Ronald Bernard debacle na uharibifu kudhibitiwa wa nadharia ya njama

filed katika [ALARM ya AIVD], MAELEZO YA NEWS by mnamo 28 Agosti 2017 16 Maoni

Wakati mtandao ulipofika tu ulikuwa wa ajabu na huwezi kusubiri kasi zaidi na unaweza kupata na kubadilishana habari zaidi. Wakati huo huo hatujui bora na kwa vizazi vijana wakati ambao hakuwa na simu za mkononi ni pengine kipindi cha kutisha cha zamani ambacho hutaka kuishi. Pia hutaki kurudi kwenye treni au mvuke. Kila kitu kinaongezeka kwa kasi na kwa kasi na tahadhari ya tahadhari kwa masomo inaonekana kuwa ya kupunguzwa mfupi na mfupi. Vijana huwasiliana kupitia Snapchat na Instagram. Facebook ni hasa kutumika kwa ajili ya simu Facetime wito na katika Snapchat unaweza kuona hasa ambapo rafiki yako ni. Unaweza kugeuza chaguo hilo, lakini hilo sio ngumu bila shaka. Unaweza pia, kwa mfano, kumtuliza mpenzi wako kwa kuonyesha kwamba umekaa na ex yako. Vijana wa leo wanahusika katika aina hii ya biashara. Ni kuhusu filamu fupi kutoka kwa marafiki wako, ambapo mambo ya mambo ya ajabu yanaangalia zaidi. Ni kama mvuke wa maji; kwa pumzi moja, kitu ni hype au kitu kimetoweka. Kusoma makala haifai tena katika vijana wa leo. Watu fulani wenye elimu ya juu bado wanaweza kuzingatia hilo, lakini kwa kawaida, ukolezi na ujuzi wa ujuzi huonekana kuwa unazidi kuwa mbaya. Hiyo sio ripoti kutoka kwa utafiti wa takwimu, lakini tu uchunguzi wa mwandishi kwamba unaweza kusisitiza salama.

Ikiwa umesoma aya ya kwanza, tayari umeendelea zaidi ya wengi. Kutoka kwenye maoni kwenye Facebook, ninaweza kuona kwamba mara nyingi watu huisoma tu kichwa cha habari na siyo maudhui halisi ya makala. Kwa kusoma kichwa, watu wanafikiri tayari wanaelewa maudhui na mara nyingi wanatoa maoni yao juu ya kichwa kwa majibu mfupi. Maudhui mara nyingi hupunguzwa tu, kwa sababu mwandishi anaweza kusema nini wewe mwenyewe haujapata kujua? Huwezi kulaumu watu. Ni asili ya kasi ya mawasiliano ambayo kwa kweli imeongezeka kupitia mtandao huo na kiasi cha habari ambazo watu wanaona wanapitia. Huwezi kusoma kila kitu na kufanya scan haraka kulingana na vichwa vya habari. Picha zilizo na liner moja hufanya vizuri kuliko makala. Ndiyo sababu Twitter inawezekana kuwa maarufu kwa sababu unaweka ujumbe wako katika hukumu ya 1. Kwa hivyo ikiwa nataka kukuchochea kusoma makala, kichwa lazima kiweke. Pengine kichwa hapo juu hakuwa na furaha sana kwa watu wengi kusoma. Ikiwa nimeandika 'Ushahidi wa bidii katika kesi ya Romy & Savannah, DNA ya jihadi inayopatikana kwenye silaha ya mauaji', basi makala hii pengine ikaenda virusi. Kisha makala hiyo itafunguliwa na watu watasoma haraka juu ya maneno yanatafuta ushahidi huo umeonyeshwa.

psyche ya mtu imewekwa kuwa kasi habari na kuvinjari maelezo ya haraka na manufaa. Huwezi kulaumu mtu yeyote; unaweza (kama inaweza kuwa kesi na vizazi wakubwa) kupata kuchanganyikiwa, lakini hiyo hakuna matumizi. Huwezi kuwashtaki watu kwa kukosa uwezo wa kuendelea kuendesha farasi kimya kimya, lakini badala ya haraka haraka juu ya barabara na magari ambazo zinafikia kwa urahisi 200 km / h. Unatumia rasilimali unazo na maisha yako hubadilika. Kila kitu kinapatikana kwa kasi, upeo umeongezeka na muda wa tahadhari umepunguzwa. Aidha, tunazidi kuishi katika ulimwengu wa fantasy, kutokana na kupanda kwa sekta ya filamu na sasa sekta ya mchezo zaidi na zaidi.

Kwa nini utangulizi huu ulioongezwa (ambao tayari umeshuka nusu)? Nataka kufanya uhakika. Kwa maoni yangu, tahadhari fupi ya mawazo yetu ni sababu ya watu rahisi kuwashawishi. Ni kama kupanda Mlima Everest. Ikiwa unapanda haraka sana, mwili wako hauna muda wa kutumiwa na hali mpya na unaweza kufa. Ikiwa hutachukua muda wa kuzama ndani ya biashara, unakwenda kwa msukumo ambao huunda picha yako ya kweli. Tumeona haya katika miezi ya hivi karibuni katika kuibuka kwa shujaa mpya ambaye alikubaliwa na vyombo vyote vya habari mbadala. Pseudonym yake ni Ronald Bernard. Mtu huyo alinukuliwa kikamilifu, kwa sababu katika mahojiano machache ya dakika chache tu aliiambia hadithi ya maisha. Kabla ya kuwa meneja wa mauzo ya kimataifa katika kazi yangu ya mwisho, nilikuwa na majadiliano ya 4 wakati mwingine wa masaa 2. Kabla ya mazungumzo ya mwisho yalifanyika, nilikuwa na mtihani mkubwa wa kisaikolojia, na hatimaye muhtasari wa mazungumzo ya awali baada ya mahojiano ya nne na kufanya majadiliano ya mshahara. CV yako pia itafanywa kikamilifu. Kwa mfano, makampuni yanafanya hivyo kabla ya kuwa na hisia au unastahili ndani ya shirika na wanakupa kwa kwingineko yao. Hata hivyo, ikiwa unaona mahojiano ya Ronald Bernard, hakuna swali lolote la lazima kuulizwa. Mtu huyo anaelezea hadithi. Hakuna kinachohakikishwa na kisha anakuja na hadithi mpya kama "ushahidi" kwa hadithi zake. Jambo la pekee ni kwamba watu wanampa mtu huyu kwa fedha zao mwanzoni mwa benki yake mpya; Benki Furaha. Kwa hili wanunua cheti yenye thamani ya € 100, ambayo hutumikia kusaidia gharama za mwanzo za benki. Ni nini kinachotokea kwa € 100 hiyo ikiwa kuanzisha hii inashindwa ni swali kubwa.

De Volkskrant aliripoti makala hii kutoka 26 mwezi Agosti kwamba watu wa 5000 tayari wangekuwa karibu. Kwa kuzingatia kwamba watu hao wote wa 5000 wamenunua hati, ambayo tayari imezalisha nusu milioni. Na yote kwa misingi ya hadithi! Mimi naasema kwamba mimi pia nikiona ni nzuri sana na katika mfululizo wangu wa makala juu ya hii Ronald Bernard (soma hapa: makala 1, makala 2 en makala 3) Nimeelezea kwamba hii labda hasa matokeo ya mbinu za NLP ambazo video zinaingizwa. Sababu muhimu kwa nini mbinu hizi zinafanya kazi bora na bora ni katika span ya tahadhari ilivyoelezwa hapo juu. Watu hawawezi tena kusimama kwa muda na kupata mabaki kwa kusema kuwa ni haraka:Kusubiri dakika, ni nini kuhusu hili na nini kuhusu hilo?"Kwa kuongeza, tumekuwa na tabia fulani ya kuiga picha na mavazi ambayo inatufanya tuamini kwamba kitu ni kweli. Mwanamume aliye na suti yenye hairstyle nzuri anatukumbusha bila ufahamu wa mfanyabiashara aliyefanikiwa au habari ya kuaminika. Sisi ni hali nzuri. Ikiwa ningependa kuzungumza na uso wangu usio na shida kwenye shati la t-shirt na jeans, ufahamu wako ungeunga mkono na "bon vivanter" au "beachboy."

Kawaida mimi huzingatia kutangaza kutojua habari katika vyombo vya habari vya kawaida. Hata hivyo, nilipoanza kutambua kwamba hype ya Ronald Bernard ilipata wasomaji zaidi na zaidi, niliamua kuchunguza sana. Hivi karibuni ikawa dhahiri kuwa vyombo vya habari mbadala vyote vilikuwa hivi hadithi zisizotambulika ya mtu. Wakati mwingine huitwa 'mwimbaji' kwenye maeneo fulani, lakini ufafanuzi wa mkuta ni "mtu anayekataa ukiukwaji na kuthibitisha hili kwa ushahidi". Hii inaweza kufanyika, kwa mfano, kwa kutaja mtu halisi na farasi kuhusu ukiukwaji katika kampuni au shirika. Katika kesi hiyo, hata hivyo, ni hadithi kuhusu sadaka ya ibada ya mtoto au usafirishaji wa viungo vya viungo ambavyo vinaweza kupasuka kutoka kwa watoto wanaoishi nchini India. Hilo siyo saa inayoelezea moja kuthibitisha tabia mbayahiyo ni kuwaambia hadithi bila kuja na ushahidi.

Inaonekana kwamba uchaguzi uliojali sana umefanywa kuzindua mtu huyu na hadithi zake kupitia vyombo vya habari mbadala. Alikuwa na dhana yake ya Benki Furaha pia nzuri bila hadithi hizi kwa mtu anaweza kuleta. Hakuna kitu kinachoonekana kibaya na dhana ya benki. katika bodi ya ushauri kuna hata baron na muungwana, hivyo uwezo unaonekana kuwa pale. Lakini Ronald Bernard anajua hasa kufa kutaja mambo ambayo hugusa kamba nyeti ndani ya vyombo vya habari mbadala. Kwa hiyo Benki Furaha inaonekana kuwa imepiga kikundi kikubwa cha lengo: 'wasanii wa njama'. Je, sio mchoro bora na soko kuzindua dhana kama hiyo kutoka kwa Benki Furaha? Unaweza ajabu tu jinsi inawezekana kwamba mtu anayeomba huko kuwa dhabihu za ibada ndani ya miduara ya elitist anaweza kufanya kazi pamoja na watu kutoka wasomi sawa. Je! Baron Anthony C. Coleiro, kwa mfano, amewahi kuuliza swali muhimu juu ya suala hili kwa Ronald? Je! Mheshimiwa Brun Arnoud Six Ronald tayari amejaribu? Kwamba Mheshimiwa Coleiro pia ni mwanachama wa Amri ya Byzantine (ambayo inaonekana kuwa aina ya utaratibu wa Kimalta Masonic), hebu tu tuupuuze.

Nchini Marekani tuna mtaalamu wa njama ya njama Alex Jones na tovuti yake inforwars.com. Hii pia ilitoka kwa hadithi yenye nguvu ambayo ilifanya hisia kubwa. Nani hajui picha zilizofichwa ambazo Alex Jones aliye na kamera iliyofichwa imeweza kuingia kwenye Grove ya Bohemian. Jones, tayari amesimama kati ya watazamaji wa cheo cha juu wa viongozi wa ulimwengu, walionyesha jinsi dhabihu ya ibada ya watoto ilifanyika. Jones hakuweza kuona kama ni doll au mtoto halisi, lakini hadithi ikaenda virusi na kumpa Alex Jones hali ya mwimbaji wa kweli. Pia alichapisha habari kuhusu njama ya 911 na masuala mengine mengi. Hatimaye Alex Jones alianza tu kuhudumia ajenda ya wasomi sawa, ambayo alionekana kuonyesha katika siku zake za mwanzo. Hii ilifahamika wakati akienda kufanya kazi kama kinywa cha kampeni ya uchaguzi wa Donald Trump na kwa kweli alikuwa akiwahudumia wasomi sawa tena. Mimi pia nimeambiwa katika hadithi ya Grove Bohemian. Ilikuwa ya kuaminika sana. Lakini hebu tuwe waaminifu: Je! Kweli unafikiri kwamba wewe huingia tu kama mwandishi wa habari? Fikiria tena kuhusu hilo! Mimi pia nilibidi kufanya hivyo. Ikiwa tunachukua muda wa kuimarisha kambi ya msingi kabla ya kupanda Everest na kutumia hali mpya ya oksijeni, tunaweza kufikia hitimisho kwamba huduma za siri zina uwezo wetu hisia kutoa maoni katika jikoni la nguvu za tawala. Ndiyo maana Jones aliruhusiwa kuja ndani na ndiyo sababu hakukamatwa kama haijulikani chini. Au unaamini kuwa usalama ulikuwa mbaya sana, wakati watu kama George Bush na viongozi wengine wa ulimwengu walikuwa wanatembea? Mimi mara moja niliamini pia, kwa sababu picha za kamera zilikuwa za kuaminika. Na nilitaka kuamini sana.

Katika kesi ya Ronald Bernard, pengine tunaweza kufanya uchunguzi huo, isipokuwa kuwa katika kesi ya Bernard kuna hadithi tu. Ikiwa alikuwa amechukua shida ya kusafirisha rekodi au kamera iliyofichwa katika mila hiyo ya dhabihu ya dhabihu ya watoto, angekuwa angalau kuwa zaidi ya kuaminika. Kwa maoni yangu, watu kama Ronald Bernard wanatanguliwa na huduma za siri. Hadithi yao inafaa kukata rufaa kwa wastani wa 'kufikiri wa njama'. Ukweli kwamba gazeti la kawaida kama vile de Volkskrant mara moja tena kutoa makala hiyo inapaswa kutufanya tahadhari. Kwa mfano, jina langu halijajwahi katika jarida lolote au vyombo vya habari vya kawaida. Hii ni kuzuia watu kutoka kwa Googling na kwa kweli kuishia na mtafuta wa kujitegemea wa kweli na kufikiria kwa kiasi kikubwa. Maajabu inaonekana kwamba majina hayo pekee yanaweza kutajawa na vyombo vya habari vingine ambavyo vilikuwa katika shamba la kudhibitiwa la huduma za siri tangu kuanzishwa kwake. Nchini Uholanzi tunaita huduma hii AIVD (Ujuzi Mkuu na Huduma ya Usalama). Pia ni ajabu kwamba maeneo haya (kama vile WantToKnow, Mambo ya Dunia, Mara kwa mara Habari, nk) hawana kukutana na upinzani wowote mkubwa. Nilieleza kwa undani jinsi hii ilitokea katika kesi yangu tangu mwanzo na bado inaendelea makala hii. Unaweza kupata tofauti katika hili. Ni inazidi kuwa wazi jinsi sungura mbio katika muda wa wiki za hivi karibuni na kuwa vyombo vya habari nzima mbadala kama tunajua mawazo, ilitengenezwa kutoka kuanzishwa na usalama wavu kwa wanaotafuta ukweli (kusoma: "Watu ambao ulianza kupata kwamba si kila kitu ambacho vyombo vikuu vya habari kutuambia - kuiweka kwa upole - daima ni kama kuaminika '). Hii "Alex Jones" athari, kama mimi tu kuwaita, pia kufanya katika Uholanzi, watu kama Ronald Bernard, Irma Schiffer, Guido Jonkers, Arjan Bos na mengine mengi ya majina maarufu katika vyombo vya habari imara mbadala, hivi karibuni kufanya alibi halali kuwa na uwezo wa kusema: Tovuti ya uzingatiaji imeeneza habari bandia.

internet ni kujazwa na huduma hizi kuweka katika msitu opaque ya tovuti nyingi kwamba kuleta "karibu kweli". Kwa sababu ya watu hawa kwa kweli hawana tena msitu kupitia miti. Na hiyo inaonekana hasa nia ya 'kweli jamii'. Tumeondolewa katika tamasha la jengo lililodhibitiwa la "jamii ya kweli" hiyo, ambayo inaharibiwa kabisa na uharibifu wa kudhibitiwa, ili watu waweze kurudi kwenye "vyombo vya habari vinavyoaminika". Sisi pia kuona mabadiliko ya kudhibitiwa vyombo vya habari mbadala, kwa mfano, Alex Jones Infowars inaweza kukua vizuri na inaweza kuchukua nafasi ya CNN na FOX News (na kulinganisha kwamba kufanya hivyo mchakato huo katika Uholanzi), lakini pande zote mbili kutoka kwa dime wa mlinzi mmoja, bado utafanywa uongofu.

Bila shaka kutakuwa na watu au tovuti katika vyombo vya habari vingine vya Uholanzi baada ya makala yangu kuhusu Ronald Bernard ambao watajaribu haraka kuifuta barabara zao na kuchukua hatua kutoka Ronald Bernard. Tuliona kwamba miaka michache iliyopita nilitangaza Micha Kat. Lakini daima unaona kuwa 'mchezaji wa vyombo vya habari mbadala' hauonei mwili wake kwa kiasi kikubwa na kamwe hutaona msaada kwa mshambuliaji Martin Vrijland. Hiyo ni ishara wazi juu ya ukuta. Websites ambazo zinafanya kazi kwa siri kwa niaba ya AIVD haiwezi kuonyesha hali yao ya kweli. Wao watakuwa na hesabu kubwa. Kwa hiyo ni wewe, msomaji, kwa kweli kuamsha kwa mchezo kucheza. Je! Kweli unafikiri kwamba huduma zitamfufua kikundi kikubwa au kuacha wale walioweza kuamka wasio na uhakika? Katika hali hiyo, ninaendelea kurudia akisema Vladimir Lenin: 'Njia bora ya kudhibiti upinzani ni kusimamia mwenyewe'. Ikiwa unakamata mnaraji na kumwuliza kama anataka kutoa kosa lake, atasema daima "Mimi siko na hatia". Ikiwa unaweka swali kwa vyombo vya habari mbadala kama wanafanya kazi kwa siri au wanacheza jukumu la mara mbili, wataondoa kila mahali ili kushawishi kuwa hii sio kweli. Inachukua tu ujasiri kwa sehemu yako kwa kanisa jipya ambayo tayari umewajua vichindi vizuri na kuwa na ujasiri wa kusema malipo. Labda umekutana na watu binafsi na wanaonekana kama watu wazuri na wenye kuaminika. Je! Hiyo sio nia ya usalama wa wavu? Viongozi wanapaswa kukuja kwa njia ya kuaminika na ya kuaminika. Nilijibu kwa kanisa wakati mdogo na sasa nia ya kuwa na kanisa mbadala ya vyombo vya habari na wanaume na wanawake wa mbele.

Orodha ya kiungo cha chanzo: volkskrant.nl

Tags: , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (16)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. chumba aliandika:

    Unakumbuka kwamba karibu kila mtangazaji Powned (Poelenburg Ismael Ilgun mlango) waliamini macho ya bluu na kwamba wakati wote Uholanzi media aliamini sarakasi Poelenburg Powned na unajua bado kuwa ni msingi uongo mkubwa.
    Hakuna mchezaji wa 1 amefanya tena. Hadithi ya Poelenburg iliyopigwa imeonekana wazi katika eneo baada ya utafiti halisi. (hakujawahi kuteswa vlogger, ambayo ilikuwa / ni mwigizaji)

    Na sasa crybaby Ronald Bernard juu ya ngao ya dhahabu amechukuliwa na (bandia) vyombo vya habari mbadala na waliamini yeye macho ya bluu, hadithi yake na asidi kuunganisha nyuso pamoja na hadithi tu na hadithi tena.
    Sio tu kwamba kila mtu anayependeza ni sawa na Martin anasema ni mpango wa kuanzisha.

    Bwana Vrijland asante sana kwa onyo, chini ya kwamba mtu anayepaswa kuingia katika ... na bila shaka tafsiri ilikuwa tayari kwenye rafu, ni wasaliti gani

    • Martin Vrijland aliandika:

      Hata vikwazo kama vile vya PowNed hazikuungwa mkono na tovuti ya vyombo vya habari vya 1 mbadala. Pia walikaa kimya hapa tena kama kaburi. Hii pia inatumika kwa unmasking ya maonyesho ya Pegida / Antifa, ambapo pia kulikuwa na udhibiti wa kuthibitika.

      Kwa kifupi, wao ni kimya kama kaburi wakati huo ambapo wanapaswa kufungua midomo yao. Kwa hiyo ni kweli tena hawatoshi.

    • Mshikamano aliandika:

      Wasomaji wapendwa.
      Tazama video Kamera iliyowekwa hapo juu kwenye youtube (bonyeza kwenye youtube icon)
      Kisha angalia majibu ya kwanza.
      Majibu ya 63 yameorodheshwa chini ya majibu ya kwanza.
      Katika majibu hayo si kuhusu B mwenye furaha lakini hasa kuhusu Yesu Kristo, Shetani.
      Hiyo labda kwa sababu uongo wa Kikristo wa bandia umechanganyikiwa hasa wanaoitwa 'Waking' Wakristo kama wafuasi, lakini hapa Nadharia ya kitheolojia ya Ronald Bernard, ambaye ni Mkristo, huzaa matunda.
      Upendo hufanya kazi, hakuna mtu wa 'wafuasi wa kweli' -Kristo au asiyeonekana kuwa macho. Wanameza hadithi ya jogoo yote ya Ronald Bernard kwa keki ya tamu, kwa sababu hii ni "yale waliyoyajua"!

    • Mshikamano aliandika:

      22: 25 "Unataka kuacha?"
      Hapana, kwa kweli si kofia! Mimi karibu kufanikiwa katika kuzalisha machozi.

  2. Mshikamano aliandika:

    Pff kipande kidogo cha muda mrefu

  3. ubongo aliandika:

    Nakala nzuri haiwezi kusema vinginevyo.

  4. amilius aliandika:

    Kukubali Ubongo, makala nzuri.
    Ikiwa ningeweza kufanya ningeliandika, lakini siwezi.
    Ndiyo sababu ninafurahi unaweza kufanya hivyo na Martin!.
    Kwa hiyo, asante Martin, unaandika nyuki katika kichwa changu lakini kwa muundo wazi.

  5. Ijumaa aliandika:

    Nakala nzuri sana tena. Asante kwa kumwambia Mheshimiwa Bernard. Kwa kushangaza pia jinsi anavyoendelea kusema kwa kushangaza sana katika video zake kuhusu mambo ya kutisha aliyoyaona. Ikiwa ilikuwa njia hiyo, au kama alikuwa na hisia yoyote, angeweza kuwaambia kwa tabasamu kubwa kama hiyo. Nadhani hiyo haiwezekani. Tabasamu hiyo imekwama kwa uso wake, hivyo bandia. Yeye tayari amecheka jinsi watu wengi watakavyokuja katika bustani na kumsaidia kwa maelfu ya euro. Kicheka!

  6. Neimheid aliandika:

    Naam, tutaketi tena moja kwa moja. Craba nyuma ya masikio yetu. Lakini tunaendelea kuwa hamsters zinazodhibitiwa na nguvu ya juu.
    Hii imekuwa ikifanyika kwa maelfu ya miaka, tuna tricks nyingi lakini pia mambo mengi.
    Fuata Moyo wako. Hii ni akili zaidi kuliko kichwa chako.
    Hata hivyo. Nakala nzuri. Dhahabu

  7. Diewer aliandika:

    Super article Martin! Matumaini wengi wataisoma!

  8. Camaron aliandika:

    Wengi 'wahusika' hawawezi kuwa wanachama wa benki hiyo. Mara nyingi huwa na madeni wenyewe, haionekani kwangu kuwa kikundi cha lengo ambacho ni lengo la kupata pesa na haitahusishwa na watu wema ama. Aina ambazo huhudhuria usomaji wa Ujumbe na kuhudhuria mikutano ya Van Staveren ni watu ambao watakuwa wajumbe wa klabu hiyo ya wasomi. Hizi ni mara nyingi watu ambao mawazo yao muhimu yamepigwa wakati inakuja kwenye hadithi inayoletwa na aina ya 'mtaalamu' na mwigizaji kama Bernard.

  9. Nyati aliandika:

    Habari nzuri Martin. Ronald ni bandia. Ronald ni mfanyabiashara.

  10. Martin Vrijland aliandika:

    Sikuweza kupinga kufanya ufahamu kwenye picha ya wakati wa Ronald B. Blij. Hadithi zake za fantast zimeharibu kwa kuendelea kwa sauti muhimu, kwamba bado ninazingatia 1x. Hii ni kwa sababu vyombo vyote vya habari mbadala vinapigana nyuma ya hadithi hizi zisizojulikana na hivi karibuni itakuwa alibi kamili ili kutekeleza 'Wizara ya Kweli'.

    http://www.martinvrijland.nl/wp-content/uploads/2017/09/Ronald-Bernard-Bank-of-Joy-picture-e1504706926173.png

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu