Shida iliyotolewa kwa watoto ni kubwa!

filed katika MAELEZO YA NEWS by tarehe 9 Desemba 2019 16 Maoni

chanzo: wicnews.com

Kwa watoto katika shule za msingi na kwa vijana kuna lazima iwe na shinikizo kubwa sasa kwa kuwa waalimu hawawaambia tu kwamba bado wanaweza kuchagua jinsia yao, lakini shida ya hali ya hewa pia inaleta shinikizo la kikundi. Ikiwa karibu tabia ya kupotea kuwa kawaida ya jinsia moja, basi katika miaka ya hivi karibuni wazo liliongezwa kuwa bado unaweza kuchagua jinsia yako na ubadilike.

Shinikizo la hivi karibuni la kikundi linatokana na wanaharakati wa hali ya hewa (FFF, 666). Na unaweza kusema kuwa kuna walimu wengi waliotawaliwa na ubongo ambao huchangia kuweka shinikizo kwenye kizazi cha mchanga. Wameandaliwa kwa mawazo haya. Kwa gazeti lolote unalo kufungua: wamejaa uenezi wa hali ya hewa na popote ukiangalia au kusikiliza, uwongo huletwa kama ukweli. Hiyo ni rahisi sana ikiwa una vyombo vyote vya habari kwenye mfuko wako; hiyo sio tofauti nchini China kuliko kwa demokrasia yetu ya sham. Ukirudia mara nyingi vya kutosha, kila mtu ataamini. Na ikiwa pia utahakikisha kuwa unaweza kufikisha hisia kwamba "wewe sio" darasani au kazini, basi shinikizo la kikundi litatoa kushinikiza kwa mwisho.

Mfumo wa mafanikio unaonekana kuwa na kuonyesha picha chache zinazoambatana na maoni "Sikiza wanasayansi wa IPCC wa UN". Lengo linahalalisha njia, lakini mashine ya propaganda inawafanya watoto na watu wazima kuamini kuwa njia hizo zinahitajika kwa sababu vinginevyo tunakufa. Na mashine ya uenezi daima huja na kitu kipya. Sasa tunayo pia maeneo yaliyokufa ndani ya bahari, ambayo hakuna oksijeni ya kutosha na samaki hufa.

chanzo: telegraph.co.uk

David Attenborough ataweza kuelekeza onyesho nzuri la uwongo. Tayari alifanya hivyo na idadi ya kubeba polar (tazama hapa) na pia na walruse kulikuwa na ushahidi wa ujanja na udanganyifu (ona hapa). Idadi zote zinaonekana kuongezeka badala ya kupungua, kwa hivyo hakuna kutoweka kwa sababu ya kuyeyuka kwa barafu. Wakati huo huo, makabila yote yanapanda bustani kwa uenezi huo, kwa sababu David anaweza kuizungumza kwa uzuri kwenye kamera kwa Kiingereza kizuri. Baada ya yote, anaweza kujiita Sir na Waheshimiwa wa amri ya siri hawasemi! Hapana, wao ni wa wasomi na hawasemi uwongo, wana siri tu.

Sasa una kila aina ya vikundi vya hali ya hewa ambavyo vinaweka shinikizo kubwa kwa kizazi kipya. Greta Thunberg mantra "Lazima tuwasikilize wanasayansi" ni kumbukumbu ya wakati wa babu yake mkubwa ambaye alisaidia kuanzisha Kamati ya Tuzo ya Nobel na kujipatia tuzo yake na marafiki wake wa sayansi Tuzo la Nobel. Soma jinsi hii Senee Arrhenius (ambaye baba wa Greta Svante Thunberg ametajwa), alikuwa mzalishaji wa nadharia ya ongezeko la joto ulimwenguni na CO2. Ukweli kwamba alipokea Tuzo la Nobel kwa hiyo haikuwa kwa sababu ya usahihi wa kisayansi wa nadharia zake, lakini kwa ukweli kwamba aliweza kujipa tuzo hiyo.

Kwa njia, babu wa Greta pia alisimama kwa eugenics na kwa hivyo alikuwa na maoni kama yale ya Wanazi kuhusu usafi wa rangi. Alitaka kupunguza idadi ya watu ulimwenguni. Kwa hivyo wakati Greta anasema kwamba tunapaswa kuwasikiliza wanasayansi wa UNCCCC, inaonekana kama kurudiwa kwa kile babu yake mkubwa alifanya. Alikabidhi tuzo za sayansi kwa marafiki zake na wengine walitengwa. Wanasayansi ambao wanatuelezea kuwa CO2 haiwezi joto dunia pia haisikiki. Lazima tuwasikilize wanasayansi waliochaguliwa. Pesa na kazi tayari zilikuwa za umuhimu wa kuamua kwa baba mkubwa, na hiyo inatumika hata leo.

Shinikiza kwa watoto ni kubwa! Karibu lazima uwe mwanaharakati wa hali ya hewa ikiwa hutaki kuanguka nje ya mashua. Na ikiwa walimu wanakuambia kwamba dunia ina joto na pia iko kwenye magazeti yote, basi huwezi tena kuikataa. Hasa wakati "msichana mdogo mtamu aliye na suruali" hufanya vizuri kila mahali. Hakuna mtu anayeonekana kugundua kuwa Greta Thunberg huyu anatoka kwenye familia tajiri ambaye alikuwa na mpango huu kwenye rafu kwa miongo kadhaa na kwa nani upendeleo katika sayansi ulikuwa muhimu zaidi kuliko ukweli. Ameandaliwa jukumu hili la propaganda.

Bado unawezaje kuwalinda watoto wako dhidi ya ugonjwa huu? Ikiwa unaniuliza? Sio. Karibu haiwezekani! Tunaelekea kwenye wakati ambapo msemo wa hali ya hewa utainuliwa kwa urefu mkubwa hivi kwamba itakuwa aina mpya ya ushujaa katika sehemu kubwa ya "kuokoa sayari." Hii itaongezwa hata kwa kiwango ambacho mtu yeyote ambaye bado haamini kuwa Dunia ina joto kama matokeo ya CO2 na bado haamini kuwa tutakufa ikiwa hakuna hatua ngumu zitakazofuatia atapata mfanyabiashara wa njama. Hii itahusishwa na shida ya kisaikolojia, ambayo utahitaji utunzaji wa akili. Kambi za masomo tena kwenye vazi la kichwa cha habari cha George Orwell 'care'.

Watoto ambao wana maoni tofauti watapata shinikizo kali la kisaikolojia. Hii ilikuwa tayari na propaganda ya mabadiliko ya kijinsia na sasa itajitokeza pia na hali ya hewa ya hali ya hewa. Wao pia watafanya wataalamu wa akili na unyanyapaa wa 'kunyongwa kwenye viwanja' na kwa hivyo 'utunzaji' na dawa zitawekwa.

Tunashuhudia kuanzishwa kwa tasnifu mpya chini ya bendera ya upinde wa mvua; kupitia "hitaji la kuokoa hali ya hewa". Swastika imeweka njia ya upinde wa mvua (ona hapa). Tunashuhudia maandishi ya maandishi ya ulimwengu wa Luciferian. Lusifa na upinde wa mvua zimeunganishwa moja kwa moja. Mashujaa wa kulipwa wa mvua wa kitaalam (waliolipwa) wa Greenpeace wamejipanga katika tabaka zote za jamii na wanawaza kizazi kipya zaidi kwa mafundisho ya Lusifa. Upinde wa mvua ni ishara ya mashujaa wa serikali ya ulimwengu ya Luciferi. Soma kitabu changu kipya ili kugundua kile maandishi ya maandishi haya yanajumuisha; jinsi ulimwengu unavyoelekezwa kuelekea transgender transhuman na kile tunaweza bado kufanya.

nunua kitabu

Orodha ya kiungo cha chanzo: ad.nl, Ijumaa yafuture.com, ericmaisel.com

Tags: , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (16)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Martin Vrijland aliandika:

    Itachukua muda gani kwa mama huyu mchanga kuwa mgonjwa wa akili?

    • XanderN aliandika:

      Wacha tumaini kuwa yeye ni wa kweli, kwa sababu nadhani ni jambo la bahati mbaya kuwa msichana huyu sasa anasukuma mbele kwa usahihi wakati mzigo mkubwa wa ukosoaji (wa haki) wa ukosoaji wake wa Greta Thunberg umekwisha kumwaga. Je! Sasa haki imepeana 'mascot' yake ya kuvuruga, na baada ya muda aina ya kashfa au 'kusumbua' inaundwa karibu na huyu Naomi?

      Kwa kweli hii ni mawazo yako, Martin (angalia kile umeandika juu ya Robert Jensen kati ya wengine). Ninagundua kuwa nakala zako na kitabu bora vinanifanya nishtuke zaidi kuliko vile nilivyokuwa tayari, na hakika simaanishi hivyo kwa njia hasi. Inahitajika, kwa sababu maendeleo ya kutisha ya wakati huu yanazidi kuongezeka, na kutunga ndani na kupitia vyombo vya habari vya bandia kunaonekana kuwa wazimu zaidi kila siku.

  2. Wilfred Bakker aliandika:

    Asante Bw Vrijland

  3. Kamera 2 aliandika:

    @ MartinVrijland

    Ombi

    Ikiwa unalinganisha swastika na upinde wa mvua, ajenda sio sawa.

    Swastika ilikosa kufanikiwa kulingana na ajenda, sio bendera ya upinde wa mvua, sivyo?

    Au tunapaswa kutafsiri kwa njia ambayo swastika haikusimamishwa na sheria Suluhisho la mmenyuko ya shida na kwa hivyo kubadilishwa na bendera ya UN / Upinde wa mvua

    • Martin Vrijland aliandika:

      Kwa jibu la swali hilo, soma nakala iliyounganishwa. Ndani yake naielezea kwa undani.

    • guppy aliandika:

      Swastika alibakwa na Hitler, lakini tayari tulijua kuwa freemason ni nzuri kupotosha .. Sasa jambo hilo hilo linatokea na upinde wa mvua. Awali ishara hizi ni nzuri lakini zinabakwa kabisa na zimepotoshwa kuwa hasi na kukandamiza. Kwa heshima hiyo, wote wawili hushindwa ishara hizi.

      Hii ni huru kwa ukweli kwamba nakubaliana na Martin kwamba tunaweza kuwa na mashaka yetu juu ya makazi ngumu ya mafuriko. Ikiwa uumbaji ulikuwa kamili, kuweka upya sio lazima.

  4. Mindsupply aliandika:

    Natumai kuwa watu wengi walisoma hii ,, na haswa vijana.

    Asante martin,

    Nakala ya TOP.

  5. Mindsupply aliandika:

    Haishii hapa. Kila kitu ni bandia kile unachokiona kwenye maono ya tel (uwongo). Wote ni watendaji (kutoka kwa maandamano hadi kwa wanasiasa na kinachojulikana kama mashambulizi). Ni apple tamu .. Lakini yote ni bandia na hutumiwa kwa ajenda!

    • XanderN aliandika:

      Ongea juu ya ujana, ujana na swastika.

      Je! Tunawaona wakiandamana tena, wakiwa na upinde wa mvua kwenye mabega yao? Je! Historia itajirudia yenyewe? "Mgomo wa hali ya hewa" unajitokeza na wanafunzi watatu. Vita vya hali ya hewa vya Greta's Greenpeace, Uasi uliokithiri nk hufanya hofu mbaya zaidi:

      'Am 1 Dezember 1936 ilifunua Hitler das Gesetz zu Hitler-Jugend. Darin alikuwepo kwamba Junge ab the Alter von 10 miaka katika HJ körperlich und geistig im Sinne of the Naziis unterrichtet und ausge jpg lakini ikawa müsse.

      Badilisha H na K ya 'Hali ya Hewa', na '10' na '4', na pia uitumie kwa wasichana, na tunayo maelezo sahihi ya mfumo wa uenezi ambao vijana wa leo wametengwa na wamejiandaa kuchukua hatua dhidi ya watu 'wabaya' ambao kwa magari yao, ndege na joto la gesi, wanaweza kusababisha 'mwisho wa ulimwengu' katika miaka ya 10.

  6. Martin Vrijland aliandika:

    Bila uchawi? Hapana, hiyo imekusudiwa kwa utani.
    Lakini Sophia mdogo kutoka kwa robotic ya Hanson yuko kwenye kutengeneza na anaangazia sifa nzuri za AI zenye michakato ya kujifunza kihemko (mwekezaji wa Epstein).

    https://babylonbee.com/news/fun-new-greta-on-the-shelf-will-track-your-climate-sins/

  7. Kamera 2 aliandika:

    Jengo la Emo !!! ???

    Mtoto mdogo anaweza bora kuamsha hisia kuliko mkurugenzi mtendaji wa mmoja
    shirika la mazingira

    https://www.youtube.com/watch?v=bImmgh3ZEb8

    hakuna barafu katika miaka kumi? ha ha ha
    tazama hapa chini

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu