Maandamano ya Wakulima: wakulima wanatilia maanani kwamba viongozi wako wa maandamano sio waficha wa serikali

filed katika MAELEZO YA NEWS by mnamo 16 Oktoba 2019 5 Maoni

chanzo: persgroep.net

Hivi majuzi niliulizwa ikiwa ninataka kuunga mkono maandamano ya wakulima. Nilijibu na jibu fupi na wazi. Kwa kweli naunga mkono maandamano ya wakulima, lakini hatupaswi kugeuka kwa wanasiasa, kwa sababu ndio shida 'hapo kwanza'. Kuandamana Uholanzi sio kitu zaidi ya kukumbwa kikamilifu. Lazima uwe na kibali; hali hasa kutoka kwa saa ngapi hadi saa ngapi; na matrekta mangapi kwenye Malieveld; kuzungukwa na kamba ya maafisa wa polisi ambao wote wako chini ya udhibiti wa akili ya masikio yao. Usifanye zaidi! Kitu pekee ambacho hufanya kazi ni kushona tu kwa sheria zote. Lakini huwezi kuita kwa hiyo, kwa sababu inaadhibiwa.

Kwa hivyo nimependekeza kwamba ng'ombe wote watembee nje ya uwanja na malisho na kwamba mamilioni ya ng'ombe na nguruwe hujaa barabarani. Wacha tuone ni nini hutengeneza machafuko!

Hiyo bila shaka haitatokea. Wakulima hawatafanya hivyo kamwe, kwa sababu watapoteza chanzo cha mapato yao. Na ikiwa tayari tunapata machafuko, basi ndivyo serikali inavyotaka. Uasi wa Pegida dhidi ya Antifa imeshindwa kabisa. Kuchochea kwa idadi ya watu wa kiasili dhidi ya wageni wa Kiislamu (kwa kweli hakuna wageni tena) kumeshindwa. Haitafanikiwa tu na ghasia hizo maarufu! Uholanzi hauwezi kuchomwa mbele. Kwa hivyo unataka machafuko kama serikali? Basi kuna njia moja tu. Kugonga kundi ambalo bado lina mipira: wakulima. Pia zina vifaa vinavyohitajika kuunda machafuko. Na kutokana na machafuko unayounda utaratibu. Hiyo ni kanuni ya zamani ya Warumi. Ndio, watu wapenzi: serikali inataka machafuko!

chanzo: nos.nl

Jimbo linahitaji alibis mara kwa mara ili kuweza kujenga zaidi na majimbo ya polisi zaidi. Kwa hivyo ikiwa unataka taa ya kijani ya kupeleka vifaa vya bulky nchini Uholanzi, unahitaji adui. Adui hiyo sasa imeundwa kwa busara sana kwa kuwafanya wapenda kukasirishwa na mahitaji yasiyowezekana juu ya ujanibishaji wa uzalishaji wa nitrojeni. Basi wacha tu tuseme: Wakulima nyinyi mnanyanyaswa kwa machafuko ambayo lazima alibi atoe kwa ujenzi zaidi wa serikali ya polisi.

Jimbo linataka kupeleka jeshi na ina magari mazuri ya kivita ili hapa na pale. Ikiwa una watu ambao hawana silaha kabisa (isipokuwa bila shaka waliunda mwenyewe) bandia Mocro mafia - alibi mwingine kwa serikali ya polisi zaidi), hauna sababu nzuri ya kujenga jeshi la polisi linalolinda wasomi dhidi ya watu.

Halafu kwanini serikali inataka hayo yote? Je! Kwa nini serikali inataka kujenga serikali ya polisi? Je! Kwa nini wangeanzisha machafuko kwa hiyo? Kweli, kila kitu unachoweza kujenga katika polisi na vikosi vya jeshi, kudhibitiwa na kuzingirwa, inahakikisha una mtego juu ya jambo hilo ikiwa moto echt hofu na mamilioni ya watu echt kuwa mgonjwa wa mate. Kwa hivyo ujenzi wa jimbo kama la polisi unachukuliwa kuwa "unahitajika sana". Inakuja wakati ambapo watu echt na mgongo wako dhidi ya ukuta na kisha unahitaji polisi (jeshi la jeshi) nyingi na vikosi vya jeshi, na silaha nyingi na vifaa vikubwa.

The Hague, 12 Oktoba 2018

Mpango mzima wa Ulinzi wa Huduma za Magari ya Magurudumu (DVOW) unahusu uingizwaji wa vizazi vya zamani vya gari za magurudumu kama vile DAF, Mercedes Benz na Landrover, pamoja na vyombo vya kazi maalum katika sehemu zote za ulinzi. Na barua hii ninakujulisha juu ya ukaguzi wa upya wa mpango wa DVOW ambapo magari ya ziada yanununuliwa. Ununuzi huu lazima utatue vikwazo kwa upatikanaji wa magari ya kiutendaji na kuongeza kupelekwa kwa vikosi.

Ninauhakika kuwa 99% ya wakulima wanaoshiriki katika maandamano haya ni ya kweli. Ni busara tu kwamba watu wengi hawapendi tena. Video hapa chini ni mfano mbaya wa hiyo! Nina uhusiano zaidi na watu hawa. Swali la pekee ni ikiwa viongozi sio kufunika kwa hali ya maandamano kama hayo.

Katika muktadha huo, nawashauri wakulima kutazama filamu "Surrogates" na Bruce Willis na kuona jinsi harakati za maandamano kawaida zinaendeshwa na nguvu za kufunika. Hiyo ni kanuni ya zamani. Wale walio madarakani wanajua kuwa watu watakuwa na mwelekeo wa kuasi kila wakati na kwa hivyo wanatoa mafunzo kwa miguu ambayo huwaruhusu kuingia ndani ya kikundi fulani cha walengwa. Miongo kadhaa ya maandalizi inaweza kutangulia hii, kwa sababu hati ya bwana (tazama yangu kitabu kipya) ni maandishi ya karne nyingi. Hii inatoa wakati wa nguvu kuweka pawns yake chini ya kila kikundi cha wataalamu na idadi ya watu (kupitia jamii za siri). Kwa hivyo yeye Vladimir Lenin (ndiye aliyeongoza mapinduzi ya Urusi na angeweza kufadhili treni iliyojaa dhahabu ya Sayuni): Njia bora ya kudhibiti upinzani ni kuiongoza wewe mwenyewe!

Wakulima kwa hivyo, ninaamini, wamekusanywa kwa makusudi na sheria mpya, kwa sababu serikali inataka machafuko yanayodhibitiwa kuunda tena mwizi mwingine ili kuweza kujenga majimbo ya polisi zaidi na zaidi. Nakala kuu ni: machafuko ya kwanza huko Uropa; kisha rudisha utaratibu. Soma hapa nani anaamuru atakuja kupona.

Orodha ya kiungo cha chanzo: officielebekendmakingen.nl, volkskrant.nl, volkskrant.nl

Tags: , , , , , , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (5)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Martin Vrijland aliandika:

    Kidokezo kwa wakulima:

    Angalia ikiwa viongozi wako wa maandamano ni washiriki wa harakati za freemasonry au, kwa mfano, kilabu kama kilabu cha Simba (kinachoibuka kutoka kwa jamii hizo za siri).

  2. SalmonInClick aliandika:

    na hivyo ndivyo ilivyo tu ... ordo ab chao

    Mprotestanti: baraza la mawaziri linataka 'vita vya wenyewe kwa wenyewe'
    https://www.msn.com/nl-nl/nieuws/binnenland/protestaanvoerder-kabinet-wil-burgeroorlog/ar-AAIRZLN

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu