Unaweza kuleta mabadiliko na suala lako la uchaguzi!

filed katika MAELEZO YA NEWS by juu ya 10 Juni 2019 12 Maoni

Mara nyingi unapoanza majadiliano na watu ambao wanaanza kutambua kwamba ulimwengu ambao waandishi wa habari na siasa wanatuambia unategemea kabisa kwa hila na udanganyifu, mmenyuko hauna tumaini na katika mshipa wa "huwezi kufanya chochote juu yake kufanya ". Mara zote ninaona kuwa hitimisho la kushangaza. Kwa nini hamkuweza kufanya chochote kuhusu hilo? Je, ni kwa sababu tunakaa Uholanzi na karibu watu milioni 18 kwenye kipande kidogo cha dunia au kwa sababu idadi ya watu duniani ni karibu na bilioni 8?

Kuongeza idadi ya watu ambao wanaamua picha nchini Uholanzi? Haya ni wachache wa washiriki wa kisiasa ambao wanacheza michezo ya kushoto, ya haki, ya kijani, ya zambarau, ya huria na ya upinzani na wachache wa mameneja wa maoni katika vyombo vya habari (kama wasomaji habari wa habari, wahariri wa Telegraaf (na magazeti mengine) Jeroen Pauw, Matthijs van Nieuwkerk na kutaja orodha yote ya waenezaji wa kitaalamu wenye kulipwa). Hiyo ni klabu ndogo.

Nini tunayohusika nayo ni nini tu kinachoita 'mfumo'. Mfumo ni kazi ya rada ndani ambayo rada yote hufanya kazi ya saa nzima. Mfumo wa sheria, sheria na kodi na wakaguzi wote wa sheria hizo zote, sheria na kodi. Na kisha una taasisi za elimu na wakufunzi na kila kitu ambacho wanadamu wanajifunza kufanya kazi na mfumo.

Sababu ambayo hatuwezi (au tuseme: kuthubutu) kuruhusu mfumo na sababu ambayo hatujaribu kufukuza asilimia ndogo ya waongo wa kitaalamu kutoka nafasi zao au angalau tujue kwamba tumefanyika nao, ni kwa sababu sisi tazama kuwa kuna kosa nyingi, lakini wakati huo huo hutegemea mfumo huo. Ni watu wangapi wanaofanya kazi katika majengo makubwa ya ofisi wakati wa kutekeleza sheria, kuangalia watu wengine au kufundisha kizazi kijacho. Wengine hufanya kazi katika 'msaada' ambako kila mtu ambaye hawezi tena kufanya kazi ndani ya mfumo hupigwa au kunakiliwa. Ikiwa mtu katika mfumo anaishia kuacha kifaa cha saa, radar hiyo itachukuliwa na mpya.

Hatujui chochote isipokuwa "mfumo"; hatujui ulimwengu unaojitegemea mfumo uliopo. Tungependa wapi bila miundombinu kwa magari yetu, treni na ndege? Tungependa wapi bila sheria za trafiki, taa za trafiki, sheria na sheria? Unapaswa kuandaaje ulimwengu? Kuondosha sheria hizo zote? Je, tunapaswa kufuata aina ya machafuko? Na demokrasia si mfano tu unaofanya kazi? Au ungependa kuishi chini ya udikteta?

Hatua sio kwamba kanuni za msingi ni sahihi; jambo ni kwamba wale wanaoendesha hema wanajifanya kuwa tunaishi katika demokrasia, wakati hii si kitu zaidi kuliko mask kwenye utawala wa udikteta. Hii inatumika katika ngazi ya taifa na kimataifa. Kwa kuongeza, jambo ni kwamba sisi daima tunapigwa bomu kupitia siasa na vyombo vya habari kwa kuonekana tishio kwa uhalifu na ugaidi (mara nyingi kujitegemea) na kila aina ya mambo mengine, na kuifanya kuonekana kama tunahitaji sheria zaidi na zaidi, sheria na hatua za usalama. Vikorpool hiyo ya kuendelea kudisha hofu na kucheza umati kwa udanganyifu na udanganyifu, hatua kwa hatua husababisha ubinadamu kuishi zaidi na zaidi katika hali ya polisi ya kikatili. Kwa bahati mbaya, ni busy sana kupata sandwich, ili mkate na michezo ziweze kuendelea kulipwa, na hivyo wengi hubaki kipofu kwa kinachoendelea.

Philosopher Plato mara moja aliandika hadithi inayoitwa "hadithi ya pango" (tazama kuchora na makala hii). Watu chini ya pango wamefungwa. Hawajui chochote isipokuwa vivuli vya vitu vinavyopita katika mwanga wa mwanga wa bandia. Hebu tu sema kwamba sisi ni watu wote katika pango ambao wamefungwa kwa mfumo unaojulikana. Plato anasema katika hadithi yake kwamba kama watu walipaswa kuletwa juu ya uso, wangeweza kuonyeshwa sana na jua ya asili na hivyo kuharibiwa na uhuru na aina halisi ya vitu (ambazo zinajumuisha tu kwenye ukuta) kujua pango), kwamba wangependa kupendelea nafasi iliyofungwa minyororo katika pango kwa uhuru ambao walipata fursa ya kulawa.

Watu katika pango hawatapata kamwe kujua uwezo wao wa kweli kama matokeo ya minyororo yao. Hawawezi kamwe kupata uhuru wa kweli. Kwa kweli; wengi watapendelea nafasi ya minyororo na kivuli cha ukweli kwa sababu ni kuaminika. Wengi watapendelea mwanga wa bandia wa vyombo vya habari na siasa juu ya jua.

Kama tukiamua kukaa katika pango na kuweka radar ya mfumo wa kukimbia; kwa kadri tunapojazwa na kivuli cha ukweli kwamba tunaweza kujifunza (badala ya kujitenga mbali na wale ambao wametufungwa kwa mfumo ambao sheria na sheria huunda minyororo yetu na mkate na kucheza tu fomu juu ya ukuta) hatutafikia kamwe Kwa kadri tunapoendelea kuzingatiana kama tukifungwa kwenye mfumo na hakuna mtu anayekuhimiza kuvunja minyororo, tutabaki katika kivuli cha uwezo wetu na kuona ulimwengu ambao ni mfano wa giza tu wa ukweli juu ya ukuta.

Ni wakati wa kuacha rada; kuvunja minyororo na kuogopa walinzi wa pango kwenye mlango wa handaki. Unahitaji wimbo huko mashujaa ('tunaweza kuwa tu kwa siku moja') na David Bowie. ni kitu unachoweza kufanya leo na ni kitu kinachoathiri moja kwa moja ukweli wako. Mara baada ya kukatwa kwenye minyororo, unaweza kuwaita wengine kwenye uso na kusaidia kushinda hofu ya uhuru wa kweli. Kutupa mbali minyororo hiyo na kuzungumza na mwenzako kuhusu kudumisha mnyororo wa mtumwa ndani ya mfumo wa pango. Unaweza kuanza leo; ni hofu yako tu ya kuruhusu usalama wa uwongo wa pango la kawaida ambalo linakuzuia. Simama na kuvunja minyororo yako na basi kila mtu anayejaribu kukuzuia na kukuweka katika pango kujua kwa maneno wazi kwamba hutakuwa mtumwa wa ukweli wa uwongo kwa ajili ya kuwepo kwa roho yako yote.

Tags: , , , , , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (12)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Martin Vrijland aliandika:

    Fikiria kwamba viumbe vidogo vidogo kutoka kwenye filamu hii hubeba majina ya wanasiasa kama vile Mark Rutte, wahusika wa vyombo vya habari kama vile John de Mol, Peter R. de Vries, Jeroen Pauw, Matthijs van Nieuwkerk, Eva Jinek na wengine wengi. Unapaswa tu kuweka uangalifu juu yake na kuona nini kinatokea:

  2. Mtumwa wa mshahara aliandika:

    Kwa mimi makala nzuri na ya wazi!

    Mfumo wa sasa unategemea "nguvu" na "nguvu" hii inadhibitiwa na vyama vyote vinavyohusika.
    Kwa nini "nguvu" katika alama za nukuu?

    "Nguvu" katika mfumo si nguvu halisi, lakini "nguvu" kulingana na ujinga, hofu, unyonyaji na uharibifu. Wale ambao hudhibiti mfumo na hivyo kuwa na "nguvu" juu ya watu ni wakuu katika kujenga ujinga huu, hofu, unyonyaji na uharibifu kati ya watu wa watu. Mtoto wa watu huzaliwa bila ardhi na anastahili kushiriki katika mfumo huo, kinachojulikana kuwa mfumo huhudumia maslahi ya watu wote ... jamii; maslahi ya umma.
    Hakuna riba kubwa! Ni mbio mbaya ya panya, ambapo madmen, egos kubwa, narcissists na psychopaths wameweza kupata "nafasi kubwa". Uholanzi ni udikteta!

    Nguvu ya kweli au ya kweli inategemea uwezo wa kuunda, kuchukua uwiano na usawa. Watu wenye akili sana wanaweza kuunda mambo mazuri sana, bila kuhatarisha haki ya kuwepo kwa watu wengine, flora na wanyama.
    Kwa bahati mbaya, kulingana na mfumo, inaonekana "watu wenye akili" ni mbali na akili! Watu hawa wanaoonekana kuwa "wenye akili" wamepangwa kwa ufanisi na wamepangwa kwenye mfumo na wamemeza uenezaji na ufundishaji. Watu hawa hawana kitu chochote, lakini hufanya kazi zao katika mfumo, ambapo hawana nafasi ya akili halisi, ambayo inaweza kuelezea yenyewe katika uumbaji wa kweli na ambapo usawa na maelewano vinashinda. Mifano ya watu wenye huruma ni mameneja na collar nyeupe ... ambao hawawezi kuvumilia watu wa kweli wenye akili katika maeneo yao ya jirani. Video ya The Incredibles (katika makala) ni mfano mzuri wa hili. Kila mtu anacheka kwenye video hii ya kupendeza, lakini ni wachache tu wanaoshuhudia kuchukua ujumbe kamili na kujitazama wenyewe kioo ... ikiwa wanaweza kuweka kando dunia iliyoundwa na ego yao.

    Hivyo ...
    Rudi kufanya kazi kesho na jitahidi kupata nafasi yako. Ni nani anayejua, huenda kuna kukuza! Usifikiri juu ya nini unafanya kweli. Baada ya yote, huwezi kubadilisha ulimwengu. Watu ambao hawawezi kwenda kufanya kazi tayari wamezimwa kwa mafanikio na mfumo. Yafuatayo pia inatumika kwa watu hawa: msifanye chochote, kwa sababu huwezi kusaidia.

    Ikiwa hujui nini cha kufanya, shiriki makala ya tovuti hii na uunga mkono tovuti hii kwa fedha za fiat.

  3. Jua aliandika:

    Nakala nzuri kutoka kwa Martin na majibu mazuri kutoka kwa Mtumwa Mshahara!

  4. Maasland aliandika:

    Hi Martin,
    Umeweka simu kadhaa. Lakini bado haikuwa ya vitendo
    Haijalishi jinsi unavyofikiria juu ya "vitabu vyenye takatifu," unabii huo utakuwa "haki" uliyotimizwa.
    Ikiwa tunafanya nix, basi mchakato huo unaendelea. Ikiwa tunachunguza 100den (ikiwa haijatengenezwa kama mipango ya kudhibitiwa na upinzani) na watu binafsi kutoa ripoti ya ukiukwaji ... .. basi huongeza mchakato wa polarization ... ... ambayo hatimaye pia kusababisha matokeo sawa: 100 kudhibitiwa jamii ambayo "wengi wadogo wale wa juu watakuwa (lazima) kutumika".
    Hata kwenda mahali fulani ndani ya hema na wachache, na kisha kukua endive yako mwenyewe, si ramani inayofaa, kwa sababu wachache hao hatimaye wataingizwa na mfumo huo.

    Inaweza kuwa kwamba Ukweli ni nje ya mafungu yetu ya kumbukumbu? Inawezekana kuwa msingi wa mojawapo ya vitabu vyenye vitakatifu ni "haki" kutimizwa, na kisha unabii ulioandikwa juu ya zama za pili? Jambo pekee ambalo unapaswa kujifunza zaidi ni swali: Je! Ni kweli kwamba kuna nguvu ya Mwenyezi Mungu ambayo imeweka wakati huu (hii eon), ambayo nzuri na mabaya hudhihirisha pamoja, na kisha huacha saa ya eoni kuanzia upya kamili? Katika hali hiyo tunaishi wakati unaopendeza sana na unaostahili kujifunza.

    Lakini napenda kusoma kipande au 6 ushauri muhimu sana kutoka kwa wewe juu ya jinsi ya kuweka simu yako ya kufanya kazi, na kisha usome matokeo yako yaliyotarajiwa kwa dunia bora.

    • Martin Vrijland aliandika:

      Hi Arie,

      Kwa maoni yangu wewe ni haki ya kusema kuwa ni nia ya kwamba unabii wa dini unapaswa kutimizwa. Ikumbukwe kwamba unabii wa dini kuu unaonyesha sawa na tofauti kabisa, ili kuunda dual inahitajika kwa mapambano muhimu kati ya vikundi vya idadi ya watu.

      Nimeelezea katika makala kadhaa ambazo ninaamini tunaishi katika hali halisi. Ukweli uliojengwa na "mungu" maalum (wajenzi wa simulation), yaani ni kuabudu katika vikundi vya siri na Kanisa Katoliki: Lucifer
      Mimi pia nilielezea kwamba asili ya simulation ni kwamba kuna lazima iwe na uchaguzi wa bure. Vinginevyo simulation itakuwa deterministic na matokeo itakuwa tayari kuwa ya uhakika, hivyo itakuwa si simulation, lakini filamu deterministic.

      Hata hivyo, ili kuathiri matokeo na kuelekeza script (ya unabii huo), wajenzi ameweka 'wahusika wasio na kucheza' katika simulation; avatari ambazo zinasimamiwa na yeye ambaye atumie wahusika wa kucheza (roho zilizoshiriki katika simulation nyingi za mchezaji) katika mwelekeo wa script kubwa.

      Ndiyo, kuna hivyo 'mungu' (wajenzi) wa simulation hii (mchezaji wa mchezaji mingi). Ndio, kuna script ambayo inaweza kupatikana katika unabii na ndiyo, kuna kundi (avatars) ambalo linajaribu kutambua script hii.

      Kwa hivyo ningependa kukupa vidokezo vya vitendo vya 6 ambavyo unauliza:

      1. Kuacha kuamini mbinguni na kuzimu (ubinadamu) na kuamini kila kitu dini kuu zinakuambia, kwa sababu Mungu / Shetani au mbinguni / gehena mfano ni duality iliyoundwa kama sehemu ya simulation kukuweka haki katika mikono ya tuma walinzi wa script na upe nafsi yako kwa mungu (wajenzi wa simulation); au "mwana wa mungu" (wajenzi wa simulation katika mavazi ya kondoo).

      2. Jijisumbue katika ukweli wa simulative na kujishusha jinsi avatari isiyo ya kucheza ya tabia inavyoongozwa na kile tunachoita pia vyombo, lakini kwa kweli ina maana 'kudhibiti na wajenzi wa simulation'.

      3. Kugundua jinsi haya avatars ya tabia isiyo ya kucheza hutumia unabii wa dini zote kukamilisha script kubwa na kushawishi roho (wachezaji wanaohusika katika simulation mbalimbali ya mchezaji) kujisalimisha kwa Aif Lucerieri ("uzima wa milele") ya dini, "umoja" wa transhumanism, kuwa moja na sawa).

      4. Fungua avatari za tabia zisizo za kucheza, lakini juu ya yote, uwafukuze watu hao katika vyombo vya habari na siasa ambao kwa hiari na kwa hiari wamejitokeza kupatikana kwa avatars ya kulinda script; tunazungumzia juu ya majina maarufu katika siasa na uandishi wa habari (wote wanaohusika na kundi la upinzani la kudhibiti ambao pamoja hulisha mchezo wa duality).

      5. Acha kujiweka kwa njia yoyote katika huduma ya script na kucheza simulation kulingana na sheria zao: kutoka nje ya pango lako na kuthubutu kuondokana na hofu kwamba bila ya mnyororo wa watumwa wako na bila kuwa sehemu ya radar kazi itakuwa mbaya.

      6. Weka kando aina yoyote ya dini na imani katika "hapa Yesu" (au nguvu yoyote ya nje ambayo "inakuja kukuokoa") na kuona kwamba wewe ni katika uongozi wa maamuzi yako. Ikiwa utaona kwamba sheria ya hiari ya uhuru itatakiwa kuomba, basi utaona pia kwamba kila chaguo unalotengeneza (kinachoachana na mwelekeo unaohitajika wa script) husaidia kuathiri matokeo ya mwisho na kumsaidia Lucifer Matokeo ya mwisho.

      Kwa ufafanuzi wa kina wa kile ninachosema hapo juu, soma makala hii: https://www.martinvrijland.nl/nieuws-analyses/het-is-kinderlijk-eenvoudig-om-de-toekomst-te-voorspellen-als-je-het-script-doorziet-wordt-een-nostradamus/

      Au soma makala chini ya orodha chini ya kichwa 'simulation' na kuanza ukurasa 2 na kisha kuendelea kusoma mpaka kipande mwisho.

      • Mindsupply aliandika:

        Hey Martin,

        Uchunguzi mzuri sana na muhtasari wa kiini cha makala yako yote uliyoandika katika miaka ya hivi karibuni. Katika utafiti wangu mwenyewe ninakuja kwenye hitimisho sawa. Ni lengo la kukubalika lakini 'katika maisha yetu' ambayo script haitabadi (kutosha) (uzima ni mfupi sana kwa hiyo). Mbegu inaweza kuwa zimepandwa na labda zitakuja katika miaka michache na labda kitu kitatokea .. Labda, kwa sababu treni ya script inakumbana na kwa hiyo mbegu haziwezi kutokea kabisa .. 'Watu Wachezaji Wachezaji' hawana labda faida hapa kwa sababu kumbukumbu yao haifai?

        Wakati huo huo, nadhani unapaswa kupata 'Roho' wako mwenyewe. Kwa sababu (pia kulingana na utafiti wangu) kifo sio moja kwa moja 'mchezo juu'. Hata baada ya kufa, uhuru wako wa bure utajaribiwa na watakujaribu kukuchagua. Kama tu katika 'mchezo'. Ikiwa unaruhusiwa kuongozwa na kufanya uchaguzi usiofaa, 'kumbukumbu yako itaondolewa' na utakuwa mwili tena katika 'mwili'.

        Mwanzo sisi si 'mwili'. Tumejumuishwa kuingia kwenye simulation hii na kisha sisi tena (katika maeneo yote) yaliyoundwa katika simulation. Ikiwa 'uhuru wa bure' ni sheria ya ulimwengu wote, basi sisi wenyewe tumetoa ruhusa ya kucheza 'mchezo' (ingawa chini ya madai ya uwongo). Sababu tunazoaminika kucheza mchezo huu ni mjadala mwingine ..

        Kwa hiyo sasa ni hila yetu (binafsi) baada ya kifo si kufanya uchaguzi usiofaa tena chini ya jina 'uhuru wa bure'. Kwa sababu ikiwa unafanya uchaguzi na 'mapenzi ya hiari' (kwa kushawishiwa chini ya mashtaka ya uongo), basi hiyo ni kama 'uhuru wa bure', waaminifu au wa muundo, haijalishi. Na hiyo ni hasa jinsi 'mapenzi yako ya bure' yanavyojengwa.

        Je, sio wakati wa (bila ya kushiriki katika script katika simulation (iwezekanavyo)) kuzingatia si kuwa katika simulation tena baada ya kifo chako? 'Mchezo juu ya' -> 'Mchezaji Up, Game One One'.

        Ikiwa huwezi kushinda 'mchezo', ni bora kujifunza jinsi ya kuacha kucheza? Hasa kama lengo ni daima kukuweka katika mchezo (Singularity / Transhumanism) na wanajitahidi kukupa chaguo la kuondoka 'mchezo'?

        Napenda kujua maono yako juu ya hili ..

  5. Waasi aliandika:

    Huna kugusa juu ya jambo muhimu kwa kulinganisha na hadithi ya pango. Wale ambao wameona fomu za kweli na wanajua na jua hawana kuelewa na "minyororo" wakati wanaporudi pango. Pia hufanya kazi mbaya zaidi katika pango kwa sababu haitumiwi tena kwenye ulimwengu wa schsduw na kwa hiyo inaonekana kuwa chini kwa "minyororo".

  6. S0M30N3 aliandika:

    Habari

    Maoni moja hayakuja kupitia .. na hii tu link ya youtube: https://m.youtube.com/watch?v=_sB5cTocfZM

    Shukrani kwa kila kitu cha martin, msukumo, motisha, makala wazi, usiache na kuendelea ..

    Salamu S0M30N3 - Jeffo

    • Jua aliandika:

      Ikiwa tunataka kubadili hali hiyo, hapa na sasa, basi tunapaswa kutambua kwamba ni wavulana wa script ambao hufanya sheria, kufanya sera kama au kwa kupitia psyops, nk ambayo ni hatari kwa idadi ya kawaida. Wavulana hawa wamepata majina ya Kiholanzi kwa karne nyingi na kujifanya kuwa Kiholanzi katika maisha ya kila siku, ili mtu wa kawaida wa Kiholanzi afikiri ni 'Kiholanzi'. Sio kwamba inahusisha 'wajumbe' wahamiaji wenye uadui ambao wana nafasi muhimu katika Uholanzi na ambao hawataki kuacha / hawana kushiriki kwa hiari. Ikiwa tunataka kubadili hali hiyo, tunapaswa kuwashawishi wasomi hawa wahamiaji wahamiaji kutoa nafasi zao muhimu na kuondoka Uholanzi kwa hiari. kwa sababu hiyo ndiyo chanzo cha tatizo nchini Uholanzi. Ikiwa tunafanikiwa kwa kuwaacha nchini Uholanzi kwa hiari, hali ya Uholanzi itabadilishwa kwa njia nzuri, hakuna udikteta wa kimya, uongo, habari za bandia, nk kwa idadi ya kawaida ya watu, ambayo ni kwa maslahi yao tu.

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu