Je! Sio Viegers zilizopo kutoka Enkhuizen zipo? Utafiti unaonyesha kwamba kesi ya PsyOp haipo

filed katika MAELEZO YA NEWS by juu ya 19 Februari 2019 22 Maoni

chanzo: cybercrimeinfo.nl

Wakati kutoweka kwa Siebe Viegers kutoka Enkhuizen jana katika habari ililetwa, nilibidi kufikiria mara moja kesi ya Anne Faber na tamaa ya serikali kwa ajili ya mchezo Tatizo, Majibu, Suluhisho kucheza ili kuanzisha sheria mpya. Kuanza, nilitafuta kwa jina la Viegers, kwa sababu ilionekana kuwa ni nadra kwangu. Kwa mfano, ukitazama tovuti ya geni.com, Viegers hutoa matokeo machache ya utafutaji. Jina linaonekana hata kutoweka kabisa, lakini hilo sio uhakika kabisa na kwa kuwa wewe kwanza unachomba zaidi. Pia picha na athari kwa mfano reddit.com ilisababisha mawazo yangu. Hisia hizo hazikutoka kwa watu wa jirani, wote wasiojulikana na sio kweli sana.

Siebe Picha ya Facebook ni kawaida kama unavyotarajia kutoka kwenye maelezo ya vyombo vya habari vya kijamii; picha isiyo wazi na kwa mkono (kamili) mkono kamili wa marafiki ambao unaonekana kuwa na wasiwasi juu ya kukosa kwake (tafadhali kumbuka kwamba hii inaweza kubadilishwa mara tu ninapochapisha hii, lakini imeandikwa kupitia njia za viwambo). Maneno haya, hata hivyo, hayatendi zaidi kuliko "Imekuwepo kwa siku tano na tunakukosa sana", Ambayo 2 au 3 inapenda ya kikundi kidogo hicho kitakufuata. Mchezaji wa Lotte peke yake inaonekana kuwa na wasiwasi zaidi na kuleta jambo lolote kwa tahadhari kiasi fulani zaidi, lakini Siebe haonekani kwenye chapisho lake la awali katika maoni au anapenda. Sikuweza kupata Instagram na Snapchat.

Ikiwa kijana huyu alikuwa ameonekana kuwa maarufu sana katika Enkhuizen, angalau mamia ya marafiki wangekuwa wakijisumbua juu yake. Hakuna hata hivyo! Kuna tano tu! Hivyo tu utafiti. Nilimwita mpiga picha wa kirafiki ambaye anaishi katika jirani ili aangalie. Hata alienda kwenye baa (café De Slof) ambako Siebe alikuja sana na kutoka ambapo angetembea nyumbani kwa 2: 30 usiku, baada ya hapo angekuwa amekwenda. Alifikia katika pub hiyo alishangaa sana akajibu na mtu aliyemwita rafiki yake alitoa jibu la kuvutia na evasive, lakini alisema Siebe huko tayari miaka nane.

"Lakini Vrijland, kuja juu! Hutaki tena kudai kuwa hii imewekwa kwenye eneo? Je, mtu wa kawaida idiot wazimu!"Nawaambieni tena: serikali zinafanya kila kitu ambacho zinaweza kuunda tatizo, husababisha majibu na kisha kutoa suluhisho: Tatizo, Majibu, Suluhisho. Katika kesi ya Anne Faber, hii ilihusisha mambo kadhaa: TBS bila utafiti wa akili, kwa kutumia DNA kama mzigo wa ushahidi na kuandaa kwa ajili ya kuanzishwa kwa programu ya 'tafuta ya pamoja' ya haki. Vizuri utasema kuwa na kitu chochote cha tatu si sawa, lakini basi mimi kukushauri kwa mtiririko huo hii, hii en hii kusoma tena tena na kugundua kuwa tatizo lililoundwa limeondoa kizingiti cha kitu kinachoweza kuathiri kila raia katika haki zake. Kwa hivyo, ukatili wa Operesheni za Kisaikolojia (PsyOp's) hauwezi kutengwa na sasa tunajua kwamba maelezo ya uongo wa vyombo vya habari yanaweza kuundwa kwa urahisi na programu ya NVDIA. Fakes za kina tunaita hivyo (bonyeza tu kwenye kiungo). Unaweza hata kufanya video za maisha kama mtu asiye na mtu huyo, ambapo unaweza hata kuipiga sauti (angalia hapa).

Kwa hiyo swali kubwa ni kama tunapaswa kukabiliana na PsyOp hapa na (ikiwa inawezekana) ambayo Tatizo, Majibu, Suluhisho matokeo basi tunapaswa kutarajia. Je, ni juu ya kuanzishwa kwa programu ya 'kutafuta pamoja' ambayo hutoa zana nzuri ya kupeleleza data kwa haki? Hatujui. Tunachojua ni kwamba watu wachache katika eneo huonekana wanajua Siebe Viegers kweli. Mpiga picha wa mpenzi hata alizungumza na mtu anayeishi karibu na kona kutoka kwa Kahawa De Slof. Sikiliza mwenyewe jinsi mtu anasema kwamba hajawahi kuona Siebe (ambaye anaonekana kwa muda mrefu sana na amekuwa katika Cafe De Slof kwa miaka minane).

Tafadhali soma maoni chini ya makala hii. Mara nyingi hutoa nyongeza muhimu. Soma pia hapa makala ya kufuatilia.

Orodha ya kiungo cha chanzo: reddit.com

Tags: , , , , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (22)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Jua aliandika:

    Ninaelewa kuwa Siebe imetangaza kuwa haipo. Wakati gani na kwa nani na kwa nini wakati huo? Aliishi kwa anwani gani? Katika nyumba unaweza kupata kupitia rejista ya ardhi ikiwa ni nyumba yake. Wakati wa kukodisha nyumba unaweza kuuliza majirani zake wa karibu, tu wapige. Lazima awe anajulikana ikiwa alikuwa meta ya 2 kwa muda mrefu. Je, alifanya kazi, alikuwa hana kazi? Je, kulikuwa na kamera katika eneo karibu na cafe? Je! Simu yake imeondolewa wakati na kusoma? Nani familia yake? Marafiki? Je kompyuta yake tayari imeonekana nyumbani?

    Hadithi ya ajabu. Tunaishi katika nchi inayoogopa, lakini bustani zinasimamiwa vizuri.

  2. Kamera 2 aliandika:

    Kunaweza dhahiri watu kupotea.

    Lakini wito huu (filamu ya YouTube chini) ni kweli ya ajabu sana na baada ya siku mbili / tatu pia, bila ya kujibu? Na kwa nini mtu huyu katika video hii ya YouTube anasema chini ya "pub pub" Siebe alikuja, jina la pub, bado ni muhimu sana! ikiwa sio muhimu ungeweza kusema

  3. Kamera 2 aliandika:

    Lakini hata hapa katika FaceBook ya de politie.nl hata wito ni kutajwa "cafee"

    kwa nini sio tu wanasema, Pub: De Slof, kama cafe inaitwa, "moja", inaonekana kuwa nyepesi, wanapaswa kutafuta watu kufanya nini na hilo?

    https://www.facebook.com/pg/cayenenkhuizen/posts/

  4. Mtumwa wa mshahara aliandika:

    Nilijiuliza katika siku za nyuma mbali mara kwa mara ikiwa "Mimi" nilikuwepo ...
    Wewe ni "mtu" tu, unapokuwa na CV nzuri na diploma nzuri na hatua za kazi za flashy, una "marafiki" fulani unaohusika nayo na bila shaka kazi muhimu sana kudumisha tumbo au hata nguvu zaidi.

    Hapana, basi napenda kuwa mtu, kwa sababu basi "mimi" pia si lazima kujaribu kujaribu "uongo" "ukweli" uliotengenezwa na ego, wakati ukweli huu ulioanzishwa na ego haipo kwa asili. Ni msamaha!

  5. K.Roosendaal aliandika:

    Wow! Hii ni mfupi sana kwa njia ya kugeuka!
    Na kisha mahojiano na 1 (!) Mtu mmoja katika Enkhuizen!
    Kipande kilichoandikwa vibaya, ungependa kuwa na manufaa na kutafuta. Uelewa ni vigumu kupata, kwa bahati mbaya ....
    Udhuru itakuwa sahihi!
    Nguvu kwa familia na marafiki.

    • Martin Vrijland aliandika:

      Uhakika 1 ni pendekezo la kufanyia utafutaji, lakini hakukuwa na utafutaji (kwa alama ya kufurahisha): kila mtu alikuwa amekaa kwenye pub wakati wa mchana na hakuna mtu anayetafuta (ambayo baadaye ushahidi wa video zaidi)
      Uthibitisho wa 2 sio kitu kifupi cha kugeuka na ujumbe wa aina hizi mara nyingi ni dalili ya kuwa kitu hakiko
      Uhakika 3 Mimi tu kutaja ukweli ajabu bila mara moja kuchora hitimisho

      • Martin Vrijland aliandika:

        Mpiga picha amezungumza watu wengi ambao Siebe hajawahi kuona hapo awali. Kwamba kuna sasa tu mazungumzo ya 1 yaliyowekwa kama mfano ni kwa sababu si kila kitu kinachojumuishwa.

        Kwamba kutakuwa na watu ambao wanasema wanajua Siebe hawatakii PsyOp. Siogopi kusema kwamba hii ni PsyOp, lakini wakati wa kupanga PsyOp nzuri pia kuhakikisha kuwa kundi la watu litajitetea kikamilifu kwamba wanamjua mtu. Hatuna kukabiliana na amateurs.

    • Mtumwa wa mshahara aliandika:

      @ K.Roosendaal:
      Ikiwa hukubaliana na kipande, unafanya nini kwenye tovuti hii?
      Ikiwa nimeishia mahali fulani na siipendi, nitaondoka. Na hiyo ni rahisi sana kwenye mtandao! Wazi na bullies tu wanaonekana kuwa na muda na nishati ya kufukuza watu na tovuti. Lakini ndio, kwa kawaida hizi zidi na vurugu zina ukosefu wa uelewa na ufahamu.
      Kwa hiyo, K Roosendaal, ikiwa unajikuta bora zaidi kwa kuendelea kutembea katika matukio ya tumbo kama kondoo wenye hali nzuri, fanya hivyo. Polonaise alikuwa na umri mdogo si watu wa kutumia mimi na kama una tatizo na hilo, lakini basi tu bugger. Kwangu hakuna zaidi adabu idiots kama ambao wanaishi kwa uhakika na watu ambao ni tofauti ... kusoma kwa usahihi, katika macho yangu wewe ni idiot!

      Ndio, siwezi kudai kwamba Martin hufanya makosa. Lakini pamoja katika Polonaise maana kikamilifu au tu kuchangia kufariki kipande cha ustaarabu ambayo ni kushoto katika magharibi, na uharibifu wa wanyama na mimea duniani kwa kutumia teknolojia ya kila kubwa ambayo ni hasa idiots hivyo furaha .

      • Martin Vrijland aliandika:

        Tatizo kuu ni kwamba watu hawawezi au hawataki kusoma vizuri. Siwezi kusema kwamba haijulikani kwamba Siebe haipo; Mimi ni wazi kuuliza kama hii inawezekana na kuelezea kile PsyOp ni. Mimi pia kueleza ni njia gani zilizopo ili kugeuka PsyOp ndani ya kila mmoja.

        Kwa hiyo mimi kuuliza swali: "swali kubwa ni kama tunapaswa kukabiliana na PsyOp hapa"?

        Je! Ni vigumu kusoma vizuri? Hata kama Siebe anapo, PsyOp haiwezi kuachwa kupitia kutenda (dhidi ya ada nzuri).

        • Martin Vrijland aliandika:

          Tuseme niulize kama jirani yako ana mbwa na nitawauliza majirani wachache ikiwa wamewahi kuona mbwa na mimi kisha kupata athari pamoja na mistari ya: "Oh hivyo unadai kwamba mbwa wa jirani haipo!" , basi mmenyuko si sahihi.
          Nimeuliza tu kama jirani ana mbwa na sijasisitiza kuwa jirani hawana mbwa. Mimi si pia kusisitiza kuwa mbwa haipo.

          Kwa hiyo ni kuhusu KUJADA MASHARA

        • Mtumwa wa mshahara aliandika:

          Tennis yangu mimic (mwaka 57) ni neno kipofu. Wakati anataka kusoma na kuelewa kipande cha maandishi, hiyo ni sawa, lakini amepoteza muda mwingi zaidi. Hutapewa wakati huo katika mfumo wa elimu, ili usiweze kuja pamoja.
          Vizazi vijana vinaweza kupata vigumu kusoma na kuelewa vipande vya maandiko. Wanaweza kushughulikia simu za mkononi zao vizuri na kutuma ujumbe mfupi ...

          Ikiwa mtu anaamua kufuta makala, inaonekana ni rahisi kusoma kilichoandikwa katika makala hiyo. Hivyo katika kesi hii, inaonekana, kuna si ukosefu wa huruma tu, lakini pia ugumu wa kusoma, kusoma ufahamu au kuchukua muda kwa ajili yake. Lakini ndiyo, kwa bahati mbaya, uzoefu wangu ni kwamba majaji wengi, wanasheria na watumishi wengi wa serikali pia wana shida kusoma usomaji, ili siache haki ya kweli iwepo.

  6. Andoikse70 aliandika:

    Hapana, hatupaswi kukabiliana na PsyOp hapa. Siebe aliishi Andijk wakati wa ujana wake.
    Ambapo wazazi wake wanaishi. Hii ni tovuti ya baba yake:
    http://www.viegers-tugs.nl

    • Martin Vrijland aliandika:

      Nilikuwa tayari nimepata tovuti hiyo, kama vile ninajua ni ndugu wa Siebe ambaye ni Thijs na ambapo hufanya kazi hasa (katika kampuni inayofanya uzalishaji wa studio ya digital).

      Kuwepo kwa tovuti au maelezo ya mtandaoni sasa hakuna ushahidi mgumu tena (tazama maelezo ya maelezo, fake za kina). Ikiwa Siebe yupo (ambayo ni chaguo nzuri) basi chaguo la PsyOp bado kinaendelea (kupitia kutenda kwa ada ya ukarimu kwa mfano).

      Kwa hivyo, makala hiyo ina lengo la kuwafanya watu wawe na ufahamu wa njia za kiufundi za kupinga mambo juu na hakuna kitu kinachojulikana kuwa ngumu kabisa. Maswali yanaulizwa. Soma majibu mengine hapa tena (ambayo mimi kuelezea hii zaidi).

      Unaweza kumpa mtu maelezo mazuri na mtandao kwa familia / marafiki mtandaoni. Unaweza pia kufanya kazi na mtu aliyepo.

      Chaguo kwamba ni kutoweka kweli kweli bado ni wazi. Ni hadithi tu ya ajabu. Je! Unawezaje kupotea kutoka kwenye uso wa dunia na ni jinsi gani kuwa wakazi wengine wa kikahawa hawajawahi kumwona huko wakati yeye tayari amekuwa huko 8 mwaka na ni muonekano wa kushangaza?

    • Kamera 2 aliandika:

      @Andoikse70

      Je, ni kweli kwamba kampuni ya meli inatoka kwa baba ya Siebe, vinginevyo utakuwa mpumbavu bila shaka (Waandishi wa habari anaendesha baba mbaya, ambayo ni aibu sana)
      Kidharau kidogo.

      Baba yake ni katika Scheepvaart na mwanawe ni Koekebakker, hivyo facebook Siebe ni aliiambia
      Andoikse, katika tovuti hiyo, ambayo umechapisha, ndugu wa Thijs Siebe alijiunga na kampuni yake katika kampuni hiyo, lakini wakati huo huo yeye anafanya kazi kwa ubunifu katika studio ya Utrecht kama kiongozi.
      Lakini, kwa wakati huo, endelea kutafuta idd, tumaini kwamba itakuja hivi karibuni.
      Kutisha kwa wazazi.

      https://www.facebook.com/siebe.viegers

  7. Kamera 2 aliandika:

    Kwa nini kuna maji tu yaliyotafsiriwa Siebe, tena leo.

    Kutafuta karibu na nyumba ya Siebe, ndiyo, inafaa kumtafuta kwenye mfereji karibu na nyumba yake, lakini kwa nini si katika misitu, nyumba, vyumba na boti, nk, kutafuta maji ni siri.

    https://www.weeff.nl/speurtocht-naar-vermiste-siebe-viegers-hervat/content/item?1122340

  8. smart blonde aliandika:

    Hiyo ni pamoja na Siebe mimi kuamini. Labda hadithi ni tofauti sana kuliko unavyofikiria. Tuseme Siebe tu hai na upotevu huu yenyewe hivyo zuliwa? Je, huyu si njia nzuri ya kuwa na uhuru? Tuseme wewe ni miaka 26, wewe kuishi pamoja (MSS pamoja "kununua nyumba), una kazi na kuendelea mambo yako mara kwa mara. Je, kama Siebe vizuri hata kweli hakupenda hii nyumba, mti, maisha wanyama? Hii miezi MSS yeye alikuwa nyuma katika kichwa chake na alikuwa pia tayari. Yeye daima alichukua fedha za ziada kutoka akaunti yake ya kupata fedha zaidi. Alipomwona ambapo kamera Hung kwa kutoweka bila kuwaeleza. MSS wakati yeye alikuwa na msaada, lakini si MSS. Yeye imeutupa simu yake ya maji na kadi yake ya benki, hawana haja zaidi. Anafanya nywele yake juu ya mkia moja chini ya kofia moja, kufanya moja kanzu mwingine (kama kununuliwa mapema na mahali popote "kuweka mfuko moja kwa moja schuile mahali) na kuchukua mafunzo (tiketi tayari kununuliwa mapema) ili kujua I kiasi wapi. MSS au Hispania au Ureno kwa mbali gridi ya kuishi. Kuna huenda masharubu yake na ndevu ya kidevu chake chini pale, rangi nywele zake rangi moja na mwingine mmoja ambaye inatambua yake tena. Tu urefu wake ni kinyume cha watu wachache zaidi 2 mita. Kama yeye ikilia hai gridi yeye mahitaji ya fedha. Kama yeye mara kwa mara (pengine gesminkt) kama mitaani na kile alicho chuma uhuru. Na yeye ni mtu huru.

    • Martin Vrijland aliandika:

      Hadithi njema smart blonde.
      Kawaida, athari za wapiga maoni wapya hapa ni za puppets za serikali, lakini ni mbali.

      Hadithi inakwenda vibaya wakati wa kuinua treni na kutupa simu.
      Kwa mwanzo, polisi haijasema chochote kuhusu wakati wa mwisho simu imeongezwa. Hiyo inaweza kuwa hatua ya mwanzo ya utafutaji, lakini labda wanasubiri kimya kwa sababu wanaisoma na wanatarajia kile ninachoandika. Hawajui ni rekodi gani bado ninazo nazo.

      Zaidi ya hayo, kila kituo kinapachika na pia kuna kamera katika usafiri wa umma. Jalada la miwani ya jua au kofia haijasaidia programu ya kutambua usoni na unaweza kufanya makadirio ya pointi za kuanza na kuona picha za kamera za masaa au siku baada ya kukosa.
      Kunyakua kwa gari bado inaweza kuwa chaguo, lakini pia fedha ambazo unaweza kuona barabara zote zinazowezekana na (kutokana na wakati wa usiku) hakutakuwa na trafiki nyingi. Kamera kando ya barabara au data ya GPS kutoka kwa magari na simu za mitaa zinaweza kutoa mlima wa data ambayo unaweza kuchunguza kwa uangalizi wa watoto wachanga.
      Wengi data kubwa zilizokusanywa katika Uholanzi watuhumiwa pesa benki ya ziada kwa muda mrefu bila kuwa niliona na gedragings- na kisaikolojia profile inaweza kuonekana kutoka data zote kubwa (pamoja na yale ya marafiki na familia).

      Swali pia linabakia ikiwa Sibe kweli lipo, licha ya ukweli kwamba data zilizounganishwa zinaonyesha katika mwelekeo huo. Kwa psyop nzuri, unaweza pia kuifunga. Sijumuishi kuwepo kwake, lakini hiyo pia haifai kisaikolojia.

      Ili kuendelea na psyop iwezekanavyo, ni muhimu kweli kunipiga bongo na mawazo au maswali ya kuchochea majibu, ili tuweze kutarajia tena.

      Tutaona ikiwa na wakati Siebe anarudi na nini hadithi hiyo ni wakati huo.

      • Jua aliandika:

        Inaonekana kwamba blonde smart ina kitu cha kufanya na suala la Siebe. Njia ambayo anaandika inaonekana kama kuna ushauri. Na nani? Maoni yake pia ni kinyume cha kusikitisha kuitwa sarcastic kwa kuzungumza juu yake
        'mtu huru'.

  9. smart blonde aliandika:

    Kuanza na, sio troll ya serikali. Lakini ninaelewa mashaka yako.
    Hiyo ya gari hilo na uwezekano. Mimi pia nilijaribu mtu wa 2.
    Najua kuna kamera mahali pote, lakini siku hizi Riddick wote wanajiunga na vichwa vyao wakiinama. Siebe angeweza kufanya hivyo kwa simu ya bandia, au alikuwa na hila nyingine.
    Ikiwa unatayarisha hii muda mrefu kabla, unaweza kuhifadhi kidogo kabisa ya fedha, hop katika sock zamani.
    Mimi bado ninaamini kwamba Siebe ni hai na maelezo hayatakuwa kwenye vyombo vya habari.
    Ikiwa amezingatia kwa uangalifu juu yake na inafanya upole, nadhani inapaswa kufanya kazi.
    Lakini ni zaidi ya fantasy yangu.

    • Martin Vrijland aliandika:

      Haha sawa, asante kwa maelezo yako.
      Majukumu ya serikali mara kwa mara kila mara hukubali kuwa wao ni wa hali ya hewa, kwa hivyo naamini wewe DIRECT juu ya neno lako!
      Wewe ni sawa kabisa!

  10. Jua aliandika:

    Soma tu kwamba kikundi cha Kiislamu cha Amsterdam
    inahusishwa na kundi la kigaidi. shida-majibu-suluhisho, Psy-op ??? Mbali ya mada labda? Hata hivyo ni maalum kwamba katika Uholanzi watu ambao wanaweza kuwa magaidi wanaweza kuwa walimu, wanaweza kusafiri kwa 'jihadi nchi' na kama ni bahati, mpiganaji wa jihadi anaweza pia kupatikana, kupata nyumba, uongozi wote na kurudi tu kuendelea maisha yao kama hakuna kitu kilichotokea nk nk. Wakati wa kweli na waandishi wa habari nchini Uholanzi hufanya maisha haiwezekani na yameharibiwa. Katika mazingira inayoitwa haki za binadamu. Kukata.

    Ikiwa unafikiria juu ya jambo hili si jambo la ajabu kwa sababu matukio haya yote yana mimba na kufadhiliwa na watuhumiwa wa kawaida. Wanasimamia jihadis hii na huduma za usalama na pia kusimamia 'jihadis'. Wanataka Uholanzi kuwa mfano kama inafaa. Unda mvutano katika jamii Nchi yenye kutisha nchini Uholanzi kwa sababu watuhumiwa wa kawaida wanastahili hapa na Riddick wanafikiri ni vema kwamba wanasumbuliwa na kuwapotosha hawa nje, ni nini na wao wenyewe wanajua hiyo. Nini nchi.

  11. Kamera 2 aliandika:

    Inawezekana kweli

    Dakika 2.43

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu