Ushahidi zaidi wa vyombo vya habari vingine vinavyodhibitiwa kwa njia ya shahidi ambaye humfukuza Martin Vrijland (Naomi Hoogeweij)

filed katika MAELEZO YA NEWS by juu ya 5 Mei 2019 42 Maoni

chanzo: jalta.nl

Katika makala kadhaa nilielezea jinsi uharibifu na uchafuzi uliopatikana kwenye mtandao uliunganishwa kwenye anwani yangu na mfanyakazi wa serikali Jeroen Hoogeweij. Aliweza kufanya hivyo kwa kutokujali, kwa sababu hakuna chochote kilichofanyika kwa matangazo yangu. Wao ni katika bomba hadi leo na si mwanasheria ambaye anataka kufanya kazi yake. Pia jitihada za kuondoa viungo kutoka kwenye orodha ya utafutaji wa Google husababisha kukataa licha ya sheria ya GDPR ambayo inatumika kwa Ulaya nzima, isipokuwa kwa waliochaguliwa.

Ni wazi kwamba mtu yeyote ambaye sio uwanja wa vyombo vya habari vyenye kudhibitiwa lazima awe na kushambuliwa. Bila shaka, mashambulizi ya sham hutokea pia kwenye njia nyingine za vyombo vya habari zinazojulikana, lakini hii inafanywa kwa lengo la kuchochea masuala yaliyohitajika. Haijawahi ya kundi kubwa ambalo mjumbe aliyetajwa, hata jina na shule ya binti yangu kuchapishwa.

Chanzo cha libel hii na uchafuzi huo ulijua kwamba angepata utambulisho mpya, kwa sababu sio baadaye baadaye msaidizi huyo wa Aleister Crowley na kuhani wa RTD Jeroen Hoogeweij alijibadilisha kuwa mwanamke, ili sasa apite maisha kama Naomi Hoogeweij. Wakati huu wote tabia hii inafanya kazi sana kwenye mtandao na inapata nafasi kama mwandishi kwenye tovuti za wanaharakati kama jalta.nl. Naomi sasa anahusika sana katika kuendeleza uvunjaji, ambayo sio uchaguzi wa ajabu kwa kuhani wa RTD, kwa sababu mafundisho ya Luciferi yanahusiana na ajenda ya mabadiliko ya kijinsia; ili kusisitiza ibada ya Baphomet ya hermaphrodite (ishara kwa Lucifer). Mara nyingi hii inachanganyikiwa na Shetani na utukufu wa Shetani, lakini mfano wa Mungu / Shetani ni wa ubinadamu ambao ni chombo cha kufikia lengo la mwisho. Katika msingi, Lucifer anaabudu; lakini hiyo ndiyo siri kubwa. Ndiyo maana pia wanaitwa jamii za siri, kwa sababu vile mikondo ya Crowley hutegemea siri zao na unaweza kukua ndani ya shirika kwa njia ya kuanzisha na safu. Juu ya cheo, zaidi unaweza kujua siri.

Wakati mwingine uliopita (Novemba 2017) Nilikufikiwa na mtu wa kijinsia ambaye anasema anajua Jeroen Hoogeweij kama Naomi Hoogeweij. Anamjua kutoka kundi la msaada kwa 'wanawake wa trans' wa Humanitas huko Rotterdam. Kwa njia hii nilitambua katika hatua ya pawn hii ya nguvu ambayo ilifanya kazi kwa miaka kadhaa ili kuangamiza Martin Vrijland. Soma chini:

Somo: Naomi / Jeroen Hoogeweij

Maudhui ya ujumbe:
Mpendwa Martin,

Ifuatayo ninawaandikia kwa siri.
Mimi ni Schiedam transgender, mtu ambaye anahisi kama mwanamke na anajitibiwa na utafiti wa matibabu (DNA).
Kwa bahati mbaya, mimi pia nilikuwa nikijifunza na mwenendo wa Naomi / Jeroen Hoogweij aliyeelezea. Katika rejea, hilo halikuwa radhi kwangu.
Mimi ni transgender mwenye umri wa miaka 63, ambaye baada ya kuolewa na 39 kwa miaka, alianza kukubali asili yangu ya kweli mwaka huu. Mke wangu mpendwa anaunga mkono kikamilifu hii na tunakaa tu pamoja.
Sina chochote cha kufanya na vivuli vyote vilivyozunguka takwimu za Aleister Crowley na wafuasi wake. Sina kitu chochote na imani au na pepo. Ninaelewa, hata hivyo, kwamba amri ya Templar inahusika na aina zote za mambo ya giza.
Kwa hiyo Naomi: Nilikutana naye katika kikundi cha msaada cha 'wanawake wa trans' wa Humanitas huko Rotterdam na kwamba awali ilionekana kuwa vizuri. Baadaye ikageuka kuwa tunasema karibu, sisi pia tukaanza kupokea nyumbani. Mimi (na mke wangu, njiani) tulimjua Naomi vizuri na kuona kwamba yeye alikuwa ajabu sana katika tabia, lakini mimi nilichukua nafasi, kwa sababu yeye pia alinifundisha mengi juu ya transdendancy na ujuzi wake wa masomo fulani. Baada ya muda, hata hivyo, yeye alizidi kuwa na urafiki, mwenye ujinga, na hatimaye ilikuwa ni kwamba wakati nilipotoa maoni yangu kupitia Facebook, alinivunja kabisa ikiwa hakukubaliana. Kwa hali fulani ambayo ilikuwa imechoka sana na nikamaliza kuwasiliana. Yeye aliniharibu na kunilaumiwa.
Katika hali ya nyuma, ninaelewa kwamba nimemtembelea kwa sababu maisha kama transgender si rahisi kila wakati na watu wa transgender hupandwa kwa upole. Kwa asili, hata hivyo, sisi tulikuwa roho zisizohusiana. Naomi anageuka kuwa mwanamke mwenye hatari sana, ambaye hajui jinsi ya kujificha tabia yake ya ushindani (bila shaka si wote wanaume kama hayo). Matokeo yake ni kwamba nilitumiwa na ubashiri wake na niliteswa mbali na Transsupport huko Rotterdam. Ninajua kutoka kwa watu wengine wawili wa transgender kwamba yeye pia amefanya maisha huzuni na kwamba hana tena kuwasiliana nayo. Inaonekana kwangu kuwa ni hatari kwa kundi hili lenye hatari.
Mimi pia nikasikia kutoka kwa jirani yangu katika nyumba yangu kwamba kulikuwa na faili ya polisi juu yake. Kulikuwa na uvumi wa pedophilia. Sijui jinsi hiyo ilivyo kweli. Kwa hali yoyote, naamini, sehemu kwa sababu ya machafuko ambayo Naomi anaweza kufanya kwenye mtandao, kwamba kuna kitu kibaya na yeye.
Nini kilichokuchochea zaidi katika mazungumzo hayo yote ilikuwa majadiliano ya mara kwa mara na ya kuenea juu ya ngono na fomu kali ambayo ilitetewa.
Ninapoongeza kila kitu kwa pamoja, ninamaliza na mtu mwenye tabia nzuri ya akili, mtu anayepaswa kumtazama.
Kwa hivyo naweza kuelewa kuwa umekuwa na matatizo mengi na mtu huyu. Bahati nzuri na kazi yako!
Kwa wema,

L

Sasa nilisubiri kwa muda mrefu kuchapisha barua pepe hizi, kwa sababu mtu anayeonekana anaonekana kuwa na hofu ya Naomi Hoogeweij. Hata habari zaidi ilikuja, kuonyesha kwamba Naomi sio mtu yeyote tu. Basi napenda kuongeza jibu langu kwenye barua pepe hii. Chini ya kwamba nitaweka jibu ambalo nilipokea. Katika jibu hilo, inaonekana kwamba Naomi alikuwa amefundishwa na jeshi la Israeli.

L,

Asante kwa uwazi wako. Hisia ambayo mara nyingi ipo ni kwamba ningekuwa na kitu dhidi ya watu wenye mwelekeo wa ushoga au dhidi ya watu wa transgender. Hisia hiyo ilikuwa hasa iliyoundwa na Jeroen (kama alivyoitwa) Hoogeweij. Sina kitu dhidi ya mtu yeyote na ninaweza kufikiria vizuri kwamba watu wamechanganyikiwa kuhusu jinsia yao. Kwa kweli: tovuti inayojulikana sana inayofuatilia mimi mengi na kuruhusu makala kutoka kwangu inasimamiwa na transgender.
Tofauti kati ya wewe na Naomi ni kwamba labda hakufanya uchaguzi wake wa kiasi kwa sababu ya hisia ya mwanamke katika mwili wa kiume. Katika kesi yake, kuna uwezekano mkubwa wa uchaguzi kulingana na imani ya Luciferian / Crowley. Hiyo yenyewe pia ni chaguo ambazo kila mtu ni huru kuchagua, lakini katika kesi hii kuna kweli aina ya fanaticism nyuma ambayo ni makali kabisa.
Kwa kibinafsi, aibu na udanganyifu wa maandiko kutoka kwa mkono wa Jeroen kunanipa kidogo kabisa. Kwa mfano ni sababu ya ukweli kwamba mimi sioni tena binti yangu. Hiyo ni chungu sana. Pia ndiyo sababu nimepoteza nyumba yangu na moyo wangu na kamwe siwezi kupata kazi ya kawaida katika jamii tena.
Ikiwa unakubaliana, ningependa kukuuliza ikiwa ningeweza kuchapisha ushuhuda wako bila kujulikana na / au kuitumia katika kesi ya kisheria ambayo natumaini hatimaye kuwa na uwezo wa kuleta.
Ikiwa unataka kushiriki mambo mengine kuhusu hili, unaweza pia bila shaka.
Kwa heshima,
Martin
Kisha hapa jibu jibu langu. Kwa hakika, imekuwa kuzingatia si kuchapisha hili, kwa sababu nilitaka kumlinda mtu swali, lakini kama chapisho hili linaongoza kwenye mashambulizi ya mwandishi, basi ni wazi kutoka kwa pembe ambayo inakuja. Aidha, inaonekana ni muhimu kwangu kwamba hii inapaswa kutokea mara moja, kwa sababu hakuna ulinzi wala ukarabati wa mashambulizi kwenye anwani yangu na pia kuonyesha jinsi mistari inaendesha.

Siku ya Martin,

Inaonekana ni hatari kwa mimi, kwa sababu angeweza kuwaambia mara moja kutoka kwa hadithi ambaye hii ni kwa 'chanzo chake cha kutokujulikana'. Katika kesi hiyo mimi siwezi kujisikia salama. Je! Una mawazo kuhusu jinsi ya kushinda hiyo?
Unataka kushiriki zaidi kuhusu Naomi? Je! Unajua kwamba alihudumu katika jeshi la Israeli wakati wa Intifada ya kwanza na kwamba yeye uwezekano mkubwa kushiriki katika kuvunja silaha mwenyewe? Alijaribu kufufua uelewa wa vitendo vya askari hao wa Israeli.
Unajua kwamba sasa anaishi na mtu ambaye mara moja alifanya kazi yake kama amri ya mpaka. Angelezea jinsi ya kukata koo la mtu. Katika yenyewe hii inaonekana kama mtu asiye na hisia, na talaka (pia aliye na binti), ambaye ninaamini anachukizwa kifedha na Naomi (sasa hana kipato cha nafsi yake). Ikiwa amekuwa na shughuli zake za kupitisha, huenda atamtuma nje. Ninaamini hawezi kuendeleza mahusiano yake kwa muda mrefu.
Naomi alisema ilikuwa imetokea kwamba mtu huyu alisimama kwa ajili ya yeye wakati alipigwa aibu kama transgender. Angeweza kutumia vurugu. Nimesikia mambo haya kutoka kinywa chake mwenyewe.
Nk, nk.
Ikiwa una maswali yoyote, jisikie huru kuwauliza.
Kwa heshima,

L

Tafadhali kumbuka kuwa ninaweza tu kugawa kubadilishana hii ya barua pepe hapa ikiwa nina ushahidi wa bidii wa hii katika kikasha changu, vinginevyo inaweza kuitwa mara moja kuwa kiburi na udanganyifu na siwezi kuchukua hatari ya kifungo.

Ilifuatiwa zaidi:

Martin,

Naomi aligeuka 45 mwezi Septemba, kwa hiyo yeye ni kutoka 1972. Intifada ya kwanza ilitokana na 1987 hadi 1993 na kisha Jeroen lazima awe ametumikia huko mwishoni mwa kipindi hicho. Angekuwa na mafunzo ya kijeshi kabisa huko na mara nyingi alipima mbinu fulani za mapigano ambazo angeweza kujifunza. Jeshi la Uholanzi lingekuwa limeonekana kama 'jeshi la chokoleti' huko. (Anapenda kupendeza na kauli kama hizo).
Wayahudi? Inawezekana kwa namna fulani: kulingana na yeye, yeye ni Myahudi, kwa sababu mama yake ni Myahudi na kwa mujibu wa desturi ya Kiyahudi inadhibitishwa pamoja na mstari wa kike ikiwa ni hivyo. Katika Israeli angekuwa na mafunzo ya Yeshiva, ambako alikuwa amejifunza kuwa kugonga kila mmoja bila kupata 'bora' kwako.

Naona hii katika Wikipedia: "Hesder jesjiva

Katika Israeli pia kuna jesjiva hesiti, ambapo Utafiti wa Thorah inachanganya na huduma ya kijeshi. Hii inachukua tu miezi kumi na sita badala ya miaka mitatu ya kawaida. Katika maeneo yaliyosimamiwa, askari wa kijeshi mara kwa mara sana sana na wanakubali maagizo kutoka kwa rabi zao katika suala la dhamiri. Mara kadhaa wamekataa kutekeleza amri kutoka amri ya jeshi wakati wa kufukuzwa makazi haramu.

Hesder Yeshivas ni kushikamana na jewish ya kidini mtiririko wake Zionism ya kidini kwamba kinyume na mtiririko wa Kiyahudi wa kidini Ukristo wa Kiyahudi chanya kuelekea Uislamu na kama ugani wa kushiriki katika Jeshi la Israeli hali.'

Baadaye nilijifunza kwamba alifanya kazi kwa AIVD kwenye tovuti yako. Yeye hakusema chochote juu yangu. Hata hivyo, huwezi kupata hati hiyo ya utambulisho kama hiyo. Je! Inawezekana kwa rekodi nzuri ya huduma katika jeshi la Israeli na elimu nzuri - kwa sababu anasema anayo; na wakati ninapofikiria mambo ya ndani yake, pia ninaona maandiko mengi mazuri - naweza kwenda kwa AIVD? Au je, ilisaidia kuwa alipata 'mkokoteni' katika maisha ya mashoga, ambayo alihusika na 'takwimu maarufu' kama vile Oscar Hammerstein na Pim Fortuyn? Pia alikuwa ameshiriki kitanda na Fortuyn.

Kutoka historia yake ya zamani najua kwamba baba yake mara nyingi alikuwa na unyanyasaji na kuchukuliwa kuwa "vigumu". Alisema kuwa amewekwa na baba katika shule ya bweni nchini Uingereza. Je! Hiyo ndio sababu yeye amekuwa na uaminifu, wa kushangaza na wa kudanganya maisha yake yote? Kudhalilishwa kwa vijana unaweza, nilifikiri, wakati mwingine husababisha mtu daima anataka kupata gramu yake. Hata hivyo mimi si mwanasaikolojia.
Salamu,

L

Kwa sababu mimi daima ni lazima kuwa makini kwamba mimi si kulishwa kulishwa na taarifa sahihi, kwa muda mrefu nitajitahidi kuchapisha yote haya. Wakati huo huo nadhani maslahi ya uandishi wa habari ni kubwa mno. Ikiwa ni habari ya uongo, ingeonyesha zaidi jinsi watu wanavyofanya kazi. Kwa hiyo, ninaweka mwema. Kwanza jibu langu na jibu.

L,

Maelezo muhimu sana.
Je, unajua zaidi juu ya mafunzo na shughuli za biashara, kumbukumbu za uhalifu na kadhalika?
Naomi anafanya kazi kwenye tovuti ya Swapichou.
Kuna pia mtu mwenye kazi ambaye anaandika chini ya Ziva. Ninajua kuhusu mwanamke huyu kwamba yeye pia hutumikia katika jeshi la Israeli. Kwa hiyo mistari inakuwa wazi.
Salamu,
Martin
Na hapa majibu yafuatayo:

Martin,

Kuhusu elimu yake, alisema kuwa alikuwa na shahada ya bachelor katika saikolojia na shahada ya master katika fasihi ya Kiholanzi na moja katika utawala wa biashara. Hiyo inaonekana sana kwangu. Hata hivyo kuna ujasiri mwingi ndani yake. Nadhani nguvu zake ziko katika kuwa yeye amejiamini sana. Ninashangaa kama hiyo ni sawa. Anaweza kuwa mbaya tu kama mtu mwingine yeyote nimemwona na anajieleza mengi. Aidha, aina hiyo ni moja kwa moja na ilisoma. Unaweza kuona kwamba amekuwa ameonyesha ujuzi huo kwa watu kwa miaka.
Najua kuwa hadi hivi karibuni alikuwa aina ya idara katika Benki ya RABO huko Utrecht na kwamba sasa angeweza kusimamia tu tovuti kadhaa (ambazo zimewapa mapato). Nimeutafuta hilo na mimi mtuhumiwa kuwa idadi ya watu - tena - ni maeneo ya porn. Katika maeneo mengine ambayo alikuwa akifanya kazi, kama vile Swapichou, yeye kila mara alitenda kurekebisha hili au kwamba, kupunguza na mambo mengine kama hayo.

Je! Angekuwa wakala wa kisiasa ambaye anapaswa "kuondosha" au kushambulia kitu chochote kinachoonekana kama upinzani wa Israeli? Mtu ambaye anapaswa kukata tamaa au kutisha watu ambao wanakosesha Israeli. Pia niliona jinsi alivyokuwa "akiinua" mwenyewe kama Myahudi. Nilikuwa na hisia kali kwamba alihisi sehemu ya kundi la watu waliochaguliwa. Kwa mimi binafsi hakuna mataifa yaliyochaguliwa, kwa hiyo nilikuwa na hasira kidogo.

Najua kwamba rekodi ya uhalifu kutoka kwa jirani, lakini ambayo yeye msingi kwamba, sijui. Kwawe, jirani huyo sio mchezaji wa hisia. Najua kutoka kwa jirani kwamba Naomi amewashtaki watu kwa kupambana na utendaji wake. Kwa mfano, yeye aliwaita hadharani jirani yangu (katika kinachoitwa Pink Café) "tumbili wa akili" kama ilivyokuwa kawaida kusema mambo kama hayo. Labda alikuwa sahihi, lakini basi husema kitu kama hicho? Hii pia ni wazo la kutaka kujiweka juu ya watu wengine. Najua kutoka kwa jirani jingine kwamba Naomi amewaambia polisi kwa 'kutembea'.

Kuna tabia na kanuni kati ya watu na ukweli kwamba anafikiri sheria haitumiki kwake ni tabia nyingine ya psychopath. Na kama unamjua yeye mwenyewe, mara nyingi hufanya utani ambao anaonekana kuwa anafikiria watu kama 'vitu', kama vile 'Ndio, siwezi kusimama kwenye mstari, ni kwa watu wajinga. Mimi lazima kweli kusaidiwa mara moja ". Hiyo ni utani tu, lakini ukisikia inasema hivyo, inakufanya ufikiri. Na kadhalika.

Naam, mashambulizi ya moyo. Ikiwa ni bandia. Sidhani hivyo mara moja, kwa sababu anasema anatumia aina nne za dawa kwa tatizo. Sababu ya mashambulizi ya moyo inasemwa kuwa yanahusiana na matumizi ya madawa ya kulevya. Angekuwa na mashambulizi hayo ya moyo wakati alipokuwa na ngono na mtu na wakati huo huo mtoto wake alimwita na kumwambia. Alipokuwa hospitalini, kuna kitu ambacho kitakimbia huduma kali. Kisha akaendelea kutembea treni usiku na angekuwa na maoni ya kujiua. Ndiyo sababu alipopomwita mama yake katikati ya usiku, angeweza kusema: "Lazima sasa, ni usiku na mimi ni kitanda." Je! Unaweza kufikiri familia hiyo?

Lakini hatimaye Naomi yetu alikuwa amefungwa na sasa inakwenda na moyo huo tena.
Martin, ni lazima nimeacha leo. Ikiwa chochote kinakuja kwenye akili, nitakupelekea barua pepe.
Mgr.

L

Jeroen Hoogeweij alitumia kuishi na Micha Kat karibu kona. Katika siku hizo za mwanzo, wakati nilipokuwa bado sijui jinsi ya kudhibiti vyombo vya habari mbadala huko Uholanzi, na nilianza kuandika makala yangu mwenyewe kutoka kwa shauku safi (kiasi fulani) ya ujinga, mashambulizi magumu kutoka kwa Jeroen Hoogeweij, ambayo hakuwa na walikuwa wakisita kutoa wito kwenye tovuti za maeneo maalumu ambayo nilikuwa naenda na sikuwa na kusita kuwasiliana na kila aina ya watu kutoka nyumbani kwangu ili kuondokana na habari. Micha Kat hakufikiria ilikuwa ni mpango mzuri wakati nitakaenda kwa jirani yake na kamera. Sasa ninaelewa vizuri kwa nini. Vipande vya mchezo wa upinzani uliodhibiti, kwa kweli, waliishi pamoja halisi karibu kona. Ingawa Micha Kat pia alishambuliwa na Jeroen, hii haikuwa ya msingi na kusudi kuu lilikuwa kushambulia mashambulizi ya kweli kwa mtu wangu na pia kutoa hisia kwamba majirani wawili hawakuwa na ngome moja.

Tangu mafunuo yangu kutoka kwa 2014 sisi pia tunajua kuwa Micha Kat (aliyekuwa akipiga filimu online na sasa mapinduzi ya mtandaoni) anaweza kuunganishwa na mtandao wa wawekezaji ambao hawana sifa safi. Tuliona kiungo na Jack Abramoff na Robert Rubenstein. Micha Kat huunganisha tena na tank ya kufikiri ya mwavuli inayoitwa Baraza la Sera ya Taifa (CNP). Kwa hiyo ni kweli wote wanaounganishwa. Nje mbadala za vyombo vya habari vya Uholanzi zimehifadhiwa sana kutoka kwa Micha Kat tangu mafunuo yangu, lakini hajawahi kujifungua waziwazi kutoka kwa miaka yao ya msaada wa wazi, ambayo pia ilipata tuzo ya Kat ya Frontier. Frontier ilikuwa jina kubwa ambalo kwa miaka iliyoandaliwa congresses ambayo ilivutia maelfu ya wageni; ambaye bado anaendesha kitabu cha vitabu huko Jordaan huko Amsterdam na ambaye amechapisha gazeti maarufu kwa miaka mingi. Aina ya pivot katika nchi mbadala ya vyombo vya habari.

chanzo: isgp-studies.com

Kwa wengi, picha nimeziba kwamba vyombo vya habari mbadala hawataki shamba lililodhibitiwa, kwa sababu limekuwa nguzo ya uzima. Ikiwa kwa miaka unapata habari fulani kutoka kwenye vyanzo fulani na mtu anakuambia ghafla kwamba hizi ni vyanzo vyenye kudhibitiwa, basi huzungumuza nguzo za mtu aliyeaminika na kisha jambo la kisaikolojia linalojulikana kama 'dissonance ya utambuzi' linaanza kutumika.

Chanzo: Cafe Weltschmerz (YouTube)

Katika 2018 Jeroen / Naomi alikuja katika habari tena juu ya mpigano ambapo yeye atakuwa kufukuzwa kutokana na ukosefu wa fedha. Mimi pia nilipokea barua pepe kutoka kwa mtu kutoka kwa kubadilishana iliyotajwa hapo juu. Kwa mujibu wa mwandishi huyo, Naomi angeweza kutetewa na Oscar Hammerstein (mgeni mwenye kukaribisha kutoka Café Weltschmerz) kwa sababu angekuwa na uhusiano wa kingono naye. Kufikiri kuwa chanzo ni haki, inakuwa wazi kuwa kuna mtandao kamili wa majina maalumu.

Siku ya Martin,

Kwa taarifa yako ripoti ya gazeti:

https://www.ad.nl/rotterdam/doodzieke-schiedamse-klaagt-gemeente-aan~a5fe150a/

Je, tayari unajua hilo? Mchana huu nitakuwa na nafasi ya nyumba yake. Tumia tu google na ndiyo ... Ikiwa kuna kitu kibaya na yeye basi hutokea mara nyingi kwa tame mengi.
Labda unajua Hammerstein. Maskini Bi Hoogeweij aliniambia wakati wakati mwanasheria huyo alikuwa mmoja wa wenzake. Ndiyo sababu anataka kumtumikia.
Sijisikii sana ...
Pamoja na Jumamosi.,

L

Nini nataka kukuonyesha na taarifa hii yote ni kwamba vyombo vyote vya habari vya kawaida na vyombo vya habari vingine vimezingatiwa. Mtu yeyote ambaye sio mchezaji huu anayesimamiwa anapaswa kushambuliwa kikatili na kuchukuliwa chini. Hiyo ndiyo kazi ya Jeroen Hoogeweij (sasa Naomi). Shukrani kwa uaminifu wa wafuasi wachache, nilikuwa na uwezo wa kushikilia na ninaendelea kuishi. Msaada huo ni nini kilichofanya mimi kuishi. Hata hivyo ni muhimu kuona kwa njia ya uwanja wa nguvu na hivyo kugundua kwamba habari kutoka kwa vyombo vya habari mbadala kawaida ina chini ya chini kujengwa ndani au ni mchanganyiko na iliyosafishwa kwa makusudi katika info (kama ilivyoelezwa katika waraka chini ya yangu makala ya awali). Hiyo ni ugunduzi wa uchovu wa mafuta, kwa maana hiyo ina maana kwamba huwezi tena kukaa nyuma na kikombe cha kahawa au bia ili kuangamiza habari na kukubali kwa kweli.

Kwa bahati mbaya kwa kikundi hiki panya yenye ujanja imefungwa katika manyoya kwenye uwanja wao wa kucheza, ambayo hufunua mambo haya yote. Mimi si kufanya hivyo kwa sababu ninaipenda sana, lakini ninafanya kwa sababu mimi sio kweli kuwa na chaguo. Jina langu limekumbwa kupitia matope ili kuna chaguzi mbili tu zilizoachwa: kwenda chini baada ya mashambulizi yote juu ya mtu wangu au kupigana na kichwa changu uliofanyika juu na kufunua uongo. Nilichaguliwa kwa ajili ya mwisho.

Tags: , , , , , , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (42)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Martin Vrijland aliandika:

  2. SalmonInClick aliandika:

    @Martin unaweza kukumbuka kwamba baada ya maoni kadhaa kwenye tovuti kuhusu maafa ya Bijlmer ya 1992, ICTS (Schiphol) ulianza kupata kutishia barua pepe kutoka kwa David Jan des Doods? Picha zilizotokea kwanza kwenye vyombo vya habari vya kitaifa na bila shaka kwanza kwenye eneo hilo ni Willem Middelkoop aliyekuwa mmiliki wa Amsterdamgold (huko Schiphol 😉 vizuri nilikuwa hapo mara moja kwa ajili ya biashara na imejaa kumbukumbu za 666 na mfano wa Baphomet

    Nilidhani kuongeza nzuri kwa tukio lote 😀

    • Martin Vrijland aliandika:

      Video za Café Weltschermtz zinafanyika kwa kushirikiana na SALTO.

      Kituo cha Rasilimali ya Elimu na Mafunzo ya SALT kilianzishwa na Tume ya Ulaya katika 2018 kusaidia Erasmus + Mashirika ya Taifa kuboresha shughuli zao za ushirikiano wa kimataifa (TCAs).

      Shughuli za Ushirikiano wa Kimataifa (TCAs) ni zana kwa Erasmus + Mashirika ya Taifa (NAs) kuunda ushirikiano ili kuongeza athari za programu ya Erasmus + kwa ngazi ya mfumo.

      Hivyo channel ya upinzani Café Weltschmertz inadhibitiwa kutoka EU au angalau kushirikiana nayo (SALTO); ni rahisi. Hii inaitwa upinzani wa kudhibitiwa.

      http://www.martinvrijland.nl/wp-content/uploads/2019/05/salto.png

      • SalmonInClick aliandika:

        .. na hapo ndio tunapokutana na pipo hii pia dhidi ya Steve Brown
        https://www.salto.nl/programma/de-stem-van-de-straat/

      • Martin Vrijland aliandika:

        Erasmus + pia inatoa fursa kwa mashirika mbalimbali, kama vile vyuo vikuu, watoa wengine wa elimu na mafunzo, mizinga ya kutafakari, vituo vya utafiti na makampuni.

        Mpango wa Erasmus + wa Umoja wa Ulaya ni mpango wa fedha kwa ajili ya shughuli za msaada katika nyanja za Elimu, Mafunzo, Vijana na Michezo.

        Mpango huo unaundwa na vitendo vitatu vya "Vifunguo muhimu" na vitendo viwili vya ziada. Wanasimamiwa sehemu ya kitaifa na Wakala wa Taifa na sehemu nyingine katika ngazi ya Ulaya na EACEA. Tume ya Ulaya inahusika na sera za Erasmus + na inasimamia utekelezaji wa mpango wa jumla.

      • Martin Vrijland aliandika:

        "Ndio, lakini De Vlieger, wewe na pesa yako, kwa nini usitupe pesa" (angalia intro)
        Vizuri kwa sababu tunapaswa kujifanya kuwa sisi ni wajitolea ambao wana kitu kama uaminifu haha.
        Bunda wangu.

        Kuna tu maji ya EU nyuma ya Eric: kwamba flyer integrity haifai

  3. SalmonInClick aliandika:

    Willem Middelkoop na mifumo yake ya udanganyifu ni yenyewe ni sehemu ya udanganyifu, kwani neno Israeli / Zionism haipaswi kutajwa kama vyombo muhimu katika tamasha hili duniani kote. Tangu mwanzo wa miaka 90 imekuwa ramani (kwa mwenyewe) msingi wa nguvu duniani, hasa baada ya maafa ya Bijlmer huko Amsterdam mnamo Oktoba '92 na mimi mara kwa mara hukutana na watendaji sawa wanazungumzia ruwaza 😀
    https://www.dailymail.co.uk/news/article-2696555/Malaysia-Airlines-MH17-passenger-Cor-Pan-joked-plane-disappearing.html

  4. Jua aliandika:

    Naam, ni dhahiri tena kwamba wao hufunika na kujua kila mmoja.
    Inasemekana kwamba Madurodam ni huru. Kisha nasema kutoka kwa nani tumeachiliwa? Tunaendelea kufanya kazi kwa maoni yangu. Na wao ni imara na raha katika posts yao muhimu Wakati wao kweli kuondoka? Hiyo ndiyo wanayosema.

  5. Martin Vrijland aliandika:

    Na Niburu.co ambao wakati mwingine hawakubaliani micha Kat, lakini waliandika makala kwa mkono wake mwaka jana, hawawezi tena kuja na hadithi ya Evert-Jan Poorterman. Evert-Jan anasema kwamba ninaelezea hati ya Historia ya Chanel, lakini bado haijatambua kuwa waraka huo ni kwa kweli kutumia Channel ya Historia na waraka wao juu ya watu kama Zecharia Sitchin na Erich von Däniken kuelezea shit ambayo wanatangaza.

    http://www.niburu.co/index.php?option=com_content&view=article&id=14006:de-tempel-van-salomo-deel-3-evert-jan-poorterman&catid=7:archeologie&Itemid=19

    Mbali na mimi nina wasiwasi, Niburu.co kwa hiyo ni sehemu ya mchezo uliodhibiti wa multidimensional wa upinzani na kuchanganya ukweli kwa uongo.

    • Martin Vrijland aliandika:

      Na Alexandra Hetebreij ni wavivu mno kutazama maudhui ya Ever-Jan Poorterman na kwa hiyo hajapata bado kugundua kwamba waraka haukutoka Historia Channel, lakini hunukuu tu kutoka Historia Channel. Pengine Evert-Jan tu anaangalia hapa na pale kwa dakika chache kwenye waraka. Hati hiyo ni yenye nguvu na inaelezea ufanisi unaofaa (pia unaitwa uongo) kwa undani.

      • Kuchambua aliandika:

        Kuvutia taarifa wanayopata kutoka kwenye tovuti hii na kisha kuchapisha kama jibu kwenye tovuti yao. Mazoezi ya psyop / diversion maalumu, ili kondoo uongozwe tena na kunyoa, hasa kununua orjana, unaweza kuendelea.

  6. Naomi aliandika:

    Naam, kwa hiyo utaona tena, aina ya kuangalia aina. Luca van Buren, ambaye alishambulia Martijn haya yote ya uongo na ya kuadhibiwa juu yangu, ni dhuluma mwenye nguvu sana, ambaye huendelea kugeuka akiwa na sip. Nilijaribu kumsaidia kwa muda, lakini msaada pekee anaohitaji ni wa taasisi iliyofungwa na sindano ya haldol katika punda wake. Wakati fulani mimi nijitokeza kutoka kwake na hawezi kuchimba hiyo. Atatuma barua kwa mgonjwa wa akili kwa Martijn (kama nilivyojali). Katika Humanitas aliiharibu mwenyewe kwa sababu ya tabia yake ya ajabu, sina uhusiano wowote na hayo

    Na .. .. Luca transsexual? La, dude. Martijn ni kweli sio akili sana, vinginevyo kengele ya kengele ingekuwa ikimsikia wakati alimwambia kuwa anapata "kupima DNA" kwa trajectory yake ya transgender. Bila shaka, kwa sababu hakuna utafiti wa DNA uliofanywa wakati wote katika mchakato wa transgender. Kweli ngumu ni kwamba hakuwa na kupata mpito wake kwa mke kwa VUmc kabisa, kwa sababu waligundua kuwa pia alikuwa amejeruhiwa kwa akili hata hata kukabiliana na mchakato huo. Yeye pia akageuka na akawa mkali na kisha mwisho ulikuwa na mabadiliko yake. Kwa hiyo sasa anapata kitu cha kweli na kupima DNA. Wakati Luca si transsexual, lakini transvestite. Mwanamume ambaye huvaa nguo lakini hafanyi chochote cha matibabu juu ya mabadiliko yake.

    Hisia ni kwamba yeye aliwashambulia watu wachache katika nyumba yake anayozungumzia, mmoja (Miranda Beck-Bijl) alikuwa amechukuliwa na yeye mbele ya chupa iliyovunjika na Luca van Buren, ambaye pia alikamatwa kabla . Hiyo ndiyo kichwa cha Miranda Beck-Bijl (anayeweza kufikirika kwenye Facebook) inaonekana kama baada ya Luca kumtendea kichwa chake kwa chupa kilichovunjika: https://imgshare.io/images/2019/05/06/29570730_2032593783654534_2819921000651502340_n-1.jpg

    Alikuwa amejaribu kupiga mlangoni mapema, ni mtu ambaye anaangamizwa na chuki na hawezi kukabiliana na matendo yake mwenyewe.

    Ni kama Martin Vrijland mwenyewe, bila shaka, ambaye amekuwa akilia kwa miaka sasa kama "mwathirika" kwangu. Wakati hakutaka kumwona binti yake bila mimi ama, angekuwa amekimbia kazi bila mimi na yote yanayochukiza njama ya njama yake na ni ukweli tu kwamba amechukua mzigo mfululizo wa wanawake katika mahusiano. Kama vile Luca, hawezi kuchukua jukumu kwa vitendo vyake na hutafuta kila kitu nje ya nafsi yake. Inasikitisha sana.

    Kwa hiyo, wewe, Martijn mwenye bahati mbaya, umefanya kosa kubwa tena, Luca van Buren ni mgonjwa mkuu wa akili na mwenye ulevi, hadithi yake inajumuisha (ingawa ya burudani) isiyo na maana. Kama mshtuko, muulize makumbusho ya elimu juu ya fujo ambalo aliumba pale, ndiye aliyekuwa mwajiri wake kabla ya kwenda mbinguni.

    • Martin Vrijland aliandika:

      Itakuwa ya kuvutia kama hii ililetwa mbele ya mahakama. Kisha ninaweza kuuliza swali kwa nini kesi hii inachukuliwa na sio ripoti yangu dhidi ya kinyume na kufuta anwani yako.

      Sasa unaanza jina la jina la Luca, ambalo sio jambo la kweli ama ama.
      Ni wazi kwamba mwanzoni ulimwona mtu huyu kama rafiki yako binafsi na sasa (sasa inafaa) inakuonyesha wewe kama wazimu wazimu. Hiyo inaweza kuwa hivyo. Pia nilieleza waziwazi kwamba sijui kama ninaweza kuamini hadithi, lakini ilikuwa ya ajabu kwamba nilipata.

      Sasa tunajua kutokana na ushahidi wako kwamba una uwezo wa kuweka vitu pamoja kama hakuna mwingine. Nakumbuka ripoti ya bandia bandia ya Pole aliyekufa katika kesi ya Anass. Unaweza kuandika ripoti ya bandia bandia na kuondoa. Labda hiyo inasema kitu kuhusu uhusiano wako?

      Haiwezi hata kumshangaa ikiwa unatumia hii Luca kuweka mtego. Hiyo ndivyo inavyofanya kazi katika klabu ambayo wewe ndio.

      Nilimwona binti yangu kabla ya machapisho yako kuanza. Kulikuwa na hukumu tu ya kisheria kwa hiyo. Unaendelea kukimbia na kusema uongo.

      Tabia yako imebadilika kidogo kwa sababu ya mabadiliko yako ya jinsia. Napenda kusema: fikiria juu ya mtu wako wa moyo!

      • Naomi aliandika:

        Miaka iliyopita, nimepata hatua kwa sababu na kwa kina sana kuhusu swapichou kwa nini tamko lako halikubaliki. Unapuuza hilo, kwa sababu inafaa zaidi katika barabara yako ili kucheza mshtakiwa wa uwongo. Huna kesi dhidi yangu dude. Kwa njia, mimi ni kinyume na wewe, ikiwa ni pamoja na kipande hapo juu. Lakini kama unataka kujua maoni yangu ya msingi juu ya tamko lako la uwongo ambalo hakuna mtu anayechukua kwa uzito kwa sababu hauna mguu wa kisheria kusimama, soma hili: https://swapichou.wordpress.com/2014/04/05/de-valse-aangifte-van-martin-vrijland/

        Luca sio kweli rafiki yangu wa kibinafsi. Nilishangaa sana na kunywa kwake mbaya, chuki na uchokozi uliokuja juu ya uso wake na sitaki kuwa na watu kama vile katika mazingira yangu binafsi na nimezidi kumhamisha mbali. Sijifanyiana na watu ambao, bila sababu, hufanya kazi na kipande cha kioo katika uso wao, kupiga mlango kwa watu, kukimbia kampeni ya chuki kwenye mtandao, au kuwasiliana na takwimu kama wewe kuwapa kwa chuki na uongo. Luca ana hatari kwa yeye mwenyewe na wengine na mimi sio njia pekee yule anayeipata.

        Unapenda nini kuhusu ripoti ya polisi? Unanilaumu kwa sababu hiyo na nilidhani ilikuwa mcheko mzuri sana ulioondolewa na wewe. Lakini nilikuwa na kitu chochote zaidi cha kufanya na utani uliopata. Nilikuwa nikikutababishia, kuhusu unyonyaji wako kabisa wa mama aliyeomboleza Anass. Hiyo ilikufanya uwe mtu mchafu na chini. Jinsi ulivyokabiliana na polisi hiyo isiyo na maana ya ripoti ya polisi ilionyesha hasa jinsi wewe ni wajinga katika kuiga nakala isiyofaa ya habari inayofaa katika barabara yako, kwa kweli hasa kama unavyofanya sasa kuhusu uwongo wa kutisha kuhusu mimi kutoka Luca. Hakuna ugomvi, hakuna uchunguzi, wewe ni mjinga tu, huzuni na uovu ili uweze kupata chochote.

        Je! Nilitumia Luca kuweka mtego? Kweli sana. Heshima kubwa Martijn, unaendelea kuomba kwa mawazo yangu na vipande kama hivi, lakini wewe ni loser kabisa uninteresting kwa ambaye mimi sina nguvu ya kufanya aina yoyote ya "kuanguka". Siku hizi ninafanya kazi tofauti kabisa. Takwimu kama wewe umenisaidia kufanya kazi katika akili ya akili na sasa nifanye kazi pamoja na wazee na ustawi wa akili. Nadhani mtu kama wewe ni ya kuvutia tu kama mgonjwa au mgonjwa. Mimi sijali kuhusu uharibifu wa kijamii unaosababisha kwenda nyumbani nyumbani.

        Kwa rekodi: Sikujawasiliana na mama wa mtoto wako, kulikuwa na watu wengi wanaokufanya kazi. Kisha utaangalia hasa exes kutoka kwako. Sijali kuwasiliana na mtoto wako. Lakini ulifanya makosa: ungeenda kuweka picha za mwanangu kwenye blogu yako na katika maoni mtoto wangu alishirikiwa na maoni. Kisha bila shaka unauita kuhusu wewe mwenyewe. Kwa mimi mwenyewe ninaweza kuchukua mengi, lakini ikiwa unakuja kwa mwanangu una tatizo. Ulipata vizuri, ulilipa muswada huo.

        • Martin Vrijland aliandika:

          Vipande vyako kwenye Swapichou ni upotofu wa ukweli Jeroen katika mambo yote.
          Sienda tena kuchukua shida ya kufanya kazi kwa undani. Hiyo itajadiliwa katika kesi inayowezekana ya kisheria.
          Azimio la kweli ambalo nimefanya linakwenda kwa undani zaidi, lakini wewe huchukua tu kile kinachofaa katika barabara yako na kupotosha vitu vingi kama nilivyotumia kwako.

          Kwamba ulikaribia ex Andrea ili kufuta smear dhidi yangu, kwa kuwasiliana na wengine wengine na kujaribu kuwashawishi kutoa taarifa za uongo dhidi yangu (kwamba ningewavamia), nina kwenye tepi.
          Sijui kama umeona video hiyo? Vinginevyo ningependa kuiweka hapa.

          Unasema "Sinajali kabisa kuhusu kuwasiliana na mtoto wako," uongo wako usio na moyo unaongea kutoka kwa hilo. Unajua vizuri uharibifu uliosababishwa na tovuti yako ambayo unapotosha kila kitu; kuchapisha data ya uchapishaji wa makala na kadhalika. Kwa upande mwingine, sikujawahi kwa mtoto wako na kamwe hakuchapisha chochote kuhusu uhusiano na mwanao. Unaweza kuiweka pale, lakini sasa unatumia maoni katika maoni yangu, maoni ambayo nimeondoa, kwa sababu ya smear dhidi yangu. Hiyo si kweli, kwa sababu ulianza shimoni kabla ya hapo.

          Ripoti haikubaliki ikiwa mamlaka ya mahakama yanitambua binafsi na si kama Jeroen Hoogeweij anaipoti kwenye tovuti yenye uharibifu na uongo. Hata hivyo, sijawahi kupokea majibu kutoka kwa polisi isipokuwa kuwa bado katika bomba.

          • Martin Vrijland aliandika:

            Oh na udhuru wangu kwamba ninaendelea kukuita Jeroen. Yote ni fujo sana kushambuliwa na Jeroen wakati mmoja na miaka michache baadaye wewe ni ghafla mwanamke.

            Je! Inawezekanaje kuwa umekuwepo katika mchakato wa mabadiliko na kisha ukiri kwenye mafunzo ya akili kama wewe mwenyewe umekuwa umekwenda kwenye mtandao? Umeangalia hiyo kabla ya kupitia utaratibu wa uteuzi? Au ni tabia ya kawaida ya kisaikolojia?

          • Naomi aliandika:

            Nilichukua tamko kama ulivyojulisha mwenyewe. Bila shaka haujibu kujibu kwangu, kwa sababu umakini hauna mguu wa kusimama. Ikiwa uliwasiliana na polisi kitu kingine isipokuwa kile unachoweka kwenye intaneti, ambayo inasema hasa kitu juu yako. Nimekuwa tu kushughulikiwa na tamko la uwongo ambalo umechapisha kwa undani kamili, kwa dhati na kwa dhamiri njema, na chini ya kiungo nilichopa hapo juu unaweza kusoma kwa usahihi kile unachosema hasa, fantasize, kubainisha na kujishutumu uongo. Inaonekana polisi hawafikiri tofauti sana, vinginevyo napenda kushtakiwa. Huna tu kesi.

            Kwa kweli tumekuchunguza na timu ya watu ambao wamekuharibu zaidi ya miaka. Sio "unleash", bali kuacha ukweli kuhusu wewe, kumbukumbu yako ya uhalifu, kufilisika kwako na jinsi unavyowadhuru wanawake. Wewe ni takwimu ya uhalifu, mbaya, umeacha njia ya uharibifu nyuma, hivyo ilibidi kuacha mahali fulani. Tumefanikiwa kwa sehemu hii na tunatumaini kwa kweli kwamba utajifunza somo lako wakati fulani.

            Kwa kweli umekuja kwa mwanangu, unaweka picha yake na mimi katika makala. Chini ya kifungu hicho mwanangu pia aliishiwa kwa njia mbaya zaidi. Watu ambao ni nia wanaweza kupata viwambo vya picha katika makala niliyounganishwa nayo. hivyo uongo. Tena, mimi ni "mchezo mzuri", huwezi kunigusa. Lakini unachukua mbali na mtoto wangu na umeona hivyo. Kwa sababu basi una shida na linapokuja alama hauwezi kufanana nami.

            Miaka mingi iliyopita ulifanya tangazo hilo tena? Mara nyingi ulionyesha kwenye tovuti yako kwamba polisi hakutaka kumshtaki, kwamba wanasheria ambao umemkaribia hawakufanya chochote nacho, kwa hiyo ni busara kwamba ninaona kuwa ripoti yako haikubaliki? Sio msingi wa makala yangu, bali kulingana na maneno yako mwenyewe.

          • Martin Vrijland aliandika:

            Weka uongo na kukimbia Jeroen.
            Ikiwa ilikuwa juu yako na timu yako, kwa mfano, nilikuwa gerezani. Wasio wote. Sio bado siku!
            Nina kwenye tepi kwamba Andrea aliwasiliana na watu kufanya taarifa za uwongo kuhusu mimi. Ninaelewa kuwa hujibu kwa hilo, lakini jaribu kupiga mbizi katika jukumu la waathiriwa kwa sababu ningekuwa na kushambulia mwana wako. Uko wapi picha hiyo na wewe na mtoto wako? Siko chini ya ukanda na mimi bado hawana haja hiyo.
            Ooh ndiyo na nilikuwa nimefanya udanganyifu wa kadi ya mkopo ... mpaka nilichapisha uthibitisho wa kwamba hii ilikuwa ya uongo. Kisha hadithi hiyo ilifutwa tena ili kuokoa uaminifu wako kidogo.

            Ulikuwa mwitu kama mbwa kabla ya kusema hata nilikuwa nikichapisha kitu chochote kuhusu mtoto wako (ambacho sijawahi kufanya, lakini mthibitishaji nilichotafuta). Umeonekana haukupoteza tabia hiyo bado. Unaendelea kutaja tovuti yako ya Swapichou, lakini hiyo sio chanzo cha kuaminika, kwa sababu kuna wewe unafanya sawa na unavyofanya hapa: Kuweka vitu ambavyo si sahihi na kuileta kama ukweli, wakati sio ukweli.

            Sijui kama unataka kujibu zaidi hapa, lakini hata kama ninavyohusika, tunaweza pia kufanya hivyo kwa mahakamani. Mimi tayari nihumiwa ambayo mwanasheria huleta. Sioni ufanisi wa majadiliano haya ya kifahari-sio kwa njia hii, isipokuwa kwamba unaonyesha kwamba bado unapiga pori karibu na wewe, kuapa na kupigana. Wewe ni juu ya sheria, si wewe?

          • Naomi aliandika:

            Ikiwa wakati usiofikiriwa unakuja ili uweze kuidhinishwa na idhini ya mahakama na ukishiriki nami kama mpokeaji wa huduma katika taasisi, utaona kwamba mimi ni mtoa huduma wa upendo ambaye ni kuaminiwa na wagonjwa wenzako. Hujui mimi kabisa.

            Na kama wewe ni vizuri na sisi, ili uweze tena kuwa hatari kwa wewe mwenyewe au wengine, mimi bila shaka kuvaa kofia tofauti kabisa. Sinahitaji kutetea mwanangu au kukuzuia kufanya uharibifu. Kisha bila shaka hakuna kitu kibaya. Kwa muda mrefu kama unachukua dawa yako kwa wakati.

          • Martin Vrijland aliandika:

            Ndiyo kweli. Hiyo itakuwa wakati mzuri tena! Pata dawa na sindano yangu kutoka Naomi!
            Inaonekana kuwa ni muhimu!

          • Martin Vrijland aliandika:

            Kwa njia, nzuri ya barua ya Orwellian kutoka kwa 'mpokeaji wako wa huduma'. Bila shaka sikuweza kamwe kuuliza 'huduma yako' (au mtu mwingine yeyote) ikiwa imewekwa na amri ya mahakama. Kitu ambacho kinawekwa hawezi kuonekana kama swali lako mwenyewe, lakini oh vizuri, mgonjwa wa magonjwa ya akili bila shaka alipoteza udhibiti wa kwamba wakati huo.

            Kwa hiyo nitawaona tena kwenye gulag. Inaonekana kuwa wakati wa ajabu kwako!

          • Naomi aliandika:

            Mgeni, ulionyesha wakati uliopita kwamba ulikuwa umekwama. Ikiwa hiyo ilikuwa kiini cha polisi, kituo cha kizuizini au gerezani, sijui, lakini kwamba wewe ni mfungwa wa zamani ni kitu ambacho umejiambia katika harufu na rangi.

          • Martin Vrijland aliandika:

            Je, ninaweza kukupata tena kwa uongo? Chanzo tafadhali.
            Kuacha tu mtu wa uongo. Bora zaidi.

          • Naomi aliandika:

            Ninakubaliana na wewe kwamba "mpokeaji wa huduma" ni Orpeli ya habari; sorry, deformation mtaalamu. Katika mafunzo yangu wanatumia muda huo, lakini ni kwa sababu mimi niko katika darasa na wanafunzi kutoka kwa aina zote za huduma na uuguzi na tunatumia aina fulani ya muda mrefu. Kwenye kazi, kwa kawaida tunamwita mtu kama wewe "subira".

          • Martin Vrijland aliandika:

            Asante kwa maelezo yako. Ninaanza kuona kwamba unapaswa kuwa muuguzi mwenye upendo.
            Uchanganyiko wa hotuba umesamehewa.

        • Naomi aliandika:

          Dada Naomi atakupata kwa upendo 🙂 Siwaangalia watu walio ndani, hata kwa makosa yao, kwa sababu naona kama sehemu ya ugonjwa wao.

          Ninaona kuwa ni kosa kwamba umepoteza kujitambua kutambua matatizo yako, usitafute msaada na uendelee kuvuta jamii kwa tabia yako. Vinginevyote, hiyo inaweza kufuatiwa na kipengele kinachojulikana cha narcissistic ya utu wako.

          • Martin Vrijland aliandika:

            Sijasumbui mtu yeyote; wala jamii.
            Mimi tu kuandika maoni yangu. Ilikuwa inaitwa 'uhuru wa kujieleza'. Unaweza kukubaliana au kutokubaliana na hilo na kisha tu kuonyesha hilo.
            Nini unachofanya ni (ambayo pia unaonyesha hapa hapa) inajaribu kumshawishi mtu kwa sababu hukubaliani na maoni hayo.
            Hizi ni jaribio la kuzuia maoni kupitia kazi isiyojulikana.

            Ninashukuru kuwa naweza kufanya makosa na kufanya makosa. Mimi ni mtu wa mwisho kusema kwamba nina ukweli usio na uhakika. Kuhamasisha mawazo yako kwa kutoa maoni yako katika blogu ni kitu kingine tu kusema "hii ni ukweli usio na shaka na unapaswa kuamini hivyo".

            Tangu maoni yako imekuwa ni uhalifu gani? Ndiyo, naelewa kuwa hii itakuwa pengine kwa wakati ujao, lakini nadhani umekwenda hatua moja zaidi kuliko kuandika maoni yako na utafanya mashambulizi ya kibinafsi. Ninaelewa kuwa una kujitambulisha kujiokoa huru na uhalifu huu.

            Lakini Dada Naomi anaweza kuwa na upendo sana kwa wagonjwa wa daktari. Nina imani yote katika hilo. Ni nafasi nzuri sana ambayo lazima iwe kwako. Kwa hali yoyote, hawawezi kukupinga, kwa sababu basi daima kuna chumba bila madirisha na baadhi ya dawa za ziada.

        • Kamera 2 aliandika:

          @ Naomi / Jeroen au nyingine

          Sita lugha yako juu ya ghorofani, ulipiga kelele:
          "Nilikukukosoa, kuhusu unyonyaji wako kabisa wa mama aliyeomboleza Anass. Hiyo ilikufanya uwe mtu mchafu na chini. Jinsi ulivyoshughulika na ripoti hiyo ya polisi isiyo na maana hasa ilionyesha jinsi wewe ni wajinga katika kuiga habari bila shaka. "

          Ripoti ya polisi basi basi Martin amsikie kwa kina na kuona kwamba mama Zohra Aouragh alimpa Martin mwenyewe.
          Alitaka kumsaidia mama na ambayo inaweza kufunguliwa kwenye kumbukumbu za tovuti ya MartinVrijland wakati huo.

          Wakati mwingine alipaswa kumwamini mama kwa ripoti ya ajabu ya polisi, bila shaka sio, kwa kawaida alimwamini mama.
          Lakini hivi karibuni ilitokea kwamba ripoti haiwezekani kwa sababu inawezekanaje kwamba polisi wenye watazamaji wa nyekundu, mbwa, farasi na helikopta hawakuweza kupata mwili (kunyongwa kutoka kwenye shina) usiku wote wakati jogger anafanya saa tisa asubuhi, ripoti haiwezi kuwa sahihi. Ikiwa mama anapata ripoti hiyo, basi kengele zake za kengele za mama za asili zinapaswa kuondoka, lakini hakuna hata hivyo ...

          Lakini ni ajabu kwamba mama alikaa kitandani jioni wakati yeye alikwenda polisi na kumripoti kuwa hana. Kama mama wewe huenda nje wakipiga kelele kwa mtoto wako.
          Na kama mama husema wakati unapoona picha ya mtoto wako, "unaona: alikuwa tayari"
          Zote zionyeshe na zaidi ................ >>>>>

          Hata Meya Hoekema alisema katika mpango wa televisheni, "Ndiyo, ni siri kwamba mvulana huyo alipatikana saa tisa asubuhi wakati huo huo mahali ulipofanyiwa utafutaji usiku wote. Ajabu sana kweli.
          Nini pia ni siri wakati alipoulizwa kwamba dada wa Anas hakuwa na maombolezo, alicheka nyuma ya gari la mazishi (angalia picha za kumbukumbu) na pia watoto katika jirani waliona kuwa ni ajabu kuwa hakuwa na kilio halisi. )
          Pia ni ajabu kwamba mama hakushikamisha ujenzi wa haki kwa mlolongo wa ufafanuzi, pia ni ajabu kwamba alikuwa na wanasheria watatu tofauti katika wiki chache.
          Pia ni ajabu kwamba Anas alizungumza na dereva wa teksi katika jirani kwamba angeweza kutoweka (au alikuwa dereva wa teksi wakala, ambaye anajua)
          Pia ajabu ni kwamba show ilifanyika huko La Haye na watendaji ambapo baba alikuwa pia na bado hakuamini kujiua, kwa nini mnoeder si juu ya demo
          Je! Wazazi sasa wamekwenda kikomo cha ufafanuzi, hapana? Vinginevyo ambayo inaweza kwa kweli imekuwa hit kwa Telegraaf na maeneo ya serikali / inayotokana na serikali kama vile: "Mhalifu, De Bovenkamer Maud Ooortwijn, Boublog ?? Niburu.co, nketera

          Hatua ya Annas inaweza kuumiza zaidi kuliko sisi tuhuma
          Archives ya MartinVrijland kwa wakati huo
          http://www.martinvrijland.nl/archief/alles/de-jaaroverzichten-herhaling-van-propaganda-leugens-als-anass-wassenaar/
          Show inaendelea, mama alikuwa wapi?
          http://www.martinvrijland.nl/archief/alles/verslag-demonstratie-voor-heropening-van-de-zaak-anass-aouragh-in-den-haag/

  7. Naomi aliandika:

    Hata hivyo shukrani kwa ajili ya burudani ya Martijn. Keep it coming!

    Niligundua kuwa utani wa luciferi huvutia sana.

  8. Naomi aliandika:

    Vinginevyo, hutumii kuandika majibu haya. Unaweka kinywa chako wazi juu ya "nyuma yako ya moja kwa moja", lakini ukweli ni kweli kwamba hakuna uaminifu, haki na hakika hakuna utukufu ndani yako. Jambo pekee unaloweza kufanya ni kuenea udanganyifu wa uovu na kutafuta lawama kwa kila kitu kinachotokea kwako nje ya wewe mwenyewe. Huna nyuma moja kwa moja, lakini hump wa takwimu isiyo na maana.

  9. Naomi aliandika:

    Kwa bahati mbaya, "haifunguliwa" na si "kufunguliwa", mtaol. Wewe hasa unajionyesha mwenyewe kama mtu asiyejifunza.

    • Kamera 2 aliandika:

      @naomi

      kama unask sasa kwa d au t ni, unaelewa.

      Mascara ni kwamba kwa k au c, sasa utajua kwa sasa 😉
      Kuja, dude, kukaa michezo mchezaji, hatuna kulalamika kwamba mungu alifanya kosa na wewe, uliweza kuboresha hilo vizuri tena, je! Sivyo, sivyo, sivyo?

      Unaonyesha utu wako wa ndani kwa kuapa kidogo katika nafasi.
      Watu wa Mongolia au chini ya syndrome ni nzuri, labda unapaswa pia kugeuzwa kuwa

  10. Naomi aliandika:

    Na kwa kweli wewe ni mbwa wa hofu, kama vile mshtakiwa mwingine yeyote wa kike, ambaye ni wasiwasi sana, duni na mdogo wa kumkemea au kumjibu jibu. Natumaini kutambua kwamba tabia hii inakufanya iwe adhabu.

    Je, kweli unataka mimi kukufanyia makadirio tena? Unaonekana kuomba kwa hilo. Usiwe na wasiwasi, uko tayari mahali ambapo nataka wewe na wapi, katika kabichi ya takataka ya jamii hii. Sina tena kufanya chochote.

  11. SalmonInClick aliandika:

    na hivyo uone tena kwamba tuko hapa kwenye tovuti, tulikuwa tukisubiri tumbili kuja. takwimu kama vile hoogeweij ni vizuri juu ya njia yao ya kufanya Uholanzi nchi isiyowezekana sana. kusukwa kwake na kukata shinikizo kwake ni muhimu, nyeusi ni nyeupe na kinyume chake, labda wakati kozi yake imekamilika inaweza kuwa punda wa wenzake juu ya kushika kampuni na 'timu ya watu waliochanganyikiwa' ambayo ni habaripeak kwa watu ambao wanaweza kuwa hatari hali hiyo katika madurodam.

  12. AnOpen aliandika:

    Hii ni mafundisho tena, unaweza kuona kutoka kwa mtu huyu kwamba amejaa uchafu, chuki na chuki. Ukiwa na mashambulizi na kufuru, matusi, maandiko ya uwongo, nk. Inaweza kumalizika kuwa mtu huyu anajali sana. Watu wenye hatari kwa jamii, tumbili imetoka kwenye sleeve yake.

    "Wewe ndio mahali ambapo nataka wewe na wapi, katika kabichi ya takataka ya jamii hii."

    Hiyo inaonyesha kwamba mtu huyu huwafanya watu kikombe kidogo na mtu huyo hata anadhani kuwa wamegonga kabisa mtu chini. Kisaikolojia sana na inatisha. Wengi wanaona kile mtu anayefanya. Tu kutoka kwa maandishi unapata shida zote zimeachwa ikiwa una mazungumzo halisi na tabia hiyo, unanza kuanza kuchukiwa mahali fulani. Hii ni moja ya mifano ya jinsi tabia hiyo ilivyo
    na kuna wengi wao wengi katika madurodam na zaidi.

    Na unaweza kuendelea, lakini hii ilikuwa jibu fupi tu.

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu