Muda wa kufuta tovuti hii? UPDATE 15-05-2019

filed katika MAELEZO YA NEWS by juu ya 13 Mei 2019 17 Maoni

chanzo: energie-minderen.nl

Ilikuwa miaka machache magumu na athari kwenye maisha yangu ya kibinafsi ilikuwa kubwa. Hivi sasa ni lazima nifanye uamuzi wa kuacha au kuendelea. Nimesema mara kadhaa kuwa kufanya utafiti na kuandika vipande vya maoni sio hobby, lakini tu kazi ya wakati wote. Mimi pia nina alielezea jinsi gani kampeni ya kupuuza dhidi ya mtu wangu imeharibika jina langu kwa kiwango ambacho siwezi tena kufanya kazi kwa kawaida katika jamii. Ingawa idadi ndogo ya wanachama na wafadhili daima wameweza kunifunika kwa gharama na 'nimechangia' hapa na pale, haijaendelea tena.

Ninaona kwamba udhibiti wa vyombo vya habari vya kijamii pia una athari kubwa. Ni ukweli kwamba watu wengi hawaoni tena makala yangu kwenye ratiba yao. Facebook inachambua "eneo lako la maslahi" na kisha huamua ikiwa au la kuonyesha. Katika takwimu ninaona jinsi hiyo ina athari kubwa. Kimsingi ina maana kwamba bado unaweza kuruhusiwa kusema nini unachofikiri au kufikiria, lakini kwamba sauti imeingizwa. Kwa kuongeza, unaona majaribio zaidi na zaidi ya kutaja vitu kama "hotuba ya chuki" na utaona majeshi ya troll kazi katika vikao vya aina zote ambazo hufafanua kila kitu ambacho ninachoandika katika majadiliano kamili ya kuvuruga na misingi ya uwongo (kwa mfano kwa kutumia kipande kutoka kwenye makala, ambayo inachukuliwa nje ya mazingira). Hata hivyo bado nina kati ya watu elfu 20 na wageni wa 30 siku.

Ni lazima pia kutambua kwamba watu wengi hawajali kabisa juu ya jinsi vyombo vya habari vinavyomfanya Tatizo, Majibu, Suluhisho kushinikiza kupitia sheria mpya (tazama voorbeeld). Kwa nini ningeenda shida ya kuinua masuala haya yote na kuwaletea tahadhari? Karibu hakuna mtu anayevutiwa na kitu chochote na ikiwa kuna ufahamu wowote wa mambo yanayotokea, watu wachache, safisha mikono yao na tu kuendelea na wasiwasi wa kila siku.

Hakuna, lakini hakuna mtu yeyote, anaingia katika hatua. Bila shaka kuna baadhi ya watu ambao wanafikiri ni muhimu kupinga au kushiriki katika udhibiti wa upinzani usiojaa wa kuvaa vest ya njano, lakini hatuwezi kubadili ulimwengu na hilo. Wengine wanaweza kulipa makumi kadhaa hapa au pale kwa hotuba iliyofunikwa kiroho au kushiriki katika kikao cha kutafakari, lakini ni wachache mpaka hakuna mtu anayeanza kuzingatia kugeuza kipaji katika tafsiri halisi ya maisha. Mara moja tu kwa wakati mimi kupata jibu kutoka kwa watu ambao waliacha kazi yao ambayo imechangia kudumisha mfumo. Mara moja au mara mbili unasikia kwamba watu, kwa mfano, wameacha kutembea kwenye uchaguzi.

Ikiwa unapata msomaji kwamba ni muhimu na muhimu kuendeleza; ikiwa unafikiri ni muhimu kwa msomaji kuendelea kuandika vipande vya maoni; nyaraka ambazo ninaendelea kuchunguza vyombo vya habari na siasa, basi ni wakati wa kueleza kwamba kwa kushukrani halisi. Siwezi tena kuishi katika hali ya umaskini na vigumu kufikia gharama zote. Ni wakati wa kuelezea kuwa kwa wajumbe, kama unaweza kuwa urafiki wa De Telegraaf, Netflix, kituo cha michezo au vyombo vingine vya habari. Mimi kisha kukuuliza: Unapata nini thamani zaidi? Kwa bahati mbaya, kama idadi ya wanachama inakaa katika kiwango cha sasa, siwezi tena kuendelea. Lengo ni angalau wanachama wa msingi wa 500 au sawa sawa na wanachama wengine. Na wale wote maelfu ya wasomaji kwa siku, unapaswa kufanikiwa.

Kwa hiyo hii ni wito wa haraka kwako. Katika wiki nitaamua kama nitachukua tovuti nzima ikiwa ni pamoja na kumbukumbu ya nje ya mtandao au kuendelea. Tumaini imewekwa kwako. Asante mapema kwa shukrani yako!

Mwisho 15 05-2019-

Nimekuwa na kutoa nzuri kwa msaada leo. Yote hayo bado inahitaji kufikiwa, lakini hiyo haina kubadilisha ukweli kwamba nina shauku. Kwa wakati kuwa wachache wanachama wameongeza (shukrani kwa hilo), ambayo ni kweli kushangaza kwa kuzingatia kiasi kikubwa (makumi ya maelfu ya wasomaji kwa siku), lakini kwa wote, mimi hakika unataka kuendelea. Shukrani kwa sehemu kwa msaada huo. Mara tu msaada ulioahidiwa utafikia, nitasema zaidi kuhusu hilo. Kwa wakati nitakaendelea kwa matumaini kwamba kila kitu kitakuwa vizuri na kwamba naweza kuendelea kuandika kwa muda mrefu. Wakati huo huo, endelea kujiunga, kwa sababu msaada wako unahitajika tu. Je! Sio kuwa nzuri ikiwa kiunga cha kujitegemea kinaweza pia kuajiri wanachama badala ya kufanikiwa tu vyombo vya habari vya propaganda, haufikiri?

Tags: , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (17)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Jord Zentveldt aliandika:

    Hi Martin,

    Labda ni wazo kufanya makala zako zioneke kwa wasio wanachama tu kwa malipo ya senti ya 10. Hii inakupa mapato zaidi, na watu ambao hawataki kuwa mjumbe wanaweza kuamua wenyewe vitu ambavyo wana pesa za 10.

    • Mtumwa wa mshahara aliandika:

      Kwa maoni yangu sio tu kuhusu kulipa, lakini pia kuhusu jitihada ambazo watu wanapaswa kufanya kwa malipo.

      • Martin Vrijland aliandika:

        Una maana gani hasa?

      • Mtumwa wa mshahara aliandika:

        Watu wengi wanaishi kabisa na mfumo. Hata watu katika mchakato wa kuamka bado wanaishi na mfumo. Ikiwa hutaki kulipa muswada au kusahau kulipa huduma katika mfumo (ikiwa ni pamoja na mamlaka ya kodi), basi huwezi kutumia huduma au unaweza hata kupata msaidizi kutembelea ... na matokeo yake yote. Watu hutumiwa na hii na mifumo ya kawaida kwa watu wenye masharti ni kuanguka kwao wenyewe.

        Wakati wa kutumia mtandao, Martin Vrijland ni moja ya tovuti (mara nyingi nyingi) ambazo hutembelea na ambazo hazihitaji malipo. Huduma imetolewa na watu wanaendelea kufanya kama mfumo unavyotarajia. Ikiwa malipo yanapaswa kufanywa, wanakwenda kwenye tovuti nyingine kwa ajili ya mazoezi. Ni shida sana kuhamisha fedha. Nadhani kuwa wengi wa watu hawa (asilimia chache tayari tayari) hutafuta mifuko yao na kukupa euro au zaidi ikiwa wakakutana na wewe.

  2. AnOpen aliandika:

    Kwa bahati mbaya, hatuna mtu yeyote anayefanya uchambuzi kama muhimu nchini Uholanzi kama wewe. Je! Wazo kwamba wengi hawaamini kweli 100% na kuelewa nini kuandika, hasa kutokana na athari hypnosis ya NLP vyombo vya habari mbinu. Sauti hiyo ya kuaminika ya kuaminika kutoka, kwa mfano, habari za RTL zinafanya vizuri.

    Kila wakati unapiga simu na wengine wachache huongezwa, lakini haitoshi. Lakini wanapenda kuchukua mawazo yako na kuitumia mahali pengine au kuwafanya wasiwasi. Soka au De Telegraaf, hakuna style, Niburu, GTST nk, ambayo huwafanya kuwa hisia, ambayo ni muhimu sana kwa wengi, wanaamini kwa haraka bila shaka.

    Wanapenda na kukubaliana na ulimwengu mpya wa polisi unaojitokeza. Ndiyo sababu mipango kama hiyo ya maafisa wa utekelezaji, mipango ya polisi na wafuasi wanafanya vizuri sana. Wanataka tu kudhibiti na usalama wa uongo. Kweli Trumanshow kumsaliti mtu mwenzako na daima kuweka jicho kama wahalifu. Kufurahia hiyo ni.

    Ni aibu kwamba inakuja kwa hilo. Wengine watakuwa na furaha kama hiyo inasumbua ingeacha kama hiyo inabadilishwa na idiolojia hiyo inatisha, unajua.

    Grts

  3. Wilfred Bakker aliandika:

    Kwa hili ninaongeza michango yangu, lakini hiyo haitoshi.
    Mimi mara kwa mara kunanua macho yangu juu ya kile umeweka kwenye tovuti yako.
    Pia nisoma na macho ya watu wengine na Martin ni wazimu tu.
    Hey Martin, wewe ni wazimu, lakini nakupenda.

    Kwa hiyo hapa wito kwa washirika, ni wazimu na kuwa mwanachama, sio ngumu.

    https://youtu.be/wCDIYvFmgW8

  4. Danny aliandika:

    Watu ni wanyama tu wa wanyama, wanaweka euro katika sanduku la kukusanya kwa "sababu nzuri" na kuhamisha fedha kwa 555 giro.
    Pia utahusisha na dissonance ya utambuzi, vinginevyo siwezi kueleza hilo aidha.

    Siwezi kusema mengi juu yake, ni uchunguzi wa kusikitisha.
    Umefanya hali hii wazi kabla, inaonekana haina maslahi ya watu.

    Chaguo pekee uliyoiacha ni kuweka ukuta wa malipo nyuma ya vitu vyako vyote, watu wanataka tu kulipa ikiwa wanapata kitu kwa kurudi, lakini si nje ya shukrani.

  5. chul aliandika:

    Martin,
    Ninajaribu kuwa mwanachama lakini haifanyi kazi. Ikiwa nilipasa kutoa maelezo ya malipo, mimi hupata ujumbe wa kosa. Je, una njia tofauti ambayo ninaweza kuwa mwanachama?
    Je! Wengine pia wana tatizo hili?

  6. DHBoom aliandika:

    imesajiliwa kama msingi wa mwezi uliopita, sasa umeboreshwa kwa mnunuzi! Tafadhali weka! Watu wanahitaji jambo hili na kwamba linawashawishi ikiwa unafunua mada na kisha muswada huo unawasilishwa na ripoti za habari (moja kwa moja au kwa usahihi) ... Nao watu wote walio karibu nami ambao wanaiamini kwa upofu ... ..

  7. Lindy Heijmans aliandika:

    Mimi tu, tena, nimefanya uanachama wangu kupitia debit moja kwa moja. Nilikuwa nimekwisha kufanya mwaka jana pia, nilipigwa mara moja kwa debit ya moja kwa moja na niligundua wakati uliopita kwamba hapakuwa na debit moja kwa moja baada ya hiyo .... Sasa nitawaangalia vitu vizuri zaidi. Napenda kusoma makala yako, hawezi kufanya chochote na kila kitu, lakini ungependa kuendelea kuandika. Nilipokuwa na Facebook mara kwa mara kugawana makala yako, hakuna turd ya kusoma ... mbaya sana .... kwa hiyo endelea, una msaada wangu!

    • AnOpen aliandika:

      Na hilo ndio lililofanyika kwangu, mkusanyiko wa moja kwa moja ulikuwa ulipunguzwa tu kwa muda wa 1, lakini nilikuwa mwanachama kwa angalau miezi sita. Pia ninaweka jicho bora zaidi.

      Wiki michache iliyopita nilifanya pia kuboresha ndogo kwa shaba. Ninafurahia kuandika yako Martin!

      Na tena idadi ndogo tu ya wanachama huongezwa, kwa nini si kipande au chache 100?

      Kwa € 2 tu kwa mwezi unaweza kuwa mjumbe, hata kama wewe ni kwenye benki ya chakula, bado unaweza kukosa, au ni gharama kubwa sana kwamba itakugonga kwenye mkoba wako?

  8. Kamera 2 aliandika:

    NEWS NEWS ###
    Inawezekanaje kwamba (tazama maoni: Grapperhaus katika mahojiano ya telegraaf 1ste link) Waandishi wa habari (PR de V & J vd H) huendesha magari ya gharama kubwa zaidi na MartinVrijland ambao kwa ukweli na uchambuzi wa msingi sio euro elfu chache anaweza kukusanya mwezi kwa ahadi yake kwa miaka saba ..
    Ikiwa inastahili 1, basi ni tovuti hii na kusoma hasa katika kiungo chini ambayo Grapperhaus inategemea, wakati tunapowapa kwa ukarimu kwa wachambuzi wa kweli ambao hawana kupitia na vinginevyo vimezingatiwa

    # # #
    https://www.telegraaf.nl/video/3585612/bedreigen-journalisten-is-businessmodel-geworden

    Mashambulizi ya bandia kwenye jengo la Telegraaf na Panorama iliyoonyeshwa na MartinVrijland, tafadhali

    https://www.martinvrijland.nl/nieuws-analyses/aanslag-telegraaf-gebouw-bewezen-onmogelijk-tenzij-slagbomen-openstonden/

  9. Kinanda aliandika:

    Mchango wa wakati mmoja ulifanywa kupitia PayPal.
    Jitihada ndogo sana kama tayari una akaunti, kwa hiyo hakuna tatizo.

    Ninajifunza mengi kutoka kwenye makala yako, uniruhusu nitazame mambo kwa mtazamo tofauti na una uchambuzi wa kuvutia. Mimi pia kushiriki mengi ya wasiwasi wako juu ya siku zijazo.

  10. White Sungura aliandika:

    Kwa mimi pia ilikuwa ngumu sana kuwa mnunuzi, lakini mwishoni nilifanikiwa.

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu