Bart na jina la mnyama hujua hasa mchezo gani unachezwa.

    * Ufafanuzi wa hofu: lengo la kuogopa idadi ya watu au sehemu ya wakazi wa nchi.

    • Averroes aliandika:

      Ni funny kwamba unaiita kuwa hali hofu, kwa sababu hiyo ni hasa wakati ni kusoma historia ya neno ugaidi na serikali:
      Kutoka Latinised Kigiriki gubernatio "usimamizi, serikali", kutokana Kale κυβερνισμός Kigiriki, κυβέρνησις (kybernismos, kybernesis) "uendeshaji, pilotage, kuongoza" kutoka κυβερνάω (kybernao) "ya Bad, kuendesha gari, kuongoza, kutenda kama majaribio" + Amerika ya mente "akili", yaani akili kudhibiti

      Matumizi ya Kwanza ya Ugaidi wa Neno katika Utafsiri wa Oxford Uliopita Uliopita

      Leo ufafanuzi wa ugaidi ni tofauti sana na jinsi kilichukuliwa mwishoni mwa karne ya 18th. Wakati huo huo, katika ni ya kwanza kabisa kutumia neno ugaidi katika Oxford English Dictionary, ugaidi ilipewa kama serikali na vitisho. Ingawa ugaidi ni leo au katika Ikionekana kama makundi pindo radical, mashirika yasiyo ya serikali au vikundi ndogo serikali ambaye jaribio kutoa ujumbe wao kisiasa kwa hofu, Awali wahusika kuu au uhalifu kama huo walikuwa Serikali, na moja hasa. Kwa kusema kwamba, tafsiri ya awali bado kuelezwa leo kwa namna moja ni 200 iliyopita, lakini ni nadra.

      Kwa nini kamusi ya Oxford inasema matumizi ya kwanza ya ugaidi kama serikali kwa kutishiwa?

      Katika kamusi ya Kiingereza ya Oxford, ulimwengu, Ulaya, na hasa Ufaransa, walikuwa kati ya hali mbaya ya kisiasa. Makoloni ya Amerika yaliwaasi dhidi ya mabwana wao wa kifalme, na Ufaransa alikuwa ametuma na ufalme na yote ya heshima na sherehe, majina na heshima. Ilikuwa Ufaransa ambapo ufafanuzi wa awali wa ugaidi ulipata fomu yake

      Mara baada ya awamu ya kwanza ya Mapinduzi ya Kifaransa ilikuwa kipindi inayojulikana kama Utawala wa ugaidi, au tu Terror. Ilianza Septemba 1793 na ulidumu kwa kipindi cha miezi tisa hadi mwishoni mwa Julai 1794. Katika wakati huo mamia ya mchanga wewe ambao walikuwa Kuchukuliwa kuwa maadui wa Mapinduzi walikuwa kunyongwa. Terror, na ugaidi yenyewe kujulikana kama aina ya vitisho ya serikali, shukrani kwa wote shughuli hiyo yalikuwa yakiendelea nchini Ufaransa. Ilikuwa ni katika 1795, mwaka mmoja baada ya molekuli mauaji alikuwa kumalizika, kuwa kamusi ya Kiingereza ya Oxford kwanza alitumia neno ugaidi kuelezea tyrannical hali ya tabia, na ilikuwa katika uhusiano wa Utawala wa ugaidi nchini Ufaransa.

  22. Averroes aliandika:

    MK Ultra katika hatua:

    Shirika la Ndege la Ndege Alisema Yeye Alikuwa na "Akili Iliyodhibitiwa" na Shirika la Ushauri la Marekani

    Shooter ya uwanja wa ndege inakubali kwamba alikuwa 'akili ya kudhibitiwa' na shirika la akili, madai ya ushahidi wa macho yalikuwa na angalau wengine watatu "wasiolala," wapiga risasi, wenye silaha za juu zinazopigwa risasi katika umati wa watu

    Mtazamaji wa macho: "Kulikuwa na angalau watu watatu huko huko bado wanapiga risasi" baada ya mtu huyo wa kwanza kuambukizwa
    http://www.zerohedge.com/news/2017-01-07/airport-shooter-said-he-was-mind-controlled-us-intelligence-agency

  23. PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

    Soma leo kwenye vyombo vya massa (msn.com);
    "Alizaliwa kama msichana, sasa mtu na mjamzito" ona pia:
    "Huyu ndiye mjamzito wa kwanza huko Uingereza"

    Pia leo kwenye msn.com: "Nadharia kubwa za njama"
    Lazima kwanza ubofye ujumbe: "Ishara za siri za Beyoncé"
    Maneno mengi ya kupotosha na uongo katika makala. Habari za bandia tena. Na kwa hakika Davis Icke ametajwa na 'lizards' zake.
    Kuteremsha mwezi wa bandia pia kutajwa. Kwa picha ya uchapishaji wa kiatu kwenye mwezi.Hambo nzuri ni kwamba tayari wanaonyesha kwa picha hiyo kwamba kutua kwa mwezi wa Apollo 11 ilikuwa bandia kabisa.
    Hakuna maji juu ya mwezi, hivyo kwamba mguu wa miguu lazima uwe 100% bandia. Lakini watu wengi hawaelewi kwamba kwa sababu akili zao hazifanyi kazi kawaida. Na kama mtu ana shaka mashaka yangu, napenda kusema, jaribu kufanya mguu huo katika mchanga wa kavu.
    Na hivyo bado kuna mambo yasiyo ya kweli kuhusu kuingia kwa mwezi, lakini kwa kweli kihisia cha kiatu kina kutosha kuelewa kuwa kila kitu kilikuwa bandia.

  24. chumba aliandika:

    @Porvh

    Kabisa habari bandia ni kwamba toern, duniani, kushangaza zaidi ni kwamba kamwe hata kurudi jengo nzuri au kitu kama hicho na (bandia) mwanaanga ambaye mara moja ikifuatiwa na ugonjwa wenye ugonjwa wa akili, angalau kamwe kuongea kuhusu hilo, kuu 20e mtu wa karne na suala hilo, na baada ya mengi zaidi ....
    filamu hii (hapo chini) baada ya nusu saa ya kuvutia sana, kusikia kutoka kwa mtu ambaye kweli ana viwandani injini, wao kufanya kila kitu juu ya hatua na kusafisha huanza kwa vijana katika shule za msingi, >> "dhana mpya"

  25. PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

    Astronite (Kiingereza; Astronot) ????
    ingawa sihusisha kwamba kuna mpango wa nafasi ya bajeti nyeusi. (TR-3B, Edgar Fouche)

  26. PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

    leo tena kura nyingi kwenye msn.com, au:
    "Mwanamke anawapinga wateja kwa shoka"
    Kutakuwa na video ya YouTube kulingana na makala.
    Lakini siwezi kuipata.
    Kwa hiyo ninaenda NEPNEWS hadi sasa!

    Na pia barafu ya mega juu ya Antaktika ambayo itafunguliwa kwa sababu ya, umefanya .... Joto la dunia.
    Kwamba kuna icebergs katika Antaktika ni mpya sana kwangu.
    Sikuzote nilidhani kwamba barafu pekee hupungua na kwamba icebergs hutokea tu kwenye Ncha ya Kaskazini.
    (Katikati ya swali la mtazamaji: Je, pigo la polar hula pia penguins?)

    Kwa sababu hapa katika kaskazini kaskazini kidogo kidogo ya majira ya baridi, inaonekana kuna daima ripoti katika vyombo vya habari kuhusu kinachojulikana kama hali ya hewa na joto la joto, hivyo hatukusahau kwamba joto linaendelea.

    Msaidizi wa basi wa Kiislam amwita mwajiri wake wa baadaye na ujumbe kwamba anakataa kutoa mkono kwa abiria wa kike.
    Hiyo itanipa reactions nzuri chini ya makala.

    Na hivyo vyombo vya habari vya massa vimejaa propaganda ya kukata tamaa tena leo.

  27. PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

    tu kwenye msn.com: "Asteroid iko kwenye sayari"
    na kisha mhariri wa imbecile kabisa ataongeza video na maandiko:
    "Kubwa zaidi na si hatari kwa dunia: Jupiter"
    Ujumbe kuhusu 'flyby' unatoka kwa Faqt, hivyo makala itakuwa msingi-msingi, sisi kusema. Ni huruma kwamba amekosa dunia basi nadhani tena. Kama mtangulizi wa SHTF, mimi, bila shaka, ninahifadhiwa chakula cha makopo, vitamini, madini na maji kwa miezi.

  28. PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

    Na ujumbe huu kwenye msn.com unavutia kwa wanaotafuta kweli;
    "Inatisha: movie ilitabiri kifo cha mwigizaji", tunapofunga kisha tunasoma;
    "Utabiri wa 19 uliofanyika kweli"
    Kwa mfano, kwenye ukurasa wa 7, tunagundua kwamba mwaka wa 29 baada ya mwaka, mwigizaji wa sinema Heather O'Rourke alikuwa labda sadaka ya Shetani.
    Wafanyakazi wa kawaida watafikiri ni bahati mbaya. Si mimi, hakika sio pamoja na Super Bowl. (angalia gematria ya Zachary Hubbard na sadaka nyingi za shetani na uhusiano na Super Bowl)
    Makala kama hayo yanaonekana pia kwa lengo la kufanya watu zaidi wanaamini kwa bahati mbaya.

  29. PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

    Telegraaf inasema "IS inasimama na nyuma dhidi ya ukuta" (msn.com)
    Katika Waziri wa video Lilianne Ploumen wa ushirikiano wa maendeleo anasema kwamba Faloudja ni bomu kabisa na kwamba hakuna nyumba iliyoachwa.
    Umeme hufanya na bomba la maji linafanya vizuri pia, kwa hivyo wananchi wa 200.000 tayari wamerejea ... .. tofauti. Hakuna nyumba iliyoachwa ... Watu hao wanapaswa kurudi wapi 200.000, najiuliza tena.

  30. PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

    Jana, mjumbe wa 16 Januari Eugene Cernan alikufa, NASA iliripoti hili kwenye tovuti yao ... uhh ... .. Januari Januari ... ..
    tazama hubbard "za kifo cha Eugene Cernan" kwa dakika ya 8: 35

  31. PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

    "Hindi ina mega-tapeworm".
    Mpepa wa mtu hupima kilomita zisizo chini ya 36!
    Niliangalia juu habari kuhusu tapeworms kwenye Wikipedia.
    Kawaida tapeworms 2 kwa mita 3, ili 'India na habari za mega-tapeworm' habari za ulimwengu zinaeleweka.

  32. PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

    "Majadiliano ya pekee ya siri na taarifa ya polisi"
    Mara nyingi wanaishi bila kujulikana sana na husababisha maisha ya mara mbili rahisi.
    John van den Heuvel alikuwa na mahojiano na mmoja wa wale wahalifu wa uhalifu mahali pa siri na anazungumzia hili na RTL-Boulevard. angalia tovuti ya habari bandia msn.com.

    Ndiyo, ndiyo .... Yohana. Nini maisha ya kusisimua ya kusisimua unayo.

    Na sehemu ya kusikitisha ni kwamba mamilioni ya watu wa Uholanzi wamemeza dredge hii kwa biskuti tamu.
    Jiulize wafuasi wa kweli:
    Kwa nini unapaswa kupanga mahojiano ya siri na infiltrator ya jinai kama unaweza tu kuiweka kwenye hatua?

  33. PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

    "Wanaiolojia hupata dolphin na tumbo kamili ya plastiki" (ANP / msn.com)
    Hiyo ilikuwa dolphin ya kijinga.
    Wakati mwingine vurugu hula mifuko ya plastiki kwa sababu inaonekana kama jellyfish (hivyo John van den Heuvel anapaswa kuwa makini wakati anaenda kuogelea baharini).
    Wanyama wa Seabirds pia hupokea plastiki ambayo huwafanya wafe.
    Yote ya asili sana, lakini kula mifuko ya plastiki ya dolphin inaonekana kwangu kuwa habari bandia kutoka rafu ya juu.
    Dolphin ni kubwa sana akili ya kula mifuko ya plastiki!

    Ingekuwa katika hadithi hii ya ANP kuhusu dolphin kutoka Cuvier.
    Jina la Kilatini: Ziphius Cavirostis. Jina la kisayansi linatokana na mnyama wa kihistoria, Zifusi. (Wikipedia)

    Kwa nini hii haina maana ya kuenea? Labda kwa sababu sisi kama binadamu na mshikamano zaidi na pomboo kuliko kwa ndege na schildpadden.En mpango ni uwezekano kwamba tunataka kulipa mengi ya kodi ya mazingira kwa plastiki, badala ya viumbe hai majumbani 'plastiki' kuanzishwa, ambayo ina kuwepo kwa miaka lakini inaonekana nzuri sana kwa mazingira na haifai katika ajenda ya kikundi cha psychopathic ambao wanataka kuharibu kila kitu.

  34. Mshikamano aliandika:

    Naona sinema nyingi kwa sababu ya udhibiti wa youtube hazifanyi kazi tena.
    Kwa hivyo siwezi kupoteza nishati na kuweka video ya YouTube ambayo imeenda wiki chache baadaye.
    Mimi kweli nilitaka kuchapisha-lakini sasa msomaji anayeuliza anahitaji tu google mwenyewe:
    "Ni Rasmi: Hii ni Sawa nje ya Orwell's 1984" (Truthstream Media)

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu