Orlando: propaganda ya LGBT na Uholanzi sahihi ambayo ifuatavyo vyombo vya habari kwa upofu

filed katika MAELEZO YA NEWS by juu ya 16 Juni 2016 28 Maoni

smile-orlando-tabasamuKushambuliwa kwa kigaidi huko Orlando karibu kumkumbusha movie mbaya b. Wafanyakazi wa mgogoro ambao wanaongoza klabu ya gay Pulse alirudi na viumbe ambao hawakutaka kujeruhiwa kabisa. Hakuna magari ya wagonjwa, lakini kamera ambaye ameanzishwa kuwa filamu watu hawa na kamera kwenye safari. Mama mwenye kilio ambaye ni wazi sana teleprompter inaonekana kusoma. Omar Mateen, shooter wa mauaji ya Orlando, sasa angekuwa mwenyewe, hostages na klabu ya mashoga ambapo mateka yalifanyika. karatasi na mabomu. Je, mgeni huyo alipataje yote? Je, alikuwa na talali naye? Na kwa kweli kuna sauti sasa kwamba shooter si tu walifanya, lakini waandishi wa habari walitumia tena dhoruba ya kwanza ya dessert kuandaa misa na: radicalized kigaidi wa Kiislamu unaua LGBTs. Katika makala hii nilieleza kwamba kwa hiyo Vipengee vya ajenda ya 4 katika pigo la 1 iliyopangwa kati ya masikio ya watu. Inapaswa kuwa na hofu kubwa ya radicalising Waislamu na ambayo inaongoza bila kutambuliwa - kama tunataka au la - kwa hofu ya wanaume na wanawake wa jamii ya Waislam. Fikiria kuwa kuna radicalized lone wolf katikati. Kushambuliwa kwa kamishna wa polisi na mke wake siku moja baada ya Orlando kuifanya programu kamili. Lengo la mwisho? Jumla ya machafuko katika Amerika na Ulaya na vita vya wenyewe kwa wenyewe kutokana na kuchochea kwa watu dhidi ya kila mmoja. Na kutoka kwa machafuko hayo mtu anaweza kuingilia kati na mkono mzito ili kuanzisha hali ya kijeshi.

Mara nyingi mimi huulizwa kwa nini serikali inataka kushambulia? Haiwezekani tu kuwa magaidi ambao wanaweza uwezo wa aina hii ya uovu? Au serikali ingekuwa haijatayarishwa kufanya kazi ya bendera ya uongo, ambayo itahusisha vifo? Na wapi wale watu basi kama kuna hoax? Je! Kuna jamaa yeyote aliyeishi? Nilipata maoni kwenye Facebook kwamba mimi ni kutoka 'kupambana na semite kupiga mashoga mashoga'ingekuwa kukuzwa kwa'anti-semite gay kupinga bunduki mkufunzi'. Naam, haya ni maswali machache na mwisho ni taarifa.

Hatua kwa hatua kujibu kila kitu, unaweza kwanza kufanya kuwa plausible kwamba serikali ingekuwa unataka bandia mashambulizi. Kwa sababu hakuna Waislamu wenye nguvu ambao watakuwa na uwezo wa kuwa na hatia. Kwa hali yoyote, unaweza kujiuliza jinsi mtu anaweza kuingia klabu yenye silaha yenyewe. Unapaswa kurejesha tena mara nyingi ikiwa unataka kufanya waathirika wengi. Na hakuna kamera pale? Hakuna mtu aliyempa mtu huyo shingo yake? Hata hivyo; Ni kwa umakini tunapaswa kuamini kwamba watu wanaweza radicalize kwa njia ambayo wanaweza kubadilisha Rambo kweli? Tunapaswa kuamini kwamba na watu wengi sasa wanaamini pia. Mission imekamilika. Sababu inayofaa ya kuweka kitu kama hicho kwenye eneo. Na kwamba kwa watu wengi sana wanapaswa kuwa na rushwa na kujishughulisha na uongo ni kweli ajabu. Lakini ndiyo, mazungumzo ya fedha na nani anajua rasilimali zitatumika kwa hili. Maslahi ni makubwa wakati wa kucheza mabilioni ya watu ulimwenguni pote, hivyo inaweza gharama. Hatimaye, ni juu ya kuanzisha makabila yote na nchi dhidi ya kila mmoja.

Ikiwa kuna hoax na kwa kweli hakuna vifo hata hivyo, ni ajabu kutambua kwamba daima kuna watu ambao wanajua mtu ambaye alijua mtu aliyehusika. Kukumbuka: ikiwa watu ni sehemu ya kitendo, hiyo haimaanishi kuwa haijatoweka. Kwa hiyo swali ni pale ambapo watu hao ("waathirika") wamekwenda. Hakuna anayejua. Lakini tuseme watu hao wangepigwa mbali, basi unaweza tu kufanya bendera ya uongo ambapo wafu halisi wanaanguka? Au unatumia moja mgombea wa mwanadamu akili imedhibitiwa mtu kufanya tendo. Hatua ni kwamba sitaki kuonyesha mawazo mazuri, lakini kwamba wakati unatazama sana hali, hawana tu kuwa kweli na hakuna vifaa au tu si sahihi. Ndio, bendera ya uwongo inawezekana, lakini picha na picha za wapi idadi kubwa ya vifo na majeruhi wapi? Na kama umewahi kutazama filamu, sasa una uwezo wa kufanya kazi na mbinu za kompyuta watu wasipo kabisa au nyuso. Kwa hiyo, ikiwa unaona kadi ya kitambulisho au filamu ya kigaidi katika vyombo vya habari, tunapaswa kuamini 100%? Hawana mbinu hizo? "Ah, mtu, unaweza kuona vizuka na kwa kweli huenda mbali sana sasa."Ndiyo, wengi wanafikiri hivyo, kwa sababu hawawezi au hawataki kuangalia zaidi kuliko vidole vya kabla ya chewed kutoka vyombo vya habari.

Unaweza kufanya kazi kubwa ndani na kumshtaki mtu mwingine (bendera ya uongo). Mashambulizi ya 9 / 11 yanaonekana kuwa mfano mzuri wa hili. Na bila shaka maelfu ya watu alikufa, lakini ushahidi kwamba hadithi nzima hawezi kuwapiga ni isitoshe. Kuanguka kwa jengo 7 peke yake, bila kuanguka na ndege, kunaeleza sana. Nani kweli huchukua shida hiyo kujifunza, hawezi kusaidia lakini kuhitimisha kuwa ilikuwa kazi ya ndani. Lakini ndivyo ambapo crux ni. Watu wanataka kuwa katika eneo salama la kundi kubwa. Kikundi kikubwa kinakubali "ukweli" wa kuanzishwa kwa kisiasa na propaganda yake ya vyombo vya habari. Kwa kifupi, kuna mashambulizi ambayo yamefanywa na huduma za siri na kwamba hutumika kama propaganda kuwafanya watu hofu au hasira kufikia lengo la juu. Katika 9 / 11, lengo hilo la juu lilikuwa 'vita dhidi ya hofu'. Vita dhidi ya ugaidi unaojitenga yenyewe.

Kwa mfano, ikiwa tunaangalia mashambulizi ya MH17, kuna watu wengi zaidi na zaidi wanaoshutumu kuwa Bodi ya Usalama haijawahi kuomba picha za rada. Hii inatoa hisia kwamba kuna harufu ya hadithi na kwamba inaweza kutumika kutumika kuweka Urusi katika viatu. Kwamba 99,9% ya ubinadamu ni uwezekano wa kuwekwa kwa 17% ya ubinadamu haiwezekani kuamini. Aidha, vyombo vya habari mbadala vinapenda kuuza hadithi kwamba wapiganaji wa billionaire Igor Kolomoyskyi watachanganya kifaa cha MHXNUMX kwa kifaa cha Urusi cha Putin kifaa. Ukweli kwamba eneo lote la maafa limeundwa hauonekani kuwa chaguo. Lakini ukweli rahisi kwamba mtu ana matumaini ya filamu ya lami na hakuna ndege ya kupoteza, lakini mlipuko kwenye video hapa chini, haitoi maswali yoyote. Kwa nini mtu huyo anayechapisha nyundo ya asphalt? Ni nani anayezingatia kamera yake katikati ya popote kwenye rundo kama la mweusi? Na ghafla ndege huanguka huko ghafla, lakini kuanguka kwao kwa kweli haijulikani. Mlipuko tu unaonekana. Na picha hizo zinaweza pia kufanywa popote. Ndio, unaweza kusema: "Mtu huyo aliona kitu kilichopungua na kusimamishwa kugeuka kamera yake". Umewahi kujaribu? Inabadilisha kamera yako ikiwa unaona ajali na ni wakati? Na kisha si kuona ndege ya kupoteza, lakini mlipuko? Je, unafikiri kwamba mlipuko huo unapaswa kutokea mara moja baada ya athari za ndege? Hivyo ndege inapaswa kuonekana au sehemu zake. Sisi hutegemea kwa uangalifu picha na hadithi. Tunaamini kila kitu ambacho vyombo vya habari huleta. Na kama mshale wa bakia alipiga ndege nje ya hewa, mlipuko huo utafanyika hapo awali na sio chini. Video hapa chini haifai kwa njia yoyote katika hotuba rasmi. Pia ukweli kwamba huko miili ya plastiki yameonekana na shahidi aliyekuwa ndani ya dakika ya 20, haaminiwi. Vyombo vya habari vya kawaida havikipiga na hivyo hawezi kuwa kweli. Nini inaweza kuwa kweli kwamba mahali haipatikani kuwa wafu wamelala kwenye shamba kwa siku. Kolder. Kuna mambo mengine mengi ambayo ni tu ya kuamini, lakini bado yanaaminika kwa sababu vyombo vya habari vya kawaida vinawaletea 'ukweli'.

Ndiyo, katika kesi ya msiba wa MH17 ni wasiwasi ambapo watu wote ambao walikaa kwenye ndege wamebakia. Kwa hali yoyote, wamepotea, kwa hiyo hiyo ni hasara kwa jamaa wa pili. Na uongo lazima iwe kubwa sana, kwa sababu hata sehemu za mwili zilipopatikana zitaweza kutambuliwa. Hebu sema kwamba si vigumu sana kuwashawishi watu wakati unafanya kazi tu kwa hisia na unaweza kusema kuwa miili au sehemu za mwili zimefungwa. Kuanzisha kwamba mtihani wa DNA umetoa uthibitisho unaweza kuwa rahisi sana. "Lakini watu hao wangeenda wapi?"Hilo ni swali kubwa! Lakini linapokuja suala la mabilioni ya euro na kuvutia nchi kamili ndani ya EU na kushawishi Ulaya nzima kuwa Urusi ni mbwa mwitu mbaya, inaweza gharama kidogo. Lakini kwa nini si bendera ya uwongo na tu kupiga kifaa kutoka mbinguni? Kwa sababu basi mshangao unaweza kuja kutoka kofia ya juu ya Urusi ambalo ni wazi kwamba hakuwa na bendera ya uwongo. Zaidi ya hayo, ni rahisi kuhusisha watu katika utumwa wa watu wa propagandistic, wakijua kwamba hakuna mauti. Kwa kifupi, waathirika wanaweza kuwa mbali mbali na utambulisho mpya. Mawazo mazuri? La, tu kuchambua ukweli na kuona kwamba mambo si sahihi. In makala hii Unaweza kusoma jinsi nadhani maafa ya MH17 yaliwekwa katika eneo. Faili nzima Unaweza kusoma hapa. Hivyo linapokuja maslahi makubwa sana, pia inahusisha pesa nyingi na kushawishi mamia ya mamilioni ya watu. Kisha kutumia milioni mia mia moja au hata mabilioni kadhaa siyo mbinu isiyochaguliwa. Je, haiwezekani kupiga rushwa watu mia mia na kutoa abiria wa ndege mkataba mpya?

"Lakini mara nyingi husema kwamba mashambulizi ya kigaidi ni hoax. Kisha wangepaswa kuzifunga mamia ya watu mbali."Hapana, kwa sababu unaweza pia kufanya kazi na watendaji wa mgogoro ambao wamefundishwa kwa tukio fulani na wale wenye mbinu za filamu kuonekana tofauti na utambulisho. Tena, kwa nini Hollywood inaweza kufanya hivyo, lakini vyombo vya habari havivyo?

Na kisha "mashambulizi" ya mwisho huko Orlando katika jimbo la Florida. Hiyo imenipa stamp 'anti-semite gay kupinga bunduki mkufunzi'on. Naam, mimi sio Msaidizi. Mimi sio dhidi ya mashindano yoyote ya mtu au kiini. Semites ni wazao wa (mwana wa kibiblia) mwana wa kwanza wa Noach Shem. Kwa nini nipaswa kuwa kinyume na hilo? Mimi pia sina chochote dhidi ya Wayahudi. Sina kitu dhidi ya Waislamu, Wayahudi, Wakristo, mashoga, waasi, wasichana na wasomi. Kwa hivyo siwezi kushtakiwa kwa kupinga. Kitu ambacho mimi ni kinyume na ni kielelezo cha kikabila kutoka kwa vikundi maalum. Kuna harakati za dini zinazofikiri kuwa watu wengine ni gojim na ni sawa na wanyama. Mimi ni kinyume na mawazo haya, hivyo neno 'kupinga' linaweza kukwama kwa hilo. Mimi pia ni dhidi ya fascism ya kisiasa, ambapo nchi fulani au idadi ya watu wanadhani kuwa wana haki zaidi kuliko wengine. Kwa mfano, ninapinga dhidi ya Zionism ambayo inaonekana kuwa harakati za kijeshi za kisiasa za damu za Farao. Lakini hiyo haina uhusiano wowote na kupambana na Uyahudi. Hii inahusiana na tofauti katika kuelewa jinsi harakati za kijeshi za kisiasa, kwa mfano, zinadai nchi na kufuli wakazi wake katika mchanga wa ardhi ili kuwapa mara kwa mara lakini kwa mabaya kwa mabomu ya phosphorus.

Pia ni muhimu kuniambia kwamba mimi si 'kupenda mashoga"am. Na mchezaji wa bunduki? Ninaipenda sana na wanaume wanaopenda mashoga, isipokuwa wakiendeleza bunduki zao. Kwa hivyo ninahisi upinzani wa kibinadamu wakati mtu mwenye mashoga anajaribu kupamba mimi, kama vile mwanamke asiyeweza kuhudumiwa na mtu asiyejisikia mwenyewe. Kwa kuongeza, sina tabia au haja ya kufanya urafiki na wanaume walio na maslahi ya ushoga. Pia huenda kwenye masomo ya skating ikiwa skates yako haifai sana. Hata hivyo, mimi niko na upinzani wa kikabila kutoka kwa kikundi cha LGBT (Q), wanaoonekana wanapenda kujijisifu wenyewe katika mtindo wa mavazi, mifumo ya tabia na kuvaa bendera la upinde wa mvua, nk. Kwa mfano, jioni tukio la siku nne kwa watoto huko Amsterdam kutoka Juni 2 ya mwisho ilikuwa wazi kwamba kulikuwa na uenezi wazi wa bendera ya upinde wa mvua na ushoga. Je, sio aina ya maelezo ya kikabila?

Inaonekana kuna propaganda na masoko ya kazi kubadili watu kwenye dini mpya ya ishara ya LGBT. "Kuwa na mashoga na uende mashoga!"Sacha Baron Cohen, anayejulikana zaidi kwa tabia yake Borat, anaonyesha katika mojawapo ya mahojiano yake kama tabia ya Bruno jinsi iwe rahisi kupata maelezo na kufanya kama mtu wa mashoga. Inaonekana kwamba tunashughulikia aina hiyo ya programu katika uwanja wa LGBT-ism kama tunavyoona katika programu za kidini. Ikiwa unamtia nje, inakuwa imani yako. Siamini katika mwelekeo wa ushoga, lakini katika programu za ushoga, pia huathiriwa na ushawishi wa homoni kama matokeo ya chakula na chanjo. Ufafanuzi wa kikabila unaosababisha 'kutoa mikopo kwa ajira nzuri"Kwa kweli itakuwa ni mambo, lakini ni ajabu kumbuka kwamba tunaona meya zaidi na zaidi ya ushoga nchini Uholanzi na ambayo inahusu nafasi nyingi zaidi.

Kwa kifupi, ikiwa tunatazama Uholanzi leo, mara nyingine mimi hujiuliza ikiwa bado kuna matumaini. Tunaishi katika nchi ambapo watu wengi hufuata habari za vyombo vya habari bila usahihi. Ni vigumu kufikiria kuwa viongozi wa serikali na serikali zina uwezo wa kutengeneza uwongo wa mshangao mkubwa, lakini waziri wa propaganda wa Hitler Goebbels alisema: "Wenn alikuwa na Lüge erzählhlt und sie oft genug wiederholt, ambayo ilikuwa Leute sie am Endu glauben. Mtu ambaye anaweza kukopa brahms kwa muda mrefu, ambaye anaimba State, wale watu wa siasa, wirtschaftlichen und militärischen Konsequenzen der Lüge abzuschirmen. Deshabb ni mtaalam wa Bedeutung für den Staat, kwa ajili ya mashine ya Unterdrückung abweichender Meinungen einzusetzen. Haya ni ya Todfeind der Lüge, na daher ni Wahrheit der größte Feind des Staates."Sio kwa bure kwamba MH17 Onderwijscommissie OVV ilipokea mwaka jana Machiavelli tuzo. Machiavelli ambaye katika kitabu chake Il Principe alisema kuwa regents inaruhusiwa kutumia udanganyifu na udanganyifu ili kuimarisha msimamo wao.

Orodha ya kiungo cha chanzo: telegraaf.nl, geenstijl.nl, niburu.co, thecenterorlando.org

Tags: , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (28)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Erwin aliandika:

    Naam, yote ni juu ya ubongo
    kutoka kwa umati! Soma Propaganda ya kitabu
    Bernays. Pia ni mwanachama wa klabu ya shaka.

    http://www.voltairenet.org/IMG/pdf/Bernays_Propaganda_in_english_.pdf

  2. Erwin aliandika:

    Unafanya Martin mzuri!
    Kuamka kondoo! zaidi ya habari za kutosha kwenye tovuti ya Martin.
    Sasa toka kwa mtumwa wako.

  3. Kuchambua aliandika:

    Wengi wanachagua kukaa katika eneo lake la faraja (bubble) na si kuangalia zaidi kuliko pua yake ni ndefu. Hivyo hii ni uchaguzi wa bure wa kidemokrasia kwa wengi, Hitler pia alichaguliwa kwa njia ya kidemokrasia.

    Kwa maneno mengine, wengi huamua tu kuanguka, ni chaguo huru. Kila mtu anaweza sasa kushauriana na habari kupitia uvumbuzi mzuri wa CERN, www. au wasiliana na vitabu vyema. Lakini wengi huchagua kubaki kwa makusudi bila kujali, kwa sababu wanapotosha maoni yao ya ulimwengu (dhana) ili wasiweze kukabiliana nayo. Kwa hiyo pia kwamba sekta ya madawa inafanya faida ya rekodi juu ya kupambana na wasiwasi wanaotaka kuendelea kuamini kwenye uongo. Hivyo kutoa uongo

        • Kuchambua aliandika:

          BREXIT na G4S ni karibu sana kuhusiana na mtu anayefikiri, angalau kwa aina kama vile ZIONAZI Gates ambazo haziwasumbui.

          • Kuchambua aliandika:

            Hii Eugenics ZIONAZI haina kuwekeza katika kampuni kama hiyo kwa bure. Yeye ni 'insider' na anajua Bilderberg, na kuhusiana na ajenda, kama hakuna mwingine. G4S ni walinzi wa kambi ya ulinzi na kama mimi kuangalia karibu, kusoma na kusikia katika Ulaya, kidogo kidogo haja ya kufanya hivyo kutokea hapa. Uhuru ni jamaa sana!

      • Kuchambua aliandika:

        Tunatupwa pande zote. Angalia kinachojulikana kama kazi ya waitwaye Mateen (Jalalabad)

        • Kuchambua aliandika:

          John Kerry hukutana na wakuu wa studio ya Hollywood ili kujadili ISIS
          Katibu wa Jimbo John Kerry na wakuu wa studio kubwa Jumanne kuzungumza kuhusu hadithi ya ISIS.

          Jeff Shell, mwenyekiti wa Universal Filmed Entertainment Group; Mwenyekiti wa MPAA Chris Dodd; Warner Bros Mkurugenzi Mtendaji wa Burudani Kevin Tsujihara; Mkurugenzi Mtendaji wa DreamWorks Jeffrey Katzenberg; 20th Century Fox Mwenyekiti na Mkurugenzi Mtendaji Jim Gianopulos; 20th Century Fox Co-Mwenyekiti Stacey Snider; Sean Bailey, rais wa Walt Disney Motion Picture Production; Picha za Mwenyekiti Mwenyekiti Donna Langley; Tom Rothman, mwenyekiti wa Kikundi cha Picha cha Motion Picture cha Burudani cha Sony; Picha za Rais Jimmy Horowitz; Mkurugenzi Mtendaji wa Amblin Michael Wright; na NBCUniversal Makamu Mwenyekiti Ron Meyer.

          Mkutano uliandaliwa na Shell, ambaye ni mwenyekiti wa Bodi ya Utangazaji ya Watendaji. Kerry ni mwanachama wa bodi. Rick Stengel, chini ya katibu wa serikali kwa diplomasia ya umma na masuala ya umma, alisema kuwa wameanzishwa na Kerry huko Los Angeles baada ya mkutano huo na viongozi wa Asia huko Palm Springs wiki hii iliyopita.

          ZIONAZI ni nini?

          • Kuchambua aliandika:

            Hole ya Sungura huenda tena tena, kwa sababu kampuni hii pia inahusika na ulaghai haramu. Inaunganishwa na cabal kupitia Soros, Gates na washirika.

            Lakini ambapo anapata zaidi kusumbua Je, hiyo ni kama Mahakama Watch The kadhaa kwa wiki iliyopita, katika makala yenye kichwa, "DHS Kimya Kusonga, Kutoa Vanloads Ya Aliens Haramu Away From Border", mpaka vyanzo doria alisema kuwa Idara ya Usalama wa Nchi (DHS) alikuwa kwa upepo usafiri wahamiaji kutoka mpaka wa Mexican hadi Phoenix na kuwakomboa bila usindikaji sahihi au kutoa nyaraka za kuonekana kwa mahakama. Kama kumbusho, serikali huainisha kwao Mbali Na Mexico (OTM) na wiki hii walikuwa karibu 35 116 Kuhamishwa maili kaskazini kutoka Tucson kwa Phoenix kituo cha basi ambapo wao hao wametokea njia tofauti. Uangalizi wa Mahakama ulikuwapo wakati moja ya mazao nyeupe yenye kundi la OTM iliwasili kwenye kituo cha Phoenix Greyhound kwenye barabara ya Buckeye.

            Na hapa ndipo Mateen-G4S kiungo anaibuka: kama JW awali taarifa, usalama wa kampuni mkataba na serikali ya Marekani ni kuendesha gari OTMS kutoka Border Patrol ya Sekta Tucson ambapo theywere chini ya ulinzi kwa Phoenix, vyanzo alisema. kampuni ni abovementioned G4S, shirika linaloongoza duniani ufumbuzi usalama ya pamoja na shughuli katika zaidi ya nchi 100 610,000 na wafanyakazi. G4S ina zaidi ya wafanyakazi wa 50,000 Marekani na makao makuu ya ndani huko Jupiter, Florida.
            http://www.zerohedge.com/news/2016-06-12/orlando-shooter-worked-security-company-which-tranports-illegal-immigrants-deep-insi

  4. simba aliandika:

    Mimi naishi katika nchi ya Ufaransa na mimi nawaambie kwamba mtu wa NLd anaonekana GAY ikilinganishwa na mtu wa Kifaransa katika nchi. Kila kitu kinapaswa kuwa sahihi kwa mtu wa Kiholanzi, kwa kweli kila kitu kinaumbwa vizuri kama kinavyoweza, yeye lazima aketi vizuri, misumari safi, viatu safi, nk nk.

    Njoo, mtu, ndivyo ambavyo inasema ni brbrbr.

    • Kuchambua aliandika:

      Labda pia ni kwa sababu udhibiti wa akili ni makali zaidi hapa. Ninaona watoto wakikua leo, kwa sababu wanaangalia mfano kati ya comedy / nickelodeon, ukuaji unaacha kitu cha kutaka nk nk.

      • Wilfred Bakker aliandika:

        Naam, "ilitabiriwa", "tumejulikana kwa miaka kwamba itatendeka".
        Tunajua, tunaiona na hatufanye chochote.
        Hii yote ni kubwa akili fuck ya EU kabla ya kupikwa kutoka mwanzo hadi mwisho kwa njia ya viongozi dirisha na hisia nzuri ya mkakati wa kusaidiwa na wachezaji sociopathic nguvu na spin madaktari mkono na taarifa nyingi kisaikolojia uchambuzi na utafiti wa soko, kufuatilia maoni ya umma, kudhibiti na kuendesha. Daima tabia kupita hakuna takwimu kuweka mipaka kwa bidii na hivyo kuchochea uasi.
        Tunasikia apathically, kabla ya kupikwa kama vyura katika umwagaji joto ambayo sisi wote ni.
        Pinokkio Rutte ambayo ni katika Testosterone wake bure inferiority delusional kuhusu uanaume wake na kufikiri statecraft pamoja kuwakilisha kwa Junkers pombe. Na wale kutisha Damp Rag wa Van Rompuy uliofanyika kutoka vyombo vya habari na kutoka kwa mtazamo kwa sababu ni technocrat ambao wenye ugonjwa wa akili PR kitaalam jinamizi jumla, wanafikiri hakuna uasi. Kweli pendekezo yoyote katika extremis, iwe juu ya pensheni, Kiukreni uliopo pendekezo au hata toedtreding Uturuki kumeza Eu, kila ujumbe kama inazungumziwa, unasimamiwa kuumwa kwa kuumwa na sukari kidogo.
        Ikiwa unaleta ujumbe kwa upole na uliowekwa. Kama unapokata wrists yako katika umwagaji wa moto au unapunguza jiko na kufa kwenye CO. Hutajui kamwe, unang'aa nje ....
        Nadhani mimi mwenyewe, "Hii si nchi yangu tena, watu wangu tena", na ndivyo hasa wanavyotaka kufikia. Denationalization ya watu ambao wanapaswa kuinua kutoka kufikiri wa kikanda na kufikiri supranational kupitia mfano wa zamani wa kufikiri kitaifa. Inajulikana na kuhamishwa ...
        Kwa kushangaza, wale ambao wanaiangamiza EU pia wanaweza kuwa wale wanaokwenda mbali na technocrats ya juu wanaojitokeza ambao wamekuwa wamezuiliwa na ukweli na wataonyesha kufanana kwa ufalme wa Kirumi. Ilipigwa kutoka ndani na wale ambao waliletwa kwa silaha za wazi na wasomi waliokuwa na lengo katika akili. Nyuma hapo walikuwa Wajerumani, leo ni bobbers na wannabe-bobbers, kwa njia iliyosaidiwa na vita vya kijeshi vinavyohamasishwa na visivyopigana. Watu wenye dhamana ya kiutamaduni na ya kidini ya kawaida katika nchi ambayo wanaondoka nyuma ambayo huja na dhamana ya nchi mpya, kwa sababu zamani haitaruhusu kwenda zao. Pia walihamishwa, lakini si bila ya zamani.
        Faida ya fedha, faida ya uchaguzi, nia ya kuinua. Zaidi, zaidi, nguvu nyingi kwa ujumla. Katika ultimo mawazo yaliyopotoka zaidi ndani ya klabu ya Schauble et al. Inazuia na kuchukua nafasi ya idadi ya asili ya asili. Endlosung walidhani kutokana na hatia ya Kijerumani ni kirefu sana ndani ya mtu huyo. Kwa kina kwamba yeye hutoa watu wake mwenyewe na Ulaya yenye ustaarabu sana kwa ajili yake.
        Tutaona Brussels kuchoma wakati wetu wa maisha, sijui ni nani anayewaka moto. Sisi wenyewe au "Wazungu" wapya wanapokuja kutambua kwamba hakuna chochote kinachoweza kupatikana katika Mpango huu wa Ponzi wa Ulaya, kwamba wao pia ni vyura tu katika gurudumu, lakini kwa moto chini.
        Wengi utaanguka na tutajifunza yote. Sisi kusimama juu ya Maidan zetu za mraba, moyo na chombo zifuatazo kwa ngumi ngumi, grandiosity, pamoja na ajenda ya siri, msaada na kiufundi na, na wote aluhoedjes-anastahili urval wa madaraka ya kimataifa ya kisiasa na nguvu kwamba kuvuta kamba yake na mkono wake kugeuka karibu bila malipo. Kwa sababu nguvu halisi na nguvu ziko mahali pengine ... ..
        Ni njia ya ulimwengu, HUP Vrijland!

  5. Erwin aliandika:

    http://www.independent.co.uk/news/world/americas/omar-mateen-orlando-gay-night-club-gunman-worked-for-global-security-firm-g4s-a7078476.html

    Mateen alifanya kazi kwa kampuni ya usalama ambayo ilifanya kazi kwa serikali ya Marekani.
    Mateen ni mtu wa umpteenth kuendeshwa na huduma za siri.

  6. Martin Vrijland aliandika:

    Huna haja ya watendaji wengi, lakini taa nyingi za kuchochea. Kwa nini watu hao wote wanaonekana wasiogopa na watu hawawalia au hakuna mtu aliyeogopa?

  7. Martin Vrijland aliandika:

    Die Mateen alikuwa amefanya kazi ... kuacha vituo, kuhifadhi vituo vya kuhifadhiwa, kunyongwa mabomu karibu na shingo la wageni na pia kumtukana na mke wake. "Je, utaweza kupata thamani kidogo na mashambulizi yako? Ndiyo, huenda vizuri ". Nini sabuni!

    http://www.telegraaf.nl/buitenland/26024481/___Schutter_Orlando_sms_te_vrouw___.html

  8. chumba aliandika:

    Kulikuwa na vijidudu vya 350, ambavyo havikufaa hata katika jengo zima lakini kwamba mbali na tu tuliona wachache wa watu ambao walidai kutembea mitaani (kwenye klabu ya pulse)

    Je, hakuna mwandishi wa habari wa 1 kutoka kwa kampuni hiyo ya vyombo vya habari inayouliza maswali?

    Nukuu ya vyombo vya habari (kampuni):
    afisa wa polisi kufanya kazi kama mlinzi ndani ya Pulse klabu ya usiku, Jinsi wafuasi wengi ina kazi katika jiji la Orlando tangu 2004 350 na alikuwa mwenyeji baadhi revelers, moto-kubadilishwa kwa mtuhumiwa saa kuhusu 2 am (0600 GMT), maafisa wa polisi alisema.
    chanzo:
    http://www.dispatchlive.co.za/news/at-least-53-wounded-at-pulse-club-in-orlando/

  9. nabii aliandika:

    Inawezekanaje kwa 1 kuamini mtu yeyote kwamba mtu anaweza kuua watu 49 na kuumiza 54? Rambo angejivunia.

    Angalia video iliyounganishwa ambayo wanajaribu kuchunguza mpango wa waandishi wa hadithi ambao unaweza kuua "Zombies" zaidi. Mhimili au bunduki. Yule aliye na bunduki hakuja karibu na 100 (49 + 54) na kisha tunazungumzia kuhusu Riddick zinazohamia kasi ya konokono ...

  10. Martin Vrijland aliandika:

    Na katikati ya choo kumwita mke wake ... nini centipede:
    mabomu kwa watu hutegemea, maghala ya tupu, kupakia upya na pia kupiga simu kwenye choo ... hawakuwa watu wameketi pale kujificha?

    http://www.telegraaf.nl/buitenland/26024953/__Eerste_slachtoffer_bloedbad_Orlando_begraven__.html

    Ni uongo mkubwa!

  11. Martin Vrijland aliandika:

    Omar Mateen ni mwigizaji mgumu sana

  12. chumba aliandika:

    Screen ya kijani iliyotumiwa kwenye Screen ya Orlando Green iliyotumika kwenye Eneo la Orlando

    Sioamini lakini nilipiangalia mahojiano kila mahali kwenye glasi zinazoonyesha

    https://www.youtube.com/watch?v=gG9mD3LOKXo

    angalia kwenye tovuti nyingine, angalia yote, bado ni kweli

    http://www.thetruthseeker.co.uk/?p=134658

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu