Utabiri wa Bold: bendera ya uongo inakua kwa uondoaji wa fedha

filed katika MAELEZO YA NEWS by juu ya 1 Februari 2018 38 Maoni

Ilichukua muda kabla ya deni likaanguka wakati nilikuwa leo aliandika makala kuhusu bidhaa ya Nieuwsuur ambayo Rian van Rijbroek alionekana kwenda nje ya kitabu chake. Kwa bahati nzuri msomaji alikuwa na ukali wa akili kuona na mchezo uliocheza kwenye vyombo vya habari ulifanana na kile tunachokijua kuhusu uwanja wa kisiasa, yaani ule wa kutofautiana kwa dhahiri. Njia inayojulikana ya Hegelian; alicheza kwa ajili yenu katika vyombo vya habari ambapo wataalam wanashambulia. Nieuwsuur alikuwa bobbin kabisa na alikosoa sana kwa swali kwa nini wangeweza kuruhusu mtaalam huyo aongea.

Ilionekana kwa kweli kwamba Rian van Rijbroek alitoka nje ya kitabu chake na Nieuwsuur alicheza mchezo kwa sababu naibu mhariri mkuu wa Nieuwsuur Reijer Zwaan, alionekana kuomba msamaha katika Telegraaf. Rian haifai kuweka script kabla ya majadiliano. Kwa sababu ya hili nilitengenezwa kwa mguu usiofaa kwa muda, lakini sasa nadhani ni lazima nifike hitimisho kwamba sisi ni tayari sana kwa ajili ya kitu kubwa. Kitu ambacho nimeelezea juu ya 12 Desemba 2017 (in makala hii): 2018 inapaswa kuwa mwaka wa kuondoa fedha. Na inaweza kuwa bora kuliko Warusi wanaweza kupata lawama?

Rian van Rijbroek hii inaweza kujiandaa kwa kiasi gani? Aliruhusiwa kusema kwamba programu za benki ni salama, kwamba unapaswa kuingia tu kupitia VPN na kwamba uhusiano wa WiFi hauna salama. Hata kuruhusiwa kusema kwamba teknolojia ya blockchain ni kweli tu teknolojia ya salama kweli. Na alisema kuwa hakuna kampuni ya cybersecurity ambayo inaweza kuhakikisha usalama 97%. Na yote yalionekana kuwa kinyume na majadiliano ya awali. Lakini maonyesho yanadanganya. Bila shaka Rian alikuwa na kututayarisha kwa kitu kikubwa. Ikiwa mwanamke huyu anaitwa Rian au si anaweza kufasiri jukumu hili chini ya jina hilo haijalishi. Yeye lazima labda atutayarishe kwa bendera ya uongo; moja ambapo mashine za fedha zitapotea fedha. Aliruhusiwa kutoa mbele ndani yake. Na hiyo ni matokeo ya usalama huo dhaifu.

Njia ya haraka ya kujiondoa fedha ni kuhakikisha kuwa watu wanakabiliwa ngumu. Uvunjaji huo machache kwenye mashine za fedha ulikuwa mbaya zaidi kwa wakazi wa eneo hilo na wale waliopigwa na malori ya usafiri wa fedha walikuwa vigumu zaidi kwa mtengenezaji. Fedha nyeusi ni labda kushindwa kwa hazina ya serikali, lakini watu bado wanafurahi kuwa na uwezo wa kulipa hapa na pale kwa fedha. La, unahitaji kitu ambacho kinawagusa watu. Na kwa kuwa tuna bahati mbaya wale Warusi annoying. Kwa kuchanganya na mifumo hiyo isiyo salama, hii ni kuweka vizuri kwa kuanzisha haraka drama kubwa. Jambo kubwa ambalo wengi wanaona usawa wa benki zao kwa ghafla kwa sababu kuna mashine za fedha ambazo zinaanza kupiga fedha. Fedha fedha bila shaka. Pesa fedha ambazo hupiga barabara. Inaonekana kwangu kuona mazuri.

Kwa nini serikali zinataka kuondokana na fedha? Hakuna kitu kibaya na hilo? Ndiyo, kila kitu ni sawa na hilo. Huwezi kudhibiti kile unachochopa na vile kama kwa pesa ya digital. Unaweza kuangalia kila kitu kinachoenda kijito. Na hiyo inawezekana katika fomu ya optima kupitia sarafu ya crypto. Shughuli zote zinatengenezwa, hivyo unajua hasa kile ambacho watu hununua, wapi kununua au wanaouza kitu.

Nadhani sasa tunaona kuweka vizuri kwa kushambulia bendera ya uongo kwa raia. Katika miezi michache iliyopita tuliona kwanza sauti ya vyombo vya habari ambayo sarafu ya crypto ilikuwa ndogo na kwa umma iliwahi kushinikiza kisha kuona onyo sawa la kuharibuwa dhidi ya sarafu sawa ya crypto. Kwa hiyo, kwanza tulikuwa tukifahamu jambo la sarafu za crypto na kisha tuogope kwa hali ya uchunguzi ulio karibu na sarafu hiyo. Kisha wito wa kanuni uliondoka. Ongezeko kubwa la bei ya Oktoba na Novemba 2017 pia lilipigwa kwa kushuka kwa bei kali. Rian van Rijbroek tayari ameruhusiwa kutoa ripoti kwamba teknolojia ya blockchain (ambayo sarafu ya crypto imewekwa) ni pekee iliyo salama. Kwa hiyo unataka udhibiti na mabenki ndani ya sarafu hiyo ya kioo na unataka usiku wa bendera ya uwongo ambayo watu wengi iwezekanavyo wanafahamu na cryptocurrency hiyo, lakini wamekimbia. Ikiwa unapiga bendera ya bendera ya uongo ambako mashine za fedha zinapiga pesa fedha, watu hao wote wanapaswa kuwa na fedha zao kwanza kwenye akaunti yao ya benki na sio kwenye kikoba cha crypto salama.

Nini mantiki katika hadithi hii? Naam: ikiwa ni kweli kwamba bendera ya uongo inakuja (ambapo ATM "hupigwa" na Warusi na kuanza kugawa fedha), ni rahisi kwamba kila mtu ana fedha zake kwenye benki. Lakini wakati huo unataka kuwa siri kwamba watu wanakuja kwa sarafu ya crypto, hivyo lazima wawe tayari kujifunza na wale kilio. Huru imechukua huduma hiyo. Wakati watu wanakabiliwa ngumu; wanapoona fedha zinatoweka kwenye akaunti yao ya benki, sasa wanajua wapi wanaweza kukimbia. Hiyo ilikuwa tayari kuweka wakati wote. Kila mtu mwenye fedha kisha anaendesha kama mkuki na hununua Bitcoins, Ethereum na cryptos nyingine. Na hiyo ndiyo pembe ambapo unataka. Baadaye, IMF tayari imeandaa biashara nzima kwa njia ya sarafu za crypto kuunganisha na SDR na umefikia lengo lako la mwisho: Kila mtu "salama na sauti" katika sarafu za sarafu za digital na kuondoa fedha.

Kwa hiyo ikiwa unataka kupata tajiri, kununua Bitcoins sasa, kwa sababu licha ya kuwa hofu imepandwa na bei ni ndogo, bendera ya uwongo itasababisha ongezeko kubwa. Tatizo, Majibu, Suluhisho. Unaweza kupata watu wapi unavyotaka? Unda tatizo, pata majibu na uhakikishe kukubali suluhisho ambalo unawataka kwa siri kukubali.

Tags: , , , , , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (38)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Martin Vrijland aliandika:

    Ikiwa unataka kuzungumza na mimi kwenye mada hii uishi, enda http://www.bravenewbook.com, fungua akaunti na uongeze mimi kama rafiki.

  2. Andika Mfikiri aliandika:

    Kuna mambo mawili:
    Chama cha fedha cha 1 cha fedha
    ID ya mtandao wa 2: alama za kidole za digital na trafiki zote za mtandao. (Subjectberg 2017 mada)

    Nimekuwa nikitarajia kwa muda fulani kile MV inaelezea katika kipande hiki kuhusu "jamii ya fedha bila malipo"; labda mwingine "junk" na wafu na / au waliojeruhiwa.
    Utoaji wa mtandao na matusi, unaonyeshwa sana kwenye TV, .. na watu wanataka "ID ya intaneti".

    Hatimaye sisi hutumiwa kwa namna ambayo sisi huchagua wenyewe.

  3. Martin Vrijland aliandika:

    Mazungumzo mazuri ya mazoezi ..

  4. SandinG aliandika:

    Sio kuhusu Van Rijbroek, lakini kuhusu Vermeend ambaye ni 'mwandishi wa roho' wa kitabu kuhusu ujasiri. Van Rijbroek ni idiot inayoweza kutumiwa mbele ya matumizi ya umma, ni zaidi kuhusu takwimu za nyuma yake ...
    https://nos.nl/nieuwsuur/artikel/2214898-cybersecurity-boek-oud-minister-vermeend-uit-de-schappen.html

    Je, awali alionya kwa Vermeend (PvdA) ambaye ni ngumi-kina katika FinTech nchini Uholanzi. Kwa hivyo unaweza kusema kuwa kucheza hii inalenga kutoka kwa hali.

  5. Aubury aliandika:

    Ikiwa ninaelewa kwa usahihi, tutalalamika kwa sababu fedha taslimu zinazotolewa na mabenki (madereva wa watumwa) ambapo vyombo vya habari mbadala hulalamika kuhusu kutoweka? Kwa nini hatuwezi kuhamisha teknolojia za blockchain ambazo ziko mikononi mwa watumiaji wenyewe? Kiungo na SDR hakitatimiza chochote ikiwa watu wenyewe huchukua udhibiti.

    • Martin Vrijland aliandika:

      Unaelewa tu wakati umejifunza vizuri na kuona kwamba Satoshi Nakamoto anaweza kuwa mtu mwingine na kwamba sio mafanikio kama ya kitu. Vyombo vya habari mbadala siyo Martin Vrijland na kinyume chake. Kuunganisha kwa SDR ni ukweli wa kiufundi ambao unaweza kupuuza kwa sababu ungependa kushikilia udanganyifu kwamba unaweka nguvu kwa watu, lakini labda ni kwa sababu unataka kuamini.

      • Aubury aliandika:

        Bitcoin ≠ blockchain

        Kuna mamia ya njia ambazo zinajitegemea Bitcoin na zina kanuni zao za chanzo. Nini tu ninajaribu kusema ni kwamba Cryptocurrencies hutoa uwezekano wa kujitegemea kutoka kwa mfumo wa zamani.

        Linganisha Cryptocurrencies na koleo, na hii unaweza kuchimba shimo kupanda mti. Unaweza pia kugonga mtu na kisha kuzika. Inategemea tu jinsi unavyotumia koleo hilo.

  6. SandinG aliandika:

    Je, video hii imetumwa mara moja kabla, mtumishi maalum Vermeend. Kwa niaba ya serikali (familia ya kifalme ya Bilderberg)

  7. Xandra aliandika:

    Ninatamani kujua nini kitatokea kwa vyeti vya karatasi kama vile VVV Cadeaubon. Wanaweza kuwekwa kwa muda usiojulikana.

  8. Martin Vrijland aliandika:

    Kutoka kwa mfano wa picha toto hackster:

    https://www.youtube.com/watch?v=6_rsNGvTlnA

    Ndiyo, na kabla ya kujua ni wewe utakuja katika hobby mpya. Rian haikuwa tu mfano wa picha; alikuwa mtu mwenye busara sana ambaye hakuwapenda coke na hakujikwaa kamili ya champagne jioni, lakini akaketi nyuma ya kompyuta yake.

    Kudanganya ni kuadhibiwa, lakini kama wewe ni mzuri, AIVD inaweza kukuajiri na utaalikwa na Nieuwsuur.

  9. Krypto Rif aliandika:

    Cryptobashing imeanza wakati huo huo kila mahali. Kwa bahati mbaya? nix ni bahati mbaya ...
    kwamba tunakwenda kuelekea ulimwengu usio na hisia ni ukweli, tayari wameikuta njia hiyo kwa muda mrefu uliopita na tumeibiwa kwa wingi.

    MV Nina swali kwako.
    Je, unakaa karibu na kusubiri kwa crypto kuingizwa kwa masse, au unakwenda ili uwe na fursa ya kupata fedha zako kwa utaratibu? Namaanisha, kupigana kwa sandwich yako kila siku na bili za kukomesha kamwe huzuia vita yako.

    unakubali bitcoin kama msaada;)

    • Martin Vrijland aliandika:

      Ninakubali kuwa msaada kwa sababu watu wamesisitiza juu ya hili. Hadi sasa, haijawahi kutumika.

      Crypto au fedha za digital; mfumo wa pesa wote una maana ya kutupata iwezekanavyo. Kwa wakati huu bado unahitaji kidogo yake.

      • Krypto Rif aliandika:

        Ninaona mfumo wa mtumwa ambao tunaishi. tatizo ni hivyo, swali langu, ili kufikia kitu wakati wote utahitaji kutumia mfumo. ikiwa ninalazimika kufanya kazi na kwa njia ya mfumo, siwezi kamwe kuondoka kwa shit hiyo.

        mbaya sana unaepuka swali!

        • Martin Vrijland aliandika:

          Sijui swali lako. Unaweza kuchangia katika bitcoin ikiwa unataka (tazama menyu). Mimi mwenyewe sina pesa ya kuingia. Hiyo inaonekana wazi kwangu. Hata hivyo, nitajaribu kuanzisha ICO kwa nepnieuws-checker.nl.

    • Martin Vrijland aliandika:

      Kama unavyojua, mimi hata nataka kufanya ICO kwa tovuti http://www.nepnieuwschecker.nl

      Kwa maoni yangu unaweza kupambana na clique tawala kwa njia zao wenyewe. Lakini wakati huo huo unapaswa kutoa njia za kuepuka mfumo huo huo. Kuwa binafsi kusaidia katika chakula na nishati .. gridi ya grifa na kadhalika

      • Krypto Rif aliandika:

        hiyo ndiyo maana yangu, ff mbali na uwezekano wa kuingia. Ili kuwaangamiza unahitaji nguvu, iwe ni fedha au crypto.

        vizuri wewe ICO mpango huo, mwaka jana nilianza mafunzo programu mhandisi usahihi na wazo ya kujenga ufahamu wa kutosha juu ya nini ni kuja inevitably, kuunganisha wanadamu na AI au uchache na teknolojia na kuzuia mzunguko.

        Umeangalia hiyo tovuti, mpango mzuri!

  10. SandinG aliandika:

    Mjumbe Maalum wa Madai Reichsministerium für Volksaufklärung und Propaganda kukubali ... wizi wa maandishi na propaganda kwa hali ya udhibiti na kuzuia mzunguko na pasipoti ya fedha (tazama PSD2)

    Waziri wa zamani Willem Vermeend anatambua ushuhuda katika kitabu
    Ilichapishwa: 02 Februari 2018 10: 03
    Sasisho la mwisho: 02 Februari 2018 13: 07
    https://www.nu.nl/cultuur-overig/5115329/oud-minister-willem-vermeend-erkent-plagiaat-in-boek.html
    https://www.nu.nl/cultuur-overig/5114990/boek-oud-minister-willem-vermeend-niet-meer-verkocht-vanwege-plagiaat.html

    • SandinG aliandika:

      Predictive Programming, wote tunahitaji ni mgogoro sahihi.

      • SandinG aliandika:

        Kwa wajibu wa kisheria wa kuweka akaunti za mwaka, mjasiriamali Vermeend haichukui mbali. Uwekezaji Wote Ulimwenguni ulifikia mara ya mwisho akaunti ya kila mwaka na Chama cha Biashara katika 2006.
        Mlango mzuri

        Kwa mkusanyiko wake wa shughuli, Vermeend ni mfano kwa wanasiasa ambao, baada ya kazi ndefu huko The Hague, wanataka hatimaye kubadilisha hali yao ya kusanyiko katika sarafu ya sauti
        https://www.ftm.nl/artikelen/de-man-van-duizend-baantjes

        Natumaini kwamba watu wataanza kuona kwa njia ya mchezo wa utata wa uongo (dialectics), kwa sababu kwa sasa panopticon inapanuliwa. 5G, IoT, LiFi, SMART nk.

        Mkurugenzi wa FCC anakataa utawala wa Trump mpango wa mtandao wa 5G
        Imetumwa 6: 08 jioni Jumapili
        Imeongezwa 11: 21 ni Jumatatu

        Na Maegan Vazquez, Joshua Berlinger na Betsy Klein (CNN)

        WASHINGTON (CNN) - Mwenyekiti wa Tume ya Mawasiliano ya Shirikisho ameamua juu ya tamaa ya utawala wa Trump kutaifisha mtandao wa 5G salama.

        Mpango wowote wa 5G unahitaji idhini ya FCC, na kuacha baadaye ya pendekezo la utawala wa Trump katika shaka kubwa.

        Memo inayoitwa kutaifisha 5G "karne ya 21 ya sawa na mfumo wa barabara kuu ya Eisenhower."
        http://www.wral.com/axios-trump-administration-is-considering-nationalizing-5g-mobile-network/17296618/

  11. Wasiokuwa na wasiwasi aliandika:

    Psyp Bitcoin:
    "Ndiyo, blockchain ni kweli mapinduzi. Ndiyo, bitcoin ni Tulipmania 2.0. Ndio, cryptocurrency ni msumari kwenye jeneza la vimelea vya bankster. Ndio, sarafu ya digital ni chombo cha waasili wa kikatili. Hapana, kauli hizi hazipingani. Lakini msiwe na wasiwasi ikiwa unafikiri wao ni. Ripoti ya Corbett: Sehemu ya 328 - Psyp Bitcoin
    https://www.corbettreport.com/bitcoinpsyop/

    Kila kitu duniani kote kinafuatiliwa kwa maelfu ya miaka. Hii pia ni umri wa digital ambao sisi sasa. PC zote, vidonge, nk zina mlango wa nyuma wa huduma za akili kutoka siku ya 1. Mtandao umetoka ARPAnet, ushirikiano kati ya huduma za ulinzi na huduma za akili. Pia inajulikana kuwa angalau Intel tayari amejenga processor ya ziada kwa NSA katika wasindikaji wake kwa miaka 20, ambayo inaweza kufanya kazi kwa kujitegemea kabisa, hata ikiwa kifaa kinazimwa. Kwa hiyo wanaweza pia kutumia funguo zako za kilio. Wote wale wanaoitwa patches ambao sasa hutolewa hawana chochote. Hatari ni kwamba kila hacker ya mkono huweza pia kutumia hii, kwa kutumia zana za NSA zilizovuja!

    Kujulikana hakujawahi kuwepo kwenye wavu. Soma kwenye Gizmodo historia ya Big Brother inakuangalia:
    https://gizmodo.com/a-history-of-internet-spying-part-2-1686760364

    Sehemu ya 1 ni utangulizi wa makala hii tangu Februari 2015, sehemu nyingine hazijaonekana kamwe kwa bahati, lakini sehemu ya 2 iko tayari kutosha.

  12. SandinG aliandika:

    Na kama ilivyovyotabiri hoax ya serikali. Na wao pia kwenda kupata:

    Baraza la Mawaziri linakuja na hatua za ziada dhidi ya mashambulizi ya DDoS

    Tangu 1 Januari makampuni haya muhimu yanapaswa kutoa taarifa za mashambulizi ya wahisi haraka iwezekanavyo. Grapperhaus inataka kuimarisha kanuni hii kwa kuwapa makampuni faini ikiwa hawana ripoti ya mashambulizi ya digital. Halafu adhabu hiyo itakuwa ya juu, bado haijulikani.

    Ripoti hiyo imewekwa na, kati ya wengine, Kituo cha Usalama cha Taifa (NCSC), ambacho kulingana na Waziri kina jukumu muhimu katika kulinda miundombinu yetu muhimu.
    https://www.rtlnieuws.nl/technieuws/kabinet-komt-met-extra-maatregelen-tegen-ddos-aanvallen

  13. Mshikamano aliandika:

    Willie Root mmiliki alikimbia. Hadithi ya kutisha. Mtoto alifadhaika, mama aliumia moyo.
    Kwa njia, katika siku za nyuma picha hizo zilionyesha kila sehemu ambayo ilikuwa ni ujenzi. Siku hizi inaonekana tena. Je, unawatambua wahalifu? Tafadhali wasiliana na Kugundua ombi. (Kwa hali yoyote, mimi sikumtambui mmiliki aliye na kamba kwenye kamera ya usalama, lakini ni lazima nipate kuwasiliana na Opsporing Verzocht?) Je! Uzimu wa damu huendelea hapa! Duka la kahawa sasa limechukuliwa hatua ili hii haiwezekani tena. Hebu nadhani. Ni kulipa tu kwa PIN? Kuangalia picha, na kusikiliza hadithi. Nini ni kweli juu ya hadithi na ufuatiliaji na kamera nyingine?
    Hawana hata jitihada zao za kuifanya kuwa sahihi, kwa sababu imeombwa na Opsporing, hivyo ni lazima iwe ni kweli. (Kwa njia, wajumbe wa 'platoon' walijumuisha shinikizo nyuma ya kompyuta zao katika studio ya Opsporing Verzocht.)

    • Mshikamano aliandika:

      Na kisha kitu kingine. Labda Naelewa (hazieleweki hadithi) sahihi, lakini wiki mapato (fedha) kutoka single Willie Wortel kahawa kweli hayawezi kunaswa katika mfuko wa plastiki ununuzi. Moja inapaswa kufikiri ya 6 kruiwagens.:D Hivyo kwa nini tu kuajiri thamani ya G4S Blackwater?

    • SandinG aliandika:

      Katika note kuchapishwa mara moja, Deutsche Bank mikopo strategist Jim Reid anaandika kwamba "viwango na mavuno itakuwa kuendelea kwa kimuundo hoja juu katika robo na miaka ijayo Bila kujali hatua yoyote ya muda mfupi, na ni matumaini watunga sera hautakuwa derailed na kuepukika masuala makubwa ambayo hii italeta. "

      Kwa mujibu wa Reid, "bila ya kujali muda mfupi chini ya matarajio ya ugavi katika Ulaya, halisi kichwa-scratcher kwenda mbele ndivyo soko kukabiliana kwa miaka mingi na hata miongo ijayo na ya kati kesi ya juu na madeni ya juu serikali duniani ulimwengu.
      https://www.zerohedge.com/news/2018-02-26/deutsche-bank-does-not-make-sense

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu