Ni watu wangapi wa Uholanzi bado wanaweza kulipa bili zao wakati wa mzozo wa corona?

filed katika MAELEZO YA NEWS by juu ya 21 Mei 2020 15 Maoni

chanzo: l1.nl

Ukifuatilia media, hakuna shida kabisa huko Uholanzi isipokuwa virusi vya corona, ambayo bado inakaa kama bomu la wakati wa kugonga. Uandishi wa habari uko wapi linapokuja kuelezea mateso ya kibinafsi nyuma ya milango ya mbele ya wengi? Sio ngumu sana kuchambua takwimu za RIVM na kuonyesha pande mbili. Vyombo vya habari vinatetea sera ya Rutte & Co. na Jensen ambaye anasema sio mbaya sana. Ni ratiba ya muda mrefu ni kwamba kutakuwa na ufufuo mwingine baada ya ambayo serikali ya polisi itakamilika na kila kitu na kila mtu anayekosoa atafutwa kazi. Lakini ni kwanini hakuna mtu anayeangalia shida za kibinafsi na kifedha?

Kwa mazoezi, vifurushi vyote vya kuahidi vilivyoahidiwa vitakuwa swali la hesabu, ambapo utatumwa kutoka kwa kukabiliana na A hadi B. Hasa, Wafanyabiashara wasaidizi 433.000 itakuwa gofu, kwa sababu msaada wao wa TOZO kutoka 1 Juni utajaribiwa dhidi ya mapato ya mwenzi wake kisha umekwisha tu. Na hata ukipokea msaada, wengi (pamoja na watu ambao hawajiajiri) wanaweza kugundua kuwa mapato kidogo yanaweza kuwa mabaya kwa kulipa kodi. Serikali inaona kuwa shida hii inanuka, kwa hivyo mpango ulikuwa wa kuweka kufungia kwa muda, lakini hiyo imekuwa Kajsa Ollongren torpedoed.

Hivi ndivyo inavyoendelea katika siasa: mstari mwekundu umeanzishwa kwa muda mrefu, lakini unafanya wengine kuhusu 'sisi ni kwa ajili yake' au 'tunapingana nao'. Huo ni udanganyifu wa demokrasia tunayoishi chini. Ollongron anasema kukomesha kodi ni kwa mashirika ya makazi, kwa sababu wana pesa kidogo za kuwekeza katika ujenzi mpya. "Baraza la mawaziri linapendelea kuwapa wamiliki wa nyumba fursa ya kutoa suluhisho za kimila. Kwa mfano, wanaweza kuwapa wapangaji kipunguzo cha malipo, kufuta sehemu ya kodi baadaye au kupunguza kodi, "anasema Kasja. Ollongren pia anataka kuifanya iwe rahisi kupunguza kodi kwa muda. Muswada mpya ambao utaanza kutumika baadaye pia hufanya hii iwezekane.

Sheria nyingine. Sheria zinaruka masikio yetu, lakini kwa vitendo inabaki kwa mashirika ya makazi kupunguza kodi. Na labda watafanya hivyo kwa hamu (sio).

Kwa kweli, shida halisi ziko na watu ambao hawawezi kumudu tena na wanaweza kuwa na mwezi mmoja au mbili nyuma. Hatujui kwa sababu hakuna mtu anayetafiti. Unataka kuweka mateso katika jamii chini ya carpet kama hali. Kupunguzwa kwa kodi ni nzuri, lakini je! Unafanya nini dhidi ya mashirika ya ukusanyaji na dhamana ya dhamana ambayo huweka rekodi juu ya akaunti za muafaka? Malimbikizo ya kodi ya mwezi inaweza kusababisha haraka mamia ya euro kwa gharama za ziada, ili utaanguka zaidi nyuma ya mwezi ujao.

Halafu kuna majibu ya mnyororo kwa shida, mahali unapojikita kifedha, kwamba hii inaweza kusababisha hata utunzaji wa vijana pia kuja na uangalie ikiwa watoto wako hawawezi kuwekwa vizuri na familia ya walezi, kwa sababu wewe sio tena watunze.

Ikiwa kupungua kwa pesa (kwa sababu ya mabilioni ya euro) kutakuwa na athari kwa bei katika maduka makubwa na ikiwa kwa muda mrefu kodi itaongezeka, kwa sababu vifurushi vya misaada vinapaswa kurudishwa mahali pengine, hata watu zaidi wataingia kwenye shida.

Kwa kweli kuna watu pia wanaendelea vizuri. Hao ni watu ambao hufanya kazi kwa mfumo na ambao hufanya shughuli zote za ufuatiliaji na utekelezaji. Unaweza kupata kazi nzuri kama mhakiki wa RIVM, ambapo utatumwa barabarani ili kujaribu watu kwa corona au kuona ikiwa watu wanashikamana na mita na nusu. Labda kuna mashirika ya ushauri ambayo yanakabiliwa na heyday, kwa sababu wanawaongoza kampuni na wanashauri jinsi ya kupanga kampuni yao kwenye jamii ya mita moja na nusu. Watu zaidi ambao wanafanya kazi kwa serikali, serikali nusu au kwa kampuni zinazotoa huduma zinazohusiana nayo, watu zaidi watafaidika kwa kudhibiti na kuadhibu kikundi ambacho hakijafanya kazi kwa mfumo.

Muda gani mpaka Mholanzi atagundua kuwa hapo Niemand anakuja kuokoa? Je! Ni wakati gani watu wanaofanya kazi kwa mfumo huo wanaweza kujiangalia sawa kwenye kioo bila kupata aibu kubwa? Kweli, mradi tu ni wengi, unaweza kushinda deni lako la pamoja na Meiland badala ya kupigania nchi huru. Je! Ni lini watu watagundua kuwa tunaishi kwa demokrasia ya sham, ambayo wanasiasa kwa miaka mingi tu walitutolea maoni ya udanganyifu, lakini kwa siri kufuata ajenda kuu ambayo lazima iwe ya kushika umati? Njia pekee ya hali hii ni mapinduzi ya kweli, ambayo watu huteka madaraka.

Hii inaweza kufanywa kupitia demokrasia ya moja kwa moja. Katika demokrasia ya moja kwa moja, mawaziri waliochaguliwa moja kwa moja na watu wanaripoti kwa watu. Wanaamua kwa idadi kubwa ikiwa sheria zimepitishwa, kanuni kuu ikiwa hakuna sheria inapaswa kudhoofisha au kuondoa haki za msingi katika katiba. Kwa hivyo, kila kitu kinachokiuka faragha na kwa mwili na washiriki haiwezi kuingia katika nguvu kama sheria (hata sheria juu ya chanjo ya lazima). Demokrasia ya moja kwa moja inaweza kuwekwa na watu kwa kupuuza siasa zinazohusika na kujenga mfumo mpya wenyewe. Mamia ya maelfu lazima waonyeshe kwamba wanataka kufanya hivyo. Ndio sababu tunahitaji kuasi na kuonyesha kuwa tunataka mabadiliko. Hauwezi kufikia mapinduzi ya kweli kwa kulalamika juu ya kila kitu kinachoenda vibaya; unafanikisha hilo kwa kufanya.

Kwa hivyo, kusaidia kufungua mapinduzi ya kweli. Jijumuishe katika demokrasia ya moja kwa moja na ushiriki wavuti hii na ombi lake: Ffvd.nl

Orodha ya kiungo cha chanzo: bnr.nl, telegraaf.nl

Tags: , , , , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (15)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Martin Vrijland aliandika:

    Udhibiti wa hivi karibuni wa Facebook: bado unayo wafuasi, lakini huwezi tena kutuma.

    Inaonekana kwamba ukurasa wangu wa Facebook umekwisha: Siwezi kutuma chochote tena!

  2. Jua aliandika:

    Kashfa lazima na itakuzwa na huduma za serikali / usalama.
    Juu ya kufunuliwa kwa hatua zao zisizo na maana na zisizo na maana
    Hawasubiri. Watu wa kawaida wanaruhusiwa
    hawajui ukweli na hawapaswi kufikiria. Haki za binadamu zinavunjwa, lakini kwa hivyo ni nani anayekula katika huduma ya serikali na / au wengine wana wasiwasi juu ya 'kazi' yao au maisha yao ya banal.
    Kwa bahati nzuri tunaishi katika nchi 'huru'.

    Watu wanasaini ombi sasa!

  3. SalmonInClick aliandika:

    Kile ambacho wengi hawaoni ni kwamba mchakato huu umeelekezwa kuelekea ujumuishaji wa jumla wa Uholanzi kama mkoa ndani ya EUSSR. De facto, tayari iko chini ya usimamizi wa Politburo huko Brussels, kifuniko hiki cha Corona pekee kinahakikisha kwamba vipande vya mwisho vya puzzle huanguka.

    GDR ilikuwa harbinger. majaribio ya yale ambayo yangezinduliwa katika bara la Ulaya. Unaweza pia kuona wazi ni nani anayedhibiti awamu hii ya mpito, kama JFK alivyosema, ni mashine ambayo inachanganya kila kitu na inafanya kazi kwa "Hatua ya Kufunga".

    Stasi Merkel, mwanachama wa Trilateral Vestager, Von der Leyen, na Timmerfrans wanaangalia kwa macho na kupitisha. Awamu ya kuajiri kwa Stasi mpya (Eurogendfor) inaweza kuanza katika siku za usoni.

    • Kamera 2 aliandika:

      asante Salmoni! Mahojiano mazuri sana,

      Rais Ufaransa alikuwa na ukaguzi muhimu ambao uko wazi.

      ILIKUWA ILIYOLEWA (dakika 6; 19 haina Gulag haina KGB "Bado")

      Dakika 4; 03 Jinsi Gigscard d'Estain ilijua

      https://www.europa-nu.nl/id/vggd1fum7n7f/v_valery_giscard_d_estaing

      • SalmonInClick aliandika:

        unakaribishwa Kamera! Ilikuwa pia Macron ambaye aligombana na Eurogendfor dhidi ya harakati ya "manjano ya njano" iliyoelekezwa. Baada ya yote, ni mtihani wa mtihani-mtihani ...

    • SalmonInClick aliandika:

      ya baadaye, kuzingatia na kubadilika (fff = 666)

      Kwa mfano, hatua muhimu zimechukuliwa katika ushirikiano kati ya EUROGENDFOR na misheni ya raia wa CSDP, na mpango wa mawasiliano umetengenezwa ili kuongeza mwonekano wa EUROGENDakuti.

      Mwaka huu, dhana muhimu za siku za usoni, kuzingatia na kubadilika zitaonyeshwa katika malengo tuliyojiwekea.
      Mojawapo ya malengo haya, na muhimu zaidi, ni kufafanua hali za uporaji wa EUROGENDFOR za baadaye.

      Hii inamaanisha kwamba lazima tuzingatie ushirikiano wa kikanda na kushirikiana na vyama nje ya EUROGEND kinga, kama washirika wa raia na viongozi wa serikali.
      Kufanya kazi kwa pamoja huturuhusu kujifunza kutoka kwa kila mmoja.

      Mwaka huu, Uholanzi pia inasimamia Chama cha Kimataifa cha Wanajeshi na Jeshi la Polisi na Hali ya Kijeshi (FIEP) na Jeshi la Polisi la Umoja wa Ulaya na Mpango wa Mafunzo ya Huduma za raia (EUPCST).
      Tutachunguza ikiwa tunaweza kuunda viungo kati ya mashirika haya na tathmini jinsi ya kusaidiana.
      Kwa jambo hilo ikiwezekana kiunga na FRONTEX pia kinaweza kuanzishwa.

      Timu hizi maalum lazima ziwe rahisi na tayari kupeleka haraka katika hali ya shida. Lazima ni pamoja na uwezo wa kitaalam ambao inahitajika kwa hali ya uporaji wa EUROGENDFOR.
      Kwa njia hii tunaweza kujibu vitisho na changamoto za ulimwengu kwa ufanisi.
      Kutakuwa na mahitaji zaidi ya hii katika siku zijazo.

      Leo, dhana muhimu za siku zijazo, kuzingatia na kubadilika (fff = 666) ni muhimu zaidi kuliko hapo awali.
      https://eurogendfor.org/2019/01/15/speech-of-the-royal-netherlands-marechaussee-commander/
      https://eurogendfor.org/2019/01/15/eurogendfor-presidency-2019-objectives-activities/

  4. SandinG aliandika:

    Kwa miaka mingi, wengi wamekuwa wakilala na kuchemshwa kwenye suds zao kwamba nina wakati mgumu kufikiria kuwa suluhisho bora litapatikana kwa wakati kwa kitu ambacho kimekuwa kikiendelea kwa miongo kadhaa mbele ya macho yao.

    Ni bora kuzingatia kizazi ambacho kitaweza kuguswa na ugonjwa huu. Kwa kawaida kizazi Z, wanafunzi walio na deni bila mtazamo.

  5. Riffian aliandika:

    Palantir anachukua mikataba zaidi ya COVID-19, wakati huu na VA
    https://techcrunch.com/2020/05/20/palantir-covid-19-va-contract/

    API ya taarifa ya Apple na Google ilizindua, ikiwezesha mamlaka ya afya ya umma kutolewa programu
    https://techcrunch.com/2020/05/20/apple-and-google-launch-exposure-notification-api-enabling-public-health-authorities-to-release-apps/
    https:// techcrunch.com/2020/05/20/covid-19-exposure-notification-settings-begin-to-go-live-for-ios-users-with-new-update/

  6. Jua aliandika:

    Hapa kuna hatua 10 unazopaswa kutumia, ikiwa unataka kugeuza virusi visivyokuwa vya afya kuwa kunyakua umeme wa ulimwengu

    1. Anza na virusi vilivyoelezewa vibaya, ongeza mtihani usiofaa kwa hiyo, na uwatie moyo watu wengi ambao wanaugua wagonjwa au wagonjwa kwa muda mrefu iwezekanavyo ili wapitiwe tena hadi watakapopimwa kuwa na VVU.
    2. Ripoti kiwango cha juu cha vifo chako kisichoepukika na usijue wazi kuwa watu hawa walikufa wa virusi au tu na hiyo.
    3. Tengeneza 'majibu' kwa 'shida' ambayo inaangazia mtandao mkubwa wa hatua za kimabavu, ambazo kadhaa zimekuwa zikipanga kwa muda mrefu, na ni wachache tu ambao wanayo maombi yoyote ya kuzuia kuzuia. (Hakikisha kughairi uchaguzi hadi taarifa zaidi na kuongeza nguvu ya polisi ya kukamatwa na uchunguzi)
    4. Zuia hospitali zako kwa wote lakini 'kesi mbaya'. Ghairi upasuaji wa kuchaguliwa, upigaji wa meno ya figo, matibabu ya saratani, mashauri ya kawaida ya GP na "huduma za afya zisizo za dharura". Kwa hivyo kuongezeka kwa vifo vyote kusababisha.
    5. Badilisha sheria zako kwa njia nyingi ili kuruhusu karibu vifo vyote vipya kupitisha ukaguzi na mizani ya kawaida na kugunduliwa kwa urahisi kama 'covid-19 kuhusiana', iwe na mtihani usio sawa au tu na 'uwasilishaji wa kliniki'.
    6. Katika kesi wakati wengine wanaohudhuria medieti wanasita kuendelea na hii, badilisha sheria ili kumruhusu MD mmoja, ambaye labda hajawahi kumuona mgonjwa katika swali, kugundua covid19 kwa hiari yake.
    7. Ripoti nambari za kushangaza za 'kesi mpya' unazopata kama matokeo ya udanganyifu huu, kama ushahidi wa jinsi hatua mpya za kitawa zinavyofaa kwa 'kuokoa maisha'.
    8. Bila hisia ya kejeli kuanzisha lazima Usiondoe (DNR) kwa idadi yoyote ya watu unaowachukulia kama watumiaji wa bure. (Ikiwa imegundulika majadiliano juu ya mateso ya wanadamu, rasilimali chache za huduma za afya na uingizaji hewa)
    9. usisahau kuongeza vifo vyovyote vinavyofuata kwa jumla ya covid19.
    10. Hakikisha media inampigia simu mtu yeyote ambaye anahoji sehemu yoyote ya hii "ni njama ya nadharia".

    https://off-guardian.org/2020/05/19/10-steps-to-turn-a-pandemic-into-the-brave-new-normal/

  7. Kwa nini unataka kujua hili? aliandika:

    Ya kupendeza ambayo unataja maritien meiland katika nakala yako. Nimekuwa nikijiuliza kwa muda ikiwa jina hilo lilichaguliwa kwa uangalifu / iliyoundwa. Inayo sauti sawa na jina lako. Je! Ingeenda mbali hivi kwamba hii imefanywa kwa kusudi la bila kujumuisha jina lako kwa watu na tabia ambayo Martien Meiland haichukui kwa uzito?

    Hata crazier; meiland ina rangi mbili tofauti za jicho, athari ya chimeric kwenye picha ...

  8. Kuchambua aliandika:

    Jedwali la mapinduzi ya kifedha lilielezea, ni muhimu kwa dummies:

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu