Wanafunzi wa maonyesho ya hali ya hewa La Haye inathibitisha kutosha

filed katika MAELEZO YA NEWS by juu ya 8 Februari 2019 29 Maoni

chanzo: geenstijl.nl

Sawa, unawawezesha wanafunzi wa 5500 kisheria kuanza kuanza kuonyesha katika La Haye. Kwa hili wanapaswa kutoa fomu katika shule na kuomba ruhusa kutoka kwa wazazi wao. Kwa kawaida watoto hawa hupata pointi za adhabu wanapokuwa wakicheza kutoka shuleni. Je! Hilo linamaanisha nini? Kwamba kuna shirika nyuma yake. You kuwaita kuja Hague kuonyesha na kuwasiliana ya mbao ishara na (ribald) lyrics kwamba wao si figured yenyewe (kama inavyoonekana kutoka chini Geenstijl video). Je! Hilo linamaanisha nini? Kwamba kuna shirika nyuma yake. Je, ni thamani gani ya maandamano hayo yaliyoandaliwa na serikali yenyewe? Hakuna. Ni hasa inaonyesha jinsi maandamano iwe iliyoandaliwa na kwamba kizazi kijacho ya watoto 5500 Inofizieller Mitarbeiter wasio kufikiria nini kufanya, lakini tu nablaten nini wanaambiwa kwa kubadilishana chembe.

Kinderen die maar wat roepen over het klimaat zonder er ook maar enige sjoege van te hebben, bewijzen vooral hoe triest het er met onze maatschappij voor staat. Die hele discussie over het klimaat is een schijnvertoning, zoals de gehele show van acteurs in Den Haag en perceptiemanagement door tv niets meer dan triest is. Mensen roepen maar wat en het interesseert eigenlijk niemand echt iets, zolang de vakantie maar betaald kan worden, het weekend maar weer vol feestgedruis is en de ‘regering’ maar alles regelt. Het niveau van de gemiddelde Nederlander is dat van de Telegraaf en Geenstijl, met een uitschieter naar Café Weltschmerz, de Volkskrant of Trouw. Meningen zijn papegaai-spreuken en kennis komt van tv of andere vluchtige bronnen. We hebben het te druk met werken en stoom afblazen na het werk.

CO2 inaunda asilimia ndogo tu ya anga na inabadilishwa kuwa oksijeni na miti. CO2 ni dutu muhimu katika anga. Mchango wa uchafuzi wa binadamu ni mdogo sana kwamba hatuwezi kubadili kwamba kwa kuendesha magari ya umeme. Je, kuna mtu aliyeangalia uchafuzi unaosababishwa na uzalishaji wa betri hizi katika magari haya ya umeme wakati wa kuchimba malighafi? Ushahidi wa kisayansi kuhusu joto la joto linaweza kufanywa na kuvunjika kwa kutoa mwanasayansi mmoja podium na kumpa mtu mwingine kujiuzulu kwake. Ushahidi kwamba asilimia ya CO2 katika anga ni hasa matokeo ya shughuli za jua pia hupuuzwa (tazama ushuhuda huu). Wakati huo huo, tunaendelea kukata misitu nzima katika Amazon kwa sababu tunahitaji kuni nyingi. Kwamba miti hiyo inabadilisha CO2 ndani ya oksijeni haitamjua hata mwanafunzi wastani kwenye video hapa chini. Ikiwa "serikali" inapanga tu kwamba tunapaswa kulipa kodi zaidi, basi kila kitu kitakuwa vizuri. Na hivyo ndio hasa kuhusu: mashine ya kufanya fedha. Soma zaidi ..

Bloomberg iliripoti 23 Oktoba 2018 yafuatayo:

Watazamaji wa sekta sasa wanaogopa kwamba uzalishaji wa betri, isipokuwa utabadilisha sana, pamoja na uzalishaji wa umeme utazalisha zaidi uchafuzi wa anga kuliko injini ya gesi na dizeli yenye ufanisi zaidi kufanya wakati huu. Hiyo ni hali ya kushangaza kutafakari, moja ambayo si mara nyingi hutajwa na viongozi wa juu au wazalishaji wa umeme.

Hata hivyo, kutakuwa na faida nyingi kwa VV ambazo zitashughulikiwa katika miji yenye uchafu kama Beijing hata kama uzalishaji wa betri kujitegemea mwisho huongeza kiasi cha uchafuzi wa mazingira kwenda katika anga. Miji hiyo, kwa hiyo, itaitikia faida za uchafuzi wa hewa kwenye ngazi ya ndani wakati wa kuweka uchafuzi wa anga zaidi mahali pengine. Ni tradeoff ya ajabu ya kuzingatia, lakini VV vinavyochangia kwenye hewa safi ya jiji vinaweza kuzalisha mtoto au mirage kwenye ngazi ya mitaa, kama viwanda vinavyoendesha juu ya makaa ya mawe huzalisha betri na uchafuzi zaidi.

Gecontroleerde oppositie partijen als het FvD van Thierry Baudet op het toneel van de acteursvereniging Den Haag, mogen een beetje tegengas geven. Dat dient als vangnet voor de criticasters. Het doel hiervan is hetzelfde als dat we zagen bij Nigel Farage en zijn UKIP partij die de Brexit wilden. Je laat ze even in aanhang winnen en vervolgens laat je het gehele proces in de soep lopen en heb je afgerekend met die lastpakken. De rol van Nigel Farage was dezelfde als die van Thierry Baudet nog steeds is: trek de kritische denkers aan boord en laat het schip op het juiste moment gecontroleerd afzinken, zodat je alle drenkelingen weer uit het water kan vissen en duidelijk kunt maken dat ze nu toch wel eens moeten stoppen met dat lastige tegenstribbelen.

Orodha ya kiungo cha chanzo: autoweek.com

Tags: , , , , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (29)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Mtumwa wa mshahara aliandika:

    Ni jambo la kusikitisha na la kushangaza kuona kwamba ishara zilifanywa na wanafunzi wenyewe, pamoja na watu wazima. Ni wazi kwangu kwamba imeandaliwa mapema ambayo maandiko moja inaweza (au lazima) kuandika kwenye alama za kadi. fonts kutumika au kumsaliti ishara ni alifanya na watu wazima ambao wanatumia thabiti sana kuzuia herufi au ishara ni alifanya (na kisha mara kwa mara) na watoto wao wenyewe, pamoja na herufi kubwa, ndogo na herufi kubwa hutumiwa kwa kubadilishana.

    Kwa bahati mbaya, watu wengi wazima pia huchanganya barua za kuzuia, barua ndogo na barua kuu wakati waandika maandiko kwenye bodi hiyo ya kadi. Watu wazima ambao ni nyuma ya hili ni vizuri sana katika eneo hili.

  2. SalmonInClick aliandika:

    Mbali na msitu wa mvua katika Amazon au Indonesia, kwa nini hatujisikia mtu yeyote akizungumzia jambo la chembechembe? Unajua mambo hayo yaliyotolewa na magari na kuharibu moja kwa moja mazingira, ikiwa ni pamoja na mtu. Naam bila shaka kuna muundo wa biashara nyuma ya kushawishi ya Shell nk tayari kuthibitika kuwa kuamua ajenda ya kisiasa na si wapiga kura slavish anayetoa wajibu wito wake manaibu ... 😀

    Vidogo vidogo vya sumaku kutoka kwa uchafuzi wa hewa vimepatikana katika akili za binadamu na watafiti wanadhani kuwa inaweza kusababisha sababu ya ugonjwa wa Alzheimer.

    • guppy aliandika:

      Hii ilikuwa moja ya sababu ambazo miaka mingi zilizopita gari ndogo za usafiri (barabara) za ushuru ziliwekwa kwenye soko. Wote wanao na chujio hufanya chembe za uzalishaji hata ndogo na hazipatikani tena. Matokeo ni hewa safi 😷

      Aidha, hakuna mtu shuleni na katika nchi ya vyombo vya habari vya kawaida (serikali) anaelezea kwamba ikiwa sote tumeagiza na Aliexpress sisi ni wajibu wa moja kwa moja kwa ajili ya kazi ya watoto na uchafuzi wa mazingira. Wote walilalamika kwa upofu kuhusu hewa safi wakati wa wiki chache fukwe za Uholanzi zilikuwa zimejaa kamili na ponies zangu za bei nafuu zilizoagizwa na sisi.

      Kwa njia, nina hamu kama watoto hawa wote pia walipewa leseni na sahani walipokuwa wakiongea kuhusu njia zote (chem) kwenye hewa juu ya Uholanzi.

        • guppy aliandika:

          Nilikuwa nimesoma makala hii na kuelewa nini ulimaanisha. Ninaona kuwa ni ajabu kwamba katika nchi zilizo na hali sawa za hewa kila mahali (hebu tuseme kinyume) usiingie siku nzima. Ikiwa ni kinyume au chemtrail, haisiki na afya. Condensate iliyohifadhiwa bado ina vifaa vya taka ambavyo vinabaki kusimamishwa juu ya kichwa chako na kuanguka.

          Nadhani hii ni juu ya mtazamo na hisia. Siku zote nilihisi hisia baada ya kuanza siku nzuri ya bluu, ndani ya masaa machache safu nyembamba iliyopigwa juu ya nchi. Hii ilikuwa moja ya sababu nilizoacha Uholanzi. Hapa mimi pia kuona vikwazo na wakati mwingine hukaa pale kwa muda mrefu, lakini kabla ya ndege kutoweka kutoka mbele, unaona kwamba trails kufutwa.

          Kwa kibinafsi, nadhani kuwa sio ndege ya abiria, lakini imeandaliwa tofauti nao. Pia unaandika kwamba watu fulani hufanya kila kitu kwa ajili ya mfuko wa pesa, ndivyo shughuli hizi pia zinavyo.

          Ni kweli kwamba ni suala ngumu na kwamba umeingizwa kwenye kona fulani, lakini sio uongo (na huna furaha ama) 😉

          • Mshikamano aliandika:

            Katika radar24 ya ndege unaweza kuona ndege ambayo inakuja.
            Basi bonyeza kwenye ndege husika.
            Unaishi katika Ufaransa hata hivyo (kama nakumbuka kwa usahihi?) Ni mkoa gani?
            Mimi ni katika Correze, kwenye mlima karibu na Beaulieu sur Dordogne.

            Na kuhusu psytra op chemtrails, nimejaribu kuelezea kuwa ikiwa ni pamoja na viungo / vyanzo. Mradi wa Adapt2030 na Mfanyabiashara wa Oppenheimer umefikia hitimisho sawa. Kwa sababu ya mzunguko wa nishati ya jua (Mkubwa wa Solar Mkubwa) na maeneo yanayohusiana na mabadiliko ya umeme, kuna malezi zaidi ya wingu kwa jumla. (nucliation ya wingu) Kwa sababu hiyo hiyo, kupigwa kwa condensation - katika mazingira ya hali ya hewa ya haki - kubaki inayoonekana kwa muda mrefu, au hata mawingu ya vifuniko yanaonekana.
            Geo uhandisi huwepo, fikiria hatua ya wingu, lakini hiyo ni kwa kiwango kidogo.
            Na kwamba kupigwa kwa muda mrefu kudhoofisha hali ya hewa ni dhahiri.
            Mradi sampuli hewa pamoja na sampuli za udongo hakuna Strontium, bariamu, alumini na kama kuonyesha, tunaweza kusema bora "muda Kuendelea njia za". ndege kupigwa msiweke kwa muda mrefu (angalau muda mrefu zaidi kuliko katika '80) au hata safi hewa ukungu wingu kwa kweli ni jambo tu unaweza kusema kwa yakini. Hivyo mkakati zaidi wa kisayansi, nadhani muhimu zaidi kuliko mawazo, kwa sababu kabla ya kujua parrot yako psy-ops. Nilijifunza kutoka kwa Dr Judy Wood na Andrew Johnson (kuangalia uwazi) kushughulikia masuala kama vile "chemtrails" kwa njia ya lengo.

          • Mshikamano aliandika:

            Urejesho, ambapo nilisema "mashamba ya umeme" I mean mionzi ya cosmic.
            Valentina Zharkova (ff googling) ni mtaalamu wa mzunguko wa jua.
            Kwa kadiri niliyoweza kuamua, hakuna pin katika kati.

          • guppy aliandika:

            @ ClairVoyance mimi siishi katika Ufaransa, lakini karibu na pwani juu ya kichwa kwa upande mwingine (Kwa mimi dunia ni karibu).

            Kwa kuwa sasa ulianza kwenye rada ya ndege, nina hadithi kuhusu hilo. Nilikuwa katika bustani yangu miaka mitatu iliyopita (katika NL) na wazazi wangu katika bustani na baba yangu alikuwa akiangalia programu yake na programu yake kwenye kibao chake. Nilisema kuwa nilikuwa nimekata tamaa ya X katika hewa, naona kwamba X kila mahali. Tuliona ndege mbili zikikuja na inaonekana walikuwa wakiuka kwa urefu sawa. Moja alikuwa na udhaifu ambao ulipotea baada ya muda mfupi na mwingine kushoto uchaguzi mkubwa ambao haukupotea. Nilimwambia baba yangu wapi ndege hiyo inakwenda kwa njia hiyo kubwa? Alisema kuwa ni wazimu, hana namba ya kukimbia na alikuwa akipiga tu kuifuta. Hii ndiyo sababu nadhani si ndege ya abiria lakini programu ya appart. Kwa kuongeza, mimi pia ninajua kwamba wapiganaji wana hasira kwamba wanajibika, ambayo kwa maoni yangu ni sahihi.Sipendi kutoa hisia kwamba unaniamini katika suala hili. Natumaini kabisa kuwa wanasayansi kutoka kiungo chako ni sawa!

            Nini nataka kusema ni kwamba hali duniani imebadilika sana katika miaka ya hivi karibuni. Watu wengi sana ni wagonjwa na ninajaribu kupata maelezo mazuri ya hilo. Ninaamini 100% kwamba hii inahusiana na ubora wa hewa, chakula na ubora wa maisha. Kuna mwanasayansi mmoja tu au mvumbuzi mzuri aliyebuniwa ambaye ninachukua kwa uzito na Nikola Tesla (sio kuchanganyikiwa na shida hiyo kutoka kwa Elon Must).

  3. Jua aliandika:

    Ninirudia tena. Tunaishi Uholanzi katika utulivu, uongo, udikteta. Udikteta ni wa kisasa kwa sababu katika udikteta huu wewe, kwa wakati huo, sio kukamatwa na kushtakiwa kama waasi wa kisiasa, wapinzani. Watu wa kawaida hufanya 'kwa hiari' kutokuwa nje ya kikundi, shinikizo la wenzao, kupoteza kazi, hakuna kazi, nk kama huna kufuata sera ya watuhumiwa wa kawaida, ambaye ni tofauti na wao. Ni jambo la kisasa kwa sababu ikiwa wananchi wanazingatiana wana hisia mbaya, raia wenzake watachukua sera hiyo kwa hiari na hivyo kushiriki. Ni iliyosafishwa na imesababisha kuwa hali hizi zinafanya watuhumiwa wa kawaida. Na kama lemmings kawaida watu wa kawaida kuendelea.
    Badilisha mabadiliko tafadhali.

  4. SalmonInClick aliandika:

    Martin, maoni yangu ya mwisho hayatokea mara mbili na haijatumwa. Si mara ya kwanza, kwa njia ... 🙂

  5. Mshikamano aliandika:

    Nilitazama video ya Sinema. Yesu Kristo, watoto hawa ni wapumbavu.

  6. Kamera 2 aliandika:

    Kutoka kwa makala

    Sentensi ya Core jinsi tunavyopungua:
    Ushahidi wa kisayansi kuhusu joto la joto linaweza kufanywa na kuvunjika kwa kutoa mwanasayansi mmoja podium na kumpa mtu mwingine kujiuzulu kwake.

    https://www.climategate.nl/2019/02/co2-reductie-leidt-tot-grote-problemen/

    Bi Minnesma (angalia mjadala katika kiungo climategate juu) alikuwa mwanaharakati kutoka shirika la mazingira Greenpeace ambayo angstmakerij kuanza kuzunguka CO2 na shirika alikuwa kama meneja wa kimataifa ambao hata naendelea yetu ili fooled kwamba fito iliyeyuka itakuwa 2030 jinsi hofu unataka kufanya watoto, angalia kiungo hapo chini, kwa yazua zuliwa CO2 (hoax) hofu sasa kupata hysteria mahali

    https://wattsupwiththat.com/2009/08/19/ice-capades-greenpeace-recants-polar-ice-claim/

  7. Wilfred Bakker aliandika:

    Mimi bonyeza video ya moja Willem Happer, barabara tovuti ya Martin na mimi bite tena,
    Tuma nyuma nyuma kwenye tumbo badala ya Zaidi.

    upendo

  8. Martin Vrijland aliandika:

    Aha kuna fedha za misaada ya Ulaya nyuma ya kujenga aina ya EU Jügend ... "maonyesho" ya hali ya hewa sio hivyo kwa hiari, lakini imeanzishwa kutoka

    https://cultuurondervuur.nu/betrapt-europese-commissie-blijkt-drijvende-kracht-achter-het-klimaatspijbelen/?fbclid=IwAR0pKiemBp9tHEbgOoxH45dtPiS9Q0iISy9bCHf4-JhxQXdD57CGkMw1eos EU ::

  9. Mshikamano aliandika:

    Katika Ventusky.com tunaweza kuona vizuri jinsi hali ya hewa in-hebu sema- Canada na Amerika ya Kaskazini. Amerika ya Kaskazini wote rekodi za baridi na theluji zimevunjika. Hasa kama ilivyotabiriwa na Mradi wa Oppenheimer Ranch. Ikiwa unataka kuendelea na hali ya hewa katika N.Amerika, YouTuber alisema kwamba huweka video mpya kila siku. Mbali na ufahamu wa kuvutia juu ya taarifa isiyo ya kweli juu ya joto la joto na mizunguko ya jua pia ni mgeni sana burudani.
    Ikiwa huko Chicago kwa wiki ya digrii ya 20 zaidi kuliko "kawaida" hatuone kitu katika vyombo vya habari, lakini ikiwa siku moja Australia kiwango cha 1 kina joto zaidi kuliko "kawaida" basi inapaswa kuripotiwa.
    Uchaguzi wa habari wa vyombo vya habari ili kuzidi baridi baridi kali pia ni ya kutosha.
    Chini ya 20 majira ya baridi. Na kumekuwa na taarifa za mara kwa mara kwamba Greenland barafu kuyeyuka kwa sababu 10 digrii joto kuliko "kawaida." (Lakini hadi bado bala digrii 12) Lakini watoto wakipinga na wazazi wao hawawezi kufikiri wenyewe kama joto katika North Pole 10 digrii joto kuliko "kawaida", bado ni bala 12 au chochote, barafu haina kuyeyuka.
    (Ice juu ya miti inaweza kuyeyuka ndani ya nchi kwa sababu ya volkano iliyofuata.)
    Na mlipuko unaendelea kuwa na nguvu zaidi na Kima cha chini cha Solar Grand, wanasayansi halisi wanaonyesha.

  10. SalmonInClick aliandika:

    Ni nani anayekumbuka Erin mwingi wakati wa 9 / 11 na U-turn ajabu?

  11. SalmonInClick aliandika:

    Ben geen fan van boublog maar de punten die Peter Vereecke aanstipt zijn interessant

    Jügend for climate, maar de belastingbetaler betaalt 😀

    https://youthforclimate.nl/
    https://www.boublog.nl/2019/02/09/spijbelende-klimaatscholieren-en-hun-organisatie/
    https://www.climategate.nl/2019/02/europese-commissie-drijvende-kracht-achter-klimaatspijbelen/

Acha Reply

Ruhusa ya AVG

Kwa 25 Mei 2018 tunapaswa kukujulisha sheria mpya za EU kuhusu Kanuni ya Ulinzi ya Jumla ya Takwimu (AVG). Soma taarifa ya faragha na ingiza au kurekebisha mipangilio yako ya idhini.

Taarifa ya faragha | Funga
Mipangilio

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu