Matumizi mabaya duniani, lakini unaweza kufanya nini ili kuboresha?

filed katika MAELEZO YA NEWS by juu ya 28 Februari 2017 4 Maoni

nini-unaweza-kufanyaKatika tovuti hii na kwa wengine wengi mara nyingi huandikwa juu ya ukiukwaji duniani. Wasomaji wengi sasa wanajua kwamba kuna sehemu fulani safu ya juu ya wasomi ipo ambayo inafanya kazi kwa serikali ya ulimwengu au kwamba inaelekezwa polepole kwa transhumanisation ya mtu. Hii inamaanisha kwamba tutaendelea kunyongwa kwenye mtandao na miili yetu na akili zitaunganisha nayo. Mtu yeyote anayefikiria kuwa kasi hiyo haitatumika, bado anahitaji kufanya jitihada, kwa mfano makala hii kusoma. Tunaweza kujiuliza ni nini kibaya na serikali ya ulimwengu (kama ilivyo makala hii) au hata kwa transhumanism. Ikiwa tunafikiri kwamba kama maendeleo, hakuna chochote kibaya? Tuseme sisi sasa tu tufikirie kwamba safu ya juu ya wasomi tu ina bora na wanadamu, basi kila kitu ni mbaya sana? Mtu yeyote anayefikiri kuwa safu ya juu ya wasomi haipo kunaweza kuwa ni wavivu sana. Hivyo ni lazima kwanza kuchunguza kama kuna wasomi juu ya safu udhibiti nchi Backstage na serikali ambazo kukamata hivi sana ina wao vita unaweza kuunganisha, makabila yote wanaweza kucheza dhidi ya kila mmoja juu ya mchezo wa "kugawanya na utawala 'kuimarisha nguvu zaidi na zaidi. Sisi kuangalia maendeleo wakati huo huo kiteknolojia na jinsi gani wanaweza kutumika na safu hii ya wasomi juu ya kubadili mtu polepole katika cyborg. Je, inahusiana na nyingine?

Maswali magumu mara nyingi si rahisi kujibu. Kugundua kwamba kuna kundi la watu wanaowala ulimwengu, utafiti unahitajika. Ikiwa huna, picha yako ya kweli inaelekezwa na yale uliyojifunza shuleni na kuona kwenye vyombo vya habari. Kwa mfano, tembea kwenye historia ya vita ya hivi karibuni na usisitishe Wikipedia, lakini fanya utafiti wako katika vyanzo mbadala vyenye kumbukumbu, basi unaweza kupata kwamba ulimwengu umejengwa kupitia mashirika ambayo yanaunganishwa katika muundo wa piramidi. Kuna idadi ya mashirika ambayo hujiita siri; jamii za siri za cheo na jukumu tofauti. Mashirika haya yanafanya kazi pamoja katika ngazi ya kimataifa na ina uongozi fulani. Bila kuingia katika undani sana, unaweza kugundua kuwa wanachama wa familia za kifalme, kwa mfano, ni wanachama wa mashirika hayo. Bila shaka mashirika kama hayo na kazi zao hupunguzwa kwenye vyombo vya habari. Kwa mfano, Freemasonry inadaiwa kuwa aina ya 'klabu ya wavulana wa zamani'. Ikiwa utafanya utafiti wako, utagundua kuwa kuna mengi zaidi nyuma yake. Inawezekana kuwa wewe unakuja kufikia hitimisho kwamba vita kama vile Vita vya Kwanza vya Ulimwengu na Vita Kuu ya Pili zilipangwa kikamilifu katika utekelezaji na matokeo yao yote.

Vita vya kwanza vya dunia pengine ilikuwa na lengo la (kwa muda) kupunguza ukubwa wa Dola ya Ottoman kuhifadhi ardhi kwa ajili ya nchi ya Israeli huko Palestina; kuchukua nafasi ya Tsar ya Kirusi na pawn ya Kiisuni (Lenin) na kuandaa ulimwengu kwa awamu 2 ya ajenda (Vita Kuu ya Pili). Vita Kuu ya Pili Pengine ilikuwa na lengo la kuwapa Wayahudi hali yao wenyewe. Kwa hili uhamiaji mkubwa wa watu ulipaswa kuanzishwa. Uhalali wa hili ulipatikana kwa sababu ya hatia kuhusu kile Wayahudi wangeathiriwa na Holocaust. Wengi wa vifo ni kulingana na baadhi hakuanguka katika kambi ya auschwitz, lakini wakati wa mauaji ya kimbari juu ya idadi ya Ujerumani yenyewe. Pia nchini Urusi zaidi ya vifo vya miaba ya 20 yalitokea. Ujumbe wa Hitler wa kufanya kikombe kidogo cha Urusi ilionekana kuwa kwa hakika kutokufa. Nani atawatuma askari wake katika baridi ya baridi ya Urusi bila mavazi ya majira ya baridi? Muda mfupi baada ya Vita Kuu ya Pili ya Dunia (1948) serikali ya Israeli ilikuwa imetangazwa. Je! Hitler alikuwa anahitaji tu kusema: "Hatutaki tena tena"? Inawezekana kuwa ni halali na bila upinzani yoyote kuanza na kile Hitler mwenyewe alichotaka, yaani serikali ya ulimwengu? Kwa hiyo, Umoja wa Mataifa ulianzishwa mnamo 26 Juni 1945. Bila shaka, Umoja wa Mataifa ulipangwa kama "mwili wa kudhibiti" ili kuzuia dictator mbaya kama Hitler kutoka kusimama tena, lakini wakati huo huo tunaona Umoja wa Mataifa unazidi kuwa wenye nguvu. Hata hivyo, hilo hutokea unobtrusively. Tuna wasiwasi hasa kuhusu siasa huko La Haye na labda kidogo kuhusu Brussels. Brussels, ambayo pia inazidi kuwa yenye nguvu na kwa kweli hatua ya kati kuelekea serikali ya dunia.

Ili hatimaye kuanzisha serikali ya ulimwengu, na polisi ya kimataifa ya 1, sarafu ya 1 na mfumo wa kodi ya 1, ambapo kila kitu na kila mtu chini ya bendera moja na dini sawa ni kuanguka, kuna lazima kwanza kuwa tatizo kubwa la kutengwa. Kwa hili wachezaji wachache wenye nguvu wanapaswa kuruka kwa nywele. Hii kwa kiasi kikubwa itategemea tofauti za kidini na sehemu kwa misingi ya kiuchumi: fedha, dini, malighafi, chakula, na kadhalika. Ikiwa vita vinakabiliwa kwa sababu hiyo, lazima uhakikishe kuwa hakuna sababu yoyote ya kupigana. Ikiwa kila kitu ni cha kila mtu na kila mtu anakubaliana kuhusu Mungu, kuhusu sheria na kanuni na unaweza kupanga kwamba kwa kiwango cha kimataifa, matatizo yanatatuliwa. Haki?

Kwa hiyo vita vya dunia ya tatu inaonekana tatizo linaloweza kuepukika katika 'Tatizo, Majibu, Suluhisho'. Bado dunia inahitajika 1x shida kubwa, na majibu ya hofu na machafuko. Kisha kundi la wasomi linaweza kuunda 'Ordo ab Chao' na hatimaye kuleta kila kitu chini ya usimamizi wa dunia. Vita vya dunia vya 3e tayari vilitabiriwa na mchezaji wa juu Albert Pike katika barua yake kwa rafiki yake Mazzini katika 1871. In barua hiyo pia alitabiri vita vya kwanza na vya pili vya dunia. Wengi wanadai kwamba barua haipo kweli, lakini maudhui yake inaonekana yametimizwa. Pengine vita vya dunia vya 3 vitawa vita vya kidini. Hiyo ni tatizo jema, ambalo suluhisho la ajabu limepo tayari, yaani ile ya dini mpya ya ulimwengu. Ikiwa katika kiwango cha taifa kitaifa, kiuchumi, kidini au sababu nyingine ni sababu ya vita, Umoja wa Mataifa utaweza kusema baada ya vita vya dunia vya 3e: "Hatutaki tena tena". Kisha kila mtu atakuja chini ya usimamizi wa dunia na pointi zote za mapambano iwezekanavyo zitatolewa. Hakuna hoja zaidi juu ya fedha, malighafi, dini na kile ambacho hatuwezi kufikiri tena. Nchi ya polisi ulimwenguni pote yenye sheria kali na sawa kwa kila kitu na kila mtu.

Wakati huo huo, kazi tayari imefanyika duniani kote juu ya kuondoa fedha na teknolojia inaendelea kuendeleza. Ujuzi na uwezo wa kukua wa mtandao utaanisha kuwa kwa kizazi kilichozaliwa sasa uwezekano usiowezekana itaahidiwa, lakini kwa kweli ni njia ya kuelekea moja gerezani ya digital. Kwa mfano, wataweza kununua kumbukumbu zaidi au uwezo wa kompyuta kutoka kwa makampuni kama vile Google uliodhabitiwa ukweli kuwa zaidi na zaidi sehemu ya maisha ya kila siku na hawataki tena kufanya kazi kula. Si kwa sababu wao ni wavivu sana, lakini kwa sababu teknolojia inaendelea sana kuwa kazi ndogo na chini bado inabakia. Wataweza hata kuteseka kidogo na magonjwa na kuishi muda mrefu kama matokeo ya maendeleo katika uwanja wa nanoteknolojia. Serikali ya ulimwengu ambayo inakuja baada ya vita vya dunia ya 3e itaweza kutumia hali ya kiteknolojia ya mambo ya kujenga ulimwengu wa kidunia. Matarajio mazuri! Hali muhimu hapa pengine ni kwamba unaendana kikamilifu na mapenzi ya hali hii super. Ikiwa hutafanya hivyo, basi maisha itakuwa vigumu sana. Mtu yeyote aliyeona filamu ya Elysium anaweza kufanya hisia ndogo hapa. Kweli, hiyo ni dhana au dhana. Bila shaka, bado unaweza kudhani kuwa hakuna kundi ambalo lina mipangilio yenye ustadi na wanadamu na kwamba maendeleo ya teknolojia yatatumika tu kwa ajili ya wanadamu na kwa uzuri tu. Hata hivyo, kwa sababu ya uongo tunayoona kupitia kwa kiasi kikubwa kwenye historia na mambo ya sasa, kunaonekana kuwa na ujasiri mdogo katika kundi la watu tunaowaona sasa katika tabaka za juu za vitalu vingi vya nguvu. Kwa nini hiyo ghafla ingebadilika? Kwa hiyo inaonekana kuwa na tumaini kidogo kwa wanadamu ikiwa unazingatia muhtasari mfupi wa juu wa dunia na maono yaliyoelezwa baadaye.

Swali ambalo hutokea moja kwa moja ni: "Tunaweza kufanya nini kuhusu hilo?"Bila shaka, swali hilo huulizwa mara nyingi. Kwa miaka mingi nimewaelekeza watu kwa ukiukwaji, uongo na mipango mbaya iliyofanywa na makundi haya ya wasomi. Uchunguzi wangu wa habari una lengo la kuchochea msomaji kutazama mambo tofauti na jinsi vyombo vya habari vya kawaida vinavyotukata. Nilifanya hivyo kwa gharama nyingi. Nimepata udanganyifu mkubwa na udanganyifu juu yangu. Internet nzima imejaa. Nimepoteza kila kitu na kila mtu kwa kufanya hivyo. Hiyo ni dhahiri dhabihu unayoleta ikiwa unataka kuleta ukweli. Kwa sasa siwezi kuishi, kwa sababu mara kwa mara nitaita wito kwa michango, lakini ni wachache tu wanao tayari kusaidia. Swali la nini unaweza kufanya ni hasa swali ambalo unapaswa kujiuliza. Hata hivyo, nataka kugeuza swali karibu. "Nini kinatokea ikiwa huna kitu?". Naweza kujibu swali hili kwako. Ikiwa hutafanya chochote, unaweza kuhakikisha kwamba wewe na watoto wako wataishi gerezani ya wazi ya digital (soma makala hii kuhusu hilo). Katika hali ya polisi ya udikteta ambapo kila kitu na kila mtu hufuatiliwa kila mahali na hakuna mtu anaweza kutenda na kutembea bila kuzingatia sheria na kanuni za superstate. Na kama unadhani kuwa bado unaweza kupata kiwango fulani cha uhuru kwa kuwa, basi nitawahimiza kufanya fantasize mara moja kwa saa; Fikiria mwenyewe mara moja kwa uzito. Kwa mfano, soma kitabu cha George Orwell kitabu cha 1984 mara moja.

Je, unaweza kufanya nini kuhusu hilo? Msaidie watu wanaojaribu kuamsha wengine kwa kuandika juu yao (hapa of hapa). Jaribu kuamsha mtu mwenzako mwenyewe. Kwa kuwa watu zaidi na zaidi wanaanza kuona mwelekeo unaoenda, watu wengi hawataki tena kushiriki katika mfumo. Unasaidia kudumisha mfumo wako kwa kuweka kazi ya rada kwa ujasiri. Na kama unapinga, huenda unapaswa kutoa dhabihu, kama ninavyowaletea. Je! Kuna watu ambao nu tayari kutoa dhabihu ili kuokoa baadaye ya yeye mwenyewe na watoto wake? Wapi wapiganaji wa jasiri?

Je, unaweza kufanya kivitendo? Mifano machache tu: Usipiga kura tenaili uweze kuonyesha safu ya juu ya kisiasa ambayo unaweza kuona kupitia uongo wao. Je, wewe ni polisi, kwa mfano haishirikiane na kufukuzwa kwa nyumba. Ikiwa wewe ni msaadaji, angalia kwamba hutaki tena kumsumbua mtu mwenzako. Ikiwa wewe ni mamlaka ya manispaa, usiweke watu shida tena kwa kuacha madai ya faida kwa wiki kwa sababu hii ni sera. Ikiwa wewe ni mtumishi wa huduma ya vijana, usiondoe watoto mbali na wazazi wao kwa udhalimu. Na hivyo naweza kufikiri orodha yote ya kazi na mazingira, ambayo kila mtu mwenye akili nzuri anajifunza kusikiliza dhamiri yake na haishiriki tena na kanuni ya Befehl is Befehl. Ni wakati watu wanapata tena ubinadamu wao na hawaone tena kazi ya kazi yake na kile kinachohakikishia wewe mwenyewe. Acha hasa kwa njia ya maisha ya kujitegemea au njia ya kufikiri ambayo kila kitu kinazunguka mwenyewe, 'nyumba yako ndogo' na hutaki kuona madhara ya kujitolea kwako. Pata dhamiri tena na ujue na madhara ya matendo yako kwa watu wengine. Hata kama una sehemu ndogo tu ya faili chini ya mrengo wako. Kuwa binadamu tena na kukataa kufanya kazi ambazo zinaweza kupata watu wengine kuwa shida. Fikiria na kuzungumza na wengine kuhusu jinsi tunaweza kufanya mambo tofauti. Itawe mwenyewe na mtu mwenzako nyuma ya kiini cha nani sisi. Usiwe mkali na usitaraji mabadiliko kutoka juu. Usitarajia mawazo ya mabadiliko kutoka kwa wengine iwezekanavyo: kuwa mabadiliko mwenyewe! Msaada kwa njia inayohitajika haraka mchango wa wakati mmoja au ...

MEMBA WA WORD

Makala hii ni repost ya awali ya 11 Januari.

Tags: , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (4)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. chumba aliandika:

    Kwa nini ndoto bila vita vya Strange? Kwa nini? (hii inahusu idadi ya amani inayojulikana sana nchini Marekani)

    Wale ambao kuimba zaidi ya amani na kuwa maarufu, kuonekana propaganda NWO ... (labda subconsciously) itakuwa Pete Seeger ni legend katika Marekani na kama dhamiri; utabiri wa Albert Pike? Naye akasimama juu ya kutua mjini Washington na Boss (Springsteen / Vita iko wapi nzuri kwa ajili ya) na yeye mkono kudhibitiwa upinzani Amnesty Mashirika ya Kimataifa ... Ni vyema kutambua kwamba uhuru wa vyombo vya habari ni kutekelezwa kwa askari mbele na sare zaidi, si uhuru, inaitwa uonevu ... hata kwa 5 Mei uhuru Celebration akaruka Apache helikopta juu ya tamasha, ambayo ni kupanda hofu jereinste na vitisho na vyombo vikuu vya habari kama hatia ya kwanza, ramani nyie katika TMG, NPO, NRC, na DWDD nk

  2. SalmonInClick aliandika:

    Michango ya kuvutia na Eric Schmidt kuhusu AI, takwimu ya kushika jicho.

    Eric Schmidt, Mwenyekiti Mtendaji wa Alphabet, Inc, alijadili jukumu la watu, Intelligence ya bandia na uvumbuzi pamoja na miradi inayoendelea katika Alphabet.

  3. PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

    Leo, Kiwanda cha Uholanzi cha Uholanzi kinaripoti kwamba Psychiatrist Bram Bakker imechomwa na sera ya huduma za afya. Alikufa na hayo, aliahidi.
    "Hakuna kitu kingine ninachotaka kufanya na bima"
    Sasa hebu tuangalie na kuona kama Brammetje ni mwongo wa daktari.
    Mara Bram pengine mwenyeji kwa "Apprentice" (kunukuu kutoka kwenye gumzo hila mtaalam Mathijs Nieuwkerk) Jinek kwa majadiliano juu ya sababu ya burnout yake na kushindwa sera ya afya nchini Uholanzi.

  4. PasOpSmoking Inazuia ubongo aliandika:

    Hii ni ya kushangaza na yenye kuvutia.

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu