Je! Ni nini ukweli juu ya shambulio na kifo kama matokeo ya mtu anayepagwa huko Assen?

filed katika MAELEZO YA NEWS by mnamo 26 Agosti 2019 5 Maoni

chanzo: nrc.nl

Ilikuwa hadithi ya kushangaza sana kwenye vyombo vya habari Jumamosi iliyopita. Na haswa kama mimi mahojiano haya na Meya Marco Kati kwenye wavuti ya NOS akiangalia nyuma, hisia kali za tumbo la kaimu zinakuja kwenye uso tena. Pedophile ambaye hupigwa na watu wa 5; ambaye kwa kweli alimpiga hadi kufa. Msichana mwenye umri wa miaka nne anapaswa kuwa mwovu katika uwanja wa michezo, kwa hivyo unawachagulia marafiki wako wote kumpiga densi huyo pamoja. Sio maana inaaminika? Hapana, haisikiki kama hiyo.

Ninaweza kufikiria kwamba ikiwa kitu kama hiki kilitokea, unaweza kofi mara moja. Sio lazima uchukue marafiki wanne kwa hiyo. Isipokuwa pedophile alikuwa mpiganaji wa bure wa MMA, lakini hiyo inaonekana kwangu kuwa nje ya mstari na matarajio.

"Kilichotokea sasa, nifanyeje kushughulikia hilo, nimeona nini?"Meya Marco Out hutoka vizuri sana katika mahojiano ya NOS. Wakala anayeelezea hadithi yake katika video ya kwanza (ona NOS makala) pia ni laini sana katika hotuba yake na kwa wakati huu tunaona jinsi hema inavyotengenezwa nyuma, ili kwa kweli hakuna kitu kitaonekana kwa wakazi wa eneo hilo. Kwa kifupi: kuna nafasi nzuri ambayo tutakuwa tunashughulika na utengenezaji wa habari bandia ya vyombo vya habari vya habari. Hadithi ya hadithi ya tumbili katika muktadha wa maongezi 'Tatizo, Majibu, Suluhisho". Je! Hiyo ni vipi basi? Kweli, unaunda shida (ya kujiunda). Inashawishi majibu (kupitia media na media ya kijamii) miongoni mwa watu na inahakikisha kwamba kila mtu ana hasira ya kutosha basi kutoa suluhisho. Hiyo ni sheria mpya ngumu kila wakati.

Tayari umedhani ni sheria ipi ngumu itakayokuwa baada ya hadithi kutoka kwa Assen: ulinzi zaidi kwa watunzi, ili tusiwachanganye pamoja. Kwa hali yoyote, pedophile atapokea hali ya mwathirika kwa njia hii na kila kitu unachotoa hali ya mwathirika, unataka kutoa siri kwa nafasi ya kisera. Subiri tu. Natabiri kuwa inakuja hivi karibuni.

Samahani, lakini haijalishi kwamba marafiki wako wanajaribu kupiga pedophile. Unaweza tu kufanya hivyo kama kibinafsi cha kwanza kujiridhisha. Marafiki hawatakusaidia kumpiga mtu hadi kufa, kwa sababu marafiki watakuelekeza kwa idadi ya miaka ambayo unapaswa kupitia baa. Kwa kuongezea, marafiki hao sasa wanapaswa kwenda nyuma ya baa na kusema ukweli, siamini kwamba roho kama hiyo ya kujitolea imejaa mizizi sana katika mawazo ya mtu wa wastani wa Uholanzi. Kila mtu anafikiria nyumba yao mwenyewe, mti, mnyama, kwa hivyo hautamsaidia rafiki kumpiga mtu hadi kufa. Kwa mara nyingine tunashuhudia moja uzalishaji bandia wa habari, na watendaji unaowaona kwenye sinema kama wahusika wakuu. Aibu kwako!

Orodha ya kiungo cha chanzo: nos.nl

Tags: , , , , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (5)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Kamera 2 aliandika:

    Fanya / mzulia na hype iwe jukumu la mhasiriwa, weka sauti na watu hawaoni sababu
    kuamini kwamba hawatakuja na kitu kama hicho.

    Ni aibu kwamba wamechukua video ya Joris Truthseeker kuhusu mtu anayekata saruji kutoka wavu,
    ukweli hauwezi kukumbuka.

    http://www.beyondthematrix.nl/nieuws-analyses/wat-is-er-waar-van-de-twee-bruut-afgetuigde-homos-in-arnhem/

  2. kijivu aliandika:

    ni tofauti gani ambayo ilifanyika hapa au ni nini kilitokea chini ya kofia ya kofia ambayo ilimshambulia mtu ambaye alimnyanyasa binti yake na koleo na kwenda jela kwa muda mrefu.
    Alikuwa amewaonya polisi, lakini hakuja, kwa hivyo aliingilia kati.
    Lakini ndio unayo tofauti katika haki.

  3. S0M30N3 aliandika:

    Uishi katika majivu mwenyewe, sijasikia tu ya watu kutoka majivu wenyewe. Nilipata hamu kisha nikagundua ..

    Hadithi ilikuwa kwamba ilikuwa ya kwanza, halafu nadhani ni sawa. Sasa inasemekana tena kwamba ni kiziwi na kiziwi bubu .. ikiwa mtu alikufa kweli sijui, lakini na mtu wa 5 kwenye 1 mtu halafu akaambiwa kwamba watatolewa Jumapili kwa sababu hakukuwa na ushahidi wa hiyo unyanyasaji (kupigwa hadi kufa na kisha hakuna ushahidi? Hmm) ...

    Mantiki na uwazi sio jambo la polisi na media, lakini tayari tunajua kuwa tayari ..

    Kama vitu vingine, hii ni kitu kila mtu atakusahau katika mwezi au 2 na kisha sheria na sheria mpya zimesukuma tayari .. shit kawaida lakini hakuna mtu anayejali!

    Kheb hii kutoka kwa habari za rtvdrenthe na axes. com

    Asante tena kwa kujitolea kwako tena martin

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu