Je! Unawezaje kulazimisha serikali zibadilike huku ukipuuza raia?

filed katika MAELEZO YA NEWS by mnamo 8 Novemba 2019 8 Maoni

chanzo: rtlnieuws.nl

Tumeona maandamano mengi katika wiki za hivi karibuni na ni wazi kuwa wakulima wengi, wajenzi na wengine wengi wamekasirika. Ikiwa kitu kama hiki kitatokea, utaona kuwa wanasiasa na vyombo vya habari wataenda kudhibiti uharibifu. Programu za televisheni kama zile za Jeroen Pauw haswa ni mabwana katika udhibiti huu wa uharibifu na katika kudhibiti utambuzi.

Wafanyikazi wa utunzaji wa vijana lazima walindwe dhidi ya vurugu za wazazi wenye hasira badala ya wazazi wenye hasira kukaliwa dhidi ya dhuluma karibu na mashine ya kuzunguka-pampu ambayo watu wengi hujipatia riziki, mara nyingi bila kuzingatia mateso ya kibinafsi. Askari lazima walindwe dhidi ya wanasiasa wanaoamini kuwa mabomu ni kweli ni mauaji. Ikiwa wakulima wamekasirika, hata gazeti la uenezi la 1 liko tayari kuripoti kwamba watu wengi nchini Uholanzi wanaamini kwamba serikali imeingia katika hatua zake za kijani. Ikiwa yote yatatoka kwa mkono basi unataka kufunga uvujaji mwenyewe. Inaonekana watu wengi wa Uholanzi huamka tu wakati inagonga mkoba wao wenyewe au kazi salama. Ubinadamu kawaida huonekana kuwa wa pili kwa kazi yake mwenyewe au kazi, lakini ikiwa mkoba mwenyewe au usalama umepigwa, ni bora kuasi.

2019 Hasa, ni mwaka ambao vikundi vyote vya wataalamu vinavyofanya kazi moja kwa moja au isiyo ya moja kwa moja kwa hali hiyo huonekana kutishiwa, kushambuliwa au kuuawa. Sio wanasheria tu, lakini sasa pia wachungaji, wafanyikazi wa utunzaji wa vijana na waandishi wa habari lazima wapate ulinzi wa serikali. Je! Hiyo labda inasema kitu juu ya ni kiasi gani cha kushangaza kinachotokea katika jamii na kwa hivyo ni vipi mateso ya kibinafsi yanayosababishwa? Waandishi wa habari ni wahasiriwa wa genge la wahalifu, lakini hilo linaonekana kuwa na lengo la kuwaruhusu watangazaji wa kitaalam kuendelea kutoa habari zao bandia zisizo na msingi. Haina msingi? Kweli, kwa kweli imejengwa vizuri, kwa sababu shukrani kwa hadithi za waandishi hawa wa habari na wasimamizi wa mtizamo katika miaka ya hivi karibuni, sasa tunayo shuhuda wa taji asiyejulikana au chanzo kisichojulikana na kwa kweli kila kitu kinaweza kutengenezwa na kesi kwa vyombo vya habari sasa inapeana kusimamishwa kwa umma.

Ikiwa mambo yatakuwa nje kidogo, kila wakati umeandaa upinzani katika mfumo wa vyama vya wafanyakazi na mikutano ya kisiasa. Labda unakumbuka jinsi Wim Kok alivyokuwa mwanasiasa kutoka kwa kiongozi wa umoja wa wafanyikazi. Vyama vya wafanyikazi vipo kuwa na upinzani katika jamii kulipuka mvuke kwa njia iliyodhibitiwa. Vivyo hivyo kwa vyama vya siasa na wanaume wao wa mbele. Kila ladha katika jamii inaweza kupimwa kupitia mifumo kubwa ya data au takwimu za kutazama na zinaweza kusukumwa kupitia vyombo vya redio, Televisheni na vyombo vya habari vya kijamii vinavyoongoza mazungumzo. Na ikiwa inatishia kwenda vibaya, unapeleka mwanasiasa kwenye limousine yake ya waziri ghali katika suti na kuambatana na kamera nyingi kuzidi kuwachanganya watu na mazungumzo ya pamba, kuonyesha uitwaji wa uelewa, lakini ujumbe hapo mabaki yani lazima na lazima tufanye hivyo". Je! Unafikiri Marko Rutte anajali hata mkoba wako au ustawi wako? Je! Unafikiria kuwa hata mwanasiasa mmoja au meneja mmoja wa mtazamaji anayelipwa sana kwenye bomba anajali ustawi wako? Hapana.

chanzo: wikipedia.org

Kwa hivyo ikiwa tunataka kubadilisha kimsingi kitu katika jamii, basi hatupaswi kunyakua tu lami ikiwa itajifunga wenyewe, lakini ni wakati wa kuanza kuangalia kimsingi kwa nini kibaya. Kwa hiyo unahitaji kweli kutazama zaidi ya media na siasa. Angalia zaidi ya pua yako. Hii inahusu mabadiliko ya msingi ndani yetu, jinsi mtazamo wetu wa ulimwengu ulivyo na jinsi tunavyochezwa kwa urahisi. Ikiwa tunaanza kuona kupitia njia zote ambazo tunachezwa na kudanganywa, tunaweza pia kubadilisha jambo hilo kwa kiwango cha msingi. Hiyo haiwezekani kwa kuweka ncha ya juu kwenye skrini. Kwa hili lazima tueleze sababu moja kwa moja. Lazima tufanye hila na udanganyifu tabaka zote kuona kupitia programu na kuachana na ujanja huo na udanganyifu. Kimsingi hatuzungumzii tu juu ya wanasiasa, wasimamizi wa mtazamo wa vyombo vya habari (kama vile Jeroen Pauw, Matthijs van Nieuwkerk, nk), lakini pia juu ya upinzani unaodhibitiwa katika siasa, vyama vya wafanyikazi na katika mfumo wa kuingilia kwenye jamii.

Katika kitabu changu kipya ninajadili tabaka zote za udanganyifu na mimi pia huja na suluhisho lililoandaliwa wazi. Ni wakati wa kuingia kwenye vitendo na kwamba kweli kuingia kwenye hatua huanza na kuona kupitia safu zote za programu katika hali halisi kama tunavyofikiria tunaiona. Je! Unataka kweli kuuza kitabu chako Vrijland? Nimekuwa nikiandika 7 kwenye wavuti hii kwa hiari kwa miaka na hiyo imenigharimu sana. Walakini, siwezi kutoa muhtasari wa miaka hiyo ya 7 bora kuliko kwenye kitabu, na ndio sababu nimechukua shida. Mfupi na kwa uhakika, lakini glasi wazi na imeandikwa na upendo. Ninaweka nguvu nyingi ndani yake, kwa sababu kwa maoni yangu kuna kweli kitu kinahitaji kubadilika. Ni wakati wa mabadiliko makubwa ya kijamii na ambayo yanaweza kuja tu ikiwa macho yatafunguliwa kwa utukufu na kwa kila njia. Nimefanya bora yangu. Kaa kimya au hoja. Je! Unashiriki?

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (8)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Jua aliandika:

    Nadhani maandamano ambayo yamekuwepo kweli ni madogo.
    Maandamano yalitoa nini! Nada. Ikiwa utapinga lazima uendelee mpaka umepata kitu halafu weusi juu ya nyeupe. Vinginevyo 'wasomi' wahamiaji watakuchekesha tu na tayari wamezingatia maandamano hayo madogo katika hati yao ambayo siku moja ya maandamano.

    • Martin Vrijland aliandika:

      Kwa kweli, labda wana pawns zao wenyewe katika shirika ..

      "Njia bora ya kudhibiti upinzani ni kuiongoza mwenyewe"

      • Jua aliandika:

        Hiyo ni kweli, ndivyo inavyofanya kazi, lakini kama nilivyosema hapo awali, "bahati nzuri tunaishi katika" sheria ya sheria. " Kikohozi.
        Linganisha hali ya sasa kama mchanganyiko wa hali ya George Orwell na ulimwengu mpya wa ujasiri wa Huxley. Mchanganyiko mzuri, jogoo, haupaswi kukoswa. Vijana wa Cheers wanaendelea kutumia hati yako.

  2. Kwa nini unataka kujua hili? aliandika:

    Wakati nilitembelea wazazi wangu niliona yafuatayo kwenye runinga:

    https://radar.avrotros.nl/uitzendingen/gemist/item/actie-bij-belastingdienst-ouders-in-de-schuld-door-wispelturige-fiscus/

    Ilichukua muda kabla ya kuelewa ni kwanini kulikuwa na jibu kali na la kihemko (na kwa maoni yangu bila faida) kwa mada hii na Renske Leijten. Mwishowe inahusu kikundi kidogo cha watu wa 8500 ambao inawachukiza sana, lakini kuna udhalilishaji mkubwa serikalini. Hadi saa 22: 05 mtindo wa kisasa wa mtindo ulirudiwa kwa njia ya kurudiwa na mtangazaji: "Lakini jinsi hii ni mbaya, hii ni serikali inayogeuka dhidi ya raia wake". Ninachomaanisha na hii ni kwamba serikali inapaswa kulinda raia wake lakini ilishindwa kufanya hivyo.

    Tulipata wapi waziri kama huyo ambaye alitangaza kwa sauti kubwa? "Serikali iko ili kuwalinda raia wake na imeshindwa sana."

    Wakati mwingine mimi huvutiwa na jinsi njia zinazotumiwa zinavyofaa. Wazazi wangu walikuwa kabisa katika modi ya "aibu !!" Wakati mwingine ningependa kuwaelezea wazazi wangu jinsi mawazo yao yanaelekezwa kutoka kwa kile kinachoendelea kwa kwenda sana kwenye somo ndogo lakini la kihemko.

    Kwa wakati huu nilisimamisha majaribio hayo. Ikiwa saikolojia itaonekana

    • Martin Vrijland aliandika:

      Jumuiya:

      "Usafirishaji sahihi ni muhimu kwa sababu watu ambao hawajafanya kosa la jinai sio katika gari la polisi. Pia ambulensi mara nyingi sio lazima katika kesi hii. Kwa kutumia usafiri unaofaa, watu hawa husafirishwa kitaalam kwa njia salama, ya kupendeza, isiyo na unyanyapaa. Ruzuku imetolewa kwa usafiri wa marubani anayefaa na ZonMW kwa muda wa mwaka mmoja. Katika kipindi hiki, itafuatiliwa ni mara ngapi na wakati gani usafiri unaofaa hutumiwa. Na pia jinsi hii inavyoonekana kwa watu wanaosafirishwa: watu walio na tabia ya kuchanganyikiwa na wapendwa wao. "

      Njoo George Orwell ... ulimaanisha hii na hotuba mpya?
      "Kusafirishwa kwa njia salama, ya kupendeza, isiyo na unyanyapaa, kitaaluma"

      • Martin Vrijland aliandika:

        Saikolojia ni ufafanuzi wa kazi hiyo ambayo manispaa wamepewa na serikali kutambua njia inayofanya kazi vizuri kwa 1 Oktoba 2018 kuhusu watu walio na lengo la Maadili ya Wadadisi.

        • Kwa nini unataka kujua hili? aliandika:

          Siku, sikujua kuwa kitu kama hicho kilikuwa kikiendesha pande zote! Kwa bahati nzuri ninaishi magharibi mwa nchi!

          https://www.rtvdrenthe.nl/nieuws/150789/Psycholance-rukt-in-tweede-jaar-bijna-900-keer-uit

          Nukuu kutoka kwa kifungu hapo juu:
          "Walakini, polisi lazima wasimamie psycholance hiyo kila wakati. Kisha wakala anaendesha pamoja kwa usalama wa wafanyikazi. Katika mwaka wa pili ambao psycholance inaendesha, ongezeko ndogo la uchokozi linaweza kuonekana. "Hiyo ni kweli pia kwa sababu tunaendesha gari zaidi, lakini polisi pia wanajua wapi watupate," anafafanua Hendriks. "Na kama tu katika jamii, pia kuna ongezeko la uchokozi na sisi."

          Jirani yangu wa zamani amefanya kazi kama kaka wa maisha ya ambulensi maisha yake yote. Niliuliza ikiwa jeuri dhidi ya wafanyikazi wa ambulensi imeongezeka zaidi ya miaka. Jibu lake lilikuwa wazi: "Hapana, imebaki sawa katika miaka hiyo yote. Tofauti ni kwamba kutokana na somo laini na vyombo vya habari vya kijamii, wenzangu wakati mwingine huwa wamearifiwa kabla sijarudi kambini. "

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu